bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
THC 15:00 FT
  Suphanburi
0 - 2
Phitsanulok FC  
0 - 2
- 15:00 FT
  Udon Thani FC
0 - 2
Nakhon Pathom  
0 - 0
- 15:00 FT
  Lampang
1 - 3
Samut Sakhon City  
0 - 1
- 15:00 FT
  AUU Inter Bangkok
1 - 4
Chiangmai United  
0 - 1
- 15:00 FT
  Saimit Kabin Utd
1 - 1
Prime Bangkok FC  
0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 15:00 FT
  Surin City
2 - 0
Chiangrai Utd  
0 - 0
- 15:00 FT
  Uttaradit Saksiam
1 - 1
Buriram Utd  
1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 15:00 FT
  Wiang S.Surat City
0 - 0
Udon United  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
- 17:00 FT
  Sisaket FC 1
0 - 2
Bangkok FC  
0 - 1
TNKB 18:00 FT
[11] Keciorengucu 1
1 - 3
Bandirmaspor [6]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[9] Erzurumspor FK
1 - 1
Umraniyespor [13]
-1/4 0 - 1
THC 18:00 FT
  Songkhla FC
2 - 2
Rayong FC  
2 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-3
- 18:00 FT
  Lamphun Warrior
5 - 1
MH Nakhonsi City  
2 - 0
- 18:00 FT
  Nong Bua Pitchaya
1 - 2
Kanchanaburi City  
1 - 1
- 18:00 FT
  Prachuap FC
2 - 1
Ratchaburi  
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
  Sukhothai
2 - 2
Muang Thong Utd  
+0 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
SRBA 19:00 FT
[6] FK Radnicki 1923
1 - 0
Radnik Surdulica [16]
-3/4 1 - 0
THC 19:00 FT
  Bangkok Utd
4 - 0
Samut Prakan City  
2 - 0
- 19:00 FT
  Chonburi
1 - 1
BG Pathum United  
+1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-2
KSB 19:20 FT
[11] Al Bukiryah
2 - 2
Al Adalah [6] 1
+0 2 - 0
- 19:20 FT
[7] Al Arabi (KSA)
3 - 1
Al Oruba (KSA) [3]
-1/4 1 - 0
UAEA 19:45 FT
[2] Al Ain
4 - 1
Khorfakkan [10]
-1 3/4 2 - 1
CAFCL 20:00 FT
[Bang D-3] Young Africans
3 - 0
Medeama SC [Bang D-4] 1
-3/4 1 - 0
DUC4DB 20:00 FT
[10] Hertha Berlin II
1 - 0
Hansa Rostock II [18]
-1 1 - 0
JORA 20:00 FT
[9] Al Salt
1 - 2
Moghayer Al Sarhan [8] 1
+0 0 - 1
TNKA 21:00 FT
[8] Kayserispor
3 - 4
Fenerbahce [2] 2
+1 1/4 1 - 2
TNKB 21:00 FT
[14] Adanaspor 1
0 - 1
Altay [17] 1
-3/4 0 - 1
KUWA 21:25 FT
[4] Salmiya
0 - 2
Al Arabi (KUW) [1]
0 - 1
KSB 21:30 FT
[14] Al Safa (KSA)
1 - 1
Al Najma (KSA) [10]
+0 0 - 1
QATA 21:30 FT
[11] Muaither SC
2 - 4
Al Wakra [2]
+1 2 - 2
- 21:30 FT
[3] Al Garrafa
2 - 1
Qatar SC [8]
-1/4 0 - 1
INDA 21:30 FT
[3] Mumbai 2
2 - 1
Mohun Bagan [2] 2
+0 1 - 1
GREA 22:00 FT
[5] Aris Salonica
2 - 2
Lamia FC [6]
-1 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[9] UTA Arad
2 - 2
Universitatea Craiova [5]
+3/4 2 - 1
UAEA 22:30 FT
[4] Al Sharjah 1
1 - 1
Al Shabab (UAE) [3]
+0 0 - 1
QATA 23:30 FT
[10] Shamal
0 - 0
Al Arabi (QAT) [5]
+1 0 - 0
- 23:30 FT
[4] Al Rayyan
6 - 0
Markhiya SC [12]
-1 1/4 1 - 0
GREA 00:00 FT
[12] Volos NFC
0 - 3
Panathinaikos [3]
+1 1/4 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[6] Bnei Sakhnin
1 - 1
Hapoel Haifa [4]
+0 0 - 0
SRBA 00:00 FT
[1] FK Partizan
2 - 1
Crvena Zvezda [2]
+1/2 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[7] Antalyaspor
0 - 0
Kasimpasa [5]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Galatasaray
1 - 0
Fatih Karagumruk [16]
-1 3/4 1 - 0
TNKB 00:00 FT
[2] Goztepe
5 - 1
Eyupspor [1]
+1/4 2 - 1
DUA 00:30 FT
[13] Union Berlin
2 - 0
FC Koln [16]
-1/2 0 - 0
BIA 00:30 FT
[7] Cercle Brugge
3 - 0
Kortrijk [16]
-1 1/2 1 - 0
C1W 00:45 FT
[C-2] Ajax Nữ
1 - 0
Bayern Munich Nữ [C-3]
+3/4 1 - 0
- 00:45 FT
[C-4] Roma Nữ
1 - 3
PSG Nữ [C-1]
-1/4 0 - 1
HLC 00:45 FT
  ADO Den Haag
2 - 0
Sparta Rotterdam  
+1/2 1 - 0
ISRA 00:45 FT
[10] Maccabi Netanya
0 - 3
Beitar Jerusalem [7]
-1/4 0 - 1
TBNA 01:00 FT
[3] Barcelona 3
3 - 2
Almeria [20] 3
-2 1/4 1 - 1
TBNB 01:00 FT
[12] Zaragoza
2 - 2
Levante [10]
-1/4 2 - 0
DUC3 01:00 FT
[12] Verl
1 - 1
Vik.Koln [14] 1
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Waldhof Man.
1 - 0
Munchen 1860 [13]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[15] A.Bielefeld
0 - 1
Dynamo Dresden [2]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Duisburg
4 - 2
Freiburg II [20] 1
-3/4 3 - 1
POLA 01:00 FT
[10] Cracovia Krakow
2 - 0
Legia Wars. [5]
+1/4 1 - 0
ISRA 01:00 FT
[1] Maccabi Haifa
4 - 0
Ashdod [12]
-1 1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[3] Hap. Beer Sheva 1
0 - 1
Maccabi TA [2]
+1/2 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[4] Farul Constanta
0 - 0
Rapid Bucuresti [2]
-1/2 0 - 0
HLC 02:00 FT
  Gvvv
1 - 6
NEC Nijmegen  
+1 0 - 5
- 02:00 FT
  RKAV Volendam
0 - 1
Amsterdam FC  
0 - 0
- 02:00 FT
  HHC Hardenberg
2 - 2
AZ Alkmaar  
+2 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-1
DUA 02:30 FT
[10] Heidenheim 3
3 - 2
Freiburg [8] 4
+0 0 - 1
- 02:30 FT
[6] Ein.Frankfurt 1
2 - 1
M.gladbach [15] 1 6
-1/2 0 - 1
- 02:30 FT
[1] B.Leverkusen
4 - 0
Bochum [11] 2
-2 1/4 3 - 0
- 02:30 FT
[3] Stuttgart
3 - 0
Augsburg [14] 4
-1 1/2 2 - 0
- 02:30 FT
[12] Wolfsburg 4
1 - 2
Bayern Munich [2] 2
+1 1/2 1 - 2
FAT 02:45 FT
  Billericay
1 - 4
Wealdstone  
0 - 2
SCOA 02:45 FT
[8] Aberdeen
2 - 1
Livingston [12]
-3/4 1 - 1
- 02:45 FT
[1] Rangers
2 - 0
St. Johnstone [10] 1
-2 1/4 1 - 0
BIA 02:45 FT
[8] KV Mechelen
3 - 0
Standard Liege [11] 1
+0 1 - 0
C1W 03:00 FT
[D-4] Real Madrid Nữ
0 - 1
Paris FC Nữ [D-3]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[D-2] Hacken Nữ
1 - 3
Chelsea Nữ [D-1]
+1 3/4 1 - 1
ANHLC 03:00 FT
  Liverpool 1
5 - 1
West Ham Utd   1
-1 1/4 1 - 0
ITC 03:00 FT
  Inter Milan 4
0 - 0
Bologna   3
-1 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-2
PHA 03:00 FT
[18] Clermont 1
1 - 3
Rennes [7] 3
+1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[2] Stade Brestois 1
4 - 0
Lorient [15] 2
-3/4 4 - 0
- 03:00 FT
[11] Lyon 1 1
1 - 0
Nantes [16] 2
-3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[14] Montpellier 2
1 - 1
Marseille [9] 1
+1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[3] Nice 2
2 - 0
Lens [6] 1
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[1] PSG
3 - 1
Metz [17] 1
-2 1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[8] Stade Reims 1
1 - 0
Le Havre [12] 1 1
-3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[10] Strasbourg 1
2 - 1
Lille [4] 2
+1/2 1 - 1
- 03:00 FT
[13] Toulouse 2
1 - 2
Monaco [5] 1 3
+3/4 1 - 2
HLC 03:00 FT
  Feyenoord
2 - 1
Utrecht  
-1 3/4 2 - 1
TBNA 03:30 FT
[5] Athletic Bilbao 1
1 - 0
Las Palmas [9] 3
-1 1/4 0 - 0
- 03:30 FT
[13] Villarreal 2
3 - 2
Celta Vigo [17] 4
-1/4 2 - 0
TBNB 03:30 FT
[1] Leganes
1 - 1
Tenerife [13]
-1/4 0 - 0
- 03:30 FT
[2] Eibar
1 - 1
Sporting Gijon [4]
-1/2 0 - 1
 
« 20 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: