x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[7] Okayama
1 - 1
Omiya Ardija [22]
-1/2 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[3] Nara Club
0 - 1
FC Osaka [17]
-3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[10] Yokohama SCC
2 - 2
Sagamihara [19]
+0 0 - 2
NHATJFL 11:00 FT
[10] Maruyasu Okazaki
2 - 2
Kochi United SC [8]
-1/2 1 - 0
NHATW 11:00 FT
[8] Ehime FC Nữ
1 - 1
Gunma W. Star Nữ [9]
-1/4 0 - 0
NHATB 11:15 FT
[20] Renofa Yamaguchi
2 - 2
Tokushima Vortis [18]
+0 0 - 2
HQB 11:30 FT
[7] Seoul E-Land
3 - 2
Cheonan City [13]
-3/4 0 - 1
AUSSL 12:00 FT
[9] Croydon Kings 1
0 - 1
Adelaide Olympic [8]
-1/2 0 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[12] Moreland City SC
0 - 3
Oakleigh Cannons [3]
+2 0 - 2
NHATA 12:00 FT
[1] Vissel Kobe
2 - 0
Sanf Hiroshima [5]
+1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[9] Shimizu S-Pulse
5 - 0
Fujieda MYFC [14]
-1 1/4 4 - 0
- 12:00 FT
[6] Jubilo Iwata
4 - 2
Thespa Kusatsu [8]
-1 2 - 0
- 12:00 FT
[4] Ventforet Kofu
0 - 1
JEF United Chiba [15]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[11] Vegalta Sendai
2 - 1
Montedio Yama. [13]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[17] Zweigen Kan.
2 - 0
V-Varen Nagasaki [3]
+0 1 - 0
HQA 12:00 FT
[4] Pohang Steelers
3 - 2
Daejeon Hana Citizen [5]
-3/4 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[2] Campbelltown City
3 - 1
Sturt Lions [12]
-2 1 - 1
- 12:30 FT
[4] Adelaide Comets
0 - 3
Metro Stars [1]
+1 0 - 2
- 12:30 FT
[10] West Adelaide
0 - 1
Adelaide City [5]
+1 0 - 1
AUSQSL 13:00 FT
  Brisbane City
5 - 1
SC Wanderers  
-1 1/2 1 - 0
NHATA 13:00 FT
[16] Shonan Bellmare
2 - 4
Consa. Sapporo [7]
+0 0 - 1
NHATB 13:00 FT
[5] Oita Trinita
1 - 1
Roas. Kumamoto [10]
-1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[2] Tokyo Verdy 1
0 - 1
Machida Zelvia [1]
+0 0 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[5] Samford Rang.
3 - 3
Ipswich Knights [10]
1 - 3
AUSFWP 14:00 FT
[3] Bayswater City
2 - 1
Armadale SC [7]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[4] Sorrento
3 - 1
Floreat Athena [12]
+0 2 - 1
- 14:00 FT
[5] Perth SC 1
1 - 2
Balcatta [10]
-1/2 1 - 1
- 14:00 FT
[2] Perth RedStar
1 - 2
Inglewood Utd [11]
0 - 2
- 14:00 FT
[9] Cockburn City
0 - 0
Stirling Macedonia [1]
0 - 0
- 14:00 FT
[8] Olympic Kingsway
2 - 1
Perth Glory U21 [6]
-1/4 0 - 1
AUSQSL 14:00 FT
  Peninsula Power
2 - 1
Moreton Bay Utd  
+1/4 1 - 1
NHATA 14:00 FT
[17] Kashiwa Reysol
0 - 1
Yokohama FC [18]
-1/2 0 - 0
HQB 14:00 FT
[6] Gimcheon Sangmu
0 - 0
Anyang [1]
-1/4 0 - 0
HKGC 14:00 FT
  Kitchee
1 - 7
HK Ranger  
1 - 3
AUSNSW 14:30 FT
[9] Spirit FC
1 - 0
WS Wanderers U21 [15]
-1/4 1 - 0
HQA 14:30 FT
[7] Gwangju
0 - 2
Daegu [8]
-3/4 0 - 0
TQA 14:30 FT
[3] Sh. Shenhua
1 - 1
Wuhan Three T. [8]
+1/4 1 - 1
TQB 14:30 FT
[5] Sichuan Jiuniu
2 - 1
Jinan Xingzhou [10]
-3/4 0 - 1
- 14:30 FT
[6] Nanjing City
5 - 0
Wuxi Wugo [16]
-1 1/4 3 - 0
NHATB 15:00 FT
[19] Mito Hollyhock
2 - 2
Tochigi SC [16]
+0 0 - 1
CZEB 15:15 FT
[16] Fotbal Trinec 2
2 - 2
Sparta Praha B [10]
-1/4 0 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[11] North Star
1 - 1
Taringa Rovers [7]
0 - 0
AUSQSL 15:15 FT
  Rochedale Rovers
4 - 0
Gold Coast Utd  
+1/2 2 - 0
AUSVPL 15:15 FT
[8] Altona Magic SC
0 - 2
Port Melbourne [5]
+3/4 0 - 1
AUSNSW 15:30 FT
[7] Sutherland Sharks
0 - 0
Sydney FC U21 [5]
+0 0 - 0
AUSVPL 15:30 FT
[10] Hume City
0 - 2
Dandenong Th. [6]
-1/4 0 - 0
SEA 16:00 FT
[A-1] Indonesia U22 (T) 1
3 - 2
Việt Nam U22 [B-2]
+0 1 - 1
NGA 16:00 FT
[11] Ural S.r.
2 - 1
FK Orenburg [7]
-1/2 0 - 0
KAZA 16:00 FT
[13] FK Aksu
0 - 1
Caspiy Aktau [11]
-1/2 0 - 1
AUSBPL 16:00 FT
[9] Souths Utd
3 - 1
Maroochydore Swans [12]
2 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[4] St George City
1 - 2
APIA Tigers [1]
+1/2 0 - 1
NHAT3 16:00 FT
[4] Nagano Parceiro
2 - 1
Matsumoto Yama. [7]
+0 1 - 0
AUSNSW 16:15 FT
[13] Manly Utd
3 - 2
Bulls FC Academy [16]
-1/2 0 - 2
AUSQSL 16:15 FT
  Brisbane Roar U21
1 - 0
Redlands Utd  
+0 1 - 0
AUSBPL 16:30 FT
[3] Grange Thistle
3 - 3
Holland Park Hawks [4]
0 - 2
NHATW 16:30 FT
[11] Yamato Sylphid Nữ
1 - 5
Nittaidai FIELDS (W) [7]
+1/2 1 - 1
HQB 16:30 FT
[3] Busan I'Park
0 - 1
Bucheon 1995 [5]
+0 0 - 0
AUSA 16:45 FT
[3] Adelaide Utd
1 - 2
Central Coast [2]
+0 1 - 2
BDNB 17:00 FT
[16] Belenenses 1
2 - 2
CD Mafra [6]
+1/4 0 - 1
LATA 17:00 FT
[4] METTA/LU Riga
3 - 2
Tukums/Salaspils [8]
-3/4 2 - 1
HQA 17:00 FT
[11] Gangwon
0 - 2
Suwon Bluewings [12]
-1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[3] Ulsan Citizen
1 - 0
Gimhae City [4]
+1/4 0 - 0
SINA 17:00 FT
[8] Brunei DPMM
3 - 3
Lion City Sailors [3]
2 - 3
DUB 18:00 FT
[8] Holstein Kiel
2 - 1
Karlsruher [7]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[12] Greuther Furth
2 - 2
Ein.Braunschweig [15]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[9] Kaiserslautern
1 - 2
A.Bielefeld [16]
+0 0 - 1
DUC4B 18:00 FT
[3] Hannover II
1 - 0
St. Pauli II [8]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[2] Hamburger II
1 - 0
Teutonia Ottensen [4]
-3/4 0 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[7] C. Leipzig
2 - 2
Ger.Halberstadt [17]
-1 1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[1] E.Cottbus
1 - 1
RW Erfurt [3]
-1/2 0 - 1
NGA 18:00 FT
[15] Khimki
1 - 1
Spartak Moscow [3]
+1 1/2 1 - 0
NGB 18:00 FT
[15] Veles Moscow
1 - 0
SKA-Khabarovsk [10]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[17] Ufa
2 - 2
Yenisey [4]
-1/4 0 - 1
KAZA 18:00 FT
[4] FK Kyzylzhar
1 - 0
Zhetysu Taldykorgan [12]
-3/4 0 - 0
FINA 18:00 FT
[10] Lahti
0 - 0
KTP Kotka [7]
-1/4 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[4] Dinamo Kiev
2 - 3
Chernomorets [10]
-1 1/2 0 - 2
DENB 18:00 FT
[8] HB Koge
2 - 2
Fredericia [11]
-1/4 0 - 1
ANHA 18:30 FT
[19] Leeds Utd 1 4
2 - 2
Newcastle [4] 2
+1 1 - 1
SCOA 18:30 FT
[2] Rangers
3 - 0
Celtic [1]
+0 2 - 0
RMNA 18:30 FT
[9] Petrolul Ploiesti
0 - 1
Hermannstadt [7]
+1/4 0 - 0
TQB 18:30 FT
[13] Jiangxi Liansheng
0 - 2
Yanbian Longding [7]
+1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[14] Shanghai Jiading
0 - 1
Qingdao West Coast [2]
+3/4 0 - 0
TQA 18:35 FT
[11] Shenzhen FC
2 - 1
Dalian Professional [15]
+1/2 1 - 1
TBNA 19:00 FT
[4] Real Sociedad
2 - 2
Girona [9]
-1 2 - 2
ITB 19:00 FT
[12] Como
3 - 1
Ternana [15]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[6] Alto Adige
1 - 1
Cittadella [14]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Venezia
3 - 2
Perugia [18]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[20] Benevento
2 - 1
Modena [10]
+0 2 - 1
- 19:00 FT
[19] SPAL 1907
0 - 1
Parma [5]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Ascoli
1 - 1
Cosenza [17]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[3] Bari
1 - 0
Reggina [7]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[16] Brescia
1 - 1
Pisa [11]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Cagliari
2 - 1
Palermo [9]
-3/4 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[2] Freiburg II
2 - 1
Elversberg [1]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[19] Zwickau
0 - 1
Dynamo Dresden [6]
+1 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[20] SpVgg Bayreuth
1 - 4
Vik.Koln [9]
+1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[4] Wehen
2 - 1
Verl [10]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[7] Waldhof Man.
1 - 3
Oldenburg 1897 [18]
-1 0 - 2
- 19:00 FT
[5] Saarbrucken
2 - 0
Hallescher [16]
-1 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[19] Heimstetten
3 - 3
FC Pipinsried [20]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[9] Augsburg II
1 - 0
VfB Eichstatt [16]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Schweinfurt
1 - 1
DJK Vilzing [13]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[10] TSV Aubstadt
6 - 1
TSV 1896 Rain [17]
-1 1/2 3 - 1
- 19:00 FT
[11] Wacker Burghausen
0 - 1
Nurnberg II [4]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[1] Unterhaching
0 - 0
V. Aschaffenburg [5]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[2] CZ Jena
0 - 0
Babelsberg [10]
-3/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[17] Koblenz 1
3 - 2
SGV Freiberg [15]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[2] TSV Steinbach
2 - 1
Astoria Walldorf [13]
-2 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Bahlinger
0 - 2
Hessen Kassel [14]
+0 0 - 1
DUC4T 19:00 FT
[9] Schalke 04 II
5 - 5
M.gladbach II [3]
-1/4 3 - 1
- 19:00 FT
[6] Fortuna Koln
2 - 4
Wuppertaler [2]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[15] Fort.Dusseldorf II
0 - 3
Wattenscheid [17]
-1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[1] Preussen Munster
3 - 0
RW Ahlen [16]
-2 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[5] Kaan-Marienborn
4 - 2
A.Aachen [7]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[10] FC Duren
4 - 2
Wiedenbruck [12]
-1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[8] Oberhausen
1 - 5
FC Bocholt [14]
0 - 4
NGB 19:00 FT
[3] Alania Vla
5 - 2
Krasnodar B [16]
-1 3/4 3 - 1
LITA 19:00 FT
[6] Dainava Alytus
5 - 0
FK Riteriai [9]
+1/4 1 - 0
FINA 19:00 FT
[6] Honka
0 - 1
KuPS [1]
+0 0 - 0
CZEB 19:00 FT
[4] Dukla Praha 1
0 - 3
MFk Karvina [1]
-1/4 0 - 1
HUNA 19:15 FT
[12] Vasas Budapest
1 - 1
Zalaegerzseg [9]
+0 0 - 1
MASL 19:15 FT
[1] Darul Takzim
6 - 0
Kelantan United [12]
2 - 0
AUTB 19:30 FT
[9] Dornbirn
1 - 2
Admira [13]
+0 1 - 1
- 19:30 FT
[15] Rapid Wien II
0 - 0
Liefering [10]
+0 0 - 0
SEA 20:00 FT
[B-1] Thái Lan U22 (T)
3 - 0
Myanmar U22 [A-2]
-2 1 - 0
ITA 20:00 FT
[14] Salernitana 2
1 - 0
Atalanta [5] 2
+3/4 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[C-17] Messina
1 - 0
Gelbison [C-18]
-1/2 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[9] Mainz II
2 - 0
Offenbach [7]
-1/4 1 - 0
PHB 20:00 FT
[11] Quevilly
0 - 0
Bordeaux [3]
+1/4 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[7] Feirense
1 - 2
Benfica B [15]
+0 1 - 2
NGB 20:00 FT
[18] Volga Ulyanovsk
0 - 2
Baltika [2]
+3/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[15] Slask Wroclaw
3 - 1
Wisla Plock [16]
-1/4 1 - 1
POLB 20:00 FT
[10] Katowice
2 - 2
Puszcza Nie. [5]
+0 1 - 1
KAZA 20:00 FT
[7] Atyrau
2 - 1
Shakhter Kar. [9]
-1/2 1 - 1
LATA 20:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola
4 - 0
Jelgava [7]
-2 1/2 2 - 0
NORB 20:00 FT
[14] Raufoss IL
0 - 0
Ranheim IL [6]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[9] KFUM Oslo
2 - 0
Kongsvinger [3]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] FK Jerv
1 - 1
Fredrikstad [1]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[15] Skeid Fotball
1 - 4
Start Kristiansand [4]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Bryne
2 - 1
Mjondalen [12]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[11] IL Hodd
1 - 1
Moss FK [7]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Asane Fotball
2 - 3
Sogndal [5]
+1/4 2 - 1
FINB 20:00 FT
[8] TPS Turku 1
0 - 2
Gnistan [1]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[11] Jyvaskyla JK
0 - 0
HIFK [4]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] EIF Ekenas
2 - 1
SJK Akatemia [5]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[12] KPV Kokkola
1 - 2
JaPS [7]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] MP Mikkeli
1 - 0
Jaro [10]
+0 1 - 0
SLOA 20:00 FT
[5] Mura
4 - 2
Gorica [9]
-1/2 1 - 2
CZEA 20:00 FT
[8] Hradec Kralove
2 - 0
Mlada Boleslav [9]
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[3] Vik.Plzen
1 - 3
Sigma Olomouc [6]
-1 1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[7] Slovan Liberec
4 - 0
C. Budejovice [12]
-1 1 - 0
TDA 20:00 FT
[3] Hacken
6 - 1
Degerfors IF [12]
-2 4 - 1
TDB 20:00 FT
[3] Vasteras
0 - 0
Landskrona [8]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Osters 1
1 - 2
GAIS [4]
+0 1 - 1
NPA 20:00 FT
[15] Maritzburg Utd
1 - 0
Stellenbosch FC [6]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] SuperSport Utd
1 - 0
Kaizer Chiefs [5]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Golden Arrows
1 - 0
Amazulu [12]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Cape Town City 1
2 - 0
Richards Bay [13]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[10] TS Galaxy
4 - 0
Chippa Utd [14]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Royal AM
0 - 1
Moroka Swallows [8]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Orlando Pirates
1 - 1
Sekhukhune Utd [7]
-1 1/4 1 - 1
DUA 20:30 FT
[4] Union Berlin 3
4 - 2
Freiburg [5] 1
-1/2 3 - 0
- 20:30 FT
[14] Bochum 3
3 - 2
Augsburg [15] 2
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[7] Ein.Frankfurt 1
3 - 0
Mainz [9] 3
-1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[1] Bayern Munich
6 - 0
Schalke 04 [17] 3
-2 1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[8] Wolfsburg 2
2 - 1
Hoffenheim [12] 2
-1/2 1 - 0
NGA 20:30 FT
[1] Zenit
2 - 2
Krasnodar [6]
-1 1/2 1 - 0
ISRA 20:45 FT
[14] Sektzia Nes Tziona
1 - 1
Bnei Sakhnin [9]
-1/4 1 - 1
ANHA 21:00 FT
[7] Aston Villa 3
2 - 1
Tottenham [8] 3
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Chelsea 3
2 - 2
Nottingham Forest [16] 1
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Crystal Palace
2 - 0
Bournemouth [15] 2
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Man Utd 3
2 - 0
Wolves [13] 2
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Southampton 2
0 - 2
Fulham [10]
+0 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[5] Bolton
1 - 1
Barnsley [4]
+0 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[7] SSV Jeddeloh 2
1 - 1
Weiche Flensburg [5]
+0 1 - 1
SCOA 21:00 FT
[6] St. Mirren
2 - 2
Hearts [4]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[9] St. Johnstone
0 - 2
Motherwell [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Aberdeen
0 - 0
Hibernian [5]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Dundee Utd
1 - 3
Ross County [12]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[11] Kilmarnock
2 - 0
Livingston [7]
-1/2 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[12] Hamilton
5 - 2
Alloa Athletic [4]
-1/4 4 - 2
- 21:00 FT
[2] Falkirk
0 - 1
Airdrieonians [3]
-1/2 0 - 1
NGB 21:00 FT
[12] Volgar Astrakhan
1 - 2
Arsenal-Tula [13]
+0 1 - 1
AZEA 21:00 FT
[4] Gabala FC 1
1 - 2
Turan Tovuz [6]
-1 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[10] Energetik-BGU
1 - 0
FK Minsk [12]
+0 0 - 0
BIB 21:00 FT
[4] Beerschot-Wilrijk
1 - 2
Lierse [6]
-1/2 1 - 2
ESTA 21:00 FT
[4] Vaprus Parnu 1
0 - 2
Tallinna Kalev [3]
0 - 0
GREA 21:00 FT
[8] Panetolikos
0 - 2
OFI Creta [9]
-1/4 0 - 0
ICEA 21:00 FT
[10] Stjarnan
4 - 0
Vestmannaeyjar [11]
-1/4 1 - 0
ICEB 21:00 FT
[7] Vestri 1
2 - 2
IA Akranes [9]
+1/4 0 - 1
LITA 21:00 FT
[1] FK Panevezys
0 - 0
Suduva [7]
-2 0 - 0
FINA 21:00 FT
[3] Helsinki
4 - 1
Inter Turku [8]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Seinajoen JK
1 - 0
Ilves Tampere [5]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] AC Oulu
2 - 1
VPS Vaasa [12]
-1/4 0 - 1
CYPA 21:00 FT
[9] Anorthosis
2 - 0
AEL Limassol [8]
-3/4 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[12] Inhulets Petrove 1
0 - 2
Shakhtar Donetsk [1]
+2 1/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[10] Sogdiana Jizzakh
2 - 0
Turon Yaypan [14]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Pakhtakor 1
1 - 0
Buxoro [12]
-1 3/4 1 - 0
TBNA 21:15 FT
[8] Osasuna
3 - 1
Almeria [17]
-1/2 0 - 0
TBNB 21:15 FT
[17] Sporting Gijon
1 - 1
Real Oviedo [8]
-1/4 0 - 1
ITB 21:15 FT
[1] Frosinone
3 - 2
Genoa [2]
+0 2 - 1
BDNA 21:30 FT
[11] Vizela
0 - 0
Famalicao [8]
+0 0 - 0
- 21:30 FT
[7] Chaves
2 - 0
Pacos Ferreira [17]
-1/2 0 - 0
NGB 21:30 FT
[6] Neftekhimik Nizh
1 - 5
Rodina Moscow [5]
+0 1 - 1
BULA 21:30 FT
[12] Botev Vratsa
1 - 1
Spartak Varna [16]
-1/4 0 - 1
SRBA 21:30 FT
[3] Cukaricki Belgrade
4 - 0
FK Novi Pazar [6]
-1 1/2 1 - 0
SVKA 21:30 FT
[7] Ruzomberok
2 - 0
Zemplin Michalovce [9]
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[11] Skalica
4 - 0
Liptovsky Mikulas [12]
-1 1 - 0
- 21:30 FT
[4] Zelez. Podbrezova
0 - 3
Spartak Trnava [3]
+1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[6] Dukla BB
1 - 2
Slo. Bratislava [2]
+3/4 0 - 1
KUWA 21:45 FT
[1] Al Kuwait
3 - 1
Fahaheel [7]
2 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-20] Athletic Bilbao B 1
1 - 3
Alcoyano [A2-15]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[A1-10] Cultural Leonesa
1 - 0
Real Madrid B [A1-3]
+1/4 0 - 0
ITA3 22:00 FT
[A-16] Mantova 1
1 - 1
Albinoleffe [A-19]
-1/2 0 - 0
PHA 22:00 FT
[15] Strasbourg 1
2 - 0
Nice [9] 1
+0 1 - 0
NGB 22:00 FT
[1] Rubin Kazan
3 - 2
Akron Togliatti [8]
-3/4 3 - 1
ARMC 22:00 FT
  Shirak (T) 1
1 - 2
Urartu  
1 - 1
BIHA 22:00 FT
[11] Leotar Trebinje
3 - 2
FK Tuzla City [7]
2 - 2
CROA 22:00 FT
[2] Hajduk Split
3 - 0
NK Osijek [3]
-3/4 1 - 0
HUNA 22:00 FT
[3] Debreceni
0 - 0
Budapest Honved [11]
-1/4 0 - 0
KAZA 22:00 FT
[14] FK Maktaaral
1 - 2
Ordabasy [1]
+1 1/4 0 - 1
NORA 22:00 FT
[6] Stabaek
1 - 0
Aalesund [16]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[13] HamKam 1
1 - 2
Tromso [5]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Sandefjord
1 - 2
Viking [4]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[7] Molde
3 - 2
Stromsgodset [12]
-1 3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Bodo Glimt 1
3 - 2
Rosenborg [11]
-1 1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[3] Sarpsborg
2 - 1
Brann [2]
+1/2 2 - 0
CZEB 22:00 FT
[11] Sellier&Bellot Vlasim
0 - 1
MFK Vyskov [2]
0 - 0
- 22:00 FT
[12] SK Prostejov
2 - 1
SK Lisen [5]
+1/4 2 - 1
AUTA 22:00 FT
[11] SCR Altach
0 - 1
Hartberg [10]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Wolfsberger AC
2 - 2
Aust Lustenau [5]
-1/2 2 - 2
ITA3 22:30 FT
[A-17] Sangiuliano City
1 - 2
Triestina [A-18]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[B-17] Alessandria
1 - 1
San Donato [B-18]
-1/4 0 - 1
POLA 22:30 FT
[7] Cracovia Krakow
0 - 1
Zaglebie Lubin [9]
+0 0 - 0
POLB 22:30 FT
[8] Arka Gdynia
0 - 2
Ruch Chorzow [2]
-1/4 0 - 2
NIRA 22:30 FT
[3] Glentoran
2 - 0
Cliftonville [4]
2 - 0
FINA 22:30 FT
[11] IFK Mariehamn
2 - 1
Haka [9]
+1/2 1 - 1
SLOA 22:30 FT
[4] Domzale
2 - 1
O.Ljubljana [1]
+1/4 1 - 0
TDA 22:30 FT
[16] Varbergs BoIS
1 - 3
Norrkoping [6]
+1/4 1 - 0
URUA 22:30 FT
[7] CA River Plate (URU)
2 - 0
Liverpool P. (URU) [5]
+0 0 - 0
UAEA 22:35 FT
[1] Al Shabab (UAE)
1 - 0
Ajman [6]
0 - 0
ITA 22:59 FT
[18] Spezia 1
2 - 0
AC Milan [4] 1
+1/2 0 - 0
NGA 22:59 FT
[2] CSKA Moscow
3 - 0
Torpedo Moscow [16]
-2 1/4 2 - 0
BLRA 22:59 FT
[9] Gomel
0 - 4
Dinamo Minsk [1]
+1 0 - 2
ICEA 22:59 FT
[5] KA Akureyri
0 - 4
Valur Rey. [2]
-1/4 0 - 3
- 22:59 FT
[9] KR Reykjavik
0 - 1
Breidablik [3]
+1/2 0 - 0
ISRA 22:59 FT
[10] Hapoel Hadera
1 - 2
Hapoel Tel Aviv [11]
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[12] Maccabi Bnei Raina
0 - 4
Hapoel Haifa [8]
+1/4 0 - 1
MDVA 22:59 FT
[4] Milsami
1 - 0
FC Balti [6]
0 - 0
RMNA 22:59 FT
[14] Universitaea Cluj
2 - 0
Chindia Targoviste [11]
-1/2 1 - 0
CZEA 22:59 FT
[1] Sparta Praha
3 - 2
Slavia Praha [2]
+1/4 1 - 1
TSA 22:59 FT
[7] Grasshoppers
2 - 0
Luzern [4]
+3/4 0 - 0
TSB 22:59 FT
[1] Yverdon
1 - 0
Thun [6]
+1/4 0 - 0
EGYA 22:59 FT
[12] Ismaily SC
2 - 1
Zamalek SC [4]
+1/4 1 - 1
ISRA 23:10 FT
[13] HIK Shmona
3 - 2
Beitar Jerusalem [7]
+1/4 3 - 0
BIA 23:15 FT
[8] Cercle Brugge 1
0 - 4
Gent [5]
+0 0 - 1
WALA 23:15 FT
[6] Newtown AFC
1 - 1
Haverfordwest [8]
+0 1 - 1
ANHB 23:30 FT
[6] Sunderland
2 - 1
Luton Town [3]
+0 1 - 1
TBNA 23:30 FT
[5] Villarreal 4
5 - 1
Athletic Bilbao [7] 3
-1/4 2 - 1
TBNB 23:30 FT
[1] Granada
2 - 0
Lugo [22]
-1 3/4 2 - 0
- 23:30 FT
[13] Zaragoza
2 - 0
Cartagena [9]
-1/4 1 - 0
ITA3 23:30 FT
[B-1] Reggiana
2 - 2
Catanzaro [C-1]
+1/4 1 - 2
DUA 23:30 FT
[2] B.Dortmund
5 - 2
M.gladbach [10] 2
-2 4 - 0
AZEA 23:30 FT
[9] Səbail FK
0 - 3
Karabakh Agdam [1]
+2 0 - 0
ESTA 23:30 FT
[7] Paide Linname.
0 - 0
Tammeka Tartu [8]
0 - 0
SRBA 23:30 FT
[1] Crvena Zvezda
2 - 1
FK Vojvodina [5]
-2 1 - 0
CYPA 23:30 FT
[4] Pafos FC
0 - 1
Omonia Nicosia [6]
-3/4 0 - 1
HLA 23:45 FT
[14] Volendam
2 - 1
Sparta Rotterdam [6]
+0 1 - 1
ARGB 23:45 FT
[A-8] Deportivo Moron
1 - 0
Nueva Chicago [A-9]
-1/4 1 - 0
GHW 00:00 FT
  B.D.Nha U16 Nữ
2 - 2
Na Uy U16 Nữ  
1 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-19] Pontevedra
1 - 1
Salamanca [A1-7]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-14] Rayo Majada.
2 - 2
S.S. Reyes [A1-16]
-1/4 0 - 0
PHB 00:00 FT
[17] Rodez
0 - 0
Paris FC [8]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[4] SC Bastia
2 - 1
Niort [20]
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Caen
4 - 2
Nimes [19]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[18] Dijon
3 - 0
Amiens [12]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[14] Stade Lavallois
2 - 1
Saint Etienne [6]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[2] Metz
1 - 0
Grenoble [10]
-1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Sochaux
0 - 1
Guingamp [7]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[15] Valenciennes
1 - 1
Pau FC [13]
-1/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[15] Portimonense
1 - 5
Benfica [1]
+2 1/4 1 - 3
BULA 00:00 FT
[7] Slavia Sofia
1 - 0
Botev Plovdiv [10]
-1/4 0 - 0
GREA 00:00 FT
[12] Ionikos
2 - 2
Lamia FC [14]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[10] Asteras Tripolis
1 - 1
Atromitos [7]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Levadiakos
3 - 3
Pas Giannina [11]
-1/4 2 - 2
USA 00:00 FT
[Dong-12] Chicago Fire
1 - 0
St. Louis City SC [Tay-2]
-1/2 1 - 0
ALGA 00:00 FT
[13] JS Kabylie
3 - 1
MC El Bayadh [4]
-1 2 - 0
ALGC 00:00 FT
  JS El Biar
0 - 2
CR Belouizdad  
0 - 1
CROA 00:10 FT
[5] Istra 1961
1 - 0
HNK Gorica [9]
+0 1 - 0
NORA 00:15 FT
[15] Haugesund
1 - 1
Valerenga [9]
+1/4 0 - 0
HUNA 00:30 FT
[2] Kecskemeti
2 - 0
Ferencvaros [1]
+1/2 1 - 0
KUWA 00:30 FT
[2] Kazma
2 - 2
Al Arabi (KUW) [3]
+1/4 1 - 0
TBN3 01:00 FT
[A2-4] Barcelona B 1
0 - 2
CF Intercity [A2-11]
-1/4 0 - 1
HLA 01:00 FT
[8] Heerenveen
0 - 0
SBV Excelsior [15]
-1 0 - 0
POLA 01:00 FT
[14] Widzew Lodz
2 - 3
Gornik Zabrze [6]
+0 1 - 2
POLB 01:00 FT
[15] Odra Opole
2 - 0
Stal Rzeszow [6]
+0 2 - 0
BLRA 01:00 FT
[2] Shakhter Soligo.
2 - 0
Dinamo Brest [14]
1 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-11] Deportivo Madryn
2 - 3
Deportivo Maipu [B-1]
+0 1 - 0
ECUA 01:00 FT
[4] Nacional Quito
3 - 1
Orense SC [5]
-3/4 3 - 0
PERA 01:00 FT
[16] DU Comercio
1 - 6
Sporting Cristal [3]
+1/4 1 - 2
SLOA 01:15 FT
[2] CM Celje
2 - 0
Koper [6]
-3/4 1 - 0
DUB 01:30 FT
[5] St. Pauli
0 - 0
Fort.Dusseldorf [4]
-1/2 0 - 0
IREB 01:30 FT
[8] Longford Town 1
0 - 3
Treaty United [7]
+0 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[5] Universitatea Craiova
1 - 1
Farul Constanta [1]
-1/4 0 - 1
SRBA 01:30 FT
[2] Backa Topola
2 - 0
FK Vozdovac [7]
-2 0 - 0
TSA 01:30 FT
[2] Servette
5 - 0
Sion [10]
-1 1/2 3 - 0
ARGA 01:30 FT
[23] Independiente
2 - 1
Tigre [15]
+0 1 - 1
ARGB 01:30 FT
[A-7] Gim.Mendoza
2 - 1
San Telmo [A-19]
-3/4 1 - 1
- 01:30 FT
[A-11] Def.Belgrano
1 - 0
Estudiantes Rio Cuarto [A-16]
-1/4 1 - 0
URUA 01:30 FT
[1] CA Penarol
1 - 1
Wanderers [6]
-1 1/4 1 - 0
ANHL2 01:45 FT
[7] Salford City
1 - 0
Stockport [4]
+1/4 1 - 0
ITA 01:45 FT
[3] Inter Milan 2
4 - 2
Sassuolo [13] 3
-1 1/4 1 - 0
BIA 01:45 FT
[6] Standard Liege
2 - 2
Westerlo [7]
-3/4 1 - 0
BIB 01:45 FT
[2] Beveren
4 - 1
Club Brugge II [3]
-2 0 - 1
- 01:45 FT
[1] RWD Molenbeek
1 - 0
Anderlecht II [8]
-2 1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[7] Sligo Rovers
0 - 3
Shelbourne [5]
-1/4 0 - 2
CAFCL 02:00 FT
[Bang A-1] Wydad Casablanca
0 - 0
Mamelodi Sun. [Bang B-1]
-1/2 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[2] Real Madrid 1
1 - 0
Getafe [14] 4
-3/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[19] Malaga
2 - 0
Mirandes [16]
-1/2 1 - 0
PHA 02:00 FT
[1] PSG 1 1
5 - 0
Ajaccio [19] 1
-2 1/2 2 - 0
HLA 02:00 FT
[7] Utrecht
2 - 0
RKC Waalwijk [9]
-1 0 - 0
BRA 02:00 FT
[16] Bahia/BA 2
2 - 3
Flamengo/RJ [9]
+1/4 1 - 3
BRB 02:00 FT
[11] Juventude/RS
0 - 1
Mirassol/SP [6]
-1/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[12] Vaca Diez
1 - 1
Royal Pari [13]
-1/4 1 - 0
BDNA 02:30 FT
[4] Sporting Lisbon 1
2 - 1
Maritimo [16]
-2 1/4 0 - 1
CHIA 02:30 FT
[16] CD Magallanes
1 - 2
Audax Italiano [10]
+0 0 - 2
BRB 03:00 FT
[4] Novorizontino/SP
0 - 1
CRB/AL [19]
-3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[9] Guarani/SP
2 - 0
Sampaio Correa/MA [12]
-1/2 2 - 0
VENA 03:00 FT
[12] Rayo Zuliano
1 - 0
Monagas [9]
+1/4 0 - 0
ECUA 03:30 FT
[7] SD Aucas
1 - 0
Gualaceo SC [10]
-1 1 - 0
ARGB 03:55 FT
[A-10] Patronato Parana
3 - 1
Temperley [A-6]
-1/4 1 - 1
ARGA 04:00 FT
[26] Banfield
1 - 2
San Lorenzo [3]
+0 1 - 1
ARGB 04:00 FT
[B-16] Villa Dalmine 1
0 - 1
Aldosivi [B-14]
+0 0 - 1
- 04:00 FT
[B-4] Atletico Rafaela
1 - 3
Ind.Rivadavia [B-3]
-1/2 1 - 1
COLB 04:00 FT
[5] Real Cartagena
2 - 2
Leones FC [10]
0 - 2
- 04:00 FT
[4] Cortulua
0 - 0
Bogota FC [12]
0 - 0
- 04:00 FT
[7] Fortaleza
2 - 1
Atletico [16]
1 - 0
- 04:00 FT
[15] Boca Juniors Cali
1 - 2
Dep.Quindio [6]
1 - 1
- 04:00 FT
[13] Tigres(COL)
0 - 2
Patriotas [2]
0 - 1
- 04:00 FT
[3] Cucuta
1 - 1
Llaneros FC [1]
-1/2 1 - 1
- 04:00 FT
[9] Real Santander
3 - 1
Valledupar [8]
-1/2 0 - 1
PARA 04:00 FT
[2] Cerro Porteno 1
2 - 2
Olimpia Asuncion [7]
-1/4 2 - 1
ARGB 04:10 FT
[A-2] Almirante Brown
3 - 0
All Boys [A-15]
-1/2 2 - 0
COLA 04:10 FT
[19] Union Magdalena
1 - 1
Deportes Tolima [13]
+0 0 - 1
GHU20 04:15 FT
  Uruguay U20
2 - 0
Uzbekistan U20  
0 - 0
BRB 04:15 FT
[8] Ceara/CE
2 - 0
Tombense FC/MG [18]
-3/4 1 - 0
BRA 04:30 FT
[8] Fluminense/RJ
2 - 0
Cuiaba/MT [15]
-1 1/4 1 - 0
- 04:30 FT
[2] Palmeiras/SP
1 - 1
Bragantino/SP [10]
-1 0 - 0
CHIA 05:00 FT
[8] U. Espanola
1 - 1
Colo Colo [5]
+1/2 0 - 1
VENA 05:15 FT
[2] Dep.Tachira
1 - 0
Angostura [8]
-1 0 - 0
BLVA 06:00 FT
[7] Jorge Wilstermann
1 - 0
Real Santa Cruz [6]
-1 1 - 0
ECUA 06:00 FT
[15] Libertad (ECU) 1
2 - 2
Barcelona SC [3]
+1/2 0 - 2
USB 06:00 FT
[A-4] Louisville City
3 - 1
Miami FC [A-9]
-3/4 1 - 1
- 06:00 FT
[A-3] Pittsburgh R.
2 - 1
Birmingham Legion [A-5]
-3/4 1 - 1
MEXB 06:00 FT
[2] CD Tapatio
1 - 0
Atlante [3]
+1/4 1 - 0
ARGB 06:15 FT
[B-6] Quilmes
1 - 1
Chacarita Jrs [B-2]
-1/4 0 - 1
COLA 06:20 FT
[5] Boyaca Chico
1 - 1
Millonarios [2]
+0 0 - 1
ARGA 06:30 FT
[18] Instituto
1 - 0
Colon [20]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[10] Newells Old Boys
2 - 0
Arsenal Sarandi [27]
-3/4 1 - 0
USA 06:30 FT
[Dong-6] Columbus Crew
2 - 2
Orlando City [Dong-9]
-1/4 2 - 0
- 06:30 FT
[Dong-8] D.C. Utd
1 - 1
Nashville FC [Dong-2]
+0 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-10] New York RB
1 - 0
New York City [Dong-14]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-5] Atlanta United 1
1 - 3
Charlotte FC [Dong-7]
-3/4 0 - 1
- 06:30 FT
[Dong-15] Inter Miami 1
2 - 1
New England [Dong-4]
+1/4 2 - 1
- 06:30 FT
[Dong-11] CF Montreal
2 - 0
Toronto [Dong-13]
-1/4 0 - 0
USB 06:30 FT
[A-2] Tampa Bay Rowdies
5 - 1
Detroit City FC [A-10]
-1 1/4 4 - 1
- 06:30 FT
[A-1] Ch. Battery
0 - 7
SA Scorpions [B-2]
+0 0 - 4
BRA 07:00 FT
[4] Atl. Mineiro/MG
2 - 0
Internacional/RS [13]
-1 1 - 0
PERA 07:00 FT
[5] Carlos A. Mannucci
1 - 0
Atletico Grau [14]
+0 1 - 0
USB 07:05 FT
[A-6] Memphis 901 1
2 - 1
Colorado Springs [B-7]
-1/4 1 - 1
VENA 07:30 FT
[4] Caracas
1 - 1
Dep.Guaira [7]
-1/4 0 - 0
USA 07:30 FT
[Tay-9] Houston Dynamo 1
0 - 1
Seattle Sounders [Tay-1]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[Tay-11] Sporting Kansas
3 - 0
Minnesota Utd [Tay-7]
-1/2 2 - 0
- 07:30 FT
[Tay-8] Austin FC 1
0 - 1
Dallas [Tay-4]
-1/4 0 - 0
CHIB 08:00 FT
[8] San Marcos A.
2 - 0
Puerto Montt [15]
0 - 0
USB 08:00 FT
[B-9] New Mexico United 1
2 - 1
Monterey Bay FC [B-8]
-1/2 1 - 0
MEXA 08:06 FT
[1] Monterrey
2 - 0
Santos Laguna [13]
-1 1 - 0
COLA 08:30 FT
[9] Junior Barranquilla
0 - 0
Pereira [12]
-3/4 0 - 0
USA 08:30 FT
[Tay-13] Colorado Rapids 1
1 - 2
Philadelphia Union [Dong-3]
-1/4 1 - 1
- 08:30 FT
[Tay-12] Real Salt Lake
0 - 3
Los Angeles FC [Tay-3]
+1/4 0 - 2
USB 08:30 FT
[B-3] El Paso Locomotive
1 - 0
Loudoun United [A-11]
-1 0 - 0
- 09:00 FT
[B-1] Sacramento
3 - 1
Indy Eleven [A-7]
-1 1/4 2 - 0
- 09:00 FT
[B-5] San Diego Loyal
2 - 3
Rio Grande Valley [B-10]
-3/4 1 - 3
USW 09:00 FT
[10] Angel City Nữ
0 - 1
Wash. Spirit Nữ [5]
0 - 0
CRCA 09:00 FT
[2] Alajuelense
3 - 0
Cartagines [3]
-1 1/4 0 - 0
USA 09:30 FT
[Tay-10] Portland Timbers
3 - 1
Vancouver WC [Tay-6]
-1/4 2 - 1
USB 09:30 FT
[B-6] Phoenix Rising
3 - 1
Hartford Athletic [A-12]
-3/4 1 - 1
- 09:30 FT
[B-12] Las Vegas Lights
1 - 1
FC Tulsa [A-8]
-1/2 0 - 0
- 10:00 FT
[B-4] Oakland Roots
3 - 0
Orange County SC [B-11]
-1/2 2 - 0
MEXA 10:16 FT
[2] Club America
1 - 2
San Luis [12]
-1 1/2 0 - 2
GHU18 16:00 Hoãn
  Italia U18
-
Bosnia & Herz U18  
-
GHW 21:00 Hoãn
  Áo U16 Nữ
-
Thụy Điển U16 Nữ  
-
EGYA 01:30 Hoãn
[2] Pyramids FC
-
Ahly Cairo [1]
-
 
« 13 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: