bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:00 FT
[1] Central Coast
2 - 1
Melbourne City [7]
-1/2 0 - 0
AUSWW 13:00 FT
[1] Western United Nữ
1 - 0
Adelaide Utd Nữ [11]
-1 0 - 0
- 14:00 FT
[3] Sydney FC Nữ
2 - 1
Newcastle Jets Nữ [7]
-1 0 - 1
GHCLB 14:30 FT
  Chernomorets N.
2 - 1
Sokol Saratov  
1 - 1
AUSWW 16:45 FT
[5] Central Coast Nữ
1 - 2
WS Wanderers Nữ [8]
-1/4 0 - 1
MLTA 17:00 FT
[5] Birkirkara
1 - 2
Santa Lucia FC [10]
-1 1/4 1 - 2
TNKA 17:30 FT
[7] Sivasspor
2 - 2
Gaziantep B.B [17] 1
-1/2 2 - 2
TNKB 17:30 FT
[14] Tuzlaspor
2 - 0
Altay [17]
1 - 0
- 17:30 FT
[11] Keciorengucu
1 - 1
Manisa FK [13]
+1/4 1 - 1
TBN3 18:00 FT
[A2-7] Algeciras
1 - 0
UD Melilla [A2-19]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[A2-2] UD Ibiza
3 - 0
Alcoyano [A2-11]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[A1-15] Sabadell
2 - 1
Celta Vigo II [A1-3]
+1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[A2-9] Ceuta
0 - 0
San Fernando [A2-15]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-10] Murcia
2 - 0
Atl. Baleares [A2-18]
-1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[A1-12] Real Union
1 - 2
CD Arenteiro [A1-7]
-1/2 0 - 1
BDNB 18:00 FT
[6] Tondela
0 - 0
Porto B [12]
+0 0 - 0
HLA 18:15 FT
[8] Utrecht
1 - 1
PSV Eindhoven [1]
+1 1/2 0 - 1
ITA 18:30 FT
[16] Frosinone 3
3 - 1
Cagliari [19] 5
-1/4 0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Chernomorets
0 - 4
TS Galaxy  
0 - 0
- 19:00 FT
  Radomiak Radom
1 - 3
FK Novi Pazar  
1 - 1
- 19:00 FT
  Lyngby
3 - 1
Hillerod  
-3/4 2 - 1
- 19:00 FT
  Zenit
5 - 1
Dinamo Samarkand  
3 - 1
ANHB 19:00 FT
[3] Leeds Utd 4
2 - 1
Preston North End [8] 6
-1 3/4 1 - 1
AZEA 19:00 FT
[5] Sabah FK
0 - 0
Neftchi Baku [2]
-1/2 0 - 0
DUB 19:30 FT
[12] Magdeburg
1 - 0
Wehen [14] 1
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[9] Hertha Berlin
2 - 2
Fort.Dusseldorf [6]
+0 2 - 1
- 19:30 FT
[7] Paderborn 07
0 - 1
Greuther Furth [5]
-1/4 0 - 1
DUC3 19:30 FT
[4] Preussen Munster
2 - 1
A.Bielefeld [16]
-1/4 1 - 1
BIA 19:30 FT
[4] Antwerpen
4 - 1
Charleroi [12]
-1 2 - 0
BIB 19:30 FT
[4] Zulte-Waregem 1
1 - 1
Genk II [11]
-3/4 1 - 0
TBNA 20:00 FT
[11] Osasuna 4
3 - 2
Getafe [10] 4
-1/4 2 - 0
TBNB 20:00 FT
[10] Racing Santander 1
0 - 2
Cartagena [18]
-1/2 0 - 1
ITA3 20:00 FT
[A-15] ArzignanoChiampo
0 - 1
Aurora Pro Patria [A-13]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[A-14] AC Trento
1 - 1
Novara [A-17]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[C-8] Messina
1 - 0
Taranto [C-4] 1
+1/4 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[2] Floriana
0 - 1
Gzira Utd [7]
-1 0 - 1
RMNA 20:00 FT
[16] Botosani
1 - 0
CFR Cluj [3]
+1 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[18] Konyaspor
1 - 1
Antalyaspor [10]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Fenerbahce
1 - 1
Samsunspor [11]
-2 1 - 0
TNKB 20:00 FT
[15] Sanliurfaspor
4 - 0
Adanaspor [16]
-1/4 1 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Nizhny Nov
1 - 1
Jeonbuk H.Motor  
0 - 0
HLA 20:30 FT
[9] Sparta Rotterdam
0 - 2
Go Ahead Eagles [5]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[17] Vitesse Arnhem
1 - 2
Feyenoord [2]
+2 1/4 0 - 1
ITA3 20:45 FT
[C-7] Sorrento
2 - 1
Turris Neapolis [C-16]
-1/4 0 - 1
CAF 21:00 FT
[F-1] Ma Rốc
1 - 1
CHDC Congo [F-2]
-3/4 1 - 0
ANHA 21:00 FT
[20] Sheffield Utd 1 3
2 - 2
West Ham Utd [7] 1 3
+0 1 - 1
ITA 21:00 FT
[13] Empoli 1
3 - 0
Monza [11] 3
+0 2 - 0
BDNB 21:00 FT
[15] Leixoes
0 - 1
Penafiel [13]
-1/4 0 - 0
GREA 21:00 FT
[11] Volos NFC
1 - 5
PAOK [2]
+1 1/4 0 - 2
CYPA 21:00 FT
[1] Apoel FC
6 - 0
Othellos Athienou [13]
-1 3/4 4 - 0
ASI 21:30 FT
[F-3] Oman
0 - 0
Thái Lan [F-2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Zaglebie Lubin
2 - 0
Koper  
0 - 0
DUA 21:30 FT
[2] Bayern Munich
0 - 1
Wer.Bremen [8]
-2 3/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Piast Gliwice
0 - 2
Kryvbas  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  CSKA Moscow
4 - 1
Sohar Club (OMA)  
4 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-19] Rayo Majada.
1 - 0
SD Logrones [A1-17]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[A1-5] Barcelona B 1
2 - 1
Real Sociedad B [A1-8] 1
-1/2 2 - 0
ITA3 22:00 FT
[B-2] Torres
1 - 0
US Olbia [B-19]
-1 1/4 1 - 0
BIA 22:00 FT
[1] Union Saint-Gilloise
2 - 1
Sint Truiden [9]
-1 1/4 1 - 1
BIB 22:00 FT
[5] Patro Eisden
3 - 1
Standard Liege II [16]
-1 1/4 0 - 1
TBNA 22:15 FT
[1] Real Madrid 3
3 - 2
Almeria [20] 5
-2 1/4 0 - 2
TBNB 22:15 FT
[16] Mirandes
1 - 1
Levante [12]
+0 0 - 1
ITB 22:15 FT
[17] Ascoli
2 - 2
Bari [12]
+0 0 - 2
ITA3 22:15 FT
[B-4] Perugia
3 - 1
SPAL 1907 [B-16]
-1/2 0 - 1
- 22:15 FT
[B-17] Sestri Levante
0 - 0
Virtus Entella [B-12]
+1/2 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[9] Balzan
0 - 0
Marsaxlok [4]
+0 0 - 0
DUC3 22:30 FT
[2] SSV Ulm
2 - 0
Unterhaching [7]
-1/2 1 - 0
BDNA 22:30 FT
[16] Portimonense
0 - 2
Gil Vicente [9]
+0 0 - 1
BDNB 22:30 FT
[5] Uniao Torreense
1 - 2
Santa Clara [1]
+1/4 0 - 0
GREA 22:30 FT
[8] Atromitos
0 - 5
AEK Athens [1]
+1 1/4 0 - 3
TSA 22:30 FT
[5] Lugano
2 - 3
Stade L. Ouchy [12] 1
-3/4 0 - 3
- 22:30 FT
[4] Zurich
0 - 0
Basel [8] 1
-3/4 0 - 0
HLA 22:45 FT
[7] Ajax
4 - 1
RKC Waalwijk [16]
-1 3/4 2 - 1
SCOFA 23:00 FT
  Celtic
5 - 0
Buckie Thistle  
3 - 0
TNKA 23:00 FT
[3] Trabzonspor
1 - 5
Galatasaray [2]
+3/4 0 - 1
TNKB 23:00 FT
[10] Genclerbirligi
3 - 1
Sakaryaspor [4] 1
-1/2 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[13] Bournemouth 1
0 - 4
Liverpool [1] 2
+3/4 0 - 0
DUA 23:30 FT
[12] M.gladbach 1
1 - 2
Augsburg [10] 2
-1/2 1 - 0
PHC 23:30 FT
  Saint-Priest
4 - 1
SO Romorantin  
2 - 0
- 23:30 FT
  Clermont
1 - 3
Strasbourg  
+0 0 - 1
- 23:30 FT
  RC France
0 - 1
Lille  
+2 0 - 1
- 23:30 FT
  Rouen
3 - 3
Toulouse  
+1 2 - 2
TS 90': 3-3; Pen: 12-11
- 23:30 FT
  Chateauroux
0 - 1
Le Havre  
+3/4 0 - 1
- 23:30 FT
  Sochaux
2 - 2
Stade Reims  
+1 2 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 5-4
CAF 00:00 FT
[F-3] Zambia 1
1 - 1
Tanzania [F-4]
-1/2 0 - 1
TBN3 00:00 FT
[A1-20] Sestao
0 - 0
Salamanca [A1-9] 1
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-13] Osasuna B
1 - 1
SD Tarazona [A1-16]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[A2-5] Recreativo Huelva
1 - 1
Cordoba [A2-3]
+0 0 - 1
ITA 00:00 FT
[20] Salernitana
1 - 2
Genoa [12] 5
+1/4 1 - 1
ISRA 00:00 FT
[5] Bnei Sakhnin
1 - 1
Maccabi P.Tikva [7] 1
-1/2 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[11] Karmiotissa Pol.
0 - 1
Nea Salamina [8]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[12] AE Zakakiou
0 - 0
Omonia Nicosia [5]
+1 1/4 0 - 0
ASI 00:30 FT
[F-4] Kyrgyzstan 2 2
0 - 2
Arập Xêut [F-1] 1
+1 1/2 0 - 1
TBNA 00:30 FT
[6] Real Betis 1
2 - 4
Barcelona [3] 2
+1/2 0 - 1
TBNB 00:30 FT
[15] Huesca
2 - 3
Eibar [3]
+0 0 - 2
ITA3 00:30 FT
[B-13] Pesaro
0 - 0
Carrarese [B-3]
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[A-9] Virtus Verona
1 - 1
Legnano [A-6]
-1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[A-19] Pro Sesto
0 - 2
Mantova [A-1]
+1 0 - 0
- 00:30 FT
[A-10] Albinoleffe
1 - 2
Fiorenzuola [A-18]
-3/4 0 - 1
- 00:30 FT
[B-9] Arezzo
1 - 2
Pescara [B-6]
+1/4 1 - 2
BIA 00:30 FT
[13] OH Leuven
1 - 1
Anderlecht [2]
+3/4 1 - 0
GREA 00:30 FT
[3] Panathinaikos
2 - 0
Asteras Tripolis [7] 1
-1 1/2 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[A1-2] Deportivo
2 - 0
SD Ponferradina [A1-1]
-1/2 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[17] Chaves
0 - 0
Rio Ave [13]
+1/4 0 - 0
BDNB 01:00 FT
[4] Maritimo
3 - 1
Nacional Madeira [3]
-1/4 2 - 0
ISRA 01:00 FT
[14] H. Petah Tikva
0 - 0
Maccabi TA [1]
+1 3/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[4] Universitatea Craiova
1 - 2
Farul Constanta [5]
-1/2 1 - 2
BIB 01:15 FT
[7] Beveren 1
0 - 2
Club Brugge II [10]
-1 1/2 0 - 0
DUC3 01:30 FT
[20] Freiburg II
0 - 0
B.Dortmund II [5]
+1/4 0 - 0
GREA 01:30 FT
[5] Aris Salonica
1 - 2
Olympiakos [4]
+1/2 0 - 2
ISRA 01:30 FT
[2] Maccabi Haifa
4 - 0
Maccabi Netanya [10]
-1 1/4 2 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Philadelphia Union
0 - 2
Flamengo/RJ  
0 - 2
TBN3 02:00 FT
[A2-8] CF Intercity
1 - 1
Granada II [A2-20]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[A2-4] Malaga
0 - 1
Castellon [A2-1] 1
+0 0 - 0
BRAPR 02:00 FT
[5] Cianorte/PR
1 - 0
Londrina/PR [6]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[8] Azuriz FC/PR
0 - 0
Athletico/PR [1]
+1 0 - 0
BRARJ 02:00 FT
[4] Fluminense/RJ
2 - 1
Portuguesa/RJ [7]
-3/4 2 - 0
BRARS 02:00 FT
[1] Internacional/RS
1 - 0
Avenida/RS [10]
0 - 0
BRASP 02:00 FT
[D-2] Novorizontino/SP
1 - 1
Palmeiras/SP [B-1]
0 - 0
- 02:00 FT
[D-3] Sao Bernardo/SP
2 - 0
Ituano/SP [A-3]
1 - 0
ITA 02:45 FT
[15] Lecce 1
0 - 3
Juventus [2] 1
+3/4 0 - 0
ITA3 02:45 FT
[C-1] Juve Stabia
0 - 0
Giugliano [C-9]
-1 0 - 0
- 02:45 FT
[C-17] SS Monopoli
1 - 0
Potenza SC [C-12]
-1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[B-20] US Fermana
0 - 2
Gubbio [B-5] 1
+1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[B-10] Pineto Calcio
1 - 2
Ancona [B-15]
+0 0 - 1
CSU23 03:00 FT
[B-5] Peru U23
1 - 0
Chile U23 [B-3]
0 - 0
CAF 03:00 FT
[E-2] Nam Phi
4 - 0
Namibia [E-3]
-1/4 3 - 0
TBNA 03:00 FT
[2] Girona
5 - 1
Sevilla [14] 2
-3/4 3 - 1
TBNB 03:00 FT
[8] Elche
0 - 0
Valladolid [5]
-1/4 0 - 0
COLA 03:00 FT
[13] Millonarios
5 - 0
Inde.Medellin [15]
-1/4 3 - 0
PHC 03:05 FT
  Rennes
1 - 1
Marseille  
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 9-8
BDNA 03:30 FT
[5] Vitoria Guimaraes
3 - 0
CD Estrela [15] 1
-1 1 - 0
BRASP 04:00 FT
[C-3] Inter Limeira/SP
2 - 3
Portuguesa/SP [A-2]
1 - 1
- 04:00 FT
[C-4] Corinthians/SP
1 - 0
Guarani/SP [B-4]
1 - 0
PARA 04:00 FT
[4] Cerro Porteno
3 - 1
Sportivo Trinidense [12] 1
-1 1 - 1
BRARJ 04:10 FT
[10] Volta Redonda/RJ
2 - 3
Boavista/RJ [6]
-1 1/4 1 - 0
- 04:10 FT
[2] Nova Iguacu/RJ
1 - 1
Flamengo/RJ [1] 1
+1/4 1 - 0
BRAPR 04:30 FT
[4] Operario/PR
2 - 0
Parana STC/PR [10]
-1 1/2 2 - 0
- 04:30 FT
[12] Galo Maringa/PR
1 - 1
Cascavel/PR [7] 1
1 - 0
BRARS 05:00 FT
[4] Guarany/RS
1 - 2
Ypiranga/RS [9]
1 - 1
CRCA 05:00 FT
[6] Dep. Saprissa
1 - 1
Cartagines [8]
-1 1/4 1 - 1
COLA 05:10 FT
[7] Junior Barranquilla
2 - 0
Atl. Bucaramanga [10]
-3/4 0 - 0
CSU23 06:00 FT
[B-1] Argentina U23
1 - 1
Paraguay U23 [B-2]
0 - 0
MEXB 06:05 FT
[3] Leones Negros UdeG
0 - 0
Atlante [8]
+0 0 - 0
BRARJ 06:30 FT
[8] Sampaio Correa/RJ
3 - 3
Vasco DG/RJ [5]
2 - 1
PARA 06:30 FT
[5] Guarani CA
1 - 1
Libertad [1]
+1/2 1 - 0
MEXA 07:00 FT
[5] Tigres UANL
1 - 0
Chivas Guad. [8]
-3/4 0 - 0
CRCA 07:00 FT
[9] Sporting (CRC)
0 - 0
Perez Zeledon [7]
-1 0 - 0
GHCLB 07:30 FT
  Dep. Maldonado 1
0 - 1
Vasco DG/RJ  
0 - 0
COLA 08:20 FT
[18] Atl. Nacional
3 - 1
Alianza Petrolera [14]
-3/4 0 - 1
MEXA 09:05 FT
[13] Santos Laguna
0 - 2
Monterrey [1]
+1/4 0 - 1
GHCLB 19:00 Hoãn
  Akhmat Groznyi
-
Navbahor  
-
- 20:00 Hoãn
  SpVgg Bayreuth
-
Chemnitzer  
-
GHU20 20:00 Hoãn
  UAE U20
-
Lebanon U20  
-
GHCLB 21:00 Hoãn
  Ferencvaros
-
Molde  
-
- 21:30 Hoãn
  Shakhtar Donetsk
-
Ludogorets  
-
TBN3 00:00 Hoãn
[A1-4] Gimnastic T.
-
Lugo [A1-10]
-
 
« 21 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: