x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATW 12:00
[8] Iga Kunoichi Nữ
vs
JEF United Nữ [7]
-
- 12:00
[5] INAC Leonessa Nữ
vs
Vegalta Sendai Nữ [6]
-
- 12:00
[2] NTV Beleza Nữ
vs
Urawa RD Ladies Nữ [1]
-
- 12:00
[3] Alb. Niigata Nữ
vs
Nojima Stella nữ [9]
-
AUSNSW 12:30
[4] Wollongong Wolves
vs
Manly Utd [8]
-
HQB 12:30
[1] Jeju Utd
vs
Ansan Greeners [9]
-
- 12:30
[6] Seoul E-Land
vs
Bucheon 1995 [8]
-
AUSNSW 13:00
[3] Rockdale City
vs
North Shore Mariners [10]
-
HQ3 14:00
[2] Gyeongju KHNP
vs
Busan Transp. [5]
-
HQB 15:00
[5] Jeonnam Dragons
vs
Chungnam Asan [10]
-
AUSQSL 15:30
Brisbane City
vs
Sunshine Coast
-
TQB 15:30
[B-6] Shaanxi Changan
vs
Guizhou Zhicheng [B-3]
-
- 15:30
[C-1] Kunshan FC
vs
Changchun Yatai [C-2]
-
AUSQSL 16:00
Peninsula Power
vs
Gold Coast Utd
-
- 16:30
Brisbane Strikers
vs
Capalaba
-
- 17:00
Redlands Utd
vs
Eastern Suburbs
-
- 17:00
Moreton Bay Utd
vs
Gold Coast Knights
-
HLB 18:15
[14] Den Bosch
vs
Helmond Sport [17]
-
AUSSL 18:45
[7] Ade. Blue Eagles
vs
Campbelltown City [2]
-
EURWVL 18:59
[G-3] Serbia Nữ
vs
Kazakhstan Nữ [G-5]
-
UEFA 20:00
[B4-4] Ireland
vs
Wales [B4-1]
-
- 20:00
[C4-1] Kazakhstan
vs
Albania [C4-2]
-
DUC4B 20:00
[11] Ein. Norderstedt
vs
Altona 93 [16]
-
- 20:00
[8] Teutonia Ottensen
vs
St. Pauli II [13]
-
HLB 20:30
[3] Cambuur
vs
Dordrecht 90 [18]
-
UEFA 21:00
[B2-1] Scotland
vs
Séc [B2-2]
-
DUC4B 21:00
[15] VfV 06 Hildesheim
vs
Havelse [2]
-
- 21:00
[21] Hannoverscher SC
vs
Rehden [19]
-
- 21:00
[7] Oldenburg 1987
vs
Wer.Bremen II [9]
-
- 21:00
[12] Oberneuland
vs
Atlas Delmenhorst [20]
-
TDB 22:00
[14] Eskilstuna City
vs
Orgryte [8]
-
- 22:00
[9] GAIS
vs
Halmstads [2]
-
- 22:00
[13] Dalkurd FF
vs
Ljungskile SK [16]
-
- 22:00
[7] Brage
vs
Degerfors IF [1]
-
UEFA 23:00
[C2-3] Armenia
vs
Georgia [C2-2]
-
- 23:00
[A1-4] Bosnia & Herz
vs
Hà Lan [A1-3]
-
- 23:00
[A3-4] Croatia
vs
Thụy Điển [A3-3]
-
- 23:00
[A2-2] Anh
vs
Bỉ [A2-1]
-
- 23:00
[C2-4] Estonia
vs
North Macedonia [C2-1]
-
- 23:00
[B4-2] Phần Lan
vs
Bulgaria [B4-3]
-
- 23:00
[C4-4] Lithuania
vs
Belarus [C4-3]
-
- 23:00
[B1-2] Na Uy
vs
Romania [B1-1]
-
- 00:00
[C2-4] Estonia
vs
Armenia [C2-3]
-
- 00:00
[D2-1] Liechtenstein
vs
San Marino [D2-3]
-
- 00:00
[C2-1] North Macedonia
vs
Georgia [C2-2]
-
- 00:00
[B1-2] Na Uy
vs
Bắc Ireland [B1-4]
-
TBNB 00:00
[3] Fuenlabrada
vs
Castellon [10]
-
- 00:00
[18] UD Logrones
vs
Almeria [12]
-
- 00:00
[5] Leganes
vs
Girona [21]
-
- 00:00
[14] Lugo
vs
Mallorca [11]
-
- 00:00
[4] SD Ponferradina
vs
Cartagena [19]
-
- 00:00
[16] Real Oviedo
vs
Sporting Gijon [1]
-
- 00:00
[20] Sabadell
vs
Mirandes [8]
-
- 00:00
[2] Espanyol
vs
Alcorcon [9]
-
- 00:00
[6] Malaga
vs
Las Palmas [15]
-
- 00:00
[13] Tenerife
vs
Rayo Vallecano [7]
-
- 00:00
[17] Zaragoza
vs
Albacete [22]
-
UEFA 01:45
[C3-3] Kosovo
vs
Slovenia [C3-2]
-
- 01:45
[A3-2] Pháp
vs
B.D.Nha [A3-1]
-
- 01:45
[C3-1] Hy Lạp
vs
Moldova [C3-4]
-
- 01:45
[A2-4] Iceland
vs
Đan Mạch [A2-3]
-
- 01:45
[B2-3] Israel
vs
Séc [B2-2]
-
- 01:45
[B1-4] Bắc Ireland
vs
Áo [B1-3]
-
- 01:45
[A1-2] Ba Lan
vs
Italia [A1-1]
-
- 01:45
[B3-1] Nga
vs
T.N.Kỳ [B3-3]
-
- 01:45
[B3-4] Serbia
vs
Hungary [B3-2]
-
- 01:45
[B2-1] Scotland
vs
Slovakia [B2-4]
-
BRA 02:00
[1] Atl. Mineiro/MG
vs
Goias/GO [19]
-
- 02:00
[14] Atletico/GO
vs
Bragantino/SP [17]
-
- 02:00
[12] Ceara/CE
vs
Corinthians/SP [15]
-
- 02:00
[9] SC Recife/PE
vs
Botafogo/RJ [16]
-
- 02:00
[18] Coritiba/PR
vs
Fortaleza/CE [10]
-
- 02:00
[7] Fluminense/RJ
vs
Bahia/BA [20]
-
- 02:00
[2] Internacional/RS
vs
Atletico/PR [11]
-
- 02:00
[3] Palmeiras/SP
vs
Sao Paulo/SP [4]
-
- 02:00
[8] Santos/SP
vs
Gremio/RS [13]
-
- 02:00
[5] Vasco DG/RJ
vs
Flamengo/RJ [6]
-
UEFA 02:45
[A1-1] Italia
vs
Hà Lan [A1-3]
-
- 02:45
[A1-2] Ba Lan
vs
Bosnia & Herz [A1-4]
-
- 02:45
[B1-1] Romania
vs
Áo [B1-3]
-
- 02:45
[B1-1] Romania
vs
Na Uy [B1-2]
-
- 02:45
[B2-4] Slovakia
vs
Israel [B2-3]
-
PERA 03:00
[18] Sport Boys
vs
Academia Cantolao [15]
-
- 03:00
[11] Melgar
vs
Ayacucho FC [5]
-
- 03:00
[9] Cesar Vallejo
vs
Cienciano [6]
-
- 03:00
[3] Sporting Cristal
vs
Atletico Grau [17]
-
- 03:00
[12] Cusco FC
vs
Carlos A. Mannucci [10]
-
- 03:00
[4] UTC Cajamarca
vs
Universitario [1]
-
- 03:00
[14] Alianza Lima
vs
Dep. Llacuaba [20]
-
- 03:00
[8] Binacional
vs
Dep. Municipal [13]
-
- 03:00
[16] Carlos Stein
vs
Uni.San Martin [19]
-
- 03:00
[2] Sport Huancayo
vs
Alianza Huanuco [7]
-
MEXA 07:06
[14] Santos Laguna
vs
Club Tijuana [16]
-
 
« 23 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo