x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 18:00 FT
  Nykobing
1 - 1
HB Koge  
0 - 1
- 18:00 FT
  Stal Mielec
1 - 1
Radomiak Radom  
0 - 1
- 19:00 FT
  Rubin Kazan
2 - 2
Khimki  
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
  Din. Moscow
3 - 1
Rudar  
0 - 0
AZEC 19:00 FT
  Keşla FK
1 - 0
Kapaz  
-1 3/4 1 - 0
KSB 19:20 FT
[5] Al Khaleej(KSA)
3 - 1
Al Thuqbah [17]
-3/4 0 - 1
- 19:25 FT
[12] Al Jeel
0 - 1
Al Dir'iya [8]
0 - 0
EGYA 19:30 FT
[6] El Gouna
2 - 3
Al Intagh Al Harbi [15]
-1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[11] Aswan FC (T)
1 - 1
Ceramica Cleopatra [4]
+1/4 1 - 0
KSB 19:50 FT
[1] Hazm
1 - 0
Al Feiha [2]
-1/2 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Inhulets Petrove
2 - 1
Arda Kardzhali  
1 - 1
- 20:00 FT
  Dukla BB
0 - 2
Zemplin Michalovce  
0 - 2
- 20:00 FT
  Cska Sofia 1
3 - 1
Botev Vratsa  
2 - 1
ITB 20:00 FT
[10] Pisa
0 - 0
Frosinone [11]
+0 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[3] Freiburg II
1 - 1
Hessen Kassel [18]
-1 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[5] Hatayspor
1 - 2
Fenerbahce [3]
+1/2 0 - 1
NPA 20:00 FT
[5] Amazulu
4 - 3
Blo. Celtic [11]
-1/4 1 - 1
KSB 20:10 FT
[9] Ohud Medina
2 - 1
Najran [14]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Sarajevo (T)
1 - 0
Levski Sofia  
+1/4 0 - 0
DUC4N 21:00 FT
[19] Giessen
0 - 0
Stuttgart II [9]
+1/4 0 - 0
AZEC 21:00 FT
  Neftchi Baku
0 - 1
Zire IK  
-1/2 0 - 1
CZEA 21:00 FT
[16] Mlada Boleslav
1 - 1
Sigma Olomouc [8]
+0 1 - 0
GHCLB 21:30 FT
  FC Mynai
0 - 1
KF Drita  
0 - 0
CROA 22:00 FT
[1] NK Osijek
3 - 0
Slaven Belupo [8]
-3/4 1 - 0
EGYA 22:00 FT
[12] Ghazl Al Mahalla
2 - 1
Zamalek SC [1]
+1 1/4 0 - 0
NPA 22:00 FT
[7] Golden Arrows
2 - 0
Orlando Pirates [4]
+1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[15] Rizespor
1 - 1
Kasimpasa [14]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Galatasaray
3 - 0
Istanbul BB [17]
-3/4 1 - 0
ITA3 23:30 FT
[C-6] Foggia
0 - 0
Teramo [C-7]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[A-8] Pontedera 1
1 - 1
Carrarese [A-9]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[B-2] Modena
1 - 1
Triestina [B-5]
-1/2 0 - 0
DUC4N 23:30 FT
[10] TSG Balingen
1 - 1
Elversberg [2]
+1 0 - 0
HUNA 23:30 FT
[7] Varda SE
0 - 2
MTK Budapest [3]
-1/4 0 - 1
BDNB 00:00 FT
[8] CD Mafra
1 - 1
Cova Piedade [12]
-1/2 0 - 1
DENA 00:00 FT
[5] Randers
3 - 0
AC Horsens [11]
-3/4 2 - 0
CROA 00:05 FT
[2] Dinamo Zagreb
2 - 0
Lok. Zagreb [9]
-1 3/4 1 - 0
DUCC 00:30 FT
  Essen 1
0 - 0
B.Leverkusen   2
+1 3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-1
- 00:30 FT
  Holstein Kiel 1
1 - 1
Darmstadt   2
-1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 7-6
EGYA 00:30 FT
[3] Al Masry (T)
0 - 0
NBE SC [16]
-3/4 0 - 0
HLB 00:45 FT
[5] Go Ahead Eagles
1 - 3
Volendam [7]
+0 0 - 1
ANHA 01:00 FT
[20] Sheffield Utd 2
2 - 1
West Brom [19] 1
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[12] Wolves 3
2 - 1
Arsenal [11] 2 2
+1/4 1 - 1
ANHB 01:00 FT
[12] Millwall 1
0 - 0
Norwich [1] 2
+1/2 0 - 0
ANHL1 01:00 FT
[18] Swindon 1
1 - 0
Wigan [23]
+0 1 - 0
ANHL2 01:00 FT
[11] Carlisle
1 - 2
Forest Green [3]
-3/4 0 - 0
DUC4N 01:00 FT
[21] Bayern Alzenau
1 - 1
Stadtallendorf [22]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[16] Hoffenheim II
0 - 2
Koblenz [12]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[5] SSV Ulm
1 - 1
TSV Schott Mainz [20]
-2 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[15] Mainz II
1 - 2
Pirmasens [13]
-1/4 1 - 1
SCOA 01:00 FT
[6] St. Mirren 1
1 - 2
Hibernian [3]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Aberdeen
0 - 2
Livingston [5]
-1/4 0 - 2
BDNB 01:00 FT
[5] Arouca
1 - 0
Estoril [2]
+1/4 1 - 0
RMNA 01:00 FT
[16] CSMS Politehnica Iasi
0 - 3
FC Uni.Craiova [3]
+1 0 - 2
TSB 01:00 FT
[10] Chiasso
0 - 0
Stade L. Ouchy [4]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Aarau
1 - 2
Schaffhausen [2]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Thun
2 - 0
SC Kriens [8]
-1 1/4 1 - 0
ANHFLT 01:30 FT
[S.C-1] Milton Keynes Dons
0 - 3
Sunderland [N.A-2]
+1/4 0 - 1
ANHB 02:00 FT
[6] Bournemouth 1
1 - 2
Sheffield Wed. [21] 2
-1 0 - 1
- 02:00 FT
[24] Wycombe 1
0 - 0
Birmingham [22] 1 1
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[20] Coventry 1
1 - 2
Nottingham Forest [16] 4
+0 1 - 1
ANHFLT 02:00 FT
[N.D-2] Tranmere Rovers
2 - 1
Peterborough Utd [S.H-2]
+1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[S.D-1] Oxford Utd
3 - 1
Wimbledon [S.G-3]
-3/4 2 - 0
ANHL1 02:00 FT
[17] Shrewsbury
0 - 1
Crewe Alexandra [11]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[13] Blackpool
2 - 0
Northampton [24]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[12] Charlton Athletic
1 - 3
Portsmouth [4]
+0 0 - 1
ANHL2 02:00 FT
[13] Crawley Town
0 - 0
Leyton Orient [14]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Stevenage
0 - 1
Exeter City [8]
+1/4 0 - 1
PHB 02:00 FT
[2] Clermont
2 - 1
Troyes [1]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[18] Pau FC
2 - 0
Amiens [11]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[16] Dunkerque
0 - 0
Rodez [13]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[6] Paris FC
3 - 3
Niort [8]
-3/4 3 - 2
- 02:00 FT
[5] Auxerre
3 - 1
Toulouse [3]
+0 2 - 0
- 02:00 FT
[9] Caen
1 - 1
Valenciennes [12]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[20] Chateauroux
4 - 0
Chambly [19]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[4] Grenoble
2 - 1
Guingamp [17]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[10] Le Havre
1 - 1
Nancy [15]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[7] Sochaux 1
0 - 2
Ajaccio [14]
+0 0 - 1
HUNA 02:00 FT
[4] MOL Fehervar FC
0 - 0
Mezokovesdi SE [6]
-1 1/4 0 - 0
TSB 02:00 FT
[7] Wil 1900
1 - 0
Neuchatel Xamax [9]
-1/4 0 - 0
DENA 02:00 FT
[9] Vejle
0 - 0
Aarhus AGF [3]
+1/2 0 - 0
BRA 02:00 FT
[7] Palmeiras/SP
1 - 1
Botafogo/RJ [20]
-1 1 - 0
NIRA 02:30 FT
[7] Glenavon
1 - 4
Larne [3]
+1/2 1 - 1
ANHFLT 02:45 FT
[N.H-1] Hull City
1 - 1
Lincoln [N.E-2]
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
ITC 02:45 FT
  Inter Milan 3
1 - 2
Juventus   6
-1/4 1 - 2
DUCC 02:45 FT
  Wer.Bremen 2
2 - 0
Greuther Furth   2
-1/2 1 - 0
- 02:45 FT
  B.Dortmund 2
2 - 2
Paderborn 07   4
-2 2 - 0
TS 90': 2-2; HP: 1-0
SCOA 02:45 FT
[11] Kilmarnock
0 - 4
Celtic [2]
+1 1/2 0 - 1
NIRA 02:45 FT
[1] Linfield
3 - 0
Portadown FC [12]
-2 1/4 2 - 0
- 02:45 FT
[2] Coleraine
2 - 2
Cliftonville [4]
-1/2 2 - 1
- 02:45 FT
[8] Ballymena Utd
0 - 1
Dungannon Swi. [11]
-1 1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[5] Crusaders Belfast
1 - 0
Glentoran [6]
-1/2 1 - 0
TBNC 03:00 FT
  Almeria 2
0 - 1
Sevilla  
+1 1/4 0 - 0
URUA 03:00 FT
[10] CA Progreso
0 - 1
CA Fenix [12]
-1/4 0 - 0
ANHA 03:15 FT
[2] Man Utd 2
9 - 0
Southampton [14] 2 3
-1 1/4 4 - 0
- 03:15 FT
[17] Newcastle 1
1 - 2
Crystal Palace [13] 3
+1/4 1 - 2
BDNA 03:15 FT
[15] Gil Vicente
1 - 2
Pacos Ferreira [5]
+0 0 - 2
ANHL1 03:30 FT
[8] Accrington
6 - 1
Bristol Rovers [19]
-1/2 4 - 1
COLA 04:00 FT
[13] Envigado
1 - 1
Jag de Cordoba [8]
-1/4 0 - 0
- 06:00 FT
[17] Boyaca Chico 1
0 - 1
Deportivo Cali [1]
+1/2 0 - 0
MEXB 06:00 FT
[7] Tlaxcala FC 1
2 - 1
Oaxaca [12] 1
-1/4 0 - 1
CRCA 06:00 FT
[B-4] Sporting (CRC)
0 - 1
Limon [B-6]
-1/4 0 - 0
COLA 08:05 FT
[11] Deportivo Pasto
0 - 0
Atl. Nacional [7]
-1/4 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[11] Venados 1
2 - 2
Sonora [3]
-1/4 1 - 1
MEXA 10:00 FT
[4] Puebla
0 - 0
Monterrey [7]
+1/2 0 - 0
MEXB 10:05 FT
[5] Pumas Tabasco
2 - 0
Leones Negros UdeG [16]
+0 2 - 0
DUC4N 01:00 Hoãn
[4] Offenbach
-
FSV Frankfurt [7]
-
ANHL2 02:00 Hoãn
[5] Salford City
-
Colchester Utd [21]
-
- 02:00 Hoãn
[2] Cheltenham
-
Barrow [23]
-
- 02:00 Hoãn
[17] Mansfield
-
Bolton [10]
-
NIRA 02:45 Hoãn
[9] Warrenpoint Town
-
Carrick Rangers [10]
-
 
« 02 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo