x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNA 17:00
[2] HA Gia Lai
vs
Nam Định [6]
-
- 17:00
[13] Thanh Hóa
vs
SL Nghệ An [9]
-
HLA 18:15
[11] Sparta Rotterdam
vs
Feyenoord [3]
-
ITA 18:30
[2] Lazio
vs
Fiorentina [13]
-
VNA 19:00
[14] Viettel
vs
Than Quảng Ninh [12]
-
DUB 19:30
[8] Jahn Regensburg
vs
Holstein Kiel [5]
-
- 19:30
[17] Wehen
vs
Stuttgart [2]
-
- 19:30
[9] Erzgebirge Aue
vs
Sandhausen [11]
-
- 19:30
[1] A.Bielefeld
vs
Osnabruck [10]
-
- 19:30
[13] Bochum
vs
Heidenheim [4]
-
- 19:30
[6] Greuther Furth
vs
Hamburger [3]
-
- 19:30
[14] Hannover 96
vs
Dynamo Dresden [18]
-
- 19:30
[16] Karlsruher
vs
Darmstadt [7]
-
- 19:30
[12] St. Pauli
vs
Nurnberg [15]
-
DUC4DB 19:30
[10] Auerbach
vs
Meuselwitz [11]
-
- 19:30
[15] Ger.Halberstadt
vs
Union Furstenwalde [5]
-
- 19:30
[16] Optik Rathenow
vs
Viktoria Berlin [9]
-
- 19:30
[4] Hertha Berlin II
vs
C. Leipzig [13]
-
- 19:30
[2] Lok.Leipzig
vs
Berliner FC Dynamo [7]
-
- 19:30
[14] RW Erfurt
vs
Wacker Nordhausen [8]
-
- 19:30
[1] VSG Altglienicke
vs
Babelsberg [17]
-
- 19:30
[12] SV Lichtenberg
vs
Ger.Halberstadt [15]
-
Đang tải...
- 19:30
[12] SV Lichtenberg
vs
Bischofswerdaer [18]
-
- 19:30
[3] E.Cottbus
vs
Berlin AK 07 [6]
-
ANHU23 20:00
[2-1] West Ham U23
vs
Swansea City U23 [2-8]
-
DUC4B 20:00
[14] St. Pauli II
vs
Altona 93 [16]
-
- 20:00
[6] Holstein Kiel II
vs
SSV Jeddeloh [15]
-
NGA 20:00
[6] Arsenal-Tula
vs
Rubin Kazan [12]
-
- 20:00
[11] FK Tambov
vs
Krylya Sovetov [15]
-
- 20:00
[14] FK Orenburg
vs
Spartak Moscow [10]
-
- 20:00
[16] PFC Sochi
vs
Krasnodar [2]
-
- 20:00
[13] Akhmat Groznyi
vs
Din. Moscow [7]
-
- 20:00
[4] Cska Moscow
vs
Ufa [9]
-
- 20:00
[3] Rostov
vs
Lok. Moscow [5]
-
- 20:00
[1] Zenit
vs
Ural S.r. [8]
-
NGB 20:00
[10] Baltika
vs
Armavir [14]
-
- 20:00
[8] Tom Tomsk
vs
Krasnodar B [12]
-
- 20:00
[4] Torpedo Moscow
vs
Tekstilshchik Ivanov [18]
-
- 20:00
[6] Shinnik Yaroslavl
vs
Rotor Volgograd [1]
-
- 20:00
[16] Spartak Moscow B
vs
Yenisey [17]
-
- 20:00
[3] Chertanovo
vs
Mordovia [19]
-
- 20:00
[9] Chayka FK Pesch
vs
Avangard Kursk [13]
-
- 20:00
[7] SKA-Khabarovsk
vs
Nizhny Nov [11]
-
- 20:00
[5] Neftekhimik Nizh
vs
Khimki [2]
-
- 20:00
[20] Fakel
vs
Luch Energiya [15]
-
TNKB 20:00
[9] Akhisar Bld.
vs
Erzurum BB [2]
-
- 20:00
[3] Bursaspor
vs
Boluspor [18]
-
- 20:00
[15] Altinordu SK
vs
Balikesirspor [11]
-
- 20:00
[1] Hatayspor
vs
Umraniyespor [7]
-
- 20:00
[16] Osmanlispor
vs
Giresunspor [12]
-
- 20:00
[5] Fatih Karagumruk
vs
Altay [6]
-
- 20:00
[10] Menemen Bld
vs
Istanbulspor AS [13]
-
- 20:00
[14] Eskisehirspor
vs
Adana Demirspor [4]
-
- 20:00
[17] Adanaspor
vs
Keciorengucu [8]
-
BRAMG 20:00
[9] Boa Esporte/MG
vs
Uberlandia/MG [6]
-
HLA 20:30
[14] VVV Venlo
vs
AZ Alkmaar [2]
-
- 20:30
[4] PSV Eindhoven
vs
Emmen [12]
-
ITA 21:00
[19] Brescia
vs
Genoa [18]
-
- 21:00
[11] Cagliari
vs
Torino [14]
-
- 21:00
[15] Udinese
vs
Atalanta [4]
-
ITA3 21:00
AC Renate
vs
Monza
-
- 21:00
Pro Vercelli
vs
Siena
-
- 21:00
Carrarese
vs
Aurora Pro Patria
-
- 21:00
Feralpisalo
vs
ArzignanoChiampo
-
- 21:00
Rende
vs
Catanzaro
-
- 21:00
Paganese
vs
AZ Picerno
-
- 21:00
Pontedera
vs
Gozzano
-
- 21:00
Casertana
vs
Teramo
-
- 21:00
Giana Erminio
vs
Arezzo
-
- 21:00
Pistoiese
vs
Novara
-
- 21:00
US Fermana
vs
Rimini
-
- 21:00
Virtus Francavilla
vs
AS Bisceglie
-
- 21:00
US Olbia
vs
US Pianese
-
- 21:00
Sicula Leonzio
vs
Viterbese Calcio
-
- 21:00
Potenza SC
vs
SS Monopoli
-
- 21:00
FC Rieti
vs
Cavese
-
- 21:00
Virtus Verona
vs
Alto Adige
-
- 21:00
Lecco
vs
Como
-
- 21:00
Pergolettese
vs
Juventus U23
-
- 21:00
Padova
vs
Piacenza
-
- 21:00
Reggiana
vs
Modena
-
- 21:00
Gubbio
vs
Pesaro
-
- 21:00
Bari
vs
Catania
-
- 21:00
Fano
vs
Triestina
-
- 21:00
Cesena
vs
Ravenna
-
- 21:00
Carpi
vs
Imolese Calcio
-
- 21:00
Vicenza
vs
Sambenedettese
-
- 21:00
Reggina
vs
Avellino
-
- 21:00
Alessandria
vs
Albinoleffe
-
- 21:00
Ternana
vs
Vibonese
-
DUC4B 21:00
[17] Hannoverscher SC
vs
Hannover II [12]
-
- 21:00
[10] Oldenburg 1987
vs
Wer.Bremen II [4]
-
PHA 21:00
[12] Bordeaux
vs
Rennes [3]
-
ICELC 21:00
[A-6] Leiknir Rey.
vs
Leiknir Faskr. [A-5]
-
DENB 21:00
[1] Vejle
vs
Naestved BK [11]
-
- 21:00
[3] Viborg
vs
Skive IK [8]
-
- 21:00
[5] Vendsyssel FF
vs
Fredericia [2]
-
- 21:00
[6] Fremad Amager
vs
Kolding IF [4]
-
- 21:00
[9] Nykobing
vs
Roskilde [12]
-
- 21:00
[7] HB Koge
vs
Hvidovre IF [10]
-
DUA 21:30
[11] Ein.Frankfurt
vs
M.gladbach [4]
-
LUXA 22:00
[5] Dudelange
vs
Hostert [8]
-
- 22:00
[10] Mondorf-les.
vs
UT Petange [3]
-
- 22:00
[12] Victoria Rosport
vs
RFCU Luxemburg [9]
-
- 22:00
[6] UNA Strassen
vs
Etzella Ettelbruc [11]
-
- 22:00
[14] Rodange 91
vs
Progres Niedercorn [1]
-
- 22:00
[4] Differdange
vs
BB Muhlenbach [13]
-
- 22:00
[2] Fola Esch
vs
Jeunesse Esch [7]
-
HLA 22:45
[18] RKC Waalwijk
vs
Groningen [8]
-
TBNA 23:00
[19] Leganes
vs
Valladolid [15]
-
- 23:00
[9] Granada
vs
Getafe [5]
-
- 23:00
[11] Athletic Bilbao
vs
Atletico Madrid [3]
-
- 23:00
[17] Celta Vigo
vs
Villarreal [8]
-
- 23:00
[20] Espanyol
vs
Alaves [14]
-
- 23:00
[18] Mallorca
vs
Barcelona [1]
-
- 23:00
[2] Real Madrid
vs
Eibar [16]
-
- 23:00
[6] Real Sociedad
vs
Osasuna [12]
-
- 23:00
[4] Sevilla
vs
Real Betis [13]
-
- 23:00
[7] Valencia
vs
Levante [10]
-
TBN3 23:00
[D-6] San Fernando
vs
Cordoba [D-4]
-
- 23:00
[D-14] Atl. Sanluqueno
vs
Murcia [D-7]
-
- 23:00
[B-20] Tudelano
vs
Izarra [B-18]
-
- 23:00
[B-6] Amorebieta
vs
Burgos CF [B-7]
-
- 23:00
[C-16] Ejea
vs
Alaves
-
- 23:00
[C-19] AE Prat
vs
Valencia B [C-14]
-
- 23:00
[C-12] UE Llagostera
vs
Andorra FC [C-6]
-
- 23:00
[C-18] Badalona
vs
Espanyol B [C-11]
-
- 23:00
[D-20] CP Villarrobledo
vs
Cadiz B [D-13]
-
- 23:00
[D-8] Linense
vs
Villarrubia CF [D-12]
-
- 23:00
[A-15] Pontevedra
vs
Celta Vigo II [A-17]
-
- 23:00
[A-5] Coruxo
vs
Getafe B [A-19]
-
- 23:00
[A-14] Sporting Gijon B
vs
Atletico Madrid B [A-3]
-
- 23:00
[A-20] S.S. Reyes
vs
UD Melilla [A-10]
-
- 23:00
[B-8] Osasuna B
vs
Guijuelo [B-10]
-
- 23:00
[C-9] Levante B
vs
Lleida Esportiu [C-5]
-
- 23:00
[D-11] UCAM Murcia
vs
Sevilla B [D-10]
-
- 23:00
[B-2] Cultural Leonesa
vs
Barakaldo [B-19]
-
- 23:00
[A-18] Las Palmas Atl.
vs
Marino de Luanco [A-11]
-
- 23:00
[B-9] Haro Deportivo
vs
Alaves B [B-12]
-
- 23:00
[A-12] Union Langreo
vs
Pena Deportiva [A-4]
-
- 23:00
[B-4] Valladolid II
vs
Athletic Bilbao B [B-3]
-
- 23:00
[D-19] Merida
vs
Badajoz [D-5]
-
- 23:00
[C-20] Orihuela
vs
Ebro [C-10]
-
- 23:00
[D-2] Cartagena
vs
Recreativo Huelva [D-9]
-
- 23:00
[C-3] Villarreal B
vs
Castellon [C-4]
-
- 23:00
[A-7] Rayo Majada.
vs
Las Rozas CF [A-16]
-
- 23:00
[B-13] CD Calahorra
vs
Real Sociedad B [B-5]
-
- 23:00
[B-17] Arenas de Guecho
vs
Salamanca [B-16]
-
- 23:00
[A-8] Inter de Madrid
vs
Atl. Baleares [A-1]
-
- 23:00
[B-14] CF Salmantino
vs
Leioa [B-11]
-
- 23:00
[A-2] Ibiza-Eivissa
vs
Real Oviedo B [A-13]
-
- 23:00
[D-16] Talavera
vs
Algeciras [D-17]
-
- 23:00
[D-1] Marbella
vs
Granada II [D-18]
-
- 23:00
[D-15] Don Benito
vs
Yeclano Dep. [D-3]
-
- 23:00
[C-2] Sabadell
vs
Barcelona B [C-7]
-
- 23:00
[A-9] Racing Ferrol
vs
Real Madrid B [A-6]
-
- 23:00
[C-15] Hercules CF
vs
Cornella [C-1]
-
- 23:00
[C-13] Gimnastic
vs
UE Olot [C-8]
-
- 23:00
[B-15] Real Union
vs
UD Logrones [B-1]
-
PHA 23:00
[5] Monaco
vs
Saint Etienne [15]
-
BDNA 23:00
[17] Portimonense
vs
Gil Vicente [10]
-
- 23:00
[18] Aves
vs
Belenenses [15]
-
- 23:00
[6] Famalicao
vs
Porto [2]
-
- 23:00
[11] Santa Clara
vs
Braga [3]
-
- 23:00
[1] Benfica
vs
Tondela [14]
-
- 23:00
[8] Boavista
vs
Moreirense [9]
-
- 23:00
[13] Maritimo
vs
Vitoria Setubal [12]
-
- 23:00
[5] Rio Ave
vs
Pacos Ferreira [16]
-
- 23:00
[7] Vitoria Guimaraes
vs
Sporting Lisbon [4]
-
BDNB 23:00
[11] Benfica B
vs
Academica Coim [6]
-
- 23:00
[16] Porto B
vs
Academico Viseu [8]
-
- 23:00
[18] Casa Pia AC
vs
Leixoes [9]
-
- 23:00
[4] Estoril
vs
Chaves [10]
-
- 23:00
[7] SC Covilha
vs
CD Mafra [3]
-
- 23:00
[12] UD Oliveirense
vs
Vilafranquense [15]
-
- 23:00
[5] Varzim
vs
Nacional Madeira [1]
-
ICELC 23:00
[C-4] Thor Akureyri
vs
Hafnarfjordur [C-2]
-
TBNB 00:00
[8] Fuenlabrada
vs
Tenerife [16]
-
- 00:00
[11] Mirandes
vs
Numancia [10]
-
- 00:00
[21] Real Oviedo
vs
SD Ponferradina [14]
-
- 00:00
[18] Albacete
vs
Almeria [3]
-
- 00:00
[1] Cadiz
vs
Rayo Vallecano [7]
-
- 00:00
[17] Deportivo
vs
Sporting Gijon [12]
-
- 00:00
[6] Elche
vs
Extremadura UD [20]
-
- 00:00
[13] Las Palmas
vs
Girona [5]
-
- 00:00
[15] Malaga
vs
Huesca [4]
-
- 00:00
[22] Racing Santander
vs
Lugo [19]
-
- 00:00
[2] Zaragoza
vs
Alcorcon [9]
-
ITA 00:00
[9] Parma
vs
Inter Milan [3]
-
DUA 00:00
[12] Augsburg
vs
Wolfsburg [7]
-
TNKA 00:00
[18] Kayserispor
vs
Malatyaspor [12]
-
- 00:00
[16] Ankaragucu
vs
Rizespor [14]
-
- 00:00
[2] Trabzonspor
vs
Istanbul BB [1]
-
- 00:00
[15] Konyaspor
vs
Fenerbahce [6]
-
- 00:00
[13] Denizlispor
vs
Genclerbirligi [10]
-
- 00:00
[11] Antalyaspor
vs
Sivasspor [4]
-
- 00:00
[5] Alanyaspor
vs
Gaziantep B.B [9]
-
- 00:00
[17] Kasimpasa
vs
Goztepe [8]
-
- 00:00
[3] Galatasaray
vs
Besiktas [7]
-
DENA 01:00
[1] Midtjylland
vs
AC Horsens [11]
-
- 01:00
[13] Esbjerg FB
vs
Aalborg BK [6]
-
- 01:00
[7] Randers
vs
Hobro I.K. [12]
-
- 01:00
[14] Silkeborg IF
vs
Nordsjaelland [5]
-
- 01:00
[3] Aarhus AGF
vs
Odense BK [9]
-
- 01:00
[8] Lyngby
vs
Kobenhavn [2]
-
- 01:00
[4] Brondby
vs
Sonderjyske [10]
-
MEXA 01:00
[15] Toluca
vs
Atlas [14]
-
MEXB 01:00
[3] Leones Negros UdeG
vs
Mineros de Zac. [1]
-
BRAPR 02:00
[4] Londrina/PR
vs
Operario/PR [5]
-
- 02:00
[12] Toledo/PR
vs
Parana/PR [6]
-
- 02:00
[9] Cianorte/PR
vs
Rio Branco/PR [2]
-
- 02:00
[11] Uniao/PR
vs
Cascavel/PR [1]
-
- 02:00
[3] Coritiba/PR
vs
Atletico/PR [7]
-
BRASP 02:00
[C-1] Mirassol/SP
vs
Santo Andre/SP [B-1]
-
- 02:00
[D-4] Corinthians/SP
vs
Ituano/SP [C-3]
-
BLVA 02:00
[7] Nacional Potosi
vs
The Strongest [12]
-
- 02:00
[9] CD Guabira
vs
Blooming [5]
-
- 02:00
[1] Royal Pari
vs
Real Santa Cruz [14]
-
- 02:00
[8] CA Palmaflor
vs
Always Ready [2]
-
- 02:00
[13] San Jose
vs
Aurora [11]
-
- 02:00
[6] Oriente Petrolero
vs
Jorge Wilstermann [4]
-
- 02:00
[3] Bolivar
vs
Real Potosi [10]
-
CHIA 02:00
[17] Colo Colo
vs
San. Wanderers [18]
-
- 02:00
[7] Audax Italiano
vs
U.Concepcion [14]
-
- 02:00
[5] Palestino
vs
Univ. de Chile [1]
-
- 02:00
[6] Cobresal
vs
Univ. Catolica [2]
-
- 02:00
[8] Everton CD
vs
La Serena [13]
-
- 02:00
[12] O Higgins
vs
Antofagasta [9]
-
- 02:00
[4] Curico Unido
vs
U. La Calera [3]
-
- 02:00
[15] Coquimbo Unido
vs
Iquique [16]
-
- 02:00
[10] U. Espanola
vs
Huachipato [11]
-
COLA 02:00
[16] Millonarios
vs
Once Caldas [9]
-
- 02:00
[18] Patriotas
vs
Envigado [11]
-
- 02:00
[2] Deportivo Pasto
vs
Jag de Cordoba [12]
-
- 02:00
[3] Alianza Petrolera
vs
Inde.Medellin [13]
-
- 02:00
[6] Pereira
vs
Santa Fe [4]
-
- 02:00
[20] Cucuta
vs
Deportivo Cali [7]
-
- 02:00
[8] Junior Barranquilla
vs
Rionegro Águilas [10]
-
- 02:00
[15] La Equidad
vs
Boyaca Chico [19]
-
- 02:00
[1] Atl. Nacional
vs
Deportes Tolima [14]
-
- 02:00
[5] America Cali
vs
Atl. Bucaramanga [17]
-
ICELC 02:15
[A-1] Breidablik
vs
KR Reykjavik [A-2]
-
ITA 02:45
[7] AC Milan
vs
Roma [5]
-
PHA 03:00
[1] PSG
vs
Nice [10]
-
BRAMG 03:00
[8] Villa Nova/MG
vs
Atl. Mineiro/MG [4]
-
- 03:00
[10] URT/MG
vs
Tupynambas/MG [12]
-
- 03:00
[7] Patrocinense/MG
vs
America/MG [1]
-
- 03:00
[3] Cruzeiro/MG
vs
Coimbra/MG [11]
-
CRCA 03:00
[8] Perez Zeledon
vs
Dep. Saprissa [2]
-
- 03:00
[4] San Carlos
vs
Guadalupe FC [9]
-
- 03:00
[3] Alajuelense
vs
Universidad CR [11]
-
- 03:00
[10] Municipal Grecia
vs
Cartagines [7]
-
- 03:00
[5] Jicaral Sercoba
vs
Santos Guapiles [6]
-
- 03:00
[1] Herediano
vs
Limon [12]
-
MEXA 03:59
[6] San Luis
vs
Puebla [13]
-
USAA 06:00
[Dong-2] Atlanta United
vs
Sporting Kansas [Tay-11]
-
- 06:00
[Tay-12] Vancouver WC
vs
Colorado Rapids [Tay-9]
-
- 06:30
[Dong-7] New England
vs
Portland Timbers [Tay-6]
-
- 06:30
[Dong-11] Orlando City
vs
Chicago Fire [Dong-8]
-
- 06:30
[Dong-3] Philadelphia Union
vs
San Jose EQ [Tay-8]
-
MEXA 07:00
[8] Santos Laguna
vs
Necaxa [11]
-
USAA 07:30
[Tay-10] Houston Dynamo
vs
Seattle Sounders [Tay-2]
-
MEXA 09:00
[1] Club America
vs
Cruz Azul [4]
-
 
« 26 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo