x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
CROC22:00ET
NK Osijek1
0 - 0
Slaven Belupo 
-1 1/40-0
BULA22:30 90'
[14]Tsarsko Selo
0 - 1
Levski Sofia[9] 
+1/40-1
RMNC23:30ET
Poli Timisoara1
0 - 0
Arges Pitesti 
+1/20-0
TBNC01:00ET
Cordoba
0 - 0
Sevilla 
+2 3/40-0
NORB01:00 71'
[17]IL Hodd
3 - 1
Stjordals Blink[14] 
-1/42-1
ISRA01:15 90'
[1]Hap. Beer Sheva
2 - 1
Hapoel Tel Aviv[6] 
-3/40-0
TBNC02:30
Linares Deportivo
vs
Gimnastic T. 
-1/4-
-02:30
CD Calahorra
vs
Atl. Baleares 
+0-
BIC02:30ET
KV Mechelen
1 - 1
Cercle Brugge 
-1/40-1
-02:45
Genk
vs
Club Brugge 
+1/2-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CHIB03:45 80'
[2]Dep. Copiapo
2 - 2
Puerto Montt[5] 
2-0
GHW04:00 65'
(T)Venezuela Nữ
1 - 1
Ấn Độ Nữ 
-2 1/40-1
VENA04:15 52'
[C-1]Caracas
2 - 0
Monagas[C-2] 
-1/22-0
BLVA06:00
[13]Aurora
vs
Jorge Wilstermann[7] 
+1/4-
COLA06:00
[14]Pereira
vs
Atl. Nacional[1] 
+1/2-
BLVA06:30
[4]Bolivar
vs
CA Palmaflor[10] 
-2-
CHIB06:30
[3]Temuco
vs
San.Morning[4] 
-
VENA06:50
[A-4]Dep.Lara
vs
Dep.Tachira[B-1] 
+1/4-
GHW07:00
Brazil Nữ
vs
Chile Nữ 
-2 1/4-
ARGC07:10
(T)Talleres Cordoba
vs
Godoy Cruz 
-1/4-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
MEXB08:00
[12]Tepatitlan FC
vs
Dorados[1] 
-1/4-
COLA08:05
[7]Junior Barranquilla
vs
Deportivo Cali[4] 
-1/4-
MEXA10:00
[4]Tigres UANL
vs
Club Leon[3] 
-1/2-
Các trận đã kết thúc
WCWVL14:00FT
[F-6]Armenia Nữ
0 - 10
Na Uy Nữ[F-1] 
0-3
AUSC15:30FT
Wollongong Wolves1
1 - 2
Central Coast 1
+1 1/41-0
-16:00FT
(T)Adelaide City
0 - 1
Melb. Victory 
+10-0
-16:00FT
Hume City
0 - 1
Melbourne City 
+1 3/40-1
ARC17:00FT
(T)Algeria
4 - 0
Sudan 
-1 1/43-0
POLC17:45FT
Garbarnia Krakow
0 - 4
Lech Poznan 
+1 3/40-3
TQB18:30FT
[C-4](T)Shenyang Urban
1 - 2
Sichuan Jiuniu[A-3] 
+10-1
ARMA19:00FT
[4]FC Noah
2 - 1
Noravank SC[8] 
-11-1
MKDC19:00FT
Makedonija
0 - 0
Shkupi 
+1/20-0
-19:00FT
Sileks Kratovo
1 - 1
Bregalnica Stip 
0-0
-19:00FT
Shkendija
0 - 0
FC Struga 
-3/40-0
MNEA19:00FT
[9]FK Jerezo
1 - 2
Buducnost[2] 
+10-2
SRBC19:00FT
FK Rad
1 - 0
FK Napredak 
+1/21-0
-19:00FT
Radnik Surdulica
1 - 2
FK Loznica 
-1 1/40-0
-19:00FT
Backa Topola
2 - 1
FK Kolubara 
-11-0
ARC20:00FT
(T)Ai Cập
1 - 0
Lebanon 
-1 1/40-0
BULA20:00FT
[6]Lok. Plovdiv
1 - 1
Cherno More[3] 
-1/41-1
GREC20:00FT
Niki Volos
0 - 1
Panetolikos 
+1/40-1
MNEA20:00FT
[10]Zeta
2 - 0
Rudar[7] 
+1/40-0
ITA320:30FT
[A-2]Padova
2 - 0
Juventus U23[A-7] 
-1/21-0
POLC20:30FT
Nieciecza
0 - 2
Rakow Czestochowa 
+3/40-2
RMNC20:30FT
FC Buzau
0 - 1
Voluntari 
+00-0
MNEA21:00FT
[8]FK Podgorica
0 - 0
Iskra Danilo[5] 
+1/40-0
INDA21:00FT
(T)ATK1
1 - 5
Mumbai 
-1/20-3
GREC22:00FT
Levadiakos
3 - 2
Olympiakos 
+1 1/22-1
-22:00FT
Aris Salonica
3 - 1
OFI Creta 
-12-0
MNEA22:00FT
[6]Mornar Bar
1 - 2
Decic Tuzi[3] 
+01-0
SRBC22:15FT
Dubocica Leskovac
0 - 1
FK Partizan 
0-1
NPA22:15FT
[12]Marumo Gallants FC
3 - 1
TS Galaxy[14] 
+02-0
ARC22:59FT
(T)Ma Rốc
4 - 0
Palestine 
-21-0
MNEA22:59FT
[4]OFK Petrovac
3 - 0
Sutjeska[1] 
+3/42-0
POLC23:15FT
Arka Gdynia
2 - 1
Zaglebie Lubin 
+02-0
TBNC23:30FT
Mensajero
0 - 1
Zaragoza 
+10-0
ITB00:00FT
[14]Parma
0 - 1
Brescia[1] 
-1/40-1
BIC00:00FT
Eupen
2 - 2
Zulte-Waregem 
-3/40-2
GREC00:00FT
Panathinaikos
2 - 1
Volos NFC 
-1/21-0
ISRA00:00FT
[14]Hapoel Jerusalem
0 - 1
HIK Shmona[12] 
+00-1
NORB00:00FT
[5]KFUM Oslo
1 - 0
Sogndal[6] 
+00-0
CZEA00:00FT
[11]Bohemians 1905
3 - 0
MFk Karvina[15] 
-12-0
UKRC00:00FT
LNZ Cherkasy
0 - 2
Dnipro 
0-1
TBNC00:30FT
Bergantinos FC
2 - 0
Tudelano 
+01-0
ITA00:30FT
[8]Bologna
1 - 0
Roma[5] 
+01-0
-00:30FT
[3]Inter Milan
2 - 0
Spezia[17] 
-2 1/41-0
CROC00:30FT
Dinamo Zagreb
1 - 3
HNK Rijeka 
-3/40-2
ISRA00:30FT
[7]Maccabi TA
1 - 1
Hapoel Nof HaGalil[8] 
-1 1/41-1
BIC00:45FT
Westerlo1
2 - 3
OH Leuven 
-1/41-0
TBNC01:00FT
Algeciras
1 - 2
Salamanca 
+00-2
-01:00FT
Gimnástica Seg.1
0 - 0
Mallorca 
+2 3/40-0
-01:00FT
CD Brea
0 - 2
Ibiza-Eivissa 
+1 1/40-1
-01:00FT
Solares
2 - 3
Espanyol 
0-2
PHA01:00FT
[8]Angers
1 - 3
Monaco[7] 
+1/40-2
-01:00FT
[11]Stade Brestois
1 - 0
Saint Etienne[20] 
-1/20-0
-01:00FT
[19]Metz
1 - 3
Montpellier[9] 
+00-2
-01:00FT
[6]Strasbourg
5 - 2
Bordeaux[18] 
-1/23-1
-01:00FT
[15]Troyes
2 - 0
Lorient[16] 
-1/42-0
AUTA01:00FT
[12]SCR Altach
0 - 1
Sturm Graz[2] 
+10-1
GREC01:15FT
AEK Athens
4 - 0
Kifisia FC 
-2 3/40-0
ARC02:00FT
(T)Arập Xêut1
0 - 1
Jordan 
+10-0
ANHFLT02:00FT
[N.H-1]Sheffield Wed.
0 - 3
Hartlepool[N.A-2] 
-1 1/40-2
-02:00FT
[N.F-1]Sunderland
0 - 1
Oldham[N.B-2] 
-3/40-0
TBNC02:00FT
UCAM Murcia
2 - 2
Deportivo 
+1/41-1
-02:00FT
AD San Juan
1 - 2
S.S. Reyes 
+1 1/41-1
-02:00FT
UD Alzira
0 - 1
Fuenlabrada 
+10-0
-02:00FT
Atletico Mancha
2 - 1
Inter de Madrid 
+1/20-0
-02:00FT
CE Andratx
2 - 1
Real Oviedo 
2-1
HLA02:00FT
[2]Feyenoord
2 - 1
Heracles Almelo[14] 
-1 1/21-1
POLC02:00FT
Motor Lublin
1 - 2
Legia Wars. 
+1 1/21-0
BIC02:00FT
Lommel
0 - 2
Gent 
+1 1/20-1
BLVA02:00FT
[9]Real Santa Cruz
1 - 1
Nacional Potosi[11] 
-3/40-0
VENA02:00FT
[B-2]Estu.Merida
4 - 1
Dep.Guaira[A-1] 
+02-1
TBNC02:15FT
Talavera
2 - 0
Cornella 
-1/42-0
ANHA02:30FT
[15]Southampton
2 - 2
Leicester City[8] 
-1/42-1
-02:30FT
[17]Watford
1 - 2
Chelsea[1] 
+1 1/21-1
-02:30FT
[4]West Ham Utd
1 - 1
Brighton[7] 
-1/21-0
-02:30FT
[6]Wolves
0 - 0
Burnley[18] 
-1/20-0
TBNC02:30FT
San Fernando
2 - 3
Cultural Leonesa 
+01-2
-02:30FT
Cacereno
1 - 2
SD Ponferradina 
+10-0
-02:30FT
Extremadura UD
1 - 4
Zamora CF 
-1/40-2
-02:30FT
CD Arenteiro1
2 - 1
SD Logrones 
+3/42-0
-02:30FT
CE Europa
0 - 1
Amorebieta 
+10-1
ITB02:30FT
[10]Cittadella
2 - 2
Como[12] 
-1/21-0
BIC02:30FT
Kortrijk
1 - 0
Oostende 
-3/40-0
GREC02:30FT
Larissa
1 - 1
PAOK 
0-0
ANHFLT02:45FT
[N.C-1]Crewe Alexandra
2 - 0
Doncaster Rovers[N.E-2] 
-1/41-0
-02:45FT
[S.A-2]Ipswich
2 - 2
Arsenal U21[S.F-2] 
-1/22-0
ITA02:45FT
[9]Sassuolo
2 - 2
Napoli[1] 
+1/20-0
-02:45FT
[18]Genoa
0 - 3
AC Milan[2] 
+10-2
SCOA02:45FT
[8]St. Mirren
0 - 0
Ross County[12] 
-1/40-0
-02:45FT
[9]Dundee
1 - 0
St. Johnstone[10] 
+01-0
-02:45FT
[7]Aberdeen
2 - 0
Livingston[11] 
-3/41-0
-02:45FT
[6]Hibernian
0 - 1
Rangers[1] 
+10-0
TBNA03:00FT
[1]Real Madrid
1 - 0
Athletic Bilbao[8] 
-1 1/41-0
TBNC03:00FT
Panaderia Pulido
0 - 4
Real Sociedad 
+3 3/40-2
-03:00FT
Alicante
0 - 4
Real Betis 
0-2
-03:00FT
San Roque
0 - 3
Mirandes 
+1/40-1
PHA03:00FT
[17]Clermont1
2 - 2
Lens[5] 
+1/41-1
-03:00FT
[10]Lyon
1 - 2
Stade Reims[14] 
-10-0
-03:00FT
[13]Nantes1
0 - 1
Marseille[2] 
+1/40-1
-03:00FT
[1]PSG
0 - 0
Nice[4] 
-1 1/20-0
-03:00FT
[3]Rennes
1 - 2
Lille[12] 
-1/20-2
ANHA03:15FT
[13]Aston Villa
1 - 2
Man City[2] 
+1 1/40-2
-03:15FT
[14]Everton
1 - 4
Liverpool[3] 
+1 1/21-2
MKDC19:00Hoãn
Pelister
vs
Vardar 
-
AFFVL19:30Hoãn
[2]Brunei
vs
Đông Timo[1] 
-
GHQG23:00Hoãn
Sierra Leone
vs
Comoros 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo