bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[12] Sony Sendai
1 - 1
Veertien Mie [5]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[4] Honda FC
3 - 0
Okinawa SV [7]
-3/4 0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[2] Avondale Heights
1 - 1
Melb. Knights [7] 1
0 - 0
- 12:00 FT
[12] Manningham Utd
1 - 1
Green Gully SC [9]
+1 0 - 1
NHATA 12:00 FT
[5] Sanf Hiroshima
2 - 0
Jubilo Iwata [16]
-1 1/4 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[14] Fujieda MYFC
2 - 1
Ventforet Kofu [12]
+1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[13] Oita Trinita 2
1 - 2
Tokushima Vortis [11]
-1/4 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[1] Omiya Ardija
4 - 1
Nagano Parceiro [13]
-3/4 1 - 1
- 12:00 FT
[9] Matsumoto Yama.
1 - 2
FC Imabari [8]
+0 1 - 1
HQ3 12:00 FT
[16] Busan Transp.
0 - 1
Yeoju Citizen [13]
-1/4 0 - 1
AUSVPL 12:15 FT
[14] Moreland City SC
1 - 1
Port Melbourne [6]
+3/4 1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[7] Adelaide Raiders
0 - 0
Metro Stars [2]
+1 0 - 0
- 12:30 FT
[4] Campbelltown City
1 - 1
Croydon Kings [6]
0 - 0
- 12:30 FT
[1] Modbury Jets
4 - 4
Adelaide Utd U21 [10]
-1/2 3 - 0
NHATA 13:00 FT
[2] Kashima Antlers
3 - 2
Yokohama FM [12]
-1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[18] Shonan Bellmare
1 - 2
Gamba Osaka [3]
+0 0 - 1
- 13:00 FT
[1] Machida Zelvia
1 - 3
Alb. Niigata (JPN) [15]
-3/4 1 - 2
NHATJFL 13:00 FT
[3] Tochigi City
3 - 0
Yokogawa M. [14]
3 - 0
HQ3 13:00 FT
[3] Gimhae City
1 - 2
Siheung Citizen [1]
-1/2 1 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[11] Bayside Utd
3 - 2
North Lakes United [8]
3 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[12] Inglewood Utd 1
0 - 3
Fremantle City [3]
+1 1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[5] Bayswater City
1 - 1
Floreat Athena [8]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[10] Perth Glory U21 2
2 - 5
Western Knights [6]
+1/4 1 - 1
- 14:00 FT
[7] Armadale SC
5 - 0
Stirling Macedonia [4]
+0 3 - 0
- 14:00 FT
[1] Olympic Kingsway
2 - 0
Balcatta [11]
-1 1/4 1 - 0
AUSQSL 14:00 FT
[1] Gold Coast Knights
5 - 1
Gold Coast Utd [7]
-1 1/4 3 - 1
AUSVPL 14:00 FT
[8] Dandenong City
2 - 0
St Albans Saints [13]
-1 2 - 0
NHATA 14:00 FT
[11] Urawa Red
1 - 1
Vissel Kobe [4]
+0 0 - 1
TQB 14:00 FT
[10] Yanbian Longding
2 - 4
Guangxi Pingguo [4]
+1/4 2 - 0
AUSQSL 14:30 FT
[4] Peninsula Power
5 - 0
Wynnum Wolves [6]
-1 1/2 3 - 0
AUSSL 14:30 FT
[5] Adelaide City
1 - 0
Para Hills Knights [8]
-1 0 - 0
- 14:30 FT
[9] White City W.
4 - 0
Adelaide Olympic [11]
-1/2 0 - 0
HQA 14:30 FT
[1] Ulsan Hyundai
1 - 0
Jeonbuk H.Motor [12]
-3/4 0 - 0
HQB 14:30 FT
[3] GimPo Citizen
1 - 2
Jeonnam Dragons [2]
+0 1 - 0
TQB 14:30 FT
[15] Wuxi Wugo
0 - 1
Heilongjiang Ice City [13]
0 - 0
HKGC 14:30 FT
  Eastern AA
0 - 0
Sham Shui Po  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 3-2
CZEU19 15:00 FT
[14] Slovan Liberec U19
4 - 2
Banik Ostrava U19 [6]
2 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[9] Souths Utd
0 - 3
Magic United [2]
+1 1/2 0 - 1
- 15:00 FT
[7] Maroochydore Swans
2 - 5
Holland Park Hawks [1]
+3/4 0 - 3
HQ3 15:00 FT
[14] Pocheon Citizen 1
0 - 1
Yangpyeong [9]
-1/4 0 - 0
AUSVPL 15:15 FT
[10] Altona Magic SC
0 - 2
Oakleigh Cannons [4]
+1 1/2 0 - 2
VNW 15:30 FT
[1] CLB TPHCM Nữ
1 - 0
Hà Nội I Nữ [2]
0 - 0
- 15:30 FT
[3] Thái Nguyên T&T Nữ
1 - 0
PP Hà Nam Nữ [5]
0 - 0
CZEU19 16:00 FT
[3] Brno U19
3 - 1
Frydek Mistek U19 [16]
2 - 0
- 16:00 FT
[11] Jihlava U19
2 - 1
Slovacko U19 [10]
1 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[4] WS Wanderers U21 1
2 - 0
Hills Brumbies [14]
-1 1/2 1 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[11] Rochedale Rovers
0 - 4
Queensland Lion [2]
+2 1/4 0 - 2
AUSVPL 16:00 FT
[5] Hume City
0 - 1
South Melbourne [1]
+1/2 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[1] Yokohama FC
2 - 1
Ehime FC [9]
-1 1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[7] JEF United Chiba 1
2 - 1
Okayama [4] 1
-1/2 1 - 0
CZEU19 16:15 FT
[13] Mlada Boleslav U19
4 - 3
MFk Karvina U19 [15]
-1 3 - 0
AUSNSW 16:15 FT
[8] St George City
1 - 0
Sydney Olympic [9]
-1/4 1 - 0
AUSSL 16:45 FT
[3] Adelaide Comets
6 - 1
SA Panthers [12]
-2 3 - 0
AUSFWP 17:00 FT
[9] Perth SC
1 - 4
Perth RedStar [2]
+1/4 0 - 2
NHATA 17:00 FT
[19] Kyoto Sanga
1 - 1
Cerezo Osaka [7]
+1/2 0 - 1
HQA 17:00 FT
[5] Suwon FC
3 - 1
Incheon Utd [8]
+0 2 - 0
- 17:00 FT
[3] Gimcheon Sangmu
3 - 1
Pohang Steelers [2]
+0 0 - 0
HQB 17:00 FT
[4] Seoul E-Land
2 - 1
Gyeongnam [12]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[13] Ansan Greeners
0 - 1
Seongnam [11]
+1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[8] Gangneung City
1 - 0
Daegu B [15]
0 - 0
GHW 18:00 FT
  Thụy Điển U23 Nữ
4 - 0
Ba Lan U23 Nữ  
-1 1/2 1 - 0
NOR3 18:00 FT
  Vard Haugesund
0 - 1
Eik Tonsberg  
+0 0 - 0
- 18:00 FT
  Stjordals Blink
4 - 0
Gjovik-Lyn  
-3 1/4 3 - 0
CZEU19 18:00 FT
[5] C. Budejovice U19
0 - 3
Sigma Olomouc U19 [7]
0 - 1
TDB 18:00 FT
[3] Degerfors IF
3 - 1
Utsiktens BK [6]
-1/2 2 - 1
TD3 18:00 FT
  Torslanda
1 - 2
Tvaakers IF  
+0 0 - 1
- 18:00 FT
  Orebro Syrianska
3 - 0
Karlbergs BK  
-1/2 1 - 0
TQB 18:00 FT
[12] Liaoning Tieren
2 - 2
Qingdao Red Lions [9]
-3/4 1 - 1
ESTA 18:30 FT
[2] Flora Tallinn
2 - 0
Paide Linname. [4]
+0 2 - 0
TQB 18:30 FT
[7] Suzhou Dongwu
0 - 0
Yunnan Yukun [1]
+1 0 - 0
GHU21 19:00 FT
  Ba Lan U21
1 - 2
North Macedonia U21  
-1 1/4 0 - 1
NGA 19:00 FT
[17] Akron Togliatti
1 - 2
Ural S.r. [13]
+0 0 - 0
NOR3 19:00 FT
  Lysekloster
0 - 1
IL Hodd  
+1/4 0 - 0
DEN3 19:00 FT
[10] Hellerup
1 - 2
Skive IK [8]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[12] Brabrand IF 1
0 - 3
Fremad Amager [5]
+0 0 - 1
BLRA 20:00 FT
[12] Naftan Novo.
2 - 1
Isloch [10]
1 - 0
GEOA 20:00 FT
[10] Samtredia
2 - 2
Dinamo Batumi [4]
+1 0 - 1
NOR3 20:00 FT
  FK Arendal
1 - 2
Notodden FK  
-1 1/4 0 - 2
TDA 20:00 FT
[13] Goteborg
1 - 0
Elfsborg [9]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Brommapojkarna
2 - 2
Malmo [1]
+1 1 - 1
TDB 20:00 FT
[9] Ostersunds
0 - 2
Sandvikens [2]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Brage
1 - 0
Osters [5]
+0 0 - 0
DENB 20:00 FT
[11] Naestved BK
1 - 0
Helsingor [12]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] B93 Kobenhavn
1 - 3
Hillerod [7]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[9] AC Horsens
1 - 1
HB Koge [10]
-3/4 1 - 0
KAZA 21:00 FT
[6] Tobol Kostanay
1 - 2
Kaisar Kyzylorda [7]
-3/4 0 - 0
LATA 21:00 FT
[4] Daugava
1 - 6
Valmiera / BSS [3]
+1 1/4 1 - 5
LITA 21:00 FT
[7] Suduva
1 - 0
Banga [6]
-1/4 0 - 0
NORB 21:00 FT
[2] Egersunds IK
1 - 2
Raufoss IL [9]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Levanger FK
1 - 1
Start Kristiansand [14] 1
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Sogndal
2 - 3
Stabaek [7]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[4] Kongsvinger
3 - 1
Bryne [5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Ranheim IL
1 - 3
Valerenga [1]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Moss FK
1 - 0
Aalesund [15]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Asane Fotball
1 - 0
Sandnes Ulf [16]
-1/2 1 - 0
NOR3 21:00 FT
  Strommen
3 - 0
Strindheim IL  
-1/2 2 - 0
TD3 21:00 FT
  Lunds BK
2 - 0
Jonkopings  
-1 0 - 0
- 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
2 - 3
Eskilsminne IF  
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
  Rosengard 1
1 - 1
Norrby  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Ariana FC
2 - 2
BK Olympic Malmo  
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Friska Viljor
0 - 4
Stockholm Intl  
+1 3/4 0 - 3
- 21:00 FT
  Angelholms
3 - 0
Onsala BK  
-1/4 3 - 0
EGYC 21:00 FT
  Pharco FC
3 - 0
Al Wasta  
2 - 0
UAEA 21:20 FT
[11] Baniyas
1 - 1
Ajman [9]
-1/4 0 - 0
- 21:20 FT
[12] Khorfakkan
2 - 2
Ittihad Kalba [10]
-1/2 0 - 1
- 21:20 FT
[7] Bataeh SC
3 - 2
Emirates Club [13]
+0 2 - 1
UZBA 21:30 FT
[13] Bunyodkor
0 - 3
Neftchi [5]
+1/2 0 - 2
NGA 22:00 FT
[18] Arsenal-Tula
0 - 2
Nizhny Nov [14]
-1/4 0 - 1
BLRA 22:00 FT
[3] Dinamo Minsk
1 - 2
Arsenal Dzyarzhynsk [4]
-1 1 - 1
GEOA 22:30 FT
[3] FC Iberia 1999
1 - 2
Samgurali Tskh. [7]
0 - 1
TDA 22:30 FT
[10] Sirius
5 - 1
Norrkoping [14]
-3/4 3 - 0
- 22:30 FT
[7] Halmstads
4 - 0
GAIS [5]
+1/2 2 - 0
IRNA 22:30 FT
[7] Malavan Bandar
1 - 1
Aluminium Arak [8]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[15] Peykan
0 - 2
Esteghlal Tehran [2]
+3/4 0 - 2
- 22:30 FT
[1] Persepolis
1 - 0
Mes Rafsanjan [10]
-1 3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[16] Sanat Naft
0 - 3
Tractor SC [4]
+1 0 - 1
- 22:30 FT
[9] Gol Gohar
1 - 2
Zobahan [6]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[11] Nassaji Mazandaran
0 - 1
Foolad Khozestan [13]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[14] Esteghlal Khu.
3 - 1
Havadar SC [12]
-1 1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[3] Sepahan
4 - 1
Shamsazar Qazvin [5]
-1 3 - 0
GHW 23:00 FT
  Australia U23 Nữ
0 - 3
Đức U20 Nữ  
+1/2 0 - 1
ESTA 23:00 FT
[1] Levadia T.
2 - 0
Kuressaare [6]
-2 1/2 1 - 0
ICEA 23:00 FT
[11] KA Akureyri
2 - 3
IA Akranes [4]
-3/4 2 - 3
ICEB 23:00 FT
[9] Dalvik/Reynir
2 - 2
Grotta [3]
+0 2 - 0
- 23:00 FT
[7] Vestmannaeyjar
2 - 2
Fjolnir [2]
-1/2 2 - 1
KAZA 23:00 FT
[1] Ordabasy
3 - 1
Zhetysu Taldykorgan [9]
-1 3 - 1
LITA 23:00 FT
[10] FK Panevezys
2 - 0
Siauliai [8]
+0 1 - 0
NORA 23:00 FT
[13] HamKam
1 - 2
Brann [2]
+3/4 0 - 1
TBN3 23:30 FT
[A1-4] Celta Vigo II
2 - 2
Malaga [A2-3]
+0 1 - 0
GEOA 23:30 FT
[5] Dinamo Tbilisi
2 - 0
Gagra Tbilisi [8]
-3/4 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[15] Temuco
0 - 1
La Serena [1]
+1/4 0 - 0
GHW 00:00 FT
  Senegal Nữ
1 - 1
Nam Phi Nữ  
+1/4 0 - 0
BLRA 00:00 FT
[2] Neman Grodno
2 - 0
Dinamo Brest [5]
-1/4 2 - 0
TDB 00:00 FT
[1] Landskrona
2 - 0
Trelleborgs [7]
-1/2 1 - 0
UAEA 00:00 FT
[4] Al Sharjah
3 - 2
Al Wahda(UAE) [5]
-1/4 2 - 1
EGYC 00:00 FT
  ENPPI Cairo
1 - 0
Nogoom El M  
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Future FC
3 - 0
Petrol Asyut  
1 - 0
ARGB 00:05 FT
[B-4] Nueva Chicago 2
1 - 0
Temperley [B-8]
-1/4 1 - 0
GEOA 00:30 FT
[2] Torpedo Kut.
1 - 0
FC Telavi [9]
-1 1 - 0
GHW 01:00 FT
  Canada Nữ
2 - 0
Mexico Nữ  
-1 1/4 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[4] SD Aucas
2 - 2
Imbabura [14] 1
-1 1/4 1 - 0
MARA 01:00 FT
  Hassania Agadir
4 - 1
Youssoufia. Berre  
2 - 1
- 01:00 FT
  Olympique Safi 1
1 - 3
US Touarga  
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
  FUS Rabat
0 - 0
Mouloudia Oujda  
0 - 0
- 01:00 FT
  Chabab Mohammedia
0 - 2
Maghreb Fes  
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
  Renai. Zemamra
0 - 1
Ittihad Tanger  
+0 0 - 1
- 01:00 FT
  JS Soualem
1 - 2
Renai. Berkane  
+1/4 1 - 0
ARGB 01:30 FT
[A-6] Chacarita Jrs
2 - 0
CA Guemes [A-19]
-1/2 2 - 0
C1 02:00 FT
[F-1] B.Dortmund 3
0 - 2
Real Madrid [C-1] 1
+3/4 0 - 0
GHW 02:00 FT
  Nhật Bản U20 Nữ
0 - 3
Mexico U20 Nữ  
-1 1/4 0 - 1
BRAA 02:00 FT
[17] Vitoria/BA 2
0 - 2
Atletico/GO [16]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[19] Gremio/RS
0 - 2
Bragantino/SP [9]
+0 0 - 1
CHIB 02:00 FT
[9] San.Morning
2 - 1
Deportes Santa Cruz [10]
-1/4 0 - 1
PARA 02:00 FT
[10] Tacuary FBC
2 - 5
Nacional(PAR) [9]
+1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[11] Sportivo Trinidense
0 - 1
Guarani CA [5]
+0 0 - 1
GHW 03:00 FT
  Brazil Nữ
4 - 0
Jamaica Nữ  
-2 1/2 2 - 0
BRB 03:00 FT
[18] Brusque FC/SC
0 - 0
Novorizontino/SP [13]
+1/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[8] Tigres(COL)
0 - 1
Orsomarso [5]
-1/4 0 - 0
CNDA 03:00 FT
[7] Forge FC
3 - 0
York United FC [2]
-3/4 2 - 0
ECUA 03:30 FT
[13] Cumbaya FC
1 - 0
Delfin SC [15]
+1/2 0 - 0
URUA 03:30 FT
[8] Wanderers
2 - 1
Rampla Juniors [12]
-1/4 1 - 0
GHW 04:00 FT
  Mỹ Nữ
4 - 0
Hàn Quốc Nữ  
-2 3/4 2 - 0
ARGA 04:00 FT
[B-1] Racing Club
1 - 0
Deportivo Riestra [A-12]
-1 1/4 0 - 0
BRAA 04:30 FT
[14] Cuiaba/MT
0 - 1
Internacional/RS [6]
+1/4 0 - 0
- 04:30 FT
[20] Fluminense/RJ
1 - 1
Juventude/RS [11] 1
-1 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[6] U. Espanola
4 - 3
Iquique [7]
-1/2 4 - 0
CHIB 04:30 FT
[14] U.Concepcion
1 - 1
San. Wanderers [13]
-1/4 0 - 0
PARA 04:30 FT
[6] 2 de Mayo
1 - 1
Olimpia Asuncion [3]
+1/4 0 - 0
GHW 05:00 FT
  Guatemala Nữ
1 - 6
Chile Nữ  
0 - 1
COLB 05:00 FT
[1] Atletico Huila
2 - 0
Real Cartagena [3]
-1/2 0 - 0
ARGB 05:10 FT
[A-18] Talleres (RdE)
2 - 3
Deportivo Maipu [A-10]
-1/4 1 - 2
GHW 06:00 FT
  Curacao Nữ
0 - 0
Aruba Nữ  
0 - 0
ECUA 06:00 FT
[6] Emelec
0 - 0
Libertad (ECU) [16]
-1 0 - 0
CNDA 06:00 FT
[4] Pacific FC
1 - 1
Cavalry FC [3]
1 - 0
USB 06:05 FT
[A-7] Loudoun United
3 - 0
FC Tulsa [B-11]
-1/4 2 - 0
- 06:05 FT
[A-9] Hartford Athletic
1 - 1
Rhode Island FC [A-10]
1 - 1
- 06:05 FT
[A-12] Miami FC
1 - 2
Louisville City [A-1]
+1 1/4 0 - 1
- 06:05 FT
[A-11] Pittsburgh R.
1 - 2
Indy Eleven [A-3]
-1/2 0 - 1
ARGA 06:15 FT
[B-10] Belgrano 1
1 - 0
Argentinos Jun. [A-3]
+0 0 - 0
- 06:15 FT
[A-5] Velez Sarsfield
1 - 1
Atletico Tucuman [A-13]
-1/2 0 - 1
USAA 06:37 FT
[Dong-12] D.C. Utd
2 - 2
Toronto [Dong-8] 2
-3/4 0 - 2
- 06:37 FT
[Dong-4] New York RB
1 - 0
Orlando City [Dong-10]
-3/4 1 - 0
- 06:37 FT
[Dong-1] Inter Miami
3 - 3
St. Louis City SC [Tay-12]
-1 2 - 2
- 06:37 FT
[Dong-11] Philadelphia Union 1
2 - 2
CF Montreal [Dong-14] 1
-1 0 - 1
GHW 07:00 FT
  Nicaragua Nữ
1 - 0
Peru Nữ  
-1/4 1 - 0
BRAA 07:00 FT
[18] Corinthians/SP
0 - 1
Botafogo/RJ [3]
-1/4 0 - 0
CHIA 07:00 FT
[14] Audax Italiano
1 - 2
Palestino [5]
+0 1 - 0
ARGB 07:10 FT
[B-17] Almirante Brown
0 - 1
Deportivo Madryn [B-9]
+0 0 - 0
USAA 07:37 FT
[Tay-5] Minnesota Utd
3 - 1
Sporting Kansas [Tay-13]
1 - 0
- 07:37 FT
[Dong-7] Nashville FC
1 - 2
New England [Dong-13]
-3/4 0 - 1
- 07:37 FT
[Dong-15] Chicago Fire
2 - 1
LA Galaxy [Tay-3]
-1/4 1 - 1
USB 08:05 FT
[B-10] SA Scorpions
1 - 0
Memphis 901 [B-4] 1
-1/4 1 - 0
- 08:05 FT
[B-6] Colorado Springs
1 - 0
Oakland Roots [B-3]
-3/4 1 - 0
- 08:05 FT
[B-12] El Paso Locomotive
1 - 3
Birmingham Legion [A-6]
+0 1 - 2
CCFCL 08:15 FT
  Pachuca
3 - 0
Columbus Crew  
-3/4 2 - 0
USAA 08:37 FT
[Tay-1] Real Salt Lake
5 - 1
Austin FC [Tay-8]
-1 1/4 4 - 0
USB 09:05 FT
[B-2] Sacramento
0 - 1
Tampa Bay Rowdies [A-4]
-1/4 0 - 0
- 09:05 FT
[B-8] Orange County SC
3 - 2
Detroit City FC [A-5]
-1/4 1 - 1
- 09:35 FT
[B-9] Las Vegas Lights
0 - 0
Phoenix Rising [B-7]
+1/4 0 - 0
USAA 09:37 FT
[Tay-2] Los Angeles FC
1 - 0
Dallas [Tay-11]
-1 1/2 0 - 0
- 09:37 FT
[Tay-6] Portland Timbers
2 - 2
Houston Dynamo [Tay-7]
-1/4 1 - 1
- 09:37 FT
[Tay-9] Vancouver WC
2 - 1
Colorado Rapids [Tay-4]
-1/2 0 - 0
AUSNSW 14:00 Hoãn
[16] Central Coast U21
-
APIA Tigers [5]
-
- 14:30 Hoãn
[11] Spirit FC
-
Sutherland Sharks [15]
-
KAZA 17:00 Hoãn
[8] Astana
-
FK Aksu [14]
-
USAA 06:37 Hoãn
[Dong-5] Columbus Crew
-
Seattle Sounders [Tay-10]
-
 
« 01 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: