x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
WCWVL 14:00 FT
[F-6] Armenia Nữ
0 - 10
Na Uy Nữ [F-1]
0 - 3
AUSC 15:30 FT
  Wollongong Wolves 1
1 - 2
Central Coast   1
+1 1/4 1 - 0
- 16:00 FT
  Adelaide City (T)
0 - 1
Melb. Victory  
+1 0 - 0
- 16:00 FT
  Hume City
0 - 1
Melbourne City  
+1 3/4 0 - 1
ARC 17:00 FT
  Algeria (T)
4 - 0
Sudan  
-1 1/4 3 - 0
POLC 17:45 FT
  Garbarnia Krakow
0 - 4
Lech Poznan  
+1 3/4 0 - 3
TQB 18:30 FT
[C-4] Shenyang Urban (T)
1 - 2
Sichuan Jiuniu [A-3]
+1 0 - 1
ARMA 19:00 FT
[4] FC Noah
2 - 1
Noravank SC [8]
-1 1 - 1
MKDC 19:00 FT
  Makedonija
0 - 0
Shkupi  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-1
- 19:00 FT
  Sileks Kratovo
1 - 1
Bregalnica Stip  
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4
- 19:00 FT
  Shkendija
0 - 0
FC Struga  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
MNEA 19:00 FT
[9] FK Jerezo
1 - 2
Buducnost [2]
+1 0 - 2
SRBC 19:00 FT
  FK Rad
1 - 0
FK Napredak  
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Radnik Surdulica
1 - 2
FK Loznica  
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Backa Topola
2 - 1
FK Kolubara  
-1 1 - 0
ARC 20:00 FT
  Ai Cập (T)
1 - 0
Lebanon  
-1 1/4 0 - 0
BULA 20:00 FT
[6] Lok. Plovdiv
1 - 1
Cherno More [3]
-1/4 1 - 1
GREC 20:00 FT
  Niki Volos
0 - 1
Panetolikos  
+1/4 0 - 1
MNEA 20:00 FT
[10] Zeta
2 - 0
Rudar [7]
+1/4 0 - 0
ITA3 20:30 FT
[A-2] Padova
2 - 0
Juventus U23 [A-7]
-1/2 1 - 0
POLC 20:30 FT
  Nieciecza
0 - 2
Rakow Czestochowa  
+3/4 0 - 2
RMNC 20:30 FT
  FC Buzau
0 - 1
Voluntari  
+0 0 - 0
MNEA 21:00 FT
[8] FK Podgorica
0 - 0
Iskra Danilo [5]
+1/4 0 - 0
INDA 21:00 FT
  ATK (T) 1
1 - 5
Mumbai  
-1/2 0 - 3
CROC 22:00 FT
  NK Osijek 1
0 - 0
Slaven Belupo  
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-4
GREC 22:00 FT
  Levadiakos
3 - 2
Olympiakos  
+1 1/2 2 - 1
- 22:00 FT
  Aris Salonica
3 - 1
OFI Creta  
-1 2 - 0
MNEA 22:00 FT
[6] Mornar Bar
1 - 2
Decic Tuzi [3]
+0 1 - 0
SRBC 22:15 FT
  Dubocica Leskovac
0 - 1
FK Partizan  
0 - 1
NPA 22:15 FT
[12] Marumo Gallants FC
3 - 1
TS Galaxy [14]
+0 2 - 0
BULA 22:30 FT
[14] Tsarsko Selo
0 - 1
Levski Sofia [8]
+1/4 0 - 1
ARC 22:59 FT
  Ma Rốc (T)
4 - 0
Palestine  
-2 1 - 0
MNEA 22:59 FT
[4] OFK Petrovac
3 - 0
Sutjeska [1]
+3/4 2 - 0
POLC 23:15 FT
  Arka Gdynia
2 - 1
Zaglebie Lubin  
+0 2 - 0
TBNC 23:30 FT
  Mensajero
0 - 1
Zaragoza  
+1 0 - 0
RMNC 23:30 FT
  Poli Timisoara 1
0 - 0
Arges Pitesti  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
ITB 00:00 FT
[14] Parma
0 - 1
Brescia [1]
-1/4 0 - 1
BIC 00:00 FT
  Eupen
2 - 2
Zulte-Waregem  
-3/4 0 - 2
TS 90': 2-2; HP: 1-0
GREC 00:00 FT
  Panathinaikos
2 - 1
Volos NFC  
-1/2 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[14] Hapoel Jerusalem
0 - 1
HIK Shmona [12]
+0 0 - 1
NORB 00:00 FT
[5] KFUM Oslo
1 - 0
Sogndal [6]
+0 0 - 0
CZEA 00:00 FT
[11] Bohemians 1905
3 - 0
MFk Karvina [15]
-1 2 - 0
UKRC 00:00 FT
  LNZ Cherkasy
0 - 2
Dnipro  
0 - 1
TBNC 00:30 FT
  Bergantinos FC
2 - 0
Tudelano  
+0 1 - 0
ITA 00:30 FT
[8] Bologna 3
1 - 0
Roma [5] 4
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[3] Inter Milan 1
2 - 0
Spezia [17] 2
-2 1/4 1 - 0
CROC 00:30 FT
  Dinamo Zagreb
1 - 3
HNK Rijeka  
-3/4 0 - 2
ISRA 00:30 FT
[7] Maccabi TA
1 - 1
Hapoel Nof HaGalil [8]
-1 1/4 1 - 1
BIC 00:45 FT
  Westerlo 1
2 - 3
OH Leuven  
-1/4 1 - 0
TBNC 01:00 FT
  Algeciras
1 - 2
Salamanca  
+0 0 - 2
- 01:00 FT
  Gimnástica Seg. 1
0 - 0
Mallorca  
+2 3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-2
- 01:00 FT
  CD Brea
0 - 2
Ibiza-Eivissa  
+1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Solares
2 - 3
Espanyol  
0 - 2
- 01:00 FT
  Cordoba
0 - 0
Sevilla  
+2 3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
PHA 01:00 FT
[8] Angers 1
1 - 3
Monaco [7] 2
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[11] Stade Brestois 2
1 - 0
Saint Etienne [20] 3
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Metz 2
1 - 3
Montpellier [9] 2
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[6] Strasbourg 2
5 - 2
Bordeaux [18] 3
-1/2 3 - 1
- 01:00 FT
[15] Troyes 1
2 - 0
Lorient [16] 1
-1/4 2 - 0
NORB 01:00 FT
[17] IL Hodd
3 - 2
Stjordals Blink [14]
-1/4 2 - 1
AUTA 01:00 FT
[12] SCR Altach
0 - 1
Sturm Graz [2]
+1 0 - 1
GREC 01:15 FT
  AEK Athens
4 - 0
Kifisia FC  
-2 3/4 0 - 0
ISRA 01:15 FT
[1] Hap. Beer Sheva
2 - 1
Hapoel Tel Aviv [6]
-3/4 0 - 0
ARC 02:00 FT
  Arập Xêut (T) 1
0 - 1
Jordan  
+1 0 - 0
ANHFLT 02:00 FT
[N.H-1] Sheffield Wed.
0 - 3
Hartlepool [N.A-2]
-1 1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[N.F-1] Sunderland
0 - 1
Oldham [N.B-2]
-3/4 0 - 0
TBNC 02:00 FT
  UCAM Murcia
2 - 2
Deportivo  
+1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-2
- 02:00 FT
  AD San Juan
1 - 2
S.S. Reyes  
+1 1/4 1 - 1
- 02:00 FT
  UD Alzira
0 - 1
Fuenlabrada  
+1 0 - 0
- 02:00 FT
  Atletico Mancha
2 - 1
Inter de Madrid  
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
  CE Andratx
2 - 1
Real Oviedo  
2 - 1
HLA 02:00 FT
[2] Feyenoord
2 - 1
Heracles Almelo [14]
-1 1/2 1 - 1
POLC 02:00 FT
  Motor Lublin
1 - 2
Legia Wars.  
+1 1/2 1 - 0
BIC 02:00 FT
  Lommel
0 - 2
Gent  
+1 1/2 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[9] Real Santa Cruz
1 - 1
Nacional Potosi [11]
-3/4 0 - 0
VENA 02:00 FT
[B-2] Estu.Merida
4 - 1
Dep.Guaira [A-1]
+0 2 - 1
TBNC 02:15 FT
  Talavera
2 - 0
Cornella  
-1/4 2 - 0
ANHA 02:30 FT
[15] Southampton 1
2 - 2
Leicester City [8] 3
-1/4 2 - 1
- 02:30 FT
[17] Watford 4
1 - 2
Chelsea [1] 3
+1 1/2 1 - 1
- 02:30 FT
[4] West Ham Utd 1
1 - 1
Brighton [7] 1
-1/2 1 - 0
- 02:30 FT
[6] Wolves 2
0 - 0
Burnley [18] 3
-1/2 0 - 0
TBNC 02:30 FT
  San Fernando
2 - 3
Cultural Leonesa  
+0 1 - 2
- 02:30 FT
  Cacereno
1 - 2
SD Ponferradina  
+1 0 - 0
- 02:30 FT
  Extremadura UD
1 - 4
Zamora CF  
-1/4 0 - 2
- 02:30 FT
  Linares Deportivo
0 - 0
Gimnastic T.  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 6-5
- 02:30 FT
  CD Calahorra 1
1 - 1
Atl. Baleares  
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-5
- 02:30 FT
  CD Arenteiro 1
2 - 1
SD Logrones  
+3/4 2 - 0
- 02:30 FT
  CE Europa
0 - 1
Amorebieta  
+1 0 - 1
ITB 02:30 FT
[10] Cittadella
2 - 2
Como [12]
-1/2 1 - 0
BIC 02:30 FT
  KV Mechelen
1 - 1
Cercle Brugge  
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 02:30 FT
  Kortrijk
1 - 0
Oostende  
-3/4 0 - 0
GREC 02:30 FT
  Larissa
1 - 1
PAOK  
0 - 0
TSA 02:30 FT
[4] Young Boys
3 - 1
Lugano [3]
-1 0 - 1
ANHFLT 02:45 FT
[N.C-1] Crewe Alexandra
2 - 0
Doncaster Rovers [N.E-2]
-1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[S.A-2] Ipswich
2 - 2
Arsenal U21 [S.F-2]
-1/2 2 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 3-4
ITA 02:45 FT
[9] Sassuolo 4
2 - 2
Napoli [1] 2
+1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[18] Genoa 2
0 - 3
AC Milan [2] 1
+1 0 - 2
SCOA 02:45 FT
[8] St. Mirren
0 - 0
Ross County [12]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[9] Dundee
1 - 0
St. Johnstone [10]
+0 1 - 0
- 02:45 FT
[7] Aberdeen
2 - 0
Livingston [11]
-3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[6] Hibernian
0 - 1
Rangers [1]
+1 0 - 0
BIC 02:45 FT
  Genk
3 - 3
Club Brugge  
+1/2 2 - 1
TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 3-5
TBNA 03:00 FT
[1] Real Madrid 2
1 - 0
Athletic Bilbao [8] 3
-1 1/4 1 - 0
TBNC 03:00 FT
  Panaderia Pulido
0 - 4
Real Sociedad  
+3 3/4 0 - 2
- 03:00 FT
  Alicante
0 - 4
Real Betis  
0 - 2
- 03:00 FT
  San Roque
0 - 3
Mirandes  
+1/4 0 - 1
PHA 03:00 FT
[17] Clermont 1 4
2 - 2
Lens [5] 5
+1/4 1 - 1
- 03:00 FT
[10] Lyon 3
1 - 2
Stade Reims [14] 2
-1 0 - 0
- 03:00 FT
[13] Nantes 1 3
0 - 1
Marseille [2] 2
+1/4 0 - 1
- 03:00 FT
[1] PSG 2
0 - 0
Nice [4] 2
-1 1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[3] Rennes 2
1 - 2
Lille [12] 1
-1/2 0 - 2
ANHA 03:15 FT
[13] Aston Villa
1 - 2
Man City [2]
+1 1/4 0 - 2
- 03:15 FT
[14] Everton 4
1 - 4
Liverpool [3] 3
+1 1/2 1 - 2
CHIB 03:45 FT
[2] Dep. Copiapo
2 - 2
Puerto Montt [5]
2 - 0
GHW 04:00 FT
  Venezuela Nữ (T)
2 - 1
Ấn Độ Nữ  
-2 1/4 0 - 1
VENA 04:15 FT
[C-1] Caracas
2 - 0
Monagas [C-2]
-1/2 2 - 0
BLVA 06:00 FT
[13] Aurora
1 - 1
Jorge Wilstermann [7]
+1/4 0 - 0
COLA 06:00 FT
[14] Pereira
1 - 1
Atl. Nacional [1]
+1/2 0 - 1
BLVA 06:30 FT
[4] Bolivar
3 - 1
CA Palmaflor [10]
-2 2 - 1
CHIB 06:30 FT
[3] Temuco 1
2 - 1
San.Morning [4]
-1/4 1 - 0
MKDC 19:00 Hoãn
  Pelister
-
Vardar  
-
AFFVL 19:30 Hoãn
[2] Brunei
-
Đông Timo [1]
-
GHQG 23:00 Hoãn
  Sierra Leone
-
Comoros  
-
 
« 01 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo