bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[12] Maruyasu Okazaki
0 - 3
Tochigi City [3]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[14] Urayasu SC
2 - 1
Rayluck Shiga [7]
+1/2 1 - 0
- 11:00 FT
[10] Reinmeer Aomori
2 - 0
Sony Sendai [11]
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[4] Veertien Mie
2 - 0
Honda FC [5]
+1/4 2 - 0
- 11:00 FT
[1] Kochi United SC
3 - 2
Minebea Mitsumi FC [16]
1 - 1
NHATW 11:00 FT
[6] Iga Kunoichi Nữ
2 - 1
Nittaidai FIELDS (W) [8]
0 - 0
- 11:00 FT
[4] Orca Kamogawa Nữ
0 - 0
AS Harima Albion Nữ [10]
0 - 0
- 11:00 FT
[2] Nippatsu Yokohama Nữ
0 - 1
Via. Miyazaki Nữ [1]
0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[1] Rockdale Ilinden FC
3 - 2
WS Wanderers U21 [3] 1
-1 1 - 2
- 12:00 FT
[6] Sydney Utd
0 - 1
Sydney Olympic [9]
+0 0 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[13] St Albans Saints
1 - 2
Melb. Knights [8]
+1 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[14] Montedio Yama.
0 - 0
Oita Trinita [12]
-1/4 0 - 0
NHATLC 12:00 FT
[15] Kataller Toyama
1 - 2
Consa. Sapporo [4]
+1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[2] Machida Zelvia
2 - 2
Cerezo Osaka [8]
-1/4 2 - 2
NHAT3 12:00 FT
[5] Fukushima Utd
2 - 0
Vanraure Hachinohe [15]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[19] Kamatamare San.
0 - 1
FC Osaka [3]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[7] Zweigen Kan.
0 - 1
Omiya Ardija [1]
+1/4 0 - 1
AUSBPL 13:00 FT
[2] Magic United
5 - 0
Ipswich Knights [12]
-3 2 - 0
AUSQSL 13:00 FT
[12] Redlands Utd
2 - 4
Brisbane Roar U21 [6]
1 - 1
- 13:00 FT
[10] Brisbane City
1 - 1
Gold Coast Utd [7]
+0 0 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[6] Okinawa SV
0 - 2
Verspah Oita [8]
+1/4 0 - 1
NHATLC 14:00 FT
[3] Nagoya Grampus
1 - 0
Kashiwa Reysol [7]
-1/4 1 - 0
AUSSL 14:30 FT
[9] Adelaide Utd U21
4 - 4
Para Hills Knights [7]
+0 2 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[8] Taringa Rovers
1 - 2
North Star [3]
+1/2 1 - 2
HQ3 15:00 FT
[7] Gangneung City
2 - 1
Changwon City [5]
1 - 0
- 15:00 FT
[14] Pocheon Citizen
1 - 2
Yeoju Citizen [13]
-1/2 0 - 1
GHU21 16:00 FT
  Phần Lan U21
2 - 0
Lithuania U21   1
-1 0 - 0
NHATLC 16:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki
1 - 1
Alb. Niigata (JPN) [5]
-1/4 0 - 0
- 16:30 FT
[1] Sanf Hiroshima
3 - 1
FC Tokyo [13]
-1 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[5] Okayama
1 - 1
Kagoshima [18]
-1/2 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[18] Tegevajaro Miyazaki
1 - 1
Giravanz Kita. [13]
+0 1 - 0
NOR3 18:00 FT
  Brattvag IL
2 - 0
Vard Haugesund  
-3/4 0 - 0
TD3 18:00 FT
  Stockholm Intl
2 - 0
Hammarby Talang  
-1/4 1 - 0
TQB 18:30 FT
[11] Shanghai Jiading
0 - 3
Chong. Tongliang [2]
+3/4 0 - 1
- 18:30 FT
[4] Guangxi Pingguo
2 - 2
Nanjing City [8]
-3/4 2 - 0
- 18:30 FT
[6] Guangzhou FC
1 - 3
Liaoning Tieren [12]
-1 1 - 1
TOUU20 19:00 FT
[A-1] B.B.Ngà U23
4 - 1
Mexico U23 [A-3]
-1/4 1 - 0
NOR3 19:00 FT
  Viking FK II
2 - 3
Notodden FK  
-1 1 - 2
- 19:00 FT
  Eidsvold Turn
2 - 2
Alta  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Junkeren
3 - 0
Ulensaker  
+1 1/4 1 - 0
WP 20:00 FT
[H-6] Sao Tome & Principe
0 - 1
Liberia [H-5]
0 - 0
NOR3 20:00 FT
  IL Hodd
2 - 1
FK Arendal  
-1/2 2 - 0
TD3 20:00 FT
  Taby IS
1 - 2
Karlstad BK  
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  United IK Nordic
0 - 1
Umea  
-1 1/2 0 - 1
DEN3 20:00 FT
[7] Nykobing
2 - 1
Middelfart [4]
+1 1 - 1
GHU18 21:00 FT
  Séc U18
3 - 1
Slovakia U18  
0 - 0
GHU21 21:00 FT
  Estonia U21
3 - 3
Latvia U21  
+1/4 2 - 2
TS 90': 3-3; Pen: 2-4
NOR3 21:00 FT
  FK Orn-Horten 1
0 - 2
Lysekloster  
-1/4 0 - 1
TD3 21:00 FT
  Eskilstuna City
1 - 1
Karlbergs BK  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  IFK Stocksund
4 - 1
Orebro Syrianska  
-1/4 4 - 0
GHU19 22:00 FT
  Estonia U19
2 - 1
Latvia U19  
1 - 1
- 22:00 FT
  Lebanon U19
0 - 0
Armenia U19  
0 - 0
NORB 22:00 FT
[14] Start Kristiansand 1
1 - 4
Lyn [8]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[16] Aalesund
4 - 4
Kongsvinger [1]
+1/2 3 - 1
- 22:00 FT
[5] Bryne
1 - 0
Asane Fotball [13]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Mjondalen
3 - 3
Ranheim IL [11]
+0 2 - 1
- 22:00 FT
[6] Sogndal
2 - 2
Egersunds IK [3]
-1/2 0 - 0
TD3 22:00 FT
  Trollhattan
1 - 1
Angelholms  
-1 1 - 0
TOUU20 22:30 FT
[A-2] Pháp U20
4 - 0
Arập Xêut U23 [A-4]
-1/2 1 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-3] Carrarese
1 - 0
Vicenza [A-3]
-1/4 1 - 0
URUA 22:30 FT
[3] Cerro Largo 1
2 - 2
Danubio [14] 1
-1/4 0 - 1
WP 23:00 FT
[A-6] Djibouti
1 - 1
Ethiopia [A-5]
+1 1/2 1 - 1
- 23:00 FT
[B-6] Mauritania
0 - 1
Senegal [B-2]
+3/4 0 - 1
- 23:00 FT
[B-3] CHDC Congo
1 - 0
Togo [B-4]
-1 1 - 0
ICEC 23:00 FT
  Keflavik
2 - 3
Valur Rey.  
+1 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 3-5
FIN3 23:30 FT
  KuPS Akatemia
1 - 1
Jyvaskyla JK  
+3/4 0 - 0
GHU18 00:00 FT
  B.D.Nha U18
5 - 0
Phần Lan U18  
1 - 0
NORB 00:00 FT
[2] Valerenga
5 - 1
Moss FK [4]
-1 1 - 0
CNDA 00:30 FT
[6] Valour FC
0 - 2
Atletico Ottawa [1]
+1/2 0 - 0
TBN3 00:45 FT
[A1-3] Gimnastic T.
2 - 1
Ceuta [A2-5]
-1/2 2 - 0
TD3 01:00 FT
  Sollentuna FK
0 - 1
Vasalunds  
+1/2 0 - 1
ARGB 01:00 FT
[B-15] Defensores Unidos
0 - 1
Almirante Brown [B-17]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[A-7] Deportivo Maipu
1 - 0
Estudiantes BsAs [A-4]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[A-10] Alvarado MDP
2 - 1
Arsenal Sarandi [A-19]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[A-16] CA Guemes
0 - 0
San Martin Tucuman [A-2]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[A-13] Racing Cordoba
0 - 0
San Martin SJ [A-1]
+0 0 - 0
URUA 01:00 FT
[6] CA Progreso
1 - 0
CA River Plate (URU) [13]
-1/4 1 - 0
ARGB 01:10 FT
[B-9] Deportivo Madryn
0 - 0
Colon [B-1]
+0 0 - 0
TBN3 01:15 FT
[A2-2] Cordoba
2 - 1
SD Ponferradina [A1-5]
-1/2 1 - 0
GHQG 01:45 FT
  Montenegro
1 - 3
Georgia  
+0 0 - 2
- 01:45 FT
  Italia
1 - 0
Bosnia & Herz   1
-1 3/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Slovakia
4 - 0
Wales  
-1/4 1 - 0
WBM 02:00 FT
[F-4] St.Vincent
1 - 3
El Salvador [F-3]
1 - 1
- 02:00 FT
[E-4] Dominica
2 - 3
Jamaica [E-2]
0 - 2
WP 02:00 FT
[H-4] Namibia
0 - 0
Tunisia [H-1]
+1/2 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[5] Sporting Gijon
0 - 1
Espanyol [4]
+0 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[A-8] Ferro Carril Oeste
0 - 1
Talleres (RdE) [A-17]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[A-18] Patronato Parana
0 - 0
Guillermo [A-15]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[B-14] Chaco For Ever
1 - 1
CA Mitre Salta [B-12]
-1/4 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[16] Criciuma/SC
2 - 5
Cuiaba/MT [14]
-1/2 0 - 3
BRB 02:00 FT
[2] Avai/SC
0 - 0
Chapecoense [10]
0 - 0
GHQG 02:15 FT
  Pháp 1
0 - 0
Canada   1
-1 3/4 0 - 0
WBM 04:00 FT
[B-4] Grenada
0 - 3
Costa Rica [B-1]
+2 1/4 0 - 2
- 04:00 FT
[C-5] Barbados
1 - 3
Haiti [C-2]
+2 3/4 0 - 2
URUA 04:00 FT
[9] Cerro Montevideo
3 - 0
Nacional(URU) [2]
+3/4 1 - 0
BRB 04:30 FT
[1] America/MG
2 - 0
Ponte Preta/SP [13]
-1 1/4 1 - 0
CNDA 05:00 FT
[3] York United FC
2 - 2
Vancouver FC [5]
-1/4 2 - 1
USW 05:05 FT
[1] Kansas City Nữ
5 - 2
OL Reign Nữ [13]
-1 1/4 2 - 2
WBM 06:00 FT
[A-5] Bermuda
1 - 6
Honduras [A-1]
+2 1 - 1
GHQG 06:00 FT
  Argentina 1
1 - 0
Ecuador   2
-1 1 - 0
USB 06:05 FT
[A-7] Birmingham Legion
0 - 1
Indy Eleven [A-3]
-1/4 0 - 1
WBM 08:00 FT
[D-4] Montserrat
1 - 3
Panama [D-2]
0 - 1
ARGB 01:00 Hoãn
[B-2] San Telmo
-
Aldosivi [B-4]
-
 
« 09 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: