bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[2] TIAMO Hirakata
1 - 4
Urayasu SC [13]
-1/2 1 - 1
- 11:00 FT
[10] Suzuka Point Getters
5 - 1
Tochigi City [3]
+1/4 2 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[2] Avondale Heights
5 - 0
Hume City [5]
-3/4 2 - 0
- 12:00 FT
[12] Manningham Utd
2 - 2
Port Melbourne [6]
+3/4 0 - 0
- 12:15 FT
[8] Dandenong City
2 - 5
Melb. Knights [7]
+0 1 - 2
AUSSL 12:30 FT
[10] Adelaide Utd U21
3 - 4
Croydon Kings [6]
0 - 3
- 12:30 FT
[7] Adelaide Raiders
1 - 3
SA Panthers [12]
-1 1/2 1 - 2
- 12:30 FT
[4] Campbelltown City
3 - 2
Adelaide Olympic [11]
-1 3 - 0
- 12:30 FT
[8] Para Hills Knights
2 - 2
Adelaide Comets [3]
+3/4 1 - 0
AUSVPL 12:30 FT
[14] Moreland City SC
0 - 1
St Albans Saints [13]
-1/2 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[4] FC Osaka
2 - 1
Gainare Tottori [17]
-1/2 1 - 1
NHATW 13:00 FT
[7] Shizuoka SSU(W)
1 - 1
Sperenza Osaka Nữ [10]
-1 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[3] Gimhae City
0 - 0
Gyeongju KHNP [2]
-1/4 0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[11] Bayside Utd
0 - 1
Magic United [2]
0 - 0
- 14:00 FT
[5] Pine Hills
2 - 3
Grange Thistle [3]
0 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[5] Bayswater City
3 - 3
Armadale SC [7]
-1/4 1 - 2
- 14:00 FT
[8] Floreat Athena
3 - 4
Perth RedStar [2]
+1/2 2 - 2
- 14:00 FT
[9] Perth SC
2 - 1
Western Knights [6]
-1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[10] Perth Glory U21 1
1 - 6
Inglewood Utd [12]
-1 0 - 4
- 14:00 FT
[3] Fremantle City 1
0 - 1
Balcatta [11]
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[1] Olympic Kingsway
3 - 0
Stirling Macedonia [4]
-1/2 1 - 0
AUSNSW 14:00 FT
[9] Sydney Olympic
1 - 1
Sutherland Sharks [15]
-1 0 - 0
AUSQSL 14:00 FT
[7] Gold Coast Utd
2 - 3
Peninsula Power [4]
+1/4 1 - 0
NHATA 14:00 FT
[12] Yokohama FM
1 - 3
Machida Zelvia [1]
+1/4 1 - 1
AUSNSW 14:30 FT
[11] Spirit FC
1 - 0
WS Wanderers U21 [4]
-1/4 1 - 0
AUSSL 14:30 FT
[9] White City W.
0 - 1
Adelaide City [5]
+1/2 0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[9] Souths Utd
3 - 1
Maroochydore Swans [7]
1 - 0
AUSQSL 15:00 FT
[11] Rochedale Rovers
1 - 2
Gold Coast Knights [1]
+2 1/2 1 - 0
HQ3 15:00 FT
[7] Hwaseong FC
1 - 0
Gangneung City [8]
-1/2 1 - 0
AUSVPL 15:15 FT
[10] Altona Magic SC
0 - 0
Green Gully SC [9]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[7] Wollongong Wolves
2 - 2
Blacktown City [3]
+1/2 1 - 1
ESTA 16:00 FT
[9] Tallinna Kalev
2 - 5
Paide Linname. [4]
+1 2 - 2
- 16:00 FT
[3] Nomme Kalju
0 - 0
Flora Tallinn [2]
0 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[14] Hills Brumbies
2 - 3
Sydney Utd [6]
+1/2 2 - 0
- 16:00 FT
[12] St George Saints
0 - 2
St George City [8]
+3/4 0 - 1
AUSVPL 16:00 FT
[11] Dandenong Th.
3 - 1
Oakleigh Cannons [4]
+1 3/4 2 - 0
NHATB 16:00 FT
[14] Fujieda MYFC 1
1 - 3
Yokohama FC [1]
+1 0 - 2
NHAT3 16:00 FT
[16] Yokohama SCC
1 - 2
FC Gifu [10]
+1/2 0 - 0
HQA 16:00 FT
[2] Pohang Steelers
1 - 1
Daejeon Hana Citizen [11]
-3/4 1 - 1
HQ3 16:00 FT
[9] Yangpyeong
0 - 0
Yeoju Citizen [13]
-1/4 0 - 0
VNB 16:00 FT
[10] Đồng Tháp
0 - 0
Đồng Nai [8]
0 - 0
NHATA 16:30 FT
[5] Sanf Hiroshima
4 - 1
Tokyo Verdy [10]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Cerezo Osaka
2 - 1
Urawa Red [11]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[19] Kyoto Sanga
2 - 0
Consa. Sapporo [20]
-1/4 2 - 0
NHATB 17:00 FT
[16] Kagoshima
2 - 1
Montedio Yama. [15]
+0 0 - 1
HQA 17:00 FT
[6] Gwangju
2 - 0
Gimcheon Sangmu [3]
-1/4 0 - 0
HQB 17:00 FT
[2] Jeonnam Dragons
1 - 1
Bucheon 1995 [9]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[12] Gyeongnam
0 - 0
Suwon Bluewings [5]
+1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[5] Daejeon Korail
1 - 1
Chuncheon FC [12]
-1/2 1 - 0
SINA 17:00 FT
[5] Young Lions 1
3 - 2
Alb. Niigata (SIN) [7]
1 - 1
VNA 17:00 FT
[13] SL Nghệ An
0 - 1
Thanh Hóa [8]
+0 0 - 1
VNB 17:00 FT
[6] ĐT Long An
1 - 1
Phù Đổng [4]
-1 1 - 0
HQB 17:30 FT
[11] Seongnam 1
3 - 1
Anyang [1]
+0 1 - 0
ESTA 18:00 FT
[8] Vaprus Parnu 1
1 - 4
Trans Narva [5]
+0 0 - 2
TD3 18:00 FT
  Eskilstuna City
2 - 2
FBK Karlstad  
-1/2 1 - 1
HQA 18:00 FT
[4] Gangwon
3 - 1
Suwon FC [5]
-1/4 1 - 0
TQB 18:00 FT
[12] Liaoning Tieren
0 - 1
Dongguan Utd [14]
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[13] Heilongjiang Ice City
1 - 2
Guangxi Pingguo [4]
+3/4 0 - 2
- 18:00 FT
[3] Dalian Young Boy
0 - 3
Yunnan Yukun [1]
+1/4 0 - 1
THC 18:00 FT
  Bangkok Utd
1 - 1
Kanchanaburi City  
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-1
VNA 18:00 FT
[12] HL Hà Tĩnh
1 - 1
Viettel [5]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[14] Khánh Hòa
0 - 5
Quảng Nam [10]
+1 0 - 3
VNB 18:00 FT
[3] Bình Phước
2 - 0
Hòa Bình [9]
0 - 0
TQB 18:30 FT
[8] Nanjing City
2 - 1
Qingdao Red Lions [9]
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[5] Shijiazhuang Gongfu
0 - 0
Shanghai Jiading [11]
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[2] Chong. Tongliang
3 - 1
Wuxi Wugo [15]
-2 1 - 0
TQA 18:35 FT
[6] Zhejiang Professional
3 - 1
Changchun Yatai [13]
-3/4 0 - 1
NOR3 19:00 FT
  Vard Haugesund
1 - 1
FK Jerv  
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Notodden FK
0 - 4
IL Hodd  
+3/4 0 - 3
- 19:00 FT
  Follo
0 - 0
Gjovik-Lyn  
-2 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Kjelsas
2 - 2
Eidsvold Turn  
0 - 0
FINC 19:00 FT
[16] TPS Turku
1 - 0
MP Mikkeli [21]
0 - 0
DEN3 19:00 FT
[10] Hellerup
1 - 0
Fremad Amager [5]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Aarhus Fremad
1 - 2
Roskilde [2]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[1] Esbjerg FB
3 - 0
Nykobing [7]
-2 1 - 0
- 19:00 FT
[4] Middelfart
0 - 1
AB Gladsaxe [6]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Skive IK
1 - 2
Thisted [9]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Brabrand IF
1 - 2
FA 2000 [11]
+1/2 0 - 0
TQA 19:00 FT
[11] Henan Songshan
2 - 1
Beijing Guoan [5]
+0 0 - 1
VNA 19:15 FT
[7] TP.HCM
1 - 1
Nam Định [1]
+3/4 1 - 0
EURO 20:00 FT
[A-4] Hungary (T) 2
1 - 3
Thụy Sỹ [A-2] 3
+1/4 0 - 2
BLRA 20:00 FT
[14] FK Slutsk
0 - 5
Dinamo Minsk [3]
+1 0 - 3
KAZA 20:00 FT
[13] Shakhter Kar.
0 - 3
Atyrau [5]
0 - 2
LITA 20:00 FT
[2] Hegelmann Litauen
3 - 2
Suduva [7]
-3/4 1 - 2
NOR3 20:00 FT
  Kvik Halden 1
0 - 2
Eik Tonsberg  
0 - 2
- 20:00 FT
  FK Arendal
2 - 1
Viking FK II  
0 - 0
- 20:00 FT
  Sotra SK
2 - 0
FK Orn-Horten  
0 - 0
- 20:00 FT
  Ulensaker
3 - 0
Strindheim IL  
-1/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[13] Gefle IF
1 - 2
Landskrona [1]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[6] Utsiktens BK
0 - 1
Varbergs BoIS [10]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Skovde
0 - 2
Degerfors IF [3]
+1/2 0 - 0
ICEB 21:00 FT
[12] Leiknir Rey.
2 - 3
UMF Grindavik [6]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Dalvik/Reynir 1
0 - 0
Keflavik [5]
+1 0 - 0
ICEW 21:00 FT
[4] Hafnarfjordur Nữ
1 - 0
Keflavik IF Nữ [8]
-1 1 - 0
LITA 21:00 FT
[8] Siauliai 1
3 - 3
Dziugas FC [3]
-3/4 1 - 3
FINC 21:00 FT
[25] EBK Espoo
1 - 5
Haka [1]
+2 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] VJS
1 - 1
Atlantis [13]
+1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
TD3 21:00 FT
  Norrby
6 - 0
Oskarshamns AIK  
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Lunds BK
2 - 1
Torslanda  
-1 1 - 1
- 21:00 FT
  Karlbergs BK 1
1 - 1
IFK Stocksund  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Rosengard
1 - 1
Trollhattan  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Hammarby Talang
1 - 1
Vasalunds  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Angelholms
0 - 0
Tvaakers IF  
+0 0 - 0
FINC 21:30 FT
[3] AC Oulu 1
5 - 1
KaPa [32]
-2 1/2 4 - 0
BLRA 22:00 FT
[5] Dinamo Brest
6 - 1
Dnepr Mogilev [15]
-1 1/4 2 - 0
KAZA 22:00 FT
[6] Tobol Kostanay
1 - 0
Kairat Almaty [3]
1 - 0
- 22:00 FT
[7] Kaisar Kyzylorda
1 - 1
Turan (KAZ) [11]
1 - 1
LITA 22:00 FT
[6] Banga
2 - 0
TransINVEST [9]
+0 1 - 0
FINC 22:00 FT
[39] Ilves Tampere
2 - 4
Seinajoen JK [8]
-1/2 2 - 2
UZBA 22:00 FT
[5] Neftchi
1 - 1
Surkhon Termiz [8]
-3/4 1 - 1
- 22:15 FT
[11] Qyzylqum
3 - 3
Andijan [6]
+0 2 - 1
EURO 22:59 FT
[B-1] T.B.Nha (T) 1
3 - 0
Croatia [B-4]
-1/2 3 - 0
ICEB 22:59 FT
[2] Fjolnir
1 - 0
Thor Akureyri [11]
+0 0 - 0
ICEW 22:59 FT
[9] Stjarnan Nữ
1 - 4
Thor Akureyri Nữ [2]
+1/2 1 - 1
LATA 22:59 FT
[8] FK Liepaja
1 - 1
Daugava [4]
-1/2 0 - 1
LITA 22:59 FT
[5] Dainava Alytus
0 - 0
Kauno Zalgiris [4]
0 - 0
FINC 22:59 FT
[52] Inter Turku/2
1 - 5
VPS Vaasa [18]
+2 1/2 0 - 2
USW 23:05 FT
[8] Racing Louisville Nữ
0 - 2
NJ/NY Gotham Nữ [4]
+1/4 0 - 1
IRNC 23:15 FT
  Sepahan 1
2 - 1
Gol Gohar  
1 - 1
- 23:30 FT
  Aluminium Arak
1 - 1
Mes Rafsanjan  
0 - 1
BLRA 00:00 FT
[2] Neman Grodno
1 - 0
Bate Borisov [8]
-1 0 - 0
CNDA 00:00 FT
[1] Atletico Ottawa
1 - 2
York United FC [2]
-3/4 0 - 1
URUA 01:00 FT
[13] CA River Plate (URU)
1 - 1
Dep. Maldonado [11]
-1/4 0 - 1
TBN3 01:30 FT
[A2-3] Malaga
2 - 1
Gimnastic T. [A1-3]
1 - 0
BRB 01:30 FT
[1] America/MG
2 - 1
CRB/AL [15]
-1 0 - 1
EURO 02:00 FT
[B-2] Italia (T) 2
2 - 1
Albania [B-3] 2
-1 1/4 2 - 1
ARGA 02:00 FT
[B-3] Union Santa Fe
2 - 1
San Lorenzo [B-11]
-1/4 0 - 1
BRB 03:00 FT
[16] Ponte Preta/SP
1 - 0
Novorizontino/SP [12]
+0 1 - 0
USB 03:00 FT
[A-5] Detroit City FC
2 - 0
Ch. Battery [A-2]
+1/2 0 - 0
CNDA 03:00 FT
[8] HFX Wanderers
2 - 2
Forge FC [7]
+1/4 0 - 0
URUA 03:30 FT
[2] Nacional(URU)
2 - 1
Liverpool P. (URU) [10]
-1 1 - 0
GHQG 04:00 FT
  Colombia (T) 1 2
3 - 0
Bolivia   1 1
-2 3 - 0
ARGA 04:00 FT
[A-6] CA Huracan
1 - 0
Ind.Rivadavia [A-14]
-3/4 1 - 0
BRB 04:00 FT
[19] Ituano/SP
3 - 5
Paysandu/PA [14]
+0 2 - 3
BRAA 04:30 FT
[9] Bragantino/SP 1
2 - 1
Juventude/RS [11]
-1 1 - 1
URUA 06:00 FT
[5] Defensor SC
1 - 1
CA Progreso [6]
-3/4 0 - 1
USB 06:00 FT
[A-3] Indy Eleven
1 - 0
SA Scorpions [B-10]
-1/4 1 - 0
- 06:00 FT
[A-9] Hartford Athletic
2 - 0
Pittsburgh R. [A-11]
+0 2 - 0
ARGA 06:30 FT
[A-13] Atletico Tucuman
1 - 1
Defensa YJ [B-7]
-1/2 1 - 1
USAA 06:30 FT
[Dong-4] New York RB
0 - 0
Nashville FC [Dong-7]
-3/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-9] Atlanta United
2 - 2
Houston Dynamo [Tay-7]
-1/4 1 - 1
- 06:30 FT
[Dong-13] New England
3 - 2
Vancouver WC [Tay-9]
-1/4 3 - 1
- 06:30 FT
[Dong-8] Toronto
1 - 4
Chicago Fire [Dong-15]
-1/2 1 - 1
- 06:30 FT
[Dong-3] Charlotte FC
1 - 0
D.C. Utd [Dong-12]
-1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-14] CF Montreal
0 - 0
Real Salt Lake [Tay-1]
+1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-10] Orlando City
1 - 3
Los Angeles FC [Tay-2]
+0 0 - 1
- 06:30 FT
[Dong-11] Philadelphia Union
1 - 2
Inter Miami [Dong-1]
-1/2 1 - 0
USB 06:30 FT
[A-4] Tampa Bay Rowdies
3 - 2
Louisville City [A-1]
+0 2 - 1
USW 06:30 FT
[3] Wash. Spirit Nữ
1 - 1
San Diego Wave Nữ [9]
0 - 1
- 06:55 FT
[7] NC Courage (W)
0 - 0
Orlando Pride Nữ [1]
0 - 0
BRAA 07:00 FT
[20] Fluminense/RJ
1 - 2
Atletico/GO [16]
-1/2 1 - 0
COLA 07:30 FT
[3] Santa Fe
3 - 2
Atl. Bucaramanga [1]
-3/4 1 - 1
TS 90': 3-2; Pen: 5-6
USAA 07:30 FT
[Tay-11] Dallas
2 - 0
St. Louis City SC [Tay-12]
-1/4 1 - 0
USB 07:45 FT
[B-4] Memphis 901
2 - 1
New Mexico United [B-1]
-1/2 2 - 0
- 08:00 FT
[B-6] Colorado Springs
4 - 2
Orange County SC [B-8]
-1/2 1 - 0
- 08:00 FT
[B-12] El Paso Locomotive
1 - 1
Phoenix Rising [B-7]
+0 1 - 0
USAA 08:30 FT
[Tay-4] Colorado Rapids
2 - 0
Austin FC [Tay-8]
-1 1 - 0
USW 08:30 FT
[12] Houston Dash Nữ
0 - 0
Angel City Nữ [10]
0 - 0
USAA 09:30 FT
[Tay-3] LA Galaxy
4 - 2
Sporting Kansas [Tay-13]
-1 1 - 0
- 09:30 FT
[Tay-10] Seattle Sounders
2 - 0
Minnesota Utd [Tay-5]
-1 1 - 0
- 09:30 FT
[Tay-14] San Jose EQ
2 - 4
Cincinnati [Dong-2]
+0 0 - 0
NHATW 10:00 FT
[1] Via. Miyazaki Nữ
2 - 2
NGU Loverledge Nữ [3]
1 - 0
USB 10:10 FT
[B-2] Sacramento
2 - 3
Oakland Roots [B-3]
-1 0 - 1
KAZA 17:00 Hoãn
[14] FK Aksu
-
FK Kyzylzhar [10]
-
 
« 15 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: