x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 12:00
[3] Nagano Parceiro
vs
FC Gifu [4]
-
- 12:00
[10] Fujieda MYFC
vs
Vanraure Hachinohe [15]
-
- 12:00
[2] Sagamihara
vs
Blaublitz Akita [1]
-
- 12:00
[12] Azul Claro Numazu
vs
Yokohama SCC [17]
-
- 12:00
[18] Cerezo Osaka U23
vs
Grulla Morioka [13]
-
- 12:00
[11] Fukushima Utd
vs
Gainare Tottori [6]
-
- 12:00
[5] Roas. Kumamoto
vs
Kamatamare San. [16]
-
- 12:00
[8] Kataller Toyama
vs
FC Imabari [7]
-
- 12:00
[9] Kagoshima
vs
Gamba Osaka U23 [14]
-
HKGA 14:00
[4] Happy Valley
vs
Eastern AA [1]
-
THA 17:00
[13] Police Tero FC
vs
Rayong FC [16]
-
NHATB 18:00
[6] Alb. Niigata (JPN)
vs
Thespa Kusatsu [20]
-
- 18:00
[13] Omiya Ardija
vs
Renofa Yamaguchi [22]
-
- 18:00
[5] Ventforet Kofu
vs
Matsumoto Yama. [17]
-
- 18:00
[7] Montedio Yama.
vs
Okayama [15]
-
- 18:00
[2] Avispa Fukuoka
vs
Kyoto Sanga [10]
-
- 18:00
[1] Tokushima Vortis
vs
JEF United Chiba [14]
-
- 18:00
[8] Tokyo Verdy
vs
V-Varen Nagasaki [3]
-
- 18:00
[4] Giravanz Kita.
vs
Jubilo Iwata [9]
-
- 18:00
[18] Machida Zelvia
vs
Mito Hollyhock [11]
-
- 18:00
[16] Zweigen Kan.
vs
Tochigi SC [12]
-
- 18:00
[19] Ryukyu
vs
Ehime FC [21]
-
THA 18:00
[3] Port FC
vs
Ratchaburi [4]
-
HLA 18:15
[4] PSV Eindhoven
vs
Utrecht [9]
-
ITA 18:30
[11] Cagliari
vs
Inter Milan [5]
-
THA 18:30
[15] Trat FC
vs
Nakhon Ratch. [14]
-
MKDA 19:00
[6] Vardar
vs
Makedonija [2]
-
- 19:00
[10] Academy Pandev
vs
Shkendija [1]
-
- 19:00
[4] FC Struga
vs
Rabotnicki [8]
-
- 19:00
[5] Borec Veles
vs
Sileks Kratovo [7]
-
- 19:00
[11] Renova
vs
Shkupi [3]
-
- 19:00
[9] Pelister
vs
Belasica Strumica [12]
-
DUB 19:30
[16] Ein.Braunschweig
vs
Osnabruck [6]
-
- 19:30
[9] Karlsruher
vs
Fort.Dusseldorf [8]
-
- 19:30
[10] Nurnberg
vs
Wurzburger [18]
-
- 19:30
[17] St. Pauli
vs
Erzgebirge Aue [7]
-
DUC4DB 19:30
[4] CZ Jena
vs
Auerbach [16]
-
- 19:30
[18] Optik Rathenow
vs
Tennis Borussia B. [19]
-
- 19:30
[14] Hertha Berlin II
vs
Babelsberg [9]
-
- 19:30
[8] Chemnitzer
vs
SV Lichtenberg [11]
-
- 19:30
[7] Berliner FC Dynamo
vs
Union Furstenwalde [10]
-
- 19:30
[13] Luckenwalde
vs
Viktoria Berlin [1]
-
- 19:30
[2] C. Leipzig
vs
Lok.Leipzig [6]
-
- 19:30
[20] Bischofswerdaer
vs
Meuselwitz [17]
-
- 19:30
[5] Berlin AK 07
vs
Ger.Halberstadt [15]
-
- 19:30
[12] E.Cottbus
vs
VSG Altglienicke [3]
-
ANHU23 20:00
[1-6] Man Utd U23
vs
Man City U23 [1-5]
-
- 20:00
[2-5] Leeds Utd U23
vs
Aston Villa U23 [2-3]
-
GREA 20:00
[14] Lamia FC
vs
Olympiakos [1]
-
MLTA 20:00
[1] Hibernians
vs
Birkirkara [14]
-
- 20:00
[6] Valletta
vs
Zejtun [11]
-
DENA 20:00
[8] Odense BK
vs
Midtjylland [1]
-
- 20:00
[5] Aalborg BK
vs
Lyngby [11]
-
- 20:00
[7] Nordsjaelland
vs
Kobenhavn [10]
-
- 20:00
[9] Randers
vs
Vejle [6]
-
- 20:00
[12] AC Horsens
vs
Aarhus AGF [4]
-
- 20:00
[3] Brondby
vs
Sonderjyske [2]
-
HLA 20:30
[14] VVV Venlo
vs
Feyenoord [3]
-
- 20:30
[2] Vitesse Arnhem
vs
Heerenveen [6]
-
NPA 20:30
[12] Amazulu
vs
Golden Arrows [6]
-
- 20:30
[15] Blo. Celtic
vs
Baroka FC [4]
-
- 20:30
[3] Orlando Pirates
vs
Chippa Utd [13]
-
ITA 21:00
[7] Atalanta
vs
Fiorentina [15]
-
- 21:00
[12] Bologna
vs
Roma [3]
-
- 21:00
[6] Napoli
vs
Sampdoria [10]
-
ITA3 21:00
[A-5] Como
vs
Carrarese [A-3]
-
- 21:00
[A-1] Pro Vercelli
vs
Albinoleffe [A-9]
-
- 21:00
[B-3] Alto Adige
vs
Legnano [B-13]
-
- 21:00
[C-5] Juve Stabia
vs
Potenza SC [C-16]
-
- 21:00
[B-6] Perugia
vs
Virtus Verona [B-12]
-
- 21:00
[C-19] Cavese
vs
Virtus Francavilla [C-14]
-
- 21:00
[A-8] Aurora Pro Patria
vs
Lecco [A-4]
-
- 21:00
[A-14] Giana Erminio
vs
Grosseto [A-13]
-
- 21:00
[A-18] Pistoiese
vs
Livorno [A-16]
-
- 21:00
[C-11] SS Monopoli
vs
Foggia [C-8]
-
- 21:00
[B-17] US Fermana
vs
Ravenna [B-16]
-
- 21:00
[B-11] Sambenedettese
vs
Matelica [B-10]
-
- 21:00
[C-17] Viterbese Calcio
vs
Catania [C-9]
-
- 21:00
[A-19] US Olbia
vs
AC Renate [A-2]
-
- 21:00
[B-14] Imolese Calcio
vs
Pesaro [B-15]
-
- 21:00
[C-15] AS Bisceglie
vs
Catanzaro [C-4]
-
- 21:00
[A-7] Juventus U23
vs
Alessandria [A-11]
-
- 21:00
[C-6] Turris Neapolis
vs
Teramo [C-3]
-
- 21:00
[A-15] Pergolettese
vs
Novara [A-12]
-
- 21:00
[A-6] Pro Sesto
vs
Pontedera [A-10]
-
- 21:00
[B-1] Padova
vs
Triestina [B-5]
-
- 21:00
[B-20] Arezzo
vs
Modena [B-4]
-
- 21:00
[C-7] Avellino
vs
Ternana [C-1]
-
- 21:00
[C-2] Bari
vs
Vibonese [C-10]
-
- 21:00
[B-19] Fano
vs
Feralpisalo [B-2]
-
- 21:00
[B-9] Carpi
vs
Gubbio [B-18]
-
- 21:00
[A-20] Luchese
vs
Piacenza [A-17]
-
- 21:00
[B-7] Mantova
vs
Cesena [B-8]
-
- 21:00
[C-12] Palermo
vs
Casertana [C-18]
-
AZEA 21:00
[4] Sumqayit
vs
Sabah FK [8]
-
- 21:00
[6] Səbail FK
vs
Gabala FC [7]
-
GEOA 21:00
[8] Torpedo Kut.
vs
Dila Gori [3]
-
- 21:00
[2] Dinamo Batumi
vs
Merani Tbilisi [10]
-
- 21:00
[4] Saburtalo
vs
Chikhura Sach. [9]
-
- 21:00
[1] Dinamo Tbilisi
vs
FC Telavi [6]
-
- 21:00
[5] Lokomotiv T
vs
Samtredia [7]
-
DENB 21:00
[1] Viborg
vs
HB Koge [7]
-
- 21:00
[2] Silkeborg IF
vs
Fredericia [3]
-
- 21:00
[6] Helsingor
vs
Esbjerg FB [4]
-
- 21:00
[10] Kolding IF
vs
Fremad Amager [5]
-
- 21:00
[8] Hobro I.K.
vs
Vendsyssel FF [11]
-
- 21:00
[9] Hvidovre IF
vs
Skive IK [12]
-
DUA 21:30
[10] Augsburg
vs
Schalke 04 [18]
-
NGA 22:00
[14] FK Tambov
vs
Rubin Kazan [10]
-
- 22:00
[12] Khimki
vs
Arsenal-Tula [13]
-
- 22:00
[6] PFC Sochi
vs
Spartak Moscow [3]
-
- 22:00
[7] Akhmat Groznyi
vs
Rostov [5]
-
- 22:00
[9] Krasnodar
vs
Lok. Moscow [8]
-
- 22:00
[15] Rotor Volgograd
vs
Ufa [16]
-
- 22:00
[1] CSKA Moscow
vs
Ural S.r. [11]
-
- 22:00
[2] Zenit
vs
Din. Moscow [4]
-
LUXA 22:00
[15] Etzella Ettelbruc
vs
Mondorf-les. [13]
-
- 22:00
[1] Dudelange
vs
Wiltz [4]
-
- 22:00
[10] Racing Union
vs
UT Petange [11]
-
- 22:00
[12] Hostert
vs
Victoria Rosport [5]
-
- 22:00
[9] UNA Strassen
vs
RM Hamm Benfica [16]
-
- 22:00
[8] Rodange 91
vs
Swift Hesperange [6]
-
- 22:00
[3] Differdange
vs
Fola Esch [2]
-
- 22:00
[7] Jeunesse Esch
vs
Progres Niedercorn [14]
-
GREA 22:15
[12] Apollon Smirnis
vs
AEK Athens [4]
-
IRNA 22:30
[11] Teraktor Sazi
vs
Aluminium Arak [15]
-
- 22:30
[3] Foolad Khozestan
vs
Peykan [16]
-
- 22:30
[6] Persepolis
vs
Machine Sazi [13]
-
- 22:30
[12] Naft M. Soleyman
vs
Esteghlal Tehran [2]
-
- 22:30
[5] Nassaji Mazandaran
vs
Zobahan [10]
-
- 22:30
[14] Mes Rafsanjan
vs
Sanat Naft [8]
-
- 22:30
[9] Sepahan
vs
Shahr Khodrou [7]
-
- 22:30
[4] SaiPa Karadj
vs
Gol Gohar [1]
-
HLA 22:45
[12] Willem II
vs
Sparta Rotterdam [10]
-
TBNA 23:00
[19] Huesca
vs
Alaves [15]
-
- 23:00
[13] Barcelona
vs
Levante [18]
-
- 23:00
[12] Real Betis
vs
Villarreal [3]
-
- 23:00
[20] Celta Vigo
vs
Cadiz [5]
-
- 23:00
[10] Elche
vs
Granada [6]
-
- 23:00
[11] Getafe
vs
Sevilla [7]
-
- 23:00
[4] Real Madrid
vs
Atletico Madrid [2]
-
- 23:00
[1] Real Sociedad
vs
Eibar [16]
-
- 23:00
[9] Valencia
vs
Athletic Bilbao [8]
-
- 23:00
[17] Valladolid
vs
Osasuna [14]
-
TBN3 23:00
[B2-5] Tudelano
vs
SD Logrones [B2-3]
-
- 23:00
[B1-2] Amorebieta
vs
Arenas de Guecho [B1-9]
-
- 23:00
[A1-3] Salamanca
vs
CF Salmantino [A1-9]
-
- 23:00
[A1-10] Coruxo
vs
Pontevedra [A1-1]
-
- 23:00
[A2-7] Sporting Gijon B
vs
Marino de Luanco [A2-9]
-
- 23:00
[A1-8] Guijuelo
vs
Racing Ferrol [A1-4]
-
- 23:00
[B1-1] Athletic Bilbao B
vs
Barakaldo [B1-11]
-
- 23:00
[B2-7] Osasuna B
vs
CD Calahorra [B2-1]
-
- 23:00
[A2-5] Cultural Leonesa
vs
Covadonga [A2-10]
-
- 23:00
[D1-1] Algeciras
vs
Linense [D1-4]
-
- 23:00
[B2-9] Haro Deportivo
vs
Izarra [B2-8]
-
- 23:00
[A2-4] CD Lealtad
vs
Burgos CF [A2-2]
-
- 23:00
[A1-6] Compostela
vs
Zamora CF [A1-5]
-
- 23:00
[B2-4] Ebro
vs
UD Mutilvera [B2-6]
-
- 23:00
[B2-2] SD Tarazona
vs
Ejea [B2-10]
-
- 23:00
[A2-6] Real Oviedo B
vs
Valladolid II [A2-8]
-
- 23:00
[B1-3] Alaves B
vs
SD Laredo [B1-7]
-
- 23:00
[B1-8] Portugalete
vs
Real Sociedad B [B1-5]
-
- 23:00
[A1-2] Deportivo
vs
Celta Vigo II [A1-7]
-
- 23:00
[A2-3] Numancia
vs
Union Langreo [A2-1]
-
- 23:00
[B1-6] Racing Santander
vs
Real Union [B1-4]
-
TNKB 23:00
[15] Boluspor
vs
Bandirmaspor [14]
-
- 23:00
[8] Bursaspor
vs
Samsunspor [6]
-
- 23:00
[9] Balikesirspor
vs
Eskisehirspor [18]
-
- 23:00
[1] Altinordu SK
vs
Akhisar Bld. [11]
-
- 23:00
[17] Osmanlispor
vs
Umraniyespor [13]
-
- 23:00
[4] Tuzlaspor
vs
Keciorengucu [3]
-
- 23:00
[16] Menemen Bld
vs
Istanbulspor AS [5]
-
- 23:00
[7] Giresunspor
vs
Adana Demirspor [2]
-
- 23:00
[12] Adanaspor
vs
Altay [10]
-
TBNB 00:00
[10] Fuenlabrada
vs
Mirandes [12]
-
- 00:00
[9] UD Logrones
vs
Espanyol [1]
-
- 00:00
[3] Leganes
vs
Mallorca [2]
-
- 00:00
[16] Cartagena
vs
Sabadell [21]
-
- 00:00
[7] Lugo
vs
SD Ponferradina [11]
-
- 00:00
[13] Girona
vs
Rayo Vallecano [8]
-
- 00:00
[14] Real Oviedo
vs
Tenerife [17]
-
- 00:00
[5] Almeria
vs
Malaga [6]
-
- 00:00
[19] Castellon
vs
Albacete [20]
-
- 00:00
[15] Las Palmas
vs
Alcorcon [18]
-
- 00:00
[4] Sporting Gijon
vs
Zaragoza [22]
-
ITA 00:00
[19] Genoa
vs
Juventus [4]
-
DUA 00:00
[3] B.Leverkusen
vs
Hoffenheim [12]
-
NORA 00:00
[11] Brann
vs
Sarpsborg [10]
-
- 00:00
[3] Valerenga
vs
Rosenborg [4]
-
- 00:00
[12] Sandefjord
vs
Viking [7]
-
- 00:00
[2] Molde
vs
Aalesund [16]
-
- 00:00
[6] Kristiansund
vs
Odd Grenland [5]
-
- 00:00
[14] Stromsgodset
vs
Haugesund [8]
-
- 00:00
[1] Bodo Glimt
vs
Stabaek [9]
-
- 00:00
[15] Mjondalen
vs
Start Kristiansand [13]
-
TNKA 00:00
[18] Kayserispor
vs
Trabzonspor [15]
-
- 00:00
[21] Ankaragucu
vs
Konyaspor [8]
-
- 00:00
[14] Sivasspor
vs
Antalyaspor [16]
-
- 00:00
[9] Rizespor
vs
Goztepe [12]
-
- 00:00
[1] Alanyaspor
vs
Besiktas [7]
-
- 00:00
[11] Hatayspor
vs
Fatih Karagumruk [5]
-
- 00:00
[17] Erzurum BB
vs
Genclerbirligi [19]
-
- 00:00
[6] Istanbul BB
vs
Gaziantep B.B [4]
-
- 00:00
[10] Kasimpasa
vs
Denizlispor [20]
-
- 00:00
[2] Fenerbahce
vs
Malatyaspor [13]
-
MLTA 00:15
[7] Floriana
vs
Sliema Wanderers [3]
-
- 00:15
[9] Santa Lucia FC
vs
Senglea Athletic [16]
-
GREA 00:30
[2] Aris Salonica
vs
PAOK [3]
-
PHA 02:00
[13] Stade Brestois
vs
Stade Reims [17]
-
- 02:00
[16] Saint Etienne
vs
Angers [11]
-
- 02:00
[9] Lens
vs
Montpellier [5]
-
- 02:00
[2] Lille
vs
Bordeaux [12]
-
- 02:00
[18] Lorient
vs
Nimes [15]
-
- 02:00
[6] Marseille
vs
Monaco [4]
-
- 02:00
[14] Nantes
vs
Dijon [20]
-
- 02:00
[8] Nice
vs
Rennes [7]
-
- 02:00
[1] PSG
vs
Lyon [3]
-
- 02:00
[19] Strasbourg
vs
Metz [10]
-
BRA 02:00
[2] Flamengo/RJ
vs
Santos/SP [8]
-
CHIA 02:00
[4] Antofagasta
vs
Huachipato [6]
-
- 02:00
[10] U.Concepcion
vs
Audax Italiano [11]
-
- 02:00
[18] La Serena
vs
Coquimbo Unido [14]
-
- 02:00
[5] Univ. de Chile
vs
Iquique [12]
-
- 02:00
[7] Curico Unido
vs
Cobresal [9]
-
- 02:00
[13] San. Wanderers
vs
Everton CD [8]
-
- 02:00
[2] U. La Calera
vs
O Higgins [17]
-
- 02:00
[1] Univ. Catolica
vs
Palestino [15]
-
- 02:00
[3] U. Espanola
vs
Colo Colo [16]
-
ITA 02:45
[1] AC Milan
vs
Parma [17]
-
BRA 04:15
[16] SC Recife/PE
vs
Coritiba/PR [19]
-
- 04:15
[14] Corinthians/SP
vs
Sao Paulo/SP [3]
-
- 06:30
[20] Goias/GO
vs
Gremio/RS [7]
-
 
« 25 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo