x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00
[12] Sagamihara
vs
Yokohama SCC [16]
-
- 11:00
[10] Vanraure Hachinohe
vs
Thespa Kusatsu [1]
-
- 11:00
[11] Azul Claro Numazu
vs
Fujieda MYFC [3]
-
- 11:00
[8] Cerezo Osaka U23
vs
Gainare Tottori [6]
-
- 11:00
[7] Fukushima Utd
vs
Kamatamare San. [14]
-
- 11:00
[4] Roas. Kumamoto
vs
Giravanz Kita. [2]
-
- 11:00
[5] Kataller Toyama
vs
Nagano Parceiro [15]
-
NHATJFL 11:00
[13] Nara Club
vs
FC Osaka [12]
-
- 11:00
[3] FC Imabari
vs
Maruyasu Okazaki [9]
-
- 11:00
[7] Veertien Kuwana
vs
Suzuka Unlimited [14]
-
- 11:00
[15] Ryutsu Keizai
vs
Honda FC [1]
-
- 11:00
[10] Reinmeer Aomori
vs
Sony Sendai [2]
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 11:00
[4] Tokyo Musashino
vs
Tegevajaro Miyazaki [6]
-
- 11:00
[5] Honda Lock
vs
Biwako Seikei [11]
-
NHATB 12:00
[21] Tochigi SC
vs
Omiya Ardija [4]
-
- 12:00
[17] JEF United Chiba
vs
Tokyo Verdy [13]
-
- 12:00
[7] Ventforet Kofu
vs
Avispa Fukuoka [18]
-
- 12:00
[3] Montedio Yama.
vs
V-Varen Nagasaki [10]
-
- 12:00
[8] Tokushima Vortis
vs
Yokohama FC [2]
-
- 12:00
[5] Mito Hollyhock
vs
Ehime FC [16]
-
- 12:00
[19] Machida Zelvia
vs
Renofa Yamaguchi [14]
-
- 12:00
[12] Zweigen Kan.
vs
Okayama [9]
-
Đang tải...
- 12:00
[15] Ryukyu
vs
Kyoto Sanga [6]
-
CZEU19 17:00
Sparta Praha U19
vs
Slavia Praha U19
-
- 17:00
Zlin U19
vs
Slovacko U19
-
- 17:00
Pardubice U19
vs
Brno U19
-
- 17:00
Pribram U19
vs
Mlada Boleslav U19
-
HLA 18:15
[11] Twente
vs
Zwolle [14]
-
EURWVL 18:59
[D-5] Moldova Nữ
vs
Azerbaijan Nữ [D-4]
-
ASI19VL 18:59
[J-1] Mông Cổ U19
vs
Đảo Guam U19 [J-4]
-
- 18:59
[H-4] Đài Loan U19
vs
Australia U19 [H-1]
-
- 18:59
[I-2] Myanmar U19
vs
Singapore U19 [I-3]
-
- 18:59
[G-2] Campuchia U19
vs
Brunei U19 [G-1]
-
- 18:59
[D-2] Kyrgyzstan U19
vs
Nepal U19 [D-3]
-
- 18:59
[K-1] Hồng Kông U19
vs
Đông Timo U19 [K-4]
-
- 18:59
[H-3] Ma Cao U19
vs
Lào U19 [H-2]
-
- 18:59
[E-2] Bangladesh U19
vs
Bhutan U19 [E-3]
-
- 18:59
[K-2] Indonesia U19
vs
Triều Tiên U19 [K-3]
-
- 18:59
[B-1] Qatar U19
vs
Yemen U19 [B-4]
-
- 18:59
[J-3] Việt Nam U19
vs
Nhật Bản U19 [J-2]
-
- 18:59
[G-5] Thái Lan U19
vs
Malaysia U19 [G-3]
-
- 18:59
[I-1] Hàn Quốc U19
vs
Trung Quốc U19 [I-4]
-
- 18:59
[F-2] Arập Xêut U19
vs
Uzbekistan U19 [F-3]
-
- 18:59
[A-1] Iraq U19
vs
Oman U19 [A-3]
-
- 18:59
[E-1] Bahrain U19
vs
Jordan U19 [E-4]
-
- 18:59
[D-1] Iran U19
vs
UAE U19 [D-4]
-
- 18:59
[A-2] Kuwait U19
vs
Palestine U19 [A-5]
-
- 18:59
[F-4] Ấn Độ U19
vs
Afghanistan U19 [F-1]
-
- 18:59
[B-3] Turkmenistan U19
vs
Sri Lanka U19 [B-2]
-
MKDA 19:00
[8] Rabotnicki
vs
Shkendija [5]
-
- 19:00
[7] Sileks Kratovo
vs
Shkupi [6]
-
- 19:00
[9] FC Struga
vs
Vardar [1]
-
- 19:00
[10] Borec Veles
vs
Makedonija [3]
-
- 19:00
[4] Renova
vs
Academy Pandev [2]
-
DUB 19:30
[16] Holstein Kiel
vs
Hamburger [1]
-
- 19:30
[17] Darmstadt
vs
Jahn Regensburg [10]
-
- 19:30
[8] Sandhausen
vs
Greuther Furth [12]
-
- 19:30
[7] Heidenheim
vs
Hannover 96 [11]
-
- 19:30
[14] Dynamo Dresden
vs
Wehen [18]
-
- 19:30
[9] Karlsruher
vs
Erzgebirge Aue [4]
-
- 19:30
[6] Nurnberg
vs
A.Bielefeld [3]
-
- 19:30
[13] Osnabruck
vs
Stuttgart [2]
-
- 19:30
[5] St. Pauli
vs
Bochum [15]
-
DUC4DB 19:30
[15] Ger.Halberstadt
vs
Lok.Leipzig [4]
-
- 19:30
[16] Babelsberg
vs
Optik Rathenow [17]
-
- 19:30
[3] Wacker Nordhausen
vs
Berlin AK 07 [13]
-
- 19:30
[6] Union Furstenwalde
vs
E.Cottbus [5]
-
- 19:30
[10] C. Leipzig
vs
Meuselwitz [9]
-
- 19:30
[2] VSG Altglienicke
vs
Hertha Berlin II [1]
-
- 19:30
[18] Bischofswerdaer
vs
Auerbach [12]
-
- 19:30
[14] SV Lichtenberg
vs
RW Erfurt [11]
-
- 19:30
[7] Viktoria Berlin
vs
Berliner FC Dynamo [8]
-
DUC4B 20:00
[14] Altona 93
vs
Ein. Norderstedt [11]
-
- 20:00
[17] St. Pauli II
vs
Oldenburg 1987 [10]
-
- 20:00
[3] Holstein Kiel II
vs
Rehden [6]
-
- 20:00
[18] Hannoverscher SC
vs
Havelse [8]
-
- 20:00
[5] Hansa Luneburg
vs
Wer.Bremen II [7]
-
NGA 20:00
[11] Rubin Kazan
vs
Din. Moscow [15]
-
- 20:00
[6] Spartak Moscow
vs
Krylya Sovetov [8]
-
- 20:00
[7] Arsenal-Tula
vs
Zenit [1]
-
- 20:00
[9] FK Orenburg
vs
Ufa [12]
-
- 20:00
[13] PFC Sochi
vs
Cska Moscow [4]
-
- 20:00
[14] Akhmat Groznyi
vs
Ural S.r. [10]
-
- 20:00
[5] Lok. Moscow
vs
Krasnodar [2]
-
- 20:00
[3] Rostov
vs
FK Tambov [16]
-
TNKB 20:00
[18] Boluspor
vs
Bursaspor [6]
-
- 20:00
[9] Adana Demirspor
vs
Eskisehirspor [17]
-
- 20:00
[3] Balikesirspor
vs
Altinordu SK [16]
-
- 20:00
[8] Keciorengucu
vs
Adanaspor [15]
-
- 20:00
[1] Umraniyespor
vs
Hatayspor [2]
-
- 20:00
[10] Istanbulspor AS
vs
Menemen Bld [14]
-
- 20:00
[11] Erzurum BB
vs
Akhisar Bld. [4]
-
- 20:00
[13] Giresunspor
vs
Osmanlispor [12]
-
- 20:00
[5] Altay
vs
Fatih Karagumruk [7]
-
HLA 20:30
[1] Ajax
vs
Utrecht [6]
-
- 20:30
[3] AZ Alkmaar
vs
Emmen [15]
-
ITAA 21:00
[15] Sassuolo
vs
Bologna [12]
-
- 21:00
[16] Brescia
vs
Torino [9]
-
- 21:00
[7] Cagliari
vs
Fiorentina [8]
-
- 21:00
[2] Inter Milan
vs
Verona [11]
-
- 21:00
[1] Juventus
vs
AC Milan [10]
-
- 21:00
[6] Lazio
vs
Lecce [17]
-
- 21:00
[4] Napoli
vs
Genoa [19]
-
- 21:00
[13] Parma
vs
Roma [5]
-
- 21:00
[20] Sampdoria
vs
Atalanta [3]
-
- 21:00
[14] Udinese
vs
SPAL 1907 [18]
-
ITA3 21:00
Pro Vercelli
vs
Giana Erminio
-
- 21:00
Monza
vs
Carrarese
-
- 21:00
Cavese
vs
Catanzaro
-
- 21:00
Novara
vs
Como
-
- 21:00
Aurora Pro Patria
vs
Alessandria
-
- 21:00
SS Monopoli
vs
Viterbese Calcio
-
- 21:00
US Fermana
vs
Virtus Verona
-
- 21:00
Sambenedettese
vs
Rimini
-
- 21:00
Vibonese
vs
FC Rieti
-
- 21:00
Virtus Francavilla
vs
Rende
-
- 21:00
AS Bisceglie
vs
Bari
-
- 21:00
AZ Picerno
vs
Teramo
-
- 21:00
Juventus U23
vs
Pistoiese
-
- 21:00
Pesaro
vs
Imolese Calcio
-
- 21:00
Lecco
vs
AC Renate
-
- 21:00
US Pianese
vs
Pergolettese
-
- 21:00
ArzignanoChiampo
vs
Carpi
-
- 21:00
Padova
vs
Alto Adige
-
- 21:00
Albinoleffe
vs
Pontedera
-
- 21:00
Arezzo
vs
US Olbia
-
- 21:00
Avellino
vs
Potenza SC
-
- 21:00
Catania
vs
Sicula Leonzio
-
- 21:00
Cesena
vs
Reggiana
-
- 21:00
Modena
vs
Fano
-
- 21:00
Piacenza
vs
Gubbio
-
- 21:00
Ravenna
vs
Feralpisalo
-
- 21:00
Reggina
vs
Casertana
-
- 21:00
Siena
vs
Gozzano
-
- 21:00
Ternana
vs
Paganese
-
- 21:00
Triestina
vs
Vicenza
-
BLRA 21:00
[8] Vitebsk
vs
Bate Borisov [2]
-
- 21:00
[5] Isloch
vs
Dinamo Brest [1]
-
- 21:00
[13] Energetik-BGU
vs
Torpedo Zhodino [6]
-
LUXA 21:00
[8] Dudelange
vs
Etzella Ettelbruc [11]
-
- 21:00
[6] Mondorf-les.
vs
Victoria Rosport [12]
-
DENB 21:00
[4] Viborg
vs
Naestved BK [10]
-
- 21:00
[5] Fremad Amager
vs
Vendsyssel FF [7]
-
- 21:00
[3] Kolding IF
vs
HB Koge [11]
-
- 21:00
[8] Nykobing
vs
Vejle [1]
-
- 21:00
[2] Fredericia
vs
Skive IK [6]
-
- 21:00
[12] Roskilde
vs
Hvidovre IF [9]
-
NPA 21:00
[7] Golden Arrows
vs
Mamelodi Sun. [3]
-
WALA 21:30
[1] Barry Town
vs
Connah's QN [2]
-
HUNA 22:00
[2] Mezokovesd-Zsory
vs
Videoton [1]
+3/4 -
HLA 22:45
[9] Feyenoord
vs
RKC Waalwijk [18]
-
TBNA 23:00
[17] Alaves
vs
Valladolid [13]
-
- 23:00
[3] Atletico Madrid
vs
Espanyol [19]
-
- 23:00
[2] Barcelona
vs
Celta Vigo [15]
-
- 23:00
[16] Real Betis
vs
Sevilla [5]
-
- 23:00
[8] Athletic Bilbao
vs
Levante [9]
-
- 23:00
[14] Eibar
vs
Real Madrid [1]
-
- 23:00
[12] Getafe
vs
Osasuna [10]
-
- 23:00
[18] Mallorca
vs
Villarreal [11]
-
- 23:00
[6] Real Sociedad
vs
Leganes [20]
-
- 23:00
[7] Valencia
vs
Granada [4]
-
TBN3 23:00
[D-4] San Fernando
vs
Talavera [D-19]
-
- 23:00
[C-14] UE Olot
vs
AE Prat [C-19]
-
- 23:00
[B-12] Burgos CF
vs
Athletic Bilbao B [B-4]
-
- 23:00
[B-14] Barakaldo
vs
Tudelano [B-16]
-
- 23:00
[D-6] Yeclano Dep.
vs
Linense [D-12]
-
- 23:00
[C-20] Badalona
vs
Gimnastic [C-12]
-
- 23:00
[B-2] UD Logrones
vs
Valladolid II [B-5]
-
- 23:00
[C-3] Lleida Esportiu
vs
Orihuela [C-17]
-
- 23:00
[B-18] Salamanca
vs
Real Union [B-10]
-
- 23:00
[B-19] Guijuelo
vs
Amorebieta [B-11]
-
- 23:00
[A-19] Getafe B
vs
Sporting Gijon B [A-13]
-
- 23:00
[A-3] Atletico Madrid B
vs
Atl. Baleares [A-2]
-
- 23:00
[B-1] Real Sociedad B
vs
CF Salmantino [B-9]
-
- 23:00
[B-15] Izarra
vs
Arenas de Guecho [B-20]
-
- 23:00
[C-10] Valencia B
vs
Levante B [C-13]
-
- 23:00
[C-16] Espanyol B
vs
Ejea [C-11]
-
- 23:00
[A-14] Marino de Luanco
vs
S.S. Reyes [A-20]
-
- 23:00
[D-18] Villarrubia CF
vs
Recreativo Huelva [D-3]
-
- 23:00
[A-15] Celta Vigo II
vs
Racing Ferrol [A-11]
-
- 23:00
[D-11] Algeciras
vs
UCAM Murcia [D-17]
-
- 23:00
[D-15] Granada II
vs
Cartagena [D-2]
-
- 23:00
[B-7] Haro Deportivo
vs
CD Calahorra [B-6]
-
- 23:00
[A-5] Pena Deportiva
vs
Rayo Majada. [A-6]
-
- 23:00
[A-17] Union Langreo
vs
Las Palmas Atl. [A-12]
-
- 23:00
[C-7] Cornella
vs
UE Llagostera [C-9]
-
- 23:00
[B-17] Leioa
vs
Osasuna B [B-13]
-
- 23:00
[C-8] Ebro
vs
Barcelona B [C-6]
-
- 23:00
[C-1] Andorra FC
vs
Sabadell [C-4]
-
- 23:00
[A-9] Real Oviedo B
vs
Inter de Madrid [A-4]
-
- 23:00
[A-10] Las Rozas CF
vs
Pontevedra [A-18]
-
- 23:00
[B-8] Alaves B
vs
Cultural Leonesa [B-3]
-
- 23:00
[D-14] Cadiz B
vs
Merida [D-20]
-
- 23:00
[D-9] Cordoba
vs
CP Villarrobledo [D-16]
-
- 23:00
[D-8] Sevilla B
vs
Don Benito [D-13]
-
- 23:00
[A-16] UD Melilla
vs
Coruxo [A-8]
-
- 23:00
[D-1] Badajoz
vs
Atl. Sanluqueno [D-10]
-
- 23:00
Alaves
vs
Villarreal B [C-2]
-
- 23:00
[C-5] Castellon
vs
Hercules CF [C-18]
-
- 23:00
[A-7] Real Madrid B
vs
Ibiza-Eivissa [A-1]
-
- 23:00
[D-5] Murcia
vs
Marbella [D-7]
-
BDNA 23:00
[18] Aves
vs
Gil Vicente [14]
-
- 23:00
[1] Famalicao
vs
Moreirense [12]
-
- 23:00
[8] Santa Clara
vs
Benfica [2]
-
- 23:00
[7] Boavista
vs
Porto [3]
-
- 23:00
[10] Maritimo
vs
Portimonense [15]
-
- 23:00
[17] Pacos Ferreira
vs
Tondela [5]
-
- 23:00
[9] Rio Ave
vs
Vitoria Setubal [13]
-
- 23:00
[6] Sporting Lisbon
vs
Belenenses [16]
-
- 23:00
[4] Vitoria Guimaraes
vs
Braga [11]
-
BDNB 23:00
[3] SC Farense
vs
Varzim [13]
-
- 23:00
[1] Nacional Madeira
vs
SC Covilha [2]
-
- 23:00
[8] Academico Viseu
vs
Vilafranquense [15]
-
- 23:00
[16] Cova Piedade
vs
Estoril [6]
-
- 23:00
[10] CD Mafra
vs
Porto B [14]
-
- 23:00
[5] Chaves
vs
Casa Pia AC [18]
-
- 23:00
[11] Academica Coim
vs
Feirense [7]
-
- 23:00
[4] Leixoes
vs
UD Oliveirense [17]
-
- 23:00
[9] Penafiel
vs
Benfica B [12]
-
TBNB 00:00
[9] Rayo Vallecano
vs
Cadiz [1]
-
- 00:00
[17] Mirandes
vs
Extremadura UD [14]
-
- 00:00
[5] Huesca
vs
Real Oviedo [18]
-
- 00:00
[8] Girona
vs
Tenerife [15]
-
- 00:00
[7] Albacete
vs
Lugo [19]
-
- 00:00
[3] Almeria
vs
Zaragoza [4]
-
- 00:00
[22] Deportivo
vs
Elche [10]
-
- 00:00
[6] Las Palmas
vs
Alcorcon [11]
-
- 00:00
[21] Malaga
vs
Fuenlabrada [2]
-
- 00:00
[20] Racing Santander
vs
SD Ponferradina [12]
-
- 00:00
[16] Sporting Gijon
vs
Numancia [13]
-
NORA 00:00
[6] Brann
vs
Odd Grenland [3]
-
- 00:00
[10] Lillestrom
vs
Stabaek [11]
-
- 00:00
[1] Molde
vs
Stromsgodset [14]
-
- 00:00
[12] Tromso
vs
Valerenga [9]
-
- 00:00
[7] Kristiansund
vs
Sarpsborg [13]
-
- 00:00
[15] Mjondalen
vs
Ranheim IL [16]
-
- 00:00
[8] Haugesund
vs
Viking [5]
-
- 00:00
[4] Rosenborg
vs
Bodo Glimt [2]
-
NORB 00:00
[10] Ullensaker/Kisa
vs
Tromsdalen [16]
-
- 00:00
[8] Raufoss IL
vs
Skeid Fotball [15]
-
- 00:00
[9] HamKam
vs
Nest-Sotra [4]
-
- 00:00
[5] KFUM Oslo
vs
Sogndal [6]
-
- 00:00
[11] FK Jerv
vs
Kongsvinger [7]
-
- 00:00
[1] Aalesund
vs
Sandefjord [2]
-
- 00:00
[13] Notodden FK
vs
Start Kristiansand [3]
-
- 00:00
[12] Sandnes Ulf
vs
Strommen [14]
-
TNKA 00:00
[11] Goztepe
vs
Malatyaspor [9]
-
- 00:00
[3] Trabzonspor
vs
Alanyaspor [1]
-
- 00:00
[2] Sivasspor
vs
Konyaspor [4]
-
- 00:00
[17] Genclerbirligi
vs
Kayserispor [18]
-
- 00:00
[15] Rizespor
vs
Antalyaspor [7]
-
- 00:00
[6] Istanbul BB
vs
Ankaragucu [14]
-
- 00:00
[8] Gaziantep B.B
vs
Galatasaray [10]
-
- 00:00
[12] Besiktas
vs
Denizlispor [13]
-
- 00:00
[5] Fenerbahce
vs
Kasimpasa [16]
-
DENA 01:00
[1] Midtjylland
vs
Kobenhavn [2]
-
- 01:00
[3] Randers
vs
Aalborg BK [9]
-
- 01:00
[12] AC Horsens
vs
Silkeborg IF [14]
-
- 01:00
[5] Aarhus AGF
vs
Sonderjyske [7]
-
- 01:00
[10] Lyngby
vs
Odense BK [4]
-
- 01:00
[11] Hobro I.K.
vs
Nordsjaelland [8]
-
- 01:00
[6] Brondby
vs
Esbjerg FB [13]
-
MEXB 01:00
[7] Leones Negros UdeG
vs
Univ de Colima [10]
-
PARA 02:00
[9] Deportivo Capiata
vs
Sol de America [5]
-
- 02:00
[11] CS San Lorenzo
vs
Guarani CA [3]
-
- 02:00
[7] Deportivo Santani
vs
Olimpia Asuncion [1]
-
- 02:00
[12] Sportivo Luqueno
vs
River Plate (PAR) [10]
-
- 02:00
[4] Cerro Porteno
vs
Nacional [6]
-
- 02:00
[2] Libertad
vs
General Diaz [8]
-
URUA 02:00