bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Nam Định
3 - 4
CA Hà Nội  
-1/4 1 - 0
IDNA 15:00 FT
[5] Madura United FC
2 - 2
RANS Nusantara [11]
-1/2 0 - 0
- 15:00 FT
[8] Dewa United
2 - 2
Barito Putera [10]
-1/4 2 - 1
GHW 16:00 FT
  Ấn Độ U19 Nữ
4 - 0
Nepal U19 Nữ  
-2 0 - 0
- 17:00 FT
  Hy Lạp U17 Nữ
3 - 0
Hungary U17 Nữ  
3 - 0
TNKC 18:30 FT
  Fatih Karagumruk
2 - 1
Samsunspor  
-1/4 0 - 0
GHCLB 18:59 FT
  Arsenal-Tula
2 - 0
Bunyodkor  
1 - 0
IDNA 19:00 FT
[1] Borneo FC
3 - 1
Persija Jakarta [7]
-3/4 1 - 0
KSB 19:25 FT
[14] Al Safa (KSA) 1
2 - 0
Hajer [17]
-1/2 2 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Veres Rivne
0 - 0
Lyngby  
0 - 0
KSB 19:40 FT
[9] Al Baten
1 - 0
Al Qadisiya [1]
+1/2 1 - 0
- 19:50 FT
[5] Al Arabi (KSA)
1 - 0
Al Jabalain [4]
-1/4 1 - 0
C1U19 20:00 FT
[Play off-6] Midtjylland U19
1 - 1
Leipzig U19 [G-2] 1
-1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
GHCLB 20:00 FT
  HB Koge
3 - 1
Atyrau  
3 - 0
GHW 20:00 FT
  Bangladesh U19 Nữ
4 - 0
Bhutan U19 Nữ  
2 - 0
- 20:00 FT
  Hà Lan U16 Nữ
1 - 4
Đức U16 Nữ  
0 - 2
GHU17 20:00 FT
  Na Uy U17
1 - 3
Séc U17  
0 - 1
ITA3 20:00 FT
[C-3] AZ Picerno
1 - 0
Catania [C-15]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 20:00 FT
[1] Greifswalder FC
1 - 2
VSG Altglienicke [4] 1
-1/2 1 - 1
GHCLB 20:15 FT
  Al Sharjah
1 - 0
Dhamak  
OMAA 20:25 FT
[2] Al Nahda (OMA)
3 - 1
Dhofar [7]
1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Rubin Kazan
1 - 2
Arda Kardzhali  
1 - 2
- 21:00 FT
  Silkeborg IF
3 - 0
KI Klaksvik  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Akhmat Groznyi
4 - 0
FK Kyzylzhar  
1 - 0
- 21:00 FT
  Dnipro
2 - 0
Decic Tuzi  
0 - 0
- 21:00 FT
  Zenit
0 - 0
FC Noah  
0 - 0
TNKC 21:30 FT
  Ankaragucu
5 - 1
24 Erzincanspor  
-1 1/4 2 - 0
ASI 22:00 FT
[E-3] Jordan 2
2 - 0
Hàn Quốc [E-2] 3
+1 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Hacken
2 - 4
Haugesund  
1 - 3
- 22:00 FT
  Kolos Kovalivka
0 - 2
Vardar  
0 - 2
- 23:00 FT
  Djurgardens
0 - 1
Mjallby AIF  
0 - 0
- 23:00 FT
  Real Salt Lake
1 - 0
Fredrikstad  
+1/4 1 - 0
GHW 23:00 FT
  B.D.Nha U16 Nữ
0 - 5
Brazil U17 Nữ  
0 - 3
BHRA 23:00 FT
[6] Manama
0 - 1
AL Riffa [1]
+1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[11] Busaiteen
1 - 1
Al Shabab (BHR) [10]
+0 1 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Al Shabab (UAE)
2 - 0
Kairat Almaty  
1 - 0
HUNA 23:45 FT
[10] Ujpest 1
1 - 2
Debreceni [5]
+1/2 0 - 0
C1U19 00:00 FT
[Play off-5] Mainz U19
2 - 2
Barcelona U19 [H-2]
+1 1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 6-5
GHU17 00:00 FT
  Thụy Điển U17
0 - 4
Ba Lan U17  
0 - 2
CYPA 00:00 FT
[8] Nea Salamina
0 - 3
Aris Limassol [2]
+1 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Karmiotissa Pol.
1 - 3
AEL Limassol [9]
+0 1 - 2
TNKC 00:45 FT
  Galatasaray
4 - 2
Bandirmaspor  
-2 1/4 3 - 1
DUC3 01:00 FT
[12] Munchen 1860
2 - 0
Essen [8]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[17] Berlin AK 07
2 - 1
Luckenwalde [9] 1
+1/4 1 - 1
ISRB 01:00 FT
[10] Hapoel Acre
1 - 1
Sektzia Nes Tziona [11]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[12] Hapoel R. Gan
1 - 0
Ihud Bnei Shfaram [16]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[6] INR HaSharon
0 - 0
Maccabi Herzliya [8]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[13] HR Letzion
1 - 3
Ironi Tiberias [3]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[4] Maccabi K.Jaffa
1 - 1
Hapoel Kfar Saba [14]
-1 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[15] Hapoel Afula
0 - 2
HIK Shmona [1]
+1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[2] Bnei Yehuda
3 - 1
Hapoel Umm Al Fahm [9]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[5] Hapoel Nof HaGalil
3 - 0
Kafr Qasim [7]
-1/2 1 - 0
TSB 01:00 FT
[5] Stade Nyonnais
0 - 3
Schaffhausen [9]
-1/2 0 - 0
DUC4T 01:30 FT
[18] Velbert
0 - 3
Oberhausen [5]
+1 0 - 2
- 01:30 FT
[11] Wiedenbruck
0 - 2
Gutersloh [13]
-1/4 0 - 1
HLC 02:00 FT
  NEC Nijmegen
3 - 0
ADO Den Haag  
-1 1 - 0
HUNA 02:00 FT
[2] Ferencvaros
5 - 1
MTK Budapest [6]
-1 1/2 1 - 1
ICELC 02:00 FT
[C-6] HK Kopavogur
2 - 3
KR Reykjavik [C-2]
0 - 1
GHCLB 02:45 FT
  Athlone
0 - 0
Shamrock Rovers  
0 - 0
FA 02:45 FT
  Coventry
4 - 1
Sheffield Wed.   4
-1 1 - 1
- 02:45 FT
  Plymouth Argyle 3
1 - 1
Leeds Utd   1
+1 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-3
- 02:45 FT
  Southampton 4
3 - 0
Watford   4
-1 0 - 0
ANHL1 02:45 FT
[12] Bristol Rovers 1
0 - 2
Fleetwood Town [23]
-3/4 0 - 1
- 02:45 FT
[16] Exeter City
2 - 1
Peterborough Utd [5] 1
+1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[22] Port Vale
0 - 1
Leyton Orient [9]
+1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[6] Stevenage
0 - 1
Reading [14]
-3/4 0 - 1
DUCC 02:45 FT
  B.Leverkusen 2
3 - 2
Stuttgart   1
-3/4 0 - 1
PHC 02:45 FT
  Sochaux
1 - 6
Rennes  
+1 0 - 4
SCOA 02:45 FT
[8] Motherwell
5 - 0
Ross County [11]
-1/2 3 - 0
SCO2 02:45 FT
[6] Stirling Albion
0 - 2
Montrose [3]
-1/4 0 - 1
NIRA 02:45 FT
[4] Glentoran
2 - 2
Cliftonville [3]
+0 2 - 0
WALA 02:45 FT
[1] The New Saints
3 - 0
Newtown AFC [5]
2 - 0
TBNC 03:00 FT
  Mallorca 3
0 - 0
Real Sociedad   3
+1/4 0 - 0
SCOA 03:00 FT
[1] Rangers 1
2 - 1
Aberdeen [10]
-1 3/4 1 - 1
ARGA 05:00 FT
[B-14] Sarmiento Junin
2 - 3
Defensa YJ [B-5]
+0 2 - 0
ARGC 06:00 FT
  Gimnasia LP
2 - 1
Centro Espanol  
2 - 1
MEXB 06:05 FT
[1] Celaya
3 - 1
Dorados [13] 1
-1 3/4 1 - 0
COLA 06:10 FT
[5] Once Caldas 1
0 - 0
La Equidad [2]
-1/4 0 - 0
GHW 07:00 FT
  New Zealand Nữ
3 - 0
Tonga Nữ  
3 - 0
ARGA 07:15 FT
[A-14] Atletico Tucuman
0 - 0
Argentinos Jun. [A-2]
+0 0 - 0
LIB 07:30 FT
[16] Puerto Cabello
3 - 2
Defensor SC [8]
2 - 1
BRARS 07:30 FT
[2] Gremio/RS
2 - 0
Novo Hamburgo/RS [11]
0 - 0
CCFCL 08:00 FT
  Comunicaciones
1 - 4
Monterrey  
+1/2 1 - 1
MEXB 08:05 FT
[11] Oaxaca
1 - 0
Correcaminos [10]
+1/4 1 - 0
COLA 08:20 FT
[4] Santa Fe
0 - 1
Atl. Bucaramanga [10]
-3/4 0 - 0
GHW 09:00 FT
  Papua New Guinea Nữ
1 - 1
Solomon Islands Nữ  
0 - 1
CCFCL 10:00 FT
  Real Esteli
2 - 1
Club America  
+1 1/4 1 - 0
GHCLB 20:00 Hoãn
  Omonia Nicosia
-
Vendsyssel FF  
-
- 21:00 Hoãn
  Cork City
-
Sligo Rovers  
-
- 23:00 Hoãn
  Al Hilal
-
D.C. Utd  
-
ANHL1 02:45 Hoãn
[17] Burton Albion
-
Cheltenham [21]
-
 
« 06 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: