bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[14] Yokogawa M. 1
1 - 0
Suzuka Point Getters [10]
1 - 0
NHATW 11:00 FT
[10] Sperenza Osaka Nữ
0 - 3
Ehime FC Nữ [9]
0 - 1
- 11:00 FT
[6] Setagaya Sfida Nữ
5 - 0
Gunma W. Star Nữ [12]
4 - 0
- 11:00 FT
[3] NGU Loverledge Nữ
2 - 3
Shizuoka SSU(W) [7]
1 - 1
AUSSL 12:00 FT
[6] Croydon Kings
0 - 4
Modbury Jets [1]
0 - 2
AUSVPL 12:00 FT
[2] Avondale Heights
5 - 1
Moreland City SC [14] 1
-2 1 - 0
HQW 12:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
1 - 2
Hwacheon KSPO Nữ [2]
0 - 1
- 12:00 FT
[6] Seoul Amaz Nữ
1 - 2
Red Angels Nữ [1]
+1 1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Sejong Sportstoto Nữ
3 - 2
Mung. Sangmu Nữ [7]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[3] Gyeongju Nữ
3 - 0
Suwon Nữ [4]
1 - 0
NHATB 13:00 FT
[10] Blaublitz Akita
1 - 1
Roas. Kumamoto [18] 1
-1/4 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[6] Mokpo City
2 - 0
Busan Transp. [16]
-1/2 0 - 0
AUSNSW 13:30 FT
[15] Sutherland Sharks 1
2 - 0
Blacktown City [3]
+1 1/2 1 - 0
AUSQSL 13:45 FT
[3] Moreton Bay Utd
5 - 0
SC Wanderers [10]
-3/4 2 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[6] Samford Rang. 1
5 - 4
Maroochydore Swans [7]
3 - 3
AUSFWP 14:00 FT
[8] Floreat Athena 1
1 - 2
Fremantle City [3]
+0 1 - 1
- 14:00 FT
[7] Armadale SC 1
1 - 2
Olympic Kingsway [1] 1
+1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[2] Perth RedStar
2 - 0
Inglewood Utd [12]
-2 1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[11] Balcatta
0 - 2
Bayswater City [5]
+1/2 0 - 1
AUSQSL 14:00 FT
[1] Gold Coast Knights
3 - 2
Peninsula Power [4]
-1 2 - 2
AUSVPL 14:00 FT
[6] Port Melbourne
0 - 3
Hume City [5]
+0 0 - 2
HQ3 14:00 FT
[1] Siheung Citizen
2 - 1
Daejeon Korail [5]
-1/4 1 - 1
- 14:00 FT
[15] Daegu B
1 - 2
Yangpyeong [9]
1 - 1
AUSNSW 14:30 FT
[11] Spirit FC
1 - 0
Marconi Stallions [2]
+3/4 0 - 0
AUSSL 14:30 FT
[5] Adelaide City
2 - 1
Adelaide Comets [3]
+0 0 - 1
GHU19 15:00 FT
  Albania U19 1
2 - 5
Kosovo U19  
-1/4 1 - 3
AUSBPL 15:00 FT
[8] North Lakes United
4 - 2
Pine Hills [5]
+1 3 - 1
AUSSL 15:30 FT
[11] Adelaide Olympic
2 - 1
Adelaide Raiders [7] 1
+1/2 1 - 0
HQ3 15:30 FT
[2] Gyeongju KHNP
1 - 1
Hwaseong FC [7]
-1/4 1 - 0
CZEU19 16:00 FT
[6] Banik Ostrava U19
3 - 1
Brno U19 [3]
0 - 0
- 16:00 FT
[2] Vik. Plzen U19
5 - 1
Mlada Boleslav U19 [13]
1 - 0
AUSFWP 16:00 FT
[4] Stirling Macedonia
1 - 0
Western Knights [6]
-1/4 1 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[14] Hills Brumbies
2 - 0
Central Coast U21 [16]
1 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[2] Queensland Lion
3 - 2
Olympic FC QLD [9]
-1 1/4 2 - 1
AUSVPL 16:00 FT
[11] Dandenong Th.
0 - 4
Altona Magic SC [10]
-1/2 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[3] Shimizu S-Pulse
1 - 0
Fujieda MYFC [14]
-1 0 - 0
- 16:00 FT
[12] Ventforet Kofu
1 - 1
Vegalta Sendai [5]
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[9] Ehime FC
1 - 0
Mito Hollyhock [17]
+1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[11] Tokushima Vortis
0 - 1
Yokohama FC [1]
+1/4 0 - 1
NHAT3 16:00 FT
[15] Nara Club
2 - 1
Sagamihara [5] 1
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[13] Nagano Parceiro
4 - 0
Yokohama SCC [16]
-1/2 2 - 0
- 16:00 FT
[7] Ryukyu
1 - 0
FC Imabari [8]
+0 0 - 0
AUSNSW 16:15 FT
[8] St George City
0 - 2
Wollongong Wolves [7]
-1/2 0 - 1
GHU19 16:30 FT
  Việt Nam U19
0 - 1
Hàn Quốc U19  
0 - 1
CZEU19 16:30 FT
[12] Pardubice U19
0 - 2
C. Budejovice U19 [5]
0 - 0
GHU21 17:00 FT
  San Marino U21
0 - 0
Gibraltar U21  
+0 0 - 0
CZEU19 17:00 FT
[16] Frydek Mistek U19
1 - 2
Slavia Praha U19 [4]
0 - 1
AUSBPL 17:00 FT
[3] Grange Thistle
4 - 2
Bayside Utd [11]
4 - 0
NHATB 17:00 FT
[19] Tochigi SC
1 - 1
Thespa Kusatsu [20] 1
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[6] Renofa Yamaguchi
1 - 2
JEF United Chiba [7]
+1/4 0 - 1
NHAT3 17:00 FT
[10] FC Gifu
1 - 5
Azul Claro Numazu [2]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[17] Gainare Tottori
0 - 4
Matsumoto Yama. [9]
+0 0 - 2
HQ3 17:00 FT
[11] Ulsan Citizen
1 - 2
Paju Citizen [10]
-1/4 1 - 0
CZEU19 18:00 FT
[1] Sparta Praha U19
1 - 4
Zlin U19 [9]
0 - 1
- 18:00 FT
[10] Slovacko U19
0 - 1
Dukla Praha U19 [8]
0 - 1
TD3 18:00 FT
  Tvaakers IF
0 - 2
Ariana FC  
+0 0 - 1
TQB 18:00 FT
[13] Heilongjiang Ice City
2 - 4
Suzhou Dongwu [7]
+0 1 - 2
- 18:00 FT
[3] Dalian Young Boy
2 - 1
Wuxi Wugo [15]
1 - 1
AUSFWP 18:15 FT
[10] Perth Glory U21
3 - 3
Perth SC [9]
+1/2 2 - 2
CZEU19 18:30 FT
[15] MFk Karvina U19
6 - 2
Slovan Liberec U19 [14]
4 - 0
TQB 18:30 FT
[14] Dongguan Utd
1 - 1
Jiangxi Lushan [16]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[1] Yunnan Yukun
4 - 1
Shijiazhuang Gongfu [5]
-1 2 - 0
- 18:30 FT
[9] Qingdao Red Lions
3 - 2
Yanbian Longding [10]
-1/4 1 - 1
GHU18 19:00 FT
  Hungary U18
1 - 0
Thụy Điển U18  
0 - 0
TOUU20 19:00 FT
[B-3] Nhật Bản U19
4 - 1
Indonesia U20 [B-5]
-2 1/4 1 - 0
NOR3 19:00 FT
  Brann II
1 - 1
Sotra SK  
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Grorud IL
2 - 3
Strommen  
-1/2 1 - 0
DEN3 19:00 FT
[2] Roskilde
2 - 2
Esbjerg FB [1]
+0 1 - 2
GHQG 19:15 FT
  Brunei
1 - 0
Sri Lanka  
0 - 0
GHU19 19:30 FT
  Trung Quốc U19
0 - 0
Uzbekistan U19  
+1/2 0 - 0
WP 20:00 FT
[D-1] Cameroon
4 - 1
Cape Verde [D-3]
-1/2 3 - 1
GHQG 20:00 FT
  Latvia
0 - 2
Lithuania  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Slovenia
1 - 1
Bulgaria  
-3/4 1 - 1
GHU20 20:00 FT
  Georgia U20
2 - 1
Kazakhstan U20  
1 - 0
NOR3 20:00 FT
  Strindheim IL
1 - 2
Stjordals Blink  
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Gjovik-Lyn
0 - 1
Skeid Fotball  
+2 1/4 0 - 1
FINB 20:00 FT
[3] TPS Turku
2 - 0
JIPPO [4]
-1/4 0 - 0
FIN3 20:00 FT
  KPV Kokkola
3 - 3
Jazz  
-3/4 1 - 1
DEN3 20:00 FT
[5] Fremad Amager
2 - 1
Skive IK [8]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Thisted
1 - 0
Brabrand IF [12]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] FA 2000
0 - 1
Hellerup [10]
-1/2 0 - 1
ICEW 21:00 FT
[3] Valur Nữ
4 - 0
Stjarnan Nữ [9]
1 - 0
- 21:00 FT
[11] Fylkir Nữ
0 - 3
Hafnarfjordur Nữ [4]
0 - 1
- 21:00 FT
[6] Vikingur Rey. Nữ
0 - 1
Keflavik IF Nữ [8]
0 - 0
NOR3 21:00 FT
  Eik Tonsberg 1
2 - 1
Flekkeroy IL  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  Tromsdalen
4 - 1
Kjelsas   1
+0 1 - 1
FINA 21:00 FT
[2] KuPS
4 - 1
AC Oulu [10]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[12] EIF Ekenas
1 - 0
Gnistan [8]
+1/4 0 - 0
FIN3 21:00 FT
  RoPS Rovaniemi
2 - 1
EPS Espoo  
-1/2 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Eskilsminne IF
3 - 0
Norrby  
+1/4 3 - 0
- 21:00 FT
  Onsala BK
1 - 0
Lunds BK  
+1 1 - 0
- 21:00 FT
  Falkenbergs
1 - 0
Rosengard  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  Friska Viljor
2 - 1
Pitea IF  
1 - 0
- 21:00 FT
  FBK Karlstad
3 - 5
Assyriska  
+0 2 - 4
GHU18 22:00 FT
  Romania U18
1 - 0
Bulgaria U18  
0 - 0
ICEB 22:00 FT
[4] Afturelding
4 - 3
Dalvik/Reynir [9]
-1 1/4 2 - 1
GHW 22:30 FT
  Đức U16 Nữ
1 - 2
Mỹ U16 Nữ  
0 - 2
TOUU20 22:30 FT
[B-1] Ukraina U23
2 - 0
Panama U23 [B-4]
-1/2 0 - 0
FINB 22:30 FT
[8] SalPa Salo 1
2 - 2
KTP Kotka [1]
+1/2 1 - 1
URUA 22:30 FT
[10] Liverpool P. (URU)
0 - 1
Miramar Misiones [16]
-1/2 0 - 1
GHW 22:45 FT
  Bahrain Nữ
2 - 3
Indonesia Nữ  
+1/4 0 - 3
WP 23:00 FT
[F-5] Gambia
5 - 1
Seychelles [F-6]
-2 3/4 1 - 1
GHQG 23:00 FT
  Estonia
4 - 1
Đảo Faroe  
-1/4 1 - 1
- 23:00 FT
  Hungary
3 - 0
Israel  
-1 3 - 0
- 23:00 FT
  Moldova
3 - 2
Síp  
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
  Thụy Sỹ 2
1 - 1
Áo   2
-1/2 1 - 1
- 23:00 FT
  Thụy Điển 1
0 - 3
Serbia   3
-1/4 0 - 1
GHU19 23:00 FT
  Georgia U19
0 - 0
North Macedonia U19   1
-3/4 0 - 0
ICEW 23:15 FT
[2] Thor Akureyri Nữ
0 - 3
Breidablik Nữ [1]
+1/2 0 - 1
- 23:15 FT
[7] Trottur Rey. Nữ
4 - 2
UMF Tindastoll Nữ [5]
2 - 1
TBNB 23:30 FT
[6] Real Oviedo
0 - 0
Eibar [3]
-1/4 0 - 0
USW 23:35 FT
[4] NJ/NY Gotham Nữ
2 - 1
Angel City Nữ [10]
-3/4 1 - 0
GHQG 23:45 FT
  B.D.Nha 1
1 - 2
Croatia   3
-3/4 0 - 1
GHU21 00:00 FT
  Malta U21
1 - 0
Belarus U21   1
+3/4 0 - 0
FIN3 00:00 FT
  PK Keski Uusimaa
1 - 0
Atlantis  
+1 1/4 0 - 0
GHQG 00:30 FT
  Đan Mạch 1
3 - 1
Na Uy   1
-1/4 2 - 0
TBN3 00:30 FT
[A1-2] Barcelona B
5 - 3
UD Ibiza [A2-4]
-1/4 1 - 2
- 00:30 FT
[A2-3] Malaga
2 - 1
Celta Vigo II [A1-4]
-1/2 0 - 1
GHQG 01:00 FT
  Bỉ
3 - 0
Luxembourg   1
-2 3/4 1 - 0
GHU23 01:00 FT
  Argentina U23
4 - 0
Paraguay U23  
3 - 0
ARGB 01:00 FT
[A-14] Tristan Suarez
2 - 1
Agropecuario AAC [A-12]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[B-16] Almagro 1
2 - 2
Gim.Mendoza [B-7]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[B-3] Def.Belgrano
1 - 0
Gimnasia y Tiro [B-10]
-1/2 1 - 0
URUA 01:00 FT
[7] Racing Club (URU)
2 - 1
CA Fenix [15]
-1/4 1 - 1
CNDA 01:00 FT
[8] HFX Wanderers
0 - 0
Pacific FC [4] 1
+0 0 - 0
ARGB 01:10 FT
[A-7] CA San Miguel
1 - 0
Quilmes [A-4] 1
-1/4 0 - 0
- 01:20 FT
[A-8] All Boys 1
1 - 0
Atletico Atlanta [B-11] 1
+0 1 - 0
WBM 02:00 FT
[SL-3] BV Islands
0 - 3
Guatemala [E-1]
+3 3/4 0 - 2
- 02:30 FT
[SL-4] Anguilla
0 - 4
Suriname [F-1]
0 - 1
GHQG 02:30 FT
  T.B.Nha 1
5 - 1
Bắc Ireland   1
-2 1/4 4 - 1
GHU20 03:00 FT
  Chile U20
2 - 2
Australia U20  
BRB 03:00 FT
[17] Amazonas/AM
2 - 1
Brusque FC/SC [18]
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[20] Guarani/SP 1
0 - 1
Operario/PR [3] 1
-1/4 0 - 1
ARGC 03:20 FT
  CA Platense 1
0 - 0
CA Huracan  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
URUA 03:30 FT
[8] Wanderers
2 - 0
CA Penarol [1] 1
+1 1 - 0
CNDA 04:00 FT
[3] Cavalry FC
1 - 0
Forge FC [7] 1
-1/4 0 - 0
WBM 04:30 FT
[B-5] Bahamas
1 - 7
Trinidad & T. [B-2]
0 - 4
GHQG 04:30 FT
  Mỹ 1
1 - 5
Colombia  
+0 0 - 2
LIB 05:00 FT
[C-2] Gremio/RS 3
1 - 1
Estudiantes LP [C-4] 4
-1 0 - 0
ARGB 05:30 FT
[B-8] Temperley
3 - 0
Deportivo Moron [B-14]
-1/4 1 - 0
URUA 06:00 FT
[11] Dep. Maldonado
0 - 2
Defensor SC [5]
+1/4 0 - 1
USB 06:35 FT
[A-10] Rhode Island FC
0 - 2
Detroit City FC [A-5]
0 - 1
- 06:35 FT
[A-2] Ch. Battery
0 - 0
Pittsburgh R. [A-11]
-3/4 0 - 0
USW 06:35 FT
[6] Chicago RS Nữ
1 - 2
Bay FC Nữ [11]
0 - 1
- 06:35 FT
[14] Utah Royals Nữ
0 - 1
Wash. Spirit Nữ [3]
0 - 1
USAA 06:37 FT
[Dong-13] New England 1
1 - 0
New York RB [Dong-4] 1
+0 0 - 0
WBM 07:00 FT
[C-4] Aruba
0 - 2
Curacao [C-1]
+2 0 - 0
- 07:00 FT
[D-5] Belize
0 - 4
Nicaragua [D-1]
+1 1/2 0 - 1
USB 07:05 FT
[A-1] Louisville City
2 - 1
North Carolina [A-8]
-1 1 - 0
SUD 07:30 FT
[C-2] Internacional/RS 2
1 - 0
Delfin SC [C-3] 2
-1 3/4 0 - 0
ARGB 07:30 FT
[B-19] Brown de Adrogue
0 - 0
Nueva Chicago [B-4]
+0 0 - 0
COLA 07:30 FT
[1] Atl. Bucaramanga
1 - 0
Santa Fe [3]
-1/4 0 - 0
USB 07:35 FT
[B-11] FC Tulsa
2 - 1
SA Scorpions [B-10]
+1/4 0 - 0
- 07:35 FT
[B-4] Memphis 901
1 - 1
Colorado Springs [B-6]
-3/4 1 - 1
USAA 07:37 FT
[Tay-5] Minnesota Utd 2
1 - 1
Dallas [Tay-11]
-1/4 1 - 1
- 07:37 FT
[Tay-13] Sporting Kansas 3
2 - 1
Seattle Sounders [Tay-10] 1 3
+0 1 - 1
- 07:37 FT
[Tay-12] St. Louis City SC 6
0 - 0
Portland Timbers [Tay-6] 2
-3/4 0 - 0
GHQG 08:00 FT
  Mexico
2 - 3
Brazil   3
+1 0 - 1
USB 08:05 FT
[B-1] New Mexico United
1 - 0
Hartford Athletic [A-9]
-1 0 - 0
WBM 09:00 FT
[A-2] Cayman Islands
1 - 0
Antigua & Bar [A-3]
0 - 0
USB 09:05 FT
[B-3] Oakland Roots
1 - 0
Tampa Bay Rowdies [A-4]
+1/2 0 - 0
- 09:05 FT
[B-5] Monterey Bay FC
0 - 2
Sacramento [B-2] 1
+1/4 0 - 0
USW 09:05 FT
[5] Portland Tho. Nữ
1 - 0
NC Courage (W) [7] 1
0 - 0
USB 09:35 FT
[B-9] Las Vegas Lights
3 - 1
Miami FC [A-12]
-1 1 - 1
- 10:05 FT
[B-7] Phoenix Rising 1
2 - 1
Orange County SC [B-8]
-1/2 1 - 0
GHU19 19:00 Hoãn
  Hungary U19
-
Thụy Điển U19  
-
NOR3 21:00 Hoãn
  FK Jerv
-
Kvik Halden  
-
BRB 03:00 Hoãn
[15] CRB/AL
-
Botafogo/SP [11]
-
 
« 08 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: