bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSWW 11:00 FT
[9] Wellington Phoenix Nữ 1
2 - 0
Canberra Utd Nữ [12]
-3/4 1 - 0
AUSA 13:00 FT
[4] Macarthur FC 1
2 - 2
Perth Glory [10] 3
-1/2 1 - 0
AUSWW 13:00 FT
[7] Newcastle Jets Nữ
0 - 2
Central Coast Nữ [5]
+1/4 0 - 1
GHCLB 17:00 FT
  HA Gia Lai
2 - 0
Bình Định  
0 - 0
MLTA 17:00 FT
[13] Sirens
0 - 3
Valletta [11]
0 - 1
TNKA 17:30 FT
[19] Konyaspor
2 - 3
Istanbul BB [10]
+0 2 - 0
TNKB 17:30 FT
[6] Bandirmaspor
6 - 0
Giresunspor [18]
-2 4 - 0
- 17:30 FT
[4] Bodrumspor SK
1 - 0
Genclerbirligi [10]
-1/2 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Piast Gliwice
2 - 0
Metalist 1925 Kharkiv  
1 - 0
- 18:00 FT
  Zenit
1 - 1
Al Fateh  
1 - 1
TBN3 18:00 FT
[A2-18] Atl. Baleares
0 - 0
Atl. Sanluqueno [A2-13]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[A1-8] Salamanca
3 - 0
Cornella [A1-14]
-3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[A1-17] Rayo Majada.
1 - 1
Cultural Leonesa [A1-4]
+1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[A2-8] CF Intercity
0 - 1
UD Ibiza [A2-2]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A2-19] UD Melilla
2 - 0
Ceuta [A2-9]
+1/4 1 - 0
BDNB 18:00 FT
[2] AVS Futebol
3 - 2
Maritimo [3]
-1/4 2 - 2
AZEA 18:00 FT
[7] Araz Nakhchivan
1 - 1
Sumqayit [2]
-1/4 0 - 1
HLA 18:15 FT
[12] Heerenveen
2 - 2
AZ Alkmaar [4] 1
+1/4 1 - 1
ASI 18:30 FT
[B-1] Australia 2
4 - 0
Indonesia [D-3] 4
-1 3/4 2 - 0
ITA 18:30 FT
[12] Genoa
2 - 1
Lecce [13] 2
-1/4 0 - 1
FA 18:45 FT
  West Brom 2
0 - 2
Wolves  
+1/4 0 - 1
GHCLB 18:59 FT
  Radomiak Radom
0 - 1
FK Napredak  
0 - 1
GHU20 18:59 FT
  Thái Lan U20
1 - 1
Uzbekistan U20  
GHCLB 19:00 FT
  Grorud IL
0 - 0
Skeid Fotball  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Orebro
2 - 1
Sandvikens  
-1/2 2 - 1
- 19:00 FT
  Gornik Zabrze
3 - 2
Blau Weiss Linz  
0 - 1
ANHU23 19:00 FT
[4] Liverpool U21
2 - 0
Fulham U21 [5]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[10] Hertha Berlin II
3 - 1
Berlin AK 07 [16]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[8] Luckenwalde
0 - 1
Zwickau [11]
-1/4 0 - 1
PHA 19:00 FT
[14] Montpellier 4
0 - 0
Lille [4] 1 3
+1/2 0 - 0
RMNA 19:00 FT
[7] Hermannstadt
2 - 0
Botosani [16]
-3/4 1 - 0
GHCLB 19:30 FT
  FK Partizan
1 - 0
Botev Vratsa  
1 - 0
DUB 19:30 FT
[15] Ein.Braunschweig
1 - 0
Magdeburg [12]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[5] Greuther Furth
2 - 1
Holstein Kiel [2]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[3] Hamburger
3 - 4
Karlsruher [11]
-1 2 - 2
DUC3 19:30 FT
[8] Preussen Munster
2 - 1
Essen [6]
-1/4 1 - 1
DUC4DB 19:30 FT
[1] Greifswalder FC
3 - 0
CZ Jena [13]
-1/2 1 - 0
ALBA 19:30 FT
[7] KF Laci
1 - 1
Teuta Durres [8]
1 - 0
BIA 19:30 FT
[9] Sint Truiden
1 - 1
Genk [6] 2
+1/2 0 - 1
BIB 19:30 FT
[1] Beerschot-Wilrijk
3 - 0
Club Brugge II [12]
-1 1/4 2 - 0
BDNB 19:45 FT
[11] Pacos Ferreira
0 - 1
CD Mafra [8]
-1/4 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Haladas
2 - 2
Admira  
+0 0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[15] Blackburn U21
2 - 1
Newcastle U21 [24]
+0 1 - 0
TBNA 20:00 FT
[17] Celta Vigo
0 - 1
Girona [2]
+0 0 - 1
TBNB 20:00 FT
[14] Eldense
3 - 2
Espanyol [3]
+0 2 - 2
ITA3 20:00 FT
[A-17] Novara
0 - 3
Padova [A-2]
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[B-19] US Olbia
1 - 0
Arezzo [B-10]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[A-7] Legnano
0 - 0
AC Trento [A-15]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-3] Triestina
1 - 1
Pergolettese [A-16]
-3/4 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[3] Meppen
2 - 0
Holstein Kiel II [2]
-1/4 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[5] Hibernians Paola
3 - 2
Gzira Utd [7]
+0 2 - 2
- 20:00 FT
[8] Naxxar Lions
0 - 0
Marsaxlok [4]
+3/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[9] Sivasspor
1 - 0
Besiktas [4]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Fatih Karagumruk
4 - 0
Rizespor [6]
-1/4 1 - 0
TNKB 20:00 FT
[13] Umraniyespor
1 - 1
Sakaryaspor [5]
-1/4 1 - 0
TSA 20:15 FT
[4] St. Gallen 1
1 - 4
Lugano [5]
-3/4 0 - 1
ANHB 20:30 FT
[22] QPR 4
1 - 1
Huddersfield [20] 3
-1/2 0 - 0
HLA 20:30 FT
[6] Go Ahead Eagles
2 - 2
NEC Nijmegen [7]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[2] Feyenoord
0 - 0
Twente [3]
-1 1/4 0 - 0
AZEA 20:30 FT
[3] Neftchi Baku
3 - 1
Gabala FC [10] 1
-1 0 - 0
KUWC 20:30 FT
  Salmiya
1 - 1
Khaitan  
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-2
GHCLB 21:00 FT
  Tallinna Kalev
1 - 3
FK Liepaja  
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Tromso
0 - 1
Pardubice  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Arsenal-Tula
0 - 0
Mura  
0 - 0
- 21:00 FT
  Shkendija
2 - 0
Dinamo Batumi  
1 - 0
- 21:00 FT
  Jeonbuk H.Motor
0 - 2
Riga FC  
0 - 1
FA 21:00 FT
  Watford 1
1 - 1
Southampton   2
+1/4 1 - 0
ITA 21:00 FT
[11] Monza 1
1 - 0
Sassuolo [18] 3
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Verona 2
1 - 1
Frosinone [15] 2
-1/4 1 - 0
PHA 21:00 FT
[18] Clermont 1
1 - 1
Strasbourg [10] 3
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Lorient 4
3 - 3
Le Havre [12] 4
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Stade Reims 3
0 - 0
Nantes [16] 2
-1/2 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[1] Santa Clara
2 - 0
Leixoes [16] 1
-3/4 1 - 0
CROA 21:00 FT
[6] HNK Gorica
1 - 2
Lok. Zagreb [5]
+1/4 1 - 1
GREA 21:00 FT
[1] AEK Athens
3 - 0
OFI Creta [8]
-1 3/4 1 - 0
BRAMG 21:00 FT
[A-3] Itabirito/MG 2
0 - 2
Villa Nova/MG [B-2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Maribor
0 - 0
Shakhtar Donetsk  
0 - 0
- 21:30 FT
  Botev Plovdiv
1 - 0
Vejle  
1 - 0
- 21:30 FT
  Crvena Zvezda 1
2 - 0
Mladost Lucani  
2 - 0
FA 21:30 FT
  Liverpool
5 - 2
Norwich  
-2 1/2 2 - 1
DUA 21:30 FT
[13] Union Berlin
1 - 0
Darmstadt [18]
-3/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Kryvbas
0 - 3
Vik.Plzen   1
0 - 2
- 22:00 FT
  FK Vojvodina
1 - 2
Ararat-Armenia  
1 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-16] Merida
0 - 0
Atletico Madrid B [A2-12]
+0 0 - 0
BIA 22:00 FT
[15] Eupen
1 - 0
Antwerpen [4]
+1 1 - 0
BIB 22:00 FT
[8] RFC Liege
0 - 2
Zulte-Waregem [3]
+1/4 0 - 1
RMNA 22:00 FT
[14] Politehnica Iasi
1 - 0
Universitaea Cluj [8]
+1/4 0 - 0
CYPA 22:00 FT
[13] Othellos Athienou
0 - 3
AEL Limassol [9]
+1/2
TBNA 22:15 FT
[18] Cadiz
0 - 0
Athletic Bilbao [5]
+3/4 0 - 0
TBNB 22:15 FT
[19] Villarreal B
1 - 1
Huesca [18]
+0 0 - 1
- 22:15 FT
[21] Andorra FC
0 - 1
Elche [8]
-1/4 0 - 0
ITB 22:15 FT
[7] Cittadella
1 - 2
Sampdoria [14]
-1/4 0 - 0
ITA3 22:15 FT
[B-3] Carrarese
5 - 1
Torres [B-2]
+0 2 - 0
- 22:15 FT
[C-4] Taranto
2 - 2
Benevento [C-5]
+1/4 1 - 1
MLTA 22:15 FT
[14] Gudja United
0 - 1
Mosta [10]
+3/4 0 - 1
- 22:15 FT
[3] Sliema Wanderers
0 - 0
Birkirkara [6]
+0 0 - 0
DUC3 22:30 FT
[13] Munchen 1860
1 - 1
Sandhausen [5]
-1/4 0 - 1
BDNA 22:30 FT
[6] Moreirense
1 - 0
Famalicao [9]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[11] Boavista
1 - 4
Portimonense [13]
-1/2 0 - 3
BDNB 22:30 FT
[9] Porto B
3 - 0
Belenenses [18]
-3/4 2 - 0
- 22:30 FT
[4] Nacional Madeira
2 - 1
Uniao Torreense [5]
-1/2 1 - 1
GREA 22:30 FT
[7] Asteras Tripolis
3 - 1
Atromitos [10]
-1/4 1 - 0
TSA 22:30 FT
[6] Luzern 1
2 - 1
Lausanne Sports [11]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[9] Grasshoppers
2 - 1
Zurich [3]
+1/2 0 - 1
HLA 22:45 FT
[17] Volendam
0 - 1
Fortuna Sittard [13]
+1/2 0 - 0
ASI 23:00 FT
[A-2] Tajikistan 1
1 - 1
UAE [C-2] 2
+1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-3
ALBA 23:00 FT
[5] KF Tirana 1
3 - 4
Skenderbeu [6]
2 - 3
- 23:00 FT
[3] Vllaznia Shkoder
1 - 1
Partizani Tirana [2]
1 - 1
TNKA 23:00 FT
[2] Fenerbahce
2 - 1
Ankaragucu [13]
-2 2 - 1
TNKB 23:00 FT
[17] Altay
0 - 2
Kocaelispor [3]
+1 3/4 0 - 0
PHA 23:05 FT
[13] Toulouse 3
0 - 2
Lens [6] 3
+1/4 0 - 1
FA 23:30 FT
  Newport
2 - 4
Man Utd   1
+2 3/4 1 - 2
DUA 23:30 FT
[4] B.Dortmund 1
3 - 1
Bochum [11] 3
-1 1/2 1 - 1
CROA 23:45 FT
[2] Hajduk Split
1 - 2
HNK Rijeka [1]
-1/2 1 - 0
KUWC 23:45 FT
  Kazma
1 - 0
Burgan SC  
-1 1/4 0 - 0
CAF 00:00 FT
[A-1] Equatorial Guinea 1
0 - 1
Guinea [C-3] 1
+1/4 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[A2-1] Castellon
4 - 1
Antequera CF [A2-7]
-1 3 - 1
ITA 00:00 FT
[8] Lazio 3
0 - 0
Napoli [9] 2
-1/4 0 - 0
ISRC 00:00 FT
  Hapoel Nof HaGalil
4 - 0
Hapoel Herzliya  
3 - 0
CYPA 00:00 FT
[10] Ethnikos Achnas
2 - 6
Aris Limassol [2]
+1 0 - 2
ALGA 00:00 FT
[6] USM Alger
3 - 1
NC Magra [13] 1
-1 1/2 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[15] Sevilla 1 3
1 - 1
Osasuna [11]
-1/4 1 - 0
TBNB 00:30 FT
[11] Burgos CF
2 - 1
Albacete [17]
+0 1 - 1
TBN3 00:30 FT
[A1-3] Gimnastic T.
1 - 1
Osasuna B [A1-13]
-1 1 - 0
ITA3 00:30 FT
[B-16] SPAL 1907
1 - 3
Juventus U23 [B-8]
-1/2 1 - 2
- 00:30 FT
[B-15] Ancona 1
0 - 2
Cesena [B-1]
+3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A-19] Pro Sesto
0 - 0
Pro Vercelli [A-8]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[B-5] Gubbio
1 - 0
Luchese [B-14]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A-4] Vicenza
0 - 0
Virtus Verona [A-9] 1
-3/4 0 - 0
BIA 00:30 FT
[2] Anderlecht
2 - 2
Union Saint-Gilloise [1]
+1/4 1 - 2
GREA 00:30 FT
[4] Olympiakos
3 - 1
Pas Giannina [14]
-1 3/4 0 - 0
ISRC 00:30 FT
  Hapoel Hadera
0 - 2
Maccabi TA  
+1 1/2 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[A1-6] Celta Vigo II
1 - 2
Deportivo [A1-2]
+0 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[8] SC Farense
1 - 3
Porto [3]
+1 1/4 0 - 2
BDNB 01:00 FT
[15] UD Oliveirense
0 - 1
Vilaverdense SC [17]
-1/2 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[5] Universitatea Craiova
0 - 3
Steaua Bucuresti [1]
+0 0 - 1
BIA 01:15 FT
[8] KV Mechelen
3 - 1
RWD Molenbeek [14] 1
-3/4 0 - 0
BIB 01:15 FT
[11] Oostende
0 - 1
Deinze [2]
+1/4 0 - 1
DUC3 01:30 FT
[2] Dynamo Dresden
1 - 2
B.Dortmund II [4]
-1 1/4 0 - 1
GREA 01:30 FT
[2] PAOK
2 - 1
Panathinaikos [3]
-1/4 1 - 0
ISRC 01:30 FT
  Hapoel Kfar Saba
3 - 3
Maccabi Haifa  
0 - 2
TS 90': 3-3; HP: 0-3
BRARJ 01:45 FT
[7] Madureira/RJ
3 - 1
Volta Redonda/RJ [8]
+1/4 2 - 0
TBN3 02:00 FT
[A2-15] San Fernando
0 - 0
Algeciras [A2-6]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[A2-14] Real Madrid B
0 - 0
Linares Deportivo [A2-17]
-1 0 - 0
BRAMG 02:00 FT
[B-1] Atl. Mineiro/MG
4 - 0
Democrata-GV/MG [C-4]
-2 1/4 3 - 0
BRAPR 02:00 FT
[7] Independente SJ/PR
0 - 0
Londrina/PR [6]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[11] Andraus Brasil/PR
1 - 0
Azuriz FC/PR [9]
1 - 0
BRARJ 02:00 FT
[11] Bangu/RJ 1
2 - 2
Vasco DG/RJ [5] 1
+1 1/4 0 - 0
BRARS 02:00 FT
[5] Brasil Pelotas/RS
0 - 1
Gremio/RS [2]
+1 0 - 0
BRASP 02:00 FT
[B-3] Ponte Preta/SP
0 - 0
Inter Limeira/SP [C-3]
-1/2 0 - 0
PERA 02:30 FT
[10] Atletico Grau
1 - 1
Alianza Atletico [11] 1
-1/2 1 - 0
ITA 02:45 FT
[7] Fiorentina 2
0 - 1
Inter Milan [1] 3
+1/2 0 - 1
ITA3 02:45 FT
[C-15] Catania
1 - 1
SS Monopoli [C-17] 1
-1 1 - 0
- 02:45 FT
[B-13] Rimini
1 - 1
Pineto Calcio [B-9]
-1/4 1 - 0
PHA 02:45 FT
[1] PSG 1 5
2 - 2
Stade Brestois [2] 3
-1 1/2 2 - 0
CAF 03:00 FT
[B-2] Ai Cập 1 4
1 - 1
CHDC Congo [F-2] 3
+0 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 7-8
GHCLB 03:00 FT
  Los Angeles FC
1 - 3
Nordsjaelland  
1 - 2
TBNA 03:00 FT
[4] Atletico Madrid 2
2 - 0
Valencia [8]
-1 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[4] Sporting Gijon
1 - 2
Racing Ferrol [5]
-1/2 0 - 0
ARGA 03:00 FT
[B-1] Godoy Cruz
2 - 0
Defensa YJ [B-5]
-1/2 0 - 0
BRAMG 03:00 FT
[B-3] Pouso Alegre/MG 1
1 - 2
Tombense FC/MG [A-2]
+1/4 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[10] Gil Vicente
1 - 0
Vitoria Guimaraes [5]
+1/4 0 - 0
- 03:30 FT
[7] Arouca
5 - 0
Vizela [18]
-1/2 2 - 0
BRASP 04:00 FT
[B-1] Palmeiras/SP
2 - 1
Santos/SP [A-1]
-1 0 - 0
COLA 04:00 FT
[17] Boyaca Chico 1
2 - 2
Junior Barranquilla [4]
-1/4 2 - 1
CRCA 04:00 FT
[10] Puntarenas
3 - 2
Guanacasteca [5]
-1/4 1 - 1
BRARJ 04:10 FT
[2] Fluminense/RJ
3 - 0
Nova Iguacu/RJ [3]
-1 1 - 0
BRAPR 04:30 FT
[10] Parana STC/PR
2 - 1
Cianorte/PR [5]
+1/4 1 - 1
- 04:30 FT
[1] Coritiba/PR
4 - 0
Operario/PR [4]
-1/4 1 - 0
PARA 04:30 FT
[6] General Caballero
1 - 1
Sportivo Ameliano [5]
+0 0 - 1
ARGA 05:00 FT
[A-2] River Plate
1 - 1
Argentinos Jun. [A-4]
-1 1 - 0
BRASP 05:00 FT
[A-4] Santo Andre/SP
0 - 0
Agua Santa/SP [B-2]
-1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[C-2] Mirassol/SP
1 - 1
Novorizontino/SP [D-1]
-1/4 0 - 0
PERA 05:00 FT
[17] Carlos A. Mannucci
0 - 4
Universitario [1]
+3/4 0 - 2
CRCA 05:00 FT
[3] Alajuelense
0 - 1
Cartagines [7]
-1 0 - 1
BRAMG 06:00 FT
[A-4] Ipatinga/MG
1 - 6
America/MG [C-1]
+3/4 1 - 2
COLA 06:10 FT
[14] America Cali
4 - 1
Atl. Nacional [15] 1
-1/2 2 - 0
MEXA 06:15 FT
[3] Pumas UNAM
3 - 1
Pachuca [2]
-1/2 2 - 1
PARA 06:50 FT
[2] Guarani CA
3 - 0
Tacuary FBC [9]
-1/2 3 - 0
ARGA 07:00 FT
[B-2] Estudiantes LP
1 - 0
Belgrano [B-11]
-1/2 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[15] Morelia
1 - 2
Mineros de Zac. [10]
-1/4 0 - 1
PERA 08:00 FT
[4] Alianza Lima 1
2 - 1
Cesar Vallejo [13] 1
-3/4 1 - 1
MEXA 08:00 FT
[10] Atlas 2
2 - 1
Juarez [18]
-1/2 2 - 0
CRCA 08:00 FT
[6] Municipal Liberia
5 - 0
Santos Guapiles [12]
-1/2 3 - 0
COLA 08:20 FT
[5] Atl. Bucaramanga
0 - 0
Millonarios [7]
+1/4 0 - 0
MEXA 10:00 FT
[14] Queretaro 1
1 - 1
Tigres UANL [6]
+1/2 1 - 0
DUC4DB 18:00 Hoãn
[2] BFC Dynamo
-
VSG Altglienicke [5]
-
- 18:00 Hoãn
[15] Lok.Leipzig
-
Meuselwitz [14]
-
GHU20 03:00 Hoãn
  Trinidad &T. U20
-
Jamaica U20  
-
 
« 28 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: