bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Dinamo Kiev
2 - 3
Banik Ostrava  
1 - 3
IDNA 15:00 FT
[13] Persebaya Surabaya
1 - 1
PSIS Semarang [4]
-1/4 1 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Raufoss IL
1 - 2
HamKam  
+3/4 0 - 2
- 17:30 FT
  NK Bravo
3 - 0
Rukh Vynnyky  
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
  Randers
4 - 0
Vendsyssel FF  
3 - 0
- 18:00 FT
  Trencin
0 - 2
Cska Sofia  
0 - 0
AZEC 18:00 FT
  Səbail FK
1 - 2
Zire IK  
+0 0 - 0
ASI 18:30 FT
[B-2] Uzbekistan 1
2 - 1
Thái Lan [F-2]
-3/4 1 - 0
GHCLB 18:30 FT
  Wisla Krakow
2 - 1
Kolding IF  
1 - 0
- 19:00 FT
  Midtjylland
7 - 0
Fredericia  
-2 1/4 4 - 0
- 19:00 FT
  Astana
0 - 0
Urartu  
0 - 0
GHW 19:00 FT
  Montenegro U17 Nữ
3 - 1
North Macedonia U17 Nữ  
1 - 0
IDNA 19:00 FT
[12] Persis Solo FC
3 - 2
Madura United FC [5]
-1/4 1 - 0
GHU20 19:30 FT
  Indonesia U20
2 - 3
Uzbekistan U20  
+3/4 1 - 2
KSB 19:50 FT
[4] Al Jabalain
2 - 1
Al Qaisoma [16]
-1 1/4 1 - 1
- 19:50 FT
[11] Al Bukiryah
0 - 0
Al Ain (KSA) [15]
-1/2 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Sturm Graz
0 - 0
Rukh Vynnyky  
0 - 0
- 20:00 FT
  Aust Lustenau
1 - 0
NK Celje  
0 - 0
- 20:00 FT
  Haugesund 1
1 - 1
Vancouver WC  
0 - 0
- 21:00 FT
  Jablonec
1 - 2
FK Novi Pazar  
1 - 1
- 21:00 FT
  Dinamo Kiev
5 - 1
Pakhtakor  
3 - 1
- 21:00 FT
  Cherno More
2 - 2
SK Dnipro-1  
1 - 1
- 21:00 FT
  Teplice
3 - 1
Ludogorets  
1 - 1
- 21:30 FT
  Fredrikstad
3 - 0
Elfsborg  
+1/2 3 - 0
- 22:00 FT
  Halmstads
2 - 0
Utsiktens BK  
0 - 0
AZEC 22:00 FT
  Sabah FK
1 - 7
Karabakh Agdam  
0 - 3
GHU23 22:30 FT
  Togo U23
1 - 2
Arập Xêut U23  
1 - 0
ASI 23:00 FT
[F-1] Arập Xêut 3
1 - 1
Hàn Quốc [E-2] 2
+3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4
CAF 00:00 FT
[E-1] Mali 1
2 - 1
Burkina Faso [D-2] 3
-1/4 1 - 0
DUC4B 00:00 FT
[9] St. Pauli II
3 - 1
Eimsbutteler [16]
-1 0 - 1
GREC 00:00 FT
  Niki Volos
2 - 2
Aris Salonica  
+3/4 1 - 1
ISRA 00:00 FT
[12] Ashdod
1 - 0
Maccabi Bnei Raina [6]
+0 1 - 0
ALGA 00:00 FT
[3] CR Belouizdad
2 - 0
MC Oran [14]
-1 1 - 0
C1W 00:45 FT
[D-4] Real Madrid Nữ
0 - 1
Hacken Nữ [D-2]
-3/4 0 - 0
- 00:45 FT
[D-3] Paris FC Nữ
0 - 4
Chelsea Nữ [D-1]
+1/4 0 - 2
ISRA 00:45 FT
[10] Maccabi Netanya
0 - 1
Bnei Sakhnin [5]
-1/2 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Sporting Kansas
1 - 2
Nashville FC  
1 - 1
ISRA 01:00 FT
[8] Beitar Jerusalem 1
2 - 2
H. Petah Tikva [14]
-3/4 2 - 1
TSB 01:30 FT
[4] Wil 1900
2 - 0
Schaffhausen [9]
-3/4 0 - 0
GHCLB 01:45 FT
  Athlone
0 - 1
Longford Town  
0 - 1
CSU23 02:00 FT
[B-4] Uruguay U23
3 - 0
Peru U23 [B-5]
-3/4 2 - 0
ANHFLT 02:00 FT
[N.A-1] Blackpool
0 - 0
Bolton [N.E-1]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-4
TSB 02:15 FT
[10] Baden
1 - 2
Aarau [3]
+3/4 0 - 1
ANHA 02:30 FT
[17] Nottingham Forest
1 - 2
Arsenal [3] 1
+1 1/4 0 - 0
ANHFLT 02:30 FT
[S.D-1] Peterborough Utd
3 - 1
Wimbledon [S.C-3]
-1 2 - 0
- 02:30 FT
[N.F-1] Bradford City 1
1 - 0
Doncaster Rovers [N.H-1]
-1/2 0 - 0
BIA 02:30 FT
[11] Westerlo 1
4 - 2
Cercle Brugge [7]
+1/2 4 - 1
- 02:30 FT
[3] Club Brugge
3 - 3
Kortrijk [16]
-2 1/2 1 - 0
TSA 02:30 FT
[7] Winterthur 2
1 - 3
Basel [8]
-1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[1] Young Boys
5 - 1
Yverdon [9]
-1 1/4 2 - 1
ANHA 02:45 FT
[12] Fulham 1
0 - 0
Everton [16] 2
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[18] Luton Town 2
4 - 0
Brighton [9] 2
+1/2 3 - 0
ANHB 02:45 FT
[9] Coventry 1
2 - 2
Bristol City [13] 2
-3/4 1 - 1
- 02:45 FT
[1] Leicester City 1
3 - 1
Swansea City [15] 1
-1 1/2 1 - 0
ANHL1 02:45 FT
[7] Oxford Utd
2 - 2
Portsmouth [1]
+1/4 1 - 0
ANHL2 02:45 FT
[24] Sutton Utd
1 - 2
Harrogate Town [12]
-1/4 0 - 0
DUCC 02:45 FT
  St. Pauli 1 4
1 - 1
Fort.Dusseldorf   1
-3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 3-4
SCOA 02:45 FT
[10] Aberdeen
1 - 1
Dundee [7]
-3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[12] Livingston
2 - 2
Ross County [11]
-1/4 1 - 1
SCOFA 02:45 FT
  Brora Rangers
1 - 1
Cove Rangers  
1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-2
C1W 03:00 FT
[C-3] Bayern Munich Nữ
2 - 2
PSG Nữ [C-1]
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[C-2] Ajax Nữ
2 - 1
Roma Nữ [C-4]
+1/4 1 - 1
CAF 03:00 FT
[F-1] Ma Rốc 1 1
0 - 2
Nam Phi [E-2] 3
-3/4 0 - 0
ANHA 03:00 FT
[14] Crystal Palace 1
3 - 2
Sheffield Utd [20] 4
-3/4 2 - 2
ARGA 03:00 FT
[A-10] CA Huracan
1 - 2
Talleres Cordoba [A-6]
-1/4 1 - 2
ANHA 03:15 FT
[4] Aston Villa 4
1 - 3
Newcastle [8] 1
-1/2 0 - 2
BDNB 03:15 FT
[7] Academico Viseu
1 - 1
Tondela [6]
-1/4 0 - 0
COLA 04:00 FT
[19] Patriotas
0 - 0
Aguilas Doradas [8]
+0 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[A-9] Gimnasia LP
2 - 3
Ind.Rivadavia [A-12]
-1/2 0 - 2
- 05:15 FT
[A-8] Rosario Central
0 - 0
Banfield [A-11]
-1/4 0 - 0
BRASP 05:30 FT
[C-4] Corinthians/SP 1
1 - 2
Sao Paulo/SP [D-1]
+1/4 0 - 1
CSU23 06:00 FT
[B-3] Chile U23
0 - 5
Argentina U23 [B-1]
+3/4 0 - 1
COLA 06:15 FT
[6] Deportivo Cali 1
2 - 0
Fortaleza [12]
-1/2 1 - 0
BRARJ 06:30 FT
[3] Botafogo/RJ
1 - 1
Portuguesa/RJ [7]
-1 1/4 1 - 0
ARGA 07:30 FT
[B-4] Lanus
0 - 2
Newells Old Boys [B-7]
-1/4 0 - 1
- 07:30 FT
[A-7] Velez Sarsfield
0 - 1
Independiente [A-5]
-1/4 0 - 1
MEXA 08:00 FT
[2] Cruz Azul
1 - 0
Club Tijuana [16]
-1 0 - 0
- 08:00 FT
[15] Mazatlan FC
2 - 2
Club Leon [11]
+1/4 2 - 1
COLA 08:30 FT
[2] La Equidad
1 - 0
Santa Fe [4]
-1/4 1 - 0
MEXB 10:05 FT
[7] Sonora 1
1 - 2
Tlaxcala FC [6]
-1 0 - 1
MEXA 10:10 FT
[8] Chivas Guad.
3 - 2
Toluca [6]
-1/4 2 - 2
- 10:10 FT
[13] Santos Laguna
3 - 0
Puebla [17]
-3/4 0 - 0
GHCLB 20:00 Hoãn
  Radnicki Beograd
-
Triglav  
-
- 21:00 Hoãn
  Vorskla
-
Nasaf Qarshi  
-
 
« 30 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: