CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
COLA05:30 87'
[7]Deportivo Cali2
1 - 1
Deportivo Pasto[11] 6
-10-0
CNDA05:40 85'
[1]York R. Shooters
2 - 2
Brantford Galaxy[7] 
1-2
WCFS06:00 65'
[F-2](T)Azerbaijan Futsal
1 - 3
B.D.Nha Futsal[A-1] 
1-2
ARGA06:00 65'
[24]Defensa YJ1
2 - 2
River Plate[7] 2
+1/42-2
USW06:00 65'
[5]Sky Blue FC Nữ
1 - 2
Portland Tho. Nữ[1] 
+1/41-1
MEXA06:00 65'
[17]Santos Laguna1
1 - 2
Club Tijuana[2] 
-1/41-1
PARA06:10 54'
[12]Rubio nu1
0 - 1
Guarani CA[1] 
+1/20-1
USA06:15 49'
[Dong-9]Columbus Crew
1 - 0
New England[Dong-7] 
-1/21-0
CHIA06:30HT
[8]U. Espanola
1 - 1
Iquique[1] 
-1/21-1
VENA06:30HT
[5]Zamora Barinas
0 - 1
Carabobo[2] 
-1/40-1
COLA07:30
[18]Boyaca Chico
vs
Junior Barranquilla[5] 
+0-
CNDA07:30
[5]Ukraine United
vs
Serbian White E.[4] 
-
USW08:30
[9]Houston Dash Nữ
vs
Seattle Reign Nữ[7] 
+1/4-
Các trận đã kết thúc
NHATA12:00FT
[18]Avispa Fukuoka
1 - 4
Vissel Kobe[12] 
+1/20-1
-12:00FT
[10]Vegalta Sendai
1 - 2
Nagoya Grampus[14] 
+00-1
NHATB12:00FT
[4]Okayama
0 - 0
V-Varen Nagasaki[12] 
-1/40-0
-12:00FT
[2]Matsumoto Yama.
1 - 0
Shimizu S-Pulse[5] 
+01-0
NHATJFL12:00FT
[11]Yokogawa M.
3 - 3
Honda FC[3] 
+1/20-2
NHATA13:00FT
[3]Urawa Red
3 - 0
Sanf Hiroshima[4] 
-1/21-0
-13:00FT
[8]Jubilo Iwata
0 - 0
Shonan Bellmare[16] 
+00-0
NHATJFL13:00FT
[14]Maruyasu Okazaki
0 - 1
Urayasu SC[10] 
+00-0
HQB13:00FT
[10]Chungju Hummel
0 - 1
Busan I'Park[5] 
+3/40-1
HKGA13:30FT
[7]Tai Po
1 - 2
South China[2] 
+3/40-1
NHATA14:00FT
[6]Gamba Osaka
3 - 3
FC Tokyo[9] 
-1/22-2
NHATB14:00FT
[15]Tokyo Verdy
1 - 1
JEF United Chiba[9] 
+1/21-0
-14:00FT
[17]Roas. Kumamoto
0 - 0
Montedio Yama.[16] 
+1/20-0
-14:00FT
[21]Zweigen Kan.1
3 - 1
Thespa Kusatsu[18] 
+02-0
NHAT314:00FT
[3]Kagoshima
1 - 0
FC Tokyo U23[14] 
-10-0
HQA14:00FT
[12]Suwon City
0 - 0
Jeonnam Dragons[5] 
+00-0
-14:00FT
[8]Sangju Sangmu
1 - 5
Jeju Utd[4] 
+00-3
HQB14:00FT
[11]Goyang Hi
0 - 4
Ansan Police[1] 
+3/40-3
NHATA14:30FT
[13]Alb. Niigata (JPN)
0 - 2
Kashima Antlers[1] 
+1/20-0
TQA14:30FT
[6]Guangzhou Fuli
2 - 0
Henan Jianye[8] 
-3/40-0
TQB14:30FT
[4]Beijing Renhe
3 - 3
Meizhou Wuhua[12] 
1-1
-14:30FT
[15]Qingdao Jonoon
1 - 0
Hunan Xiangtao[16] 
-21-0
GREU2015:00FT
[14]Levadiakos U201
0 - 0
Kerkyra U20[11] 
-1/20-0
RMNB15:00FT
[20]Berceni
2 - 4
Fc Brasov[4] 
+1 1/40-2
NHATA15:00FT
[5]Omiya Ardija
1 - 1
Sagan Tosu[15] 
+00-1
NHATB15:00FT
[6]Kyoto Sanga
0 - 0
Giravanz Kita.[22] 
-3/40-0
NHAT315:00FT
[6]Nagano Parceiro
1 - 3
Cerezo Osaka U23[12] 
-3/41-1
-15:00FT
[1]Tochigi SC
0 - 2
Gamba Osaka U23[7] 
-3/40-1
TQB15:00FT
[6]Xinjiang Tianshan1
0 - 3
Tianjin Songjiang[1] 
0-0
DUCU1916:00FT
[1-9]Ein.Frankfurt U19
1 - 1
Freiburg U19[1-7] 
-1/41-1
-16:00FT
[3-14]A.Bielefeld U19
1 - 1
Schalke 04 U19[3-2] 
+2 1/40-0
-16:00FT
[3-11]M.gladbach U19
0 - 0
FC Koln U19[3-5] 
-
-16:00FT
[3-4]Bochum U19
5 - 1
Oberhausen U19[3-8] 
3-1
-16:00FT
[3-6]Duisburg U19
3 - 3
Wuppertaler U19[3-7] 
-1/22-1
-16:00FT
[3-12]Preuben Munster U19
0 - 2
Essen U19[3-9] 
0-1
-16:00FT
[1-1]Augsburg U19
1 - 0
Mainz U19[1-6] 
0-0
-16:00FT
[2-8]E.Cottbus U19
0 - 0
JFV Nordwest U19[2-9] 
0-0
NGA16:00FT
[15]Gazovik Orenburg
0 - 1
Ural S.r.[10] 
-1/20-0
GREU2016:00FT
[8]Larissa U20
0 - 2
Olympiakos U20[1] 
+1 1/20-1
CZEU2116:00FT
[11]Vik.Plzen U21
1 - 3
Teplice U21[12] 
+00-1
-16:00FT
[3]Mlada Bole. U21
1 - 1
Jablonec U21[5] 
-1/20-0
NHATB16:00FT
[10]Renofa Yamaguchi
2 - 3
FC Gifu[20] 
-3/40-2
TBN316:30FT
[B-3]Rayo Majada.
3 - 0
Mensajero[B-18] 
-1/21-0
-16:30FT
[D-14]Lorca2
1 - 3
San Fernando[D-7] 
-3/41-1
-16:30FT
[D-16]Recreativo Huelva
0 - 0
Jumilla[D-4] 
0-0
HKGA16:30FT
[3]Eastern AA1
2 - 1
HK Ranger[8] 
-1 3/41-1
EU17VL17:00FT
[13-3](T)Ukraina U17
0 - 1
T.N.Kỳ U17[13-1] 
0-0
TBNA17:00FT
[11]Leganes4
1 - 2
Valencia[14] 4
+1/41-1
TBNB17:00FT
[12]Cadiz1
0 - 2
Real Oviedo[11] 
-1/40-2
TBN317:00FT
[B-19]Fuenlabrada
1 - 1
Real Madrid B[B-5] 
+1/41-0
-17:00FT
[C-13]AE Prat
0 - 0
Levante B[C-19] 
-1/20-0
-17:00FT
[A-3]Osasuna B
3 - 1
Guijuelo[A-10] 
+02-1
-17:00FT
[C-17]Mallorca B2
2 - 3
Barcelona B[C-1] 
+1/21-1
-17:00FT
[D-11]Cordoba II
0 - 0
Extremadura UD[D-17] 
-1/20-0
-17:00FT
[A-11]Valladolid II
0 - 0
UD Mutilvera[B-15] 
-1/20-0
-17:00FT
[C-14]Villarreal B
0 - 1
Valencia B[C-2] 
-1/40-1
-17:00FT
[C-3]Ebro
2 - 1
Lleida Esportiu[C-18] 
-1/40-1
NGAU2117:00FT
[12]Amkar Perm U211
1 - 1
Kryliya Sov. U21[13] 
-3/40-1
KAZA17:00FT
[3]Ordabasy1
0 - 1
Astana[1] 
+3/40-1
-17:00FT
[9]Atyrau
1 - 0
FK Taraz[12] 
-1/40-0
-17:00FT
[5]Okzhetpes1
1 - 4
Irtysh Pavlodar[4] 
-1/41-1
RMNB17:00FT
[14]Dunarea Calarasi1
1 - 2
Juventus Bucuresti[1] 
+00-1
DENA17:00FT
[10]Viborg
0 - 1
Lyngby[6] 
-1/40-1
NHATA17:00FT
[2]Kawasaki Fro.
3 - 2
Yokohama FM[11] 
-1/41-0
-17:00FT
[7]Kashiwa Reysol
1 - 0
Ventforet Kofu[17] 
-10-0
NHATB17:00FT
[11]Ehime FC
1 - 1
Mito Hollyhock[14] 
+00-1
-17:00FT
[13]Tokushima Vortis
0 - 1
Cerezo Osaka[3] 
+3/40-0
TBN317:15FT
[B-21]Amorebieta1
0 - 1
Albacete[B-2] 
+1/40-0
ASI1617:30FT
[A-1](T)Iran U16
5 - 0
Việt Nam U16[B-2] 
-1 1/21-0
ITA17:30FT
[10]Torino1
3 - 1
Roma[4] 4
+1/41-0
HLA17:30FT
[15]NEC Nijmegen
0 - 0
Willem II[14] 
+00-0
BIB17:30FT
[4]Cercle Brugge
2 - 4
OH Leuven[8] 
-1/20-2
TNKA17:30FT
[12]Kayserispor
2 - 1
Rizespor[15] 
-1/22-0
DUC4DB18:00FT
[9]Berlin AK 071
3 - 2
Union Furstenwalde[13] 
-1 1/20-1
DUCU1918:00FT
[1-2]Greuther Furth U19
2 - 0
Stuttgart Kickers U19[1-13] 
2-0
-18:00FT
[1-10]Stuttgart U19
2 - 2
Munchen 1860 U19[1-11] 
2-0
BLRA18:00FT
[14]FK Slutsk
0 - 1
Granit[12] 
-3/40-1
LATA18:00FT
[3]Jelgava
1 - 0
Dinamo Riga[6] 
-10-0
FIN318:00FT
[C-6]OPS-jp
3 - 3
GBK Kokkola[C-3] 
2-1
-18:00FT
[C-2]AC Kajaani
16 - 0
Santa Claus[C-11] 
6-0
-18:00FT
[C-4]TP-47 Tornio
1 - 1
Narpes Kraft[C-8] 
-1/41-0
-18:00FT
[C-1]MuSa Pori
8 - 0
Lapuan Virkia[C-12] 
5-0
-18:00FT
[B-7]SalPa Salo
1 - 2
EsPa Espoo[B-9] 
-10-0
-18:00FT
[A-7]Kultsu FC
2 - 0
MP Mikkeli[A-4] 
-1/20-0
-18:00FT
[A-11]Vaajakoski
2 - 1
MPS Helsinki[A-12] 
-12-0
-18:00FT
[A-3]FC Lahti Akatemia
2 - 1
KuFu-98[A-2] 
+1/41-0
-18:00FT
[A-9]Sudet
3 - 2
Gnistan[A-1] 
+10-2
-18:00FT
[A-5]KaPa
1 - 0
PEPO[A-8] 
-1/40-0
-18:00FT
[C-5]YPA
1 - 1
PPT Pori[C-10] 
1-0
-18:00FT
[A-10]Futura
0 - 1
JaPS[A-6] 
-1/40-0
CZEU2118:00FT
[2]Brno U21
4 - 1
Dukla Praha U21[7] 
0-1
DEN318:00FT
[1-6]Holbaek1
1 - 2
Bronshoj[1-4] 
1-1
-18:00FT
[2-3]Greve Fodbold
0 - 0
Naesby BK[2-1] 
0-0
THA18:00FT
[12]Pattaya Utd
4 - 1
Nakhon Ratch.[11] 
-1/43-1
-18:00FT
[10]Suphanburi
4 - 1
Siam Navy[14] 
-3/41-1
DUB18:30FT
[11]Munchen 18601
0 - 2
Hannover 96[2] 1
+00-0
-18:30FT
[18]A.Bielefeld12
1 - 3
Nurnberg[16] 4
-1/41-0
-18:30FT
[10]Dynamo Dresden
2 - 2
Wurzburger[6] 
-1/41-0
NGA18:30FT
[13]Arsenal-Tula
0 - 0
Terek Grozny[8] 
+00-0
AZEA18:30FT
[4]Kapaz
1 - 1
Karabakh Agdam[3] 
+10-0
TQA18:35FT
[15]Shijiazhuang YJ
3 - 2
Changchun Yatai[16] 
-1/22-0
-18:35FT
[5]Beijing Guoan
1 - 2
Shandong Luneng[11] 
-1/41-1
-18:35FT
[12]Tianjin Teda
1 - 3
Sh. Shenhua[3] 
+00-1
-18:35FT
[13]Hangzhou NG
3 - 0
Jiangsu Sainty[2] 
+1/21-0
TSA18:45FT
[6]Grasshoppers
2 - 1
Vaduz[9] 
-11-0
-18:45FT
[10]Thun
2 - 2
Lugano[4] 
-1/40-0
DENB18:45FT
[10]Naestved BK1
0 - 1
Fremad Amager[8] 
-1/40-0
-18:45FT
[2]Helsingor
1 - 1
Skive IK[7] 
-3/41-0
-18:45FT
[5]Hobro I.K.
0 - 0
HB Koge[1] 
-1/20-0
-18:45FT
[6]Roskilde
2 - 0
Fredericia[11] 
-1/40-0
-18:45FT
[12]AB Kobenhavn1
1 - 3
Vendsyssel FF[3] 
+1/20-3
TQB18:45FT
[7]Shenzhen FC
1 - 1
Beijing BG[9] 
-1/20-0
DUC319:00FT
[15]RW Erfurt
0 - 1
Duisburg[1] 
+1/40-0
-19:00FT
[8]Wehen
0 - 3
Magdeburg[10] 
+00-1
-19:00FT
[9]Hansa Rostock
5 - 0
Zwickau[18] 
-1/42-0
DUC4B19:00FT
[5]Weiche Flensburg
1 - 1
USI Lupo-Martini[12] 
-10-0
-19:00FT
[11]St. Pauli II
2 - 1
Oldenburg[9] 
+1/40-0
DUC4N19:00FT
[17]Homburg
2 - 0
SSV Ulm[10] 
+0-
DUC4T19:00FT
[6]A.Aachen
1 - 0
Essen[7] 
-1/41-0
SCOA19:00FT
[2]Aberdeen
2 - 1
Rangers[7] 
+00-0
BLRA19:00FT
[5]Isloch
0 - 0
Neman Grodno[13] 
-1/40-0
GEOA19:00FT
[10]Shukura
0 - 1
Lokomotiv T[8] 
0-0
NOR319:00FT
[D-8]Kvik Halden
1 - 5
FK Arendal[D-1] 
+1/20-3
-19:00FT
[A-5]Alta
3 - 1
Oppsal[A-8] 
-1 1/41-1
FIN319:00FT
[B-12]FC Kontu
0 - 6
Atlantis[B-10] 
0-4
RMNB19:00FT
[6]Chindia Targoviste
0 - 2
Mioveni[5] 
-1/20-2
CZEU2119:00FT
[14]Jihlava U21
2 - 1
Fotbal Trinec U21[16] 
-
DENA19:00FT
[4]Randers1
0 - 4
Sonderjyske[7] 
-1/20-2
THA19:00FT
[6]Chonburi
4 - 2
Sisaket FC[13] 
-12-1
DUC4DB19:05FT
[4]E.Cottbus
1 - 0
Budissa Bautzen[15] 
-1 1/21-0
ITA319:30FT
[C-19]Siracusa
0 - 2
Lecce[C-1] 
+1/20-0
-19:30FT
[A-3]Viterbese Calcio
3 - 0
AC Renate[A-10] 
-1/20-0
-19:30FT
[A-21]Racing Roma
2 - 0
Lupa Roma[A-16] 
+1/41-0
-19:30FT
[C-14]Virtus Francavilla1
1 - 4
Matera[C-2] 
+1/40-2
-19:30FT
[A-11]US Olbia
1 - 0
Livorno[A-5] 
+1/40-0
-19:30FT
[A-2]Cremonese
1 - 2
Piacenza[A-7] 
-1/20-1
-19:30FT
[A-22]AC Prato
1 - 2
Siena[A-12] 
+00-2
HLA19:30FT
[6]Twente
2 - 1
Vitesse Arnhem[7] 
+1/21-0
-19:30FT
[13]Utrecht
2 - 0
Sparta Rotterdam[8] 
-3/41-0
BIA19:30FT
[3]Standard Liege
3 - 0
Eupen[13] 
-11-0
GEOA19:30FT
[6]Kolkheti Poti
0 - 1
Dila Gori[5] 
0-1
-19:30FT
[3]Samtredia
1 - 0
Zugdidi[14] 
0-0
-19:30FT
[9]Spartak-Tskhinvali
1 - 2
Chikhura Sach.[1] 
0-1
EU17VL20:00FT
[1-1](T)Nga U17
1 - 0
Latvia U17[1-4] 
1-0
-20:00FT
[1-2]Bosnia & Herz U17
1 - 0
Moldova U17[1-3] 
1-0
ITA20:00FT
[9]Sassuolo3
1 - 0
Udinese[13] 2
-1/21-0
-20:00FT
[11]Genoa22
1 - 1
Pescara[14] 3
-3/40-0
-20:00FT
[3]Inter Milan
1 - 1
Bologna[8] 4
-11-1
-20:00FT
[5]Lazio2
2 - 0
Empoli[18] 2
-11-0
DUC4B20:00FT
[16]VfV 06 Hildesheim
0 - 0
SV Eichede[18] 
-10-0
-20:00FT
[14]Drochtersen/Assel
2 - 0
Hansa Luneburg[4] 
-1/41-0
-20:00FT
[13]Germania Egestorf
3 - 2
Hamburger II[7] 
+1/22-0
PHA20:00FT
[7]Saint Etienne3
3 - 1
Lille[20] 1
-1/40-0
BLRA20:00FT
[3]Dinamo Minsk
2 - 0
Krumkachy[11] 
-11-0
GEOA20:00FT
[4]Dinamo Tbilisi
0 - 0
Torpedo Kut.[11] 
0-0
GREA20:00FT
[2]PAOK
0 - 0
Xanthi[15] 1
-1 1/20-0
MDVA20:00FT
[2]Sheriff Tiraspol
2 - 0
Speranta[8] 
1-0
-20:00FT
[11]Dinamo-Auto
0 - 3
Dacia[5] 
0-0
-20:00FT
[4]Zaria Balti
0 - 2
Milsami[1] 
0-0
-20:00FT
[6]Petrocub
0 - 1
Academia UTM[7] 
0-0
-20:00FT
[9]Ungheni1
1 - 1
Zimbru[3] 
0-0
NORB20:00FT
[7]Strommen
2 - 1
Ulensaker[13] 
-1/20-0
NOR320:00FT
[A-1]Tromsdalen
1 - 0
Stabaek II[A-11] 
-2 1/21-0
FIN320:00FT
[C-9]VIFK Vaasa
1 - 2
JS Hercules[C-7] 
-1/20-1
SLOA20:00FT
[9]Aluminij
0 - 0
Koper[5] 
+1/40-0
TNKA20:00FT
[2]Bursaspor1
1 - 0
Kasimpasa[18] 
-3/40-0
TSB20:00FT
[6]Schaffhausen
0 - 1
Wohlen[9] 
-3/40-0
-20:00FT
[3]Aarau
1 - 1
Zurich[1] 
+1/21-0
TDA20:00FT
[8]Elfsborg
2 - 2
AIK Solna[3] 
+01-2
TDB20:00FT
[6]Gais
0 - 3
Ljungskile SK[15] 
-3/40-0
NPA20:00FT
[15]Blo. Celtic
1 - 2
Golden Arrows[1] 
-1/40-0
DUA20:30FT
[9]Hoffenheim1
2 - 1
Schalke 04[18] 1
+1/42-1
POLA20:30FT
[7]Korona Kielce
1 - 2
Jagiellonia[2] 
+1/41-0
MKDA20:30FT
[7]Bregalnica Stip
1 - 0
Shkupi[8] 
0-0
-20:30FT
[10]Makedonija
1 - 1
Pobeda[9] 
+1/41-0
-20:30FT
[5]Renova
0 - 0
Vardar[1] 
+1 1/20-0
-20:30FT
[4]Pelister
0 - 0
Sileks Kratovo[6] 
-3/40-0
NORA20:30FT
[15]Lillestrom1
1 - 2
Sogndal[9] 
-1/40-0
NORB20:30FT
[1]Kristiansund
0 - 2
Mjondalen[6] 
-1/20-1
CZEA20:30FT
[4]Sparta Praha
0 - 2
Slavia Praha[9] 
-10-0
UZBA20:30FT
[6]Qyzylqum
3 - 3
Nasaf Qarshi[2] 
1-2
EU17VL21:00FT
[13-4]Na Uy U171
2 - 1
Lithuania U17[13-2] 
0-0
TBNB21:00FT
[4]Mirandes
3 - 2
Tenerife[13] 
+02-0
SCOA21:00FT
[10]Hamilton
1 - 1
St. Johnstone[4] 
+1/41-0
NGA21:00FT
[1]Spartak Moscow
0 - 1
Ufa[9] 
-1 1/40-1
ARMA21:00FT
[6]Ararat Y
0 - 2
Gandzasar[5] 
+00-1
AZEA21:00FT
[5]Zire IK
0 - 2
Gabala FC[1] 
+3/40-1
BLRA21:00FT
[7]Torpedo Zhodino
0 - 0
FK Minsk[4] 
+1/40-0
BIB21:00FT
[5]Lommel
0 - 3
Lierse[1] 
+00-1
ICEA21:00FT
[7]IA Akranes
1 - 0
Breidablik[4] 
+3/40-0
-21:00FT
[11]Fylkir
2 - 2
Trottur Rey.[12] 
-1 1/42-1
-21:00FT
[10]Vik. Olafsvik
0 - 1
KR Reykjavik[2] 
+3/40-1
-21:00FT
[5]Fjolnir
0 - 1
Stjarnan[6] 
-1/40-0
-21:00FT
[9]Vestmannaeyjar
4 - 0
Valur Rey.[3] 
+1/23-0
-21:00FT
[8]Vikingur Rey.
1 - 0
Hafnarfjordur[1] 
+1/21-0
KAZA21:00FT
[7]Aktobe
0 - 1
Kairat Almaty[2] 
+10-1
LUXA21:00FT
[1]Dudelange
3 - 0
Victoria Rosport[11] 
0-0
-21:00FT
Racing Union
2 - 1
RM Hamm Benfica[10] 
0-0
-21:00FT
[9]US Rumelange
1 - 1
Jeunesse Canach[8] 
0-0
-21:00FT
[4]Mondorf-les.
2 - 0
Progres Niedercorn[6] 
0-0
NOR321:00FT
[A-14]Mo IL
1 - 3
Finnsnes IL[A-2] 
+21-0
-21:00FT
[A-3]Skeid Fotball
5 - 1
Harstad IL[A-10] 
-1 1/23-1
FIN321:00FT
[B-11]FC Aland
1 - 2
Viikingit[B-8] 
-1/41-0
SRBA21:00FT
[7]FK Vozdovac
2 - 0
Novi Pazar[13] 
-1/40-0
TNKB21:00FT
[2]Boluspor
2 - 1
Samsunspor[18] 
-3/41-0
-21:00FT
[4]Denizlispor
2 - 2
Mersin Idman[9] 
-10-1
-21:00FT
[16](T)Umraniyespor
2 - 2
Eskisehirspor[3] 
+3/40-1
TSA21:00FT
[7]Sion
0 - 0
Young Boys[2] 
+00-0
UKRA21:00FT
[9]Zirka Kirovohrad
0 - 0
Stal Dniprodzh.[10] 
+00-0
WALA21:00FT
[1]The New Saints
2 - 1
Carmarthen[9] 
-2 1/41-1
-21:00FT
[2]Connah's QN
2 - 0
Rhyl[4] 
-11-0
-21:00FT
[6]Llandudno
0 - 0
Cefn Druids AFC[11] 
-1/20-0
DENA21:00FT
[2]Brondby
3 - 0
Odense BK[12] 
-12-0
BRA21:00FT
[6]Atletico/PR2
3 - 0
Ponte Preta/SP[9] 5
-1/41-0
-21:00FT
[16]Figueirense/SC
3 - 1
Santa Cruz/PE[19] 
-1/42-0
TBNA21:15FT
[3]Atletico Madrid1
1 - 0
Deportivo[16] 2
-1 3/40-0
ASI1621:30FT
[B-1](T)Nhật Bản U16
1 - 0
UAE U16[A-2] 
-2 1/21-0
ITA321:30FT
[C-18]Catanzaro
0 - 1
Messina[C-8] 
-1/40-0
-21:30FT
[C-17]Paganese
0 - 2
SS Monopoli[C-6] 
-1/40-0
-21:30FT
[C-16]Vibonese
0 - 1
Casertana[C-9] 
+00-0
-21:30FT
[C-13]Reggina
0 - 0
Cosenza[C-11] 
+00-0
BLRA21:30FT
[1]Bate Borisov
4 - 1
Naftan Novo.[15] 
3-0
CZEB21:30FT
[7]Varnsdorf
0 - 3
Sigma Olomouc[6] 
+1/40-1
-21:30FT
[15]MFK Vitkovice
0 - 1
Banik Sokolov[5] 
+00-0
CZEU2121:30FT
[15]Pribram U21
0 - 2
Bohemians U21[1] 
0-2
AUTA21:30FT
[4]SCR Altach
0 - 0
RB Salzburg[2] 
+10-0
HLA21:45FT
[1]Feyenoord
5 - 0
Roda JC[17] 
-22-0
SLOA21:55FT
[7]Rudar Velenje
1 - 1
Maribor[2] 
+3/40-1
ANHA22:00FT
[18]West Ham Utd5
0 - 3
Southampton[9] 2
+1/40-1
TBN322:00FT
[A-6]Pontevedra
2 - 0
Izarra[A-7] 
-1/41-0
-22:00FT
[B-4]Athletic Bilbao B
1 - 1
Arenas de Getxo[B-6] 
-1/21-1
-22:00FT
[A-14]Racing Ferrol
2 - 1
Celta Vigo II[A-5] 
-1/21-0
-22:00FT
[D-20]La Roda CF
0 - 1
Marbella[D-1] 
+1/40-0
PHA22:00FT
[19]Nancy3
0 - 1
Nice[1] 1
-1/40-0
BDNA22:00FT
[13]Maritimo
2 - 0
Tondela[18] 
-1/22-0
NGAU2122:00FT
[10]Rubin Kazan U211
0 - 3
Tom Tomsk U21[7] 
-1/20-1
BLRA22:00FT
[2]Shakhter Soligo.
1 - 0
Vitebsk[8] 
-10-0
CROA22:00FT
[2]NK Osijek
1 - 1
Istra 1961[5] 
-3/40-0
NOR322:00FT
[A-4]Grorud IL
3 - 2
FK Senja[A-9] 
-1 1/41-1
RMNA22:00FT
[14]Poli Timisoara
0 - 1
ASA Targu Mures[13] 
+00-1
SRBA22:00FT
[8]MG Milanovac
0 - 1
Partizan[4] 
+10-0
CYPA22:00FT
[1]AEK Larnaka
4 - 1
Anorthosis[6] 
-1/22-0
TDB22:00FT
[2]Halmstads
2 - 2
Assyriska[14] 
-11-1
CHIA22:00FT
[15]San Luis Qui.1
2 - 0
Univ. Catolica[6] 
+1/21-0
GREA22:15FT
[12]Atromitos
1 - 0
Asteras Tripolis[16] 1
+01-0
-22:15FT
[10]Levadiakos
2 - 1
Kerkyra[11] 
-1/22-0
TBN322:30FT
[A-9]Tudelano
1 - 0
Caudal[A-12] 
-1/21-0
ITB22:30FT
[2]Verona
2 - 0
Frosinone[9] 
-11-0
FINA22:30FT
[3]Ilves Tampere
2 - 0
PS Kemi[9] 
-3/41-0
-22:30FT
[5]RoPS Rovaniemi
1 - 1
IFK Mariehamn[2] 
-1/41-1
FIN322:30FT
[B-5]FC Kiffen
0 - 1
Honka[B-1] 
+1 3/40-1
TDA22:30FT
[2]Malmo
2 - 0
Helsingborg[14] 
-1 1/21-0
TBN322:45FT
[A-4]CD Lealtad
0 - 1
Racing Santander[A-1] 
+1/40-1
DUA22:45FT
[3]FC Koln1
1 - 1
Leipzig[7] 2
-1/41-1
TBNB22:59FT
[21]Getafe1
0 - 2
Girona[9] 
-1/40-1
-22:59FT
[17]Mallorca
0 - 0
UCAM Murcia[7] 
-1/20-0
-22:59FT
[10]Numancia
2 - 1
Zaragoza[6] 
-1/41-1
TBN322:59FT
[A-19]Burgos CF
0 - 1
Palencia Balompie[A-18] 
-3/40-0
-22:59FT
[B-7]Barakaldo
1 - 1
Sestao[B-14] 
-3/41-0
-22:59FT
[D-12]Linense
3 - 1
Murcia[D-13] 
+01-0
-22:59FT
[A-2]Cultural Leonesa
2 - 0
CD Boiro[A-16] 
-10-0
-22:59FT
[B-16]Gernika
2 - 2
Real Union[B-8] 
+00-1
-22:59FT
[D-18]Merida
0 - 1
Cartagena[D-3] 
+00-1
-22:59FT
[B-12]Socuellamos
2 - 3
S.S. Reyes[B-10] 
-3/42-1
-22:59FT
[B-9]Toledo
0 - 0
Navalcarnero[B-17] 
-3/40-0
-22:59FT
[D-5]Linares Deportivo
2 - 1
Villanovense[D-6] 
-1/40-0
-22:59FT
[A-8]SD Ponferradina
3 - 2
Arandina[A-17] 
-11-0
-22:59FT
[C-4]Alcoyano
2 - 0
UE Llagostera[C-15] 
-1/41-0
-22:59FT
[D-15]Ejido
0 - 0
Real Jaen[D-8] 
+1/40-0
-22:59FT
[C-7]Hercules CF
5 - 0
Eldense[C-20] 
-1 1/42-0
POLA22:59FT
[8]Lech Poznan
0 - 0
Arka Gdynia[5] 
-1/20-0
POLB22:59FT
[2]Katowice
1 - 0
Stal Mielec[18] 
-1 1/41-0
-22:59FT
[7]Bytovia
2 - 0
Kluczbork[16] 
-3/40-0
BULA22:59FT
[4]Cska Sofia
4 - 0
Beroe[6] 
-3/42-0
BIA22:59FT
[6]Kortrijk
4 - 1
Genk[10] 
+02-0
LUXA22:59FT
[2]Fola Esch
2 - 2
Jeunesse Esch[5] 
0-1
NORA22:59FT
[16]Start Kristiansand
1 - 0
Haugesund[4] 
+1/20-0
-22:59FT
[10]Valerenga
0 - 1
Aalesund[12] 
-10-1
-22:59FT
[7]Stromsgodset
1 - 1
Odd Grenland[3] 
-1/41-1
NORB22:59FT
[15]Bryne
3 - 1
Asane Fotball[9] 
-1/41-0
-22:59FT
[5]Kongsvinger
1 - 2
Levanger FK[8] 
-1/21-1
-22:59FT
[11]Ranheim IL
2 - 0
KFUM Oslo[14] 
-3/41-0
-22:59FT
[4]Sandnes Ulf
3 - 0
Raufoss IL[16] 
-1 3/42-0
-22:59FT
[12]IL Hodd1
0 - 2
FK Jerv[2] 
+1/40-1
CYPA22:59FT
[11]Aris Limassol
0 - 3
Apoel FC[2] 
+1 1/20-1
TNKA22:59FT
[5]Genclerbirligi
2 - 0
Karabukspor[10] 
-1/20-0
-22:59FT
[7]Fenerbahce
2 - 1
Gaziantepspor[14] 
-21-0
TNKB22:59FT
[11]Elazigspor
2 - 0
Giresunspor[5] 
+02-0
-22:59FT
[8]Balikesirspor
4 - 2
Adana Demirspor[10] 
+01-0
-22:59FT
[6]Sanliurfaspor
1 - 0
Bandirmaspor[17] 
-1/21-0
DENA22:59FT
[3]Midtjylland
5 - 2
AC Horsens[8] 
-1 1/42-2
PERA22:59FT
[6]DU Comercio
1 - 2
Dep. Municipal[7] 
-1/21-2
ECUA23:15FT
[3]Nacional Quito
5 - 2
Delfin SC[10] 
-13-2
TBNA23:30FT
[4]Villarreal
3 - 1
Osasuna[20] 2
-1 1/43-1
ITA323:30FT
[A-8]Tuttocuoio
0 - 1
Giana Erminio[A-6] 
-1/40-0
-23:30FT
[A-9]Pistoiese
3 - 0
Carrarese[A-20] 
-1/41-0
-23:30FT
[A-13]Pro Piacenza
1 - 0
Pontedera[A-14] 
+00-0
-23:30FT
[A-18]Luchese
2 - 2
Arezzo[A-4] 
+02-0
-23:30FT
[A-1]Alessandria1
2 - 0
Como[A-15] 
-3/42-0
NGA23:30FT
[7]Anzhi
2 - 2
Zenit[4] 
+11-2
LUXA23:30FT
[13]Kaerjeng 97
0 - 2
UNA Strassen[7] 
0-2
UKRA23:30FT
[5]PFK Aleksandriya
3 - 2
Karpaty Lviv[11] 
-1/21-2
-23:30FT
[4]Chernomorets
0 - 0
Dnipro[8] 
+1/40-0
ECUA23:30FT
[4]Dep.Cuenca
0 - 1
Barcelona SC[1] 
+00-1
TBN300:00FT
[D-9]Atletico Mancha
4 - 0
Atl. Sanluqueno[D-19] 
-1/21-0
BDNA00:00FT
[9]Pacos Ferreira
2 - 1
Rio Ave[6] 
+02-0
BIHA00:00FT
[8]Siroki Brijeg
2 - 2
Sarajevo[3] 
1-2
-00:00FT
[7]Zeljeznicar
2 - 1
NK Metalleghe-BSI[10] 
2-0
CROA00:00FT
[1]HNK Rijeka
2 - 0
Split[9] 
-1 3/42-0
ISRA00:00FT
[10]Bnei Yehuda
0 - 3
Hap. Beer Sheva[2] 
+10-1
SRBA00:00FT
[6]Napredak
1 - 0
Spartak Subotica[9] 
-1/40-0
-00:00FT
[3]Radnicki Nis
1 - 0
Radnik Surdulica[12] 
-3/40-0
-00:00FT
[5]Mladost Lucani
1 - 0
Backa[14] 
-3/41-0
-00:00FT
[16]Borac
1 - 1
Javor Ivanjica[11] 
-1/40-0
-00:00FT
[1]Crvena Zvezda
4 - 1
Vojvodina[2] 
-3/41-1
CYPA00:00FT
[13]Anagenisi Derynia
0 - 1
Doxa Katokopia[10] 
+1/40-0
ECUA00:00FT
[11]SD Aucas
1 - 0
LDU Quito[6] 
+1/21-0
MEXA00:00FT
[7](T)Toluca
1 - 1
Club Leon[15] 
-1/41-1
CRCA00:00FT
[4]Cartagines
3 - 0
San Carlos[12] 
-3/41-0
-00:00FT
[8]Universidad CR
1 - 2
Limon[9] 
-1/20-1
ARGA00:15FT
[1]Estudiantes LP2
3 - 0
Temperley[19] 4
-11-0
GREA00:30FT
[9]Larissa
1 - 0
Olympiakos[4] 
+1 1/20-0
RMNA00:30FT
[10](T)Voluntari
2 - 3
Steaua Bucuresti[1] 
+11-1
TBNB01:00FT
[5]Reus Deportiu
1 - 1
Rayo Vallecano[14] 
+01-0
BIA01:00FT
[2]Anderlecht
1 - 2
Westerlo[16] 
-2 1/20-0
BIB01:00FT
[6]Tubize1
2 - 2
Antwerpen[7] 
+1/41-1
ISRA01:00FT
[1]Maccabi TA
5 - 0
Hapoel Tel Aviv[13] 
-11-0
NORA01:00FT
[2]Brann
1 - 0
Tromso[11] 
-3/41-0
DENA01:00FT
[11]Nordsjaelland
3 - 0
Esbjerg FB[14] 
-1/42-0
ARGA01:00FT
[10]Union Santa Fe4
0 - 2
Belgrano[18] 2
-1/20-0
PERA01:00FT
[2]Melgar
1 - 0
Defensor La Bocana[15] 
-1 1/20-0
BULA01:15FT
[8]Cherno More
0 - 0
Slavia Sofia[11] 
-3/40-0
ECUA01:15FT
[12]Mushuc Runa
1 - 1
Catolica Quito[7] 
-1/40-1
ITA301:30FT
[C-4]Foggia
2 - 0
Taranto[C-7] 
-3/40-0
-01:30FT
[C-10]Fidelis Andria
1 - 0
AS Melfi[C-15] 
-3/41-0
-01:30FT
[C-5]Fondi1
2 - 2
Juve Stabia[C-3] 
+1/42-0
-01:30FT
[C-12]Catania
0 - 1
Akragas[A-17] 
-3/40-0
CHIA01:30FT
[2]O Higgins7
1 - 2
Audax Italiano[14] 2
-1/20-0
URUA01:30FT
[8]Rampla Juniors
0 - 0
CA Fenix[12] 
+00-0
-01:30FT
[2]Danubio
3 - 0
Plaza Colonia[11] 
-1/21-0
-01:30FT
[15]CA River Plate (URU)
0 - 3
IA Sud America[13] 
-1/40-1
TBNA01:45FT
[18]Espanyol2
0 - 2
Celta Vigo[12] 3
-1/40-0
ITA01:45FT
[12]Fiorentina2
0 - 0
AC Milan[6] 4
-1/40-0
PHA01:45FT
[13]Marseille1
2 - 1
Nantes[18] 3
-1/41-1
ARGA01:45FT
[25]Talleres Cordoba
0 - 0
Banfield[16] 
-1/40-0
-02:00FT
[29]Patronato Parana2
1 - 1
San Lorenzo[4] 1
+01-1
BRA02:00FT
[15]Vitoria/BA4
2 - 0
Sao Paulo/SP[12] 3
-1/40-0
-02:00FT
[7]Corinthians/SP3
0 - 1
Fluminense/RJ[5] 3
-3/40-0
-02:00FT
[2](T)Flamengo/RJ1
2 - 1
Cruzeiro/MG[17] 2
-1/20-0
-02:00FT
[8]Gremio/RS2
1 - 0
Chapecoense[11] 2
-3/41-0
CHIB02:00FT
[6]Iberia LA
2 - 1
San Marcos A.[4] 
-1/41-0
-02:00FT
[9]CD Magallanes2
2 - 3
U. La Calera[12] 
-1/42-1
-02:00FT
[15]Cobreloa
4 - 0
Rangers Talca[3] 
+02-0
USB02:00FT
[Nhóm 1-11]Bethlehem Steel
0 - 2
Orlando City II[Nhóm 1-8] 
0-1
BDNA02:15FT
[15]Moreirense1
0 - 1
Vitoria Guimaraes[5] 
+00-0
CRCA02:15FT
[10]Belen Siglo1
2 - 1
Perez Zeledon[7] 
-1/40-0
COLB03:00FT
[15]Barranquilla
0 - 1
Valledupar[9] 
-1/40-0
VENA03:00FT
[18]Llaneros Guanare
4 - 0
Est.Caracas[15] 
-1/43-0
-03:00FT
[9]Zulia FC
4 - 0
Anzoategui[17] 
+01-0
-03:00FT
[7]Dep.Guaira
1 - 0
Dep.Zulia[20] 
1-0
-03:00FT
[1]Atl.Venezuela1
1 - 2
Monagas[6] 
-1/41-0
-03:00FT
[13]Urena
0 - 0
Portuguesa[8] 
+00-0
-03:00FT
[14]Mineros Guayana
1 - 1
Dep.Tachira[4] 
+00-0
-03:00FT
[3]Caracas
0 - 0
Dep.Lara[16] 
-3/40-0
USA03:00FT
[Tay-2]LA Galaxy1
2 - 4
Seattle Sounders[Tay-7] 3
-1/21-1
COLA03:15FT
[14]Jag de Cordoba
2 - 3
Patriotas[9] 
-1/41-1
WCFS03:30FT
[E-1](T)Argentina Futsal
5 - 0
Ai Cập Futsal[B-3] 
2-0
COLB03:30FT
[16]Depor FC
1 - 0
Tigres(COL)[5] 
+1/41-0
PERA03:30FT
[1]Sporting Cristal
3 - 0
Juan Aurich[9] 
-3/40-0
ARGA04:00FT
[6]Boca Juniors1
4 - 1
Quilmes[26] 2
-1 1/44-1
-04:00FT
[15]Lanus1
0 - 0
Aldosivi[28] 4
-10-0
CHIA04:00FT
[12]Univ. de Chile4
1 - 0
Palestino[11] 1
-3/41-0
ECUA04:00FT
[8]River Ecuador1
2 - 1
Fuerza Amarilla SC[9] 
-1/42-0
-04:00FT
[2]Emelec1
2 - 1
Independiente JT[5] 
-3/41-1
PARA04:00FT
[2]Olimpia Asuncion
4 - 1
Sportivo Luqueno[10] 
-3/42-0
BRA04:30FT
[3]Atl. Mineiro/MG2
3 - 1
Internacional/RS[18] 2
-3/42-1
COLA05:00FT
[19]Alianza Petrolera2
0 - 1
Santa Fe[4] 4
+00-0
URUA05:00FT
[9](T)CA Juventud
1 - 0
CA Penarol[10] 
+1 1/41-0
CRCA05:00FT
[11]Municipal Liberia1
0 - 1
Alajuelense[3] 
+3/40-0
ARGB23:30Hoãn
[19]Los Andes
vs
All Boys[8] 
-
-01:00Hoãn
[23]Juventud Unida(G)
vs
Ferro Carril Oeste[2] 
-
-01:05Hoãn
[9]Nueva Chicago
vs
Brown de Adrogue[3] 
-
-01:30Hoãn
[4]Ramon Santamarina
vs
Central Cordoba[18] 
-
-01:30Hoãn
[12]Flandria
vs
Almagro[20] 
-
-02:00Hoãn
[16]Ind.Rivadavia
vs
Boca Unidos[5] 
-
-03:00Hoãn
[10]Instituto
vs
Villa Dalmine[1] 
-
-03:00Hoãn
[22]San Martin Tucuman
vs
CS Estudiantes (SL)[6] 
-
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588