x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HKGA 14:00
[3] Pegasus
vs
HK Ranger [4]
-
SINA 16:30
[1] Alb. Niigata (SIN)
vs
Hougang Utd [6]
-
- 16:30
[3] Lion City Sailors
vs
Balestier Kh. [4]
-
- 16:30
[2] Tampines Rovers
vs
Geylang Intl [5]
-
NHATA 18:00
[9] Urawa Red
vs
Consa. Sapporo [13]
-
- 18:00
[14] Yokohama FC
vs
Yokohama FM [7]
-
- 18:00
[5] Kashima Antlers
vs
Cerezo Osaka [4]
-
- 18:00
[3] Nagoya Grampus
vs
Sanf Hiroshima [8]
-
- 18:00
[10] Kashiwa Reysol
vs
Kawasaki Fro. [1]
-
- 18:00
[15] Sagan Tosu
vs
Oita Trinita [12]
-
- 18:00
[18] Vegalta Sendai
vs
Shonan Bellmare [16]
-
- 18:00
[2] Gamba Osaka
vs
Shimizu S-Pulse [17]
-
- 18:00
[6] FC Tokyo
vs
Vissel Kobe [11]
-
THA 18:00
[9] Muang Thong Utd
vs
Suphanburi [10]
-
- 18:30
[4] Ratchaburi
vs
BG Pathum United [1]
-
- 18:30
[14] Nakhon Ratch.
vs
Police Tero FC [13]
-
ANHU23 20:00
[1-4] Man City U23
vs
West Ham U23 [1-13]
-
- 20:00
[1-1] Liverpool U23
vs
Tottenham U23 [1-7]
-
DUC3 20:00
[8] Vik.Koln
vs
Dynamo Dresden [3]
-
- 20:00
[15] Zwickau
vs
Hansa Rostock [5]
-
- 20:00
[4] Munchen 1860
vs
Wehen [6]
-
- 20:00
[13] Lubeck
vs
Meppen [20]
-
- 20:00
[12] Uerdingen
vs
Kaiserslautern [14]
-
- 20:00
[10] Verl
vs
Turkgucu-Ataspor [7]
-
- 20:00
[9] Hallescher
vs
Waldhof Man. [11]
-
- 20:00
[19] Duisburg
vs
Magdeburg [17]
-
- 20:00
[1] Saarbrucken
vs
Ingolstadt [2]
-
- 20:00
[18] Unterhaching
vs
Bayern Munich II [16]
-
ALBA 20:00
[5] KF Tirana
vs
KF Laci [8]
-
- 20:00
[6] Skenderbeu
vs
Apolonia Fier [10]
-
- 20:00
[7] Kukesi
vs
Bylis Ballsh [9]
-
- 20:00
[1] Vllaznia Shkoder
vs
Kastrioti Kruje [2]
-
- 20:00
[4] Teuta Durres
vs
Partizani Tirana [3]
-
MLTA 20:00
[13] Birkirkara
vs
Gzira Utd [1]
-
- 20:00
[4] Hamrun Spartans
vs
Floriana [7]
-
CYPA 20:00
[3] Olympiakos Nic.
vs
EN Paralimni [14]
-
- 20:00
[13] Ethnikos Achnas
vs
Doxa Katokopia [8]
-
- 20:00
[2] Apollon Limassol
vs
Ermis Aradippou [10]
-
- 20:00
[12] Nea Salamina
vs
AEL Limassol [4]
-
- 20:00
[11] Karmiotissa Pol.
vs
Omonia Nicosia [6]
-
- 20:00
[1] Anorthosis
vs
Pafos FC [7]
-
- 20:00
[9] Apoel FC
vs
AEK Larnaka [5]
-
KUWA 20:00
[9] Fahaheel
vs
Tadamon (KUW) [12]
-
AUTA 20:30
[10] Hartberg
vs
SCR Altach [11]
-
- 20:30
[1] RB Salzburg
vs
Wolfsberger AC [7]
-
- 20:30
[8] Austria Wien
vs
Lask [2]
-
- 20:30
[4] Sturm Graz
vs
St.Polten [5]
-
- 20:30
[6] Wattens
vs
SV Ried [9]
-
- 20:30
[12] Admira
vs
Rapid Wien [3]
-
NPA 20:30
[6] Golden Arrows
vs
Mamelodi Sun. [1]
-
- 20:30
[5] Baroka FC
vs
SuperSport Utd [3]
-
ITB 21:00
[18] Virtus Entella
vs
Pordenone [9]
-
- 21:00
[3] Venezia
vs
SPAL 1907 [5]
-
- 21:00
[4] Frosinone
vs
Salernitana [7]
-
- 21:00
[11] Brescia
vs
Reggiana [15]
-
- 21:00
[8] Chievo
vs
Empoli [2]
-
- 21:00
[20] Cremonese
vs
Cosenza [12]
-
- 21:00
[13] Vicenza
vs
Ascoli [17]
-
- 21:00
[19] Pescara
vs
Monza [10]
-
- 21:00
[14] Reggina
vs
Cittadella [6]
-
- 21:00
[1] Lecce
vs
Pisa [16]
-
AZEA 21:00
[3] Zire IK
vs
Gabala FC [7]
-
- 21:00
[6] Səbail FK
vs
Neftchi Baku [2]
-
DUA 21:30
[2] Leipzig
vs
FC Koln [15]
-
- 21:30
[8] Augsburg
vs
Ein.Frankfurt [9]
-
- 21:30
[6] Union Berlin
vs
B.Dortmund [3]
-
- 21:30
[14] Freiburg
vs
Hertha Berlin [13]
-
- 21:30
[4] B.Leverkusen
vs
Bayern Munich [1]
-
- 21:30
[16] Mainz
vs
Wer.Bremen [11]
-
- 21:30
[7] M.gladbach
vs
Hoffenheim [12]
-
- 21:30
[18] Schalke 04
vs
A.Bielefeld [17]
-
- 21:30
[5] Wolfsburg
vs
Stuttgart [10]
-
WALA 21:30
[1] The New Saints
vs
Penybont [5]
-
- 21:30
[2] Connah's QN
vs
Cardiff Metropolitan [7]
-
- 21:30
[4] Barry Town
vs
Cefn Druids AFC [12]
-
- 21:30
[6] Haverfordwest
vs
Bala Town [3]
-
ANHA 22:00
[16] Brighton
vs
Sheffield Utd [20]
-
- 22:00
[17] Burnley
vs
Wolves [10]
-
- 22:00
[3] Chelsea
vs
West Ham Utd [9]
-
- 22:00
[14] Crystal Palace
vs
Liverpool [1]
-
- 22:00
[6] Everton
vs
Arsenal [13]
-
- 22:00
[12] Man Utd
vs
Leeds Utd [15]
-
- 22:00
[11] Newcastle
vs
Fulham [18]
-
- 22:00
[5] Southampton
vs
Man City [8]
-
- 22:00
[2] Tottenham
vs
Leicester City [4]
-
- 22:00
[19] West Brom
vs
Aston Villa [7]
-
ANHB 22:00
[20] Rotherham Utd
vs
Derby County [24]
-
- 22:00
[7] Swansea City
vs
Barnsley [16]
-
- 22:00
[23] Wycombe
vs
QPR [15]
-
- 22:00
[17] Birmingham
vs
Middlesbrough [10]
-
- 22:00
[6] Brentford
vs
Reading [4]
-
- 22:00
[13] Huddersfield
vs
Watford [3]
-
- 22:00
[12] Luton Town
vs
Bournemouth [2]
-
- 22:00
[11] Millwall
vs
Nottingham Forest [22]
-
- 22:00
[1] Norwich
vs
Cardiff City [14]
-
- 22:00
[18] Preston North End
vs
Bristol City [5]
-
- 22:00
[19] Sheffield Wed.
vs
Coventry [21]
-
- 22:00
[8] Stoke City
vs
Blackburn Rovers [9]
-
ANHL1 22:00
[20] Rochdale
vs
Gillingham [13]
-
- 22:00
[7] Fleetwood Town
vs
Wigan [24]
-
- 22:00
[23] Shrewsbury
vs
Sunderland [8]
-
- 22:00
[2] Peterborough Utd
vs
Ipswich [6]
-
- 22:00
[9] Accrington
vs
Blackpool [15]
-
- 22:00
[21] Bristol Rovers
vs
Oxford Utd [19]
-
- 22:00
[16] Swindon
vs
Charlton Athletic [3]
-
- 22:00
[12] Wimbledon
vs
Crewe Alexandra [14]
-
- 22:00
[22] Burton Albion
vs
Doncaster Rovers [10]
-
- 22:00
[1] Hull City
vs
Portsmouth [5]
-
- 22:00
[17] Northampton
vs
Lincoln [4]
-
- 22:00
[11] Plymouth Argyle
vs
Milton Keynes Dons [18]
-
ANHL2 22:00
[11] Harrogate Town
vs
Salford City [7]
-
- 22:00
[1] Newport
vs
Oldham [17]
-
- 22:00
[6] Forest Green
vs
Carlisle [8]
-
- 22:00
[20] Barrow
vs
Cheltenham [2]
-
- 22:00
[9] Bolton
vs
Tranmere Rovers [10]
-
- 22:00
[18] Bradford City
vs
Cambridge Utd [3]
-
- 22:00
[12] Colchester Utd
vs
Morecambe [13]
-
- 22:00
[19] Grimsby
vs
Scunthorpe Utd [22]
-
- 22:00
[5] Leyton Orient
vs
Crawley Town [14]
-
- 22:00
[23] Mansfield
vs
Southend [24]
-
- 22:00
[21] Stevenage
vs
Exeter City [4]
-
- 22:00
[16] Walsall
vs
Port Vale [15]
-
SCOA 22:00
[11] St. Mirren
vs
St. Johnstone [7]
-
- 22:00
[9] Ross County
vs
Hamilton [12]
-
- 22:00
[4] Hibernian
vs
Dundee Utd [5]
-
- 22:00
[6] Kilmarnock
vs
Aberdeen [3]
-
- 22:00
[10] Livingston
vs
Celtic [2]
-
- 22:00
[1] Rangers
vs
Motherwell [8]
-
SCOB 22:00
[6] Greenock Morton
vs
Queen of South [8]
-
- 22:00
[7] Dundee
vs
Dunfermline [1]
-
- 22:00
[9] Arbroath
vs
Ayr Utd [4]
-
- 22:00
[3] Raith Rovers
vs
Hearts [2]
-
- 22:00
[10] Alloa Athletic
vs
Inverness C.T. [5]
-
SCO2 22:00
[1] Cove Rangers
vs
Clyde [8]
-
- 22:00
[9] East Fife
vs
Forfar Athletic [10]
-
- 22:00
[4] Partick Thistle
vs
Peterhead [7]
-
- 22:00
[6] Montrose
vs
Dumbarton [5]
-
- 22:00
[2] Falkirk
vs
Airdrieonians [3]
-
NIRA 22:00
[4] Cliftonville
vs
Coleraine [7]
-
- 22:00
[11] Portadown FC
vs
Larne [1]
-
- 22:00
[2] Linfield
vs
Dungannon Swi. [9]
-
- 22:00
[8] Warrenpoint Town
vs
Glenavon [5]
-
- 22:00
[10] Carrick Rangers
vs
Crusaders Belfast [3]
-
- 22:00
[6] Ballymena Utd
vs
Glentoran [12]
-
GREA 22:15
[13] Panetolikos
vs
Apollon Smirnis [11]
-
HLA 22:30
[10] Sparta Rotterdam
vs
Groningen [8]
-
KUWA 22:30
[6] Al Kuwait
vs
Al Arabi (KUW) [5]
-
RMNA 23:00
[11] Botosani
vs
Voluntari [10]
-
- 23:00
[8] Chindia Targoviste
vs
Arges Pitesti [15]
-
- 23:00
[5] Aca. Clinceni
vs
Dinamo Bucuresti [14]
-
- 23:00
[12] Hermannstadt
vs
CSMS Politehnica Iasi [13]
-
- 23:00
[6] UTA Arad
vs
Astra Giurgiu [16]
-
- 23:00
[3] CFR Cluj
vs
FC Uni.Craiova [2]
-
- 23:00
[9] Gaz Metan Medias
vs
Viitorul C. [7]
-
- 23:00
[1] Steaua Bucuresti
vs
Sepsi OSK [4]
-
CZEA 23:00
[13] Banik Ostrava
vs
Sparta Praha [2]
-
- 23:00
[7] Pardubice
vs
C. Budejovice [12]
-
- 23:00
[14] Mlada Boleslav
vs
Brno [16]
-
- 23:00
[17] Opava
vs
Zlin [5]
-
- 23:00
[1] Slavia Praha
vs
Sigma Olomouc [3]
-
- 23:00
[6] Slovacko
vs
MFk Karvina [10]
-
- 23:00
[18] Pribram
vs
Vik.Plzen [4]
-
- 23:00
[9] Slovan Liberec
vs
Bohemians 1905 [11]
-
- 23:00
[15] Teplice
vs
Jablonec [8]
-
NPA 23:00
[7] Cape Town City
vs
TS Galaxy [8]
-
- 23:00
[10] Kaizer Chiefs
vs
Blo. Celtic [14]
-
HUNA 00:00
[10] Diosgyori
vs
Zalaegerzseg [8]
-
- 00:00
[4] MTK Budapest
vs
Paksi [5]
-
- 00:00
[9] Ujpest
vs
Budapest Honved [11]
-
- 00:00
[3] MOL Fehervar FC
vs
Varda SE [2]
-
- 00:00
[12] Mezokovesdi SE
vs
Puskas Akademia [6]
-
- 00:00
[1] Ferencvaros
vs
Budafoki MTE [7]
-
NORA 00:00
[11] Brann
vs
Odd Grenland [5]
-
- 00:00
[3] Valerenga
vs
Start Kristiansand [13]
-
- 00:00
[12] Sandefjord
vs
Rosenborg [4]
-
- 00:00
[2] Molde
vs
Sarpsborg [10]
-
- 00:00
[6] Kristiansund
vs
Haugesund [8]
-
- 00:00
[14] Stromsgodset
vs
Stabaek [9]
-
- 00:00
[1] Bodo Glimt
vs
Viking [7]
-
- 00:00
[15] Mjondalen
vs
Aalesund [16]
-
SLOA 00:00
[6] CM Celje
vs
Koper [4]
-
- 00:00
[1] Maribor
vs
Mura [2]
-
- 00:00
[8] NK Bravo
vs
O.Ljubljana [3]
-
- 00:00
[5] Tabor Sezana
vs
Gorica [9]
-
- 00:00
[7] Domzale
vs
Aluminij [10]
-
WALA 00:00
[11] Flint Town Utd
vs
Aberystwyth [9]
-
MLTA 00:15
[8] Mosta
vs
Zejtun [11]
-
- 00:15
[16] Senglea Athletic
vs
Sirens [12]
-
GREA 00:30
[10] OFI Creta
vs
Aris Salonica [2]
-
HLA 00:45
[15] VVV Venlo
vs
Twente [5]
-
PHB 01:00
[7] Clermont
vs
Paris FC [1]
-
- 01:00
[18] Rodez
vs
Chateauroux [16]
-
- 01:00
[9] Dunkerque
vs
Caen [3]
-
- 01:00
[20] Chambly
vs
Guingamp [13]
-
- 01:00
[17] Ajaccio
vs
Nancy [15]
-
- 01:00
[4] Auxerre
vs
Pau FC [19]
-
- 01:00
[12] Sochaux
vs
Grenoble [2]
-
- 01:00
[5] Toulouse
vs
Le Havre [10]
-
- 01:00
[6] Troyes
vs
Niort [8]
-
- 01:00
[11] Valenciennes
vs
Amiens [14]
-
CROA 01:00
[9] Istra 1961
vs
Lok. Zagreb [10]
-
- 01:00
[1] Dinamo Zagreb
vs
NK Varazdin [8]
-
- 01:00
[4] Hajduk Split
vs
HNK Gorica [3]
-
- 01:00
[6] Slaven Belupo
vs
HNK Rijeka [5]
-
- 01:00
[2] NK Osijek
vs
Sibenik [7]
-
TSA 01:00
[7] Sion
vs
Vaduz [10]
-
- 01:00
[6] Lausanne Sports
vs
Luzern [9]
-
- 01:00
[5] Basel
vs
St. Gallen [3]
-
- 01:00
[1] Young Boys
vs
Lugano [2]
-
- 01:00
[4] Zurich
vs
Servette [8]
-
NPA 01:15
[11] Tshakhuma TM
vs
Orlando Pirates [2]
-
HLA 02:00
[11] RKC Waalwijk
vs
PSV Eindhoven [4]
-
BRB 02:00
[8] Confianca/SE
vs
Ponte Preta/SP [6]
-
- 02:00
[4] Cuiaba/MT
vs
Operario/PR [12]
-
- 02:00
[17] Nautico/PE
vs
Sampaio Correa/MA [3]
-
- 02:00
[13] CRB/AL
vs
Botafogo/SP [19]
-
- 02:00
[7] Avai/SC
vs
Cruzeiro/MG [10]
-
- 02:00
[20] Oeste/SP
vs
Vitoria/BA [16]
-
- 02:00
[2] America/MG
vs
Chapecoense [1]
-
- 02:00
[14] Guarani/SP
vs
Figueirense/SC [18]
-
- 02:00
[5] Juventude/RS
vs
CSA/AL [9]
-
- 02:00
[15] Parana/PR
vs
Brasil Pelotas/RS [11]
-
PARA 02:00
[1] 12 de Octubre
vs
Cerro Porteno [2]
-
- 02:00
[9] CS San Lorenzo
vs
River Plate (PAR) [11]
-
- 02:00
[7] Sportivo Luqueno
vs
Sol de America [4]
-
- 02:00
[10] Guarani CA
vs
Guairena FC [8]
-
- 02:00
[5] Nacional
vs
General Diaz [12]
-
- 02:00
[6] Libertad
vs
Olimpia Asuncion [3]
-
HLA 03:00
[9] Utrecht
vs
Fortuna Sittard [18]
-
COLB 03:00
[3] Union Magdalena
vs
Llaneros FC [7]
-
- 03:00
[8] Atletico Huila
vs
Dep.Quindio [2]
-
NZLA 07:00
[7] Hawke's Bay
vs
Waitakare Utd [4]
-
- 10:00
[3] Wanderers SC
vs
Eastern Suburbs (NZL) [2]
-
 
« 31 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo