bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSWW 13:00 FT
[8] WS Wanderers Nữ
1 - 3
Brisbane Roar Nữ [9]
-1/4 1 - 1
GHCLB 13:30 FT
  Hà Nội FC
1 - 1
Bali United Pusam  
0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-5
AUSA 13:30 FT
[12] Western United
0 - 1
WS Wanderers [6] 1
+1/4 0 - 1
AUSWW 13:30 FT
[11] Adelaide Utd Nữ
2 - 1
Perth Glory Nữ [6]
1 - 1
AUSA 14:00 FT
[11] Newcastle Jets 2
1 - 2
Wellington Phoenix [2] 3
-1/4 0 - 1
HKGA 14:00 FT
[3] Tai Po
6 - 0
Hồng Kông U23 [10]
-2 1/4 3 - 0
GHCLB 15:30 FT
  O.Ljubljana
2 - 2
FK Novi Pazar  
2 - 1
AUSA 15:45 FT
[1] Central Coast
2 - 0
Brisbane Roar [8]
-1 1/4 1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Hillerod
7 - 2
Hvidovre IF  
+1/2 5 - 1
- 16:00 FT
  Jagiellonia
2 - 2
Ordabasy  
1 - 1
- 16:30 FT
  SK Prostejov
2 - 3
Opava  
+0 1 - 3
- 16:59 FT
  Odra Opole
0 - 2
Miedz Legnica  
-1/4 0 - 2
- 17:00 FT
  Taborsko
3 - 2
Pribram  
+0 1 - 2
- 17:00 FT
  TS Galaxy 1
3 - 4
Bohemians 1905  
0 - 2
- 17:30 FT
  Viettel
1 - 2
Daejeon Hana Citizen  
+1 1/4 0 - 0
- 17:30 FT
  Vasas Budapest
0 - 3
MOL Fehervar FC  
0 - 0
TNKB 17:30 FT
[13] Manisa FK 2
0 - 2
Erzurumspor FK [9]
-3/4 0 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Aluminij
1 - 0
Makedonija  
1 - 0
- 18:00 FT
  Lillestrom
2 - 1
Fredrikstad  
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
  Slavia Praha
3 - 1
Beijing Guoan  
0 - 1
AZEA 18:00 FT
[9] Kapaz
1 - 2
Karabakh Agdam [1]
+1 3/4 0 - 0
GHCLB 18:30 FT
  Naestved BK
0 - 1
Nykobing  
-3/4 0 - 1
- 18:59 FT
  Wisla Krakow
2 - 0
Atyrau  
1 - 0
- 18:59 FT
  Slovan Liberec
1 - 1
Warta Poznan  
1 - 0
- 19:00 FT
  Paide Linname.
1 - 4
Rigas Futbola Skola  
0 - 1
- 19:00 FT
  Spartak Trnava
0 - 0
Hartberg  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Kalmar
4 - 3
HB Koge  
3 - 2
- 19:00 FT
  MFK Chrudim
1 - 0
Varnsdorf  
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Sarpsborg
2 - 0
Sandefjord  
-1 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
  Longford Town
1 - 2
Shamrock Rovers  
+2 0 - 0
- 19:00 FT
  Sirius
1 - 1
Degerfors IF  
1 - 0
GHU23 19:00 FT
  UAE U23
1 - 5
Ai Cập U23  
0 - 2
DUB 19:00 FT
[14] Wehen
3 - 1
Hertha Berlin [9]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[18] Osnabruck
0 - 0
Paderborn 07 [7] 1
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Hansa Rostock
2 - 1
Elversberg [11] 1
+1/4 0 - 1
DUC4DB 19:00 FT
[6] Babelsberg
1 - 0
FC Eilenburg [16]
-1 1/4 0 - 0
FINLC 19:00 FT
[A-2] Inter Turku
3 - 2
Lahti [A-1]
-1 3 - 0
RMNA 19:00 FT
[7] UTA Arad
2 - 1
Sepsi OSK [9]
+1/4 1 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Vejle
2 - 1
Velez Mostar  
2 - 1
FA 19:30 FT
  Ipswich
1 - 2
Maidstone United  
-2 1/2 0 - 1
SCOA 19:30 FT
[4] St. Mirren
0 - 1
Rangers [1]
+1 1/2 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Varbergs BoIS
2 - 3
Helsingborg  
0 - 0
- 20:00 FT
  RB Salzburg
0 - 0
Slask Wroclaw  
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Vasteras
0 - 0
Djurgardens  
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Molde
3 - 1
Kristiansund  
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Kobenhavn
5 - 1
Aarhus AGF  
1 - 0
- 20:00 FT
  Backa Topola
2 - 1
Vancouver WC  
0 - 0
- 20:00 FT
  Brommapojkarna
0 - 3
AIK Solna  
0 - 2
- 20:00 FT
  Lippstadt
0 - 0
FC Bocholt  
0 - 0
- 20:00 FT
  WSG Swarovski Tirol
1 - 2
Koper  
0 - 2
GHU23 20:00 FT
  B.B.Ngà U23
2 - 2
Arập Xêut U23  
1 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 2-3
ANHU23 20:00 FT
[1] Tottenham U21
5 - 3
Aston Villa U21 [17]
1 - 2
TBNA 20:00 FT
[7] Real Sociedad 2
0 - 0
Rayo Vallecano [15] 4
-1/2 0 - 0
ITB 20:00 FT
[4] Como 1
0 - 2
Ascoli [17]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Alto Adige
0 - 1
Cosenza [11]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Venezia
1 - 0
Ternana [16] 1
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Cremonese
1 - 0
Brescia [7]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Modena
3 - 0
Parma [1]
+1/4 2 - 0
DUC3 20:00 FT
[2] SSV Ulm
2 - 2
Duisburg [18]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[20] Freiburg II
0 - 1
Verl [13]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[14] Vik.Koln
2 - 1
Unterhaching [7]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[1] Jahn Regensburg 1
2 - 0
A.Bielefeld [16]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[10] Saarbrucken 2
0 - 2
Ingolstadt [11]
-1/2 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[17] FC Kilia Kiel
0 - 0
Oldenburg 1897 [7] 1
+1 3/4 0 - 0
DUC4DB 20:00 FT
[7] RW Erfurt
2 - 0
E.Cottbus [3]
+1/4 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
[8] Fort.Dusseldorf II
3 - 2
Wegberg-Beeck [15]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[13] Gutersloh
1 - 3
Paderborn 07 II [12] 1
-1/4 0 - 2
ISRC 20:00 FT
  Hapoel Jerusalem
0 - 0
Hapoel Tel Aviv  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-0
MLTA 20:00 FT
[2] Floriana
2 - 0
Santa Lucia FC [10]
-1 1/2 1 - 0
FINLC 20:00 FT
[B-5] AC Oulu
0 - 0
Haka [B-3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[B-2] KuPS
0 - 2
Ilves Tampere [B-1]
-1/2 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[14] Alanyaspor
1 - 1
Pendikspor [19]
-1/2 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[8] Corum FK
1 - 1
Goztepe [2]
+1/4 0 - 0
AZEA 20:30 FT
[3] Zire IK
0 - 1
Sabah FK [5] 1
+0 0 - 0
KUWC 20:30 FT
  Fahaheel
4 - 1
Al Shabab (KUW)  
2 - 0
CROA 20:50 FT
[4] NK Osijek
2 - 0
Rudes Zagreb [10]
-1 1/2 2 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Hradec Kralove
2 - 0
Obolon Kiev  
0 - 0
- 21:00 FT
  Rakow Czestochowa
1 - 3
Ludogorets  
1 - 2
- 21:00 FT
  Mjallby AIF
4 - 2
B93 Kobenhavn  
2 - 1
- 21:00 FT
  Galway
0 - 1
Sligo Rovers  
0 - 0
- 21:00 FT
  Zenit
1 - 0
Ural S.r.  
0 - 0
ANHU23 21:00 FT
[5] Chelsea U21
3 - 2
Reading U21 [9]
-3/4 1 - 2
ITA 21:00 FT
[6] Atalanta 2
2 - 0
Udinese [14] 1
-1 2 - 0
PHB 21:00 FT
[4] Saint Etienne
0 - 1
Amiens [9]
-1/2 0 - 1
OMALC 21:00 FT
[A-3] Sur Club
3 - 1
Ibri Club [A-2]
1 - 0
- 21:05 FT
[A-1] Bahla Club
4 - 0
Al Wahda Oman [A-4]
3 - 0
GHCLB 21:30 FT
  O.Ljubljana
2 - 3
Banik Ostrava  
0 - 1
DUA 21:30 FT
[10] Augsburg 2
2 - 3
Bayern Munich [2] 6
+1 1/2 0 - 2
- 21:30 FT
[7] Hoffenheim 4
1 - 1
Heidenheim [11]
-3/4 1 - 1
- 21:30 FT
[8] Wer.Bremen 2
3 - 1
Freiburg [9] 1
-1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[3] Stuttgart 1
5 - 2
Leipzig [5] 4
+0 2 - 1
- 21:30 FT
[13] Wolfsburg 5
1 - 1
FC Koln [16] 3
-3/4 1 - 1
OMALC 21:30 FT
[C-3] Dhofar
0 - 1
Oman Club [C-2]
0 - 0
ALGA 21:30 FT
[15] ES Ben Aknoun
1 - 1
MC El Bayadh [9]
1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  METTA/LU Riga
3 - 0
Trans Narva  
1 - 0
ANHB 22:00 FT
[18] Millwall 2
1 - 1
Preston North End [8] 3
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[10] Sunderland 1
3 - 1
Stoke City [22] 3
-1/2 1 - 0
FA 22:00 FT
  Everton 1
1 - 2
Luton Town   1
-1 0 - 1
- 22:00 FT
  Leeds Utd
1 - 1
Plymouth Argyle  
-2 1 - 0
- 22:00 FT
  Leicester City
3 - 0
Birmingham   2
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Sheffield Utd 2
2 - 5
Brighton   1
+1 2 - 2
ANHL1 22:00 FT
[10] Lincoln
0 - 0
Peterborough Utd [5]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Blackpool
1 - 1
Charlton Athletic [18]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Bristol Rovers
3 - 1
Oxford Utd [7]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[15] Wycombe
2 - 2
Fleetwood Town [23] 1
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[24] Carlisle
1 - 4
Bolton [3]
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[19] Cambridge Utd
0 - 0
Burton Albion [17] 1
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Barnsley
1 - 2
Exeter City [16]
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[2] Derby County
2 - 1
Cheltenham [21]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Northampton
0 - 2
Shrewsbury [20]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[22] Port Vale
0 - 1
Portsmouth [1]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Reading
1 - 1
Leyton Orient [9]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[11] Wigan
2 - 3
Stevenage [6]
+1/4 2 - 1
ANHL2 22:00 FT
[14] Notts County
1 - 1
Barrow [8]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[17] Swindon
2 - 0
Bradford City [16]
+1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[9] Morecambe
0 - 1
Colchester Utd [22]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Milton Keynes Dons
2 - 1
Gillingham [7]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Forest Green
0 - 1
Accrington [15]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Wimbledon
2 - 1
Mansfield [1] 1
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Crewe Alexandra
2 - 3
Salford City [19]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[20] Doncaster Rovers
1 - 5
Stockport [3]
+1/2 0 - 3
- 22:00 FT
[21] Grimsby
1 - 2
Tranmere Rovers [18]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Walsall
1 - 1
Sutton Utd [24]
-3/4 1 - 1
ANHU23 22:00 FT
[12] Man Utd U21
4 - 2
Norwich U21 [14]
3 - 1
TBN3 22:00 FT
[A2-20] Granada II
0 - 2
Malaga [A2-4]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[A1-16] SD Tarazona
0 - 1
Real Union [A1-12]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[A1-7] CD Arenteiro
1 - 1
Teruel [A1-18]
-1/2 1 - 0
SCOA 22:00 FT
[9] St. Johnstone
1 - 1
Motherwell [8]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Celtic
1 - 0
Ross County [11]
-3 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Hearts
2 - 0
Aberdeen [10]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Kilmarnock 1
2 - 2
Hibernian [6]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Livingston
1 - 4
Dundee [7] 1
+0 0 - 1
SCOB 22:00 FT
[4] Greenock Morton
3 - 0
Arbroath [10] 1
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Airdrieonians
1 - 1
Partick Thistle [3]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Queen's Park 1
1 - 2
Ayr Utd [7]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Raith Rovers
2 - 3
Inverness C.T. [9]
-1/2 1 - 3
- 22:00 FT
[1] Dundee Utd
0 - 0
Dunfermline [5]
-1 1/2 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[4] Cove Rangers
0 - 2
Queen of South [7]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Hamilton
1 - 1
Montrose [3]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Alloa Athletic
0 - 5
Falkirk [1]
+1 1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Stirling Albion
5 - 0
Kelty Hearts [8] 1
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Annan Athletic
3 - 0
Edinburgh City [10]
1 - 0
NIRA 22:00 FT
[2] Linfield
1 - 2
Dungannon Swi. [9]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Coleraine
1 - 0
Glenavon [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Ballymena Utd
0 - 1
Loughgall [8]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Crusaders Belfast
1 - 2
Glentoran [4]
+0 0 - 1
BIA 22:00 FT
[16] Kortrijk
0 - 0
OH Leuven [13]
+1/4 0 - 0
BIB 22:00 FT
[11] Genk II
3 - 0
Anderlecht II [9] 1
-1/4 2 - 0
RMNA 22:00 FT
[11] Otelul Galati
0 - 0
Petrolul Ploiesti [10]
-1/4 0 - 0
CYPA 22:00 FT
[5] Omonia Nicosia 1
1 - 2
Pafos FC [4]
+0 1 - 1
ALGA 22:00 FT
[6] JS Kabylie
3 - 2
US Souf [16]
3 - 1
- 22:00 FT
[10] US Biskra 1
2 - 0
ASO Chlef [12]
-1/4 1 - 0
TBNA 22:15 FT
[8] Las Palmas 3
1 - 2
Real Madrid [1] 3
+1 1/4 0 - 0
TBNB 22:15 FT
[18] Cartagena
1 - 0
Amorebieta [22]
-3/4 0 - 0
- 22:15 FT
[20] Alcorcon
0 - 0
Zaragoza [13]
+1/4 0 - 0
ITB 22:15 FT
[19] Feralpisalo
5 - 1
Lecco [20]
-1/4 1 - 0
- 22:15 FT
[15] Pisa
2 - 3
Spezia [18]
-1/4 1 - 3
- 22:15 FT
[12] Bari
0 - 2
Reggiana [14]
-1/2 0 - 1
ITA3 22:15 FT
[A-13] Aurora Pro Patria
0 - 0
Albinoleffe [A-10]
+0 0 - 0
- 22:15 FT
[C-12] Potenza SC
1 - 3
Juve Stabia [C-1]
+0 0 - 2
- 22:15 FT
[A-20] Alessandria 1
0 - 0
ArzignanoChiampo [A-15]
+1/4 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[9] Balzan
1 - 7
Hamrun Spartans [1]
+1 1 - 2
GHU23 22:30 FT
  Togo U23
2 - 2
Iraq U23  
0 - 1
DUC3 22:30 FT
[9] Erzgebirge Aue 1
2 - 0
Lubeck [19]
-1/2 1 - 0
GREA 22:30 FT
[12] Panetolikos
1 - 2
Lamia FC [6]
-1/4 0 - 1
ISRC 22:30 FT
  Maccabi Bnei Raina
2 - 4
H. Petah Tikva  
0 - 4
GHCLB 23:00 FT
  Valmiera / BSS
2 - 0
Flora Tallinn  
1 - 0
- 23:00 FT
  New York City
1 - 3
Philadelphia Union  
1 - 0
- 23:00 FT
  Domzale
3 - 1
Javor Ivanjica  
+1/4 2 - 0
PHA 23:00 FT
[5] Nice 1
1 - 0
Metz [17] 1
-1 0 - 0
CROA 23:00 FT
[9] Istra 1961
0 - 1
Dinamo Zagreb [3]
+1 1/4 0 - 1
FINLC 23:00 FT
[B-6] VPS Vaasa
2 - 1
Seinajoen JK [B-4]
+1/4 1 - 0
CYPA 23:00 FT
[6] Anorthosis
0 - 2
Doxa Katokopia [14]
-1 3/4 0 - 1
TNKA 23:00 FT
[12] Adana Demirspor 1
0 - 1
Hatayspor [16]
-1/2 0 - 1
TNKB 23:00 FT
[1] Eyupspor
4 - 0
Tuzlaspor [14] 1
2 - 0
DUC4T 23:30 FT
[14] M.gladbach II 1
0 - 0
Oberhausen [5] 1
+1/2 0 - 0
KUWC 23:45 FT
  Al Qadsia
2 - 1
Yarmouk (KUW)   1
-1 3/4 1 - 1
CAF 00:00 FT
[D-1] Angola 1
3 - 0
Namibia [E-3] 1 3
-1/4 2 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-1] SD Ponferradina
1 - 1
Sestao [A1-20]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[A1-17] SD Logrones
1 - 1
Sabadell [A1-15]
+0 0 - 0
ITA 00:00 FT
[2] Juventus 1 1
1 - 1
Empoli [13] 1
-1 1/2 0 - 0
ICERT 00:00 FT
[B-2] Trottur Rey.
3 - 1
KR Reykjavik [B-1]
0 - 1
CYPA 00:00 FT
[7] Apollon Limassol 1
0 - 0
AE Zakakiou [12]
-1 1/2 0 - 0
TSA 00:00 FT
[12] Stade L. Ouchy
1 - 3
Winterthur [7]
+0 0 - 2
- 00:00 FT
[2] Servette
1 - 0
Yverdon [9]
-1 1/4 0 - 0
TSB 00:00 FT
[7] Bellinzona
0 - 0
Thun [2]
+1/4 0 - 0
ALGA 00:00 FT
[3] CR Belouizdad
3 - 1
JS Saoura [11]
-1 1 - 1
BIB 00:15 FT
[15] RFC Seraing
1 - 1
Lierse [14] 1
-1/2 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[3] Barcelona 3
3 - 5
Villarreal [13] 4
-1 1/2 0 - 1
TBNB 00:30 FT
[7] Real Oviedo
1 - 0
Leganes [1]
-1/4 0 - 0
ITA3 00:30 FT
[B-12] Virtus Entella
1 - 1
Pesaro [B-13]
-1 1 - 0
- 00:30 FT
[B-7] Pontedera
2 - 3
Perugia [B-4]
+0 0 - 2
- 00:30 FT
[C-19] Monterosi FC
0 - 0
Brindisi [C-20]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A-18] Fiorenzuola
1 - 1
Lumezzane [A-7]
+0 1 - 1
- 00:30 FT
[B-6] Pescara
3 - 0
Sestri Levante [B-17]
-1 1/4 2 - 0
DUA 00:30 FT
[1] B.Leverkusen 3
0 - 0
M.gladbach [12] 1
-2 0 - 0
GREA 00:30 FT
[10] Panserraikos
2 - 2
Volos NFC [11]
-1/4 0 - 1
HLA 00:45 FT
[1] PSV Eindhoven
2 - 0
Almere City [13]
-2 1/2 1 - 0
- 00:45 FT
[16] RKC Waalwijk 1
1 - 1
Sparta Rotterdam [9]
-1/4 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Orlando City
1 - 1
Flamengo/RJ  
1 - 1
TBN3 01:00 FT
[A1-10] Lugo
1 - 0
Real Sociedad B [A1-8]
-1/4 1 - 0
PHB 01:00 FT
[19] Annecy FC
0 - 0
Pau FC [10]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Rodez
1 - 2
Stade Lavallois [3]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Quevilly
1 - 1
Grenoble [6]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[13] Paris FC 1
1 - 2
Dunkerque [17]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[8] Ajaccio
1 - 0
Concarneau [15]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[1] Auxerre
1 - 1
Guingamp [12]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[5] Caen
0 - 0
Troyes [16]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[20] Valenciennes
3 - 1
SC Bastia [14]
+0 1 - 1
GREA 01:00 FT
[13] Kifisia FC
0 - 1
Aris Salonica [5]
+1/2 0 - 1
ISRC 01:00 FT
  Hap. Beer Sheva
1 - 0
Beitar Jerusalem  
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Maccabi P.Tikva
1 - 1
Maccabi Yavne  
-1 1/2 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-0
RMNA 01:00 FT
[15] Dinamo Bucuresti
1 - 2
Rapid Bucuresti [2]
+1/4 1 - 1
FA 02:00 FT
  Fulham
0 - 2
Newcastle   1
+1/4 0 - 1
TBN3 02:00 FT
[A1-11] Fuenlabrada
1 - 2
Barcelona B [A1-5]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[A2-3] Cordoba
0 - 0
Murcia [A2-10]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[A2-11] Alcoyano
2 - 0
Recreativo Huelva [A2-5]
-1/4 1 - 0
BIB 02:00 FT
[6] Dender
0 - 0
Patro Eisden [5] 1
-1/2 0 - 0
BRAPR 02:00 FT
[3] Maringa/PR
1 - 1
Cascavel/PR [7]
0 - 1
BRARJ 02:00 FT
[3] Botafogo/RJ
2 - 0
Sampaio Correa/RJ [8]
0 - 0
BRARS 02:00 FT
[12] Santa Cruz/RS
1 - 1
Guarany/RS [4]
0 - 0
- 02:00 FT
[3] Caxias/RS
2 - 2
Sao Luiz/RS [8]
2 - 0
DUB 02:30 FT
[6] Fort.Dusseldorf 2
1 - 2
St. Pauli [1] 2
+1/4 0 - 2
TSA 02:30 FT
[8] Basel
1 - 0
Young Boys [1]
+0 1 - 0
BRAMG 02:30 FT
[A-1] Cruzeiro/MG 2
1 - 1
Athletic Club/MG [C-2]
-1 1/4 0 - 0
BRARS 02:30 FT
[1] Internacional/RS
3 - 0
Ypiranga/RS [9]
-1 1/2 2 - 0
ITA 02:45 FT
[3] AC Milan 5
2 - 2
Bologna [4] 3
-3/4 1 - 1
ITA3 02:45 FT
[C-11] Casertana
1 - 1
Latina [C-13]
-3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[C-16] Turris Neapolis 1
2 - 2
Messina [C-8]
-1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[C-10] Audace Cerignola
4 - 2
Crotone [C-6]
+0 0 - 2
- 02:45 FT
[C-9] Giugliano
1 - 1
AZ Picerno [C-3]
+1/4 0 - 1
BDNLC 02:45 FT
  Braga
1 - 1
Estoril  
-1 1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
BIA 02:45 FT
[6] Gent
2 - 2
Westerlo [11]
-1 1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[12] Charleroi
1 - 4
Club Brugge [3]
+1 1/4 0 - 3
CSU23 03:00 FT
[B-2] Paraguay U23
1 - 0
Peru U23 [B-5]
-1/4 1 - 0
CAF 03:00 FT
[A-2] Nigeria 2
2 - 0
Cameroon [C-2] 2
-1/4 1 - 0
GHCLB 03:00 FT
  Birmingham Legion
1 - 2
Atlanta United  
1 - 2
- 03:00 FT
  Portland Timbers
1 - 0
Phoenix Rising  
1 - 0
TBNA 03:00 FT
[17] Mallorca 2
0 - 1
Real Betis [6] 1
-1/4 0 - 1
TBNB 03:00 FT
[12] Levante
0 - 0
Tenerife [14] 1
-1/4 0 - 0
PHA 03:00 FT
[6] Marseille 1
2 - 2
Monaco [3] 2 3
-1/4 1 - 2
HLA 03:00 FT
[15] SBV Excelsior
1 - 1
Utrecht [8]
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[14] Heracles Almelo
2 - 4
Ajax [7]
+1 1/4 1 - 1
ARGA 03:00 FT
[B-9] San Lorenzo
0 - 2
Lanus [B-4]
+0 0 - 0
PERA 03:00 FT
[1] Sporting Cristal
6 - 2
AD Tarma [7]
-1 1/4 1 - 1
BRASP 03:15 FT
[C-1] Bragantino/SP
1 - 1
Botafogo/SP [D-4]
-1 1/2 1 - 0
GHCLB 04:00 FT
  New York RB
2 - 2
Chicago Fire  
1 - 1
- 04:00 FT
  LA Galaxy
1 - 5
Nordsjaelland  
0 - 4
BRASP 04:00 FT
[D-1] Sao Paulo/SP
1 - 0
Portuguesa/SP [A-2]
-1 1/2 1 - 0
COLA 04:00 FT
[4] Santa Fe
3 - 1
Envigado [11]
-1 2 - 1
CRCA 04:00 FT
[11] Municipal Grecia 1
0 - 1
Herediano [1]
+1 0 - 1
BRARJ 04:10 FT
[7] Portuguesa/RJ
0 - 0
Flamengo/RJ [1]
+1/4 0 - 0
BRAPR 04:30 FT
[1] Athletico/PR
2 - 1
Galo Maringa/PR [12]
1 - 1
PARA 04:30 FT
[3] Sportivo Luqueno
1 - 1
Sol de America [11]
-1/2 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[B-10] CA Platense
0 - 0
Boca Juniors [B-8]
+1/4 0 - 0
BRARS 05:00 FT
[11] Novo Hamburgo/RS
0 - 1
Avenida/RS [10] 1
-1/4 0 - 1
- 05:00 FT
[6] Sao Jose PoA/RS
1 - 0
Juventude/RS [5]
+1/2 1 - 0
PERA 05:30 FT
[3] Sport Huancayo
1 - 0
Sport Boys [11]
-1 1/4 0 - 0
CSU23 06:00 FT
[B-4] Uruguay U23
0 - 1
Chile U23 [B-3]
-1/4 0 - 0
BRASP 06:00 FT
[A-3] Ituano/SP
0 - 3
Guarani/SP [B-4]
+0 0 - 1
- 06:00 FT
[D-3] Sao Bernardo/SP 1
1 - 0
Corinthians/SP [C-4]
1 - 0
MEXA 06:00 FT
[11] Club Leon
3 - 2
Santos Laguna [13] 1
-3/4 0 - 1
- 06:00 FT
[2] Cruz Azul
2 - 1
Mazatlan FC [15] 1
-1 2 - 1
COLA 06:10 FT
[9] Jag de Cordoba
0 - 0
La Equidad [2]
+0 0 - 0
PARA 06:50 FT
[7] Olimpia Asuncion 1
2 - 2
Nacional(PAR) [10]
-1/4 2 - 1
ARGA 07:00 FT
[B-3] Racing Club
0 - 1
Union Santa Fe [B-6]
-3/4 0 - 1
CRCA 07:00 FT
[9] Sporting (CRC)
0 - 2
Dep. Saprissa [6]
+3/4 0 - 1
GHCLB 08:00 FT
  CF Montreal
1 - 1
Minnesota Utd  
0 - 0
PERA 08:00 FT
[5] Cienciano 1
1 - 0
Comerciantes Unidos [8]
-1 1/4 1 - 0
MEXA 08:00 FT
[1] Monterrey
3 - 1
San Luis [12]
-1 1/4 2 - 1
COLA 08:20 FT
[15] Inde.Medellin
1 - 0
Pereira [3]
-1/2 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[7] Perez Zeledon
2 - 1
San Carlos [2]
+1/4 0 - 0
MEXA 10:05 FT
[9] Necaxa 1
0 - 0
Club America [4] 1
+3/4 0 - 0
GHCLB 16:30 Hoãn
  Vik.Zizkov
-
Sellier&Bellot Vlasim  
-
DUC4B 19:00 Hoãn
[2] Phonix Lubeck
-
Hannover II [1]
-
DUC4DB 19:00 Hoãn
[5] Viktoria Berlin
-
C. Leipzig [13]
-
ANHB 22:00 Hoãn
[20] Birmingham
-
Middlesbrough [14]
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[2] Wrexham
-
Crawley Town [11]
-
 
« 27 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: