bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 13:00 FT
  Daejeon Korail (T)
0 - 1
Gimhae City  
+1/4 0 - 0
- 15:00 FT
  Busan Transp. (T)
3 - 1
Cheonan City  
-1/4 1 - 1
AUSQSL 16:30 FT
[2] Queensland Lion
3 - 1
Gold Coast Utd [8]
-1 3/4 1 - 1
- 16:30 FT
[5] Brisbane City
3 - 2
Sunshine Coast [15]
-2 3/4 1 - 0
- 16:30 FT
[4] Olympic FC QLD
8 - 1
Magpies Crusaders [13]
-4 1/4 5 - 0
ACL 17:00 FT
[E-2] Kashima Antlers
2 - 1
Shandong Luneng [E-1] 1
-1 1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[F-4] Melb. Victory 3
1 - 3
Sanf Hiroshima [F-1] 1
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[F-2] Guangzhou Ever. 1
1 - 0
Daegu [F-3] 1
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[E-3] Gyeongnam 2
2 - 0
Darul Takzim [E-4] 3
-1 1/4 0 - 0
NHATLC 17:00 FT
[B-3] Kashiwa Reysol
1 - 1
Vegalta Sendai [B-1]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[D-2] Jubilo Iwata
0 - 2
Shimizu S-Pulse [D-3]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[C-4] Vissel Kobe
1 - 3
Nagoya Grampus [C-2]
+3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[C-1] Cerezo Osaka
2 - 0
Oita Trinita [C-3]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[B-4] Sagan Tosu
0 - 1
FC Tokyo [B-2]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[A-4] Shonan Bellmare
2 - 2
Consa. Sapporo [A-1]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[A-3] V-Varen Nagasaki
3 - 1
Yokohama FM [A-2]
+1 1 - 0
- 17:00 FT
[D-4] Matsumoto Yama.
0 - 0
Gamba Osaka [D-1]
+0 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Guangzhou Fuli
0 - 4
M.gladbach  
+1 3/4 0 - 3
KAZC 19:00 FT
  Ordabasy
1 - 1
Atyrau  
-1 1 - 0
- 20:00 FT
  Tobol Kostanay
1 - 0
Kaisar Kyzylorda  
-1/4 0 - 0
IDNA 20:30 FT
[2] Persela Lamon
2 - 2
Persipura [3] 1
1 - 2
- 20:30 FT
[1] Borneo FC
2 - 0
Arema Indonesia [16]
0 - 0
UKRA 21:00 FT
[6] FC Mariupol 1
1 - 1
PFK Aleksandriya [3]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] FC Lviv
0 - 0
Zorya [5]
+1/2 0 - 0
SLOA 21:55 FT
[5] CM Celje
0 - 2
Rudar Velenje [7]
-3/4 0 - 0
- 21:55 FT
[1] Maribor
2 - 0
NK Krsko [10]
-2 1/2 1 - 0
- 21:55 FT
[9] Gorica
0 - 0
Aluminij [6]
-1 0 - 0
- 21:55 FT
[2] O.Ljubljana
1 - 0
Mura [4]
-1/4 0 - 0
LATA 22:00 FT
[5] BFC Daugava
0 - 3
Ventspils [4]
+1 1/4 0 - 1
LITA 22:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
4 - 3
Stumbars Kauno [5]
+0 1 - 3
NORC 22:00 FT
  Strommen
1 - 1
Bodo Glimt  
+1 1 - 0
TS 90': 1-1;TS HP: 1-0
NGC 22:30 FT
  Lok. Moscow (T)
1 - 0
Ural S.r.  
-3/4 1 - 0
FINB 22:30 FT
[8] TPV Tampere
1 - 0
EIF Ekenas [6]
-1/4 1 - 0
RMNA 22:30 FT
[12] Dunarea Calarasi
2 - 0
Concordia Chiajna [14]
-1/2 0 - 0
BLRA 22:45 FT
[7] Vitebsk
3 - 0
Energetik-BGU [14]
-1/2 1 - 0
SLOA 22:50 FT
[8] Triglav
1 - 4
Domzale [3]
-1/4 1 - 1
CROC 22:59 FT
  Dinamo Zagreb (T)
1 - 3
HNK Rijeka  
-1 0 - 2
ESTA 22:59 FT
[5] Trans Narva
5 - 1
Maardu [9]
-2 1/4 1 - 1
GREA 22:59 FT
[13] OFI Creta 1
3 - 2
Platanias [17]
-1 1/4 1 - 1
NORC 22:59 FT
  Baerum SK
2 - 1
Notodden FK  
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
  Fyllingsdalen
0 - 4
Nest-Sotra  
+1 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
  Nardo FK
0 - 3
Ranheim IL  
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Fram Larvik
1 - 1
Raufoss IL  
+1/2 0 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 4-3
- 22:59 FT
  Kvik Halden
1 - 4
Lillestrom  
+1 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
  Vard Haugesund
0 - 0
Sandnes Ulf  
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0;TS HP: 0-2
- 22:59 FT
  Egersunds IK 1
2 - 2
Bryne  
-1/2 1 - 1
TS ̣90': 2-2; Pen: 4-5
- 22:59 FT
  Brattvag IL
1 - 1
Kristiansund  
+1 1/2 0 - 0
TS 90': 1-1;TS HP: 0-1
- 22:59 FT
  Floro SK 1
0 - 1
Aalesund  
+1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Pors Grenland
2 - 4
Mjondalen  
+2 1 - 2
- 22:59 FT
  Harstad IL
2 - 3
Tromsdalen  
0 - 0
- 22:59 FT
  FK Arendal 1
0 - 2
Odd Grenland  
+2 0 - 1
- 22:59 FT
  Levanger FK
3 - 0
Stjordals Blink  
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Grorud IL
0 - 0
HamKam  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0;TS HP: 1-0
- 22:59 FT
  FK Jerv
1 - 2
Sandefjord  
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  IF Floya
0 - 3
Alta  
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
  Melbo IL
1 - 2
Tromso  
1 - 0
- 22:59 FT
  Moss FK 1
1 - 2
Kongsvinger  
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
  Asker
2 - 3
KFUM Oslo  
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
  Lorenskog IF
1 - 3
Ullensaker/Kisa  
+1 1/2 0 - 3
- 22:59 FT
  IL Hodd
0 - 2
Sogndal  
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Kjelsas
3 - 3
Skeid Fotball  
+0 1 - 0
TS 90': 3-3;TS HP: 0-1
- 23:00 FT
  Sotra SK
1 - 3
Haugesund  
0 - 1
- 23:00 FT
  Tiller IL
0 - 3
Rosenborg  
0 - 0
HLB 23:30 FT
[22] SBV Excelsior
1 - 1
RKC Waalwijk [8]
-1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[4] Den Bosch
0 - 1
Go Ahead Eagles [5]
+1/4 0 - 0
ESTA 23:30 FT
[7] Tammeka Tartu
0 - 2
Flora Tallinn [1]
+2 1/4 0 - 1
UKRA 23:30 FT
[1] Shakhtar Donetsk 1
1 - 1
Dinamo Kiev [2]
-1/4 0 - 1
LATA 23:45 FT
[2] Rigas Futbola Skola
0 - 1
Valmiera / BSS [3]
-1 1/4 0 - 1
BULA 00:00 FT
[12] Septemvri Sofia
2 - 3
Dunav Ruse [13]
-1/4 1 - 2
LITA 00:00 FT
[1] Suduva
1 - 0
Zalgiris [2]
+0 0 - 0
NORC 00:00 FT
  Eidsvold Turn
0 - 5
Valerenga  
+2 1/2 0 - 1
CZEC 00:15 FT
  Slavia Praha (T) 1
0 - 2
Banik Ostrava  
0 - 1
BLRA 00:45 FT
[5] Torpedo Zhodino 1
0 - 1
Shakhter Soligo. [1]
+1/2 0 - 1
NORC 01:00 FT
  Fredrikstad
0 - 2
Sarpsborg  
+1 1/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[10] Dinamo Bucuresti
0 - 0
CSMS Iasi [8]
-1/2 0 - 0
TNKB 01:00 FT
[6] Adana Demirspor
0 - 0
Hatayspor [3]
+0 0 - 0
TSA 01:00 FT
[7] Luzern
3 - 0
Zurich [8]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[10] Grasshoppers
0 - 3
Sion [6]
+1 0 - 2
- 01:00 FT
[4] St. Gallen
4 - 1
Young Boys [1]
+3/4 2 - 0
- 01:00 FT
[9] Neuchatel Xamax
1 - 1
Lugano [3]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[5] Thun
1 - 2
Basel [2]
+1/4 0 - 0
BIA 01:30 FT
[8] Kortrijk
1 - 2
Charleroi [9]
-1/4 1 - 1
HLB 01:45 FT
[21] De Graafschap
2 - 0
Cambuur [10]
-1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[2] Sparta Rotterdam
3 - 0
TOP Oss [6]
-1 1 - 0
ITB 02:00 FT
[6] Verona 2
0 - 0
Pescara [5] 2
-1/2 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[13] Club Destroyers (T)
1 - 0
Nacional Potosi [2]
+0 0 - 0
ICEW 02:15 FT
[3] Stjarnan Nữ
3 - 1
Fylkir Nữ [5]
-1/4 0 - 0
SUD 03:00 FT
  Zulia FC 1
2 - 1
Palestino   4
+1/4 1 - 0
EGYA 03:00 FT
[2] Pyramids FC
2 - 0
Nogoom El M [18]
-1 1/2 2 - 0
- 03:00 FT
[8] Ismaily SC
1 - 1
Ahly Cairo [1]
+1 1/4 0 - 0
ARGC 04:10 FT
  Estudiantes BsAs
5 - 1
Sarmiento Junin  
3 - 1
SUD 05:15 FT
  Sol de America 1 1
0 - 1
Botafogo/RJ   2
+0 0 - 0
- 05:15 FT
  Deportivo Cali 3
1 - 1
CA Penarol   2
-1/2 0 - 0
BRC 05:15 FT
  Sampaio Correa/MA
0 - 1
Palmeiras/SP  
+1 1/2 0 - 0
BLVA 05:15 FT
[6] Jorge Wilstermann 1
2 - 5
Blooming [4]
-1 1 - 1
USA 07:00 FT
[Dong-5] New York RB
2 - 2
Vancouver WC [Tay-8]
-3/4 1 - 1
USB 07:00 FT
[Nhóm 1-17] Swope Park Rangers
2 - 2
Memphis 901 [Nhóm 1-14]
-1/4 1 - 1
- 07:00 FT
[Nhóm 1-12] Birmingham Legion
0 - 1
Nashville FC [Nhóm 1-2]
0 - 0
SUD 07:30 FT
  Liverpool P. (URU) (T)
1 - 0
Caracas  
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
  La Equidad (T)
2 - 0
Deportivo Santani  
-3/4 1 - 0
NMSC 07:30 FT
  Atletico/PR
1 - 0
River Plate  
+0 1 - 0
BRC 07:30 FT
  Juventude/RS
0 - 0
Gremio/RS  
+1 0 - 0
- 07:30 FT
  Sao Paulo/SP
0 - 1
Bahia/BA  
-1/4 0 - 0
BLVA 07:30 FT
[7] Oriente Petrolero
5 - 0
Aurora [12]
-1 1/2 3 - 0
- 07:30 FT
[3] The Strongest
3 - 2
Always Ready [8]
-1 1/2 1 - 2
USB 09:35 FT
[Nhóm 2-2] Fresno FC
1 - 0
Austin Bold [Nhóm 2-8]
-1/2 0 - 0
AUSQSL 16:15 Hoãn
[1] Peninsula Power
-
Eastern Suburbs [6]
-
 
« 02 tháng 04 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com