bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:00 FT
[7] Melbourne City
3 - 3
Central Coast [1]
-1/2 1 - 0
AUSWW 13:00 FT
[7] Newcastle Jets Nữ
4 - 2
Western United Nữ [1]
+1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[9] Brisbane Roar Nữ
1 - 1
WS Wanderers Nữ [8]
-1/4 1 - 0
HKGA 14:00 FT
[11] Sham Shui Po
2 - 2
Hồng Kông U23 [10]
0 - 0
- 14:00 FT
[7] North District
2 - 2
Hong Kong FC [8] 2
0 - 1
IDNA 15:00 FT
[12] Persis Solo FC
1 - 2
Dewa United [8]
-1/2 1 - 1
- 15:00 FT
[18] Persikabo 1973
1 - 1
Persebaya Surabaya [13]
+1/4 0 - 1
VNB 16:00 FT
[6] Phù Đổng
0 - 0
Đồng Nai [8]
0 - 0
MLTA 17:00 FT
[8] Naxxar Lions 1
1 - 4
Sliema Wanderers [3]
+1/2 0 - 2
VNA 17:00 FT
[9] SL Nghệ An
1 - 0
HA Gia Lai [12]
-1/2 1 - 0
THAA 17:30 FT
[14] Police Tero FC
2 - 3
Sukhothai [8]
-1/4 1 - 0
GHU16 18:00 FT
  Anh U16
4 - 3
Hà Lan U16  
4 - 3
TBN3 18:00 FT
[A2-18] Atl. Baleares 1
0 - 0
Cordoba [A2-3] 1
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A1-8] Real Sociedad B
2 - 2
Real Union [A1-12]
-3/4 1 - 2
- 18:00 FT
[A2-2] UD Ibiza
3 - 0
Antequera CF [A2-6]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[A2-19] UD Melilla 1
1 - 0
Linares Deportivo [A2-16]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[A2-9] Ceuta
1 - 1
Merida [A2-17]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[A1-17] SD Logrones
0 - 2
Gimnastic T. [A1-4]
+1/4 0 - 1
BDNB 18:00 FT
[17] Vilaverdense SC
1 - 0
Leixoes [15]
+1/4 1 - 0
AUSWW 18:00 FT
[6] Perth Glory Nữ
0 - 0
Sydney FC Nữ [3]
+1 0 - 0
THAA 18:00 FT
[2] Port FC
4 - 1
Buriram Utd [1]
+0 1 - 1
VNB 18:00 FT
[4] Bà Rịa Vũng Tàu
1 - 0
Hòa Bình [10]
-1/4 0 - 0
HLA 18:15 FT
[13] Almere City
5 - 0
Vitesse Arnhem [17]
-1/4 2 - 0
ITA 18:30 FT
[3] AC Milan
3 - 0
Monza [11]
-1 2 - 0
POLA 18:30 FT
[18] LKS Lodz
1 - 1
Ruch Chorzow [17]
-1/4 1 - 0
POLB 18:40 FT
[5] Wisla Krakow
2 - 1
Polonia Wars. [16]
-1 1/4 1 - 0
ANHB 19:00 FT
[5] West Brom
1 - 1
Stoke City [22]
-1/2 1 - 1
DUC4DB 19:00 FT
[18] Hansa Rostock II
3 - 2
RW Erfurt [7]
+1/2 1 - 1
PHA 19:00 FT
[12] Nantes
0 - 2
Stade Brestois [2]
+0 0 - 0
BDNB 19:00 FT
[1] Santa Clara
2 - 1
Porto B [12]
-1/2 2 - 1
BIHA 19:00 FT
[12] Zvijezda Bijeljina
3 - 0
Siroki Brijeg [6]
2 - 0
IDNA 19:00 FT
[17] Bhayangkara
3 - 0
Persita Tangerang [16]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Barito Putera
1 - 0
Arema Indonesia [15]
-3/4 0 - 0
THAA 19:00 FT
[15] Trat FC
1 - 2
Bangkok Utd [3]
+1 1/4 0 - 0
VNA 19:15 FT
[13] Viettel
0 - 2
Hà Nội FC [10]
-1/4 0 - 2
DUB 19:30 FT
[16] Ein.Braunschweig
2 - 1
Kaiserslautern [15]
+0 1 - 1
- 19:30 FT
[8] Karlsruher
3 - 2
Elversberg [11]
-1/4 2 - 1
- 19:30 FT
[1] St. Pauli
1 - 1
Wehen [14]
-1 3/4 0 - 0
DUC3 19:30 FT
[18] Duisburg
2 - 4
Dynamo Dresden [3]
+3/4 1 - 1
ALBA 19:30 FT
[6] KF Tirana
0 - 1
Vllaznia Shkoder [3]
0 - 1
- 19:30 FT
[9] Erzeni Shijak
0 - 0
Teuta Durres [8] 1
0 - 0
BIA 19:30 FT
[3] Club Brugge
2 - 0
Gent [6] 1
-1/2 2 - 0
BIB 19:30 FT
[13] Francs Borains
1 - 3
Beerschot-Wilrijk [2]
+1/2 0 - 2
HUNA 19:30 FT
[7] Kecskemeti
1 - 1
Debreceni [5]
+1/4 0 - 1
ANHU23 20:00 FT
[26] Man City U21 1
0 - 6
Norwich U21 [14]
0 - 1
- 20:00 FT
[6] Liverpool U21
2 - 1
Chelsea U21 [5]
-1/4 0 - 0
TBNA 20:00 FT
[20] Almeria
0 - 0
Mallorca [17]
-1/4 0 - 0
TBNB 20:00 FT
[20] Alcorcon
1 - 0
Eibar [3]
+1/2 1 - 0
ITA3 20:00 FT
[A-17] Novara
2 - 3
Triestina [A-4]
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[B-19] US Olbia
0 - 3
Pontedera [B-7]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[A-14] AC Trento
4 - 1
Vicenza [A-3]
+1/2 3 - 1
- 20:00 FT
[B-1] Cesena
1 - 1
Torres [B-2]
-1/2 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[5] Teutonia Ottensen
3 - 1
Ein. Norderstedt [12]
2 - 0
GREA 20:00 FT
[5] Aris Salonica
1 - 0
OFI Creta [9]
-1/2 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[6] Hibernians Paola
0 - 0
Mosta [11]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Santa Lucia FC
1 - 3
Hamrun Spartans [1]
+1 1/4 0 - 3
RMNA 20:00 FT
[8] Universitaea Cluj
0 - 1
Otelul Galati [11]
-1/2 0 - 1
MASL 20:00 FT
[6] Terengganu
3 - 0
Perak FA [11]
-1 1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[9] Negeri Sembilan
1 - 4
Kuching FA [13]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[2] Selangor FA
3 - 1
PDRM FA [8]
-2 2 - 0
- 20:00 FT
[4] Sabah FA
2 - 0
Kedah FA [3]
-1/2 2 - 0
TSA 20:15 FT
[7] Winterthur
1 - 0
Lausanne Sports [11]
+0 0 - 0
TSB 20:15 FT
[8] Vaduz
1 - 2
Bellinzona [7]
-1/4 0 - 0
HLA 20:30 FT
[14] Heracles Almelo
0 - 4
Feyenoord [2]
+2 0 - 2
- 20:30 FT
[9] Sparta Rotterdam 1
2 - 2
Twente [3]
+1/2 0 - 1
CROA 20:30 FT
[4] NK Osijek
4 - 1
Slaven Belupo [7]
-1 2 - 0
NPA 20:30 FT
[13] Golden Arrows
1 - 2
Orlando Pirates [4]
+1/4 1 - 1
ANHA 21:00 FT
[3] Arsenal 1
2 - 0
Brighton [9] 3
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Brentford 1 6
1 - 2
Aston Villa [4] 1 5
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] West Ham Utd 3
3 - 0
Wolves [10] 1
-1/2 2 - 0
ITA 21:00 FT
[7] Fiorentina 3
1 - 0
Verona [17] 1
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Udinese 1 3
2 - 2
Sassuolo [18] 1
+0 1 - 0
PHA 21:00 FT
[16] Lorient 3
1 - 2
Strasbourg [13] 2
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[17] Metz 2
0 - 1
Montpellier [15] 2
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Toulouse 3
0 - 0
Rennes [8] 2
+1/4 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[14] Feirense
0 - 1
Maritimo [4] 1
+1/4 0 - 0
POLA 21:00 FT
[6] Rakow Czestochowa
1 - 0
Korona Kielce [15]
-1 0 - 0
POLB 21:00 FT
[12] Znicz Pruszkow
0 - 1
Podbeskidzie [17]
-1/4 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[3] Velez Mostar
1 - 1
Igman Konjic [10] 1
0 - 1
SVKA 21:00 FT
[3] Spartak Trnava
1 - 0
Zemplin Michalovce [11]
-1 1/4 1 - 0
CZEA 21:00 FT
[6] Banik Ostrava 1
2 - 3
Slavia Praha [2]
+3/4 2 - 2
- 21:00 FT
[7] Sigma Olomouc
1 - 3
Vik.Plzen [3]
+1/2 1 - 2
DUA 21:30 FT
[9] Freiburg 1
2 - 0
FC Koln [16] 1 4
-1/2 0 - 0
QATA 21:30 FT
[7] Al Duhail SC
2 - 3
Al Wakra [4]
-1/4 2 - 1
INDA 21:30 FT
[1] Odisha
3 - 0
Hyderabad [12]
-1/2 2 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-15] San Fernando
0 - 3
Alcoyano [A2-11]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[A1-11] Fuenlabrada
0 - 2
Celta Vigo II [A1-3]
+0 0 - 1
SCOLC 22:00 FT
[A-7] Rangers
1 - 0
Aberdeen [A-8]
-1 1/2 0 - 0
BIA 22:00 FT
[1] Union Saint-Gilloise
1 - 0
KV Mechelen [8]
-1 3/4 0 - 0
BIB 22:00 FT
[1] Deinze
2 - 1
Standard Liege II [16]
-1 1/2 0 - 1
HUNA 22:00 FT
[2] Ferencvaros
3 - 0
Zalaegerzseg [9]
-1 1/2 0 - 0
CYPA 22:00 FT
[12] AE Zakakiou
1 - 4
AEL Limassol [9]
+1/2 1 - 2
MARA 22:00 FT
  Renai. Zemamra
1 - 2
FUS Rabat   1
+1/2 1 - 1
TBNA 22:15 FT
[7] Real Sociedad 3
0 - 0
Real Betis [6] 4
-1 0 - 0
TBNB 22:15 FT
[12] Levante
2 - 1
Huesca [15] 1
-1/2 2 - 0
ITB 22:15 FT
[20] Lecco
2 - 3
Ternana [16] 1
+0 2 - 0
ITA3 22:15 FT
[B-13] Pesaro
2 - 2
Sestri Levante [B-17]
-1/4 1 - 1
- 22:15 FT
[A-20] Alessandria
0 - 0
Legnano [A-6]
+0 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[2] Floriana
3 - 2
Marsaxlok [4]
-1/2 0 - 1
DUC3 22:30 FT
[16] A.Bielefeld 1
2 - 0
Munchen 1860 [12]
-1/4 2 - 0
BDNA 22:30 FT
[6] Moreirense
5 - 2
Portimonense [16]
-3/4 2 - 1
- 22:30 FT
[17] Chaves
1 - 3
Casa Pia AC [11]
+0 1 - 2
BDNB 22:30 FT
[9] Benfica B
1 - 1
Tondela [6]
+0 0 - 0
GREA 22:30 FT
[7] Asteras Tripolis
1 - 4
PAOK [2]
+3/4 0 - 1
TSA 22:30 FT
[6] Luzern
0 - 1
Basel [8]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[2] Servette 1
2 - 2
Lugano [5] 1
-1/2 2 - 0
HLA 22:45 FT
[7] Ajax
2 - 2
Zwolle [11]
-2 1 - 0
TBN3 23:00 FT
[A1-5] Barcelona B
1 - 1
SD Ponferradina [A1-1]
-1/4 0 - 0
ALBA 23:00 FT
[4] Skenderbeu
0 - 1
KF Laci [7]
0 - 1
CYPA 23:00 FT
[4] Pafos FC
0 - 1
Apoel FC [1]
-1/2 0 - 0
BHRA 23:00 FT
[4] Al Ahli (BHR)
2 - 1
AL Riffa [1]
0 - 0
- 23:00 FT
[2] Al Khaldiya(BHR)
2 - 2
Al Shabab (BHR) [10]
1 - 1
PHA 23:05 FT
[6] Marseille
2 - 1
Clermont [18] 3
-1 1/4 2 - 0
CROA 23:15 FT
[3] Dinamo Zagreb
0 - 0
Hajduk Split [1]
-1/2 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[1] Liverpool
0 - 0
Man Utd [6] 1
-1 1/2 0 - 0
DUA 23:30 FT
[1] B.Leverkusen 1
3 - 0
Ein.Frankfurt [6] 1
-1 3/4 1 - 0
POLA 23:30 FT
[5] Legia Wars.
2 - 0
Cracovia Krakow [12]
-1 0 - 0
SVKA 23:30 FT
[1] Slo. Bratislava
2 - 1
Dunajska Stred [4]
-1 1/4 1 - 1
QATA 23:30 FT
[1] Al Sadd
0 - 1
Al Arabi (QAT) [6]
-1 0 - 1
TBN3 00:00 FT
[A2-1] Castellon
2 - 1
Murcia [A2-10]
-1 1 - 0
ITA 00:00 FT
[4] Bologna 4
2 - 0
Roma [5] 4
-1/4 1 - 0
POLB 00:00 FT
[2] GKS Tychy
2 - 0
Stal Rzeszow [13]
-1/2 1 - 0
HUNA 00:00 FT
[4] Puskas Akademia
0 - 0
Mezokovesdi SE [12]
-1 0 - 0
CZEA 00:00 FT
[1] Sparta Praha 1
2 - 1
Teplice [9]
-2 0 - 1
CYPA 00:00 FT
[7] Apollon Limassol
0 - 2
Nea Salamina [8]
-1 1/4 0 - 2
MARA 00:00 FT
  FAR Rabat
2 - 1
Hassania Agadir  
-1 3/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[8] Las Palmas 1
1 - 1
Cadiz [18] 3
-1/2 1 - 0
TBNB 00:30 FT
[22] Amorebieta
1 - 1
Zaragoza [13]
+1/4 1 - 1
ITA3 00:30 FT
[C-17] SS Monopoli 1
0 - 3
Crotone [C-6]
+1/4 0 - 2
- 00:30 FT
[C-19] Monterosi FC
3 - 3
Turris Neapolis [C-16]
+0 2 - 1
- 00:30 FT
[A-15] ArzignanoChiampo
3 - 1
Pro Vercelli [A-8]
+0 2 - 1
- 00:30 FT
[C-5] Avellino
0 - 0
Taranto [C-4]
-3/4 0 - 0
BIA 00:30 FT
[4] Antwerpen
1 - 1
Anderlecht [2]
-1/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[6] Lamia FC
1 - 2
Volos NFC [11]
-1/4 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[A1-7] CD Arenteiro
1 - 2
Deportivo [A1-2]
+1/4 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[10] Famalicao
1 - 1
Estoril [14]
-1/4 1 - 1
BDNB 01:00 FT
[16] UD Oliveirense
1 - 3
CD Mafra [8]
+1/4 0 - 2
ISRA 01:00 FT
[1] Maccabi TA
2 - 1
Maccabi Netanya [10]
-1 1/4 1 - 1
BIA 01:15 FT
[5] Genk
4 - 0
Kortrijk [16]
-1 3/4 1 - 0
BIB 01:15 FT
[3] Lommel
3 - 0
Lierse [14]
-1 3 - 0
DUA 01:30 FT
[2] Bayern Munich
3 - 0
Stuttgart [3] 3
-1 1/2 1 - 0
DUC3 01:30 FT
[14] Vik.Koln
2 - 0
Freiburg II [20]
-3/4 1 - 0
GREA 01:30 FT
[8] Atromitos
3 - 2
Panathinaikos [3]
+1 1/4 1 - 1
ISRA 01:30 FT
[3] Hapoel Haifa
0 - 3
Maccabi Haifa [2]
+3/4 0 - 1
TBN3 02:00 FT
[A2-12] Atletico Madrid B
0 - 0
Atl. Sanluqueno [A2-14] 1
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[A1-6] Cultural Leonesa
3 - 0
Sabadell [A1-15]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[A2-4] Malaga 2
2 - 1
Algeciras [A2-7] 1
-1 1 - 0
HLA 02:00 FT
[4] AZ Alkmaar
0 - 4
PSV Eindhoven [1]
+3/4 0 - 3
RMNA 02:00 FT
[9] Sepsi OSK
2 - 1
CFR Cluj [3]
+1/4 0 - 1
MARA 02:00 FT
  Youssoufia. Berre
0 - 0
Maghreb Tetouan  
+0 0 - 0
ITA 02:45 FT
[9] Lazio 1 1
0 - 2
Inter Milan [1] 2
+1/2 0 - 1
ITA3 02:45 FT
[B-3] Carrarese
1 - 0
Luchese [B-14]
-1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[A-9] Virtus Verona
2 - 0
Aurora Pro Patria [A-13] 1
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[C-20] Brindisi
1 - 1
AZ Picerno [C-3]
+1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[B-15] Ancona
1 - 1
Pescara [B-6]
+1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[A-2] Padova
3 - 0
Fiorenzuola [A-18] 1
-1 1/4 2 - 0
PHA 02:45 FT
[4] Lille 1
1 - 1
PSG [1] 1
+1/2 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[1] Real Madrid 2
4 - 1
Villarreal [13] 3
-1 3/4 2 - 0
TBNB 03:00 FT
[9] Racing Ferrol
3 - 1
Tenerife [14]
-1/4 1 - 0
BDNA 03:30 FT
[4] Braga
0 - 1
Benfica [1]
+1/4 0 - 1
ECUA 04:30 FT
[9] LDU Quito
1 - 1
Independiente JT [8]
+0 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 3-0
GHU23 05:05 FT
  Argentina U23
2 - 0
Ecuador U23  
1 - 0
CRCA 06:00 FT
[6] Dep. Saprissa
1 - 0
Herediano [1]
-3/4 0 - 0
MEXA 08:30 FT
[4] Club America
0 - 0
Tigres UANL [5] 2
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 3-0
ITA3 00:30 Hoãn
[B-5] Gubbio
-
Recanatese [B-18]
-
 
« 17 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: