x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
THC 15:00 FT
  Songkhla Utd
1 - 1
Ratchaburi  
0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 15:00 FT
  Udon United
0 - 2
Bangkok Utd  
0 - 0
- 15:00 FT
  Muang Loei Utd
2 - 5
Chiangrai Utd  
1 - 3
- 15:00 FT
  Muangkan United
1 - 0
Nong Bua Lamphu  
1 - 0
AUSA 15:05 FT
[1] Central Coast 1
3 - 2
Melbourne City [10] 1 3
+1/2 1 - 2
GHCLB 15:30 FT
  Torpedo Zhodino
2 - 2
Neman Grodno  
1 - 1
- 17:00 FT
  Arka Gdynia
4 - 0
Chojniczanka  
3 - 0
- 17:00 FT
  CSKA Moscow
3 - 1
Murcia  
-2 1/4 1 - 0
- 17:30 FT
  Nieciecza
2 - 0
Puszcza Nie.  
0 - 0
TNKA 17:30 FT
[11] Sivasspor
0 - 0
Erzurum BB [18]
-1/2 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Isloch
1 - 1
FK Slutsk  
-1/4 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[E1-10] UD Poblense
0 - 3
Inter de Madrid [E1-3]
-1/4 0 - 2
THC 18:00 FT
  Trat FC
1 - 0
Chiangmai  
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
  Port FC
0 - 0
Buriram Utd  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 8-9
ITA3 18:30 FT
[B-4] Alto Adige
4 - 2
Matelica [B-11]
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[A-4] Aurora Pro Patria
1 - 0
US Olbia [A-16]
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[C-10] Casertana
1 - 0
Potenza SC [C-17]
-1/4 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Litex Lovech
0 - 0
Septemvri Sofia  
0 - 0
THC 19:00 FT
  Chonburi 1
3 - 0
Suphanburi  
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Muang Thong Utd
1 - 0
Samut Prakan City  
-1/4 1 - 0
KSB 19:20 FT
[16] Sahel (KSA)
0 - 1
Al Jabalain [3]
+1/4 0 - 1
- 19:25 FT
[6] Hajer
3 - 0
Al Kawkab [11]
1 - 0
- 19:25 FT
[7] Al Adalah
0 - 0
Al Bukiryah [18]
-1 1/4 0 - 0
EGYA 19:30 FT
[2] Masr lel Maqassah (T)
0 - 4
Ittihad Alexandria [10]
-1/4 0 - 1
KSB 19:35 FT
[13] Al Shoalah
0 - 1
Al Nahda (KSA) [15]
-1/4 0 - 1
- 19:55 FT
[4] Al Tai
0 - 0
Arar FC [20]
-1 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Makedonija
2 - 1
FC Mynai  
0 - 0
- 20:00 FT
  FK Orenburg
1 - 0
Slavia Sofia  
0 - 0
- 20:00 FT
  Skive IK
1 - 0
Hobro I.K.  
+1/2 1 - 0
DUC4N 20:00 FT
[1] TSV Steinbach
2 - 1
Homburg [6]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[8] Bahlinger
0 - 0
Aalen [11]
+0 0 - 0
GREC 20:00 FT
  Atromitos
2 - 3
Pas Giannina  
-1/2 1 - 3
RMNA 20:00 FT
[14] Hermannstadt
1 - 1
Gaz Metan Medias [12]
+0 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[16] Kayserispor 1
1 - 1
Alanyaspor [6]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Fatih Karagumruk
2 - 0
Gaziantep B.B [7]
-1/4 0 - 0
URUA 20:00 FT
[1] Liverpool P. (URU)
2 - 2
CA Rentistas [15]
-3/4 1 - 1
ALGA 20:30 FT
  JS Saoura
1 - 0
MC Alger  
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
  O Medea
0 - 0
CR Belouizdad  
+1/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Arsenal-Tula
4 - 0
PFK Montana  
4 - 0
- 21:00 FT
  Orebro
1 - 1
Brage  
1 - 1
- 21:00 FT
  Domzale
4 - 1
Gorica  
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Shakhtar Donetsk
0 - 1
Slo. Bratislava  
0 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-11] Grosseto
2 - 1
Luchese [A-20]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[C-15] Paganese
1 - 0
Catanzaro [C-4]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[A-19] Giana Erminio 1
2 - 2
Novara [A-12]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[B-13] US Fermana
1 - 0
Sambenedettese [B-9]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-13] Viterbese Calcio
2 - 0
Turris Neapolis [C-12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-16] Vibonese
1 - 2
Virtus Francavilla [C-11]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[B-15] Imolese Calcio
3 - 0
Feralpisalo [B-7]
+1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[A-14] Pergolettese
2 - 0
Pistoiese [A-17]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[B-18] Legnano
0 - 1
Virtus Verona [B-8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[A-13] Pro Sesto
2 - 2
Albinoleffe [A-10]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[C-9] Palermo
1 - 1
Ternana [C-1]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[A-7] Alessandria
0 - 0
Lecco [A-6]
-3/4 0 - 0
CROA 21:00 FT
[7] NK Varazdin
2 - 1
HNK Gorica [3]
+1/4 0 - 1
GHCLB 21:30 FT
  LKS Lodz
0 - 0
PFK Aleksandriya  
0 - 0
- 21:30 FT
  Buducnost
2 - 2
Dnipro  
0 - 1
CAFANC 22:00 FT
[A-1] Mali (T)
0 - 0
Guinea [D-1]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-4
BIC 22:00 FT
  KV Mechelen
2 - 0
RWD Molenbeek  
-1 1/2 1 - 0
HUNA 22:00 FT
[2] Puskas Akademia
2 - 0
Diosgyori [12]
-3/4 1 - 0
CYPA 22:00 FT
[2] AEL Limassol
2 - 0
Apoel FC [8]
-1/2 1 - 0
EGYA 22:00 FT
[7] ENPPI Cairo
3 - 2
Pyramids FC [8]
+1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[14] Tala'ea Al Jaish
1 - 1
Arab Contractors [13]
+0 1 - 1
GREC 22:15 FT
  Olympiakos
3 - 0
Panetolikos  
-2 2 - 0
TBN3 22:30 FT
[B2-7] Ejea
1 - 0
Osasuna B [B2-8]
+0 0 - 0
BIC 22:30 FT
  Charleroi
1 - 0
Westerlo  
-1 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[15] Voluntari
1 - 3
Astra Giurgiu [10]
+1/4 0 - 2
TBN3 22:59 FT
[C1-10] Espanyol B
0 - 2
Andorra FC [C1-2]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[A2-8] Valladolid II 1
0 - 2
Sporting Gijon B [A2-9]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[C2-8] Orihuela
1 - 2
Levante B [C2-7]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[A2-10] Covadonga
0 - 3
Numancia [A2-5]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[E1-4] Real Madrid B
3 - 1
S.S. Reyes [E1-1]
-1/2 0 - 1
MLTA 22:59 FT
[11] Gudja United
1 - 1
Gzira Utd [3]
0 - 1
TNKA 22:59 FT
[12] Konyaspor
0 - 0
Genclerbirligi [20]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Antalyaspor 1
1 - 1
Besiktas [2]
+3/4 1 - 0
CROA 23:05 FT
[4] HNK Rijeka
2 - 2
Sibenik [6]
-1 1 - 2
ITA3 23:30 FT
[A-3] Pro Vercelli
3 - 0
AC Renate [A-2]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[B-20] Arezzo
0 - 1
Gubbio [B-12]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[C-2] Bari
1 - 1
Cavese [C-19]
-1 1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[A-18] Livorno
0 - 1
Piacenza [A-15]
-1/4 0 - 0
HUNA 23:30 FT
[9] Budapest Honved
1 - 1
Paksi [5]
+0 0 - 0
BIC 00:00 FT
  Gent
5 - 0
Heur-Tongeren  
2 - 0
- 00:00 FT
  OH Leuven
2 - 3
Cercle Brugge  
-1/4 1 - 2
DENA 00:00 FT
[7] Odense BK 1
0 - 1
Lyngby [12]
-3/4 0 - 0
TSA 00:15 FT
[4] Zurich
1 - 4
Young Boys [1]
+1 0 - 3
DUCC 00:30 FT
  Leipzig 2
4 - 0
Bochum   4
-2 2 - 0
- 00:30 FT
  Wolfsburg 2
1 - 0
Schalke 04   2
-1 1/4 1 - 0
DUC4N 00:30 FT
[14] Sonnenhof
2 - 1
Astoria Walldorf [17]
-1/2 1 - 0
GREC 00:30 FT
  Larissa
1 - 2
PAOK  
+1 1/4 1 - 2
MLTA 00:30 FT
[7] Valletta (T)
0 - 0
Sliema Wanderers [5]
-1/4 0 - 0
EGYA 00:30 FT
[17] Ismaily SC
0 - 2
Semouha Club [9]
-1/4 0 - 1
ANHA 01:00 FT
[15] Burnley 2
0 - 2
Man City [1] 1
+1 3/4 0 - 2
- 01:00 FT
[18] Fulham 3
0 - 2
Leicester City [3] 1
+1/2 0 - 2
TBNC 01:00 FT
  Levante 4
0 - 0
Villarreal   4
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
PHA 01:00 FT
[11] Bordeaux 1
0 - 3
Lille [1] 2
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Metz 6
1 - 1
Montpellier [9] 1
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Stade Reims 2
0 - 0
Angers [10] 1
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Rennes 2
1 - 1
Lorient [19] 1
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[16] Strasbourg 2
2 - 2
Stade Brestois [13]
-3/4 1 - 0
SCOA 01:00 FT
[12] Hamilton
1 - 2
Ross County [10]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Motherwell
2 - 1
Dundee Utd [7]
-1/4 2 - 0
BIC 01:00 FT
  RFC Seraing
1 - 4
Standard Liege  
+3/4 0 - 2
CROA 01:10 FT
[5] Hajduk Split
1 - 0
Istra 1961 [10]
-1 1 - 0
BIC 01:30 FT
  Club Brugge
6 - 1
Olsa Brakel  
2 - 1
TBN3 01:45 FT
[B2-2] SD Logrones
1 - 1
Haro Deportivo [B2-9]
-1/2 0 - 0
RMNA 01:45 FT
[13] Dinamo Bucuresti 1
0 - 1
Steaua Bucuresti [1]
+1 1/4 0 - 1
CAFANC 02:00 FT
[A-2] Cameroon
0 - 4
Ma Rốc [C-1]
+1/4 0 - 2
ANHB 02:00 FT
[23] Rotherham Utd 2
3 - 0
Derby County [18] 3
+0 0 - 0
BIC 02:00 FT
  Olympic Charleroi
1 - 0
Zulte-Waregem  
+1 3/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Lokeren-Temse
0 - 2
Sint Truiden  
0 - 1
- 02:00 FT
  Waasland-Beveren
2 - 3
Oostende  
+1/2 1 - 1
HUNA 02:00 FT
[11] Ujpest
0 - 4
Ferencvaros [1]
+1 1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[8] Budafoki MTE
3 - 1
Zalaegerzseg [10]
+1/2 1 - 0
DENA 02:00 FT
[8] Aalborg BK
2 - 3
Kobenhavn [4]
+1/2 2 - 0
BRA 02:00 FT
[6] Gremio/RS
3 - 3
Santos/SP [8]
-3/4 1 - 1
COLA 02:00 FT
[2] La Equidad (T)
1 - 0
Junior Barranquilla [5]
+0 1 - 0
ANHA 02:30 FT
[10] Leeds Utd 2
1 - 2
Everton [7] 3
+0 0 - 2
ITA3 02:30 FT
[A-1] Como
3 - 0
Juventus U23 [A-5]
+0 2 - 0
- 02:30 FT
[C-8] Juve Stabia
1 - 1
Catania [C-5]
+0 1 - 0
- 02:30 FT
[C-18] AS Bisceglie
1 - 1
Avellino [C-3]
+1/2 1 - 0
- 02:30 FT
[B-17] Pesaro
0 - 0
Ravenna [B-19]
+0 0 - 0
TSA 02:30 FT
[9] Sion
3 - 2
St. Gallen [3]
+1/2 1 - 1
- 02:30 FT
[6] Lugano 1
1 - 1
Vaduz [10]
-1/2 1 - 1
ANHB 02:45 FT
[2] Brentford
3 - 2
Bristol City [11]
-1 1/4 1 - 1
ITC 02:45 FT
  Napoli 9
0 - 0
Atalanta   12
+0 0 - 0
DUCC 02:45 FT
  Jahn Regensburg 1
2 - 2
FC Koln   2
+1/4 2 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-3
- 02:45 FT
  Stuttgart 3
1 - 2
M.gladbach   2
+1/4 1 - 1
SCOA 02:45 FT
[1] Rangers
1 - 0
St. Johnstone [8]
-1 1/2 0 - 0
SCOB 02:45 FT
[6] Arbroath
1 - 1
Inverness C.T. [7]
+1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[3] Dunfermline
4 - 1
Raith Rovers [2]
-1/2 1 - 0
TBNC 03:00 FT
  Granada 4
2 - 2
Barcelona   2
+1 1/2 1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 1-3
PHA 03:00 FT
[20] Dijon 2
0 - 1
Lyon [3]
+1 3/4 0 - 1
- 03:00 FT
[15] Saint Etienne 3
1 - 1
Nantes [18] 1
-1/2 0 - 1
- 03:00 FT
[6] Lens 4
2 - 2
Marseille [7] 2
-1/4 0 - 2
- 03:00 FT
[4] Monaco
2 - 1
Nice [12] 4
-1 1 - 0
- 03:00 FT
[2] PSG
3 - 0
Nimes [17] 1
-2 1/4 2 - 0
MLTA 03:00 FT
[15] Lija Athletic
2 - 0
Tarxien Rainbows [13]
1 - 0
ANHA 03:15 FT
[8] Aston Villa 1
1 - 3
West Ham Utd [4] 1
-1/4 0 - 0
- 03:15 FT
[6] Liverpool 1
0 - 1
Brighton [16]
-1 1/2 0 - 0
BIC 03:15 FT
  RFC Liege
0 - 2
Anderlecht  
+2 3/4 0 - 1
COLA 04:00 FT
[18] Pereira
0 - 0
Deportes Tolima [3]
+1/2 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[B-2] Jicaral Sercoba
0 - 1
Santos Guapiles [A-2]
-1/4 0 - 0
URUA 04:30 FT
[4] CA Penarol 1
0 - 0
Nacional Montevideo [2] 1
+0 0 - 0
BRA 05:15 FT
[9] Bragantino/SP
2 - 0
Atletico/GO [13]
-1 0 - 0
CHIB 06:00 FT
[5] Melipilla (T)
0 - 1
U. San Felipe [3]
+1/4 0 - 1
COLA 06:05 FT
[19] Alianza Petrolera
1 - 2
Rionegro Aguilas [15]
-1/4 0 - 1
CRCA 07:00 FT
[A-5] Herediano
2 - 2
Guadalupe FC [A-4]
-3/4 0 - 1
BRA 07:30 FT
[14] Bahia/BA
0 - 1
Fluminense/RJ [5]
+0 0 - 1
- 07:30 FT
[12] Corinthians/SP
2 - 1
Ceara/CE [11]
-1/2 2 - 1
- 07:30 FT
[18] Goias/GO
1 - 0
Atl. Mineiro/MG [3]
+1 1/4 1 - 0
URUA 07:30 FT
[7] Wanderers
2 - 2
Boston River [9]
-1/4 1 - 1
MEXB 08:00 FT
[1] Celaya 1
2 - 0
Mineros de Zac. [13] 1
-1/2 1 - 0
CRCA 08:00 FT
[B-4] San Carlos
1 - 1
Cartagines [B-3]
1 - 1
COLA 08:10 FT
[13] America Cali
0 - 0
Atl. Bucaramanga [10]
-1 0 - 0
MEXB 10:05 FT
[15] Dorados 1
0 - 0
Tepatitlan FC [8]
0 - 0
GHCLB 20:00 Hoãn
  Korona Kielce
-
Radomiak Radom  
-
ITA3 02:30 Hoãn
[B-6] Cesena
-
Perugia [B-3]
-
BDNB 03:00 Hoãn
[13] SC Covilha
-
Penafiel [9]
-
URUA 05:40 Hoãn
[16] Cerro Largo
-
Dep. Maldonado [13]
-
 
« 03 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo