x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Síp:
 
Chờ kết quả:
BD CYPA   »  8785
Bảng xếp hạng:
BD BXH CYPA  »  8385
Lịch thi đấu :
BD LTD CYPA  »  8385
Châu á:
BD TL CYPA  »  8385

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SÍP

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ 7, ngày 31/10
20:00
Karmiotissa Pol.
vs
Anorthosis  
 
20:00
Apoel FC
vs
Apollon Limassol  
 
20:00
EN Paralimni
vs
Doxa Katokopia  
 
20:00
Olympiakos Nic.
vs
Omonia Nicosia  
 
20:00
Nea Salamina
vs
Ethnikos Achnas  
 
20:00
AEL Limassol
vs
Ermis Aradippou  
 
20:00
AEK Larnaka
vs
Pafos FC  
 
Thứ 7, ngày 07/11
20:00
Ermis Aradippou
vs
EN Paralimni  
 
20:00
Omonia Nicosia
vs
Doxa Katokopia  
 
20:00
Anorthosis
vs
AEK Larnaka  
 
20:00
Pafos FC
vs
AEL Limassol  
 
20:00
Apollon Limassol
vs
Karmiotissa Pol.  
 
20:00
Olympiakos Nic.
vs
Nea Salamina  
 
20:00
Ethnikos Achnas
vs
Apoel FC  
 
Thứ 7, ngày 21/11
20:00
AEK Larnaka
vs
Apollon Limassol  
 
20:00
Doxa Katokopia
vs
Ermis Aradippou  
 
20:00
EN Paralimni
vs
Pafos FC  
 
20:00
Nea Salamina
vs
Omonia Nicosia  
 
20:00
Apoel FC
vs
Olympiakos Nic.  
 
20:00
AEL Limassol
vs
Anorthosis  
 
20:00
Karmiotissa Pol.
vs
Ethnikos Achnas  
 
Thứ 7, ngày 28/11
20:00
Nea Salamina
vs
Apoel FC  
 
20:00
Pafos FC
vs
Doxa Katokopia  
 
20:00
Apollon Limassol
vs
AEL Limassol  
 
20:00
Ethnikos Achnas
vs
AEK Larnaka  
 
20:00
Omonia Nicosia
vs
Ermis Aradippou  
 
20:00
Olympiakos Nic.
vs
Karmiotissa Pol.  
 
20:00
Anorthosis
vs
EN Paralimni  
 
Thứ 4, ngày 02/12
20:00
Ermis Aradippou
vs
Pafos FC  
 
Thứ 7, ngày 05/12
20:00
AEK Larnaka
vs
Olympiakos Nic.  
 
20:00
Doxa Katokopia
vs
Anorthosis  
 
20:00
EN Paralimni
vs
Apollon Limassol  
 
20:00
Apoel FC
vs
Omonia Nicosia  
 
20:00
AEL Limassol
vs
Ethnikos Achnas  
 
20:00
Karmiotissa Pol.
vs
Nea Salamina  
 
Thứ 7, ngày 12/12
20:00
Ermis Aradippou
vs
Anorthosis  
 
20:00
Doxa Katokopia
vs
Apollon Limassol  
 
20:00
EN Paralimni
vs
Ethnikos Achnas  
 
20:00
Omonia Nicosia
vs
Pafos FC  
 
20:00
Karmiotissa Pol.
vs
Apoel FC  
 
20:00
AEL Limassol
vs
Olympiakos Nic.  
 
20:00
AEK Larnaka
vs
Nea Salamina  
 
Thứ 7, ngày 19/12
20:00
Apollon Limassol
vs
Ermis Aradippou  
 
20:00
Ethnikos Achnas
vs
Doxa Katokopia  
 
20:00
Anorthosis
vs
Pafos FC  
 
20:00
Apoel FC
vs
AEK Larnaka  
 
20:00
Olympiakos Nic.
vs
EN Paralimni  
 
20:00
Karmiotissa Pol.
vs
Omonia Nicosia  
 
20:00
Nea Salamina
vs
AEL Limassol  
 

Lịch thi đấu các giải bóng đá Síp

Lịch thi đấu VĐQG Síp
Lịch thi đấu Cúp Síp
Lịch thi đấu Siêu Cúp Síp

THÔNG TIN GIẢI VĐQG SÍP

- Là giải đấu cao nhất quốc gia Síp với 14 đội tham dự.
- 6 đội đứng đầu sau khi kết thúc mùa giải sẽ được phân nhóm đá tranh suất dự C1 và C2 mùa sau. Đội đứng đầu sau khi kết thúc play off sẽ giành suất đá vòng play off C1, 2 đội tiếp theo sẽ giành suất đá C2.
- 6 đội tiếp theo từ vị trí thứ 7 đến vị trí thứ 12 sẽ chia nhóm đá play off đội cuối cùng sau khi đá play off sẽ bị xuống hạng.
- Danh sách 10 đội vô địch gần nhất:
+ 2019-2020 : Omonia Nicosia
+ 2018-2019 : APOEL
+ 2017-2018 : APOEL
+ 2016-2017 : APOEL
+ 2015-2016 : APOEL
+ 2014-2015 : Apollon
+ 2013-2014 : AEL Limassol
+ 2012-2013 : APOEL
+ 2011-2012 : AEL Limassol
+ 2010-2011 : APOEL
+ 2009-2010 : Omonia Nicosia
+ 2008-2009 : APOEL
+ 2007-2008 : Anorthosis
+ 2006-2007 : APOEL
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo