x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[11] Heilongjiang Ice City (T)
1 - 4
Qingdao Hainiu [3]
+1 0 - 2
- 15:00 FT
[5] Shaanxi Changan (T)
1 - 1
Guangxi Pingguo [12]
+0 0 - 0
- 15:00 FT
[6] Sichuan Jiuniu (T)
2 - 0
Nanjing City [10]
-1/4 1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Espanyol
0 - 1
Linense  
-1 1/2 0 - 0
- 18:30 FT
  Empoli (T)
2 - 1
Pafos FC  
-1 1/4 2 - 1
TQB 18:30 FT
[9] Zibo Cuju (T) 1
2 - 0
Shanghai Jiading [14]
-1 1/4 1 - 0
AAU20 21:00 FT
[E-2] Djibouti U20
0 - 6
Tunisia U20 [E-1]
0 - 2
GHCLB 21:30 FT
  Umraniyespor
3 - 0
Samgurali Tskh.  
2 - 0
C3 22:00 FT
  Astana
0 - 1
Rakow Czestochowa  
+1/4 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Koblenz
0 - 2
Vik.Koln  
+1 0 - 1
JORA 22:00 FT
[8] Al Salt 1
1 - 2
Sareeh [12]
-1/2 1 - 0
C3 22:59 FT
  Paide Linname.
0 - 0
Ararat-Armenia  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-3
- 22:59 FT
  Gabala FC
2 - 1
MOL Fehervar FC  
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
  Kisvarda FC
1 - 0
Kairat Almaty  
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Milsami
1 - 4
KuPS  
+3/4 1 - 1
FIN3 22:59 FT
  FC Kiffen
2 - 2
PPJ  
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
  Kajaanin Haka
1 - 2
Vaajakoski  
+1/4 1 - 0
EGYA 23:30 FT
[16] El Gouna
0 - 3
Ismaily SC [13]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[8] Pharco FC
0 - 1
Tala'ea Al Jaish [5]
+0 0 - 1
C3 23:45 FT
  Elfsborg
1 - 2
Molde [F-3]
-1/4 1 - 0
- 23:45 FT
  Maccabi Netanya
0 - 1
Istanbul BB [A-1]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Levadia T.
1 - 1
Hibernians Paola  
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Lillestrom
5 - 2
Seinajoen JK  
-1 1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[F-2] Djurgardens
2 - 0
HNK Rijeka  
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Newtown AFC
1 - 2
Spartak Trnava  
+3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Viborg
1 - 0
Suduva  
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Dinamo Batumi
1 - 1
Lech Poznan [C-2]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  Radnicki Nis
2 - 2
Gzira Utd  
-1 1/2 1 - 1
TS 90': 2-2; TONG TS: 5-5; Pen: 1-3
- 00:00 FT
[G-1] Slavia Praha
7 - 0
St Joseph's (GIB)  
-4 1/2 4 - 0
- 00:00 FT
  Riga FC
2 - 1
Ruzomberok  
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Neftchi Baku
3 - 0
Aris Limassol  
+0 1 - 0
- 00:00 FT
  O.Ljubljana
2 - 0
Sepsi OSK  
+0 0 - 0
TS 90': 2-0; TONG TS: 3-3; Pen: 2-4
- 00:00 FT
  Cska Sofia
4 - 0
Makedonija  
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Apoel FC
2 - 0
Botev Plovdiv  
-1 1 - 0
- 00:00 FT
  Viking
2 - 1
Sparta Praha  
+1/4 1 - 1
- 00:30 FT
  Universitatea Craiova
3 - 0
Vllaznia Shkoder  
-1 1/2 0 - 0
- 00:30 FT
  Maccabi TA
0 - 0
Zire IK  
-1 3/4 0 - 0
- 00:30 FT
  PAOK 2
1 - 1
Levski Sofia  
-1 1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[B-3] Steaua Bucuresti 1
4 - 2
Saburtalo  
-1 3/4 1 - 0
GHCLB 00:30 FT
  Panathinaikos
2 - 1
Volendam  
-1 1 - 0
JORA 00:30 FT
[9] Moghayer Al Sarhan
1 - 3
Ma'an SC [11]
-3/4 0 - 1
C3 00:45 FT
  Lechia GD
1 - 2
Rapid Wien  
+0 0 - 2
- 01:00 FT
  Mura 1
0 - 0
St. Patrick's  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-6
- 01:00 FT
  Dinamo Minsk (T)
0 - 1
Hap. Beer Sheva [C-3]
+1 0 - 0
- 01:00 FT
  Konyaspor 1
2 - 0
Bate Borisov  
-1 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
  Cukaricki Belgrade
4 - 0
Racing Union  
-1 1/2 2 - 0
- 01:00 FT
  Hamrun Spartans
1 - 0
Velez Mostar  
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
  KF Drita
0 - 2
Antwerpen  
+1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[E-4] Vaduz(LIE) 1
0 - 1
Koper  
+0 0 - 0
TS 90': 0-1; TONG TS: 1-1; HP: 1-0
- 01:00 FT
  Sligo Rovers
2 - 0
Motherwell  
+1/2 1 - 0
- 01:00 FT
  KF Laci
1 - 4
Petrocub  
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Shkendija
3 - 1
Valmiera / BSS  
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
  Brondby
4 - 0
Pogon Szczecin  
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
  Young Boys
3 - 0
FK Liepaja  
-2 1/2 2 - 0
GHCLB 01:00 FT
  SD Ponferradina
1 - 2
Valladolid  
+0 0 - 1
AAU20 01:00 FT
[F-2] Palestine U20
0 - 1
Ma Rốc U20 [F-1]
+1 1/2 0 - 0
GHU17 01:00 FT
  Uruguay U17
0 - 2
Chile U17  
0 - 1
C3 01:30 FT
  NK Osijek
0 - 2
FK Kyzylzhar  
-1 1/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Buducnost
2 - 1
Breidablik  
+0 1 - 0
ARGB 01:35 FT
[13] San Martin SJ
0 - 2
San Martin Tucuman [3]
+0 0 - 0
C3 01:45 FT
  FK Tuzla City
0 - 4
AZ Alkmaar [E-1]
+1 1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Tre Fiori
0 - 0
B36 Torshavn  
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
  Zrinjski
3 - 2
KF Tirana  
-1 2 - 0
- 02:00 FT
  Dunajska Stred
2 - 0
Vikingur Gota  
-1 1/4 2 - 0
- 02:00 FT
  Puskas Akademia
0 - 0
Vitoria Guimaraes  
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Crusaders Belfast
1 - 1
Basel [H-1]
+1 1/2 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[A-1] CA Palmaflor
2 - 2
Bolivar [B-1]
+1 3/4 2 - 0
EGYA 02:00 FT
[4] Future FC
0 - 1
Zamalek SC [1]
+1/2 0 - 0
ICEW 02:15 FT
[2] Breidablik Nữ
5 - 0
KR Reykjavik Nữ [10]
1 - 0
- 02:15 FT
[1] Valur Nữ
1 - 1
Stjarnan Nữ [3]
-1 1/2 1 - 1
VENA 04:00 FT
[8] Hermanos Colmenares
1 - 1
Estu.Merida [9]
-1/4 0 - 1
ARGB 04:35 FT
[29] Atletico Rafaela
4 - 1
Guillermo [21]
-1/4 2 - 0
BRB 05:00 FT
[4] Vasco DG/RJ
4 - 0
CRB/AL [12]
-1/2 2 - 0
BRC 06:00 FT
  Sao Paulo/SP
1 - 0
America/MG  
-3/4 1 - 0
COLC 06:00 FT
[31] La Equidad 1
1 - 1
Union Magdalena [6]
-3/4 1 - 0
VENA 06:15 FT
[15] UCV FC
0 - 2
Monagas [3]
+1/4 0 - 1
BRC 06:30 FT
  Fortaleza/CE
0 - 1
Fluminense/RJ  
+0 0 - 1
BLVA 06:30 FT
[B-2] Blooming
0 - 1
Jorge Wilstermann [B-6]
-1 0 - 1
MEXB 07:05 FT
[11] Tepatitlan FC 1
0 - 0
Ala. Durango [13]
-1/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[9] SC Recife/PE
2 - 1
Guarani/SP [17]
-1/2 1 - 0
ARGB 07:35 FT
[16] Deportivo Moron
2 - 2
Estudiantes Rio Cuarto [9]
-1/4 1 - 1
COLC 08:05 FT
[25] Junior Barranquilla
3 - 0
Atl. Nacional [26]
-1/2 1 - 0
 
« 28 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: