bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNW 15:30 FT
[2] Hà Nội I Nữ
0 - 0
Thái Nguyên T&T Nữ [3]
-3/4 0 - 0
- 15:30 FT
[6] CLB TPHCM II Nữ
0 - 2
Than Khoáng Sản Nữ [4]
0 - 1
GHU16 16:00 FT
  Séc U16
4 - 1
Wales U16  
2 - 0
GHCLB 16:45 FT
  Tottenham
1 - 1
Newcastle  
+0 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-5
GHU18 17:00 FT
  Đức U18
1 - 1
Đan Mạch U18  
0 - 0
NHATLC 17:00 FT
[10] Nagano Parceiro
1 - 1
Consa. Sapporo [4]
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-5
- 17:00 FT
[40] Yokohama FC
1 - 3
Nagoya Grampus [3]
+1/2 1 - 2
- 17:00 FT
[7] Kashiwa Reysol
2 - 1
Avispa Fukuoka [38] 1
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Sagan Tosu 1
1 - 1
FC Tokyo [13] 1
+1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-5
- 17:00 FT
[17] Tokyo Verdy 1
2 - 3
Sanf Hiroshima [1]
+1 1/4 0 - 2
- 17:00 FT
[15] Kataller Toyama
1 - 1
Vissel Kobe [26]
+3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
- 17:00 FT
[2] Machida Zelvia
2 - 0
Kashima Antlers [42]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[11] Blaublitz Akita
0 - 0
Alb. Niigata (JPN) [5]
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-2
- 17:00 FT
[9] Ryukyu
0 - 1
Cerezo Osaka [8] 1
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki 1
1 - 0
Urawa Red [16]
+1 0 - 0
HQB 17:30 FT
[6] Busan I'Park
2 - 3
Cheonan City [11]
-1 2 - 1
- 17:30 FT
[12] Gyeongnam 1
2 - 0
Ansan Greeners [13]
-1/2 1 - 0
GHU16 18:00 FT
  Ba Lan U16
3 - 1
T.N.Kỳ U16  
1 - 0
GHU18 18:00 FT
  Đức U18
1 - 1
Đan Mạch U18  
0 - 0
THALC 18:00 FT
  BG Pathum United
2 - 1
Port FC  
+1/4 1 - 0
VNA 18:00 FT
[2] Bình Định
1 - 2
SL Nghệ An [12]
-3/4 1 - 2
- 18:00 FT
[14] Khánh Hòa
0 - 1
Viettel [5]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[1] Nam Định
2 - 4
Hải Phòng [4]
-3/4 0 - 3
HQB 18:30 FT
[4] GimPo Citizen
2 - 1
Seongnam [10]
+0 0 - 0
TQA 18:35 FT
[15] Qingdao West Coast
2 - 2
Changchun Yatai [12]
+1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[2] Shanghai Port
2 - 0
Chengdu Rongcheng [3]
-1 1/4 0 - 0
HKGA 19:00 FT
[2] Eastern AA
5 - 0
Hong Kong FC [8]
1 - 0
THALC 19:00 FT
  Buriram Utd
0 - 2
Muang Thong Utd  
-1 1/4 0 - 0
BULA 21:00 FT
[7] Krumovgrad
0 - 1
Levski Sofia [5]
+3/4 0 - 0
FINA 22:00 FT
[2] Helsinki
1 - 0
Gnistan [8] 1
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] VPS Vaasa
1 - 3
KuPS [1]
-1/4 0 - 1
GHU19 22:30 FT
  Đan Mạch U19
5 - 1
Đức U19  
+0 3 - 1
FINB 22:30 FT
[6] JaPS
2 - 1
TPS Turku [2]
+3/4 1 - 1
FIN3 22:30 FT
  PK Keski Uusimaa
3 - 0
RoPS Rovaniemi  
+0 1 - 0
- 22:30 FT
  Vaajakoski
0 - 1
EPS Espoo  
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
  Jazz
2 - 1
VIFK Vaasa  
-1 1/4 2 - 0
CROC 23:00 FT
  HNK Rijeka
1 - 3
Dinamo Zagreb  
+0 0 - 2
ESTA 23:00 FT
[4] Paide Linname.
0 - 2
Nomme Kalju [3]
0 - 0
- 23:00 FT
[1] Levadia T.
2 - 2
Tallinna Kalev [7]
-2 1/2 0 - 1
FIN3 23:00 FT
  Atlantis
0 - 0
KPV Kokkola   2
-1/2 0 - 0
KSB 23:00 FT
[17] Hajer
0 - 2
Al Qadisiya [1]
+3/4 0 - 2
BULA 23:30 FT
[1] Ludogorets
3 - 0
Lok. Plovdiv [4]
-1 3/4 3 - 0
HLB 23:45 FT
[5] ADO Den Haag
1 - 2
SBV Excelsior [21]
+0 0 - 2
MKDC 00:00 FT
  Tikves Kavadarci
2 - 1
Voska Sport  
1 - 0
NORB 00:00 FT
[3] Egersunds IK
2 - 2
Levanger FK [9]
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[5] Bryne
2 - 0
Aalesund [16]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Sogndal
1 - 1
Raufoss IL [10]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Kongsvinger
3 - 2
Mjondalen [12]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[11] Ranheim IL
3 - 0
Stabaek [7]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[13] Asane Fotball
1 - 5
Valerenga [2]
+1/2 0 - 4
FINA 00:00 FT
[4] Ilves Tampere
3 - 0
Inter Turku [9]
-3/4 2 - 0
TDB 00:00 FT
[7] Helsingborg
0 - 1
Skovde [9]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Osters
2 - 1
Landskrona [1]
-3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[15] Orgryte
1 - 2
Trelleborgs [8]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[16] GIF Sundsvall
0 - 0
Sandvikens [3]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Ostersunds
4 - 3
Gefle IF [10]
-3/4 2 - 1
BRAU20 01:00 FT
[2] Flamengo/RJ U20
1 - 1
America/MG U20 [13]
1 - 1
- 01:00 FT
[5] Ceara/CE U20
0 - 1
Cruzeiro/MG U20 [9]
0 - 0
- 01:00 FT
[6] Athletico/PR U20
5 - 2
Fluminense/RJ U20 [16]
3 - 1
- 01:00 FT
[12] RB Bragantino/SP U20
6 - 4
Sao Paulo/SP U20 [20]
2 - 3
ITA3 01:30 FT
[A-3] Vicenza
2 - 0
Padova [A-2]
-1/4 1 - 0
C2 02:00 FT
[D-1] Atalanta 4
3 - 0
B.Leverkusen [H-1] 3
+1/2 2 - 0
BRAU20 02:00 FT
[15] Corinthians/SP U20
1 - 0
Goias/GO U20 [14]
1 - 0
- 02:00 FT
[7] Cuiaba/MT U20
1 - 1
Fortaleza/CE U20 [10]
1 - 1
BLVA 02:00 FT
[A-3] Real Tomayapo
0 - 1
Univ de Vinto [C-1]
0 - 0
BRAU20 03:00 FT
[11] Atletico/MG U20
3 - 1
Atletico/GO U20 [18]
1 - 0
ECUA 04:30 FT
[8] Mushuc Runa
2 - 1
Univ Catolica Quito [5]
+1/4 2 - 1
PARA 04:30 FT
[7] Sol de America
6 - 3
Tacuary FBC [10] 1
-1/4 2 - 2
- 04:30 FT
[4] Sportivo Luqueno
0 - 2
Olimpia Asuncion [3]
+0 0 - 0
BRC 05:00 FT
  Vitoria/BA
1 - 2
Botafogo/RJ  
+0 0 - 1
- 05:00 FT
  Atletico/GO
4 - 2
Brusque FC/SC  
-1 3 - 1
- 05:00 FT
  Fluminense/RJ
2 - 0
Sampaio Correa/MA  
-2 1/4 1 - 0
- 06:00 FT
  SC Recife/PE
1 - 0
Atl. Mineiro/MG  
+1/2 1 - 0
- 06:00 FT
  Corinthians/SP
2 - 1
America/RN  
-1 1/2 1 - 0
BLVA 06:00 FT
[B-1] Aurora
1 - 1
Bolivar [D-1]
-1/4 0 - 1
USC 06:00 FT
  Indy Eleven
3 - 0
Detroit City FC  
-3/4 3 - 0
COLA 06:15 FT
[1] Atl. Bucaramanga
0 - 0
Millonarios [5]
-1/4 0 - 0
USC 06:30 FT
  Tampa Bay Rowdies
1 - 2
Dallas  
+0 0 - 2
CNDC 06:30 FT
  CF Montreal
1 - 2
Forge FC  
0 - 2
ECUA 07:00 FT
[2] Barcelona SC
2 - 0
LDU Quito [3] 1
-1/4 1 - 0
PARA 07:00 FT
[2] Cerro Porteno
2 - 0
Guarani CA [5]
-1 0 - 0
ARGC 07:10 FT
  Atletico Tucuman
1 - 2
Gimnasia LP  
+0 0 - 0
BRC 07:30 FT
  Amazonas/AM
0 - 1
Flamengo/RJ  
+1 1/4 0 - 0
BLVA 07:30 FT
[B-3] Blooming
3 - 0
Jorge Wilstermann [D-4]
-3/4 1 - 0
COLA 08:30 FT
[4] Pereira
0 - 0
Junior Barranquilla [7]
-1/4 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[3] Alajuelense
1 - 0
Dep. Saprissa [1] 3
-1/4 0 - 0
USC 09:30 FT
  Seattle Sounders
2 - 1
Phoenix Rising  
-1/2 0 - 1
GHU20 00:00 Hoãn
  Ma Rốc U20
-
CHDC Congo U20  
-
BRC 05:30 Hoãn
  Gremio/RS
-
Operario/PR  
-
- 06:00 Hoãn
  Athletico/PR
-
Ypiranga/RS  
-
- 07:30 Hoãn
  Juventude/RS
-
Internacional/RS  
-
 
« 22 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: