x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
WCWVL23:30 90'
[G-2]Italia Nữ
1 - 2
Thụy Sỹ Nữ[G-1] 
0-2
KUWA23:35 90'
[9]Tadamon (KUW)1
0 - 1
Al Kuwait[2] 1
+20-0
ANHU2302:00
[2-7]Newcastle U23
vs
Aston Villa U23[2-3] 
-
WCWVL02:30
[B-1]T.B.Nha Nữ
vs
Ukraina Nữ[B-3] 
-
POLA02:30 90'
[14]Wisla Krakow
0 - 1
Radomiak Radom[5] 
-1/40-1
BRAA05:00 68'
[17]Bahia/BA
2 - 1
Gremio/RS[18] 
+02-0
BRB05:00 65'
[14]Ponte Preta/SP
2 - 2
Coritiba/PR[3] 
+00-2
URUA05:00 70'
[1]Plaza Colonia
0 - 0
Wanderers[11] 
-1/40-0
BLVA05:15 55'
[3]The Strongest
1 - 0
Aurora[13] 
-21-0
PARA05:30HT
[9]Sol de America
1 - 0
Nacional[3] 
-1/41-0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-05:30HT
[10](T)River Plate (PAR)
0 - 0
Sportivo Luqueno[8] 
+1/20-0
-05:30 45'
[2]Olimpia Asuncion
1 - 1
Libertad[1] 
+1/4-
ECUA07:00
[6]LDU Quito
vs
Tecnico Uni.[5] 
-3/4-
BLVA07:30
[6]Oriente Petrolero
vs
Real Tomayapo[12] 
-1-
Các trận đã kết thúc
TQB14:00FT
[B-3](T)Kunshan FC
1 - 2
Wuhan Three T.[C-1] 
+10-1
NGAU2115:00FT
Ural U212
2 - 3
Strogino Moscow U21 
+3/42-0
AUSA15:45FT
[4]Western United
1 - 0
Perth Glory[10] 
-1/40-0
NGAU2116:00FT
Rostov U21
3 - 1
Khimki U21 
1-0
-17:00FT
Din. Moscow U21
4 - 1
Akademiya Konoplev U21 
-2 1/22-0
-17:00FT
(T)Nizhny Nov U211
0 - 2
Kryliya Sov. U21 
+00-1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
BULA17:15FT
[12]Botev Vratsa
0 - 0
Tsarsko Selo[14] 
+1/40-0
NGAU2118:00FT
Akhmat Gr. U21
0 - 0
Lok. Moscow U21 
+3/40-0
-18:00FT
Krasnodar U21
1 - 1
Chertanovo U21 
-10-1
-18:00FT
CSKA Mos. U21
5 - 2
Rubin Kazan U21 
-1 1/43-1
-18:00FT
Spartak Mos. U211
2 - 0
Ufa U21 
-2 1/42-0
TQB18:35FT
[B-2](T)Chengdu Better City
0 - 0
Meizhou Hakka[A-1] 
+3/40-0
NGAU2119:00FT
FK Sochi U21
2 - 0
Arsenal Tula U21 
-1/21-0
BULA19:30FT
[4]Slavia Sofia
0 - 0
Botev Plovdiv[5] 
+00-0
URUA19:45FT
[10](T)IA Sud America
3 - 1
CA Rentistas[12] 
+1/42-1
ISRB20:00FT
[11]H. Petah Tikva
1 - 1
Hapoel R. Gan[13] 
+01-1
-20:00FT
[5]Hapoel Acre
2 - 0
Beitar TA Ramla[16] 
-1/40-0
-20:00FT
[7]INR HaSharon
2 - 2
HR Letzion[9] 
+1/41-1
-20:00FT
[14](T)Hapoel Raanana
2 - 1
AS Ashdod[8] 
+00-1
-20:00FT
[10]Ahi Nazareth
0 - 1
Maccabi Bnei Raina[2] 
+1/40-0
EGYA20:00FT
[4]NBE SC
2 - 1
Arab Contractors[14] 
-1/40-0
IDNA20:30FT
(T)Bhayangkara1
0 - 0
PSIS Semarang 
-3/40-0
INDA21:00FT
(T)FC Goa
1 - 3
Jamshedpur 
+00-0
KUWA21:20FT
[10]Yarmouk (KUW)
1 - 3
Kazma[6] 
0-1
BULA21:45FT
[2]Cherno More
1 - 0
Beroe[6] 
-1/20-0
KSAA21:50FT
[14]Al Taawon (KSA)
1 - 1
Al Feiha[5] 
-1/20-0
WCWVL22:00FT
[H-1]Đức Nữ
8 - 0
T.N.Kỳ Nữ[H-4] 
3-0
EGYA22:30FT
[17]Ismaily SC
0 - 0
Ghazl Al Mahalla[5] 
-1/40-0
WCWVL22:59FT
[G-5]Croatia Nữ
0 - 0
Lithuania Nữ[G-4] 
0-0
GHW22:59FT
(T)Hà Lan U19 Nữ
4 - 0
Na Uy U19 Nữ 
2-0
KSAA23:40FT
[9]Al Ahli (KSA)
1 - 2
Al Nasr (KSA)[7] 
+00-0
WCWVL00:00FT
[I-3]Slovenia Nữ
6 - 0
Estonia Nữ[I-6] 
3-0
-00:00FT
[C-5]Síp Nữ
1 - 1
Belarus Nữ[C-4] 
0-1
GHW00:00FT
Gibraltar Nữ
1 - 0
Liechtenstein Nữ 1
0-0
ITB00:00FT
[18]Crotone
0 - 1
Vicenza[19] 
-1/40-0
POLA00:00FT
[7]Piast Gliwice
2 - 1
Nieciecza[15] 
-1/20-1
POLB00:00FT
[13]Katowice
2 - 3
Miedz Legnica[1] 
+1/21-1
-00:00FT
[8](T)Skra Czestochowa
0 - 0
LKS Lodz[7] 
+1/20-0
CROA00:00FT
[1]NK Osijek
3 - 1
Lok. Zagreb[5] 
-3/41-1
CYPA00:00FT
[12]Ethnikos Achnas
1 - 0
Olympiakos Nic.[4] 
+1/21-0
TNKA00:00FT
[10]Adana Demirspor
0 - 0
Kasimpasa[19] 
-3/40-0
-00:00FT
[7]Istanbul BB
0 - 0
Altay[11] 
-3/40-0
TNKB00:00FT
[10]Genclerbirligi
2 - 0
Bursaspor[12] 
-1/40-0
DUB00:30FT
[2]Jahn Regensburg
3 - 1
Dynamo Dresden[13] 
-1/41-0
-00:30FT
[12]Fort.Dusseldorf
0 - 1
Heidenheim[6] 
-1/40-0
DUC4T00:30FT
Fort.Dusseldorf II
3 - 0
A.Aachen 
-3/41-0
UKRA00:30FT
[16]FC Mariupol
0 - 1
FC Lviv[10] 
+00-0
AUTB00:30FT
[8]Grazer AK
0 - 0
Aust Lustenau[1] 
+1/20-0
-00:30FT
[6]SV Lafnitz
2 - 2
LASK Juniors[15] 
-1 1/40-2
-00:30FT
[7]Wacker Innsbruck
1 - 4
Austria Wien II[13] 
-1 1/41-1
WCWVL01:00FT
[E-4]Malta Nữ
0 - 2
Montenegro Nữ[E-3] 
0-1
DUC301:00FT
[18]Duisburg
1 - 3
Waldhof Man.[3] 
+1/41-2
DUC4BA01:00FT
[2]Bayern Munich II1
1 - 1
Memmingen[14] 
-2 1/41-1
-01:00FT
[6]Unterhaching
4 - 3
Heimstetten[17] 
-11-0
DUC4DB01:00FT
[17]Optik Rathenow
3 - 1
Berlin AK 07[2] 
+1 1/40-0
-01:00FT
[1]Berliner FC Dynamo1
2 - 0
VSG Altglienicke[6] 
-1/21-0
DUC4N01:00FT
[6]TSV Steinbach
2 - 2
Hessen Kassel[10] 
-12-1
-01:00FT
[14]Sonnenhof
0 - 0
Hoffenheim II[12] 
+1/40-0
DUC4T01:00FT
Preussen Munster
1 - 0
Wiedenbruck 
-11-0
BDNB01:00FT
[15]SC Farense
0 - 1
Casa Pia AC[1] 
-1/40-1
DENA01:00FT
[7]Aarhus AGF
1 - 1
Silkeborg IF[6] 
+01-0
DENB01:00FT
[1]Helsingor
1 - 1
HB Koge[7] 
-1 1/20-0
-01:00FT
[2]Lyngby
3 - 0
Jammerbugt[9] 
-1 3/40-0
EGYA01:00FT
[15]Tala'ea Al Jaish
1 - 0
Future FC[10] 
+1/40-0
WCWVL01:30FT
[G-3]Romania Nữ
3 - 0
Moldova Nữ[G-6] 
0-0
DUC4T01:30FT
Schalke 04 II
4 - 1
Uerdingen 
1-0
RMNA01:30FT
[15]Dinamo Bucuresti
0 - 0
FC U Craiova 1948[13] 
+00-0
ANHU2302:00FT
[1-1]West Ham U231
1 - 0
Blackburn U23[1-13] 
-1 1/21-0
-02:00FT
[1-8]Chelsea U23
1 - 1
Brighton U23[1-5] 
-1/40-1
-02:00FT
[1-3]Tottenham U23
4 - 0
Everton U23[1-9] 
-11-0
-02:00FT
[1-2]Arsenal U23
3 - 5
Derby County U23[1-14] 
-1 1/42-2
-02:00FT
[2-8]Burnley U231
0 - 1
Stoke City U23[2-4] 
+00-1
HLA02:00FT
[7]NEC Nijmegen
2 - 3
Cambuur[4] 
+02-1
HLB02:00FT
[2]SBV Excelsior
2 - 1
Utrecht U21[14] 
-1 1/40-1
-02:00FT
[1]Volendam
3 - 0
Den Bosch[8] 
-1 1/21-0
-02:00FT
[6]De Graafschap
1 - 3
Ajax U21[4] 
-11-1
-02:00FT
[19]TOP Oss
1 - 1
Telstar[15] 
-1/41-0
-02:00FT
[12]MVV Maastricht
1 - 2
PSV Eindhoven U21[10] 
+1/21-0
-02:00FT
[3]ADO Den Haag
5 - 1
Dordrecht 90[20] 
-1 3/44-0
-02:00FT
[7]Eindhoven
1 - 0
AZ Alkmaar U21[11] 
-1/41-0
-02:00FT
[9]Roda JC
0 - 0
VVV Venlo[13] 
-10-0
BIB02:00FT
[8]Excelsior Virton1
0 - 3
Waasland-Beveren[2] 
+1/40-3
CROA02:00FT
[3]Hajduk Split
4 - 0
Istra 1961[8] 
-1 1/22-0
BLVA02:00FT
[11]Nacional Potosi
7 - 1
San Jose[16] 
2-0
WCWVL02:15FT
[I-2]Wales Nữ
5 - 0
Hy Lạp Nữ[I-4] 
3-0
AUTB02:25FT
[3]Floridsdorfer AC
3 - 0
SKU Amstetten[4] 
+1/42-0
ITB02:30FT
[2]Lecce
3 - 3
Ternana[13] 
-3/42-1
DUA02:30FT
[13]Stuttgart
2 - 1
Mainz[9] 
+01-1
POLB02:30FT
[10](T)Odra Opole
1 - 1
Podbeskidzie[2] 
+3/40-1
TSB02:30FT
[1]Winterthur
2 - 5
Schaffhausen[2] 
-1/41-2
-02:30FT
[5]Neuchatel Xamax
2 - 1
Yverdon[9] 
-1/42-1
-02:30FT
[4]Thun
3 - 1
SC Kriens[10] 
-1 1/42-1
URUA02:30FT
[4]Liverpool P. (URU)
2 - 2
Nacional Montevideo[2] 
+1/20-1
ANHL202:45FT
[17]Colchester Utd
1 - 1
Newport[9] 
+1/40-1
ITA02:45FT
[19]Cagliari
1 - 1
Salernitana[20] 
-1/20-0
SCOC02:45FT
Partick Thistle
1 - 0
Dunfermline 
-1/40-0
NIRA02:45FT
[2]Glentoran
3 - 0
Dungannon Swi.[9] 
-1 3/41-0
BIA02:45FT
[1]Union Saint-Gilloise
1 - 3
OH Leuven[12] 
-1 1/20-2
IREA02:45FT
[9]Waterford Utd1
1 - 2
UC Dublin[11] 
+01-2
WALLC02:45FT
Bala Town
1 - 4
Connah's QN 
1-1
ANHB03:00FT
[3]West Brom1
0 - 0
Nottingham Forest[13] 
-3/40-0
TBNA03:00FT
[8]Athletic Bilbao1
2 - 2
Granada[16] 
-1 1/41-2
TBNB03:00FT
[16]Mirandes
1 - 1
Real Oviedo[8] 
+00-0
-03:00FT
[22]Alcorcon
1 - 1
Lugo[15] 
-1/40-1
TBN303:00FT
[A2-10]Atl. Sanluqueno
2 - 2
Albacete[A2-5] 
+1/21-0
-03:00FT
[A1-4]UD Logrones
3 - 2
Valladolid II[A1-16] 
-1/22-1
PHA03:00FT
[4]Lens
2 - 2
Angers[6] 
-3/40-1
WCWVL03:10FT
[I-1]Pháp Nữ
6 - 0
Kazakhstan Nữ[I-5] 
4-0
BDNA03:15FT
[15]Moreirense
2 - 2
Gil Vicente[8] 
+00-0
GHW04:00FT
Dominican Nữ
2 - 1
Trinidad & T. Nữ 
0-0
WCWVL17:11Hoãn
[D-6]Latvia Nữ
vs
Luxembourg Nữ[D-4] 
-
NGA18:00Hoãn
[16]Ural S.r.
vs
FK Sochi[3] 
-
ARMA19:30Hoãn
[10]BKMA Yerevan
vs
Sevan FC[4] 
-
KSAA19:30Hoãn
[12]Abha
vs
Al Hilal[4] 
-
NGA20:30Hoãn
[9]Akhmat Groznyi
vs
Rostov[11] 
-
CZEB22:00Hoãn
[10]Jihlava
vs
Usti & Labem[11] 
-
NGA23:00Hoãn
[14]Khimki
vs
Krasnodar[5] 
-
WCWVL02:45Hoãn
[C-3]Séc Nữ
vs
Hà Lan Nữ[C-1] 
-
BRAA07:30Hoãn
[20]Chapecoense
vs
Atletico/GO[15] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo