bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSWW 13:00 FT
[4] Melb. Victory Nữ
2 - 0
Canberra Utd Nữ [12] 1
-1 1/2 1 - 0
- 13:30 FT
[11] Adelaide Utd Nữ
2 - 1
Wellington Phoenix Nữ [10]
+1/4 0 - 1
AUSA 14:00 FT
[11] Newcastle Jets 1
2 - 2
Perth Glory [9] 3
-1/2 1 - 0
HKGC 14:00 FT
  Eastern AA
1 - 0
Resources Capital  
1 - 0
IDNA 15:00 FT
[4] PSIS Semarang
2 - 2
Madura United FC [5]
-1/2 1 - 1
- 15:00 FT
[11] RANS Nusantara
0 - 1
Borneo FC [1]
+1/4 0 - 1
VNB 15:30 FT
[3] Thừa Thiên Huế 1
1 - 0
Đồng Tháp [9]
1 - 0
AUSA 15:45 FT
[4] Melb. Victory
3 - 0
Sydney FC [5]
-1/4 2 - 0
MASL 16:30 FT
[1] Darul Takzim
8 - 0
Penang FA [10]
5 - 0
VNA 17:00 FT
[11] HL Hà Tĩnh
0 - 4
Bình Định [5]
+1/4 0 - 2
VNB 17:00 FT
[5] ĐT Long An
2 - 5
SHB Đà Nẵng [1] 1
1 - 3
BDNB 18:00 FT
[7] Academico Viseu
0 - 0
Uniao Torreense [5]
-1/4 0 - 0
THAA 18:00 FT
[11] Khonkaen Utd
1 - 1
BG Pathum United [4]
+1 0 - 1
VNA 18:00 FT
[2] BCM Bình Dương
3 - 2
Nam Định [1]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[4] Thanh Hóa 1
1 - 1
TP.HCM [6]
-1 1/4 0 - 0
VNB 18:00 FT
[2] PVF CAND
1 - 0
Bình Phước [7]
0 - 0
HUNA 18:30 FT
[3] MOL Fehervar FC
3 - 0
Paksi [1]
+1/4 2 - 0
THAA 18:30 FT
[10] Muang Thong Utd
1 - 1
Ratchaburi [5]
-1/4 0 - 1
DUB 19:00 FT
[12] Magdeburg
2 - 3
Fort.Dusseldorf [6]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[9] Hertha Berlin 1
0 - 0
Osnabruck [18]
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Nurnberg
0 - 2
Hamburger [3]
+1/2 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[16] FC Eilenburg
0 - 2
Greifswalder FC [1]
+3/4 0 - 1
BIHA 19:00 FT
[9] FK Tuzla City
3 - 0
FK Sloga Doboj [5]
-1 2 - 0
RMNA 19:00 FT
[7] UTA Arad
0 - 0
Farul Constanta [5]
+1/4 0 - 0
SLOA 19:00 FT
[10] NK Rogaska
0 - 1
Aluminij [8]
+0 0 - 0
IDNA 19:00 FT
[7] Persija Jakarta
1 - 0
PSS Sleman [14]
-1 1/4 0 - 0
THAA 19:00 FT
[13] Uthai Thani FC
2 - 2
Lamphun Warrior [6]
-1/4 2 - 0
INDA 19:00 FT
[6] Bengaluru
1 - 0
Jamshedpur [7]
-1/4 1 - 0
ANHB 19:30 FT
[2] Ipswich
2 - 2
Norwich [7]
-1 1 - 1
ALBA 19:30 FT
[10] Kukesi
1 - 1
Partizani Tirana [2]
0 - 0
UAEA 19:45 FT
[11] Ajman 1
0 - 3
Al Nasr (UAE) [6]
+1/4 0 - 2
- 19:45 FT
[1] Al Wasl 1
2 - 1
Ittihad Kalba [12]
-1 1/4 1 - 0
TBNA 20:00 FT
[16] Celta Vigo 1 6
1 - 0
Granada [19] 2
-3/4 1 - 0
TBNB 20:00 FT
[11] Eldense
3 - 3
Racing Santander [10]
-1/4 0 - 2
ITB 20:00 FT
[2] Venezia 1
2 - 3
Alto Adige [10]
-3/4 2 - 1
- 20:00 FT
[19] Feralpisalo
1 - 0
Cremonese [3]
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Reggiana
1 - 2
Sampdoria [13] 1
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Brescia
2 - 0
Como [4]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Modena
1 - 1
Cittadella [9]
-1/4 1 - 1
DUC3 20:00 FT
[5] B.Dortmund II 1
2 - 1
Hallescher [15]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[11] Ingolstadt
4 - 0
Sandhausen [6]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Verl 1
0 - 3
SSV Ulm [2]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[17] Waldhof Man.
3 - 0
Erzgebirge Aue [9]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[10] Saarbrucken
2 - 2
Jahn Regensburg [1]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 20:00 FT
[8] CZ Jena
0 - 1
Chemnitzer [10]
-1 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[9] TSV Steinbach
4 - 4
Mainz II [8]
-3/4 2 - 4
- 20:00 FT
[1] Stuttgart Kickers
2 - 1
Hessen Kassel [14]
-1 1 - 0
ISRA 20:00 FT
[6] Maccabi Bnei Raina
1 - 2
Hapoel Tel Aviv [11]
-1/4 0 - 2
MLTA 20:00 FT
[5] Birkirkara
3 - 2
Gzira Utd [7]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Gudja United
1 - 2
Sirens [13]
+0 1 - 0
SRBA 20:00 FT
[12] Radnicki Nis
0 - 1
FK Vojvodina [7]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Mladost Lucani
1 - 2
FK Napredak [10]
-1/4 0 - 1
JORA 20:00 FT
[11] Ahli Amman
1 - 1
Ramtha [4]
+3/4 0 - 1
MASL 20:00 FT
[14] Kelantan
2 - 6
Kelantan United [12]
2 - 1
- 20:00 FT
[7] Kuala Lumpur FA
0 - 0
Sri Pahang FC [5]
-1/4 0 - 0
THAA 20:00 FT
[9] Nakhon Pathom
1 - 2
Chiangrai Utd [7]
+0 1 - 1
CROA 20:50 FT
[5] Lok. Zagreb
3 - 0
Istra 1961 [9]
-1/4 1 - 0
TBN3 21:00 FT
[A1-14] Cornella
1 - 0
Lugo [A1-10]
+1/4 0 - 0
ITA 21:00 FT
[15] Lecce
2 - 1
Frosinone [16]
-1/4 1 - 1
PHB 21:00 FT
[1] Auxerre
2 - 0
Ajaccio [8] 1
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[11] Bordeaux
0 - 0
Saint Etienne [4]
-1/2 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[13] Penafiel
1 - 0
Uniao Leiria [11]
+1/4 0 - 0
AZEA 21:00 FT
[7] Turan Tovuz
1 - 0
Zire IK [3]
+0 0 - 0
POLA 21:00 FT
[16] Puszcza Nie.
3 - 3
Jagiellonia [2] 1
+1/2 0 - 3
POLB 21:00 FT
[15] Chrobry Glogow
1 - 4
Katowice [10]
+1/2 1 - 2
HUNA 21:00 FT
[11] Kisvarda FC
4 - 0
Ujpest [10]
+0 1 - 0
SVKA 21:00 FT
[10] FC Kosice
2 - 2
Ruzomberok [8]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Trencin
4 - 1
Zlate Moravce [12]
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[5] Dukla BB
3 - 1
MSK Zilina [2]
+1/4 0 - 0
SLOA 21:00 FT
[1] NK Celje
2 - 0
Koper [4]
-3/4 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[13] Pardubice 1
2 - 0
Slovan Liberec [8]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Jablonec
0 - 0
MFk Karvina [16]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Mlada Boleslav
0 - 1
Slovacko [4]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Zlin
4 - 0
Hradec Kralove [12]
+1/4 4 - 0
ALGA 21:00 FT
[16] US Souf
1 - 3
ES Setif [5]
+0 1 - 1
ANHU23 21:30 FT
[12] Man Utd U21
3 - 2
Newcastle U21 [25]
2 - 1
DUA 21:30 FT
[18] Darmstadt
0 - 1
Wolfsburg [13] 1
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[10] Augsburg
1 - 1
B.Dortmund [4]
+1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[15] Bochum
3 - 0
Union Berlin [14]
+0 1 - 0
- 21:30 FT
[17] Mainz
0 - 1
Heidenheim [11]
-3/4 0 - 1
WALA 21:30 FT
[1] The New Saints
3 - 0
Penybont [8]
-2 3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[2] Connah's QN
3 - 1
Pontypridd Town [10]
-2 3 - 0
- 21:30 FT
[6] Caernarfon Town 1
0 - 1
Haverfordwest [7]
-1/2 0 - 0
INDA 21:30 FT
[2] Mumbai
0 - 0
East Bengal [9]
-1 1/4 0 - 0
ANHA 22:00 FT
[11] Chelsea 1
2 - 0
Sheffield Utd [20] 3
-2 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Man City 1
2 - 2
Crystal Palace [14] 1
-2 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Newcastle
3 - 0
Fulham [12] 1 2
-1/2 0 - 0
ANHB 22:00 FT
[15] Swansea City
1 - 2
Middlesbrough [14]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Bristol City
1 - 0
Sunderland [10]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Hull City
3 - 0
Cardiff City [11]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Leeds Utd
1 - 1
Coventry [9]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Millwall
1 - 1
Huddersfield [21]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Plymouth Argyle
3 - 2
Rotherham Utd [24] 1
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Preston North End
1 - 5
Watford [12]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[23] Sheffield Wed.
2 - 1
QPR [19]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Southampton
4 - 0
Blackburn Rovers [17] 1
-3/4 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[10] Lincoln
1 - 1
Reading [14]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[23] Fleetwood Town
0 - 1
Peterborough Utd [5]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[20] Shrewsbury
0 - 3
Portsmouth [1]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[24] Carlisle
2 - 2
Northampton [13]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[19] Cambridge Utd 1
2 - 1
Blackpool [8]
+1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[4] Barnsley
1 - 1
Charlton Athletic [18]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Bolton 1
1 - 2
Bristol Rovers [12]
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[21] Cheltenham 1
1 - 2
Leyton Orient [9]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Derby County
1 - 1
Wycombe [15]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Oxford Utd
3 - 0
Burton Albion [17]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[22] Port Vale
3 - 2
Wigan [11]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Stevenage
1 - 1
Exeter City [16] 1
-1 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[2] Wrexham 1
2 - 1
Colchester Utd [22]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Stockport
8 - 0
Sutton Utd [24]
-1 1/4 4 - 0
- 22:00 FT
[12] Harrogate Town
3 - 1
Notts County [14]
+1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[17] Swindon
0 - 3
Barrow [8]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[19] Salford City
0 - 0
Wimbledon [10]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Milton Keynes Dons
2 - 0
Forest Green [23]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[13] Newport
1 - 1
Grimsby [21]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Crawley Town 1
1 - 3
Mansfield [1]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[4] Crewe Alexandra 1
3 - 3
Accrington [15]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[20] Doncaster Rovers
0 - 5
Morecambe [9]
-1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[7] Gillingham
0 - 2
Bradford City [16]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Walsall
1 - 0
Tranmere Rovers [18]
-1/2 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-16] SD Tarazona
2 - 0
Rayo Majada. [A1-19]
-1/4 1 - 0
SCOA 22:00 FT
[4] St. Mirren
0 - 0
Motherwell [8]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[9] St. Johnstone
1 - 0
Hibernian [6]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Ross County
0 - 1
Dundee [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Celtic
0 - 2
Hearts [3]
-2 0 - 2
- 22:00 FT
[12] Livingston
0 - 0
Kilmarnock [5]
+1/4 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[4] Greenock Morton 1
1 - 0
Queen's Park [8]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Ayr Utd
1 - 0
Airdrieonians [6]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Dunfermline
1 - 2
Partick Thistle [3]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[1] Dundee Utd
0 - 1
Raith Rovers [2]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Inverness C.T.
1 - 2
Arbroath [10]
-3/4 1 - 2
SCO2 22:00 FT
[4] Cove Rangers
1 - 2
Alloa Athletic [5]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Kelty Hearts
0 - 1
Montrose [3]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Hamilton
1 - 3
Falkirk [1]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[7] Queen of South
3 - 1
Edinburgh City [10]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Stirling Albion
1 - 1
Annan Athletic [9]
-1/4 1 - 1
BIHA 22:00 FT
[8] GOSK Gabela
1 - 0
Zeljeznicar [11] 1
0 - 0
NIRA 22:00 FT
[4] Glentoran 1
1 - 0
Newry City [12]
-2 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Coleraine
2 - 3
Dungannon Swi. [9]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Glenavon 1
0 - 2
Linfield [2]
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Loughgall 1
1 - 4
Cliftonville [3]
+1 1/2 0 - 2
BIA 22:00 FT
[13] OH Leuven
1 - 2
Cercle Brugge [7]
+3/4 1 - 0
BIB 22:00 FT
[5] Patro Eisden
4 - 0
Club Brugge II [10]
-3/4 3 - 0
RMNA 22:00 FT
[4] Universitatea Craiova
2 - 2
Politehnica Iasi [12]
-1 1/4 2 - 0
SRBA 22:00 FT
[11] Spartak Subotica
1 - 4
Crvena Zvezda [2]
+2 0 - 1
KSAA 22:00 FT
[14] Al Riyadh
0 - 1
Al Khaleej(KSA) [12]
+1/4 0 - 1
MARA 22:00 FT
  Mouloudia Oujda
3 - 2
JS Soualem  
+0 2 - 1
TBNA 22:15 FT
[5] Athletic Bilbao
2 - 0
Atletico Madrid [4]
+0 0 - 0
TBNB 22:15 FT
[21] Andorra FC
1 - 1
Espanyol [2]
-1/4 0 - 0
ITB 22:15 FT
[11] Cosenza
0 - 0
Parma [1] 1
+1/4 0 - 0
- 22:15 FT
[17] Ascoli
1 - 0
Catanzaro [6]
+0 1 - 0
- 22:15 FT
[5] Palermo
3 - 2
Pisa [15] 1
-1/4 2 - 0
ITA3 22:15 FT
[B-12] Virtus Entella
2 - 0
Rimini [B-11]
-1/2 1 - 0
- 22:15 FT
[B-20] US Fermana
2 - 1
Juventus U23 [B-8] 1
+1/4 0 - 0
- 22:15 FT
[C-12] Potenza SC
0 - 0
Messina [C-8]
-1/2 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[9] Balzan
0 - 0
Valletta [12]
+1/4 0 - 0
DUC3 22:30 FT
[7] Unterhaching
3 - 2
Preussen Munster [4]
+0 1 - 1
BDNA 22:30 FT
[13] Rio Ave
1 - 1
Vizela [18] 1
-1/4 0 - 0
BDNB 22:30 FT
[3] Nacional Madeira
5 - 0
Belenenses [18]
-1 2 - 0
HLA 22:30 FT
[8] Utrecht
1 - 1
RKC Waalwijk [16]
-3/4 1 - 1
GREA 22:30 FT
[13] Kifisia FC
4 - 2
Pas Giannina [14] 1
-1/4 3 - 2
UAEA 22:30 FT
[2] Al Ain
0 - 2
Al Wahda(UAE) [4]
-1/2 0 - 1
ANHU23 23:00 FT
[7] Brighton U21
0 - 0
Leicester City U21 [24]
0 - 0
PHA 23:00 FT
[14] Le Havre 1 3
3 - 1
Nice [5] 1 2
+1/4 2 - 0
ALBA 23:00 FT
[5] Dinamo Tirana
1 - 2
Egnatia Rrogozhine [1]
0 - 1
CROA 23:00 FT
[2] HNK Rijeka
3 - 0
Rudes Zagreb [10]
-2 1 - 0
ISRA 23:00 FT
[12] Ashdod
2 - 0
Hapoel Jerusalem [9]
-1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[13] Hapoel Hadera
1 - 0
H. Petah Tikva [14]
-1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[7] Maccabi P.Tikva
1 - 4
Hap. Beer Sheva [4]
+1/4 1 - 0
CYPA 23:00 FT
[5] Omonia Nicosia
2 - 1
Karmiotissa Pol. [11]
-1 1/2 1 - 1
- 23:00 FT
[10] Ethnikos Achnas 1
0 - 3
AEK Larnaca [3]
+3/4 0 - 1
ALGA 23:00 FT
[11] JS Saoura
2 - 1
NC Magra [13]
-1 1/4 1 - 0
POLA 23:30 FT
[9] Widzew Lodz
1 - 2
Pogon Szczecin [3]
+1/4 1 - 1
POLB 23:30 FT
[1] Arka Gdynia 1
0 - 0
Gornik Leczna [8]
-1 1/4 0 - 0
HUNA 23:30 FT
[8] Diosgyori
3 - 3
MTK Budapest [6]
-1/4 1 - 1
TBN3 00:00 FT
[A1-9] Salamanca
0 - 0
Teruel [A1-18]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[A2-13] Real Madrid B
3 - 3
CF Intercity [A2-8]
-1/2 3 - 0
PHC 00:00 FT
  Louhans
2 - 2
Union Cosnoise  
1 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 4-3
CZEA 00:00 FT
[10] Bohemians 1905
0 - 0
C. Budejovice [15]
-3/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[6] Anorthosis 1
2 - 1
Othellos Athienou [13]
-1 1/2 0 - 1
TSA 00:00 FT
[12] Stade L. Ouchy
1 - 3
Young Boys [1]
+1/2 0 - 3
- 00:00 FT
[3] St. Gallen
1 - 0
Zurich [4]
-1/2 1 - 0
TSB 00:00 FT
[10] Baden 1
0 - 2
Thun [2] 1
+1 1/4 0 - 1
EGYA 00:00 FT
[1] ENPPI Cairo
1 - 0
Ismaily SC [14] 1
+0 1 - 0
ALGA 00:00 FT
[1] MC Alger
3 - 0
USM Khenchela [7]
-1 1/4 1 - 0
MARA 00:00 FT
  Ittihad Tanger
0 - 0
Olympique Safi  
+0 0 - 0
BIA 00:15 FT
[14] RWD Molenbeek
3 - 0
Sint Truiden [9]
+1/4 1 - 0
WALA 00:15 FT
[3] Bala Town
0 - 1
Cardiff Metropolitan [4]
-1/2 0 - 1
ANHA 00:30 FT
[19] Burnley
0 - 2
Everton [16] 1
+1/4 0 - 2
TBNA 00:30 FT
[14] Sevilla 3
0 - 3
Getafe [10] 3
-1/2 0 - 2
TBNB 00:30 FT
[18] Cartagena
0 - 3
Burgos CF [6]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[4] Sporting Gijon
1 - 1
Leganes [1]
-1/2 0 - 1
ITA 00:30 FT
[8] Napoli 5
2 - 1
Cagliari [19] 3
-1 1/2 0 - 0
ITA3 00:30 FT
[C-1] Juve Stabia
3 - 0
Virtus Francavilla [C-18]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A-11] Giana Erminio
2 - 1
AC Renate [A-12]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A-19] Pro Sesto
0 - 1
Atalanta U23 [A-5]
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[A-10] Albinoleffe
1 - 0
Pergolettese [A-16] 1
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A-1] Mantova
1 - 0
Lumezzane [A-7]
-1 0 - 0
DUA 00:30 FT
[5] Leipzig 3
3 - 1
Hoffenheim [7] 2
-1 1/2 1 - 1
ISRA 00:30 FT
[8] Beitar Jerusalem
1 - 1
Bnei Sakhnin [5]
-1/2 0 - 1
SRBA 00:30 FT
[1] FK Partizan
3 - 3
FK Radnicki 1923 [5]
-1 3/4 2 - 2
HLA 00:45 FT
[15] SBV Excelsior
1 - 1
Go Ahead Eagles [5]
+1/4 0 - 0
PHB 01:00 FT
[7] Rodez
2 - 2
Amiens [9]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[14] SC Bastia
0 - 0
Quevilly [18]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Caen
1 - 0
Dunkerque [17]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[6] Grenoble
1 - 0
Annecy FC [19]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[12] Guingamp
0 - 1
Concarneau [15]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Stade Lavallois
1 - 1
Pau FC [10]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Troyes
1 - 4
Angers [2]
+1/2 1 - 3
- 01:00 FT
[20] Valenciennes
0 - 1
Paris FC [13]
+1/2 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[7] Arouca
3 - 0
Gil Vicente [9]
-1/2 1 - 0
BDNB 01:00 FT
[2] AVS Futebol
2 - 0
Pacos Ferreira [10]
-1/4 1 - 0
RMNA 01:00 FT
[1] Steaua Bucuresti
3 - 0
Hermannstadt [6]
-3/4 2 - 0
KSAA 01:00 FT
[8] Al Ettifaq
0 - 2
Al Taawon (KSA) [4]
-1/4 0 - 1
ALGA 01:00 FT
[14] MC Oran
0 - 1
US Biskra [10]
-1/2 0 - 1
TBN3 02:00 FT
[A1-20] Sestao
2 - 1
Osasuna B [A1-13]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[A2-5] Recreativo Huelva
1 - 0
Granada II [A2-20]
-3/4 0 - 0
POLA 02:00 FT
[14] Radomiak Radom
2 - 2
Lech Poznan [4] 1
+1/4 0 - 1
POLB 02:00 FT
[4] Motor Lublin
1 - 0
Lechia GD [3]
+0 0 - 0
BIB 02:00 FT
[7] Beveren
2 - 1
Genk II [11]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Anderlecht II
0 - 0
Oostende [12]
+0 0 - 0
MARA 02:00 FT
  US Touarga 1
1 - 2
Chabab Mohammedia  
-1/2 0 - 1
DUB 02:30 FT
[2] Holstein Kiel
3 - 0
Hannover 96 [4] 1
-1/4 3 - 0
TSA 02:30 FT
[10] Grasshoppers
1 - 1
Yverdon [9]
-1/2 1 - 0
ITA 02:45 FT
[10] Torino 4
1 - 0
Empoli [13] 2
-1 1 - 0
ITA3 02:45 FT
[B-10] Pineto Calcio
1 - 1
SPAL 1907 [B-16]
-1/4 0 - 0
BIA 02:45 FT
[10] Standard Liege
0 - 0
Charleroi [12]
-1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[9] Valencia 1
1 - 1
Barcelona [3] 2
+1 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[16] Mirandes
2 - 0
Albacete [17]
+1/4 1 - 0
PHA 03:00 FT
[7] Lens
2 - 0
Stade Reims [9] 1
-1/4 1 - 0
HLA 03:00 FT
[10] Heerenveen
1 - 2
Volendam [18]
-1 3/4 0 - 1
BDNA 03:30 FT
[12] Boavista
1 - 1
Vitoria Guimaraes [5]
+1/2 0 - 1
URUA 05:00 FT
[3] CA Penarol
0 - 1
Liverpool P. (URU) [11]
-1/4 0 - 1
GHQG 07:00 FT
  Mexico
2 - 3
Colombia  
+0 1 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-8] Rosario Central
1 - 0
CA Platense [B-10] 1
1 - 0
BLVC 07:00 FT
  Jorge Wilstermann
1 - 2
Bolivar  
+1/4 0 - 0
ANHL1 21:00 Hoãn
[9] Leyton Orient
-
Cheltenham [21]
-
ANHA 22:00 Hoãn
[13] Bournemouth
-
Luton Town [18]
0 - 1
BLVA 02:00 Hoãn
  Libertad (BLV)
-
San Antonio (BOL) [A-2]
-
 
« 16 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: