x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
USAA09:00 59'
[Tay-5]LA Galaxy
0 - 2
Dallas[Tay-12] 
-10-2
-09:00 55'
[Tay-10]San Jose EQ
0 - 1
Vancouver WC[Tay-7] 
-1/20-0
USB09:00 62'
[D-3]Orange C. Blues
0 - 0
Las Vegas Lights[D-8] 
-1 1/40-0
MEXA09:00 60'
[9]Chivas Guad.
0 - 1
Cruz Azul[8] 
+00-1
USB09:30 45'
[D-1]Phoenix FC
0 - 1
Sacramento[D-7] 
-
NHAT311:00
[8]Yokohama SCC
vs
Vanraure Hachinohe[11] 
+0-
-11:00
[15]FC Imabari
vs
Kataller Toyama[3] 
+1/2-
-11:00
[5]Fukushima Utd
vs
Tegevajaro Miyazaki[2] 
-1/4-
NHATJFL11:00
[12]Nara Club
vs
FC Osaka[8] 
-
-11:00
[5]Verspah Oita
vs
Maruyasu Okazaki[14] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-11:00
[10]Matsue City
vs
MIO Biwako[11] 
-
-11:00
[13]Kochi United SC
vs
Honda FC[2] 
-
-11:00
[4]TIAMO Hirakata
vs
Reinmeer Aomori[7] 
-
-11:00
[3]Sony Sendai
vs
Suzuka Point Getters[9] 
-
-11:00
[15]Honda Lock
vs
FC Kariya[17] 
-
NHATA12:00
[11]Consa. Sapporo
vs
Avispa Fukuoka[7] 
-1/2-
NHATB12:00
[2]Kyoto Sanga
vs
Renofa Yamaguchi[17] 
-1 1/4-
-12:00
[10]Mito Hollyhock
vs
Okayama[11] 
-1/4-
-12:00
[12]Tokyo Verdy
vs
JEF United Chiba[9] 
+1/4-
-12:00
[7]Machida Zelvia
vs
Tochigi SC[15] 
-1/2-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
NHAT312:00
[1]Roas. Kumamoto
vs
Kamatamare San.[13] 
-3/4-
-12:00
[7]FC Gifu
vs
Nagano Parceiro[9] 
+0-
AFCWVL13:00
[D-1]Myanmar Nữ
vs
UAE Nữ[D-2] 
-
NHATA13:00
[2]Nagoya Grampus
vs
Vissel Kobe[8] 
-1/4-
NHATB13:00
[22]Sagamihara
vs
Zweigen Kan.[19] 
+1/4-
-13:00
[21]Matsumoto Yama.
vs
Ryukyu[8] 
+0-
HQA13:00
[5]Jeju Utd
vs
Jeonbuk H.Motor[2] 
+1/4-
-13:00
[8]Gangwon
vs
FC Seoul[10] 
+0-
-13:00
[11]Seongnam Ilhwa Ch.
vs
Ulsan Hyundai[1] 
+1/2-
-13:00
[7]Pohang Steelers
vs
Incheon Utd[9] 
-1/2-
-13:00
[3]Daegu
vs
Suwon Bluewings[6] 
-1/4-
-13:00
[4]Suwon FC
vs
Gwangju[12] 
-1/2-
AUSQSL14:00
Brisbane Roar U21
vs
Logan Light. 
-1 1/2-
-14:00
Capalaba
vs
Redlands Utd 
-1/4-
-14:00
Brisbane Strikers
vs
Olympic FC QLD 
-
-14:00
Gold Coast Knights
vs
Gold Coast Utd 
-1 1/2-
TQC14:30
Sh. Shenhua
vs
Shenzhen FC 
-
HKGA14:30
[7]Southern District
vs
Hong Kong FC[3] 
-
AUSQSL15:00
Sunshine Coast
vs
Peninsula Power 
+1/2-
NHATA15:00
[1]Kawasaki Fro.
vs
Shimizu S-Pulse[17] 
-1 1/4-
AUTB15:30
[13]Kapfenberg
vs
St.Polten[10] 
+3/4-
KAZA16:00
[9]FK Taraz
vs
Ordabasy[5] 
-
-16:00
[12]Turan (KAZ)
vs
Aktobe[7] 
-
-16:00
[11]Atyrau
vs
FK Kyzylzhar[4] 
-
EU17VL17:00
Croatia U17
vs
Liechtenstein U17 
-
BDNB17:00
[2]Feirense
vs
CD Estrela[11] 
-
NHATA17:00
[10]Cerezo Osaka
vs
Yokohama FM[3] 
+1/2-
HKGA17:00
[6]Resources Capital
vs
HK Ranger[2] 
-
HLA17:15
[7]Twente
vs
NEC Nijmegen[11] 
-3/4-
ITA17:30
[6]Atalanta
vs
Udinese[13] 
-1 1/4-
BLRA17:30
[11]FK Minsk
vs
Slavia Mozyr[14] 
-1/2-
GEOA17:30
[9]Shukura
vs
Lokomotiv T[5] 
-
-17:30
[10]Samtredia
vs
Dinamo Batumi[1] 
-
TNKA17:30
[6]Fatih Karagumruk
vs
Hatayspor[2] 
-1/4-
TNKB17:30
[14]Altinordu SK
vs
Umraniyespor[2] 
+1/2-
POLB17:40
[15]Zaglebie Sosno
vs
Podbeskidzie[7] 
+1/4-
AFCWVL18:00
[D-4]Đảo Guam Nữ
vs
Lebanon Nữ[D-3] 
-
DUC318:00
[5]B.Dortmund II
vs
Vik.Koln[19] 
-3/4-
DUC4DB18:00
[4]Berliner FC Dynamo
vs
Auerbach[17] 
-
-18:00
[10]C. Leipzig
vs
Union Furstenwalde[15] 
-
-18:00
[16]Tasmania Berlin
vs
E.Cottbus[8] 
-
PHA18:00
[3]Nice
vs
Lyon[7] 
+0-
SCOA18:00
[7]St. Mirren
vs
Rangers[2] 
+1 1/4-
NGA18:00
[15]Ufa
vs
Rubin Kazan[9] 
+1/4-
BIHA18:00
[12]Radnik Bijeljina
vs
Siroki Brijeg[8] 
-
-18:00
[11]NK Posusje
vs
Zeljeznicar[5] 
-
KAZA18:00
[10]Caspiy Aktau
vs
Akzhayik Oral[6] 
-
LATC18:00
Rigas Futbola Skola
vs
FK Liepaja 
-
TDB18:00
[13]Akropolis IF
vs
Landskrona[4] 
+0-
UKRA18:00
[10]Rukh Vynnyky
vs
FC Mynai[13] 
-
THAA18:00
[10]Ratchaburi
vs
Buriram Utd[1] 
-
-18:00
[7]Port FC
vs
Prachuap FC[12] 
-
-18:00
[5]BG Pathum United
vs
Bangkok Utd[3] 
-
UZBA18:00
[3]Sogdiana Jizzakh
vs
Pakhtakor[1] 
-
ANHB18:30
[24]Barnsley
vs
Sheffield Utd[19] 
+1/2-
DUB18:30
[4]Jahn Regensburg
vs
Hannover 96[14] 
-1/4-
-18:30
[16]Sandhausen
vs
Wer.Bremen[11] 
+3/4-
-18:30
[1]St. Pauli
vs
Hansa Rostock[13] 
-1-
DUC4DB18:30
[19]Meuselwitz
vs
FC Eilenburg[20] 
-
BIA18:30
[9]Antwerpen
vs
Club Brugge[2] 
+3/4-
HUNA18:30
[10]Debreceni
vs
Puskas Akademia[3] 
-
SRBA18:30
[4]Backa Topola
vs
FK Partizan[1] 
-
TQC18:30
Dalian Yifang
vs
Shanghai Port 
-
THAA18:30
[13]Nong Bua Pitchaya
vs
Suphanburi[14] 
-
ALBA18:45
[4]Kukesi
vs
Vllaznia Shkoder[3] 
-
TBNA19:00
[4]Sevilla
vs
Levante[19] 
-1 1/4-
TBNB19:00
[21]Amorebieta
vs
Real Sociedad B[17] 
-1/4-
-19:00
[14]Mirandes
vs
Almeria[2] 
+1/4-
ITB19:00
[1]Pisa
vs
Pordenone[20] 
-1-
DUC319:00
[20]Havelse
vs
Ein.Braunschweig[6] 
+1-
AZEA19:00
[6]Keşla FK
vs
Gabala FC[3] 
-1/2-
MKDA19:00
[9]Makedonija
vs
FC Struga[7] 
-
-19:00
[8]FK Skopje
vs
Tikves Kavadarci[11] 
-
-19:00
[10]Borec Veles
vs
Academy Pandev[3] 
-
-19:00
[12]Pelister
vs
Bregalnica Stip[4] 
-
-19:00
[6]Shkendija
vs
Rabotnicki[5] 
-
DENA19:00
[5]Silkeborg IF
vs
Odense BK[8] 
-1/2-
-19:00
[6]Brondby
vs
Kobenhavn[2] 
+1/4-
DENB19:00
[10]Vendsyssel FF
vs
Helsingor[2] 
+3/4-
TSA19:15
[10]Luzern
vs
St. Gallen[7] 
-1/4-
ITA319:30
[C-8]Campobasso
vs
AZ Picerno[C-10] 
-
-19:30
[C-2]Catanzaro
vs
SS Monopoli[B-10] 
-
-19:30
[C-4]Foggia
vs
Taranto[C-6] 
-
-19:30
[C-14]Juve Stabia
vs
Messina[C-15] 
-
-19:30
[C-19]Fidelis Andria
vs
Turris Neapolis[C-3] 
-
-19:30
[C-16]Vibonese
vs
Palermo[C-5] 
-
-19:30
[B-13]US Olbia
vs
Modena[B-5] 
-
-19:30
[C-12]Monterosi FC
vs
Catania[C-13] 
-
-19:30
[C-18]Potenza SC
vs
Latina[C-17] 
-
-19:30
[C-11]Avellino
vs
Paganese[C-9] 
-
HLA19:30
[10]Cambuur
vs
Feyenoord[5] 
+1-
-19:30
[6]Vitesse Arnhem
vs
Go Ahead Eagles[14] 
-1-
BLRA19:30
[10]Torpedo Zhodino
vs
Rukh Brest[5] 
+1/4-
GEOA19:30
[4]Dila Gori
vs
Samgurali Tskh.[6] 
-
AUTA19:30
[6]Hartberg
vs
Rapid Wien[9] 
+1/2-
-19:30
[10]Lask
vs
SCR Altach[11] 
-1 1/4-
IRNA19:30
[7]Naft M. Soleyman
vs
Sepahan[2] 
-
-19:30
[15]Mes Rafsanjan
vs
Padideh Khorasan[8] 
-
ASI23VL19:50
[E-3]UAE U23
vs
Kyrgyzstan U23[E-1] 
-
ANHA20:00
[11]Brentford
vs
Leicester City[12] 
+0-
-20:00
[7]West Ham Utd
vs
Tottenham[5] 
-1/4-
ITA20:00
[8]Fiorentina
vs
Cagliari[18] 
-3/4-
-20:00
[15]Verona
vs
Lazio[5] 
+1/4-
PHA20:00
[2]Lens
vs
Metz[19] 
-1-
-20:00
[12]Lorient
vs
Bordeaux[17] 
-1/2-
-20:00
[15]Stade Reims
vs
Troyes[16] 
-1/4-
-20:00
[8]Rennes
vs
Strasbourg[10] 
-3/4-
BDNB20:00
[9]Nacional Madeira
vs
CD Mafra[10] 
-
POLA20:00
[10]Zaglebie Lubin
vs
Cracovia Krakow[7] 
+0-
POLB20:00
[9]Odra Opole
vs
GKS Jastrzebie[18] 
-1/2-
CROA20:00
[4]Dinamo Zagreb
vs
Istra 1961[8] 
-
GREA20:00
[4]Volos NFC
vs
AEK Athens[2] 
+3/4-
-20:00
[5]Aris Salonica
vs
Panetolikos[11] 
-1 1/4-
KAZA20:00
[13]Kaisar Kyzylorda
vs
Zhetysu Taldykorgan[14] 
-
MLTA20:00
[11]Santa Lucia FC
vs
Sliema Wanderers[12] 
-
NORB20:00
[1]HamKam
vs
Ranheim IL[8] 
-3/4-
-20:00
[14]Grorud IL
vs
Fredrikstad[4] 
+1/2-
-20:00
[15]Stjordals Blink
vs
Ullensaker/Kisa[13] 
-1/4-
-20:00
[3]Aalesund
vs
Sandnes Ulf[10] 
-1 1/4-
-20:00
[12]Bryne
vs
Raufoss IL[7] 
-1/4-
-20:00
[16]Strommen
vs
Sogndal[5] 
+1/2-
-20:00
[11]Asane Fotball
vs
KFUM Oslo[6] 
+1/4-
SVKA20:00
[2]Slo. Bratislava
vs
Liptovsky Mikulas[10] 
-2 1/2-
SLOA20:00
[7]Tabor Sezana
vs
Maribor[4] 
-
TNKA20:00
[14]Sivasspor
vs
Adana Demirspor[10] 
-1/4-
-20:00
[16]Antalyaspor
vs
Istanbul BB[15] 
+0-
TNKB20:00
[19]Balikesirspor
vs
Bursaspor[17] 
+1/2-
TDA20:00
[6]Hammarby
vs
Ostersunds[16] 
-1 3/4-
-20:00
[4]Elfsborg
vs
Sirius[9] 
-1 1/4-
-20:00
[11]Mjallby AIF
vs
Goteborg[13] 
-1/4-
TDB20:00
[12]Brage
vs
GIF Sundsvall[2] 
+0-
DENB20:00
[6]Nykobing
vs
Fremad Amager[12] 
-3/4-
URUA20:15
[14]Dep. Maldonado
vs
CA Torque[6] 
-
DUA20:30
[9]FC Koln
vs
B.Leverkusen[4] 
+1/4-
NGA20:30
[12]Akhmat Groznyi
vs
Ural S.r.[16] 
-3/4-
CZEB20:30
[7]Sellier&Bellot Vlasim
vs
MFK Vyskov[12] 
-
-20:30
[9]Taborsko
vs
SK Prostejov[5] 
-1/4-
HUNA20:45
[7]Budapest Honved
vs
Mezokovesdi SE[8] 
-
ANHB21:00
[14]Nottingham Forest
vs
Fulham[3] 
+1/2-
SCO221:00
[2]Queen's Park
vs
Alloa Athletic[8] 
-
BIA21:00
[7]Anderlecht
vs
Beerschot-Wilrijk[18] 
-1 3/4-
BIB21:00
[1]Westerlo
vs
Excelsior Virton[6] 
-
KAZA21:00
[3]Kairat Almaty
vs
Astana[1] 
-
-21:00
[2]Tobol Kostanay
vs
Shakhter Kar.[8] 
-
LUXA21:00
[3]Dudelange
vs
Victoria Rosport[13] 
-
-21:00
[14]Hostert
vs
Etzella Ettelbruc[12] 
-
-21:00
[16]Rodange 91
vs
Swift Hesperange[10] 
-
-21:00
[11]Jeunesse Esch
vs
Differdange[4] 
-
CZEA21:00
[7]Hradec Kralove
vs
Teplice[15] 
-1/2-
-21:00
[9]C. Budejovice
vs
Slavia Praha[4] 
+1 1/4-
-21:00
[1]Vik.Plzen
vs
Jablonec[12] 
-1-
UKRA21:00
[1]Dinamo Kiev
vs
SK Dnipro-1[4] 
-
DENA21:00
[4]Randers
vs
Aarhus AGF[7] 
-1/4-
TBNA21:15
[8]Barcelona
vs
Real Madrid[3] 
+0-
ITB21:15
[10]Reggina
vs
Parma[14] 
+0-
BDNA21:30
[10]Pacos Ferreira
vs
Arouca[17] 
-1/2-
GEOA21:30
[7]FC Telavi
vs
Torpedo Kut.[8] 
-
TSA21:30
[6]Servette
vs
Sion[8] 
-3/4-
-21:30
[1]Basel
vs
Lugano[5] 
-1-
HLA21:45
[1]Ajax
vs
PSV Eindhoven[2] 
-1 1/4-
ALBA21:45
[10]Skenderbeu
vs
Dinamo Tirana[6] 
-
AFCWVL22:00
[A-2]Bahrain Nữ
vs
Đài Loan Nữ[A-1] 
-
PHA22:00
[11]Monaco
vs
Montpellier[13] 
-1 1/4-
MLTA22:00
[2]Hibernians Paola
vs
Valletta[9] 
-
NORA22:00
[7]Valerenga
vs
Haugesund[8] 
-3/4-
-22:00
[13]Tromso
vs
Mjondalen[16] 
-1 1/4-
-22:00
[4]Kristiansund
vs
Sarpsborg[12] 
-3/4-
-22:00
[9]Stromsgodset
vs
Bodo Glimt[2] 
+3/4-
-22:00
[5]Rosenborg
vs
Sandefjord[11] 
-1 1/4-
SRBA22:00
[8]FK Vojvodina
vs
FK Radnicki 1923[12] 
-
SVKA22:00
[4]Dunajska Stred
vs
Zemplin Michalovce[6] 
-1 1/4-
SLOA22:00
[10]NK Radomlje
vs
Mura[6] 
-
AUTA22:00
[1]RB Salzburg
vs
Sturm Graz[2] 
-1 1/2-
KSAA22:00
[6]Al Nasr (KSA)
vs
Al Ettifaq[15] 
-
CHIB22:00
[4]San.Morning
vs
Iquique[9] 
-
NPA22:00
[2]SuperSport Utd
vs
Kaizer Chiefs[9] 
-
ANHA22:30
[6]Man Utd
vs
Liverpool[3] 
+1/4-
ITA322:30
[A-4]AC Renate
vs
Triestina[A-8] 
-
-22:30
[B-12]Carrarese
vs
Virtus Entella[B-14] 
-
-22:30
[A-11]Aurora Pro Patria
vs
Pro Vercelli[A-6] 
-
-22:30
[B-21]Pistoiese
vs
Montevarchi[B-17] 
-
-22:30
[C-7]Virtus Francavilla
vs
Bari[C-1] 
-
-22:30
[A-9]Juventus U23
vs
Pro Sesto[A-20] 
-
-22:30
[A-14]Virtus Verona
vs
Fiorenzuola[A-12] 
-
-22:30
[A-19]Pergolettese
vs
Lecco[A-7] 
-
-22:30
[A-18]Legnano
vs
AC Trento[A-10] 
-
-22:30
[A-5]Albinoleffe
vs
US Seregno[A-13] 
-
-22:30
[A-15]Mantova
vs
Alto Adige[A-3] 
-
-22:30
[A-17]Piacenza
vs
Giana Erminio[A-16] 
-
DUA22:30
[13]Stuttgart
vs
Union Berlin[5] 
+0-
POLA22:30
[17]Warta Poznan
vs
Stal Mielec[9] 
-1/4-
CROA22:30
[5]Lok. Zagreb
vs
HNK Rijeka[2] 
-
FINA22:30
[2]Helsinki
vs
Inter Turku[4] 
-3/4-
TDA22:30
[10]Varbergs BoIS
vs
Malmo[2] 
+3/4-
-22:30
[3]AIK Solna
vs
Norrkoping[5] 
-1/2-
ARGB22:59
[B-10]Tristan Suarez
vs
Villa Dalmine[B-14] 
-1/4-
EU17VL23:00
Serbia U17
vs
Bulgaria U17 
-
ITA23:00
[4]Roma
vs
Napoli[2] 
+1/4-
NGA23:00
[1]Zenit
vs
Spartak Moscow[7] 
-1-
ARMA23:00
[1]Ararat-Armenia
vs
Alashkert[9] 
-3/4-
POLB23:00
[1]Widzew Lodz
vs
LKS Lodz[8] 
-1/4-
BULA23:00
[6]Beroe
vs
Cska Sofia[3] 
+1/2-
ESTC23:00
Tammeka Tartu
vs
Tartu Kalev 
-
HUNA23:00
[2]Ferencvaros
vs
MTK Budapest[9] 
-
CYPA23:00
[3]Aris Limassol
vs
Apoel FC[10] 
-
TNKA23:00
[3]Fenerbahce
vs
Alanyaspor[8] 
-1/2-
TNKB23:00
[6]Kocaelispor
vs
Genclerbirligi[10] 
-
DENA23:00
[1]Midtjylland
vs
Sonderjyske[11] 
-1 1/2-
CHIA23:00
[15]Melipilla
vs
Univ. de Chile[10] 
+1/4-
PERA23:00
[7]Dep. Municipal
vs
Melgar[4] 
-
TBNB23:15
[15]Burgos CF
vs
Huesca[10] 
+0-
-23:15
[5]SD Ponferradina
vs
Real Oviedo[16] 
+0-
ASI23VL23:30
[E-2]Oman U23
vs
Ấn Độ U23[E-4] 
-
TBNA23:30
[9]Real Betis
vs
Rayo Vallecano[6] 
-3/4-
BIA23:30
[8]Genk
vs
Gent[13] 
-1/4-
GEOA23:30
[3]Saburtalo
vs
Dinamo Tbilisi[2] 
-
UKRA23:30
[5]Zorya
vs
Kolos Kovalivka[11] 
-
SRBA23:45
[2]Crvena Zvezda
vs
Radnicki Nis[11] 
-
BDNA00:00
[12]Vizela
vs
Benfica[3] 
+1 1/4-
ESTA00:00
[8]Kuressaare
vs
Paide Linname.[3] 
-
MLTA00:00
[6]Sirens
vs
Birkirkara[1] 
-
NORA00:00
[10]Odd Grenland
vs
Brann[14] 
-1/4-
CZEA00:00
[3]Sparta Praha
vs
Mlada Boleslav[8] 
-1 1/4-
MEXA00:00
[17]Pumas UNAM
vs
Club Tijuana[18] 
-1/2-
ISRA00:15
[13]Beitar Jerusalem
vs
Hapoel Haifa[3] 
-
DUA00:30
[15]Bochum
vs
Ein.Frankfurt[14] 
+1/4-
BIHA00:30
[2]FK Tuzla City
vs
Borac Banja Luka[7] 
-
GREA00:30
[10]OFI Creta
vs
Lamia FC[13] 
-1/4-
-00:30
[1]Olympiakos
vs
PAOK[3] 
-1/2-
RMNA00:30
[9]Farul Constanta
vs
Steaua Bucuresti[3] 
-1/4-
HLA01:00
[16]Groningen
vs
AZ Alkmaar[9] 
+3/4-
POLA01:00
[11]Piast Gliwice
vs
Legia Wars.[15] 
+1/4-
BIB01:00
[2]Waasland-Beveren
vs
Lommel[3] 
-
CHIB01:00
[15]U. San Felipe
vs
Dep. Copiapo[2] 
-
-01:00
[7]Temuco
vs
CCDA Fernandez Vial[11] 
-
ARGB01:10
[A-2]Quilmes
vs
Nueva Chicago[A-17] 
-1-
PERA01:15
[9]Cesar Vallejo
vs
Alianza Huanuco[16] 
-
URUA01:15
[4]Liverpool P. (URU)
vs
Boston River[13] 
-
ITB01:30
[15]SPAL 1907
vs
Como[16] 
-1/2-
BDNB01:30
[14]Trofense
vs
SC Covilha[13] 
-
ARGB01:30
[B-7]Gimnasia Jujuy
vs
San Martin SJ[B-13] 
-1/4-
ECUA01:30
[16]Olmedo
vs
Delfin SC[7] 
-
ITA01:45
[3]Inter Milan
vs
Juventus[7] 
-1/4-
PHA01:45
[4]Marseille
vs
PSG[1] 
+1-
ARGA01:45
[14]Godoy Cruz
vs
Banfield[24] 
-1/4-
-01:45
[8]Colon
vs
Estudiantes LP[7] 
-1/4-
TBNA02:00
[5]Atletico Madrid
vs
Real Sociedad[1] 
-3/4-
TBNB02:00
[8]Las Palmas
vs
Alcorcon[22] 
-3/4-
BIA02:00
[16]OH Leuven
vs
Sint Truiden[11] 
+0-
BRAA02:00
[1]Atl. Mineiro/MG
vs
Cuiaba/MT[9] 
-1 1/4-
-02:00
[7]Internacional/RS
vs
Corinthians/SP[6] 
-1/4-
BRB02:00
[9]Nautico/PE
vs
Vasco DG/RJ[7] 
+0-
-02:00
[13]Remo/PA
vs
Ponte Preta/SP[16] 
+0-
BLVA02:00
[3]Inde. Petrolero
vs
Real Tomayapo[13] 
-1 1/2-
BDNA02:30
[5]Portimonense
vs
Estoril[4] 
-1/4-
ARGB02:30
[A-12]Deportivo Maipu
vs
San Martin Tucuman[A-3] 
+1/4-
CHIA02:30
[1]Colo Colo
vs
Univ. Catolica[2] 
-1/2-
ARGB03:00
[A-11]Alvarado MDP
vs
Atletico Atlanta[A-8] 
-
USAA03:07
[Tay-13]Austin FC
vs
Houston Dynamo[Tay-11] 
-1/4-
PERA03:30
[1]Alianza Lima
vs
Sporting Cristal[2] 
-
URUA03:30
[9]Sportivo Cerrito
vs
Wanderers[11] 
-
USB03:35
[D-5]Tacoma Defiance
vs
LA Galaxy II[D-4] 
-
GHW04:00
Costa Rica Nữ
vs
Jamaica Nữ 
-
ARGA04:00
[9]CA Huracan
vs
San Lorenzo[21] 
-1/4-
COLA04:00
[18]Rionegro Aguilas
vs
Deportivo Cali[4] 
+0-
ECUA04:00
[15]Manta FC
vs
Guayaquil City[6] 
-
PARA04:00
[2]Olimpia Asuncion
vs
Guarani CA[6] 
-
USB04:05
[B-2]Birmingham Legion
vs
Sporting Kansas II[B-8] 
-
BRAA04:15
[5]Bragantino/SP
vs
Sao Paulo/SP[13] 
+0-
BLVA04:15
[9]CA Palmaflor
vs
Always Ready[2] 
+1/2-
MEXB05:00
[3]Morelia
vs
Tepatitlan FC[11] 
-1/2-
CRCA05:00
[5]Dep. Saprissa
vs
Cartagines[4] 
-1-
USB05:05
[D-2]San Diego Loyal
vs
Oakland Roots[D-6] 
-
CHIA06:00
[16]Huachipato
vs
Audax Italiano[3] 
-1/4-
COLA06:05
[8]America Cali
vs
Atl. Nacional[1] 
+1/4-
ARGA06:15
[5]Velez Sarsfield
vs
Boca Juniors[3] 
+0-
PARA06:15
[1]Libertad
vs
Nacional[3] 
-
BRAA06:30
[17]Bahia/BA
vs
Chapecoense[20] 
-1-
BRB06:30
[15]Brusque FC/SC
vs
Vila Nova/GO[12] 
-
BLVA06:30
[11]Real Santa Cruz
vs
Bolivar[5] 
+1-
ECUA06:30
[4]Emelec
vs
Barcelona SC[8] 
-
URUA06:30
[2]Nacional Montevideo
vs
CA Rentistas[12] 
-
USB06:35
[A-4]Miami Fusion
vs
New York RB II[A-7] 
-
USAA06:37
[Dong-4]Orlando City
vs
New England[Dong-1] 
-1/4-
MEXA07:00
[13]Santos Laguna
vs
Toluca[5] 
-3/4-
CRCA07:00
[3]Santos Guapiles
vs
Jicaral Sercoba[11] 
-
USB07:05
[C-1]El Paso Locomotive
vs
OKC Energy[B-5] 
-
COLA08:10
Atletico Huila
vs
Santa Fe[2] 
+1/2-
MEXA09:00
[11]San Luis
vs
Atlas[2] 
+0-
ASI23VL10:00
[J-4]Thái Lan U23
vs
Mông Cổ U23[J-3] 
-
Các trận đã kết thúc
ARGB07:10FT
[A-5]Agropecuario AAC
3 - 1
Ate Brown[A-1] 
1-1
USB07:30FT
[C-3]SA Scorpions
0 - 0
Austin Bold[C-6] 
-10-0
-07:30FT
[C-5]Rio Grande Valley
2 - 0
New Mexico United[C-4] 
-1/20-0
ECUA08:00FT
[5]LDU Quito
0 - 2
Independiente JT[1] 
+00-0
USAA08:00FT
[Tay-3]Colorado Rapids
2 - 0
Portland Timbers[Tay-4] 
-11-0
CRCA08:00FT
[2]Alajuelense
4 - 1
Guanacasteca[8] 
-12-1
COLA08:10FT
[3]Millonarios
4 - 1
Junior Barranquilla[7] 
-1/21-1
AUSQSL15:00Hoãn
Queensland Lion
vs
Moreton Bay Utd 
-
DUC4DB19:30Hoãn
[14]Hertha Berlin II
vs
Berlin AK 07[1] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo