bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSWW 13:00 FT
[12] Canberra Utd Nữ
2 - 3
Melb. Victory Nữ [4]
+3/4 1 - 2
- 13:00 FT
[2] Melbourne City Nữ 1
2 - 1
Wellington Phoenix Nữ [10]
-1 1/4 0 - 0
AUSA 15:45 FT
[6] WS Wanderers
1 - 2
Perth Glory [9]
-1 1/4 0 - 1
GHCLB 16:00 FT
  Chrobry Glogow
2 - 1
Miedz Legnica  
2 - 1
- 16:30 FT
  Bohemians 1905
6 - 0
Vik.Zizkov  
-1 3/4 3 - 0
- 16:30 FT
  Sigma Olomouc II
3 - 2
SK Prostejov  
1 - 0
- 16:30 FT
  Skalica
1 - 1
Zlate Moravce  
-3/4 0 - 1
- 16:30 FT
  NK Osijek
0 - 0
Makedonija  
0 - 0
- 17:00 FT
  Hajduk Split
3 - 1
Slask Wroclaw  
0 - 0
- 17:00 FT
  Slaven Belupo
1 - 2
Istra 1961  
1 - 2
- 17:00 FT
  Vik.Plzen
1 - 0
Dukla Praha  
-2 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[5] Kasimpasa
3 - 0
Hatayspor [16]
-1/2 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[9] Erzurumspor FK
1 - 0
Bodrumspor SK [5] 1
+1/4 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Wil 1900
4 - 0
Dornbirn   1
-1 1/4 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[8] CD Mafra
1 - 2
Benfica B [9]
-1/4 1 - 1
ASI 18:30 FT
[E-3] Jordan 3
2 - 2
Hàn Quốc [E-2] 2
+1 1/2 2 - 1
GHCLB 18:30 FT
  Lahti
1 - 0
Haka  
1 - 0
AUSWW 18:30 FT
[6] Perth Glory Nữ
0 - 0
Brisbane Roar Nữ [9]
+0 0 - 0
GHCLB 18:40 FT
  Lok. Plovdiv 1
2 - 1
CSKA 1948 Sofia  
2 - 0
- 19:00 FT
  Kuressaare
1 - 3
METTA/LU Riga  
0 - 2
- 19:00 FT
  Sellier&Bellot Vlasim
0 - 5
Pardubice  
0 - 0
- 19:00 FT
  Opava
2 - 0
Slavia Kromeriz  
2 - 0
- 19:00 FT
  Zalaegerzseg
0 - 1
Crvena Zvezda  
0 - 1
- 19:00 FT
  Cracovia Krakow
1 - 2
Sturm Graz  
0 - 1
- 19:00 FT
  Zlin
1 - 2
Brno  
-3/4 1 - 1
DUB 19:00 FT
[11] Elversberg
2 - 2
Hannover 96 [4]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Nurnberg
3 - 0
Hansa Rostock [17]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[1] St. Pauli
2 - 0
Kaiserslautern [15]
-1 1/4 1 - 0
SCOFA 19:15 FT
  Spartans
1 - 2
Hearts  
+1 1/2 0 - 1
ANHA 19:30 FT
[3] Arsenal
5 - 0
Crystal Palace [14]
-1 1/2 2 - 0
ANHB 19:30 FT
[15] Swansea City 2
1 - 3
Southampton [4] 2
+1 1 - 3
ALBA 19:30 FT
[9] Erzeni Shijak
0 - 1
Vllaznia Shkoder [3]
0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Brommapojkarna
3 - 0
Djurgardens  
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  NK Osijek
2 - 0
MOL Fehervar FC  
0 - 0
- 20:00 FT
  Lok. Moscow
2 - 0
Al Akhdood  
0 - 0
TBNA 20:00 FT
[15] Rayo Vallecano 1
0 - 2
Las Palmas [8]
-3/4 0 - 1
TBNB 20:00 FT
[17] Albacete
0 - 1
Alcorcon [20]
-1 1/4 0 - 0
ITB 20:00 FT
[18] Spezia
0 - 1
Cremonese [3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[19] Feralpisalo
3 - 0
Catanzaro [6]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Reggiana
2 - 2
Como [4]
+1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[7] Brescia
1 - 1
Alto Adige [10]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Ternana
3 - 1
Cittadella [9]
+0 1 - 1
DUC3 20:00 FT
[1] Jahn Regensburg
1 - 1
Verl [13]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[19] Lubeck
2 - 1
Waldhof Man. [17]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Hallescher
3 - 1
Ingolstadt [11]
+1/4 3 - 1
- 20:00 FT
[3] Dynamo Dresden
0 - 1
Sandhausen [6] 1
-3/4 0 - 1
ICERT 20:00 FT
[B-2] Trottur Rey. 1
3 - 1
Fram Rey. [B-4]
0 - 0
ISRA 20:00 FT
[13] Hapoel Hadera
1 - 1
Ashdod [12]
+0 1 - 1
MLTA 20:00 FT
[6] Hibernians Paola
1 - 2
Hamrun Spartans [1]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Sirens
0 - 1
Sliema Wanderers [3]
+1 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[14] Alanyaspor
2 - 1
Rizespor [6]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Fatih Karagumruk 1
1 - 1
Istanbul BB [9]
+0 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[7] Boluspor
2 - 1
Bandirmaspor [6]
+1/4 1 - 0
CAF 21:00 FT
[D-4] Algeria
2 - 2
Burkina Faso [D-2]
-1/2 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Landskrona
0 - 3
Mjallby AIF  
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  Sparta Praha
2 - 0
Kobenhavn   1
+0 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[18] Belenenses
1 - 3
AVS Futebol [2]
+1/2 1 - 1
ASI 21:30 FT
[E-1] Bahrain 1
1 - 0
Malaysia [E-4] 2
-3/4 0 - 0
DUA 21:30 FT
[18] Darmstadt 1
2 - 2
Ein.Frankfurt [6] 1
+1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[11] Heidenheim
1 - 1
Wolfsburg [13] 1
+0 1 - 1
- 21:30 FT
[15] Bochum 5
1 - 0
Stuttgart [3] 3
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[9] Freiburg 1 3
3 - 2
Hoffenheim [7] 3
-1/2 1 - 0
- 21:30 FT
[16] FC Koln 2
0 - 4
B.Dortmund [4] 3
+1/2 0 - 1
ANHB 22:00 FT
[17] Blackburn Rovers 1
1 - 1
Huddersfield [21] 2
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[13] Bristol City 1
1 - 1
Watford [12] 2
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[14] Middlesbrough 1
1 - 1
Rotherham Utd [24] 3
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Norwich 1
2 - 0
West Brom [5] 2
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Plymouth Argyle 4
3 - 1
Cardiff City [11] 2
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[19] QPR
2 - 0
Millwall [18] 2
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[23] Sheffield Wed. 4
1 - 2
Coventry [9] 5
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[22] Stoke City 2
1 - 2
Birmingham [20]
-1/4 0 - 1
ANHL1 22:00 FT
[10] Lincoln
0 - 0
Derby County [2]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Fleetwood Town
0 - 1
Portsmouth [1]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Peterborough Utd
2 - 1
Shrewsbury [20]
-1 1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Bristol Rovers
1 - 2
Blackpool [8]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[16] Exeter City
0 - 0
Cambridge Utd [19]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Burton Albion
2 - 0
Charlton Athletic [18]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Leyton Orient
1 - 0
Bolton [3]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Wigan
1 - 0
Reading [14]
-1/4 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[5] Milton Keynes Dons
1 - 2
Morecambe [9]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[13] Newport
1 - 0
Wrexham [2] 1
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Barrow
1 - 3
Crewe Alexandra [4]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[7] Gillingham
1 - 1
Forest Green [23]
-3/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-6] Cultural Leonesa
1 - 1
Fuenlabrada [A1-11]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[A2-6] Antequera CF
1 - 0
Atletico Madrid B [A2-12]
-1/4 1 - 0
SCOFA 22:00 FT
  St. Mirren
1 - 0
Queen of South  
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Greenock Morton
2 - 0
Montrose  
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Forfar Athletic
0 - 1
Hibernian  
+2 0 - 0
- 22:00 FT
  Bonnyrigg Rose
2 - 1
Falkirk  
+1 3/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Ross County
0 - 3
Partick Thistle  
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
  Airdrieonians
1 - 0
St. Johnstone  
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Ayr Utd
3 - 0
Kelty Hearts  
-1 0 - 0
- 22:00 FT
  Inverness C.T.
4 - 0
Broomhill FC   1
-2 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Kilmarnock
2 - 0
Dundee  
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
  Livingston
2 - 1
Raith Rovers  
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Motherwell
3 - 1
Alloa Athletic  
-1 1/2 1 - 1
NIRA 22:00 FT
[3] Cliftonville
3 - 0
Ballymena Utd [11]
-2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Linfield
1 - 0
Crusaders Belfast [5]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Coleraine
0 - 2
Carrick Rangers [7]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Dungannon Swi.
0 - 2
Larne [1]
+1 0 - 2
BIA 22:00 FT
[5] Genk
1 - 1
Cercle Brugge [7]
-1/4 0 - 1
RMNA 22:00 FT
[8] Universitaea Cluj
2 - 1
Hermannstadt [6]
-1/4 0 - 0
CYPA 22:00 FT
[14] Doxa Katokopia
0 - 3
Apollon Limassol [7]
+1 1/4 0 - 2
TBNA 22:15 FT
[13] Villarreal 1 2
1 - 1
Mallorca [17] 2
-1/4 1 - 0
TBNB 22:15 FT
[22] Amorebieta
0 - 2
Eldense [11]
+0 0 - 1
- 22:15 FT
[13] Zaragoza
2 - 0
Andorra FC [21]
-1/4 1 - 0
ITB 22:15 FT
[11] Cosenza
4 - 2
Venezia [2]
+1/4 3 - 1
- 22:15 FT
[20] Lecco
1 - 3
Pisa [15]
+0 0 - 1
- 22:15 FT
[5] Palermo
4 - 2
Modena [8]
-1/4 2 - 1
ITA3 22:15 FT
[A-7] Lumezzane
2 - 1
Vicenza [A-3]
+1/2 2 - 1
- 22:15 FT
[B-8] Juventus U23 1
0 - 0
Rimini [B-11]
-1/4 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[14] Gudja United
0 - 3
Valletta [12]
+3/4 0 - 2
DUC3 22:30 FT
[12] Munchen 1860
4 - 1
Duisburg [18]
-1/4 2 - 0
BDNA 22:30 FT
[14] Estoril
1 - 2
Arouca [7]
+0 1 - 2
BDNB 22:30 FT
[14] Feirense
0 - 0
UD Oliveirense [16]
-1/2 0 - 0
HLA 22:30 FT
[6] NEC Nijmegen
1 - 0
Twente [3] 1
+1/2 0 - 0
GREA 22:30 FT
[6] Lamia FC
4 - 1
Kifisia FC [13]
-1/4 2 - 1
ISRA 22:30 FT
[6] Maccabi Bnei Raina
0 - 0
Hapoel Haifa [3]
+1/4 0 - 0
ALBA 23:00 FT
[2] Partizani Tirana
1 - 2
KF Laci [7]
1 - 0
MLTA 23:00 FT
[8] Naxxar Lions 1
0 - 0
Mosta [11]
+1/2 0 - 0
TNKA 23:00 FT
[19] Pendikspor
4 - 0
Besiktas [4]
+1/2 1 - 0
- 23:00 FT
[12] Adana Demirspor
1 - 1
Ankaragucu [13]
-1/4 0 - 0
TNKB 23:00 FT
[3] Kocaelispor
2 - 1
Eyupspor [1]
+1/2 1 - 1
PHC 23:30 FT
  Trelissac
1 - 2
Stade Brestois  
+1 3/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Rodez
1 - 3
Monaco  
+1 1 - 1
- 23:30 FT
  Le Puy Foot
2 - 1
Dunkerque   1
+1/2 2 - 0
- 23:30 FT
  Bordeaux
2 - 3
Nice  
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
  Nantes
0 - 1
Stade Lavallois  
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Valenciennes
2 - 1
Paris FC  
+1/4 1 - 1
CAF 00:00 FT
[D-3] Mauritania
2 - 3
Angola [D-1]
+1/4 1 - 1
TBN3 00:00 FT
[A2-14] Atl. Sanluqueno
2 - 1
Real Madrid B [A2-13] 1
+1/4 1 - 0
ITA 00:00 FT
[5] Roma 2
2 - 1
Verona [17] 2
-1 1/4 2 - 0
GREA 00:00 FT
[14] Pas Giannina
0 - 2
Panserraikos [10]
-1/4 0 - 2
CYPA 00:00 FT
[9] AEL Limassol
1 - 1
Ethnikos Achnas [10] 1
-1/2 1 - 1
TSA 00:00 FT
[1] Young Boys
1 - 0
Grasshoppers [10]
-1 1/4 0 - 0
BIA 00:15 FT
[10] Standard Liege
0 - 1
Kortrijk [16]
-1 0 - 1
ANHA 00:30 FT
[15] Brentford 1
3 - 2
Nottingham Forest [17] 3
-3/4 1 - 1
TBNA 00:30 FT
[9] Valencia
1 - 0
Athletic Bilbao [5] 3
+1/4 0 - 0
TBNB 00:30 FT
[2] Espanyol
2 - 1
Villarreal B [19]
-1 2 - 1
- 00:30 FT
[14] Tenerife
1 - 2
Sporting Gijon [4]
-1/4 1 - 1
ITA3 00:30 FT
[A-12] AC Renate
1 - 5
Pergolettese [A-16]
-1/4 1 - 2
- 00:30 FT
[A-8] Pro Vercelli 1
1 - 2
Triestina [A-4]
+1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[A-11] Giana Erminio
0 - 0
Atalanta U23 [A-5]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[A-2] Padova
1 - 0
Alessandria [A-20]
-1 1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[B-14] Luchese 1
3 - 1
Recanatese [B-18]
-3/4 2 - 0
DUA 00:30 FT
[5] Leipzig 2
2 - 3
B.Leverkusen [1] 3
+0 1 - 0
SCOFA 00:30 FT
  Dumbarton
1 - 4
Rangers  
+3 1/4 0 - 2
ISRA 00:30 FT
[9] Hapoel Jerusalem
0 - 1
Hap. Beer Sheva [4]
+3/4 0 - 0
WALLC 00:30 FT
  The New Saints
5 - 1
Swansea City U21  
-2 2 - 0
HLA 00:45 FT
[14] Heracles Almelo
1 - 1
Volendam [18]
-3/4 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[11] Casa Pia AC
1 - 3
SC Farense [8]
-1/4 0 - 2
GREA 01:00 FT
[9] OFI Creta
1 - 0
Panetolikos [12]
-1/2 1 - 0
RMNA 01:00 FT
[10] Petrolul Ploiesti
1 - 0
Dinamo Bucuresti [15]
-1/4 0 - 0
BRARJ 01:45 FT
[9] Madureira/RJ
1 - 0
Audax Rio/RJ [12]
-1/4 0 - 0
TBN3 02:00 FT
[A2-16] Linares Deportivo
2 - 0
Merida [A2-17] 1
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[A1-18] Teruel
1 - 0
Cornella [A1-14]
-1/4 1 - 0
HLA 02:00 FT
[4] AZ Alkmaar
2 - 2
Zwolle [11]
-1 1/2 0 - 0
BRAPR 02:00 FT
[3] Maringa/PR
3 - 0
Andraus Brasil/PR [11]
1 - 0
BRARJ 02:00 FT
[3] Botafogo/RJ
2 - 0
Bangu/RJ [11]
-1 3/4 1 - 0
DUB 02:30 FT
[13] Schalke 04
0 - 2
Hamburger [3]
+0 0 - 2
TSA 02:30 FT
[11] Lausanne Sports
0 - 1
St. Gallen [3]
+0 0 - 1
BRARS 02:30 FT
[3] Caxias/RS
2 - 1
Gremio/RS [2]
0 - 1
ITA 02:45 FT
[14] Udinese 6
2 - 3
AC Milan [3] 1
+1/2 1 - 1
ITA3 02:45 FT
[C-14] Foggia 1
1 - 3
Avellino [C-5]
+1/4 1 - 2
- 02:45 FT
[C-20] Brindisi
1 - 1
Audace Cerignola [C-10]
+1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[B-1] Cesena
4 - 0
Pontedera [B-7]
-1 1/4 4 - 0
- 02:45 FT
[C-6] Crotone
1 - 1
Virtus Francavilla [C-18]
-1 0 - 1
PHC 02:45 FT
  Orleans
1 - 4
PSG  
+2 1/4 0 - 1
BIA 02:45 FT
[3] Club Brugge
3 - 0
Westerlo [11] 1
-1 3/4 1 - 0
CSU23 03:00 FT
[A-3] Ecuador U23
3 - 0
Colombia U23 [A-5]
0 - 0
CAF 03:00 FT
[E-4] Tunisia
1 - 1
Mali [E-1]
+1/4 1 - 1
TBNA 03:00 FT
[16] Celta Vigo 1
0 - 1
Real Sociedad [7] 2
+0 0 - 1
TBNB 03:00 FT
[9] Racing Ferrol
1 - 3
Real Oviedo [7]
-1/4 0 - 0
GHQG 03:07 FT
  Mỹ
0 - 1
Slovenia  
-3/4 0 - 1
BRASP 03:15 FT
[C-1] Bragantino/SP
0 - 1
Agua Santa/SP [B-3]
0 - 0
BDNA 03:30 FT
[3] Porto
5 - 0
Moreirense [6]
-1 1/4 1 - 0
BRASP 04:00 FT
[D-4] Botafogo/SP
0 - 1
Santos/SP [A-1]
0 - 0
COLA 04:00 FT
[5] Once Caldas 2
2 - 1
Boyaca Chico [17] 1
-1/2 1 - 1
PARA 04:00 FT
[3] Sportivo Luqueno
2 - 0
2 de Mayo [2]
2 - 0
CRCA 04:00 FT
[5] Guanacasteca
2 - 2
Santos Guapiles [12]
-1/2 1 - 0
GHCLB 04:30 FT
  River Plate
1 - 0
Pachuca  
0 - 0
BRARS 05:00 FT
[6] Sao Jose PoA/RS
1 - 1
Sao Luiz/RS [8]
0 - 1
- 05:00 FT
[12] Santa Cruz/RS
0 - 1
Juventude/RS [5]
0 - 1
- 05:00 FT
[7] Brasil Pelotas/RS
0 - 0
Novo Hamburgo/RS [11]
0 - 0
CSU23 06:00 FT
[A-2] Venezuela U23
3 - 3
Bolivia U23 [A-4]
2 - 1
BRASP 06:00 FT
[D-1] Sao Paulo/SP
3 - 1
Santo Andre/SP [A-4]
3 - 1
MEXA 06:00 FT
[6] Toluca
4 - 1
Mazatlan FC [15]
-1 1/4 1 - 1
COLA 06:10 FT
[1] Deportes Tolima
1 - 2
Fortaleza [12]
-3/4 0 - 1
BRASP 06:15 FT
[B-2] Ponte Preta/SP
1 - 1
Mirassol/SP [C-2]
1 - 1
PARA 06:30 FT
[8] General Caballero
2 - 1
Tacuary FBC [9]
+0 1 - 0
CRCA 07:00 FT
[3] Alajuelense
0 - 0
Municipal Liberia [4]
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 07:30 FT
  Talleres Cordoba
1 - 2
Boca Juniors  
+0 0 - 1
- 07:30 FT
  CA Penarol
1 - 0
Belgrano  
1 - 0
MEXA 08:05 FT
[4] Club America
2 - 0
Queretaro [10]
-1 1/4 0 - 0
COLA 08:20 FT
[16] America Cali
0 - 1
Aguilas Doradas [8]
-1/2 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[10] Puntarenas
0 - 0
Municipal Grecia [11]
-3/4 0 - 0
- 09:30 FT
[1] Herediano
0 - 1
San Carlos [2]
-1/2 0 - 1
MEXA 10:10 FT
[14] Atlas
0 - 0
Club Tijuana [16]
-1/4 0 - 0
GHCLB 16:30 Hoãn
  Mlada Boleslav
-
MFK Chrudim  
-
- 19:00 Hoãn
  Teplice
-
Varnsdorf  
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[21] Cheltenham
-
Carlisle [24]
-
- 22:00 Hoãn
[22] Port Vale
-
Wycombe [15]
-
- 22:00 Hoãn
[6] Stevenage
-
Barnsley [4]
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[14] Notts County
-
Stockport [3]
-
- 22:00 Hoãn
[12] Harrogate Town
-
Grimsby [21]
-
- 22:00 Hoãn
[16] Bradford City
-
Doncaster Rovers [20]
-
NIRA 22:00 Hoãn
[8] Loughgall
-
Newry City [12]
-
TBN3 00:00 Hoãn
[A1-20] Sestao
-
Salamanca [A1-9]
-
 
« 20 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: