x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 12:00
[7] Urawa Red
vs
Sanf Hiroshima [10]
+0 -
- 13:00
[8] Consa. Sapporo
vs
Kawasaki Fro. [1]
-3/4 -
AUSSL 13:30
[9] Adelaide City
vs
Adelaide Olympic [5]
-
- 13:30
[6] Cumberland Utd
vs
Ade. Blue Eagles [7]
-
- 13:30
[12] Para Hills Knights
vs
Adelaide Raiders [3]
-
AUSA 14:00
[1] Sydney FC
vs
Western United [7]
-
HQ3 14:00
[5] Daejeon Korail
vs
Gyeongju KHNP [2]
-
- 14:00
[13] Gyeongju Citizen
vs
Changwon City [8]
-
- 14:00
[6] Hwaseong FC
vs
GimPo Citizen [9]
-
- 14:00
[14] Yangju FC
vs
Jeonju EM [15]
-
- 14:00
[16] Chuncheon FC
vs
Cheongju FC [7]
-
- 14:00
[12] Pyeongtaek FC
vs
Gangneung City [3]
-
- 14:00
[10] Cheonan City
vs
Mokpo City [11]
-
- 14:00
[4] Busan Transp.
vs
Gimhae City [1]
-
AUSFWP 15:00
[2] Floreat Athena
vs
Cockburn City [4]
-
- 15:00
[5] Perth Glory U21
vs
Sorrento [7]
-
- 15:00
[3] Armadale SC
vs
Inglewood Utd [10]
-
- 15:00
[9] Balcatta
vs
Bayswater City [6]
-
- 15:00
[12] Rockingham City
vs
ECU Joondalup [8]
-
- 15:00
[1] Gwelup Croatia
vs
Perth SC [11]
-
NHATW 15:00
[8] Nojima Stella nữ
vs
INAC Leonessa Nữ [2]
-
NHAT3 16:00
[11] Fujieda MYFC
vs
Cerezo Osaka U23 [16]
-
NHATW 16:30
[3] Cerezo Osaka Nữ
vs
NTV Beleza Nữ [4]
-
NHATA 17:00
[15] Yokohama FC
vs
Shonan Bellmare [18]
-
- 17:00
[17] Vegalta Sendai
vs
Shimizu S-Pulse [16]
-
NHATB 17:00
[16] Matsumoto Yama.
vs
Avispa Fukuoka [9]
-
NHAT3 17:00
[18] Kamatamare San.
vs
Blaublitz Akita [1]
-
NHATW 17:00
[6] Alb. Niigata Nữ
vs
Iga Kunoichi Nữ [9]
-
- 17:00
[5] Ehime FC Nữ
vs
Urawa RD Ladies Nữ [1]
-
NHATA 17:30
[14] Oita Trinita
vs
Yokohama FM [11]
-
AUSSL 17:45
[11] Adelaide Utd U21
vs
Cumberland Utd [6]
-
- 17:45
[1] Adelaide Comets
vs
Croydon Kings [8]
-
NHATA 18:00
[4] Kashiwa Reysol
vs
Cerezo Osaka [2]
-
- 18:00
[13] Sagan Tosu
vs
Gamba Osaka [3]
-
- 18:00
[6] FC Tokyo
vs
Nagoya Grampus [5]
-
NHATB 18:00
[4] Giravanz Kita.
vs
Machida Zelvia [10]
-
- 18:00
[17] Okayama
vs
Alb. Niigata (JPN) [6]
-
NHAT3 18:00
[2] Roas. Kumamoto
vs
Vanraure Hachinohe [13]
-
- 18:00
[3] Gainare Tottori
vs
Fukushima Utd [15]
-
- 18:00
[10] Kagoshima
vs
Kataller Toyama [9]
-
HQA 18:00
[7] FC Seoul
vs
Sangju Sangmu [4]
-
- 18:00
[11] Suwon Bluewings
vs
Jeonbuk H.Motor [2]
-
- 18:00
[1] Ulsan Hyundai
vs
Pohang Steelers [5]
-
HQB 18:00
[8] Ansan Greeners
vs
Jeonnam Dragons [4]
-
TQA 18:00
[A-4] Shandong Luneng
vs
Shenzhen FC [A-5]
-
HQB 19:00
[10] Anyang
vs
Bucheon 1995 [6]
-
TQA 20:00
[A-7] Dalian Yifang
vs
Guangzhou Fuli [A-8]
-
FINB 21:00
[3] KTP Kotka
vs
VPS Vaasa [7]
-
HUNA 21:30
[9] Paksi
vs
Ujpest [7]
-
ICEB 22:00
[8] Afturelding
vs
Vestri [7]
-
- 22:00
[10] Leiknir Faskr.
vs
UMF Grindavik [6]
-
FINA 22:00
[3] Helsinki
vs
Honka [4]
-
- 22:00
[2] Inter Turku
vs
HIFK [5]
-
- 22:00
[6] Ilves
vs
Seinajoen JK [9]
-
FINB 22:00
[1] MuSa Pori
vs
AC Oulu [2]
-
KSA 22:55
[16] Al Adalah
vs
Al Hilal [1]
-
LATA 23:00
[1] Riga FC
vs
METTA/LU Riga [7]
-
MDVA 23:00
[5] CSCT Buiucani
vs
Zimbru [9]
-
KSA 23:10
[5] Al Faisaly (KSA)
vs
Al Ahli (KSA) [3]
-
QATA 23:10
[8] Qatar SC
vs
Al Sadd [3]
-
- 23:10
[11] Umm salal
vs
Al Garrafa [4]
-
KSA 23:15
[9] Al Taawon (KSA)
vs
Dhamak [15]
-
BIHA 23:30
[9] Olimpik Sarajevo
vs
Sarajevo [3]
-
- 23:30
[6] Radnik Bijeljina
vs
Siroki Brijeg [5]
-
- 23:30
[11] Velez Mostar
vs
FK Krupa [10]
-
- 23:30
[7] Sloboda Tuzla
vs
Zeljeznicar [2]
-
- 23:30
[12] Mladost D. Kakanj
vs
FK Tuzla City [8]
-
- 23:30
[1] Borac Banja Luka
vs
Zrinjski [4]
-
HUNA 23:35
[6] Zalaegerzseg
vs
MOL Fehervar FC [2]
-
ESTA 00:00
[5] Tulevik Viljandi
vs
Paide Linname. [4]
-
- 00:00
[9] TJK Legion
vs
Nomme Kalju [2]
-
ICEB 00:00
[1] Leiknir Rey.
vs
Thor Akureyri [5]
-
- 00:00
[12] Magni Grenivik
vs
Keflavik [3]
-
KSA 00:50
[2] Al Nasr (KSA)
vs
Al Wehda (KSA) [4]
-
MDVA 01:30
[2] Petrocub
vs
Milsami [4]
-
COLB 02:00
[15] Real Cartagena
vs
Llaneros FC [7]
-
- 02:00
[10] Bogota FC
vs
Barranquilla [13]
-
- 02:00
[5] Fortaleza
vs
Atlético [11]
-
- 02:00
[14] Boca Juniors Cali
vs
Union Magdalena [3]
-
- 02:00
[2] Leones FC
vs
Cortulua [6]
-
- 02:00
[12] Orsomarso
vs
Dep.Quindio [1]
-
- 02:00
[8] Real San Andres
vs
Valledupar [9]
-
- 02:00
[4] Atletico Huila
vs
Tigres(COL) [16]
-
USB 04:00
[Nhóm 2-5] SA Scorpions
vs
Austin Bold [Nhóm 2-15]
-
- 04:00
[Nhóm 2-2] Phoenix FC
vs
San Diego Loyal [Nhóm 2-1]
-
- 04:00
[Nhóm 2-8] Sacramento
vs
Tacoma Defiance [Nhóm 2-7]
-
- 04:00
[Nhóm 2-10] Orange C. Blues
vs
Las Vegas Lights [Nhóm 2-16]
-
- 04:00
[Nhóm 1-1] Indy Eleven
vs
Pittsburgh R. [Nhóm 1-5]
-
- 04:00
[Nhóm 1-8] Saint Louis FC
vs
Sporting Kansas II [Nhóm 1-7]
-
- 04:00
[Nhóm 1-15] Ch.Independence
vs
Memphis 901 [Nhóm 1-14]
-
- 04:00
[Nhóm 2-14] Real Monarchs
vs
El Paso Locomotive [Nhóm 2-12]
-
- 04:00
[Nhóm 2-4] Reno 1868
vs
Portland Timbers II [Nhóm 2-18]
-
- 04:00
[Nhóm 2-3] New Mexico United
vs
Colorado Springs [Nhóm 2-13]
-
- 04:00
[Nhóm 1-19] Loudoun United
vs
Louisville City [Nhóm 1-10]
-
- 04:00
[Nhóm 1-2] Hartford Athletic
vs
New York RB II [Nhóm 1-9]
-
MEXA 06:00
[15] Chivas Guad.
vs
San Luis [13]
-
- 08:00
[8] Cruz Azul
vs
Juarez [4]
-
- 10:00
[9] Monterrey
vs
Necaxa [18]
-
- 10:00
[16] Mazatlan FC
vs
Pumas UNAM [2]
-
 
« 22 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo