x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Séc:
 
Chờ kết quả:
BD CZEB   »  8785
Bảng xếp hạng:
BD BXH CZEB  »  8385
Lịch thi đấu :
BD LTD CZEB  »  8385
Châu á:
BD TL CZEB  »  8385

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ 7, ngày 30/09
21:00
Slavia Kromeriz
vs
Sellier&Bellot Vlasim  
 
21:00
Opava
vs
Brno  
 
21:00
SK Lisen
vs
Taborsko  
 
Chủ nhật, ngày 01/10
15:15
Vik.Zizkov
vs
Sparta Praha B  
 
21:00
Varnsdorf
vs
MFK Vyskov  
 
22:00
Jihlava
vs
SK Prostejov  
 
Thứ 2, ngày 02/10
22:30
Sigma Olomouc II
vs
Dukla Praha  
 
Thứ 7, ngày 07/10
22:00
Varnsdorf
vs
Jihlava  
 
22:00
SK Prostejov
vs
SK Lisen  
 
22:00
Brno
vs
Pribram  
 
22:00
MFK Vyskov
vs
Vik.Zizkov  
 
22:00
Taborsko
vs
Sigma Olomouc II  
 
22:00
MFK Chrudim
vs
Opava  
 
22:00
Sellier&Bellot Vlasim
vs
Dukla Praha  
 
22:00
Sparta Praha B
vs
Slavia Kromeriz  
 
Thứ 7, ngày 21/10
22:00
Dukla Praha
vs
MFK Chrudim  
 
22:00
Slavia Kromeriz
vs
Varnsdorf  
 
22:00
Vik.Zizkov
vs
Brno  
 
22:00
Sigma Olomouc II
vs
Sellier&Bellot Vlasim  
 
22:00
Jihlava
vs
MFK Vyskov  
 
22:00
Opava
vs
Taborsko  
 
22:00
Pribram
vs
SK Prostejov  
 
22:00
SK Lisen
vs
Sparta Praha B  
 
Thứ 7, ngày 28/10
22:00
Varnsdorf
vs
Vik.Zizkov  
 
22:00
Brno
vs
SK Lisen  
 
22:00
SK Prostejov
vs
Dukla Praha  
 
22:00
MFK Chrudim
vs
Slavia Kromeriz  
 
22:00
Jihlava
vs
Pribram  
 
22:00
MFK Vyskov
vs
Opava  
 
22:00
Sparta Praha B
vs
Sigma Olomouc II  
 
22:00
Taborsko
vs
Sellier&Bellot Vlasim  
 
Thứ 7, ngày 04/11
22:00
Dukla Praha
vs
Taborsko  
 
22:00
SK Lisen
vs
MFK Vyskov  
 
22:00
Sellier&Bellot Vlasim
vs
Sparta Praha B  
 
22:00
Slavia Kromeriz
vs
Brno  
 
22:00
Opava
vs
SK Prostejov  
 
22:00
Pribram
vs
Varnsdorf  
 
22:00
Sigma Olomouc II
vs
MFK Chrudim  
 
22:00
Vik.Zizkov
vs
Jihlava  
 
Thứ 7, ngày 11/11
22:00
Varnsdorf
vs
Opava  
 
22:00
Sparta Praha B
vs
Taborsko  
 
22:00
MFK Vyskov
vs
Dukla Praha  
 
22:00
Jihlava
vs
SK Lisen  
 
22:00
MFK Chrudim
vs
Sellier&Bellot Vlasim  
 
22:00
Pribram
vs
Vik.Zizkov  
 
22:00
SK Prostejov
vs
Slavia Kromeriz  
 
22:00
Brno
vs
Sigma Olomouc II  
 
Thứ 7, ngày 02/03
22:00
Slavia Kromeriz
vs
MFK Vyskov  
 
22:00
Sigma Olomouc II
vs
Jihlava  
 

Lịch thi đấu các giải bóng đá Séc

Lịch thi đấu VĐQG Séc
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc
Lịch thi đấu Cúp Séc
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc
Lịch thi đấu Siêu Cúp Séc
Lịch thi đấu U19 Séc
Lịch thi đấu U21 Séc
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: