x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
USA 11:30
[Tay-6] Seattle Sounders
vs
D.C. Utd [Dong-6]
-
HKGA 14:30
[6] Tai Po
vs
Yuen Long [9]
-
VNA 17:00
[13] Thanh Hóa
vs
HA Gia Lai [3]
-
HKGA 17:30
[2] Kitchee
vs
HK Ranger [10]
-
VNA 18:00
[7] Than Quảng Ninh
vs
SL Nghệ An [6]
-
ANHL1 19:00
[23] Southend
vs
Shrewsbury [16]
-
- 19:00
[2] Rotherham Utd
vs
Sunderland [7]
-
- 19:00
[15] Lincoln
vs
Rochdale [19]
-
- 19:00
[6] Peterborough Utd
vs
Tranmere Rovers [21]
-
- 19:00
[17] Accrington
vs
Wycombe [8]
-
- 19:00
[13] Blackpool
vs
Doncaster Rovers [9]
-
- 19:00
Bury
vs
Fleetwood Town [5]
-
- 19:00
[20] Wimbledon
vs
Coventry [1]
-
- 19:00
[12] Burton Albion
vs
Portsmouth [4]
-
- 19:00
[11] Gillingham
vs
Bristol Rovers [14]
-
- 19:00
[10] Ipswich
vs
Milton Keynes Dons [18]
-
- 19:00
[3] Oxford Utd
vs
Bolton [22]
-
ANHU23 19:00
[2-12] Sunderland U23
vs
Swansea City U23 [2-8]
-
VNA 19:00
[1] TP.HCM
vs
Hà Nội FC [8]
-
DUB 19:30
[7] Holstein Kiel
vs
Dynamo Dresden [18]
-
- 19:30
[10] Jahn Regensburg
vs
Karlsruher [17]
-
- 19:30
[16] Wehen
vs
Nurnberg [14]
-
- 19:30
[8] Erzgebirge Aue
vs
Bochum [15]
-
- 19:30
[1] A.Bielefeld
vs
Darmstadt [6]
-
- 19:30
[5] Greuther Furth
vs
Heidenheim [4]
-
- 19:30
[3] Hamburger
vs
Osnabruck [12]
-
- 19:30
[9] Hannover 96
vs
St. Pauli [11]
-
- 19:30
[2] Stuttgart
vs
Sandhausen [13]
-
DUC4DB 19:30
[10] Auerbach
vs
Bischofswerdaer [18]
-
- 19:30
[17] Optik Rathenow
vs
Babelsberg [16]
-
- 19:30
[5] Hertha Berlin II
vs
VSG Altglienicke [1]
-
- 19:30
[11] Meuselwitz
vs
C. Leipzig [13]
-
- 19:30
[6] Berliner FC Dynamo
vs
Viktoria Berlin [9]
-
- 19:30
[2] Lok.Leipzig
vs
Ger.Halberstadt [15]
-
- 19:30
[14] RW Erfurt
vs
SV Lichtenberg [12]
-
- 19:30
[7] Berlin AK 07
vs
Wacker Nordhausen [8]
-
- 19:30
[3] E.Cottbus
vs
Union Furstenwalde [4]
-
ANHU23 20:00
[2-1] West Ham U23
vs
Middlesbrough U23 [2-5]
-
DUC4B 20:00
[7] Ein. Norderstedt
vs
Hannover II [13]
-
NGA 20:00
[6] Din. Moscow
vs
Krylya Sovetov [15]
-
- 20:00
[7] Arsenal-Tula
vs
FK Tambov [10]
-
- 20:00
[13] FK Orenburg
vs
Rostov [4]
-
- 20:00
[12] PFC Sochi
vs
Spartak Moscow [8]
-
- 20:00
[16] Akhmat Groznyi
vs
Zenit [1]
-
- 20:00
[2] Krasnodar
vs
Ural S.r. [9]
-
- 20:00
[5] Cska Moscow
vs
Rubin Kazan [14]
-
- 20:00
[3] Lok. Moscow
vs
Ufa [11]
-
HLA 20:30
[15] Zwolle
vs
Emmen [12]
-
- 20:30
[1] Ajax
vs
VVV Venlo [13]
-
- 20:30
[2] AZ Alkmaar
vs
Utrecht [6]
-
- 20:30
[9] Groningen
vs
ADO Den Haag [17]
-
- 20:30
[10] Heerenveen
vs
PSV Eindhoven [4]
-
- 20:30
[18] RKC Waalwijk
vs
Fortuna Sittard [16]
-
- 20:30
[11] Sparta Rotterdam
vs
Willem II [5]
-
- 20:30
[14] Twente
vs
Feyenoord [3]
-
- 20:30
[7] Vitesse Arnhem
vs
Heracles Almelo [8]
-
ANHU23 21:00
[1-5] Liverpool U23
vs
Leicester City U23 [1-2]
-
ITA 21:00
[11] Sassuolo
vs
AC Milan [7]
-
- 21:00
[19] SPAL 1907
vs
Roma [5]
-
- 21:00
[4] Atalanta
vs
Bologna [10]
-
- 21:00
[3] Inter Milan
vs
Fiorentina [13]
-
- 21:00
[2] Lazio
vs
Cagliari [12]
-
- 21:00
[9] Parma
vs
Napoli [6]
-
- 21:00
[16] Sampdoria
vs
Genoa [17]
-
- 21:00
[15] Torino
vs
Verona [8]
-
- 21:00
[14] Udinese
vs
Juventus [1]
-
- 21:00
[18] Lecce
vs
Brescia [20]
-
DUC4B 21:00
[18] Hannoverscher SC
vs
St. Pauli II [12]
-
- 21:00
[10] Oldenburg 1987
vs
Altona 93 [16]
-
LUXA 22:00
[10] Etzella Ettelbruc
vs
RFCU Luxemburg [7]
-
- 22:00
[12] Mondorf-les.
vs
Rodange 91 [13]
-
- 22:00
[6] UNA Strassen
vs
Dudelange [5]
-
- 22:00
[4] UT Petange
vs
Jeunesse Esch [8]
-
- 22:00
[14] BB Muhlenbach
vs
Progres Niedercorn [2]
-
- 22:00
[3] Differdange
vs
Victoria Rosport [9]
-
- 22:00
[1] Fola Esch
vs
Hostert [11]
-
TBNA 23:00
[9] Granada
vs
Valencia [7]
-
- 23:00
[6] Atletico Madrid
vs
Mallorca [18]
-
- 23:00
[10] Athletic Bilbao
vs
Real Madrid [2]
-
- 23:00
[17] Celta Vigo
vs
Real Betis [12]
-
- 23:00
[20] Espanyol
vs
Leganes [19]
-
- 23:00
[13] Levante
vs
Real Sociedad [5]
-
- 23:00
[11] Osasuna
vs
Getafe [4]
-
- 23:00
[3] Sevilla
vs
Eibar [16]
-
- 23:00
[8] Villarreal
vs
Barcelona [1]
-
- 23:00
[15] Valladolid
vs
Alaves [14]
-
TBN3 23:00
[D-6] San Fernando
vs
Atl. Sanluqueno [D-15]
-
- 23:00
[C-7] UE Olot
vs
UE Llagostera [C-12]
-
- 23:00
[B-19] Barakaldo
vs
Athletic Bilbao B [B-3]
-
- 23:00
[C-18] Ejea
vs
Villarreal B [C-4]
-
- 23:00
[D-4] Yeclano Dep.
vs
Murcia [D-7]
-
- 23:00
[C-17] AE Prat
vs
Sabadell [C-2]
-
- 23:00
[C-19] Badalona
vs
Hercules CF [C-16]
-
- 23:00
[D-20] CP Villarrobledo
vs
Merida [D-19]
-
- 23:00
[C-5] Lleida Esportiu
vs
Cornella [C-1]
-
- 23:00
[A-20] S.S. Reyes
vs
Inter de Madrid [A-7]
-
- 23:00
[B-10] Guijuelo
vs
Salamanca [B-14]
-
- 23:00
[A-19] Getafe B
vs
Real Madrid B [A-6]
-
- 23:00
[B-6] Real Sociedad B
vs
Real Union [B-16]
-
- 23:00
[B-17] Izarra
vs
Burgos CF [B-7]
-
- 23:00
[C-15] Valencia B
vs
Andorra FC [C-6]
-
- 23:00
[C-10] Espanyol B
vs
Orihuela [C-20]
-
- 23:00
[D-9] UCAM Murcia
vs
Cartagena [D-1]
-
- 23:00
[A-17] Marino de Luanco
vs
Ibiza-Eivissa [A-1]
-
- 23:00
[A-14] Celta Vigo II
vs
Atletico Madrid B [A-3]
-
- 23:00
[B-2] Cultural Leonesa
vs
Tudelano [B-20]
-
- 23:00
[A-18] Las Palmas Atl.
vs
Coruxo [A-5]
-
- 23:00
[D-17] Algeciras
vs
Marbella [D-2]
-
- 23:00
[B-9] Haro Deportivo
vs
Arenas de Guecho [B-18]
-
- 23:00
[A-4] Pena Deportiva
vs
Sporting Gijon B [A-13]
-
- 23:00
[A-8] Union Langreo
vs
Racing Ferrol [A-10]
-
- 23:00
[B-13] Leioa
vs
UD Logrones [B-1]
-
- 23:00
[A-9] Rayo Majada.
vs
Pontevedra [A-11]
-
- 23:00
[B-12] CD Calahorra
vs
Osasuna B [B-8]
-
- 23:00
[B-15] CF Salmantino
vs
Valladolid II [B-4]
-
- 23:00
[A-16] Las Rozas CF
vs
Atl. Baleares [A-2]
-
- 23:00
[B-11] Alaves B
vs
Amorebieta [B-5]
-
- 23:00
[D-13] Cadiz B
vs
Recreativo Huelva [D-11]
-
- 23:00
[D-5] Cordoba
vs
Linense [D-8]
-
- 23:00
[D-12] Sevilla B
vs
Granada II [D-18]
-
- 23:00
[D-16] Talavera
vs
Don Benito [D-14]
-
- 23:00
[A-15] UD Melilla
vs
Real Oviedo B [A-12]
-
- 23:00
[D-3] Badajoz
vs
Villarrubia CF [D-10]
-
- 23:00
Alaves
vs
Barcelona B [C-8]
-
- 23:00
[C-3] Castellon
vs
Ebro [C-9]
-
- 23:00
[C-13] Gimnastic
vs
Levante B [C-11]
-
BDNA 23:00
[17] Portimonense
vs
Boavista [10]
-
- 23:00
[9] Gil Vicente
vs
Tondela [14]
-
- 23:00
[8] Moreirense
vs
Pacos Ferreira [16]
-
- 23:00
[12] Santa Clara
vs
Aves [18]
-
- 23:00
[2] Benfica
vs
Vitoria Guimaraes [6]
-
- 23:00
[3] Braga
vs
Belenenses [13]
-
- 23:00
[15] Maritimo
vs
Rio Ave [5]
-
- 23:00
[1] Porto
vs
Sporting Lisbon [4]
-
- 23:00
[11] Vitoria Setubal
vs
Famalicao [7]
-
BDNB 23:00
[1] Nacional Madeira
vs
Academico Viseu [7]
-
- 23:00
[10] SC Covilha
vs
Casa Pia AC [18]
-
- 23:00
[3] CD Mafra
vs
UD Oliveirense [11]
-
- 23:00
[9] Chaves
vs
Cova Piedade [17]
-
- 23:00
[6] Academica Coim
vs
Porto B [16]
-
- 23:00
[5] Varzim
vs
Vilafranquense [14]
-
- 23:00
[12] Penafiel
vs
Leixoes [8]
-
TBNB 00:00
[12] Fuenlabrada
vs
Racing Santander [22]
-
- 00:00
[21] Extremadura UD
vs
Cadiz [1]
-
- 00:00
[11] Rayo Vallecano
vs
Numancia [16]
-
- 00:00
[10] SD Ponferradina
vs
Lugo [20]
-
- 00:00
[7] Mirandes
vs
Elche [6]
-
- 00:00
[4] Huesca
vs
Alcorcon [8]
-
- 00:00
[5] Girona
vs
Almeria [3]
-
- 00:00
[17] Real Oviedo
vs
Las Palmas [15]
-
- 00:00
[18] Albacete
vs
Sporting Gijon [9]
-
- 00:00
[14] Malaga
vs
Deportivo [19]
-
- 00:00
[13] Tenerife
vs
Zaragoza [2]
-
TNKA 00:00
[18] Kayserispor
vs
Gaziantep B.B [9]
-
- 00:00
[8] Goztepe
vs
Genclerbirligi [12]
-
- 00:00
[17] Ankaragucu
vs
Galatasaray [3]
-
- 00:00
[14] Konyaspor
vs
Istanbul BB [2]
-
- 00:00
[10] Denizlispor
vs
Trabzonspor [1]
-
- 00:00
[11] Antalyaspor
vs
Alanyaspor [6]
-
- 00:00
[13] Kasimpasa
vs
Rizespor [16]
-
- 00:00
[15] Malatyaspor
vs
Besiktas [5]
-
- 00:00
[7] Fenerbahce
vs
Sivasspor [4]
-
MEXA 01:00
[6] Pumas UNAM
vs
Chivas Guad. [5]
-
BLVA 02:00
[9] Nacional Potosi
vs
San Jose [8]
-
- 02:00
[11] CD Guabira
vs
Royal Pari [5]
-
- 02:00
[3] Blooming
vs
CA Palmaflor [6]
-
- 02:00
[10] Real Potosi
vs
Always Ready [1]
-
- 02:00
[13] Real Santa Cruz
vs
Jorge Wilstermann [4]
-
- 02:00
[7] The Strongest
vs
Oriente Petrolero [12]
-
- 02:00
[14] Aurora
vs
Bolivar [2]
-
CHIA 02:00
[15] Colo Colo
vs
Huachipato [9]
-
- 02:00
[12] Antofagasta
vs
Cobresal [6]
-
- 02:00
[5] Palestino
vs
U.Concepcion [13]
-
- 02:00
[14] La Serena
vs
U. Espanola [7]
-
- 02:00
[16] O Higgins
vs
Coquimbo Unido [17]
-
- 02:00
[4] Curico Unido
vs
Everton CD [11]
-
- 02:00
[18] San. Wanderers
vs
Iquique [10]
-
- 02:00
[3] U. La Calera
vs
Audax Italiano [8]
-
- 02:00
[2] Univ. Catolica
vs
Univ. de Chile [1]
-
COLA 02:00
[17] Millonarios
vs
Alianza Petrolera [5]
-
- 02:00
[14] Envigado
vs
Inde.Medellin [10]
-
- 02:00
[20] Patriotas
vs
Jag de Cordoba [16]
-
- 02:00
[15] Atl. Bucaramanga
vs
Santa Fe [3]
-
- 02:00
[11] Pereira
vs
Deportivo Pasto [2]
-
- 02:00
[4] Deportes Tolima
vs
Once Caldas [7]
-
- 02:00
[12] Rionegro Águilas
vs
Deportivo Cali [9]
-
- 02:00
[6] Junior Barranquilla
vs
Boyaca Chico [19]
-
- 02:00
[1] Atl. Nacional
vs
Cucuta [18]
-
- 02:00
[8] America Cali
vs
La Equidad [13]
-
MEXA 03:59
[1] Cruz Azul
vs
Necaxa [14]
-
- 05:00
[11] Queretaro
vs
Juarez [7]
-
USA 07:30
[Tay-2] Minnesota Utd
vs
Colorado Rapids [Tay-3]
-
- 07:30
[Dong-3] New York RB
vs
Columbus Crew [Dong-5]
-
- 07:30
[Tay-5] Los Angeles FC
vs
Sporting Kansas [Tay-1]
-
- 07:30
[Tay-4] Dallas
vs
Chicago Fire [Dong-7]
-
- 07:30
[Dong-8] New England
vs
New York City [Dong-12]
-
- 07:30
[Dong-10] Philadelphia Union
vs
Cincinnati [Dong-11]
-
MEXA 07:45
[3] Santos Laguna
vs
Morelia [8]
-
USA 09:00
[Dong-1] Atlanta United
vs
Real Salt Lake [Tay-9]
-
- 10:00
[Tay-12] Houston Dynamo
vs
San Jose EQ [Tay-11]
-
 
« 22 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo