bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 11:00 FT
  Samoa Nữ
1 - 0
Vanuatu Nữ  
0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Jihlava
2 - 1
Znojmo  
-2 0 - 1
- 17:00 FT
  HamKam
0 - 1
Fredericia  
0 - 1
- 17:00 FT
  Vissel Kobe
0 - 0
Inter Miami  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
FINLC 18:00 FT
[A-2] Inter Turku
1 - 2
Gnistan [A-4]
-1 1/4 1 - 1
TNKC 18:30 FT
  Sivasspor
0 - 0
Konyaspor  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
GHCLB 19:00 FT
  Polonia Wars.
0 - 0
Kolding IF  
p.6 - 5
TS 90': 0-0; Pen: 6-5
KSB 19:55 FT
[3] Al Kholood
2 - 0
Al Bukiryah [11]
-1/2 2 - 0
C1U19 20:00 FT
[Play off-8] Olympiakos U19 1
0 - 0
Inter Milan U19 [D-2]
+3/4 p.6 - 5
GHCLB 20:00 FT
  Cherno More
1 - 0
Cher. Balchik  
1 - 0
- 20:00 FT
  Al Shabab (KSA)
0 - 1
Krasnodar  
0 - 1
KSB 20:10 FT
[12] Ohud Medina
2 - 2
Al Najma (KSA) [8]
-1/4 0 - 1
C1U19 21:00 FT
[Play off-3] FK Partizan U19
0 - 2
Braga U19 [C-2]
+3/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Kolos Kovalivka
2 - 2
Pakhtakor  
1 - 0
- 21:00 FT
  Levski Sofia
3 - 1
Riga FC  
2 - 1
INDA 21:00 FT
[6] Bengaluru
1 - 0
Chennaiyin FC [11]
-1/2 0 - 0
TNKC 21:30 FT
  Istanbul BB
1 - 1
Hatayspor  
-1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-2
C1U19 22:00 FT
[Play off-1] AZ Alkmaar U19
1 - 0
Atletico Madrid U19 [E-2]
+0 1 - 0
ASI 22:00 FT
[A-1] Qatar
3 - 2
Iran [C-1] 1
+3/4 2 - 1
C1U19 22:30 FT
[Play off-4] MSK Zilina U19
2 - 1
B.Dortmund U19 [F-2]
+3/4 0 - 1
BHRA 23:00 FT
[9] Sitra Club
2 - 3
Muharraq [3]
+1/2 1 - 2
- 23:00 FT
[2] Al Khaldiya(BHR)
3 - 2
East Riffa [7]
-3/4 1 - 1
GHCLB 23:30 FT
  Spartak Moscow
0 - 3
Rostov  
-1/4 0 - 2
HUNA 23:45 FT
[11] Kisvarda FC
1 - 2
MOL Fehervar FC [3]
-1/4 0 - 0
C1U19 00:00 FT
[Play off-2] Basel U19
0 - 2
Bayern Munich U19 [A-2]
+1/2 0 - 1
CAF 00:00 FT
[A-2] Nigeria
1 - 1
Nam Phi [E-2] 1
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-2
DUA 00:30 FT
[17] Mainz
1 - 1
Union Berlin [14]
-1/2 1 - 1
PHC 00:30 FT
  Lyon
2 - 1
Lille  
+1/4 1 - 0
HLC 00:45 FT
  Cambuur
3 - 1
Vitesse Arnhem  
-1/4 1 - 0
TNKC 00:45 FT
  Gaziantep B.B
0 - 2
Fenerbahce  
+1 1/2 0 - 2
C1U19 01:00 FT
[Play off-7] Nantes U19
0 - 0
Sevilla U19 [B-2]
-1/4 -
DUC3 01:00 FT
[7] Unterhaching
2 - 0
Hallescher [15]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[2] BFC Dynamo
2 - 0
C. Leipzig [13]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[3] E.Cottbus
4 - 3
Viktoria Berlin [5]
-1 1 - 2
DUC4B 01:30 FT
[4] Meppen
3 - 2
Oldenburg 1897 [7]
-1/4 1 - 2
BIB 02:00 FT
[3] Lommel
3 - 0
Beerschot-Wilrijk [2]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[6] Dender
5 - 1
RFC Seraing [15]
-1 3 - 0
- 02:00 FT
[9] Anderlecht II
1 - 1
RFC Liege [8] 1
+0 1 - 1
HUNA 02:00 FT
[4] Puskas Akademia
0 - 1
Zalaegerzseg [9]
-1 0 - 1
PHC 02:30 FT
  Saint-Priest
1 - 2
Valenciennes  
+1 1 - 1
- 02:30 FT
  Le Puy Foot
2 - 1
Stade Lavallois  
+1/2 1 - 0
- 02:30 FT
  Montpellier
1 - 4
Nice  
+1/2 0 - 3
- 02:30 FT
  Strasbourg
3 - 1
Le Havre   1
-3/4 2 - 1
FA 02:45 FT
  Nottingham Forest
1 - 1
Bristol City  
-1 p.4 - 3
SCOA 02:45 FT
[4] St. Mirren 1
2 - 0
Dundee [7]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[9] St. Johnstone
0 - 1
Hearts [3]
+1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[5] Kilmarnock
1 - 0
Livingston [12]
-3/4 0 - 0
BIC 02:45 FT
  Club Brugge
2 - 1
Union Saint-Gilloise  
+0 1 - 0
CAF 03:00 FT
[A-3] B.B.Ngà
1 - 0
CHDC Congo [F-2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 03:00 FT
  Nashville FC
3 - 2
Birmingham Legion  
1 - 2
FA 03:00 FT
  Aston Villa
1 - 3
Chelsea  
-1/2 0 - 2
SCOA 03:00 FT
[6] Hibernian
1 - 2
Celtic [2]
+1 1/2 0 - 1
HLC 03:00 FT
  Feyenoord
2 - 0
AZ Alkmaar  
-1 1/2 1 - 0
ARGC 03:00 FT
  Deportivo Riestra
1 - 0
Club Comunicaciones  
-1/2 0 - 0
PHC 03:10 FT
  PSG
3 - 1
Stade Brestois   1
-1 1/4 2 - 0
TBNC 03:30 FT
  Atletico Madrid
0 - 1
Athletic Bilbao  
-1/2 0 - 1
BDNC 03:45 FT
  Uniao Leiria
0 - 3
Sporting Lisbon  
+2 1/4 0 - 2
GHCLB 04:00 FT
  Atlanta United
1 - 0
CF Montreal  
0 - 0
- 04:00 FT
  Austin FC
0 - 1
Chicago Fire  
0 - 0
COLA 04:00 FT
[11] Envigado
1 - 2
Alianza Petrolera [14]
-1/4 0 - 0
BRARJ 04:30 FT
[11] Bangu/RJ
1 - 1
Volta Redonda/RJ [10]
+1/2 1 - 0
GHCLB 05:00 FT
  St. Louis City SC
1 - 0
Los Angeles FC  
1 - 0
BRARS 05:00 FT
[8] Sao Luiz/RS
2 - 2
Brasil Pelotas/RS [7]
1 - 1
- 05:00 FT
[5] Juventude/RS 1
3 - 1
Avenida/RS [10]
1 - 0
BRASP 05:00 FT
[D-4] Botafogo/SP
0 - 3
Ponte Preta/SP [B-2]
-1/4 0 - 2
ARGC 05:15 FT
  Belgrano
1 - 2
CA Mitre Salta  
-1/2 0 - 1
BRAMG 05:30 FT
[C-1] America/MG
2 - 0
Uberlandia/MG [B-3] 1
2 - 0
BRASP 05:30 FT
[A-1] Santos/SP
1 - 0
Corinthians/SP [C-4]
-1/4 1 - 0
CCFCL 06:00 FT
  Herediano 1
1 - 2
Toluca  
+1/4 0 - 1
BRARS 06:00 FT
[9] Ypiranga/RS
1 - 1
Sao Jose PoA/RS [6]
0 - 1
BRAMG 06:30 FT
[C-4] Democrata-GV/MG
2 - 2
Tombense FC/MG [A-2]
2 - 0
BRASP 07:00 FT
[D-2] Novorizontino/SP
0 - 2
Bragantino/SP [C-1]
+1/4 0 - 0
LIB 07:30 FT
[5] Aurora
1 - 0
Melgar [10] 1
+1/4 1 - 0
BRARJ 07:30 FT
[1] Flamengo/RJ
1 - 0
Botafogo/RJ [3]
-1 0 - 0
BRARS 07:30 FT
[12] Santa Cruz/RS
0 - 2
Internacional/RS [1]
0 - 2
BRASP 07:30 FT
[D-3] Sao Bernardo/SP
1 - 0
Portuguesa/SP [A-2]
-1/2 1 - 0
- 07:35 FT
[D-1] Sao Paulo/SP
3 - 0
Agua Santa/SP [B-3]
-1 1/2 1 - 0
ARGC 07:45 FT
  River Plate
3 - 0
Excursionistas BsAs  
-3 1/2 0 - 0
CCFCL 08:00 FT
  Forge FC
1 - 3
Chivas Guad.  
+1 1 - 2
COLA 08:00 FT
[13] Millonarios
1 - 0
America Cali [16]
-1/2 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[4] Atletico La Paz 1
0 - 0
Atlante [8] 1
+1/4 0 - 0
CCFCL 10:00 FT
  Vancouver WC
1 - 1
Tigres UANL  
+1/4 1 - 0
MEXA 10:00 FT
[3] Pachuca
3 - 2
Club Leon [11] 1
-1/4 1 - 2
MEXB 10:05 FT
[7] Sonora 2
1 - 2
CD Tapatio [12]
-1/4 1 - 1
DUCC 02:45 Hoãn
  Saarbrucken
-
M.gladbach  
-
 
« 07 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: