bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[6] Okinawa SV
1 - 3
Tochigi City [3]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[2] TIAMO Hirakata
1 - 0
Rayluck Shiga [7]
0 - 0
NHATW 13:00 FT
[10] AS Harima Albion Nữ
2 - 0
Shizuoka SSU(W) [7]
1 - 0
IDNA 15:00 FT
[18] Persikabo 1973
3 - 4
Barito Putera [10]
+1/4 1 - 4
GHU16 15:15 FT
  Croatia U16
2 - 0
Phần Lan U16  
1 - 0
NGA 17:00 FT
[9] Krylya Sovetov
0 - 0
Krasnodar [2] 1
+1/4 0 - 0
GHU16 17:30 FT
  Uruguay U16 1
0 - 2
Thụy Điển U16   1
0 - 1
ANHU23 18:00 FT
[17] Southampton U21
3 - 6
Man Utd U21 [12]
-3/4 1 - 2
VNC 18:00 FT
  Thanh Hóa
1 - 1
Hải Phòng  
1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
THAA 18:30 FT
[2] Bangkok Utd
0 - 0
Prachuap FC [9]
-1 1/4 0 - 0
TDU21 19:00 FT
  Norrkoping U21
6 - 0
Gefle U21  
5 - 0
NGA 19:15 FT
[8] Rubin Kazan
1 - 1
Ural S.r. [13]
-1/4 1 - 0
ASI23 21:00 FT
[A-2] Indonesia U23 1
0 - 2
Uzbekistan U23 [D-1]
+3/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
[15] Chernomorets N.
0 - 0
Dyn. Makhachkala [2]
+1/4 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[13] Othellos Athienou
3 - 1
AE Zakakiou [12]
-2 1 - 1
INDA 21:00 FT
[2] Mumbai
2 - 0
FC Goa [3]
-1/4 0 - 0
NGA 21:30 FT
[16] FK Sochi
0 - 0
Fakel [11]
-1/2 0 - 0
BIHA 21:30 FT
[11] FK Tuzla City
1 - 2
Igman Konjic [10]
-1 1 - 0
RMNA 21:30 FT
[10] Petrolul Ploiesti
1 - 2
Botosani [16]
-1/4 1 - 1
KUWA 21:30 FT
[7] Kazma
2 - 0
Al Shabab (KUW) [8]
-1 1/4 0 - 0
BULA 21:45 FT
[8] CSKA 1948 Sofia
1 - 1
Arda Kardzhali [9] 1
-1/4 0 - 1
AZEA 22:00 FT
[2] Zire IK
0 - 1
Araz Nakhchivan [8]
-1 0 - 0
UKRA 22:00 FT
[5] Polissya Zhytomyr
1 - 0
Vorskla [9]
+0 0 - 0
FINB 22:30 FT
[7] SJK Akatemia
0 - 3
TPS Turku [2]
+0 0 - 3
SLOA 22:30 FT
[7] Mura
3 - 1
Aluminij [10] 2
-1/2 1 - 0
POLB 23:00 FT
[6] Odra Opole
0 - 2
Motor Lublin [4]
+0 0 - 2
- 23:00 FT
[13] Chrobry Glogow
0 - 2
Wisla Plock [8]
+1/4 0 - 1
EGYA 23:00 FT
[8] Ceramica Cleopatra
1 - 1
Pharco FC [16]
-1/2 1 - 0
KSB 23:10 FT
[6] Al Faisaly (KSA)
0 - 2
Al Ain (KSA) [10]
-1 0 - 1
- 23:10 FT
[4] Al Arabi (KSA)
3 - 2
Ohud Medina [15]
-1 3 - 1
CYPA 23:30 FT
[7] Apollon Limassol
0 - 0
Karmiotissa Pol. [11]
-1 1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[14] Doxa Katokopia
2 - 2
AEL Limassol [9]
+1/4 0 - 0
NGA 23:45 FT
[7] Rostov
2 - 1
FK Orenburg [12]
-1/4 0 - 1
POLA 00:00 FT
[12] Puszcza Nie.
1 - 1
Korona Kielce [14]
+1/4 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[3] Hap. Beer Sheva
2 - 1
Bnei Sakhnin [6] 1
-3/4 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[17] Fatih Karagumruk
4 - 1
Antalyaspor [10] 1
-3/4 1 - 0
TDA 00:00 FT
[9] Elfsborg 1
2 - 0
Sirius [10]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[11] Brommapojkarna
0 - 3
Goteborg [13]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[3] Mjallby AIF
3 - 2
Kalmar [15]
-1/2 2 - 2
TDB 00:00 FT
[8] Trelleborgs
1 - 1
Degerfors IF [2]
+1/2 1 - 1
DENA 00:00 FT
[9] Silkeborg IF
3 - 0
Midtjylland [1]
+1/2 3 - 0
TDA 00:10 FT
[4] Hammarby
2 - 1
Vasteras [16]
-1/2 1 - 0
BULA 00:15 FT
[11] Beroe
3 - 0
Etar [16] 1
-3/4 2 - 0
KUWA 00:15 FT
[9] Khaitan 2
2 - 4
Al Jahra [10]
+0 0 - 2
ASI23 00:30 FT
[B-2] Nhật Bản U23
2 - 0
Iraq U23 [C-2]
-3/4 2 - 0
ISRA 00:30 FT
[4] Hapoel Haifa
0 - 2
Maccabi Haifa [2]
+1 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[2] Rapid Bucuresti
1 - 2
Universitatea Craiova [4]
-1/4 0 - 1
NPA 00:30 FT
[1] Mamelodi Sun.
3 - 0
TS Galaxy [6] 1
+3/4 2 - 0
KSB 00:50 FT
[17] Hajer
1 - 1
Al Adalah [5]
+1/2 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[21] West Brom U21
4 - 2
Leeds Utd U21 [24]
-3/4 3 - 0
- 01:00 FT
[22] Newcastle U21
0 - 1
Aston Villa U21 [16]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[10] Wolves U21
1 - 1
Brighton U21 [13]
0 - 0
- 01:00 FT
[9] Crystal Palace U21
5 - 0
Tottenham U21 [1]
3 - 0
- 01:00 FT
[14] Nottingham Forest U21
0 - 0
Reading U21 [6]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[26] Derby County U21
3 - 0
Everton U21 [25]
+1/4 1 - 0
HLB 01:00 FT
[7] Emmen
3 - 0
Helmond Sport [11]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[20] Utrecht U21 1
0 - 2
ADO Den Haag [5]
+1/2 0 - 0
URUA 01:00 FT
[7] Racing Club (URU)
2 - 0
CA Fenix [15]
-1/4 1 - 0
TBNB 01:30 FT
[10] Racing Ferrol
0 - 2
Mirandes [18]
-1/2 0 - 1
ITAA 01:45 FT
[11] Genoa
3 - 0
Cagliari [17] 2
-1/4 2 - 0
PHB 01:45 FT
[16] Dunkerque
1 - 3
Auxerre [1]
+3/4 1 - 0
ANHB 02:00 FT
[10] Preston North End 4
0 - 3
Leicester City [1]
+1 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[2] Barcelona 1
4 - 2
Valencia [9] 1
-1 1/2 1 - 2
PH3 02:00 FT
[11] Nimes
1 - 0
Red Star 93 [1]
-1/4 1 - 0
IREA 02:00 FT
[3] Shamrock Rovers
4 - 0
Drogheda Utd [10] 1
-1 1/2 2 - 0
BDNA 02:15 FT
[14] CD Estrela
0 - 3
SC Farense [10]
-1/2 0 - 1
ICEA 02:15 FT
[3] Valur Rey.
1 - 1
Fram Rey. [5]
-1 0 - 0
- 02:15 FT
[12] Fylkir
0 - 1
Stjarnan [6]
+1/2 0 - 0
CSUW20 04:00 FT
[A-3] Peru U20 Nữ
1 - 6
Venezuela U20 Nữ [B-3]
+1 1/4 1 - 1
BRB 05:30 FT
[6] Mirassol/SP
3 - 2
Ceara/CE [9] 1
-1/2 2 - 0
BRAA 06:00 FT
[5] Sao Paulo/SP
0 - 0
Palmeiras/SP [7]
-1/4 0 - 0
URUA 06:00 FT
[1] CA Penarol
3 - 0
CA River Plate (URU) [13]
-1 1/4 2 - 0
CSUW20 06:30 FT
[B-1] Brazil U20 Nữ
1 - 0
Colombia U20 Nữ [B-2]
-3/4 1 - 0
PARA 06:30 FT
[3] Olimpia Asuncion
0 - 1
Sportivo Ameliano [8]
-1/2 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[7] Nacional Quito
1 - 0
Delfin SC [15]
-1/2 1 - 0
CHIA 07:30 FT
[14] Audax Italiano
0 - 1
Cobresal [12]
-3/4 0 - 0
CHIB 07:30 FT
[4] Deportes Limache
1 - 0
La Serena [1] 1
-1/2 0 - 0
PERA 08:00 FT
[10] Cesar Vallejo
2 - 1
Sporting Cristal [2]
+1/4 2 - 1
CSUW20 09:00 FT
[A-2] Argentina U20 Nữ
0 - 2
Paraguay U20 Nữ [A-1]
-1/2 0 - 1
 
« 29 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: