x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[10] Vissel Kobe
1 - 3
FC Tokyo [2]
-1/4 0 - 3
NHATJFL 11:00 FT
[5] Honda Lock
1 - 0
Nara Club [14]
0 - 0
- 11:00 FT
[13] Suzuka Unlimited
2 - 1
Verspah Oita [10]
1 - 1
NHATW 11:00 FT
[5] Iga Kunoichi Nữ
3 - 0
Nojima Stella nữ [7]
2 - 0
HQB 11:00 FT
[1] Gwangju
4 - 0
Anyang [4]
3 - 0
NHATA 12:00 FT
[14] Nagoya Grampus
0 - 2
Vegalta Sendai [11]
-1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[13] Shimizu S-Pulse
1 - 2
Sanf Hiroshima [4]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[3] Yokohama FM
3 - 1
Shonan Bellmare [16]
-1 1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[9] Gamba Osaka
2 - 2
Kawasaki Fro. [6]
+1/2 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[18] Avispa Fukuoka
2 - 1
Alb. Niigata (JPN) [12]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[5] Kyoto Sanga
3 - 0
Yokohama FC [3]
+1/4 2 - 0
NHAT3 12:00 FT
[9] Fukushima Utd
1 - 2
Blaublitz Akita [7]
+0 1 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
HQA 12:00 FT
[8] Suwon Bluewings
2 - 1
Gyeongnam [10]
-1/2 1 - 1
NGB 13:00 FT
[18] Luch Energiya
0 - 1
Yenisey [17]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[9] SKA-Khabarovsk 1
1 - 1
Tom Tomsk [6]
+0 1 - 1
AUSA 13:00 FT
[4] Western United
1 - 1
Perth Glory [5]
+0 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[18] Jubilo Iwata
2 - 2
Sagan Tosu [15]
+0 1 - 1
NHATB 13:00 FT
[13] Tokyo Verdy
2 - 1
Ventforet Kofu [9]
+3/4 2 - 0
NHATW 13:00 FT
[4] JEF United Nữ
2 - 0
Nagano Parceiro (W) [9]
-3/4 2 - 0
HQB 13:00 FT
[7] Jeonnam Dragons
0 - 1
Bucheon 1995 [6]
+0 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[2] Cheonan City
2 - 1
Daejeon Korail [5]
-1/2 1 - 0
- 13:00 FT
[3] Busan Transp.
1 - 0
Mokpo City [7]
1 - 0
Đang tải...
HKGA 13:30 FT
[4] Guangzhou R&F U19
8 - 0
Yuen Long [10]
4 - 0
- 13:30 FT
[7] Tai Po
1 - 1
Kitchee [5]
+1/2 1 - 0
NHATB 14:00 FT
[4] Omiya Ardija
2 - 3
Tokushima Vortis [7]
-1/4 1 - 2
HQA 14:00 FT
[9] Seongnam
0 - 1
Incheon Utd [11]
-1/4 0 - 0
TQB 14:30 FT
[1] Qingdao Huanghai
1 - 0
Beijing BG [8]
-1 1/2 0 - 0
HQB 15:00 FT
[5] Asan Mugunghwa
0 - 1
Daejeon Citizen [9]
-1/2 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[1] Pardubice
1 - 0
Fotbal Trinec [7]
-3/4 1 - 0
- 15:15 FT
[12] Slavoj Vysehrad
1 - 1
Jihlava [4]
+3/4 0 - 0
- 15:15 FT
[16] Banik Sokolov
1 - 2
SK Lisen [9]
-1/2 1 - 0
NGAU21 15:30 FT
[6] Arsenal Tula U21 1
1 - 1
PFC Sochi U21 [14]
-1 1/2 0 - 0
AUSA 15:30 FT
[8] Central Coast
1 - 1
Newcastle Jets [7]
+0 1 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Mlada Boleslav U19
1 - 6
Slavia Praha U19  
0 - 4
- 16:00 FT
  C. Budejovice U19
1 - 4
Pribram U19  
0 - 3
HQA 16:00 FT
[7] Sangju Sangmu
2 - 1
Jeju Utd [12]
+0 1 - 1
TQA 16:30 FT
[12] Guangzhou Fuli
1 - 3
Shandong Luneng [4]
0 - 2
NGAU21 17:00 FT
[16] Orenburg U21
0 - 1
Kryliya Sov. U21 [7]
+1 0 - 1
ESTA 17:00 FT
[4] Paide Linname.
2 - 1
Tallinna Kalev [9]
-2 3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Levadia T. 2
2 - 1
Kuressaare [8]
-3 1/2 1 - 0
KAZA 17:00 FT
[12] Atyrau
0 - 3
Zhetysu Taldykorgan [5]
+0 0 - 3
- 17:00 FT
[9] Irtysh Pavlodar
2 - 1
Kaisar Kyzylorda [6]
-3/4 1 - 0
LITA 17:00 FT
[3] FK Riteriai 1
0 - 0
Kauno Zalgiris [4]
-1/4 0 - 0
CZEU19 17:00 FT
  Opava U19
0 - 0
Hradec Kralove U19  
+1/4 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[3] Dinamo Kiev U21 2
1 - 3
Oleksandria U21 [4]
-1 1 - 1
VNA 17:00 FT
[2] TP.HCM
1 - 2
HA Gia Lai [8]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Hà Nội FC
2 - 2
Quảng Nam [9]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[10] SHB Đà Nẵng
0 - 2
BCM Bình Dương [4]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Thanh Hóa 1
1 - 3
Viettel [6]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[14] Khánh Hòa
0 - 0
Sài Gòn FC [5]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[7] SL Nghệ An
0 - 0
Than Quảng Ninh [3]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Nam Định
2 - 1
Hải Phòng [12]
-1/4 1 - 1
UZBA 17:15 FT
[5] Surkhon Termiz
0 - 0
Navbahor [7]
-1/4 0 - 0
CZEU19 17:30 FT
  Vik. Plzen U19
3 - 0
Brno U19  
3 - 0
TBNA 18:00 FT
[16] Eibar 5
0 - 3
Barcelona [1]
+1 1/4 0 - 1
DUB 18:00 FT
[5] Jahn Regensburg
1 - 0
Sandhausen [11]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[18] Wehen
0 - 0
Heidenheim [7]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[8] St. Pauli
0 - 1
Darmstadt [15]
-1/2 0 - 0
DUC4B 18:00 FT
[17] Hannover II
0 - 1
Ein. Norderstedt [11]
+0 0 - 0
NGA 18:00 FT
[16] FK Tambov
1 - 2
Ural S.r. [7]
+0 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[2] Shirak 1
2 - 1
Ararat Y [1]
-1/4 1 - 0
BLRA 18:00 FT
[11] Slavia Mozyr 1
0 - 1
Neman Grodno [10]
-1/4 0 - 0
GEOA 18:00 FT
[5] Torpedo Kut.
0 - 2
Saburtalo [3]
0 - 0
LATA 18:00 FT
[3] Ventspils
2 - 1
Riga FC [1]
+1/2 0 - 1
MDVA 18:00 FT
[5] Dinamo-Auto
4 - 0
Zimbru [7]
1 - 0
CZEU19 18:00 FT
  Slovacko U19
0 - 0
Pardubice U19  
0 - 0
TNKB 18:00 FT
[1] Hatayspor
2 - 1
Adana Demirspor [11]
-1/4 0 - 1
UKRA 18:00 FT
[9] Karpaty Lviv 1
0 - 0
FC Lviv [10]
-1/4 0 - 0
ANHA 18:30 FT
[15] Everton 2
2 - 0
West Ham Utd [11] 2
-3/4 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[16] Blackburn Rovers
2 - 2
Huddersfield [22]
-1/2 2 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[9] Auerbach
5 - 2
Wacker Nordhausen [5]
+1/4 3 - 1
- 18:30 FT
[17] Optik Rathenow
2 - 1
Berliner FC Dynamo [12]
+0 2 - 1
- 18:30 FT
[11] Meuselwitz
1 - 4
Berlin AK 07 [10]
+1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[2] VSG Altglienicke
4 - 1
Ger.Halberstadt [16]
-1 1/4 2 - 1
- 18:30 FT
[14] SV Lichtenberg
1 - 1
Viktoria Berlin [7]
+3/4 0 - 1
MNEA 18:30 FT
[5] FK Kom
2 - 3
Buducnost [1]
0 - 1
- 18:30 FT
[4] Zeta
1 - 1
OFK Petrovac [9]
1 - 0
- 18:30 FT
[6] Rudar
3 - 1
OFK Titograd [7]
2 - 0
TDA 18:30 FT
[10] Helsingborg 1
0 - 2
Hacken [6]
+1/4 0 - 1
TDB 18:30 FT
[12] Gais
0 - 1
Varbergs BoIS [1]
+1/2 0 - 0
TQB 18:30 FT
[4] Shijiazhuang YJ 1
2 - 1
Guizhou Zhicheng [3]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[7] Nei Mongol
3 - 1
Shanghai Shenxin [16]
2 - 0
- 18:30 FT
[11] Meizhou Wuhua
1 - 2
Heil. Lava Spring [5]
+0 0 - 2
- 18:30 FT
[13] Sichuan Longfor
4 - 2
Xinjiang Tianshan [12]
-1 1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[6] Zhejiang Greentown
1 - 2
Nantong Zhiyun [14]
-3/4 0 - 2
- 18:30 FT
[15] Liaoning Hunyong
1 - 3
Guangdong S Tiger [10]
+1/4 0 - 2
UZBA 18:30 FT
[2] Lok. Tashkent
2 - 0
Buxoro [13]
0 - 0
- 18:30 FT
[14] Dinamo Samarkand
1 - 4
Pakhtakor [1]
1 - 2
TQA 18:35 FT
[3] Beijing Guoan
0 - 2
Shanghai SIPG [2]
-1/4 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-12] Man City U23
0 - 1
Brighton U23 [1-5]
0 - 0
DUC3 19:00 FT
[5] Ingolstadt
1 - 1
Chemnitzer [19]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Magdeburg
0 - 1
Hansa Rostock [7]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[18] Preussen Munster
1 - 1
Sonnenhof [17]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Munchen 1860 1
0 - 1
Uerdingen [12]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Waldhof Man.
0 - 4
Hallescher [1]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[4] Ein.Braunschweig
0 - 0
Unterhaching [2]
-1/2 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[17] Rosenheim 1
0 - 2
Greuther Furth II [6]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[5] V. Aschaffenburg
3 - 0
Illertissen [11]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Heimstetten
0 - 3
SpVgg Bayreuth [2]
+1 0 - 1
- 19:00 FT
[14] Schalding Hein.
0 - 3
Nurnberg II [7]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[18] VfR Garching
0 - 2
Augsburg II [15]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[16] TSV 1896 Rain
0 - 3
VfB Eichstätt [8]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[9] Wacker Burghausen
0 - 2
TSV Aubstadt [3]
-1/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[7] SSV Ulm
3 - 1
Hoffenheim II [14]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[13] Freiburg II
3 - 1
VfB Giessen [15]
-3/4 3 - 1
- 19:00 FT
[3] Homburg
4 - 2
TSG Balingen [17]
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[16] Pirmasens
0 - 0
FSV Frankfurt [12]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[2] TSV Steinbach
1 - 1
Koblenz [18]
-2 1 - 1
- 19:00 FT
[10] Aalen
1 - 0
Bayern Alzenau [9]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Elversberg
3 - 1
Astoria Walldorf [8]
-1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[11] Bahlinger
3 - 4
Saarbrucken [1]
+1 2 - 3
- 19:00 FT
[6] Offenbach 1
1 - 3
Mainz II [5]
-1/2 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Schalke 04 II
1 - 2
TuS Haltern  
-1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Fortuna Koln
2 - 0
Sportfreunde Lotte  
+0 1 - 0
- 19:00 FT
  Bergisch Gladbach
1 - 2
Essen  
+2 0 - 1
- 19:00 FT
  Lippstadt
2 - 2
Homberg  
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Wattenscheid
3 - 0
Fort.Dusseldorf II  
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Oberhausen
1 - 0
Rodinghausen  
+1/2 1 - 0
NGB 19:00 FT
[19] Mordovia
0 - 3
Krasnodar B [16]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[12] Avangard Kursk
2 - 1
Tekstilshchik Ivanov [15]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Nizhny Nov
1 - 0
Khimki [2]
+0 0 - 0
ALBA 19:00 FT
[9] Luftetari Gjiro. 1
1 - 1
Bylis Ballsh [1]
0 - 0
FINA 19:00 FT
[10] SJK Seinajoki
0 - 0
Lahti [7]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Honka
3 - 0
IFK Mariehamn [8]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[2] Inter Turku 1
0 - 2
KuPS [1]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[6] HIFK
2 - 0
RoPS Rovaniemi [9]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[4] Ilves
2 - 1
Helsinki [5]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[11] KPV Kokkola
2 - 3
VPS Vaasa [12]
-1/2 1 - 1
TNKA 19:00 FT
[10] Antalyaspor 1
0 - 6
Genclerbirligi [17]
-1/4 0 - 5
DUC4T 19:30 FT
  M.gladbach II
4 - 1
Wuppertaler  
-1 1/4 2 - 0
- 19:30 FT
  Bonner SC
1 - 1
B.Dortmund II  
+1/4 1 - 0
MKDA 19:30 FT
[3] Makedonija
1 - 1
Vardar [2]
0 - 0
- 19:30 FT
[10] Rabotnicki
1 - 2
FC Struga [5]
0 - 1
- 19:30 FT
[8] Sileks Kratovo 1
3 - 0
Renova [7]
0 - 0
- 19:30 FT
[9] Borec Veles
2 - 1
Shkupi [6]
1 - 1
MNEA 19:30 FT
[2] Iskra Danilo
2 - 0
Sutjeska [3]
0 - 0
SLOA 19:30 FT
[4] Mura
2 - 2
Triglav [9]
-1 1/4 0 - 1
CZEA 19:30 FT
[9] Slovan Liberec
2 - 2
Jablonec [5]
-1/4 0 - 1
CZEB 19:30 FT
[10] SK Prostejov
2 - 1
Vik.Zizkov [8]
-1/2 1 - 0
AUTB 19:30 FT
[13] Liefering 1
0 - 1
SV Ried [2]
+1/2 0 - 0
UZBA 19:30 FT
[6] Nasaf Qarshi
3 - 0
Andijan [10]
1 - 0
ITA 20:00 FT
[7] Lazio 5
3 - 3
Atalanta [3] 2
-1/4 0 - 3
ITB 20:00 FT
[9] Virtus Entella
1 - 1
Trapani [19]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Venezia
1 - 0
Salernitana [4]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[18] Juve Stabia
4 - 2
Pordenone [11]
-1/4 4 - 1
- 20:00 FT
[14] Pescara
1 - 2
Spezia [17]
+0 1 - 0
ITA3 20:00 FT
  Alto Adige
3 - 0
Gubbio  
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Aurora Pro Patria 1
1 - 1
Pro Vercelli  
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  US Pianese
1 - 1
Monza  
+3/4 0 - 0
PHB 20:00 FT
[6] Le Havre
2 - 2
Lorient [1]
-1/4 1 - 2
AZEA 20:00 FT
[7] Gabala FC
1 - 1
Karabakh Agdam [1]
+1 1 - 1
POLA 20:00 FT
[16] Korona Kielce
0 - 1
Wisla Plock [2]
-1/4 0 - 1
BLRA 20:00 FT
[2] Bate Borisov
1 - 1
Gomel [15]
-1 3/4 0 - 1
CROA 20:00 FT
[8] NK Varazdin
1 - 0
Istra 1961 [7]
+1/4 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[5] Trans Narva 1
5 - 2
Maardu [10]
3 - 1
LATA 20:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola
2 - 0
BFC Daugava [8]
-1 1/2 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[3] Sirens 1
1 - 4
Floriana [4]
1 - 0
MDVA 20:00 FT
[4] Milsami
1 - 1
Sheriff Tiraspol [1]
1 - 0
SRBA 20:00 FT
[8] Mladost Lucani
1 - 0
Partizan [4]
+1 1/4 0 - 0
MASC 20:00 FT
[2] Kedah FA
3 - 3
Pahang [4]
-1/4 2 - 2
- 20:00 FT
[1] Darul Takzim
2 - 1
Selangor FA [6]
-1 1/4 1 - 1
DUA 20:30 FT
[5] Leipzig
1 - 1
Wolfsburg [2]
-1 0 - 0
- 20:30 FT
[16] Augsburg
2 - 2
Bayern Munich [3]
+2 1/2 1 - 1
- 20:30 FT
[14] Union Berlin
2 - 0
Freiburg [6]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[13] Fort.Dusseldorf
1 - 0
Mainz [17]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[12] Wer.Bremen
1 - 1
Hertha Berlin [10]
-1/4 1 - 0
NGA 20:30 FT
[8] Spartak Moscow
0 - 0
Rubin Kazan [9]
-3/4 0 - 0
NORB 20:30 FT
[7] Kongsvinger
2 - 1
HamKam [10]
-1/4 1 - 0
TNKB 20:30 FT
[4] Bursaspor 1
2 - 1
Umraniyespor [6]
-1/2 0 - 1
WALA 20:30 FT
[4] Bala Town
1 - 1
Barry Town [2]
-1/2 1 - 1
- 20:30 FT
[10] Airbus UK
2 - 0
Newtown AFC [7]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[6] Cardiff Metropolitan
0 - 1
Connah's QN [1]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[11] Penybont
2 - 3
The New Saints [3]
+2 1 - 2
ANHA 21:00 FT
[10] Bournemouth 1
0 - 0
Norwich [19] 3
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Aston Villa 1
2 - 1
Brighton [16] 4
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Chelsea 2
1 - 0
Newcastle [18] 1
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Leicester City
2 - 1
Burnley [8] 3
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Tottenham 4
1 - 1
Watford [20] 3
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Wolves 3
1 - 1
Southampton [17] 2
-1/2 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[24] Barnsley
1 - 1
Swansea City [9]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Brentford
3 - 2
Millwall [17]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Charlton Athletic
3 - 0
Derby County [14]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Hull City
2 - 3
QPR [5]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Leeds Utd
1 - 0
Birmingham [11]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Luton Town
3 - 0
Bristol City [4]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Middlesbrough
0 - 1
West Brom [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Reading
1 - 0
Preston North End [6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Stoke City
2 - 0
Fulham [7]
+0 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[9] Rotherham Utd
1 - 2
Oxford Utd [6]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Fleetwood Town
4 - 1
Burton Albion [13]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Wycombe
1 - 0
Sunderland [8]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Milton Keynes Dons
0 - 0
Coventry [4]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Wimbledon
1 - 0
Portsmouth [16]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Bolton
1 - 3
Rochdale [12]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Doncaster Rovers
2 - 0
Bristol Rovers [11]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Gillingham
1 - 2
Peterborough Utd [1]
+1/4 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[5] Newport
2 - 1
Scunthorpe Utd [22]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Cambridge Utd
4 - 0
Exeter City [6]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Forest Green
2 - 2
Mansfield [18]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Crewe Alexandra
3 - 1
Swindon [7]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Bradford City
2 - 1
Crawley Town [13]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Colchester Utd
0 - 1
Morecambe [23]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Grimsby
0 - 4
Leyton Orient [17]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[9] Northampton
2 - 0
Salford City [15]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Oldham
0 - 1
Macclesfield [14]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Plymouth Argyle
2 - 0
Carlisle [21]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Port Vale
1 - 1
Stevenage [24]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[19] Walsall
1 - 2
Cheltenham [2]
-1/4 0 - 1
TBNA 21:00 FT
[5] Atletico Madrid
1 - 1
Valencia [8]
-1 1 - 0
TBNB 21:00 FT
[12] SD Ponferradina
1 - 1
Numancia [13]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Alcorcon 1
2 - 2
Almeria [2]
+0 1 - 0
TBN3 21:00 FT
[B-13] Real Union
0 - 1
Athletic Bilbao B [B-3]
+1/4 0 - 1
ITA3 21:00 FT
  AZ Picerno 1
0 - 0
Virtus Francavilla  
+0 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[13] SSV Jeddeloh 1
1 - 3
Hamburger II [12]
+0 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[9] St. Mirren
2 - 0
St. Johnstone [12]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Hamilton
1 - 1
Hibernian [11]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Celtic
6 - 0
Ross County [6]
-2 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Kilmarnock
2 - 1
Livingston [7]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Motherwell
0 - 3
Aberdeen [4]
-1/4 0 - 1
SCOB 21:00 FT
[6] Dundee
1 - 3
Partick Thistle [10]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Arbroath
1 - 0
Greenock Morton [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Queen of South
4 - 0
Dundee Utd [1]
+3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[5] Dunfermline
3 - 2
Ayr Utd [2]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Inverness C.T.
2 - 2
Alloa Athletic [8]
-1 1/4 0 - 1
SCO2 21:00 FT
[10] Stranraer
0 - 0
Dumbarton [4]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] East Fife
1 - 0
Forfar Athletic [7]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Airdrieonians
1 - 3
Montrose [8]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[6] Clyde
2 - 2
Raith Rovers [1]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[3] Falkirk
4 - 0
Peterhead [9]
-1 1/2 2 - 0
NGB 21:00 FT
[11] Chayka FK Pesch 1
2 - 1
Spartak Moscow B [13]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Fakel
0 - 4
Shinnik Yaroslavl [8]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Armavir
0 - 0
Rotor Volgograd [3]
+1 0 - 0
NIRA 21:00 FT
[4] Linfield
2 - 1
Ballymena Utd [6]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[11] Institute
0 - 3
Cliftonville [3]
+1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Warrenpoint Town
1 - 3
Glenavon [9]
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Carrick Rangers
1 - 0
Dungannon Swi. [8]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Crusaders Belfast
0 - 2
Coleraine [1]
-1/2 0 - 1
GEOA 21:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
0 - 1
Lokomotiv T [4]
0 - 0
LITA 21:00 FT
[6] FK Panevezys
1 - 1
Atlantas [5]
1 - 1
TDA 21:00 FT
[11] Ostersunds
2 - 0
Sirius [12]
-1/2 0 - 0
TDB 21:00 FT
[10] Vasteras
2 - 2
Mjallby AIF [2]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Brommapojkarna
2 - 1
Dalkurd FF [7]
-1/4 0 - 1
UKRA 21:00 FT
[4] Zorya
2 - 1
Desna Chernigiv [3]
-1/2 0 - 1
UKRU21 21:00 FT
[10] Mariupol Youth 1
4 - 2
Dnipro U21 [11]
2 - 2
AUTB 21:00 FT
[4] Dornbirn
2 - 2
LASK Juniors [11]
-1/4 1 - 1
DENB 21:15 FT
[1] Vejle
3 - 0
Kolding IF [4]
-1 3 - 0
QATA 21:25 FT
[7] Sailiya
3 - 1
Al Wakra [8]
-1/4 1 - 1
- 21:25 FT
[2] Al Rayyan (T)
5 - 0
Qatar SC [11]
-1 1/2 4 - 0
TBN3 21:30 FT
[B-14] Amorebieta
0 - 1
UD Logrones [B-1]
+1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[B-9] Osasuna B
2 - 0
Salamanca [B-19]
-1/4 0 - 0
BULA 21:30 FT
[13] Botev Plovdiv
0 - 1
Ludogorets [1]
0 - 1
CZEA 21:30 FT
[15] Zlin
0 - 2
Mlada Boleslav [3]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[8] Sigma Olomouc
1 - 3
C. Budejovice [12]
-3/4 0 - 1
TNKA 21:30 FT
[2] Trabzonspor
4 - 1
Gaziantep B.B [9]
-1 2 - 0
- 21:30 FT
[4] Istanbul BB
2 - 1
Goztepe [11]
-3/4 1 - 0
UAEA 21:30 FT
[2] Al Shabab (UAE)
2 - 0
Baniyas [7]
2 - 0
- 21:30 FT
[11] Al Wehda (UAE)
1 - 3
Al Nasr (UAE) [9]
1 - 0
- 21:30 FT
[3] Al Ain
2 - 1
Hatta [10]
1 - 0
SLOA 21:45 FT
[1] O.Ljubljana
6 - 0
Rudar Velenje [10]
-2 4 - 0
KUWA 21:45 FT
[1] Al Kuwait
6 - 2
Tadamon (KUW) [7] 1
3 - 1
TBN3 22:00 FT
[B-5] Valladolid II 1
1 - 0
Alaves B [B-11]
-3/4 0 - 0
NGB 22:00 FT
[7] Baltika
1 - 0
Neftekhimik Nizh [5]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Torpedo Moscow
0 - 1
Chertanovo [4]
-3/4 0 - 0
ALBA 22:00 FT
[6] KF Tirana
2 - 1
KF Laci [8]
2 - 1
- 22:00 FT
[7] Skenderbeu
0 - 0
Kukesi [4]
0 - 0
- 22:00 FT
[2] Vllaznia Shkoder
1 - 3
Partizani Tirana [5]
1 - 1
POLB 22:00 FT
[6] Olimpia Grudz.
2 - 2
Radomiak Radom [1]
+1/4 2 - 0
BLRA 22:00 FT
[4] Dinamo Minsk
0 - 2
Vitebsk [8]
-3/4 0 - 1
BIB 22:00 FT
[7] Roeselare
3 - 0
Union Saint-Gilloise [3]
+1 1/4 0 - 0
HUNA 22:00 FT
[11] Kaposvar
0 - 2
Varda SE [5]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Mezokovesd-Zsory
0 - 0
Videoton [1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Puskas Akademia
4 - 2
Paksi [9]
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
[10] Zalaegerzseg
0 - 1
Budapest Honved [6]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Debreceni 1
2 - 1
Diosgyori [12]
-3/4 1 - 0
ISRA 22:00 FT
[10] Hapoel Tel Aviv
2 - 1
Hapoel Kfar Saba [8]
-1/2 0 - 1
MNEA 22:00 FT
[10] FK Podgorica
1 - 1
Grbalj [8]
0 - 1
SVKA 22:00 FT
[7] Sered
2 - 1
Spartak Trnava [4]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Slo. Bratislava
2 - 1
FK Pohronie [11]
-2 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] MSK Zilina 1
1 - 1
Zemplin Michalovce [10]
-1 1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Nitra
1 - 2
Ruzomberok [5]
+1/2 0 - 1
TSB 22:00 FT
[10] Chiasso
0 - 1
SC Kriens [5]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Stade L. Ouchy
0 - 3
Wil 1900 [3]
-1/2 0 - 2
AUTA 22:00 FT
[2] Lask
7 - 2
Mattersburg [8]
-2 3 - 2
- 22:00 FT
[5] Sturm Graz
1 - 1
RB Salzburg [1]
+1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[11] SCR Altach