bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNW 14:30 FT
[1] CLB TPHCM Nữ
1 - 1
Than Khoáng Sản Nữ [2]
-1/2 0 - 0
- 14:30 FT
[4] PP Hà Nam Nữ
3 - 0
Hà Nội II Nữ [6]
2 - 0
- 15:00 FT
[3] Hà Nội I Nữ
3 - 1
Thái Nguyên T&T Nữ [5]
2 - 1
- 17:00 FT
[8] Sơn La Nữ
1 - 1
CLB TPHCM II Nữ [7]
1 - 1
IRNA 17:30 FT
[12] Havadar SC
0 - 5
Sepahan [3]
+1 0 - 3
TNKB 18:00 FT
[14] Tuzlaspor
1 - 3
Sakaryaspor [4]
+1/2 1 - 1
IRNA 18:30 FT
[9] Aluminium Arak
0 - 0
Gol Gohar [5]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[7] Shamsazar Qazvin
0 - 0
Sanat Naft [15]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Esteghlal Khu.
2 - 2
Persepolis [2]
+1 1/4 1 - 1
KSB 19:20 FT
[15] Al Ain (KSA)
1 - 1
Al Jabalain [4]
+1/2 0 - 1
- 19:25 FT
[10] Al Jndal
2 - 1
Al Taraji [18]
-1/4 2 - 1
CAFCL 20:00 FT
[Bang B-2] Simba SC
2 - 0
Wydad Casablanca [Bang B-3]
2 - 0
- 20:00 FT
[Bang A-2] TP Mazembe
2 - 0
Nouadhibou [Bang A-4]
0 - 0
IRNA 20:00 FT
[8] Zobahan 1
0 - 0
Foolad Khozestan [11]
-1/4 0 - 0
JORA 20:00 FT
[1] Sheikh Hussein
2 - 0
Sahab [12]
-2 1 - 0
- 20:00 FT
[6] S.Al.Ordon
0 - 1
Faisaly (JOR) [2]
+1 0 - 1
TNKA 21:00 FT
[9] Istanbul BB
3 - 1
Sivasspor [7]
-1/4 1 - 1
TNKB 21:00 FT
[18] Giresunspor
0 - 1
Genclerbirligi [10]
+3/4 0 - 0
IRNA 21:00 FT
[1] Esteghlal Tehran
4 - 0
Nassaji Mazandaran [16]
-1 1/4 1 - 0
KSB 21:50 FT
[6] Al Faisaly (KSA)
1 - 4
Jeddah Club [13]
0 - 2
RMNA 22:30 FT
[13] FC U Craiova 1948
2 - 0
Petrolul Ploiesti [10]
-1/2 0 - 0
JORA 22:30 FT
[5] Al Aqaba SC
2 - 2
Wehdat Amman [3]
+1 1 - 2
CAFCL 23:00 FT
[Bang A-3] Pyramids FC
0 - 1
Mamelodi Sun. [Bang A-1]
0 - 1
- 23:00 FT
[Bang C-1] Petro de Luanda
0 - 0
Esperanse ST [Bang C-2]
0 - 0
- 23:00 FT
[Bang B-1] ASEC Mimosas
3 - 0
Jwaneng Galaxy [Bang B-4]
1 - 0
BHRA 23:00 FT
[6] Manama
3 - 2
Al Najma (BHR) [5]
-1/4 1 - 1
- 23:00 FT
[11] Busaiteen
2 - 2
Al Hidd [12]
+0 1 - 2
POLB 23:30 FT
[18] Zaglebie Sosno
1 - 2
Chrobry Glogow [15]
-1/2 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[11] Hapoel Tel Aviv
2 - 0
Maccabi P.Tikva [7]
-1/4 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[20] Istanbulspor AS
0 - 3
Trabzonspor [3]
+1 1 - 1
- 00:00 FT
[17] Gaziantep B.B
2 - 2
Adana Demirspor [12]
+1/4 1 - 0
TNKB 00:00 FT
[3] Kocaelispor
1 - 1
Bodrumspor SK [5]
+0 0 - 0
DUA 00:30 FT
[8] Wer.Bremen 4
1 - 1
Leipzig [5] 2
+1 0 - 0
ISRA 00:30 FT
[9] Hapoel Jerusalem
1 - 0
Hapoel Hadera [13]
-1/4 1 - 0
HLC 00:45 FT
  Quick Boys
2 - 0
De Graafschap  
+1/2 1 - 0
FCWC 01:00 FT
  Urawa Red
0 - 3
Man City   2
+2 0 - 1
TBNA 01:00 FT
[15] Rayo Vallecano 2
0 - 1
Valencia [9] 1 5
-1/4 0 - 0
TBNB 01:00 FT
[17] Albacete
1 - 1
Eldense [11] 1
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Racing Santander
2 - 0
Andorra FC [21] 1
-1/4 1 - 0
DUC3 01:00 FT
[8] Essen
3 - 2
Hallescher [15] 1
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[11] Ingolstadt
1 - 1
Erzgebirge Aue [9]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[6] Sandhausen
1 - 2
Lubeck [19]
-3/4 0 - 2
- 01:00 FT
[10] Saarbrucken
2 - 1
SSV Ulm [2]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[7] Unterhaching
1 - 2
Jahn Regensburg [1]
+1/4 1 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[8] CZ Jena 1
2 - 5
Zwickau [11]
-1 1/4 1 - 1
ISRA 01:00 FT
[14] H. Petah Tikva
0 - 1
Maccabi Bnei Raina [6]
+0 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[12] Politehnica Iasi
1 - 3
Steaua Bucuresti [1]
+3/4 1 - 2
CAFCL 02:00 FT
[Bang C-3] Al Hilal Al Sudani
1 - 1
Etoile Sahel Sousse [Bang C-4]
1 - 0
HLC 02:00 FT
  Dordrecht 90
0 - 3
Cambuur  
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
  RKVV DEM
0 - 1
Excelsior Maassluis  
0 - 0
- 02:00 FT
  Eindhoven
0 - 2
Fortuna Sittard  
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
  Spakenburg
2 - 2
SBV Excelsior  
+1 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-1
ITA3 02:30 FT
[B-12] Virtus Entella
0 - 1
Juventus U23 [B-8]
-3/4 0 - 1
DUA 02:30 FT
[7] Hoffenheim 2
3 - 3
Darmstadt [18] 4
-1 1/4 2 - 1
- 02:30 FT
[4] B.Dortmund
1 - 1
Mainz [17] 4
-1 1/4 1 - 1
ANHLC 02:45 FT
  Everton 2
1 - 1
Fulham   1
-1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 6-7
- 02:45 FT
  Port Vale 3
0 - 3
Middlesbrough   2
+3/4 0 - 2
FA 02:45 FT
  Blackpool
3 - 0
Forest Green  
-1 1/4 1 - 0
ANHFLT 02:45 FT
[S.E-1] Portsmouth
2 - 5
Wimbledon [S.C-3]
-3/4 1 - 3
PHB 02:45 FT
[19] Annecy FC
1 - 2
Rodez [7]
+0 0 - 1
- 02:45 FT
[10] Pau FC
1 - 1
Troyes [16]
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[2] Angers
1 - 0
Guingamp [12]
-1/2 1 - 0
- 02:45 FT
[17] Dunkerque
0 - 2
Bordeaux [11]
+1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[15] Concarneau
0 - 3
Grenoble [6]
+1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[13] Paris FC
2 - 2
Quevilly [18]
-1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[8] Ajaccio
2 - 1
Valenciennes [20]
-1/2 2 - 1
- 02:45 FT
[4] Saint Etienne
3 - 2
SC Bastia [14]
-1/2 2 - 0
- 02:45 FT
[3] Stade Lavallois
1 - 3
Auxerre [1]
+1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[9] Amiens
0 - 0
Caen [5]
-1/4 0 - 0
WALLC 02:45 FT
  Cardiff Metropolitan
1 - 0
Pontypridd Town  
1 - 0
ANHLC 03:00 FT
  Chelsea 4
1 - 1
Newcastle   2
-1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
ITC 03:00 FT
  Napoli 3
0 - 4
Frosinone   5
-1 1/4 0 - 0
HLC 03:00 FT
  Willem II
1 - 3
Groningen  
-1/4 0 - 1
GHU23 03:30 FT
  Peru U23
4 - 0
Bolivia U23  
2 - 0
TBNA 03:30 FT
[19] Granada 2
0 - 3
Sevilla [14] 1
+0 0 - 2
- 03:30 FT
[4] Atletico Madrid 1 3
3 - 3
Getafe [10] 3
-1 1 - 0
TBNB 03:30 FT
[8] Elche
0 - 0
Mirandes [16]
-3/4 0 - 0
- 03:30 FT
[2] Espanyol
3 - 3
Burgos CF [6]
-3/4 1 - 2
 
« 19 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: