x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:00 FT
[A-2] Zhejiang Greentown (T)
1 - 3
Chengdu Better City [B-2]
0 - 1
GHW 16:05 FT
  Australia Nữ
1 - 1
Mỹ Nữ  
+3/4 0 - 1
ARC 17:00 FT
  Tunisia (T)
5 - 1
Mauritania  
-1 1/4 3 - 1
GHW 17:00 FT
  Hàn Quốc Nữ
0 - 2
New Zealand Nữ  
-1 0 - 0
ARMA 17:00 FT
[7] Alashkert
1 - 0
Ararat Y [3]
-1/4 1 - 0
POLC 18:00 FT
  Olimpia Grudz.
2 - 2
Swit NDM  
0 - 2
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 4-2
TQB 18:30 FT
[B-6] Beijing Sport Univ (T)
0 - 2
Shaanxi Changan [A-4]
+2 0 - 0
- 18:30 FT
[C-5] Suzhou Dongwu (T)
0 - 1
Nantong Zhiyun [B-1]
+1 0 - 0
IRNA 18:30 FT
[16] Padideh Khorasan
0 - 0
Fajr Sepasi [11]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[4] Aluminium Arak
0 - 0
Zobahan [9]
+0 0 - 0
TQB 18:35 FT
[A-1] Meizhou Hakka
0 - 2
Wuhan Three T. [C-1]
+1/4 0 - 0
WCWVL 19:00 FT
[E-4] Bosnia & Herz Nữ
1 - 0
Malta Nữ [E-5]
-1 1/4 1 - 0
SRBC 19:00 FT
  Radnicki Beograd
1 - 1
FK Metalac GM  
0 - 1
IRNA 19:30 FT
[8] Foolad Khozestan
0 - 0
Tractor SC [10]
-3/4 0 - 0
URUA 19:45 FT
[5] CA River Plate (URU)
4 - 2
Villa Espanola [16]
-1 1/4 1 - 0
ARC 20:00 FT
  Iraq (T) 1
1 - 1
Oman  
+1/4 0 - 0
BULA 20:00 FT
[2] Botev Plovdiv
2 - 1
Botev Vratsa [12]
-1 1/4 1 - 0
IDNA 20:45 FT
  Bali United Pusam (T)
5 - 0
Persiraja Banda Aceh  
-2 2 - 0
WCWVL 21:00 FT
[E-6] Azerbaijan Nữ
1 - 0
Montenegro Nữ [E-3]
+1 1 - 0
- 21:00 FT
[H-6] Bulgaria Nữ
1 - 4
Serbia Nữ [H-3]
+3 0 - 3
INDA 21:00 FT
  Odisha (T)
6 - 4
East Bengal  
-1/4 3 - 1
WCWVL 22:00 FT
[H-4] T.N.Kỳ Nữ
3 - 2
Israel Nữ [H-5]
-1 0 - 2
- 22:00 FT
[F-5] Kosovo Nữ
1 - 3
Albania Nữ [F-4]
+0 1 - 2
TBNC 22:00 FT
  CD Marchamalo
0 - 1
Valladolid  
+2 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  CD Cayon 1
0 - 2
Huesca  
+1 1/2 0 - 0
CROC 22:00 FT
  HNK Gorica
2 - 2
Istra 1961  
-1/2 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-2
GHW 22:30 FT
  Colombia Nữ
1 - 0
Uruguay Nữ  
-1 0 - 0
BULA 22:30 FT
[7] Beroe
2 - 1
Slavia Sofia [5]
-1/2 1 - 0
WCWVL 22:59 FT
[G-4] Croatia Nữ
4 - 0
Moldova Nữ [G-6]
-2 1/4 2 - 0
ARC 23:30 FT
  Qatar
1 - 0
Bahrain  
-1 0 - 0
WCWVL 23:30 FT
[G-3] Romania Nữ
0 - 5
Italia Nữ [G-2]
+1 3/4 0 - 1
- 23:30 FT
[G-5] Lithuania Nữ
0 - 7
Thụy Sỹ Nữ [G-1]
+4 0 - 6
- 00:00 FT
[B-3] Hungary Nữ
4 - 2
Ukraina Nữ [B-4]
+0 3 - 0
- 00:00 FT
[I-3] Slovenia Nữ
0 - 0
Hy Lạp Nữ [I-4]
-2 3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[C-5] Síp Nữ
0 - 4
Iceland Nữ [C-1]
+4 1/4 0 - 3
- 00:00 FT
[E-1] Đan Mạch Nữ
3 - 1
Nga Nữ [E-2]
-1 1/2 0 - 0
ITB 00:00 FT
[1] Pisa
1 - 1
Perugia [9]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[8] Cremonese
1 - 1
Frosinone [7]
+0 0 - 0
POLC 00:00 FT
  Korona Kielce
1 - 2
Gornik Leczna  
-1/4 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[12] Maccabi P.Tikva
1 - 1
Hapoel Hadera [11]
-1/4 1 - 1
TBNC 00:30 FT
  Naxara
0 - 1
Andorra FC  
+1 1/4 0 - 1
ITA 00:30 FT
[4] Atalanta
4 - 0
Venezia [16] 1
-1 1/2 2 - 0
- 00:30 FT
[6] Fiorentina
3 - 1
Sampdoria [15] 3
-3/4 3 - 1
CROC 00:30 FT
  Lok. Zagreb
3 - 6
Hajduk Split  
+3/4 1 - 1
ISRA 00:30 FT
[9] Maccabi Netanya 1
0 - 1
Ashdod [5]
-1/4 0 - 1
WCWVL 01:00 FT
[H-2] B.D.Nha Nữ
1 - 3
Đức Nữ [H-1]
+2 1 - 3
- 01:00 FT
[A-1] Thụy Điển Nữ
3 - 0
Slovakia Nữ [A-4]
-3 1/4 1 - 0
GHW 01:00 FT
  Ma Rốc Nữ
2 - 0
Senegal Nữ  
0 - 0
TBNC 01:00 FT
  Victoria CF
0 - 8
Villarreal  
0 - 4
- 01:00 FT
  Laguna
0 - 7
Granada  
0 - 4
- 01:00 FT
  Unami
0 - 3
Alaves  
0 - 0
DUC3 01:00 FT
[19] Wurzburger 1
0 - 2
Ein.Braunschweig [4]
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[9] Munchen 1860
1 - 3
Waldhof Man. [2]
-1/4 0 - 2
DUC4BA 01:00 FT
[15] Eltersdorf 2
1 - 3
Memmingen [12]
-1/4 0 - 1
DUC4DB 01:00 FT
[2] Berlin AK 07 1
1 - 3
Berliner FC Dynamo [1]
+1/4 1 - 1
ISRA 01:15 FT
[3] Bnei Sakhnin 1
2 - 0
Beitar Jerusalem [8]
-1/4 2 - 0
RMNC 01:30 FT
  Chindia Targoviste
1 - 2
Sepsi OSK  
0 - 2
ARC 02:00 FT
  UAE (T) 1
2 - 1
Syria  
-1/4 2 - 0
WCWVL 02:00 FT
[D-4] Luxembourg Nữ
0 - 8
Áo Nữ [D-2]
+4 1/4 0 - 4
- 02:00 FT
[D-1] Anh Nữ
20 - 0
Latvia Nữ [D-6]
8 - 0
- 02:00 FT
[A-2] Ireland Nữ
11 - 0
Georgia Nữ [A-5]
-3 3/4 4 - 0
GHW 02:00 FT
  Paraguay Nữ
4 - 2
Peru Nữ  
-3/4 2 - 1
ANHFLT 02:00 FT
[N.E-1] Rotherham Utd
1 - 1
Port Vale [N.D-2]
-1 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-3
- 02:00 FT
[N.A-1] Carlisle
1 - 1
Lincoln [N.F-2]
+1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
- 02:00 FT
[S.H-1] Cambridge Utd
2 - 0
Walsall [S.D-3]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[S.D-1] Forest Green
1 - 1
Chelsea U21 [S.E-2]
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 1-4
- 02:00 FT
[N.D-1] Bolton
1 - 0
Fleetwood Town [N.G-2]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[S.G-2] Charlton Athletic
2 - 1
Aston Villa U21 [S.C-1]
-1/4 2 - 1
- 02:00 FT
[S.G-1] Leyton Orient
0 - 0
Milton Keynes Dons [S.C-2]
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
TBNC 02:00 FT
  Racing Rioja
0 - 2
Cartagena  
0 - 0
- 02:00 FT
  Ceares
0 - 1
Sporting Gijon  
+2 3/4 0 - 1
- 02:00 FT
  Teruel
0 - 1
Alcorcon  
+1/4 0 - 1
WCWVL 02:30 FT
[F-2] Bỉ Nữ
4 - 0
Ba Lan Nữ [F-3]
-3/4 3 - 0
ANHA 02:30 FT
[20] Newcastle 1
1 - 1
Norwich [18]
-1/4 0 - 0
TBNC 02:30 FT
  Atl. Sanluqueno
2 - 0
Sabadell  
-1/4 0 - 0
ITB 02:30 FT
[5] Monza
4 - 1
Cosenza [16]
-3/4 3 - 0
- 02:30 FT
[20] Pordenone
2 - 0
Alessandria [17]
-1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[15] SPAL 1907
1 - 3
Lecce [2]
+1/4 1 - 1
- 02:30 FT
[19] Vicenza (T)
2 - 3
Benevento [4]
+1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[10] Reggina
1 - 2
Ascoli [6]
-1/4 1 - 1
URUA 02:30 FT
[7] CA Fenix
0 - 0
Boston River [13]
+1/4 0 - 0
FA 02:45 FT
  Exeter City
2 - 1
Bradford City  
-1/4 0 - 1
ANHFLT 02:45 FT
[N.G-1] Accrington
1 - 1
Wigan [N.C-2]
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-5
- 02:45 FT
[S.F-1] Swindon
1 - 2
Colchester Utd [S.A-3]
-1/4 1 - 2
- 02:45 FT
[S.B-1] Sutton Utd
0 - 0
Stevenage [S.H-2]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
ITA 02:45 FT
[20] Salernitana 1
0 - 2
Juventus [7] 1
+1 1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[10] Verona 3
0 - 0
Cagliari [19] 2
-1 0 - 0
SCOA 02:45 FT
[5] Motherwell 1
1 - 0
Dundee Utd [4]
-1/4 1 - 0
NIRA 02:45 FT
[2] Linfield
2 - 0
Carrick Rangers [8]
-1 1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[10] Dungannon Swi.
0 - 2
Glenavon [9]
+1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[12] Warrenpoint Town
1 - 2
Ballymena Utd [7]
+1/2 1 - 2
- 02:45 FT
[4] Larne
1 - 1
Cliftonville [1]
-1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[5] Crusaders Belfast
2 - 0
Portadown FC [11]
-2 1/4 1 - 0
BIC 02:45 FT
  RFC Seraing
3 - 3
Anderlecht  
+1 2 - 2
TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 3-4
BLVA 02:45 FT
[16] San Jose 1
0 - 2
Oriente Petrolero [6]
0 - 1
WCWVL 03:00 FT
[B-1] T.B.Nha Nữ
8 - 0
Scotland Nữ [B-2]
-3 3 - 0
GHW 03:00 FT
  Ecuador Nữ
2 - 2
Argentina Nữ  
+1/2 2 - 2
TBNC 03:00 FT
  Ebro
0 - 5
Celta Vigo  
+2 1/2 0 - 2
- 03:00 FT
  Aguilas FC
1 - 1
Almeria  
+2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-5
- 03:00 FT
  Mollerussa
1 - 5
Getafe  
1 - 1
- 03:00 FT
  UD Montijo
0 - 1
Burgos CF  
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
  Badajoz 1
0 - 3
Alcoyano  
-1/4 0 - 1
- 03:00 FT
  Albacete
1 - 1
Racing Ferrol  
-1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 1-0
ARGA 03:00 FT
[23] San Lorenzo
1 - 0
Sarmiento Junin [21]
-1/2 1 - 0
WCWVL 03:10 FT
[I-1] Pháp Nữ
2 - 0
Wales Nữ [I-2]
-2 3/4 1 - 0
ANHA 03:15 FT
[15] Leeds Utd 5
1 - 0
Crystal Palace [12] 3
-1/4 0 - 0
BDNA 03:15 FT
[4] Braga
4 - 1
Vizela [15]
-1 2 - 0
GHW 04:00 FT
  Dominican Nữ
1 - 1
Trinidad & T. Nữ  
0 - 1
VENA 04:15 FT
[B-4] Hermanos Colmenares (T)
4 - 0
Metropolitano [C-4]
+1/4 2 - 0
BRAA 05:00 FT
[15] Juventude/RS
1 - 0
Bragantino/SP [5]
-1/4 1 - 0
ARGA 05:15 FT
[6] Boca Juniors
0 - 0
Newells Old Boys [18]
-1 1/2 0 - 0
GHW 05:30 FT
  Mexico Nữ
0 - 0
Canada Nữ  
+1 0 - 0
BRAA 06:00 FT
[2] Flamengo/RJ
2 - 1
Ceara/CE [8]
-1 1/4 1 - 0
VENA 06:30 FT
[A-2] Puerto Cabello
0 - 0
Portuguesa [B-2]
+1/4 0 - 0
BRAA 07:00 FT
[10] America/MG
3 - 0
Chapecoense [20]
-1 1/2 1 - 0
BLVA 07:00 FT
[15] Blooming
1 - 2
Always Ready [1]
+3/4 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[20] Banfield
4 - 1
Independiente [9]
+0 1 - 1
USAA 07:45 FT
[Dong-1] New England
1 - 1
New York City [Dong-4]
-1/2 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 3-5
GHW 08:00 FT
  Costa Rica Nữ
5 - 2
Nicaragua Nữ  
0 - 1
BRAA 08:00 FT
[14] Cuiaba/MT
1 - 3
Palmeiras/SP [3]
-3/4 1 - 2
MEXB 08:00 FT
[7] Tampico Madero
2 - 2
Morelia [3]
-1/4 0 - 1
- 10:05 FT
[5] Leones Negros UdeG
1 - 0
Celaya [4]
-1/4 0 - 0
WCWVL 22:59 Hoãn
[C-3] Séc Nữ
-
Belarus Nữ [C-4]
-
TNKB 00:00 Hoãn
[7] Tuzlaspor
-
Erzurum BB [5]
-
DUC4BA 01:00 Hoãn
[8] Unterhaching
-
Schweinfurt [3]
-
DUC4N 01:00 Hoãn
[2] SSV Ulm
-
Sonnenhof [14]
-
GHU17 01:30 Hoãn
  Anh U17
-
B.D.Nha U17  
-
DUC4T 01:30 Hoãn
  Fort.Dusseldorf II
-
Wiedenbruck  
-
ANHFLT 02:45 Hoãn
[N.B-1] Tranmere Rovers
-
Harrogate Town [N.H-2]
-
NIRA 02:45 Hoãn
[6] Coleraine
-
Glentoran [3]
-
 
« 30 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo