bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[15] Vanraure Hachinohe
0 - 0
Tegevajaro Miyazaki [18]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[6] Matsumoto Yama.
4 - 0
Azul Claro Numazu [2]
-1/4 2 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[7] Rayluck Shiga
1 - 1
Okinawa SV [6]
-3/4 1 - 0
- 11:00 FT
[8] Verspah Oita
1 - 1
Veertien Mie [4]
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[1] Kochi United SC
1 - 0
Maruyasu Okazaki [12]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[11] Sony Sendai
3 - 0
Yokogawa M. [13]
0 - 0
- 11:00 FT
[16] Minebea Mitsumi FC
0 - 0
Criacao Shinjuku [15]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[5] Honda FC
1 - 1
Reinmeer Aomori [10]
-1/2 1 - 1
NHATW 11:00 FT
[8] Nittaidai FIELDS (W)
1 - 0
Setagaya Sfida Nữ [5]
0 - 0
- 11:00 FT
[10] AS Harima Albion Nữ
1 - 2
Nippatsu Yokohama Nữ [2]
0 - 1
- 11:00 FT
[12] Gunma W. Star Nữ
0 - 3
Orca Kamogawa Nữ [4]
0 - 1
AUSQSL 11:45 FT
[6] Brisbane Roar U21
0 - 5
Queensland Lion [2]
+2 0 - 3
AUSNSW 12:00 FT
[1] Rockdale Ilinden FC
4 - 0
Manly Utd [10]
-1 1/2 2 - 0
- 12:00 FT
[16] Central Coast U21
1 - 1
Sydney FC U21 [13]
-1/4 0 - 0
AUSQSL 12:00 FT
[9] SC Wanderers
2 - 2
Redlands Utd [12]
-3/4 0 - 2
- 12:00 FT
[10] Brisbane City
0 - 1
Moreton Bay Utd [3]
+1/2 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[4] Vissel Kobe (T)
1 - 0
Kawasaki Fro. [14]
-1/2 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[13] Giravanz Kita.
2 - 1
Nara Club [14]
-1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[19] Kamatamare San.
0 - 1
Zweigen Kan. [7]
+1/4 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[9] Ehime FC Nữ
1 - 2
Iga Kunoichi Nữ [6]
+0 0 - 1
NHAT3 12:05 FT
[12] Kataller Toyama
1 - 1
Omiya Ardija [1]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 12:30 FT
[4] APIA Tigers
1 - 4
Marconi Stallions [5]
-1 0 - 2
AUSVPL 13:00 FT
[4] Heidelberg Utd 1
1 - 0
South Melbourne [1]
+1/4 1 - 0
HQ3 13:00 FT
[10] Paju Citizen
0 - 2
Siheung Citizen [1]
+1/4 0 - 1
NHATA 13:30 FT
[7] Avispa Fukuoka
2 - 0
Sagan Tosu [18]
-1/4 1 - 0
NHATB 14:00 FT
[8] Iwaki FC
1 - 1
Ventforet Kofu [11]
-1/2 1 - 0
HQ3 14:00 FT
[16] Busan Transp. 1
3 - 4
Ulsan Citizen [11]
+1/4 2 - 2
TQB 14:00 FT
[10] Yanbian Longding
2 - 2
Guangzhou FC [6]
-1/4 2 - 1
AUSBPL 14:15 FT
[3] North Star
4 - 1
North Lakes United [9]
-1 1/2 3 - 0
NHATB 15:00 FT
[16] Mito Hollyhock
1 - 0
Blaublitz Akita [10]
+0 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[5] Changwon City
1 - 0
Daegu B [15]
1 - 0
- 15:00 FT
[14] Pocheon Citizen 1
2 - 4
Mokpo City [9]
+0 1 - 4
ESTA 16:00 FT
[1] Levadia T.
2 - 1
Tammeka Tartu [6]
-2 1 - 0
NHATA 16:00 FT
[2] Kashima Antlers
1 - 1
Alb. Niigata (JPN) [15]
-3/4 0 - 1
- 16:00 FT
[3] Gamba Osaka
2 - 1
Kashiwa Reysol [12]
+0 2 - 0
- 16:00 FT
[8] FC Tokyo
1 - 1
Jubilo Iwata [16]
-1/2 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[12] Oita Trinita
0 - 2
Tochigi SC [19]
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[9] Ehime FC
3 - 0
Shimizu S-Pulse [1]
+1 1 - 0
- 16:00 FT
[6] Vegalta Sendai
2 - 2
V-Varen Nagasaki [2]
+1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[17] Roas. Kumamoto
0 - 1
Okayama [5]
+1/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[8] FC Imabari
2 - 1
Sagamihara [9]
-1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[20] Grulla Morioka
3 - 2
Nagano Parceiro [10]
+1/2 2 - 2
HQA 16:00 FT
[11] Jeonbuk H.Motor
2 - 2
Incheon Utd [7]
-1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 2
FC Seoul [9]
-1/2 2 - 0
VNB 16:00 FT
[5] Thừa Thiên Huế
2 - 2
SHB Đà Nẵng [1]
+3/4 0 - 1
NHATB 16:30 FT
[20] Thespa Kusatsu
0 - 1
Renofa Yamaguchi [4]
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[7] JEF United Chiba
1 - 0
Tokushima Vortis [15]
-3/4 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[4] Ryukyu 1
1 - 2
Fukushima Utd [5]
-1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[10] Daegu
1 - 0
Jeju Utd [8]
-1/4 1 - 0
HQB 17:00 FT
[9] Chungnam Asan
0 - 0
Busan I'Park [6]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[4] GimPo Citizen
1 - 0
Ansan Greeners [13]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[8] Chungbuk Cheongju
1 - 1
Cheonan City [11]
-1/4 1 - 0
SINA 17:00 FT
[1] Tampines Rovers
3 - 0
Tanjong Pagar [9]
1 - 0
VNA 17:00 FT
[13] HA Gia Lai
0 - 1
Bình Định [2]
-1/4 0 - 0
NHATA 17:45 FT
[9] Nagoya Grampus
1 - 1
Shonan Bellmare [17]
-1/4 1 - 0
ESTA 18:00 FT
[8] Kuressaare
1 - 1
Nomme United [10]
-1/2 1 - 1
FINC 18:00 FT
[15] SJK Akatemia 1
1 - 1
P-Iirot Rauma [12]
-2 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
TD3 18:00 FT
  Pitea IF
1 - 0
Taby IS  
-1/4 0 - 0
TQA 18:00 FT
[10] Cangzhou Mighty Lions
0 - 1
Qingdao Hainiu [9]
+1/4 0 - 1
THALC 18:00 FT
  BG Pathum United (T)
1 - 0
Muang Thong Utd  
-1/4 0 - 0
VNB 18:00 FT
[7] Bà Rịa Vũng Tàu
3 - 0
Phú Thọ [11]
1 - 0
TQB 18:30 FT
[16] Jiangxi Lushan
2 - 5
Suzhou Dongwu [7]
+1/2 0 - 3
TQA 18:35 FT
[1] Sh. Shenhua
1 - 1
Chengdu Rongcheng [3]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[15] Qingdao West Coast
0 - 1
Wuhan Three T. [8]
+3/4 0 - 1
VNA 19:15 FT
[3] Hà Nội FC
2 - 1
CA Hà Nội [9]
-1/2 1 - 1
- 19:15 FT
[4] Hải Phòng
3 - 1
BCM Bình Dương [8]
-3/4 2 - 0
TOUU20 19:30 FT
[B-2] Italia U21 (T)
1 - 0
Pháp U20 [A-2]
0 - 0
NOR3 19:30 FT
  Flekkeroy IL
3 - 3
Brann II  
-1/2 1 - 2
EURO 20:00 FT
[D-4] Ba Lan (T)
1 - 2
Hà Lan [D-1] 1
+1 1 - 1
BLRA 20:00 FT
[5] Arsenal Dzyarzhynsk
2 - 0
FK Smorgon [12]
-1/2 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[7] Zhetysu Taldykorgan
2 - 2
FC Zhenis [12]
0 - 1
LATA 20:00 FT
[9] Grobinas
4 - 2
Jelgava [10]
+0 1 - 1
NORB 20:00 FT
[14] Start Kristiansand
4 - 3
Stabaek [7]
+1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[3] Egersunds IK
1 - 1
Valerenga [2]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Levanger FK
4 - 0
Aalesund [16]
-1/2 3 - 0
- 20:00 FT
[1] Kongsvinger
0 - 5
Asane Fotball [13]
-1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[11] Ranheim IL
1 - 0
Raufoss IL [10]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Moss FK
1 - 0
Bryne [5]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Sandnes Ulf
2 - 3
Mjondalen [12]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Lyn
1 - 2
Sogndal [6]
-1/4 1 - 2
NOR3 20:00 FT
  Strommen
2 - 2
Junkeren  
-1 1/2 2 - 0
FINC 20:00 FT
[6] PEPO
1 - 0
JBK [31]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Espoo
2 - 2
Lahti [9]
+1 3/4 1 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 7-8
TDB 20:00 FT
[7] Helsingborg
1 - 0
Orebro [13]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Osters
1 - 1
Ostersunds [11]
-1 0 - 0
ICEW 21:00 FT
[1] Breidablik Nữ
3 - 0
Trottur Rey. Nữ [9]
0 - 0
NOR3 21:00 FT
  Lysekloster
4 - 3
Brattvag IL  
-1/4 0 - 2
FINC 21:00 FT
[22] KTP Kotka
1 - 5
Inter Turku [4]
+3/4 1 - 2
- 21:00 FT
[55] Kuusysi
0 - 4
KPV Kokkola [2]
0 - 2
TD3 21:00 FT
  BK Olympic Malmo
0 - 5
Falkenbergs  
+1 1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  Ariana FC
2 - 1
Ljungskile SK  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  United IK Nordic
2 - 2
Orebro Syrianska  
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Jonkopings
1 - 1
Onsala BK  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Karlstad BK
2 - 2
Assyriska  
-1/4 2 - 1
BRB 21:00 FT
[16] Botafogo/SP
1 - 0
Vila Nova/GO [11]
-1/4 1 - 0
BLRA 22:00 FT
[14] Shakhter Soligo.
0 - 0
Naftan Novo. [11]
0 - 0
KAZA 22:00 FT
[9] Astana
0 - 1
Ordabasy [2]
0 - 0
- 22:00 FT
[4] Yelimay Semey
2 - 2
Aktobe [1]
1 - 1
LATA 22:00 FT
[5] FK Auda
4 - 0
METTA/LU Riga [7]
-1 1/4 3 - 0
FINC 22:00 FT
[24] PPJ
1 - 2
EIF Ekenas [14]
+2 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[57] TuPS Tuusula
0 - 5
Helsinki [17]
0 - 3
TDB 22:00 FT
[3] Sandvikens
2 - 0
Oddevold [12]
-1/2 1 - 0
UZBA 22:00 FT
[5] Sogdiana Jizzakh 2
1 - 0
Nasaf Qarshi [1]
1 - 0
- 22:00 FT
[6] Pakhtakor
0 - 0
Navbahor [2]
+0 0 - 0
LITA 22:25 FT
[1] Zalgiris
2 - 1
FK Panevezys [9]
-1 1 - 0
NOR3 22:30 FT
  Alta
6 - 1
Stjordals Blink  
+3/4 2 - 1
FINC 22:30 FT
[7] Grankulla IFK
3 - 2
MuSa Pori [23]
2 - 1
URUA 22:30 FT
[15] CA Fenix
3 - 1
Wanderers [8]
+0 1 - 0
EURO 22:59 FT
[C-2] Slovenia (T) 2
1 - 1
Đan Mạch [C-3] 1
+3/4 0 - 1
ICEW 22:59 FT
[11] Fylkir Nữ
1 - 4
Valur Nữ [3]
0 - 1
- 22:59 FT
[5] UMF Tindastoll Nữ
1 - 1
Vikingur Rey. Nữ [8]
0 - 0
FINC 22:59 FT
[19] IFK Mariehamn
1 - 3
KuPS [20]
+3/4 0 - 2
EGYA 22:59 FT
[17] Arab Contractors
3 - 1
Tala'ea Al Jaish [10]
+0 0 - 0
TOUU20 23:15 FT
[B-1] Ukraina U23 (T)
2 - 2
B.B.Ngà U20 [A-6]
2 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 5-4
TBNB 23:30 FT
[6] Real Oviedo
1 - 0
Espanyol [4]
-1/4 0 - 0
BLRA 00:00 FT
[6] Slavia Mozyr
1 - 1
FK Minsk [16]
-1 1/4 0 - 0
LATA 00:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
2 - 2
Riga FC [3]
-1/4 1 - 0
TBN3 01:00 FT
[A1-2] Barcelona B
1 - 1
Cordoba [A2-2]
0 - 1
URUA 01:00 FT
[14] Danubio
2 - 0
Rampla Juniors [12]
-1/2 1 - 0
EURO 02:00 FT
[C-4] Serbia (T) 3
0 - 1
Anh [C-1]
+1 0 - 1
BRAA 02:00 FT
[4] Athletico/PR
1 - 1
Flamengo/RJ [2]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[20] Vitoria/BA
2 - 1
Internacional/RS [10]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[17] Corinthians/SP 1
2 - 2
Sao Paulo/SP [5]
+0 2 - 2
BRB 02:00 FT
[17] Brusque FC/SC
1 - 0
Ceara/CE [9]
+1/4 0 - 0
GHQG 02:30 FT
  Ecuador (T)
2 - 1
Honduras  
-1 3/4 1 - 1
USW 03:00 FT
[13] OL Reign Nữ
0 - 0
Portland Tho. Nữ [5]
0 - 0
COLB 03:30 FT
[5] Orsomarso
0 - 0
Llaneros FC [2]
0 - 0
URUA 04:00 FT
[1] CA Penarol
1 - 1
Racing Club (URU) [7]
-1 0 - 0
CNDA 04:00 FT
[5] Vancouver FC
0 - 0
Cavalry FC [2]
+1/4 0 - 0
BRAA 04:30 FT
[14] Cuiaba/MT
5 - 0
Fortaleza/CE [12]
+0 4 - 0
- 04:30 FT
[16] Criciuma/SC 1
2 - 2
Bahia/BA [3]
+1/4 1 - 0
- 04:30 FT
[18] Gremio/RS
1 - 2
Botafogo/RJ [1]
+1/4 1 - 1
- 04:30 FT
[15] Vasco DG/RJ
0 - 0
Cruzeiro/MG [8]
+0 0 - 0
BRB 04:30 FT
[4] SC Recife/PE
1 - 0
Mirassol/SP [6]
-3/4 0 - 0
- 04:30 FT
[3] Goias/GO
1 - 1
Coritiba/PR [8]
-1/2 1 - 1
USB 05:00 FT
[A-8] North Carolina
2 - 0
Monterey Bay FC [B-7]
-3/4 2 - 0
GHQG 05:30 FT
  Panama
0 - 1
Paraguay  
+1/4 0 - 1
USW 10:10 FT
[12] Bay FC Nữ
0 - 1
Utah Royals Nữ [14]
0 - 0
 
« 16 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: