bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Zorya
2 - 2
Jagiellonia  
0 - 1
- 17:00 FT
  NK Radomlje
0 - 1
Radnicki Beograd  
ASI 18:30 FT
[E-1] Bahrain 2
1 - 3
Nhật Bản [D-2] 1
+1 3/4 0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Rigas Futbola Skola
2 - 1
Nomme Kalju  
1 - 0
AZEC 19:00 FT
  Araz Nakhchivan
1 - 1
Gabala FC   1
-1/4 1 - 1
GHCLB 19:30 FT
  Etar
2 - 1
Septemvri Sofia  
0 - 0
KSB 19:35 FT
[9] Al Baten
1 - 2
Al Safa (KSA) [14]
+0 1 - 1
- 19:45 FT
[8] Al Najma (KSA)
0 - 1
Al Kholood [3]
+0 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Hartberg
0 - 1
NK Bravo  
-1 0 - 0
- 20:30 FT
  Lok. Moscow
4 - 2
Ural S.r.  
2 - 1
- 21:00 FT
  Slovan Liberec
2 - 0
Widzew Lodz  
0 - 0
INDA 21:00 FT
[7] Jamshedpur
1 - 1
NorthEast United [8]
1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Ludogorets
3 - 1
Sigma Olomouc  
-1/4 2 - 1
AZEC 22:00 FT
  Sumqayit
2 - 3
Neftchi Baku  
+1/2 0 - 3
GREC 22:00 FT
  Panetolikos
3 - 1
OFI Creta  
+0 1 - 0
ASI 23:00 FT
[C-1] Iran 1 6
1 - 1
Syria [B-3] 2
-1 1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-3
GREC 00:00 FT
  Atromitos
0 - 2
Panathinaikos  
+1 1/4 0 - 1
ISRA 00:00 FT
[7] Maccabi P.Tikva
1 - 0
Hapoel Hadera [13]
-1/4 1 - 0
CYPA 00:00 FT
[2] Aris Limassol
4 - 0
Othellos Athienou [13]
-2 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Pafos FC
1 - 1
Apollon Limassol [7]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[3] AEK Larnaca
2 - 1
Omonia Nicosia [5]
-3/4 1 - 1
C1W 00:45 FT
[B-1] Lyon Nữ
2 - 2
Slavia Praha Nữ [B-3]
-4 1/4 1 - 1
- 00:45 FT
[B-2] SK Brann Nữ
2 - 1
St.Polten Nữ [B-4]
-1 3/4 1 - 1
BIA 00:45 FT
[12] Charleroi
1 - 0
Eupen [15]
-3/4 0 - 0
- 00:45 FT
[13] OH Leuven
2 - 1
Genk [5]
+3/4 0 - 0
ISRA 00:45 FT
[3] Hapoel Haifa 1
4 - 3
Hapoel Tel Aviv [11] 1
-1/2 4 - 0
TBNA 01:00 FT
[3] Barcelona 1
1 - 0
Osasuna [11] 1 2
-1 1/4 0 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[10] Chemnitzer
2 - 0
FC Eilenburg [16] 1
-1/2 1 - 0
ISRA 01:00 FT
[1] Maccabi TA
2 - 1
Hapoel Jerusalem [9]
-1 1/2 1 - 1
ALGA 01:00 FT
[8] USM Alger
1 - 2
CS Constantine [4]
-1/2 0 - 0
ISRA 01:30 FT
[4] Hap. Beer Sheva
2 - 1
Maccabi Haifa [2] 1
+0 0 - 0
BDNA 01:45 FT
[13] Rio Ave
1 - 1
Estoril [14]
-1/4 0 - 0
ANHFLT 02:00 FT
[S.C-1] Wycombe
4 - 1
Brighton U21 [S.A-2] 1
3 - 0
GREC 02:00 FT
  PAOK
5 - 0
Panserraikos  
-1 3/4 2 - 0
ANHA 02:30 FT
[2] Man City 2
3 - 1
Burnley [19] 2
-2 1/2 2 - 0
- 02:30 FT
[5] Tottenham 2
3 - 2
Brentford [15] 3
-3/4 0 - 1
TSA 02:30 FT
[3] St. Gallen
0 - 2
Servette [2]
-1/4 0 - 2
- 02:30 FT
[5] Lugano
0 - 0
Grasshoppers [10]
-3/4 0 - 0
- 02:30 FT
[4] Zurich
2 - 2
Lausanne Sports [11]
-1/2 0 - 2
ANHB 02:45 FT
[23] Sheffield Wed.
0 - 0
Watford [12]
+0 0 - 0
DUCC 02:45 FT
  Hertha Berlin
1 - 3
Kaiserslautern  
-1/4 0 - 2
C1W 03:00 FT
[A-3] Ein.Frankfurt Nữ
5 - 0
Rosengard Nữ [A-4]
-1 1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[A-2] Benfica Nữ
4 - 4
Barcelona Nữ [A-1]
+3 1/4 2 - 2
TBNA 03:00 FT
[4] Atletico Madrid
2 - 1
Rayo Vallecano [15] 3
-1 1 - 1
BIA 03:00 FT
[10] Standard Liege
0 - 1
Antwerpen [4] 1
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[1] Union Saint-Gilloise
3 - 2
RWD Molenbeek [14]
-2 1/4 2 - 0
ICERT 03:00 FT
[B-4] Fram Rey.
3 - 2
Valur Rey. [B-3]
+1 1/4 3 - 1
ARGA 03:00 FT
[B-5] Defensa YJ
3 - 0
CA Platense [B-10]
-1/4 3 - 0
- 03:00 FT
[A-2] Argentinos Jun.
2 - 0
Deportivo Riestra [A-13]
-3/4 0 - 0
ANHA 03:15 FT
[1] Liverpool 2
4 - 1
Chelsea [11] 4
-1 2 - 0
BDNA 03:45 FT
[4] Braga
1 - 1
Chaves [17] 1
-1 1/2 0 - 0
COLA 04:00 FT
[3] Pereira
0 - 1
Deportivo Pasto [20]
-3/4 0 - 0
BRARJ 04:10 FT
[2] Nova Iguacu/RJ
2 - 0
Vasco DG/RJ [5]
+1 1/4 1 - 0
BRARS 04:30 FT
[4] Guarany/RS
2 - 1
Internacional/RS [1]
+1 1/4 2 - 1
- 05:00 FT
[8] Sao Luiz/RS
1 - 0
Avenida/RS [10]
-1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[9] Ypiranga/RS
1 - 1
Novo Hamburgo/RS [11]
-1/2 1 - 0
ARGA 05:15 FT
[B-11] Belgrano 1
1 - 1
San Lorenzo [B-9]
-1/4 1 - 0
BRASP 05:30 FT
[C-1] Bragantino/SP
0 - 1
Palmeiras/SP [B-1]
-1/2 0 - 0
- 05:30 FT
[A-2] Portuguesa/SP
0 - 2
Ponte Preta/SP [B-2]
-1/2 0 - 1
ARGA 06:00 FT
[B-3] Racing Club
3 - 0
Tigre [B-13]
-1/2 2 - 0
MEXB 06:05 FT
[8] Atlante
1 - 2
Oaxaca [11]
-1 1/4 1 - 2
COLA 06:10 FT
[13] Millonarios
1 - 1
Alianza Petrolera [14] 1
-1 1/2 0 - 1
ARGA 07:30 FT
[A-1] Barracas Central
0 - 2
River Plate [A-4]
+3/4 0 - 0
BRARJ 07:30 FT
[8] Sampaio Correa/RJ
0 - 2
Flamengo/RJ [1]
0 - 2
BRARS 07:30 FT
[3] Caxias/RS 1
1 - 2
Brasil Pelotas/RS [7]
1 - 2
- 07:30 FT
[2] Gremio/RS
1 - 0
Juventude/RS [5]
1 - 0
BRASP 07:35 FT
[B-3] Agua Santa/SP 1
0 - 1
Santos/SP [A-1]
+1/2 0 - 0
- 07:35 FT
[B-4] Guarani/SP
2 - 3
Mirassol/SP [C-2]
+0 1 - 1
MEXA 08:00 FT
[3] Pachuca
4 - 3
Atlas [14]
-1/2 3 - 2
MEXB 08:05 FT
[13] Dorados
2 - 3
Venados [2]
+1/2 1 - 1
COLA 08:20 FT
[1] Deportes Tolima
2 - 1
America Cali [16]
-1/4 1 - 0
MEXA 10:00 FT
[7] Pumas UNAM
2 - 2
Necaxa [9] 1
-3/4 1 - 0
MEXB 10:05 FT
[10] Correcaminos
3 - 1
Cancun FC [5] 1
+0 1 - 1
GHCLB 19:00 Hoãn
  Mlada Boleslav
-
Buducnost  
-
DUC4B 01:00 Hoãn
[18] Spelle-Venhaus
-
Weiche Flensburg [14]
-
 
« 31 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: