bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[17] Gainare Tottori
2 - 2
Azul Claro Numazu [4]
-1/2 1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[13] Urayasu SC
0 - 0
Okinawa SV [8]
0 - 0
- 11:00 FT
  Tokyo Musashino
2 - 1
Verspah Oita [6]
2 - 0
- 11:00 FT
[3] Veertien Mie
0 - 1
Honda FC [7]
0 - 1
- 11:00 FT
[4] TIAMO Hirakata
2 - 4
Criacao Shinjuku [15]
0 - 0
- 11:00 FT
[10] Sony Sendai
0 - 0
Rayluck Shiga [9]
0 - 0
- 11:00 FT
[16] Minebea Mitsumi FC
1 - 0
Reinmeer Aomori [5]
1 - 0
NHATW 11:00 FT
[4] Iga Kunoichi Nữ
0 - 0
AS Harima Albion Nữ [11]
0 - 0
- 11:00 FT
[5] Orca Kamogawa Nữ
1 - 0
Sperenza Osaka Nữ [10]
0 - 0
- 11:00 FT
[2] Nippatsu Yokohama Nữ
2 - 1
Shizuoka SSU(W) [7]
1 - 0
HQ3 11:00 FT
  Yangju Citizen
0 - 1
Gyeongju KHNP [2]
0 - 0
NHATA 11:30 FT
[4] Kashima Antlers
2 - 0
Nagoya Grampus [11]
+0 1 - 0
- 11:30 FT
[15] Alb. Niigata (JPN)
2 - 1
Yokohama FM [12]
+1/2 0 - 1
- 11:30 FT
[8] Avispa Fukuoka
0 - 0
Sagan Tosu [17]
-1/2 0 - 0
- 11:30 FT
[19] Kyoto Sanga
0 - 1
Cerezo Osaka [6]
+1/4 0 - 1
NHATB 11:30 FT
[8] Iwaki FC 1
0 - 1
Blaublitz Akita [11]
+0 0 - 0
NHAT3 11:30 FT
[2] FC Imabari
0 - 0
Ehime FC  
-1/2 0 - 0
- 11:30 FT
[13] Vanraure Hachinohe
2 - 3
Grulla Morioka [20]
+0 0 - 2
- 11:30 FT
  Kagoshima
2 - 0
Ryukyu [11]
-1/2 0 - 0
HQB 11:30 FT
[11] Gyeongnam
2 - 2
Seongnam Ilhwa Ch.  
-1/4 1 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[3] Blacktown City 1
1 - 2
Rockdale Ilinden FC [1]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[5] Sydney Utd
0 - 1
Sydney Olympic [9]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
  CCM Academy
2 - 0
Marconi Stallions [2]
+1 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[8] Giravanz Kita.
0 - 1
Tegevajaro Miyazaki [18]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[5] Kataller Toyama
1 - 0
Fukushima Utd [12]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[19] Kamatamare San.
0 - 2
FC Gifu [10]
+1/4 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[6] Setagaya Sfida Nữ
2 - 1
NGU Loverledge Nữ [3]
0 - 1
HQ3 12:00 FT
[14] Pocheon Citizen
0 - 0
Siheung Citizen [1]
+0 0 - 0
HQA 12:30 FT
[2] Ulsan Hyundai
3 - 2
FC Seoul [6]
-1/2 1 - 0
AUSVPL 13:00 FT
[1] South Melbourne
2 - 1
North Geelong W.  
-2 1 - 0
HQ3 13:00 FT
[8] Daejeon Korail
2 - 0
Yangpyeong [10]
-1/2 1 - 0
NHATA 14:00 FT
[9] Urawa Red
3 - 1
Gamba Osaka [2]
-1/2 1 - 1
HQB 14:00 FT
[4] Chungnam Asan
0 - 1
GimPo Citizen [5]
+0 0 - 0
TQB 14:00 FT
[6] Guangzhou FC
1 - 2
Guangxi Pingguo [4]
0 - 0
HKGA 14:00 FT
[9] Sham Shui Po
0 - 4
Eastern AA [2]
0 - 2
HQA 14:30 FT
[9] Incheon Utd
0 - 0
Jeonbuk H.Motor [12]
+0 0 - 0
TQA 14:30 FT
[10] Qingdao Hainiu
2 - 0
Meizhou Hakka [14]
-1/4 0 - 0
TQB 14:30 FT
  Dandong Tengyue
2 - 0
Liaoning Tieren [10]
2 - 0
AUSQSL 15:00 FT
[2] Queensland Lion
4 - 4
Eastern Suburbs  
-2 1/4 3 - 1
HQ3 15:00 FT
[6] Hwaseong FC
2 - 1
Busan Transp. [15]
-1/2 1 - 0
CZEB 15:15 FT
[2] Sigma Olomouc II
2 - 2
MFK Chrudim [5]
2 - 1
- 15:15 FT
  Slavia Praha B
7 - 2
Jihlava [15]
-1/2 4 - 1
AUSBPL 15:20 FT
  St George Willawong
4 - 0
North Lakes United [9]
2 - 0
AUTB 15:30 FT
[5] Floridsdorfer AC
1 - 2
Grazer AK [1]
+1/4 1 - 1
KAZA 16:00 FT
  Okzhetpes
0 - 0
Astana [9]
+1 1/2 0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[1] Gold Coast Knights
3 - 0
Olympic FC QLD [7]
1 - 0
HQB 16:30 FT
[7] Chungbuk Cheongju 1
3 - 0
Ansan Greeners [13]
+1/4 0 - 0
TQA 16:30 FT
[3] Chengdu Rongcheng
2 - 2
Changchun Yatai [11]
-1 2 - 0
EUW17 17:00 FT
  Đức U17 Nữ
0 - 2
T.B.Nha U17 Nữ [B-1]
0 - 1
- 17:00 FT
[A-1] Anh U17 Nữ 1
2 - 1
Ba Lan U17 Nữ [B-2]
2 - 0
TBN3 17:00 FT
[A2-13] Algeciras
0 - 0
Celta Vigo II [A1-4]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-17] Linares Deportivo
3 - 2
Deportivo [A1-1]
+0 0 - 2
- 17:00 FT
  CD Calahorra
1 - 4
Osasuna B [A1-11]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[A1-16] Sabadell
2 - 0
La Nucia  
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-5] Ceuta
4 - 1
Talavera  
-1 2 - 0
- 17:00 FT
[A1-15] Real Union
2 - 0
Atl. Baleares [A2-19]
+0 0 - 0
BDNB 17:00 FT
[2] Nacional Madeira
0 - 1
SC Farense  
+1/2 0 - 0
UKRA 17:00 FT
  FC Lviv
0 - 2
Vorskla [9]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  Metalist Kharkiv 1
0 - 5
Zorya [10]
+1 1/2 0 - 4
HQA 17:00 FT
[5] Suwon FC
0 - 5
Jeju Utd [7]
+1/4 0 - 1
HLA 17:15 FT
[17] Vitesse Arnhem 1
2 - 0
Cambuur  
-1 3/4 0 - 0
SINA 17:20 FT
[2] Tampines Rovers
3 - 0
Tanjong Pagar [7]
1 - 0
ITAA 17:30 FT
[13] Verona 3
0 - 1
Torino [10] 2
+0 0 - 1
POLA 17:30 FT
[11] Stal Mielec
0 - 0
Lechia GD  
-1/4 0 - 0
RMNA 17:30 FT
  Mioveni
0 - 2
UTA Arad [6]
+1 1/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
  Sandecja
1 - 0
LKS Lodz  
+1/2 1 - 0
ANHB 18:00 FT
[9] Coventry
0 - 0
Middlesbrough [8] 1
-1/4 0 - 0
DUC3 18:00 FT
[7] Essen
2 - 2
Munchen 1860 [15]
-1/2 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[15] Luckenwalde
6 - 2
Greifswalder FC [2]
-1/2 1 - 2
- 18:00 FT
[18] Berlin AK 07
0 - 5
Hertha Berlin II [14]
+0 0 - 1
PHA 18:00 FT
[18] Clermont 3
2 - 1
Lyon [6] 3
+1/2 1 - 1
NGA 18:00 FT
[9] Krylya Sovetov
1 - 1
Lok. Moscow [4]
-1/2 1 - 0
BLRA 18:00 FT
[14] Naftan Novo.
0 - 1
Belshina Bobruisk  
-1/2 0 - 0
KAZA 18:00 FT
[3] Kairat Almaty
2 - 1
Aktobe [2]
+0 0 - 0
TDB 18:00 FT
[7] Utsiktens BK
4 - 1
Brage [5]
+0 2 - 1
UKRA 18:00 FT
[13] Veres Rivne
1 - 0
Metalist 1925 Kharkiv [16]
-1/2 0 - 0
DENB 18:00 FT
[11] Naestved BK 1
2 - 3
Vendsyssel FF [3]
+0 1 - 1
DUB 18:30 FT
[19] Jahn Regensburg
1 - 5
Hamburger [4]
+1/2 0 - 4
- 18:30 FT
[6] Hannover 96
2 - 1
Darmstadt  
+1/2 2 - 1
- 18:30 FT
[7] Paderborn 07
3 - 2
Heidenheim  
-1/2 1 - 2
DUC4B 18:30 FT
[8] Havelse
3 - 1
Lubeck  
+1/4 3 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[11] Meuselwitz
2 - 1
Viktoria Berlin [3]
+1/4 1 - 1
BIA 18:30 FT
[6] Antwerpen
3 - 2
Club Brugge [3]
-1/2 1 - 2
ESTA 18:30 FT
[9] Kuressaare 1
0 - 3
Flora Tallinn [3]
+1 3/4 0 - 2
HUNA 18:30 FT
[12] Mezokovesdi SE
6 - 1
Paksi [2]
+1/2 2 - 0
TQB 18:30 FT
[5] Suzhou Dongwu
0 - 2
Heilongjiang Ice City [13]
-1/2 0 - 2
- 18:30 FT
[7] Shijiazhuang Gongfu
1 - 0
Dongguan Utd [14]
-3/4 0 - 0
TQA 18:35 FT
[13] Cangzhou Mighty Lions
1 - 1
Shandong Taishan [5]
+1 1/4 1 - 0
- 18:35 FT
[6] Zhejiang Professional
1 - 2
Shanghai Port [1]
+3/4 0 - 0
- 18:35 FT
[7] Tianjin Tigers
1 - 0
Henan Songshan [9]
-3/4 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[14] Celta Vigo 3
1 - 2
Valencia [9] 1 5
-1/4 0 - 1
TBNB 19:00 FT
[7] Racing Santander
1 - 0
Eibar [3]
+1/2 1 - 0
DUC3 19:00 FT
  Osnabruck
2 - 2
Meppen  
-1 1/4 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[12] Ein. Norderstedt
1 - 2
Rehden  
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[3] Phonix Lubeck
2 - 2
Drochtersen/Assel [4]
-1/2 1 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[8] Greuther Furth II 1
1 - 0
Wurzburger [1]
+3/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
  SSV Ulm
3 - 2
Stuttgart II [1]
-1 1 - 1
LITA 19:00 FT
[4] Dziugas FC
1 - 2
Banga [7]
+0 0 - 1
DENA 19:00 FT
[1] Midtjylland
3 - 1
AC Horsens  
-1 1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[9] Silkeborg IF
1 - 0
Lyngby [10]
-1/2 0 - 0
TSA 19:15 FT
[1] Young Boys
1 - 1
Zurich [4]
-1 1/4 1 - 1
TSB 19:15 FT
[3] Vaduz 1
0 - 1
Aarau [7]
+0 0 - 0
UKRA 19:20 FT
[3] Kryvbas
1 - 0
Rukh Vynnyky [6]
-1/2 0 - 0
GEOA 19:30 FT
[2] Torpedo Kut.
1 - 3
Samgurali Tskh. [7]
0 - 2
AUTA 19:30 FT
[3] Lask
0 - 1
RB Salzburg [1]
+1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[2] Sturm Graz
4 - 1
Austria Klagenfurt [5]
-1 3/4 2 - 1
ANHA 20:00 FT
[16] Brentford 1
2 - 0
West Ham Utd [9]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[15] Everton 1
0 - 3
Man City [1]
+1 1/4 0 - 2
ITAA 20:00 FT
[12] Monza 1
2 - 0
Napoli [9] 1
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Fiorentina 3
2 - 0
Udinese [15] 3
-3/4 1 - 0
ITA3 20:00 FT
[B-5] Gubbio
1 - 1
Pontedera [B-9]
-1/2 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[11] Bremer SV
3 - 1
TuS BW Lohne [10]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  VfV 06 Hildesheim
3 - 0
Wer.Bremen II  
+0 0 - 0
PHA 20:00 FT
[3] Stade Brestois
1 - 0
Auxerre  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Montpellier 2
1 - 1
Lorient [16] 3
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Rennes
4 - 0
Troyes   1
-2 1/4 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[13] Penafiel 1
1 - 0
Tondela [6]
-1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[4] Pogon Szczecin
3 - 2
Miedz Legnica  
-1 1/2 1 - 1
POLB 20:00 FT
[9] GKS Tychy
2 - 2
Chrobry Glogow [13]
-1/2 1 - 2
BLRA 20:00 FT
[2] Neman Grodno
3 - 1
FK Smorgon [11]
1 - 0
KAZA 20:00 FT
[6] Kaisar Kyzylorda
1 - 0
Tobol Kostanay [4]
+1/4 0 - 0
LATA 20:00 FT
  Supernova Riga 1
0 - 4
BFC Daugava  
+1/4 0 - 3
SLOA 20:00 FT
  Tabor Sezana
1 - 1
Maribor [2]
+3/4 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[12] Jablonec
1 - 1
Banik Ostrava [4]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
  Brno
0 - 2
Pardubice [13]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Teplice
2 - 1
Zlin [15]
-1/4 1 - 0
TDA 20:00 FT
[6] Hammarby
4 - 3
Djurgardens [2]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[5] Elfsborg
2 - 0
Varnamo [11]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Mjallby AIF
3 - 0
Sirius [8]
+0 3 - 0
TDB 20:00 FT
[14] Gefle IF
4 - 1
Skovde [13]
-1/4 2 - 1
MASL 20:00 FT
[7] Negeri Sembilan
2 - 1
Kuala Lumpur FA [4]
0 - 0
URUA 20:00 FT
[15] CA Fenix 1
0 - 2
La Luz FC  
-1/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[2] Stuttgart 3
1 - 1
B.Leverkusen [1] 4
+0 0 - 0
NGA 20:30 FT
[3] Din. Moscow
0 - 3
Akhmat Groznyi [10]
-3/4 0 - 1
HUNA 20:30 FT
[11] Kisvarda FC
2 - 0
Ujpest [10]
-1/4 0 - 0
EUW17 21:00 FT
[A-4] Thụy Điển U17 Nữ
0 - 3
Pháp U17 Nữ [A-2]
0 - 0
TBN3 21:00 FT
[A1-14] Fuenlabrada
1 - 0
Linense  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A1-9] Real Sociedad B
0 - 0
UD Logrones  
-3/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
  Kuban
0 - 1
Dyn. Makhachkala  
+0 0 - 1
ESTA 21:00 FT
[6] Trans Narva
0 - 1
Levadia T. [1]
+1 0 - 1
LUXA 21:00 FT
  Etzella Ettelbruc
3 - 0
UNA Strassen [6]
1 - 0
- 21:00 FT
[3] Dudelange
1 - 1
Wiltz [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[2] Swift Hesperange
1 - 1
Jeunesse Esch [5]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] Mondorf-les.
0 - 1
Progres Niedercorn [4]
0 - 1
- 21:00 FT
[1] Differdange
1 - 0
Hostert  
0 - 0
- 21:00 FT
[13] Kaerjeng 97
2 - 1
Victoria Rosport [7]
1 - 1
- 21:00 FT
[12] Mondercange
4 - 1
UT Petange [8]
2 - 1
- 21:00 FT
[14] Fola Esch
1 - 1
Racing Union [10]
1 - 0
MDVA 21:00 FT
  Sfintul Gheorghe 1
0 - 2
Sheriff Tiraspol [2]
+1 1/2 0 - 2
DENA 21:00 FT
[2] Brondby 1
1 - 3
Kobenhavn [3]
+1/4 0 - 1
UZBA 21:00 FT
[6] Navbahor
1 - 0
Surkhon Termiz [9]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[2] FK AGMK
2 - 1
Andijan [5]
-1 0 - 1
ARGB 21:00 FT
[B-19] Brown de Adrogue
0 - 0
CA Mitre Salta [B-13]
-1/4 0 - 0
TBNA 21:15 FT
  Elche 2
1 - 0
Atletico Madrid [4]
+1 1/4 1 - 0
TBNB 21:15 FT
[21] Andorra FC
1 - 0
Tenerife [12]
-1/4 0 - 0
PHA 21:30 FT
[11] Toulouse 1
0 - 0
Nantes [14] 1
-1/4 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[11] Rio Ave
0 - 1
Vitoria Guimaraes [5]
+1/4 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[9] Porto B
3 - 1
Academico Viseu [11]
-1/2 2 - 1
- 21:30 FT
  Moreirense
4 - 2
Leixoes [14]
-3/4 0 - 0
TSA 21:30 FT
[5] St. Gallen
6 - 1
Basel [8]
-1 3 - 0
- 21:30 FT
[2] Lugano
2 - 1
Winterthur [7]
-3/4 2 - 1
HLA 21:45 FT
[2] Feyenoord
3 - 0
Go Ahead Eagles [9]
-2 2 - 0
BULA 21:45 FT
[9] Arda Kardzhali
3 - 0
Lok. Sofia [14]
-1 1/4 2 - 0
LITA 21:55 FT
[1] Zalgiris
2 - 1
Kauno Zalgiris [3]
1 - 0
TBN3 22:00 FT
  Racing Ferrol
2 - 1
Badajoz  
-3/4 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[10] Bate Borisov
1 - 2
Torpedo Zhodino [1]
-3/4 1 - 1
BIHA 22:00 FT
[5] NK Posusje
1 - 0
Borac Banja Luka [1]
0 - 0
MKDA 22:00 FT
[7] Rabotnicki
1 - 2
Shkendija [2]
0 - 0
- 22:00 FT
  Pobeda
1 - 4
Tikves Kavadarci [4]
1 - 0
- 22:00 FT
[5] Academy Pandev
2 - 2
Sileks Kratovo [6]
2 - 2
- 22:00 FT
  FK Skopje
1 - 2
Bregalnica Stip [12]
1 - 1
- 22:00 FT
[1] FC Struga
2 - 1
Shkupi [3]
0 - 1
CROA 22:00 FT
[6] NK Varazdin
2 - 0
HNK Rijeka [2]
+1/2 0 - 0
GEOA 22:00 FT
[3] FC Iberia 1999
2 - 0
Samtredia [10]
0 - 0
CZEB 22:00 FT
[14] Varnsdorf
5 - 3
Taborsko [3]
-3/4 2 - 1
AUTA 22:00 FT
[7] Austria Wien
3 - 1
Rapid Wien [6]
+0 2 - 1
PHA 22:05 FT
[2] Monaco
0 - 0
Lille [4] 2
+1/4 0 - 0
RMNA 22:15 FT
  FC U Craiova 1948
2 - 1
Arges Pitesti  
-1/2 2 - 0
ANHA 22:30 FT
[2] Arsenal 1
0 - 3
Brighton [11] 2
-3/4 0 - 0
DUA 22:30 FT
[4] Leipzig 2
2 - 1
Wer.Bremen [9] 5
-1 3/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[7] Rakow Czestochowa
0 - 2
Lech Poznan [5]
-1/2 0 - 1
SRBA 22:30 FT
  FK Kolubara
2 - 2
FK Napredak [13]
+1/4 1 - 1
SLOA 22:30 FT
[4] NK Bravo
0 - 1
NK Radomlje [9]
-1/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[14] Kalmar
1 - 3
Brommapojkarna [9]
-3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[10] Halmstads
0 - 1
Malmo [1]
+1 1/4 0 - 0
VENA 22:30 FT
[12] Estu.Merida
3 - 1
Mineros Guayana  
-1/2 2 - 0
EUW17 22:59 FT
  Estonia U17 Nữ
0 - 4
Thụy Sỹ U17 Nữ  
0 - 1
TBN3 22:59 FT
[A2-2] Cordoba
1 - 1
San Fernando [A2-16]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Alcorcon 1
0 - 0
Merida [A2-12]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-19] SD Logrones
1 - 1
Amorebieta  
+0 0 - 0
- 22:59 FT
  Numancia
0 - 0
Eldense  
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[A2-7] Murcia
1 - 1
Castellon [A2-1]
-1/4 1 - 0
ITAA 22:59 FT
[5] Bologna 2
0 - 0
Roma [6] 1
+0 0 - 0
ITA3 22:59 FT
[C-11] Foggia
1 - 1
Potenza SC [C-16]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[C-7] Audace Cerignola
2 - 1
SS Monopoli [C-17]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A-19] Pro Sesto
1 - 1
AC Renate [A-15]
-1/4 0 - 0
NGA 22:59 FT
[16] FK Sochi
1 - 0
Rostov [7]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Fakel 1
1 - 0
Nizhny Nov [14]
-1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[16] Resovia
3 - 1
Chojniczanka  
-1/4 3 - 0
GEOA 22:59 FT
[5] Dinamo Tbilisi
6 - 1
FC Telavi [9]
3 - 0
HUNA 22:59 FT
[3] Puskas Akademia 1
2 - 1
MOL Fehervar FC [4]
+0 0 - 0
MDVA 22:59 FT
[3] Zimbru
1 - 2
Petrocub [1]
1 - 2
MNEA 22:59 FT
[8] Jedinstvo
1 - 3
Buducnost [3]
1 - 2
- 22:59 FT
[5] FK Jerezo
2 - 0
Iskra Danilo  
1 - 0
- 22:59 FT
[7] Arsenal Tivat
0 - 0
Decic Tuzi [1]
0 - 0
- 22:59 FT
[4] Sutjeska
2 - 1
Rudar [10]
1 - 0
- 22:59 FT
[6] OFK Petrovac
0 - 1
Mornar Bar [2]
0 - 1
CZEA 22:59 FT
[11] Bohemians 1905
0 - 0
Slovacko [6]
-1/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[2] Aris Limassol
2 - 0
Apollon Limassol [7]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[1] Apoel FC
2 - 1
AEK Larnaca [3]
-1/2 1 - 1
DENA 22:59 FT
[5] Aarhus AGF
1 - 1
Nordsjaelland [4]
-1/4 0 - 0
KSAA 22:59 FT
[6] Al Ettifaq
1 - 0
Al Shabab (KSA) [8]
+1 1 - 0
BHRA 22:59 FT
[4] Al Ahli (BHR)
1 - 1
Manama [5]
+1/4 0 - 0
QATA 22:59 FT
[9] Shamal
2 - 1
Al Khor  
1 - 0
CAF17 23:00 FT
[A-1] Senegal U17
1 - 1
Burkina Faso U17 [C-2]
1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
TBNA 23:30 FT
  Valladolid 2
0 - 3
Sevilla [13] 1
+0 0 - 0
TBNB 23:30 FT
[17] Huesca
1 - 1
SD Ponferradina  
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[14] Albacete
1 - 1
Alaves  
-1/4 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[A1-3] Gimnastic T.
1 - 0
Cornella [A1-18]
-1/4 1 - 0
AZEA 23:30 FT
[5] Neftchi Baku
1 - 1
Samaxı FK  
-1 1 - 0
BIA 23:30 FT
[1] Union Saint-Gilloise
3 - 0
Genk [4]
-1/2 1 - 0
CHIA 23:30 FT
[11] Huachipato
2 - 0
Nublense [10]
-1/4 2 - 0
BDNA 00:00 FT
[4] Braga
5 - 3
Santa Clara  
-1 3/4 3 - 1
BDNB 00:00 FT
  Vilafranquense
0 - 0
SC Covilha  
-1/4 0 - 0
BULA 00:00 FT
[8] CSKA 1948 Sofia
2 - 2
Levski Sofia [5]
+1/4 1 - 2
GEOA 00:00 FT
[4] Dinamo Batumi
3 - 1
Gagra Tbilisi [8]
-1 1/2 2 - 0
GREA 00:00 FT
[2] AEK Athens
4 - 0
Volos NFC [12]
-3 1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[4] Panathinaikos
1 - 1
Aris Salonica [5]
-1 1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[1] PAOK
0 - 1
Olympiakos [3]
-1/2 0 - 1
ICEA 00:00 FT
  Keflavik
0 - 2
HK Kopavogur [8]
+0 0 - 1
ARGA 00:00 FT
[B-7] Defensa YJ 1
1 - 1
Estudiantes LP [B-2]
+0 1 - 1
EGYA 00:00 FT
[9] Ceramica Cleopatra
0 - 0
Ghazl Al Mahalla  
-3/4 0 - 0
CROA 00:10 FT
[1] Dinamo Zagreb
4 - 0
Sibenik  
-2 1 - 0
KUWA 00:10 FT
[3] Al Quadisiya
2 - 0
Salmiya [5]
1 - 0
ISRA 00:15 FT
[7] Hapoel Jerusalem
0 - 1
Ashdod [13]
+0 0 - 0
ITA3 00:30 FT
[A-2] Padova 1
0 - 1
Virtus Verona [A-11]
-1/2 0 - 0
SRBA 00:30 FT
[2] FK Partizan
2 - 1
FK Radnicki 1923 [5]
-1 3/4 1 - 1
ANHL2 01:00 FT
[9] Bradford City
1 - 0
Carlisle  
-1/4 1 - 0
HLA 01:00 FT
[4] AZ Alkmaar
5 - 1
Emmen  
-1 1/2 5 - 0
- 01:00 FT
[1] PSV Eindhoven
2 - 1
Fortuna Sittard [10]
-2 1/2 1 - 1
RMNA 01:00 FT
[5] Steaua Bucuresti
1 - 0
CFR Cluj [1]
-1/2 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[15] Delfin SC
0 - 0
Univ Catolica Quito [5]
+1/4 0 - 0
PERA 01:00 FT
[16] Alianza Atletico 2
3 - 1
Universitario [1]
+3/4 1 - 0
URUA 01:00 FT
[14] Danubio
1 - 1
Defensor SC [5]
+0 1 - 0
MEXA 01:00 FT
[5] Toluca
3 - 1
Tigres UANL [6]
-3/4 2 - 0
GHU20 01:30 FT
  Ecuador U20
3 - 0
Dominican U20  
0 - 0
ITA3 01:30 FT
[B-3] Carrarese
0 - 1
Ancona [B-16]
-1/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
  Flandria
2 - 1
Agropecuario AAC [A-13]
+0 2 - 0
BRB 01:30 FT
  Londrina/PR
3 - 0
Ponte Preta/SP [12]
+0 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[3] Juventus 2
2 - 0
Cremonese  
-1 1/4 0 - 0
PHA 01:45 FT
[8] Marseille 1
3 - 1
Angers   2
-2 1/4 1 - 1
CAF17 02:00 FT
[B-1] Ma Rốc U17
0 - 0
Mali U17 [C-1]
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 6-5
TBNA 02:00 FT
  Espanyol 1
2 - 4
Barcelona [2] 3
+1 0 - 3
TBNB 02:00 FT
  Las Palmas
1 - 1
Villarreal B [22]
-1 1 - 0
BRAA 02:00 FT
[19] Corinthians/SP
1 - 1
Sao Paulo/SP [6]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[17] Gremio/RS
0 - 0
Fortaleza/CE [8]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[11] Vasco DG/RJ
0 - 1
Santos/SP  
-1/2 0 - 1
BLVA 02:00 FT
  Libertad (BLV)
1 - 0
The Strongest [A-1]
+1 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[16] U. La Calera
1 - 2
Coquimbo Unido [2]
-3/4 0 - 0
COLA 02:00 FT
[9] Inde.Medellin
1 - 0
Deportivo Pasto [16]
-1/2 0 - 0
USW 02:00 FT
[6] NC Courage (W)
1 - 0
OL Reign Nữ [13]
1 - 0
ICEA 02:15 FT
[12] Fylkir
3 - 1
Fram Rey. [5]
+0 1 - 1
- 02:15 FT
[1] Vikingur Rey.
2 - 0
Hafnarfjordur [6]
-1 1/4 2 - 0
BDNA 02:30 FT
[3] Porto
2 - 1
Casa Pia AC [9]
-1 3/4 0 - 1
ARGA 02:30 FT
[B-9] CA Platense
3 - 0
Racing Club [B-1]
+1/4 2 - 0
ARGB 02:30 FT
[A-12] Alvarado MDP
0 - 0
Almagro [B-15]
+0 0 - 0
- 02:35 FT
[A-8] Ferro Carril Oeste
2 - 0
Atletico Atlanta [B-10]
-1/4 1 - 0
ECUA 03:30 FT
[1] Independiente JT
4 - 0
Guayaquil City  
-2 1/4 1 - 0
PERA 03:30 FT
[7] Cienciano
1 - 1
Cesar Vallejo [10]
-3/4 0 - 0
BRB 04:00 FT
  Vitoria/BA
2 - 3
Atletico/GO  
-1/2 0 - 2
- 04:00 FT
  Abc/RN
1 - 2
Botafogo/SP [16]
-1/4 1 - 2
PARA 04:00 FT
[5] Guarani CA 1
2 - 2
Nacional(PAR) [9]
-1/4 0 - 0
URUA 04:00 FT
  CA Torque
0 - 4
Nacional(URU) [2]
+3/4 0 - 4
COLA 04:10 FT
[10] America Cali 1
0 - 0
Once Caldas [6]
-1 0 - 0
BRAA 04:30 FT
[7] Athletico/PR
3 - 2
Coritiba/PR  
-3/4 0 - 1
- 04:30 FT
  America/MG
0 - 4
Cruzeiro/MG [5]
+0 0 - 1
- 04:30 FT
  Goias/GO
2 - 1
Botafogo/RJ [1]
+1/4 1 - 1
BLVA 04:30 FT
[C-2] Inde. Petrolero
2 - 1
Bolivar [D-1]
+1/2 1 - 1
CHIA 04:30 FT
[13] Dep. Copiapo
1 - 4
Univ. Catolica(CHL) [3]
+1/4 0 - 2
USW 04:30 FT
[4] NJ/NY Gotham Nữ
0 - 0
Orlando Pride Nữ [1]
-1 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[B-4] Boca Juniors
2 - 0
Belgrano [B-10]
-3/4 0 - 0
USW 05:00 FT
[2] Kansas City Nữ
0 - 2
San Diego Wave Nữ [10]
0 - 2
CRCA 05:00 FT
[1] Dep. Saprissa
2 - 0
Herediano [2]
-1/2 2 - 0
CNDA 05:05 FT
[5] Pacific FC
4 - 1
York United FC [2]
2 - 0
ECUA 06:00 FT
[6] Emelec 1
1 - 1
LDU Quito [3]
+0 1 - 0
MEXB 06:00 FT
[5] Celaya 2
1 - 3
Morelia [14]
+0 1 - 0
COLA 06:20 FT
[19] Alianza Petrolera
2 - 1
Atl. Nacional [12]
-1/4 1 - 1
BRB 06:30 FT
[19] Ituano/SP
1 - 1
SC Recife/PE [3]
+1/4 1 - 1
BLVA 06:30 FT
[B-1] Aurora
2 - 2
Oriente Petrolero [D-3]
-1 1/4 1 - 0
PARA 06:30 FT
  Resistencia SC
1 - 1
Sportivo Luqueno [4]
+1/4 0 - 1
CHIA 07:00 FT
  Curico Unido
0 - 1
Palestino [5]
+0 0 - 1
ARGA 07:30 FT
[A-1] Talleres Cordoba
2 - 1
River Plate [A-2]
+1/4 0 - 0
MEXA 08:07 FT
[16] Chivas Guad.
1 - 0
Atlas [11]
-1/4 0 - 0
COLA 08:30 FT
[3] Santa Fe
5 - 0
Atletico Huila  
-1 1/4 3 - 0
USAA 08:55 FT
[Tay-3] LA Galaxy
2 - 1
San Jose EQ [Tay-14]
-1/2 0 - 0
SVKA 22:30 Hoãn
[2] MSK Zilina
-
Dunajska Stred [4]
-
 
« 14 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: