x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
EAFF 14:00 FT
[3] Trung Quốc (T)
1 - 0
Hồng Kông [4]
-3/4 0 - 0
TQB 15:00 FT
[12] Jiangxi Liansheng (T)
1 - 0
Xinjiang Tianshan [17]
-1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[16] Beijing Sport Univ (T)
2 - 2
Qingdao Y.Island [9]
+1 0 - 1
GHCLB 15:30 FT
  Elche (T)
1 - 0
Getafe  
1 - 0
MAPL 15:45 FT
[5] Kelantan United 1
1 - 1
FAM-MSN [10]
-1 1/2 0 - 1
GHCLB 16:00 FT
  CD Mafra
1 - 0
Vilafranquense  
-1/4 0 - 0
AUSC 16:30 FT
  Adelaide City
1 - 0
Logan Light.  
-2 1/4 1 - 0
- 16:30 FT
  Brisbane City
3 - 1
Cockburn City  
-1 0 - 1
- 16:30 FT
  Wollongong United
2 - 3
Green Gully SC  
1 - 1
- 16:30 FT
  Heidelberg Utd
1 - 3
Brisbane Roar  
+1 1/2 0 - 1
HQB 17:00 FT
[11] Busan I'Park
0 - 2
Gwangju [1]
+3/4 0 - 1
EAFF 17:20 FT
[1] Nhật Bản
3 - 0
Hàn Quốc [2]
-1/4 0 - 0
SAFF20 17:30 FT
[2] Ấn Độ U20
1 - 2
Bangladesh U20 [1]
1 - 2
AUSQSL 17:30 FT
  Eastern Suburbs
2 - 2
Moreton Bay Utd  
+1/4 2 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Feyenoord
6 - 1
NAC Breda  
-1 1/2 3 - 0
TQB 18:30 FT
[8] Suzhou Dongwu (T)
1 - 0
Beijing BIT [18]
-1 3/4 1 - 0
MASL 19:15 FT
[7] Pahang
2 - 0
Selangor FA [8]
+1/4 2 - 0
- 19:15 FT
[11] Sarawak
0 - 4
Darul Takzim [1]
+2 1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[3] Negeri Sembilan
2 - 1
Terengganu [4]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[5] Kuala Lumpur FA
2 - 1
Kedah FA [6]
-1/4 0 - 1
SAFF20 20:30 FT
[5] Sri Lanka U20
0 - 3
Nepal U20 [3]
0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Utrecht
0 - 1
AEK Athens  
0 - 0
AAU20 21:00 FT
[C-2] Libya U20 1
1 - 3
Algeria U20 [C-1]
+1/4 0 - 1
TDU21 21:00 FT
  Hacken U21
1 - 3
Orgryte IS U21  
1 - 3
GHCLB 21:30 FT
  Doxa Katokopia
3 - 1
Olympiakos Nic.  
2 - 0
C3 22:00 FT
  Inter d.Escaldes 2
1 - 1
CFR Cluj [G-4]
+1 1/4 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Nantes
0 - 1
Rennes  
+1/2 0 - 0
GHU23 22:00 FT
  Bahrain U23 (T)
1 - 0
Oman U23  
0 - 0
TDU21 22:00 FT
  Halmstads U21
1 - 3
Osters U21  
1 - 2
GHCLB 22:30 FT
  Al Sharjah
1 - 2
NK Varazdin  
1 - 2
C1 22:59 FT
  Bodo Glimt
8 - 0
Linfield  
-2 1/2 4 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Athletic Bilbao B
0 - 0
Mirandes  
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  Astoria Walldorf
0 - 5
Ein.Frankfurt  
0 - 3
- 22:59 FT
  Genoa
4 - 1
Lazio  
+3/4 2 - 1
- 22:59 FT
  Torino
1 - 0
Apollon Limassol  
-3/4 0 - 0
FINB 23:00 FT
[10] PEPO
2 - 1
MP Mikkeli [7]
+0 0 - 1
FIN3 23:00 FT
  VIFK Vaasa
1 - 0
JBK  
-3/4 1 - 0
EGYA 23:30 FT
[6] Semouha Club
1 - 1
Arab Contractors [10]
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[2] Pyramids FC
1 - 0
NBE SC [7]
-1 1/4 0 - 0
C1 00:00 FT
  Malmo 1
0 - 2
Zalgiris  
-1 1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Fenerbahce 1
1 - 1
Dinamo Kiev  
-1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 00:00 FT
  Zurich
2 - 1
Karabakh Agdam  
-1/4 1 - 0
TS 90': 2-1; TONG TS: 4-4; HP: 0-1
C3 00:00 FT
  AIK Solna
1 - 0
Vorskla  
-3/4 1 - 0
TS 90': 1-0; HP: 1-0
GHCLB 00:00 FT
  Meuselwitz
6 - 3
Auerbach  
2 - 0
- 00:00 FT
  Salernitana (T)
1 - 1
Galatasaray  
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
  Girona (T)
2 - 0
Andorra FC  
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Real Oviedo
0 - 1
Burgos CF  
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Wolfsberger AC (T)
0 - 5
AC Milan  
+1 3/4 0 - 2
- 00:00 FT
  Lorient
2 - 1
Chateauroux  
-1 1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Numancia
0 - 4
Atletico Madrid  
+1 3/4 0 - 3
- 00:00 FT
  Real Sociedad
1 - 0
Osasuna  
-1/2 0 - 0
NORA 00:00 FT
[14] Sandefjord
2 - 0
Kristiansund [15]
+0 1 - 0
NORB 00:00 FT
[12] Fredrikstad
0 - 4
Raufoss IL [9]
-1/2 0 - 3
GHCLB 00:30 FT
  Leganes
1 - 2
Rayo Vallecano  
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  CD Calahorra
0 - 1
Huesca  
+1/2 0 - 1
- 00:30 FT
  Strasbourg
1 - 2
Cagliari  
-3/4 1 - 2
C3 01:00 FT
  Gomel (T)
1 - 2
Aris Salonica  
+2 0 - 1
- 01:00 FT
  KI Klaksvik
1 - 0
Sutjeska  
-1 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  RB Salzburg
1 - 0
Liverpool  
+1 1 - 0
- 01:00 FT
  Mallorca
1 - 0
Sporting Gijon  
-1/2 1 - 0
AAU20 01:00 FT
[D-2] Somalia U20
0 - 2
Ai Cập U20 [D-1]
+2 1/4 0 - 1
ICEB 01:00 FT
[10] UMF Grindavik
1 - 2
Thor Akureyri [7]
-1/4 0 - 2
ARGB 01:00 FT
[27] Temperley
0 - 0
Alvarado MDP [28]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[31] Villa Dalmine
2 - 0
Quilmes [20]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[33] Flandria
0 - 3
Almagro [11]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[25] Gimnasia Jujuy
2 - 0
Nueva Chicago [35]
-3/4 1 - 0
PERA 01:00 FT
[17] Uni.San Martin 1
3 - 3
Ayacucho FC [19]
+1/4 1 - 1
ARGB 01:05 FT
[4] Gim.Mendoza
2 - 0
Instituto [2]
-1/4 0 - 0
C1 01:30 FT
  Slo. Bratislava
1 - 4
Ferencvaros  
+1/4 0 - 2
GHCLB 01:30 FT
  Real Betis (T)
1 - 1
Marseille  
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Napoli
2 - 2
Adana Demirspor  
-2 1/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[32] San Telmo
0 - 0
Agropecuario AAC [30]
+0 0 - 0
GHCLB 01:45 FT
  Southampton
3 - 1
Monaco  
+0 0 - 1
C1 02:00 FT
  Olympiakos
0 - 4
Maccabi Haifa [H-4]
-1/2 0 - 1
EUW 02:00 FT
  Đức Nữ (T)
2 - 1
Pháp Nữ  
-1/4 1 - 1
BLVA 02:00 FT
[B-8] Real Tomayapo
4 - 0
Univ de Vinto [B-5]
-1/4 1 - 0
EGYA 02:00 FT
[18] Masr lel Maqassah
0 - 1
Ahly Cairo [3]
+2 0 - 1
ICEB 02:15 FT
[2] HK Kopavogur
2 - 1
Grotta [3]
-1 1 - 1
PERA 03:00 FT
[18] Carlos Stein
3 - 2
Sport Boys [13]
-1/4 2 - 0
ARGC 03:10 FT
  Tigre
3 - 3
Deportivo Madryn  
-1 0 - 0
TS 90': 3-3; Pen: 2-4
PERA 03:15 FT
[10] Dep. Municipal
1 - 0
AD Tarma [15]
-3/4 0 - 0
ICEB 04:50 FT
[9] Vestri 1
4 - 0
Trottur Vogum [12]
-1 1/4 2 - 0
ARGB 05:00 FT
[26] CA Guemes
1 - 1
CA Mitre Salta [18]
+0 1 - 1
BLVA 05:00 FT
[A-8] Univ. De Sucre
1 - 0
Royal Pari [B-4]
+0 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[10] Tlaxcala FC
1 - 1
Raya2 [14]
+0 1 - 0
ARGB 05:30 FT
[19] Atletico Atlanta
0 - 2
Def.Belgrano [10]
+0 0 - 0
PERA 05:30 FT
[5] Cienciano
1 - 1
Binacional [6]
-3/4 0 - 1
ARGB 06:00 FT
[23] Almirante Brown
2 - 1
Deportivo Maipu [14]
+0 2 - 1
COLC 06:00 FT
[28] Millonarios
3 - 0
Fortaleza [1]
-1 1/2 2 - 0
URUA 06:00 FT
[1] Liverpool P. (URU) (T)
0 - 1
Nacional(URU) [2]
0 - 1
ARGB 06:05 FT
[5] All Boys
2 - 1
Sacachispas [36]
-3/4 1 - 1
- 06:30 FT
[37] Ramon Santamarina
2 - 1
Chacarita Jrs [15]
+1/4 2 - 1
USC 06:30 FT
  Orlando City
5 - 1
New York RB  
+0 1 - 1
ARGB 07:00 FT
[7] Chaco For Ever 1
1 - 0
Tristan Suarez [34]
-1/4 1 - 0
USB 07:00 FT
[A-5] Birmingham Legion
6 - 1
Loudoun United [A-11]
-1 1/2 3 - 0
MEXA 07:00 FT
[11] Necaxa
2 - 0
Pachuca [3]
+1/4 1 - 0
- 07:00 FT
[18] Queretaro
2 - 2
Chivas Guad. [8]
+1/4 1 - 1
MEXB 07:05 FT
[18] Pumas Tabasco
1 - 1
Mineros de Zac. [9]
+1/4 0 - 1
BLVA 07:15 FT
[A-2] The Strongest
4 - 2
Always Ready [B-3]
-1/2 2 - 1
BRC 07:30 FT
  Atletico/GO
2 - 0
Corinthians/SP  
+0 1 - 0
- 07:30 FT
  Flamengo/RJ 1
0 - 0
Athletico/PR  
-1 1/4 0 - 0
USB 07:30 FT
[B-7] Rio Grande Valley
0 - 0
Hartford Athletic [A-10]
-1 0 - 0
PERA 08:00 FT
[7] Cesar Vallejo
1 - 0
Universitario [9]
-1/2 1 - 0
COLC 08:05 FT
[30] Deportes Tolima
1 - 3
Inde.Medellin [29]
-1/2 1 - 3
ARGB 08:45 FT
[1] Belgrano
1 - 1
Ind.Rivadavia [8]
-1/2 0 - 0
USB 09:00 FT
[B-8] Oakland Roots
0 - 0
Phoenix Rising [B-11]
-1/2 0 - 0
MEXA 09:05 FT
[16] Pumas UNAM
1 - 1
Mazatlan FC [13]
-3/4 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[5] Sonora
0 - 0
Cancun FC [15]
-1/2 0 - 0
USC 09:30 FT
  Sacramento
0 - 0
Sporting Kansas  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-4
USB 09:50 FT
[B-10] Las Vegas Lights
0 - 2
SA Scorpions [B-1]
+1/2 0 - 1
GHCLB 15:30 Hoãn
  Portimonense
-
SC Covilha  
-
- 16:30 Hoãn
  Vizela
-
Gil Vicente  
-
HQB 17:30 Hoãn
[2] Daejeon Hana Citizen
-
Jeonnam Dragons [10]
-
 
« 27 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: