x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQA 14:30 FT
[B-8] Tianjin Teda (T)
2 - 0
Shenzhen FC [A-5]
+1/4 1 - 0
AUSSL 15:30 FT
[5] Adelaide City 1
1 - 0
Ade. Blue Eagles [8]
-1/2 1 - 0
UKRU21 16:00 FT
[11] Zorya U21
2 - 3
Kolos Kovalivka U21 [7]
-3/4 2 - 2
- 16:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk U21
2 - 1
FC Lviv U21 [10]
-2 1/2 1 - 1
AUSSL 16:00 FT
[2] Metro Stars
3 - 1
Cumberland Utd [7]
-1 1/4 0 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Sunshine Coast
1 - 1
Brisbane Strikers  
+0 0 - 0
AUSSL 16:30 FT
[1] Adelaide Comets
2 - 0
Adelaide Olympic [9]
-1 1/4 1 - 0
- 16:45 FT
[10] Adelaide Utd U21
1 - 0
Croydon Kings [4]
+1/2 1 - 0
- 16:45 FT
[3] Campbelltown City
2 - 1
Adelaide Raiders [6]
-3/4 1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[6] Rukh Vynnyky U21
3 - 1
Dinamo Kiev U21 [2]
2 - 0
HQA 17:00 FT
[6] Gangwon
3 - 1
Incheon Utd [12]
-1/4 2 - 0
VNA 17:00 FT
[B-2] SL Nghệ An
1 - 0
Hải Phòng [B-5]
-1/4 0 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[8] Centenary Stormers
1 - 2
Albany Creek [2]
1 - 0
UKRU21 18:00 FT
[12] FC Mynai U21
4 - 0
Mariupol Youth [4]
2 - 0
TQA 18:35 FT
[B-4] Hebei CFFC (T)
1 - 3
Guangzhou Ever. [A-1]
+1 1/4 1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-7] Reading U23
3 - 2
Leeds Utd U23 [2-6]
-1/2 1 - 1
MDVA 19:00 FT
[7] Speranta
0 - 0
FC Floresti [8]
-1 0 - 0
BLRA 19:30 FT
[14] FK Slutsk
2 - 1
FK Minsk [11]
+1/2 1 - 0
BIHA 20:00 FT
[7] FK Tuzla City
0 - 4
Zrinjski [6]
+1/4 0 - 3
UAEA 21:15 FT
[2] Al Dhafra
4 - 1
Ajman [11]
+0 3 - 0
- 21:15 FT
[1] Al Wahda(UAE)
6 - 0
Hatta [14] 1
-1 1/4 3 - 0
KUWA 21:45 FT
[1] Al Qadsia (T)
3 - 2
Tadamon (KUW) [6]
-1 2 - 1
MLTA 22:00 FT
[2] Gzira Utd (T)
6 - 1
Mosta [11]
-1 3/4 4 - 1
MDVA 22:00 FT
[10] Codru Lozova FC
0 - 2
Zimbru [9]
0 - 0
FINA 22:30 FT
[10] Haka
2 - 1
TPS Turku [11]
-1/4 1 - 0
FINB 22:30 FT
[5] MP Mikkeli
4 - 0
Mypa [12]
-1 1/2 2 - 0
POLB 22:59 FT
[2] Nieciecza
2 - 0
GKS Jastrzebie [17]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[7] Miedz Legnica
1 - 1
Puszcza Nie. [9]
-1/4 0 - 0
BIHA 22:59 FT
[10] Radnik Bijeljina
1 - 0
Borac Banja Luka [2]
+1 1/2 0 - 0
CROA 22:59 FT
[6] Slaven Belupo
5 - 1
Istra 1961 [10]
-1/2 2 - 0
SRBA 22:59 FT
[8] Cukaricki 1
1 - 2
Proleter NS [4]
-1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[10] Backa Topola
7 - 0
Novi Pazar [14]
-1 1/4 4 - 0
- 22:59 FT
[3] Vojvodina
4 - 1
FK Rad [16]
-2 1 - 1
AUTC 22:59 FT
  Admira
1 - 1
Kapfenberg  
-1 1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 3-4
DENB 22:59 FT
[1] Viborg
3 - 1
Fremad Amager [3]
-1/4 2 - 0
SRBA 23:00 FT
[13] Radnik Surdulica
1 - 0
OFK Backa [17]
-
DUC4N 23:30 FT
[8] Pirmasens
1 - 4
TSV Steinbach [1]
+3/4 0 - 0
AUTC 23:30 FT
  Wattens
0 - 1
Floridsdorfer AC  
-1 1/4 0 - 1
DENB 23:30 FT
[10] Hvidovre IF
1 - 5
Silkeborg IF [4]
+1 0 - 2
HLB 23:45 FT
[10] Ajax U21 1
3 - 2
AZ Alkmaar U21 [18]
-3/4 2 - 1
- 23:45 FT
[19] Utrecht U21 1
1 - 4
NEC Nijmegen [5]
+1/2 1 - 1
IREA 23:45 FT
[3] Dundalk
0 - 0
Bohemians [2]
-3/4 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[18] Magdeburg
2 - 0
Turkgucu-Ataspor [10]
+1/4 1 - 0
DUC4B 00:00 FT
[2] Havelse
2 - 0
Hannover II [7]
-3/4 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[7] Buchbach
5 - 0
Greuther Furth II [10]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[9] Augsburg II
4 - 0
TSV Aubstadt [8]
-1/2 1 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[10] Babelsberg
3 - 1
Meuselwitz [17]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Lok.Leipzig
4 - 0
Tennis Borussia B. [15]
-1/4 2 - 0
DUC4N 00:00 FT
[6] SSV Ulm 1
1 - 0
Offenbach [4]
-1/4 0 - 0
PHA 00:00 FT
[20] Dijon 4
1 - 1
Rennes [3] 2
+3/4 0 - 1
PHB 00:00 FT
[18] Chambly
0 - 3
Clermont [5]
+1/2 0 - 2
TSB 00:00 FT
[1] Stade L. Ouchy
1 - 1
Aarau [7]
-3/4 1 - 0
TDB 00:00 FT
[9] GAIS
3 - 3
Norrby [14]
+1/4 2 - 3
- 00:00 FT
[5] Akropolis IF
3 - 2
Eskilstuna City [10]
-1/4 3 - 1
- 00:00 FT
[15] Umea
0 - 1
Trelleborgs [13]
-1/4 0 - 0
AUTC 00:00 FT
  SV Lafnitz
2 - 4
Austria Klagenfurt  
+1/2 0 - 3
KUWA 00:00 FT
[4] Al Kuwait
4 - 0
Khaitan [11]
3 - 0
UAEA 00:00 FT
[9] Al Fujairah
2 - 4
Al Sharjah [5]
+1 1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[12] Al Wasl
1 - 4
Baniyas [3]
-3/4 0 - 3
TSB 00:30 FT
[10] Chiasso 1
0 - 2
Thun [9]
+1/2 0 - 0
AUTC 00:30 FT
  Horn
0 - 3
ASK Elektra Wien  
0 - 0
POLB 00:45 FT
[3] Odra Opole
1 - 1
Radomiak Radom [8]
+1/4 1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-1] Norwich City U23
2 - 1
Stoke City U23 [2-11]
1 - 1
BIHA 01:00 FT
[4] Velez Mostar
3 - 0
Sloboda Tuzla [8]
-1 1 - 0
BIB 01:00 FT
[8] Club Brugge II
1 - 1
Deinze [3]
+1/2 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[7] Varda SE
0 - 2
Ferencvaros [1]
+1/2 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[15] Arges Pitesti
1 - 0
Astra Giurgiu [16]
+0 0 - 0
TSB 01:00 FT
[8] Wil 1900
0 - 1
SC Kriens [3]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Winterthur
2 - 2
Schaffhausen [6]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[5] Neuchatel Xamax
1 - 0
Grasshoppers [4]
+1/4 1 - 0
EGYA 01:00 FT
[10] Masr lel Maqassah (T)
0 - 0
Semouha Club [5]
+0 0 - 0
AUTC 01:25 FT
  Wiener SC
1 - 3
Austria Wien  
+2 0 - 1
POLB 01:30 FT
[6] GKS Tychy
4 - 0
Chrobry Glogow [12]
-1/4 2 - 0
ANHB 01:45 FT
[23] Derby County 1
0 - 1
Watford [3] 1
+1/4 0 - 0
SCOB 01:45 FT
[1] Hearts
6 - 2
Dundee [10]
-3/4 4 - 1
NIRA 01:45 FT
[8] Coleraine
0 - 1
Ballymena Utd [3] 1
-1 1/4 0 - 1
IREB 01:45 FT
[3] UC Dublin
5 - 1
Cabinteely [6]
-1/4 0 - 0
WALA 01:45 FT
[7] Aberystwyth
2 - 2
The New Saints [1]
+2 1/2 0 - 1
ITB 02:00 FT
[11] Brescia
3 - 0
Lecce [8]
+0 1 - 0
PHA 02:00 FT
[16] Nimes 1 1
0 - 4
PSG [2] 2
+1 1/2 0 - 1
BDNB 02:00 FT
[14] Leixoes
3 - 1
Varzim [16]
-1/2 0 - 0
HLB 02:00 FT
[11] SBV Excelsior
2 - 0
MVV Maastricht [15]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[7] Volendam
5 - 1
PSV Eindhoven U21 [12]
-3/4 0 - 0
MLTA 02:15 FT
[8] Santa Lucia FC (T)
2 - 1
Floriana [10]
+1 1/4 0 - 1
PERA 03:00 FT
[15] Uni.San Martin
2 - 1
Academia Cantolao [12]
-1/4 1 - 1
PARA 04:00 FT
[10] General Diaz
0 - 1
CS San Lorenzo [5]
+0 0 - 0
BRB 05:15 FT
[19] Botafogo/SP
1 - 2
America/MG [2]
+1/4 0 - 0
BRA 06:00 FT
[20] Goias/GO
1 - 1
Bahia/BA [12]
+1/2 0 - 0
COLB 06:00 FT
[1] Union Magdalena
1 - 1
Atletico [13]
-1 1/2 1 - 0
PARA 06:15 FT
[7] Olimpia Asuncion 1
1 - 1
Nacional [6] 1
0 - 0
BRB 07:30 FT
[12] Cruzeiro/MG
0 - 0
Juventude/RS [4]
-1/2 0 - 0
MEXA 07:30 FT
[11] Necaxa
2 - 0
Club Tijuana [14]
-1/4 1 - 0
COLB 08:00 FT
[7] Dep.Quindio
1 - 2
Cortulua [4]
-1/4 0 - 0
MEXA 09:30 FT
[16] Mazatlan FC
3 - 2
Juarez [13]
-1/2 3 - 1
KUWA 21:45 Hoãn
[12] Al Nasr (KUW)
-
Al Shabab (KUW) [9]
-
CZEA 23:00 Hoãn
[6] Jablonec
-
Brno [18]
-
CZEB 23:00 Hoãn
[4] Usti & Labem
-
Vik.Zizkov [2]
-
ISRB 00:00 Hoãn
[13] Hapoel Acre
-
HR Letzion [11]
-
- 00:00 Hoãn
[1] Hapoel R. Gan
-
Hapoel Raanana [9]
-
- 00:00 Hoãn
[2] INR HaSharon
-
Hapoel Afula [14]
-
- 00:00 Hoãn
[8] Ahi Nazareth
-
Hapoel Umm Al Fahm [7]
-
- 00:00 Hoãn
[12] Sektzia Nes Tziona
-
Hapoel Nof HaGalil [4]
-
- 00:00 Hoãn
[5] Hapoel Jerusalem
-
Beitar TA Ramla [3]
-
- 00:00 Hoãn
[15] Kafr Qasim
-
Hapoel Kfar Shalem [16]
-
- 00:00 Hoãn
[6] Hapoel Iksal
-
H. Petah Tikva [10]
-
IREA 01:45 Hoãn
[1] Shamrock Rovers
-
Derry City [8]
-
IREB 01:45 Hoãn
[2] Drogheda Utd
-
Wexford Youths [10]
-
 
« 31 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo