bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[8] Iwaki FC
1 - 2
Vegalta Sendai [5]
-1/4 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[8] Rayluck Shiga
0 - 1
Criacao Shinjuku [15]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Verspah Oita
2 - 2
Urayasu SC [13]
-1/2 1 - 1
- 11:00 FT
[2] TIAMO Hirakata
0 - 1
Kochi United SC [1]
+1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[16] Minebea Mitsumi FC
2 - 3
Maruyasu Okazaki [11]
+0 1 - 1
- 11:00 FT
[10] Suzuka Point Getters
0 - 1
Reinmeer Aomori [6]
0 - 0
NHATA 11:05 FT
[10] Tokyo Verdy
5 - 3
Consa. Sapporo [20]
-1/4 3 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[3] Blacktown City
3 - 0
St George Saints [12]
-1 1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[7] Wollongong Wolves
3 - 2
Sydney Utd [6]
-1/2 0 - 2
NHATB 12:00 FT
[6] Renofa Yamaguchi
2 - 0
Shimizu S-Pulse [3]
+1/2 2 - 0
- 12:00 FT
[20] Thespa Kusatsu
0 - 0
Montedio Yama. [15]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[17] Mito Hollyhock
2 - 3
V-Varen Nagasaki [2]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[16] Kagoshima
0 - 0
Blaublitz Akita [10]
+0 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[16] Yokohama SCC
0 - 2
Tegevajaro Miyazaki [18]
+0 0 - 2
- 12:00 FT
[5] Sagamihara
2 - 1
Grulla Morioka [20] 1
-3/4 0 - 1
- 12:00 FT
[14] Vanraure Hachinohe
2 - 2
Zweigen Kan. [6]
+0 0 - 2
- 12:00 FT
[2] Azul Claro Numazu
1 - 0
Kataller Toyama [11]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[3] Fukushima Utd
0 - 1
Kamatamare San. [19]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Giravanz Kita.
1 - 0
Gainare Tottori [17]
-1/4 1 - 0
AUSBPL 13:00 FT
[5] Pine Hills
1 - 3
Taringa Rovers [10]
-3/4 1 - 0
HQ3 13:00 FT
[10] Paju Citizen
0 - 1
Mokpo City [6]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[7] Hwaseong FC
0 - 0
Chuncheon FC [12]
-3/4 0 - 0
AUSBPL 13:30 FT
[12] Ipswich Knights
1 - 1
Grange Thistle [3]
+1 3/4 1 - 0
AUSQSL 13:30 FT
[9] Olympic FC QLD
3 - 0
Redlands Utd [12]
-1 2 - 0
- 14:00 FT
[5] Brisbane Roar U21
1 - 3
Moreton Bay Utd [3]
+3/4 1 - 3
NHAT3 14:00 FT
[4] FC Osaka
0 - 0
Nara Club [15]
-1/2 0 - 0
HQA 14:30 FT
[10] Jeju Utd 1
1 - 2
Gangwon [4]
+0 0 - 2
- 14:30 FT
[11] Daejeon Hana Citizen
1 - 0
Daegu [9]
-1/4 0 - 0
HQB 14:30 FT
[1] Anyang
2 - 0
Chungbuk Cheongju [6]
-1/2 2 - 0
- 14:30 FT
[8] Busan I'Park
1 - 1
Suwon Bluewings [5]
+0 0 - 0
GHW 15:00 FT
  Bosnia & Herz U19 Nữ
1 - 0
North Macedonia U19 Nữ  
0 - 0
NHATA 15:00 FT
[14] Kawasaki Fro.
2 - 1
Nagoya Grampus [9]
-1/4 2 - 0
NHATB 15:00 FT
[19] Tochigi SC
1 - 3
Roas. Kumamoto [18]
+1/4 1 - 0
HQ3 15:00 FT
[4] Changwon City
0 - 1
Gyeongju KHNP [2]
+1/4 0 - 0
GHQG 16:00 FT
  Indonesia
0 - 0
Tanzania  
+0 0 - 0
GHW 16:00 FT
  Đan Mạch U23 Nữ
1 - 3
Scotland U23 Nữ  
-1 0 - 2
NHATA 17:00 FT
[13] Kashiwa Reysol
0 - 2
Avispa Fukuoka [8]
-1/2 0 - 2
NHAT3 17:00 FT
[10] FC Gifu
2 - 2
Ryukyu [7]
-1/4 0 - 2
HQA 17:00 FT
[7] FC Seoul
1 - 2
Gwangju [6]
+0 1 - 1
HQB 17:00 FT
[10] Cheonan City 1
0 - 1
Chungnam Asan [7] 2
+1/4 0 - 0
TDB 18:00 FT
[14] Orebro
2 - 2
Oddevold [12]
-1/4 0 - 1
BIA 18:30 FT
[4] Genk
0 - 1
Gent [5]
-1/4 0 - 0
ESTA 18:30 FT
[5] Trans Narva
4 - 1
Nomme Kalju [3]
2 - 1
TQB 18:30 FT
[16] Jiangxi Lushan
2 - 5
Guangzhou FC [6]
+1/2 1 - 2
- 18:30 FT
[8] Nanjing City
2 - 0
Dalian Young Boy [3]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[14] Dongguan Utd
1 - 2
Shanghai Jiading [11]
+0 0 - 1
- 18:30 FT
[2] Chong. Tongliang
2 - 1
Shijiazhuang Gongfu [5]
-1/2 1 - 0
NOR3 19:00 FT
  Brattvag IL
3 - 4
FK Jerv  
+1/2 2 - 2
- 19:00 FT
  Skeid Fotball
6 - 1
Eidsvold Turn  
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
  Ulensaker
2 - 1
Valerenga II  
-2 0 - 0
- 19:00 FT
  Alta
1 - 2
Grorud IL   1
-1/4 0 - 1
TSC 19:00 FT
  Servette
0 - 0
Lugano  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 9-8
TDA 19:00 FT
[15] Kalmar
0 - 4
Vasteras [16]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[2] Djurgardens
0 - 3
Hammarby [4]
-3/4 0 - 2
DEN3 19:00 FT
[9] Thisted
2 - 2
FA 2000 [11]
+0 1 - 0
NORA 19:30 FT
[4] Molde
2 - 2
Viking [5]
-3/4 1 - 1
NOR3 19:30 FT
  Kvik Halden
0 - 0
Brann II  
+0 0 - 0
GHW 20:00 FT
  Iran Nữ
0 - 1
Belarus Nữ  
0 - 0
BLRA 20:00 FT
[1] Torpedo Zhodino
4 - 2
Dnepr Mogilev [15]
-1 1/2 1 - 1
LATA 20:00 FT
[10] Jelgava
1 - 1
FK Liepaja [8]
+1/4 0 - 1
LITA 20:00 FT
[9] TransINVEST
1 - 3
Zalgiris [1]
+1 3/4 0 - 1
NOR3 20:00 FT
  Sotra SK
1 - 1
Viking FK II  
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Kjelsas
3 - 2
Junkeren  
-2 1/4 1 - 2
FINA 20:00 FT
[8] Gnistan
2 - 1
Lahti [11]
-1/2 1 - 1
FINB 20:00 FT
[4] JIPPO
1 - 1
SalPa Salo [8]
-1/2 0 - 0
TDB 20:00 FT
[15] Orgryte
3 - 0
Gefle IF [13]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[16] GIF Sundsvall
1 - 3
Helsingborg [8]
+0 1 - 0
TD3 20:00 FT
  Taby IS
2 - 0
Eskilstuna City  
+1/4 1 - 0
UKRA 20:00 FT
  Livyi Bereh Kyiv
1 - 1
Obolon Kiev [14] 1
0 - 0
DENB 20:00 FT
[1] Aalborg BK
4 - 1
Vendsyssel FF [3]
-1 3 - 1
- 20:00 FT
[2] Sonderjyske
1 - 1
Kolding IF [5]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[4] Fredericia
0 - 1
Hobro I.K. [6]
-1/4 0 - 0
URUA 20:00 FT
[13] CA River Plate (URU)
3 - 3
Racing Club (URU) [7]
+1/4 0 - 2
ICEA 21:00 FT
[10] Vestri
4 - 2
Stjarnan [6]
+1 3 - 2
KAZA 21:00 FT
[3] Kairat Almaty
4 - 2
Shakhter Kar. [13]
-1 1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[10] FK Kyzylzhar
1 - 1
Yelimay Semey [4]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Turan (KAZ)
0 - 1
Aktobe [2]
+1 0 - 0
NOR3 21:00 FT
  Flekkeroy IL 1
0 - 0
FK Orn-Horten  
-1/4 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Trollhattan
2 - 0
Torns IF  
-1 0 - 0
- 21:00 FT
  Vasalunds
1 - 2
United IK Nordic  
+1/2 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[13] Veres Rivne
3 - 1
Epitsentr Dunaivtsi  
3 - 0
UZBA 21:00 FT
[6] Andijan
1 - 3
Pakhtakor [7]
+0 0 - 2
TBNB 21:15 FT
[21] Andorra FC
1 - 0
Racing Ferrol [10]
-1/2 0 - 0
- 21:15 FT
[17] Huesca
0 - 0
Levante [8]
+0 0 - 0
- 21:15 FT
[20] Alcorcon
1 - 1
Burgos CF [9]
+0 0 - 0
NOR3 21:30 FT
  Follo
3 - 1
Tromsdalen  
+1/2 3 - 0
TDA 21:30 FT
[6] Hacken
4 - 1
AIK Solna [8]
-1/2 2 - 0
- 21:30 FT
[12] Varnamo
1 - 2
Mjallby AIF [3]
+0 0 - 1
UZBA 21:30 FT
[2] Nasaf Qarshi
3 - 0
Lok. Tashkent [12]
-1 1 - 0
EU17 22:00 FT
[A-2] Serbia U17
2 - 3
B.D.Nha U17 [D-2]
2 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-5] SD Ponferradina
0 - 1
Cordoba [A2-2]
+0 0 - 0
PHB 22:00 FT
[21] Metz 1
2 - 1
Saint Etienne [3]
+0 2 - 1
TS 90': 2-1; HP: 0-1
NGC 22:00 FT
  Baltika
1 - 2
Zenit  
+1 1 - 0
LATA 22:00 FT
[6] Tukums/Salaspils 1
1 - 4
FK Auda [5]
+1 0 - 2
- 22:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
5 - 0
Grobinas [9]
-3 1 - 0
NORA 22:00 FT
[14] Tromso
1 - 2
Lillestrom [11]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Kristiansund
3 - 1
Sarpsborg [15]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[7] KFUM Oslo
3 - 3
Sandefjord [16] 1
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Stromsgodset
1 - 1
Odd Grenland [12]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Haugesund
0 - 1
Bodo Glimt [1]
+1 0 - 0
FINB 22:00 FT
[5] JaPS
1 - 1
SJK Akatemia [7]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Jaro
0 - 1
TPS Turku [3]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[10] MP Mikkeli
1 - 2
KTP Kotka [1]
+1 1/4 0 - 1
TDB 22:00 FT
[10] Varbergs BoIS
2 - 2
Skovde [11]
-3/4 0 - 2
LITA 22:30 FT
[3] Dziugas FC
0 - 1
Kauno Zalgiris [4] 1
+3/4 0 - 0
FINA 22:30 FT
[12] EIF Ekenas 1
1 - 2
VPS Vaasa [3]
+3/4 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  HJK Klubi 04
5 - 2
KPV Kokkola  
-3/4 3 - 1
- 22:30 FT
  PK Keski Uusimaa
2 - 2
VIFK Vaasa  
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
  KuPS Akatemia
2 - 1
EPS Espoo  
+0 2 - 0
CZEA 22:30 FT
  Taborsko
1 - 1
C. Budejovice [16]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[14] MFk Karvina
1 - 0
MFK Vyskov   1
-1 0 - 0
UAEA 22:45 FT
[6] Al Nasr (UAE)
0 - 2
Al Wasl [1]
+1 0 - 0
- 22:45 FT
[8] Al Jazira
2 - 1
Al Ain [3]
-3/4 0 - 1
- 22:45 FT
[2] Al Shabab (UAE)
10 - 0
Hatta [14]
-3 5 - 0
ITAA 23:00 FT
[4] Atalanta
2 - 3
Fiorentina [8]
-1 2 - 3
BDNB 23:00 FT
[16] Feirense
3 - 0
Lusitania Lourosa [19]
1 - 0
HLB 23:00 FT
[21] SBV Excelsior
4 - 1
NAC Breda [8]
-3/4 3 - 0
AZEC 23:00 FT
  Karabakh Agdam
2 - 1
Zire IK  
1 - 0
POLB 23:00 FT
[3] Arka Gdynia
1 - 2
Motor Lublin [4]
-1/2 1 - 0
BLRA 23:00 FT
[9] Gomel
0 - 0
Vitebsk [7]
-1/4 0 - 0
GEOA 23:00 FT
[1] Dila Gori 1
1 - 1
Kolkheti Poti [6] 1
-1 1 - 0
KAZA 23:00 FT
[12] FC Zhenis
0 - 1
Atyrau [5]
+1/4 0 - 0
TBNB 23:30 FT
[16] Eldense
0 - 1
Sporting Gijon [5]
+3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[1] Leganes
2 - 0
Elche [11]
-3/4 2 - 0
- 23:30 FT
[22] Villarreal B
1 - 0
Racing Santander [7]
+3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[18] Mirandes
1 - 0
Amorebieta [19]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[3] Eibar
4 - 3
Real Oviedo [6]
-1/4 2 - 1
- 23:30 FT
[4] Espanyol
3 - 0
Cartagena [15]
-1 0 - 0
- 23:30 FT
[12] Tenerife
2 - 1
Valladolid [2]
+0 0 - 0
CHIA 23:30 FT
[8] Everton CD
1 - 2
Univ. de Chile [1]
+1/4 1 - 1
CHIB 23:30 FT
[5] Antofagasta
1 - 1
Curico Unido [11]
1 - 0
ESTA 00:00 FT
[7] Tammeka Tartu
4 - 0
Tallinna Kalev [9] 1
+0 0 - 0
ICEA 00:00 FT
[1] Vikingur Rey.
5 - 2
Fylkir [12]
-1 1/2 2 - 1
LATA 00:00 FT
[2] Riga FC
5 - 0
METTA/LU Riga [7]
-2 3/4 0 - 0
LUXA 00:00 FT
[14] Fola Esch 1
2 - 2
US Rumelange [17] 1
1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-1
EGYC 00:00 FT
  Ittihad Alexandria
0 - 0
AQL Asmeda  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
MARA 00:00 FT
  Maghreb Tetouan
2 - 2
FAR Rabat  
+1 1/4 2 - 1
- 00:00 FT
  Raja Casablanca
1 - 0
Wydad Casablanca   2
0 - 0
TBN3 00:15 FT
[A2-4] UD Ibiza
1 - 2
Barcelona B [A1-2]
-1/2 1 - 1
NORA 00:15 FT
[8] Rosenborg
1 - 1
Fredrikstad [3]
-1/4 0 - 0
EU17 00:30 FT
[B-2] Đan Mạch U17
0 - 1
Italia U17 [C-1]
0 - 1
ARGA 00:30 FT
[B-9] CA Platense
1 - 0
Boca Juniors [B-4] 1
+1/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[A-15] Guillermo
2 - 1
Tristan Suarez [A-14]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[A-3] Estudiantes BsAs
1 - 0
Gimnasia Jujuy [A-12] 1
-1/2 1 - 0
URUA 01:00 FT
[15] CA Fenix
0 - 1
CA Penarol [1]
+1 0 - 0
CNDA 01:00 FT
[1] Atletico Ottawa
2 - 2
HFX Wanderers [8] 1
-3/4 0 - 1
ITB 01:30 FT
[3] Venezia
1 - 0
Cremonese [4]
-1/4 1 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-14] Deportivo Moron
0 - 1
CA San Miguel [A-6]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[B-7] Gim.Mendoza
3 - 1
Brown de Adrogue [B-19]
-3/4 2 - 0
- 01:30 FT
[B-10] Gimnasia y Tiro
1 - 1
Almagro [B-16]
-3/4 0 - 1
BDNA 01:45 FT
[19] AVS Futebol 2
2 - 1
Portimonense [16]
+0 0 - 0
GHW 02:00 FT
  Pháp U20 Nữ
3 - 0
Panama U20 Nữ  
1 - 0
TBNB 02:00 FT
[13] Zaragoza
1 - 1
Albacete [14]
-1/2 0 - 0
TBN3 02:00 FT
[A2-1] Castellon
2 - 4
Deportivo [A1-1]
-1/4 1 - 2
ITA3 02:00 FT
[C-4] Benevento 1
2 - 2
Carrarese [B-3]
-1/4 2 - 1
- 02:00 FT
[A-3] Vicenza 1
2 - 1
Avellino [C-2] 1
-1/4 1 - 0
ARGB 02:00 FT
[B-5] Aldosivi
1 - 1
Chaco For Ever [B-15]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[B-12] CA Mitre Salta
2 - 0
Def.Belgrano [B-3]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[A-1] San Martin SJ
1 - 0
Patronato Parana [A-18] 1
-3/4 1 - 0
BRAA 02:00 FT
[10] Atl. Mineiro/MG
1 - 1
Bahia/BA [5]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Criciuma/SC
1 - 2
Palmeiras/SP [2]
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Vasco DG/RJ 1
1 - 6
Flamengo/RJ [1]
+3/4 1 - 3
BRB 02:00 FT
[13] Chapecoense
1 - 1
Vila Nova/GO [9]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Ponte Preta/SP
4 - 2
CRB/AL [15]
-1/4 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[12] Cobresal
2 - 1
U. La Calera [16]
-1/2 1 - 1
TBN3 02:15 FT
[A2-5] Ceuta 1
2 - 2
Gimnastic T. [A1-3]
-1/4 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[5] HK Kopavogur
0 - 2
Breidablik [3]
+1 1/2 0 - 1
ARGB 03:00 FT
[A-2] San Martin Tucuman
1 - 0
Alvarado MDP [A-8]
-3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[B-6] Estudiantes Rio Cuarto
0 - 1
San Telmo [B-2]
-1/4 0 - 0
ECUA 03:00 FT
[5] Univ Catolica Quito
3 - 0
Macara [9] 1
-3/4 1 - 0
PARA 03:30 FT
[2] Cerro Porteno
0 - 2
Sportivo Luqueno [4]
-1 0 - 2
- 03:30 FT
[1] Libertad
2 - 0
General Caballero [12]
-1 3/4 1 - 0
URUA 03:30 FT
[5] Defensor SC
3 - 0
Miramar Misiones [16]
-3/4 1 - 0
USAA 03:52 FT
[Dong-9] Atlanta United
2 - 3
Charlotte FC [Dong-3]
-1/2 1 - 1
ARGA 04:00 FT
[B-13] C. Cordoba SdE
2 - 4
Talleres Cordoba [A-1]
+1/2 1 - 1
- 04:00 FT
[A-11] Rosario Central
1 - 1
Lanus [B-6]
-1/4 0 - 1
ARGB 04:00 FT
[A-4] Quilmes
1 - 4
Ferro Carril Oeste [A-10]
-1/4 0 - 1
VENA 04:00 FT
[3] Carabobo
3 - 0
Metropolitano [1]
-1/2 0 - 0
BRAA 04:30 FT
[13] Fortaleza/CE
1 - 0
Athletico/PR [4]
-1/4 1 - 0
- 04:30 FT
[8] Sao Paulo/SP
2 - 0
Cruzeiro/MG [7] 1
-1/2 1 - 0
BRB 04:30 FT
[19] Ituano/SP
0 - 1
Avai/SC [2]
+0 0 - 1
CHIA 04:30 FT
[4] Colo Colo 1
0 - 1
Dep. Copiapo [13]
-1 1/2 0 - 1
COLA 05:00 FT
[5] Millonarios
2 - 0
Junior Barranquilla [7]
-1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[1] Atl. Bucaramanga
3 - 1
Pereira [4]
-1/4 1 - 0
CNDA 05:55 FT
[6] Valour FC
2 - 0
Vancouver FC [5]
+0 1 - 0
GHW 06:00 FT
  Trinidad & T. Nữ
0 - 1
Aruba Nữ  
0 - 1
ECUA 06:00 FT
[1] Independiente JT
1 - 0
Orense SC [12]
-1 3/4 0 - 0
- 06:00 FT
[8] Mushuc Runa
1 - 0
Barcelona SC [2]
+3/4 0 - 0
- 06:00 FT
[10] Dep.Cuenca
2 - 2
LDU Quito [3]
+1/4 1 - 2
USB 06:05 FT
[B-5] Monterey Bay FC
1 - 0
New Mexico United [B-1]
+0 0 - 0
ARGA 06:15 FT
[A-8] Instituto
2 - 1
Gimnasia LP [A-9]
+0 1 - 1
- 06:15 FT
[A-2] River Plate
3 - 1
Tigre [B-14]
-2 1 - 1
GHW 06:30 FT
  Venezuela Nữ
0 - 3
Colombia Nữ  
+3/4 0 - 2
CHIA 07:00 FT
[2] Coquimbo Unido
2 - 0
Univ. Catolica(CHL) [3]
-1/2 2 - 0
CHIB 07:00 FT
[12] San Luis Qui.
0 - 1
CD Magallanes [2]
+0 0 - 0
COLA 07:30 FT
[2] Deportes Tolima
1 - 2
Santa Fe [3]
-1/2 0 - 1
AUSQSL 12:00 Hoãn
[10] SC Wanderers
-
Brisbane City [8]
-
GHU20 14:30 Hoãn
  Trung Quốc U20
-
Myanmar U20  
-
 
« 02 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: