x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 11:00 FT
[11] Croydon Kings
1 - 2
Campbelltown City [6]
1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[15] Nara Club
1 - 0
Maruyasu Okazaki [12]
1 - 0
- 11:00 FT
[6] Sony Sendai
2 - 1
MIO Biwako [10]
1 - 0
- 11:00 FT
[7] Suzuka Point Getters
5 - 3
FC Osaka [4]
2 - 1
- 11:00 FT
[2] Honda FC
0 - 1
Kochi United SC [8]
0 - 0
AUSSL 11:30 FT
[4] Adelaide City
1 - 2
Metro Stars [8]
0 - 1
- 11:30 FT
[2] Cumberland Utd
0 - 4
Adelaide Comets [1]
0 - 3
- 11:30 FT
  Modbury Jets 1
0 - 2
Adelaide Utd U21 [3]
0 - 0
HQB 11:30 FT
[1] Jeonnam Dragons
1 - 2
Daejeon Hana Citizen [3]
-1/4 0 - 1
NGB 12:00 FT
[11] SKA-Khabarovsk
2 - 0
Chertanovo [21]
-1 1/4 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[8] Kashima Antlers
1 - 0
Sanf Hiroshima [9]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[2] Nagoya Grampus
1 - 0
Vegalta Sendai [18]
-1 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Consa. Sapporo
3 - 0
Yokohama FC [20]
-1/2 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[8] Montedio Yama.
4 - 0
Tokyo Verdy [10]
-1/2 3 - 0
NHAT3 12:00 FT
[2] Kataller Toyama
3 - 0
Yokohama SCC [10]
-1/2 0 - 0
HQA 12:00 FT
[11] FC Seoul
1 - 1
Gangwon [9]
+1/4 0 - 0
HQ3 12:00 FT
  Jeonju EM
1 - 3
Gyeongju Citizen  
0 - 1
NHATB 12:30 FT
[12] Zweigen Kan.
0 - 0
Okayama [16]
-1/2 0 - 0
AUSBPL 13:00 FT
[1] Albany Creek
6 - 2
Taringa Rovers  
-1 1/4 5 - 0
NHATA 13:00 FT
[12] FC Tokyo 1
0 - 4
Yokohama FM [3]
+0 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[1] GimPo Citizen
0 - 1
Busan Transp. [4]
0 - 0
- 13:00 FT
[9] Hwaseong FC
2 - 3
Gyeongju KHNP [3]
1 - 2
- 13:00 FT
[15] Pyeongtaek FC
2 - 2
Chuncheon FC  
0 - 0
- 13:00 FT
[2] Mokpo City
2 - 1
Daejeon Korail [10]
1 - 0
- 13:00 FT
[8] Gimhae City
1 - 0
Gangneung City [14]
0 - 0
TQB 13:30 FT
[C-5] Suzhou Dongwu (T) 1
1 - 3
Nei Mongol  
-1/4 0 - 2
AUSBPL 14:00 FT
[4] Bayside Utd
1 - 2
Brisbane Knights [9]
0 - 2
NHATA 14:00 FT
[16] Gamba Osaka
2 - 1
Kashiwa Reysol [17]
+1/4 0 - 0
HQB 14:00 FT
[9] Chungnam Asan
0 - 2
Anyang [2]
+1/4 0 - 1
- 14:00 FT
  Jeju Utd
2 - 0
Suwon FC  
-3/4 1 - 0
TQB 14:00 FT
[A-6] Xinjiang Tianshan (T)
0 - 1
Sichuan Jiuniu [A-4]
+1/2 0 - 1
- 14:00 FT
  Changchun Yatai (T)
1 - 0
Meizhou Hakka [A-1]
-1 0 - 0
HQA 14:30 FT
[8] Incheon Utd
2 - 1
Busan I'Park  
-1/4 0 - 1
TQA 14:30 FT
[A-3] Guangzhou City (T)
2 - 1
Qingdao FC [A-5]
0 - 0
UKRU21 15:00 FT
[7] Kolos Kovalivka U21
0 - 0
FC Mynai U21 [11]
0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
  Caboolture Sports
3 - 1
North Star  
1 - 1
NHATA 15:00 FT
[7] Urawa Red
3 - 1
Cerezo Osaka [10]
+0 2 - 1
HQ3 15:00 FT
[11] Cheongju FC
2 - 1
Yangju FC [13]
0 - 0
VNB 15:30 FT
[13] An Giang
0 - 0
Bà Rịa Vũng Tàu [2]
+2 0 - 0
- 15:30 FT
[1] Khánh Hòa
1 - 2
Bình Định  
1 - 2
UKRU21 16:00 FT
[9] Zorya U21
2 - 0
Rukh Vynnyky U21 [3]
AUSQSL 16:00 FT
  Queensland Lion
2 - 0
Brisbane City  
-2 3/4 1 - 0
AUSBPL 16:15 FT
[12] The Gap
4 - 3
Acacia Ridge [8]
+1/4 3 - 0
SINA 16:30 FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
3 - 2
Lion City Sailors [2]
2 - 0
- 16:30 FT
[6] Geylang Intl
2 - 3
Balestier Kh. [5]
1 - 0
TBN3 17:00 FT
[C2-3] Villarreal B
1 - 1
Levante B [C2-4]
-1/2 0 - 0
BDNB 17:00 FT
[2] Vizela 2
1 - 3
Academica Coim [4]
-1/4 1 - 0
NGB 17:00 FT
[16] Krasnodar B
0 - 0
Dinamo Bryansk [18]
-1/2 0 - 0
AZEA 17:00 FT
[6] Gabala FC
1 - 1
Səbail FK [8]
-3/4 1 - 1
ESTA 17:00 FT
[7] Tulevik Viljandi 2
0 - 1
Tammeka Tartu [8]
+1/4 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[14] Inhulets Petrove U21
0 - 2
Mariupol Youth [8]
TQB 17:00 FT
[C-2] Heil. Lava Spring (T)
1 - 1
Nantong Zhiyun [B-2]
-1/4 1 - 0
VNB 17:00 FT
[12] Phố Hiến
2 - 0
Bình Phước [11]
-1 2 - 0
TNKB 17:30 FT
[8] Umraniyespor
1 - 1
Altinordu SK [6]
+1/4 0 - 1
UZBA 17:30 FT
[12] Surkhon Termiz
0 - 6
Pakhtakor [1]
0 - 3
THAA 17:45 FT
[9] Nakhon Ratch.
1 - 1
Bangkok Utd [5]
+1/2 0 - 1
DUB 18:00 FT
[3] Holstein Kiel 1
1 - 3
Greuther Furth [2]
-1/2 0 - 2
- 18:00 FT
[7] Darmstadt
2 - 2
St. Pauli [10]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[4] Hamburger
3 - 1
Wurzburger [18]
-1 1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[13] Hannover 96
3 - 0
Fort.Dusseldorf [5]
-1/2 0 - 0
DUC4B 18:00 FT
[17] Wolfsburg II 1
1 - 2
Wer.Bremen II [3]
+1/4 1 - 1
NGA 18:00 FT
[7] Din. Moscow
3 - 1
PFC Sochi [5]
-1/2 2 - 1
NGB 18:00 FT
[22] Shinnik Yaroslavl 1
0 - 3
Tekstilshchik Ivanov [14]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[2] FK Orenburg
1 - 3
Yenisey [9]
-1/2 0 - 2
MDVA 18:00 FT
[10] Codru Lozova FC 1
1 - 4
Milsami [3]
1 - 1
FINB 18:00 FT
  AC Kajaani
0 - 1
SJK Akatemia  
-1 3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[11] KPV Kokkola
0 - 1
MuSa Pori [6]
-1 3/4 0 - 0
RMNA 18:00 FT
[10] UTA Arad
1 - 0
Chindia Targoviste [5]
0 - 0
UKRA 18:00 FT
[5] Vorskla (T) 1
1 - 1
Shakhtar Donetsk [2]
+1 1/2 1 - 1
THAA 18:00 FT
[7] Samut Prakan City 1
1 - 2
Suphanburi [13]
-1/4 0 - 0
VNA 18:00 FT
[3] Than Quảng Ninh
2 - 1
TP.HCM [11]
-3/4 2 - 0
DENB 18:15 FT
[8] Hobro I.K.
1 - 2
Esbjerg FB [3]
+1/4 0 - 1
ANHA 18:30 FT
[6] West Ham Utd 2
1 - 1
Man City [1]
+1 1/4 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[2] Watford
1 - 1
Bournemouth [6]
+0 1 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[16] Auerbach
1 - 1
Ger.Halberstadt [15]
1 - 0
- 18:30 FT
[2] C. Leipzig
5 - 1
Bischofswerdaer [20]
-1 3/4 4 - 0
- 18:30 FT
[12] E.Cottbus
0 - 3
Berlin AK 07 [5]
0 - 1
BLRA 18:30 FT
  FK Gorodeya 1
4 - 0
FC Smolevichi  
-1 1/4 1 - 0
TQA 18:35 FT
  Jiangsu Suning (T)
1 - 0
Chongqing Lifan [A-6]
-1/2 1 - 0
TQB 18:35 FT
[C-4] Shenyang Urban (T)
0 - 3
Guizhou FC [C-3]
0 - 2
- 18:35 FT
[A-2] Zhejiang Greentown (T)
2 - 0
Kunshan FC [B-3]
1 - 0
ANHL1 19:00 FT
[10] Gillingham 1
0 - 2
Fleetwood Town [15]
+1/4 0 - 0
ANHL2 19:00 FT
[9] Exeter City
3 - 1
Scunthorpe Utd [22]
-1 1/4 2 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-1] Man City U23
4 - 1
Arsenal U23 [1-10]
1 - 1
- 19:00 FT
[1-7] Liverpool U23
3 - 1
Chelsea U23 [1-2]
3 - 0
ITB 19:00 FT
[3] Monza 1
1 - 2
Chievo [7]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[2] Salernitana
1 - 0
Ascoli [16]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Pordenone
2 - 2
Reggina [10]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[9] SPAL 1907
3 - 2
Vicenza [14]
-1/2 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[3] Ingolstadt
1 - 0
Dynamo Dresden [1]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Magdeburg
1 - 2
Wehen [6]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[19] Lubeck
2 - 3
Hallescher [9]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[17] Meppen
3 - 2
Kaiserslautern [15]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[16] Duisburg
0 - 2
Uerdingen [14]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Hansa Rostock 1
5 - 1
Vik.Koln [12]
-1/2 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[20] Heider SV
2 - 0
Teutonia Ottensen [5]
+1 1/4 2 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[11] Greuther Furth II
1 - 1
Memmingen [16]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Heimstetten 1
5 - 2
Rosenheim [17]
-1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[2] SpVgg Bayreuth
2 - 0
Nurnberg II [3]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[5] VfB Eichstatt
2 - 1
Augsburg II [10]
-1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[6] TSV Aubstadt
1 - 0
Buchbach [8]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[14] TSV 1896 Rain
0 - 1
V. Aschaffenburg [4]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[9] Wacker Burghausen
5 - 1
VfR Garching [18]
-1/2 2 - 0
DUC4N 19:00 FT
[21] Bayern Alzenau
1 - 3
TSV Steinbach [5]
+1 1 - 1
- 19:00 FT
[4] SSV Ulm
3 - 0
TSG Balingen [14]
-1 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[6] Homburg
6 - 1
Aalen [11]
3 - 1
- 19:00 FT
[22] Stadtallendorf 1
2 - 2
Bahlinger [9]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[16] Giessen
1 - 2
Hoffenheim II [18]
+1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[17] Hessen Kassel
2 - 1
Mainz II [13]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Elversberg
4 - 1
Astoria Walldorf [19]
3 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
0 - 0
Schalke 04 II  
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Bonner SC
1 - 2
Preussen Munster  
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  RW Ahlen
1 - 1
Lippstadt  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  A.Aachen
3 - 2
Bergisch Gladbach  
-1 1/4 1 - 0
NGB 19:00 FT
[17] Akron Togliatti
3 - 4
Neftekhimik Nizh [8]
+1/2 2 - 1
AZEA 19:00 FT
[7] Keşla FK
0 - 1
Neftchi Baku [1]
+1/4 0 - 0
ESTA 19:00 FT
[5] TJK Legion
2 - 0
Tallinna Kalev  
1 - 0
GREU20 19:00 FT
  Atromitos U20
1 - 0
Panetolikos U20  
-
- 19:00 FT
  Pas Giannina U20
0 - 2
AEK Athens U20  
-
- 19:00 FT
  Asteras Tripolis U20
0 - 1
OFI Creta U20  
-
- 19:00 FT
  Panathinaikos U20
5 - 0
Volos NFC U20  
-
- 19:00 FT
  Apollon Smirnis U20
0 - 1
Lamia U20  
-
NORB 19:00 FT
[16] Strommen
3 - 2
Raufoss IL [11]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[2] Asane Fotball
1 - 1
KFUM Oslo [10]
-1/4 0 - 0
DENB 19:00 FT
[5] Fredericia 1
2 - 1
Skive IK [12]
-1 2 - 0
THAA 19:00 FT
[8] Ratchaburi
3 - 0
Rayong FC [16]
-1 1/2 1 - 0
VNA 19:15 FT
[7] Hà Nội FC
2 - 1
BCM Bình Dương [6]
-1 1/2 0 - 1
DUC4N 19:30 FT
[7] Stuttgart II
2 - 2
Offenbach [3]
1 - 0
BIHA 19:30 FT
[11] Olimpik Sarajevo
3 - 0
Zrinjski [5]
0 - 0
- 19:30 FT
[6] FK Tuzla City
1 - 1
Siroki Brijeg [4]
0 - 0
MKDA 19:30 FT
[2] Shkupi
1 - 0
Sileks Kratovo [9]
0 - 0
UZBA 19:30 FT
[2] Sogdiana Jizzakh
1 - 0
Navbahor [9]
-1/4 0 - 0
LITC 19:40 FT
  FK Panevezys
1 - 1
Suduva  
1 - 1
HUNA 19:45 FT
[6] MTK Budapest
1 - 1
Varda SE [5]
-
ITAA 20:00 FT
[3] Atalanta 3
1 - 3
Sampdoria [9] 4
-1 0 - 1
PHB 20:00 FT
[17] Caen
1 - 0
Guingamp [9]
+1/4 0 - 0
NGB 20:00 FT
[12] Volgar Astrakhan
2 - 0
Spartak Moscow B [15]
-1/2 0 - 0
POLA 20:00 FT
[14] Wisla Krakow
3 - 0
Podbeskidzie [16]
-1 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[16] Senglea Athletic 1
0 - 5
Tarxien Rainbows [14]
0 - 1
CYPA 20:00 FT
[3] Apollon Limassol
3 - 0
Nea Salamina [10]
-1 1/2 2 - 0
TNKA 20:00 FT
[9] Gaziantep B.B
1 - 0
Konyaspor [11]
+1/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[2] Djurgardens
4 - 0
Sirius [12]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Hacken
2 - 2
Mjallby AIF [9]
-1 1/4 0 - 1
DENB 20:00 FT
[10] Vendsyssel FF
0 - 1
HB Koge [11]
-1/4 0 - 0
THAA 20:00 FT
[3] Port FC
2 - 1
Prachuap FC [10]
-1 1/4 1 - 0
DUA 20:30 FT
[2] Leipzig 1
2 - 1
Hertha Berlin [14] 4
-1 1 - 1
- 20:30 FT
[7] Union Berlin
1 - 1
Freiburg [10]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[12] Mainz 5
2 - 3
M.gladbach [8] 3
+1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[1] Bayern Munich 3
5 - 0
Ein.Frankfurt [5]
-2 1/4 2 - 0
DUC4T 20:30 FT
  Essen
3 - 0
Oberhausen  
1 - 0
NGA 20:30 FT
[1] Zenit
1 - 2
Rubin Kazan [4]
-1 1 - 1
BLRA 20:30 FT
[2] Bate Borisov
3 - 1
Vitebsk [6]
-1 1/2 1 - 0
NORB 20:30 FT
[14] Ullensaker/Kisa
2 - 1
Grorud IL [5]
-1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[3] HamKam
2 - 1
Sogndal [9]
+1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[4] FK Jerv
4 - 2
Oygarden FK  
-1 1 - 0
- 20:30 FT
[15] Stjordals Blink
4 - 2
Tromso  
+3/4 2 - 2
- 20:30 FT
  Kongsvinger
1 - 0
Ranheim IL [13]
+1/2 0 - 0
NPA 20:30 FT
[11] Blo. Celtic
1 - 1
Golden Arrows [3]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[10] Baroka FC
2 - 1
Maritzburg Utd [13]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[8] Kaizer Chiefs
0 - 2
Mamelodi Sun. [1]
+0 0 - 1
SLOA 20:45 FT
[7] CM Celje
1 - 1
Gorica [10]
-3/4 0 - 1
ANHA 21:00 FT
[18] Fulham 1
1 - 2
Crystal Palace [14] 1
+0 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[19] Bristol City
1 - 1
Swansea City [4]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Cardiff City
1 - 1
Middlesbrough [10]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[16] Coventry 1
0 - 4
Blackburn Rovers [15]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[20] Huddersfield 1
1 - 2
Preston North End [13]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Millwall
1 - 1
Barnsley [5]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Norwich 1
2 - 1
Wycombe [22]
-1 3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] QPR
0 - 0
Birmingham [18]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Reading
3 - 0
Rotherham Utd [23]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[24] Sheffield Wed. 1
0 - 1
Luton Town [12]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Stoke City
3 - 2
Brentford [3]
+1/4 2 - 0
ANHL1 21:00 FT
[5] Lincoln
1 - 0
Ipswich [9]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Shrewsbury
1 - 2
Rochdale [21]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[3] Blackpool
1 - 0
Milton Keynes Dons [13]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Burton Albion
1 - 1
Wimbledon [19]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Doncaster Rovers
1 - 2
Crewe Alexandra [12]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Hull City
1 - 2
Peterborough Utd [2]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Northampton
0 - 2
Charlton Athletic [7]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Sunderland 1
1 - 3
Portsmouth [8]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[20] Wigan
1 - 1
Plymouth Argyle [18]
-1/4 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[7] Tranmere Rovers
2 - 0
Southend [23]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Morecambe
1 - 2
Forest Green [6]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Salford City
1 - 1
Crawley Town [12]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Cambridge Utd
1 - 1
Bolton [3]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Barrow
2 - 2
Walsall [19]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[15] Bradford City
0 - 3
Newport [5]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Cheltenham
0 - 0
Mansfield [16]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Colchester Utd
2 - 1
Harrogate Town [17]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Grimsby
1 - 1
Carlisle [10]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Oldham
1 - 2
Port Vale [13]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[14] Stevenage
0 - 2
Leyton Orient [11]
+1/4 0 - 0
TBNA 21:00 FT
[3] Barcelona 3
1 - 3
Real Madrid [2] 2
-1/2 1 - 1
ITB 21:00 FT
[19] Pescara
0 - 2
Frosinone [11]
+1/4 0 - 1
DUC4T 21:00 FT
  FC Koln II
3 - 1
Rodinghausen  
+0 2 - 1
SCOA 21:00 FT
[6] St. Johnstone
0 - 0
Dundee Utd [9]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Kilmarnock
0 - 1
Hibernian [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[8] Motherwell
4 - 0
Ross County [10]
-3/4 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[2] Dundee
1 - 0
Greenock Morton [9] 1
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Alloa Athletic
1 - 4
Dunfermline [4]
+3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Queen of South
2 - 5
Raith Rovers [3]
+0 1 - 3
- 21:00 FT
[5] Inverness C.T.
1 - 1
Ayr Utd [8]
+0 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[5] East Fife
2 - 2
Montrose [4]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[1] Partick Thistle
2 - 1
Airdrieonians [2]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Peterhead
0 - 2
Cove Rangers [3]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Falkirk 1
1 - 1
Forfar Athletic [10]
-1 1/4 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[16] Porto B 1
1 - 2
Chaves [6]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Cova Piedade
2 - 0
Leixoes [10]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Vilafranquense
2 - 2
Casa Pia AC [9]
-1/2 1 - 0
NGB 21:00 FT
[5] Torpedo Moscow
2 - 0
Alania Vla [4]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Chayka FK Pesch
1 - 1
Nizhny Nov [3]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Veles Moscow
0 - 0
Tom Tomsk [19]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Fakel
1 - 1
Krylya Sovetov [1]
+3/4 0 - 0
NIRA 21:00 FT
[9] Portadown FC 1
0 - 3
Coleraine [2]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Glentoran
1 - 1
Glenavon [5] 2
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Dungannon Swi.
0 - 2
Warrenpoint Town [10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Carrick Rangers
1 - 2
Larne [4]
+1 1/4 0 - 1
IREB 21:00 FT
  Drogheda Utd
2 - 0
Wexford Youths [10]
-3 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Bray Wanderers
0 - 1
Galway [7]
-1 1/2 0 - 0
MDVA 21:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
5 - 0
FC Floresti [7]
1 - 0
FINB 21:00 FT
  Mypa
1 - 3
EIF Ekenas [1]
+3 1 - 2
UKRA 21:00 FT
[1] Dinamo Kiev 1
1 - 0
PFK Aleksandriya [8]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Desna Chernigiv
0 - 2
Olimpik Donetsk [10]
0 - 2
DENB 21:00 FT
[4] Helsingor
0 - 0
Kolding IF [9]
-1/2 0 - 0
TBN3 21:30 FT
[B1-9] Alaves B
2 - 0
Arenas de Guecho [B1-5] 1
-1/2 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[18] Nacional Madeira
1 - 1
Pacos Ferreira [5]
+0 0 - 0
HLA 21:30 FT
[17] VVV Venlo 1
0 - 13
Ajax [1]
+1 3/4 0 - 4
QATA 21:30 FT
[8] Al Wakra (T)
2 - 2
Al Arabi (QAT) [7]
-1/4 0 - 0
KUWA 21:35 FT
  Yarmouk (KUW)
0 - 2
Fahaheel [10]
- 21:35 FT
[1] Al Arabi (KUW)
0 - 1
Burgan SC  
0 - 1
KSAA 21:40 FT
[5] Al Ettifaq
2 - 1
Al Ain (KSA) [16]
1 - 0
BULA 21:45 FT
[8] Tsarsko Selo
0 - 3
Lok. Plovdiv [2]
+1/2 0 - 0
PHA 22:00 FT
[16] Lorient
0 - 1
Marseille [5]
+0 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[3] Velez Mostar 1
1 - 1
Zeljeznicar [7]
1 - 0
HUNA 22:00 FT
[4] Paksi
0 - 0
Budapest Honved [10]
-1/2 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[4] Spartak Trnava
2 - 0
Trencin [6]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Sered
1 - 2
Zlate Moravce [5]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Ruzomberok
2 - 1
MSK Zilina [3]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] FK Pohronie 1
1 - 2
Senica [12]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Nitra
1 - 1
Zemplin Michalovce [11]
-1/2 1 - 1
AUTA 22:00 FT
[10] SV Ried 1
0 - 2
Sturm Graz [3]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Austria Wien
0 - 2
RB Salzburg [1]
+1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[9] SCR Altach 1
4 - 2
Admira [11]
-3/4 2 - 1
JORA 22:00 FT
  Ahli Amman
0 - 3
Al Salt [4]
+1 0 - 2
POLA 22:30 FT
[4] Slask Wroclaw
1 - 0
Jagiellonia [10]
-1/4 0 - 0
BLRA 22:30 FT
[3] Dinamo Minsk
3 - 1
Belshina Bobruisk  
-1 3/4 1 - 1
CYPA 22:30 FT
[12] Ermis Aradippou
0 - 2
AEK Larnaka [5]
+1 0 - 1
TSB 22:30 FT
[7] Wil 1900
0 - 0
Stade L. Ouchy [3]
+1/4 0 - 0
TDB 22:30 FT
[16] Orgryte
4 - 1
Osters [11]
+0 3 - 0
- 22:30 FT
  Halmstads
2 - 1
Vasteras [5]
-3/4 1 - 0
PERA 22:30 FT
  Dep. Llacuaba (T)
3 - 0
Sport Boys [B-5]
2 - 0
EURWVL 22:59 FT
[G-3] Serbia Nữ
4 - 1
Kazakhstan Nữ [G-5]
0 - 1
ITAA 22:59 FT
[11] Genoa 1
0 - 2
Inter Milan [1] 1
+1 1/2 0 - 0
BDNB 22:59 FT
[8] Benfica B
0 - 1
Academico Viseu [14]
-1/2 0 - 1
NGA 22:59 FT
[10] Krasnodar 1
1 - 3
Spartak Moscow [2]
+0 0 - 2
- 22:59 FT
[3] Lok. Moscow 1
1 - 2
Rotor Volgograd [15]
-1 1 - 1
NGB 22:59 FT
[6] Baltika
3 - 2
Irtysh Omsk [20]
2 - 1
IREA 22:59 FT
[3] Sligo Rovers
2 - 1
Cork City  
-3/4 1 - 0
NORA 22:59 FT
  Start Kristiansand
0 - 1
Sandefjord [15]
-1/2 0 - 0
SLOA 22:59 FT
[2] Maribor
1 - 1
Koper [9]
-1 1 - 1
TNKA 22:59 FT
[18] Erzurum BB
1 - 2
Galatasaray [2]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[12] Istanbul BB
5 - 1
Antalyaspor [16]
-1 4 - 1
TNKB 22:59 FT
[3] Samsunspor
4 - 2
Keciorengucu [7]
-1/4 0 - 0
DENA 22:59 FT
[1] Brondby 1
2 - 3
Midtjylland [2]
+1/4 1 - 0
NPA 22:59 FT
[7] Cape Town City
1 - 1
Chippa Utd [15]
-1/2 1 - 0
TBNB 23:15 FT
[20] UD Logrones
2 - 3
Lugo [18]
-1/4 1 - 0
- 23:15 FT
[16] Cartagena
3 - 0
Las Palmas [9]
+0 2 - 0
WALA 23:15 FT
[2] The New Saints
3 - 2
Haverfordwest [7]
1 - 1
ANHA 23:30 FT
[2] Man Utd 8
0 - 0
Chelsea [4] 6
+0 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[11] Osasuna
1 - 0
Athletic Bilbao [10]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[4] Sevilla
0 - 1
Eibar [20] 3
-1 0 - 1
TBN3 23:30 FT
[A2-1] Burgos CF
1 - 0
Sporting Gijon B [A2-9]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[B1-8] CD Laredo 1
2 - 0
Barakaldo [B1-10]
+1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[C1-4] Andorra FC
2 - 2
Espanyol B [C1-10]
-1/4 0 - 1
DUA 23:30 FT
[3] B.Dortmund
3 - 0
Schalke 04 [18] 1
-2 0 - 0
NIRA 23:30 FT
[6] Ballymena Utd
2 - 3
Linfield [1]
+1 1 - 2
RMNA 23:30 FT
[14] Astra Giurgiu 1
4 - 0
CSMS Politehnica Iasi [16]
-1/4 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[9] FC Lviv
1 - 3
SK Dnipro-1 [7]
+1 1/4 1 - 2
HLA 23:45 FT
[6] Utrecht
2 - 1
Twente [10]
-3/4 1 - 1
QATA 23:45 FT
[6] Qatar SC
0 - 1
Umm salal [10]
+1/4 0 - 0
KUWA 23:50 FT
  Tadamon (KUW)
0 - 0
Al Jahra  
0 - 0
- 23:50 FT
  Sulaibikhat
1 - 4
Salmiya [5]
1 - 3
KSAA 23:55 FT
[7] Al Fateh
2 - 2
Al Ittihad (KSA) [3]
0 - 1
TBN3