x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[9] FC Osaka
3 - 1
Honda Lock [5]
+1/4 2 - 0
HQ3 13:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
4 - 1
Changwon City [8]
-3/4 2 - 0
AUSC 15:30 FT
  Adelaide Utd
4 - 0
Melbourne City  
+0 1 - 0
IDNA 15:30 FT
[14] Persela Lamon
1 - 0
Persebaya Surabaya [8]
-1/4 0 - 0
EUW17VL 16:00 FT
[8-1] Séc U17 Nữ (T)
1 - 1
Ukraina U17 Nữ [8-3]
-1 1/4 1 - 1
CZEU19 16:15 FT
  Hradec Kralove U19
1 - 2
Banik Ostrava U19  
+0 1 - 1
EUW17VL 17:00 FT
[4-1] Áo U17 Nữ (T)
12 - 0
Estonia U17 Nữ [4-4]
6 - 0
GEOC 17:00 FT
  Gareji Sagarejo
2 - 3
Lokomotiv T  
1 - 0
NHATC 17:00 FT
  Kashima Antlers
1 - 0
Honda FC  
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  Vissel Kobe
1 - 0
Oita Trinita  
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Sagan Tosu 1
0 - 1
Shimizu S-Pulse  
+0 0 - 1
- 17:00 FT
  V-Varen Nagasaki
2 - 1
Ventforet Kofu  
+1/4 2 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
HQ3 17:00 FT
[1] Gangneung
2 - 3
Busan Transp. [5]
-1 0 - 3
- 17:00 FT
[6] Mokpo City
2 - 2
Daejeon Korail [4]
+1/4 1 - 0
VNA 17:00 FT
[6] Viettel
5 - 3
SHB Đà Nẵng [10]
-1/4 1 - 2
- 17:00 FT
[3] Than Quảng Ninh
4 - 2
Hà Nội FC [1]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[4] BCM Bình Dương
1 - 1
Thanh Hóa [13]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[8] HA Gia Lai
4 - 1
Khánh Hòa [14]
+1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[12] Hải Phòng
1 - 2
TP.HCM [2]
-1/4 1 - 2
- 17:00 FT
[9] Quảng Nam
2 - 2
SL Nghệ An [7]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[5] Sài Gòn FC
4 - 1
Nam Định [11]
-3/4 2 - 0
GEOC 17:30 FT
  Saburtalo
2 - 0
Torpedo Kut.  
-3/4 0 - 0
Đang tải...
HQ3 17:30 FT
[7] Gimhae City
0 - 1
Cheonan City [2]
+1/2 0 - 1
ALBA 18:00 FT
[2] Bylis Ballsh
3 - 1
KF Tirana [3]
-1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[6] Kukesi
4 - 1
Luftetari Gjiro. [9]
2 - 0
- 18:00 FT
[4] KF Laci
3 - 0
Teuta Durres [5]
+0 2 - 0
NGB 18:30 FT
[8] Tom Tomsk
2 - 0
Mordovia [20]
-1 0 - 0
MNEC 18:30 FT
  Lovcen Cetinje
0 - 3
Sutjeska  
0 - 0
- 18:30 FT
  OFK Titograd
2 - 1
Bokelj Kotor  
0 - 0
- 18:30 FT
  Iskra Danilo
4 - 1
Grbalj  
-3/4 2 - 1
- 18:30 FT
  FK Podgorica
3 - 0
FK Petnjica  
- 18:30 FT
  FK Drezga
2 - 0
OFK Petrovac  
1 - 0
TS 90': 2-0; Pen: 9-10
- 18:30 FT
  Zeta
3 - 0
FK Ibar  
2 - 0
- 18:30 FT
  Buducnost (T)
2 - 1
Rudar  
-1 1/2 1 - 0
IDNA 18:30 FT
[12] Bhayangkara
0 - 0
Persib Bandung [9]
-1/4 0 - 0
C1U19 19:00 FT
[F-3] Slavia Praha U19
0 - 4
Barcelona U19 [F-4]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[H-2] Ajax U19
0 - 1
Chelsea U19 [H-3]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[H-1] Lille U19 1
1 - 0
Valencia U19 [H-4]
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[G-3] Leipzig U19
1 - 1
Zenit U19 [G-4]
-1 1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[E-3] Genk U19
0 - 2
Liverpool U19 [E-2]
-1/4 0 - 1
EUW17VL 19:00 FT
[5-2] Slovenia U17 Nữ (T) 1
0 - 5
Na Uy U17 Nữ [5-1]
0 - 1
- 19:00 FT
[8-2] Serbia U17 Nữ
3 - 0
Georgia U17 Nữ [8-4]
2 - 0
- 19:00 FT
[5-3] Đảo Faroe U17 Nữ
1 - 0
Azerbaijan U17 Nữ [5-4]
0 - 0
ACL 19:00 FT
[F-2] Guangzhou Ever.
0 - 1
Urawa Red [G-2]
-3/4 0 - 0
NGB 19:00 FT
[15] Spartak Moscow B
7 - 2
Fakel [19]
-1/4 5 - 1
- 19:00 FT
[17] Yenisey
1 - 1
Avangard Kursk [13]
-1/4 0 - 1
LATA 19:00 FT
[7] Jelgava
0 - 0
Riga FC [1]
+1 1/4 0 - 0
MKDA 19:30 FT
[1] Vardar
2 - 0
Borec Veles [9]
1 - 0
- 19:30 FT
[7] Shkupi
2 - 0
Rabotnicki [10]
1 - 0
- 19:30 FT
[2] Academy Pandev
4 - 0
Makedonija [5]
-3/4 2 - 0
- 19:30 FT
[6] FC Struga 1
1 - 0
Renova [8]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[3] Shkendija
3 - 0
Sileks Kratovo [4]
1 - 0
OMAA 19:55 FT
[9] Rustaq Club 1
1 - 2
Sohar Club (OMA) [2]
-1/4 1 - 0
C1U19 20:00 FT
[E-1] RB Salzburg U19 (T)
7 - 2
Napoli U19 [E-4]
-1 1/2 2 - 1
ITA3 20:00 FT
  Virtus Francavilla
0 - 2
Teramo  
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  US Olbia 1
1 - 1
Albinoleffe  
+0 1 - 0
NGB 20:00 FT
[12] Krasnodar B
2 - 2
Nizhny Nov [10]
+1/4 1 - 2
OMAA 20:00 FT
[5] Bahla Club
2 - 1
Muscat Club [6]
0 - 1
C1U19 21:00 FT
[F-1] Inter Milan U19
4 - 1
B.Dortmund U19 [F-2]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[G-1] Benfica U19
1 - 2
Lyon U19 [G-2]
-1/4 1 - 1
ALBA 21:00 FT
[10] Flamurtari Vlore 1
1 - 3
Vllaznia Shkoder [8]
1 - 1
ALGA 21:00 FT
  Ain M'lila
3 - 0
US Biskra  
-1/2 3 - 0
EU17VL 22:00 FT
  Na Uy U17
0 - 1
Áo U17  
0 - 0
- 22:00 FT
  Malta U17 (T)
0 - 4
Bulgaria U17  
0 - 1
EUW17VL 22:00 FT
[4-2] Slovakia U17 Nữ
5 - 1
Phần Lan U17 Nữ [4-3]
2 - 1
NGB 22:00 FT
[5] Neftekhimik Nizh
2 - 2
SKA-Khabarovsk [6]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Rotor Volgograd
2 - 0
Luch Energiya [18]
-1 2 - 0
CROC 22:00 FT
  Zadar
0 - 3
NK Osijek  
0 - 2
OMAA 22:10 FT
[10] Al Nahda (OMA)
0 - 0
Dhofar [11]
+3/4 0 - 0
NGB 22:30 FT
[7] Shinnik Yaroslavl
0 - 2
Baltika [9]
+0 0 - 1
FINA 22:30 FT
[5] Helsinki
2 - 2
Lahti [7]
-1 1/4 2 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 4-2
- 22:30 FT
[8] IFK Mariehamn
0 - 0
HIFK [6]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
NGB 22:59 FT
[1] Torpedo Moscow
2 - 1
Chayka FK Pesch [11]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[4] Chertanovo
1 - 0
Tekstilshchik Ivanov [16]
-1 1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[15] Chrobry Glogow
3 - 0
Zaglebie Sosno [9]
+0 2 - 0
ALGA 22:59 FT
  MC Alger
3 - 0
Hussein Dey  
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  USM Alger
3 - 0
CA BB Arreridj  
-3/4 0 - 0
POLB 23:00 FT
[16] Puszcza Nie.
0 - 2
Warta Poznan [1]
+0 -
ITA3 23:30 FT
  AC Renate
1 - 1
Novara  
+0 0 - 1
- 23:30 FT
  Carrarese
2 - 0
Como  
+0 0 - 0
- 23:30 FT
  Rende
2 - 0
Sicula Leonzio  
+0 2 - 0
- 23:30 FT
  Paganese
2 - 2
Vibonese  
+0 0 - 1
- 23:30 FT
  Pontedera
2 - 1
Aurora Pro Patria  
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Giana Erminio
1 - 1
Pergolettese  
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
  Potenza SC
0 - 0
Cavese  
-1 0 - 0
- 23:30 FT
  Virtus Verona
3 - 0
Ravenna  
-1/4 2 - 0
- 23:30 FT
  Lecco 1
1 - 1
Juventus U23  
+0 0 - 0
- 23:30 FT
  Gubbio
1 - 1
Imolese Calcio  
+0 1 - 0
- 23:30 FT
  Cesena
0 - 1
Alto Adige  
+0 0 - 0
- 23:30 FT
  Ternana
0 - 1
Avellino  
-3/4 0 - 1
NGB 23:40 FT
[3] Khimki
1 - 0
Armavir [14]
-1 1/4 0 - 0
C1 23:55 FT
[G-1] Leipzig
2 - 1
Zenit [G-3] 1
-1 0 - 1
- 23:55 FT
[H-3] Ajax 2
0 - 1
Chelsea [H-2] 1
-1/4 0 - 0
ALGA 00:00 FT
  ES Setif
0 - 1
ASO Chlef  
0 - 1
- 00:00 FT
  CS Constantine
3 - 1
JS Kabylie  
0 - 0
- 00:00 FT
  USM Bel Abbes
0 - 1
CR Belouizdad  
0 - 1
- 00:00 FT
  JS Saoura
3 - 0
NC Magra  
2 - 0
- 00:00 FT
  MC Oran
0 - 1
Paradou AC  
0 - 0
NPA 00:30 FT
[2] Mamelodi Sun.
1 - 0
Highlands Park [6]
0 - 0
ANHB 01:45 FT
[5] Nottingham Forest
1 - 2
Hull City [12]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[6] Bristol City 1
2 - 1
Charlton Athletic [11]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[16] Derby County
1 - 0
Wigan [20]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Fulham
3 - 2
Luton Town [21]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[19] Huddersfield
0 - 0
Middlesbrough [22]
-1/4 0 - 0
ANHL1 01:45 FT
[3] Peterborough Utd
4 - 0
Accrington [19]
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Coventry
2 - 1
Fleetwood Town [5]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[1] Ipswich
0 - 2
Rotherham Utd [10]
-1/4 0 - 1
ITA3 01:45 FT
  Pro Vercelli 1
1 - 1
Arezzo  
+0 0 - 1
- 01:45 FT
  Monza
1 - 0
Gozzano  
-1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
  Feralpisalo
0 - 0
Piacenza  
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Casertana
2 - 1
SS Monopoli  
+0 0 - 0
- 01:45 FT
  ArzignanoChiampo
0 - 1
Vicenza  
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
  Padova
2 - 0
Sambenedettese  
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
  Bari
2 - 0
Catanzaro  
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Catania
1 - 1
AS Bisceglie  
-1 1 - 0
- 01:45 FT
  Reggina
4 - 1
AZ Picerno  
-1 2 - 1
- 01:45 FT
  Siena
2 - 0
US Pianese  
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Alessandria
1 - 1
Pistoiese  
-1 1 - 0
C1 02:00 FT
[E-3] RB Salzburg 1
2 - 3
Napoli [E-2] 3
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[F-4] Slavia Praha 4
1 - 2
Barcelona [F-1] 2
+1 0 - 1
- 02:00 FT
[E-4] Genk 1
1 - 4
Liverpool [E-1] 1
+1 3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[G-4] Benfica 2
2 - 1
Lyon [G-2] 3
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[F-3] Inter Milan 4
2 - 0
B.Dortmund [F-2] 2
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[H-4] Lille 4
1 - 1
Valencia [H-1] 1 3
-1/4 0 - 0
BRB 03:00 FT
[2] SC Recife/PE
2 - 1
Parana/PR [6]
0 - 0
COLB 05:00 FT
[8] Tigres(COL)
1 - 1
Cortulua [4]
+1/4 1 - 0
USB 06:05 FT
[Nhóm 1-7] Carolina Railhawks
2 - 3
Birmingham Legion [Nhóm 1-10]
1 - 1
- 06:05 FT
[Nhóm 1-8] Ottawa Fury
1 - 1
Ch. Battery [Nhóm 1-9]
1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-5
COLA 06:15 FT
[1] Atl. Nacional
1 - 1
Envigado [16]
-1 1 - 0
USAA 06:15 FT
[Dong-1] New York City
1 - 2
Toronto [Dong-4]
-1/2 0 - 0
MEXC 07:00 FT
[B-3] Univ. Guadalajara
1 - 2
Monterrey [B-1]
+3/4 0 - 2
LIB 07:30 FT
[D-1] Flamengo/RJ
5 - 0
Gremio/RS [H-2]
-3/4 1 - 0
USB 07:35 FT
[Nhóm 2-8] Austin Bold
2 - 0
LA Galaxy II [Nhóm 2-9]
1 - 0
COLA 08:15 FT
[11] Millonarios
2 - 4
Santa Fe [5]
+0 1 - 3
USAA 09:00 FT
[Tay-2] Seattle Sounders
2 - 0
Real Salt Lake [Tay-4]
-3/4 0 - 0
MEXC 09:00 FT
[I-3] Zacatepec
0 - 3
Pachuca [I-1]
+1/2 0 - 0
- 09:00 FT
[A-3] Sonora
1 - 1
Puebla [A-2]
+0 0 - 0
USB 09:30 FT
[Nhóm 2-7] Sacramento
2 - 1
New Mexico United [Nhóm 2-10]
1 - 1
EGYA 22:30 Hoãn
[7] El Gouna
-
Ahly Cairo [2]
-
NPA 01:30 Hoãn
[9] Orlando Pirates
-
Chippa Utd [16]
-
ITA3 01:45 Hoãn
  FC Rieti
-
Viterbese Calcio  
-
- 01:45 Hoãn
  Reggiana
-
Rimini  
-
MEXC 09:00 Hoãn
[H-1] Pumas UNAM
-
UAEM [H-3]
-
 
« 23 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo