bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00
[8] Consa. Sapporo
vs
Shonan Bellmare [12]
-3/4 -
NGAU21 12:00
[14] Ufa U21
vs
Krasnodar U21 [12]
-
AUSVPL 12:00
[4] Green Gully SC
vs
Kingston City [14]
-1 -
AUSSL 12:30
[6] Metro Stars
vs
Adelaide Olympic [4]
+0 -
- 12:30
[10] Adelaide City
vs
Ade. Blue Eagles [2]
+0 -
- 12:30
[8] Adelaide Utd U21
vs
Campbelltown City [1]
-
- 12:30
[5] Adelaide Raiders
vs
SA Panthers [12]
-1 1/2 -
- 12:30
[9] Para Hills Knights
vs
Adelaide Comets [3]
+1/2 -
NHAT3 13:00
[14] Grulla Morioka
vs
Thespa Kusatsu [5]
+1/2 -
NGB 14:00
[11] Luch Energiya
vs
Tom Tomsk [3]
+1/4 -
NGAU21 14:00
[7] Kryliya Sov. U21
vs
Arsenal Tula U21 [5]
-
AUSBPL 14:00
[4] Taringa Rovers
vs
UQ FC [10]
-
AUSQSL 14:00
[14] SWQ Thunder
vs
Gold Coast Utd [7]
-
AUSVPL 14:30
[5] Hume City
vs
South Melbourne [10]
-1/2 -
TQB 14:30
[3] Guizhou Zhicheng
vs
Meizhou Wuhua [8]
-
NGB 15:00
[12] SKA Energiya
vs
Torpedo Moscow [4]
+0 -
- 15:00
[9] Yenisey
vs
Rotor Volgograd [2]
-1/4 -
AUSBPL 15:00
[1] Albany Creek
vs
Grange Thistle [3]
-
- 15:00
[5] Bayside Utd
vs
Acacia Ridge [9]
-
AUSNSW 15:00
[1] Wollongong United
vs
Sutherland Sharks [8]
-1 1/2 -
AUSQSL 15:00
[5] Brisbane Strikers
vs
Sunshine Coast [15]
-
AUSSL 15:00
[11] West Adelaide
vs
Croydon Kings [7]
-
AUSVPL 15:00
[9] Altona Magic
vs
Dandenong City [11]
-1/4 -
NHAT3 15:00
[16] FC Tokyo U23
vs
Kamatamare San. [6]
+0 -
NHATJFL 15:00
[16] Ryutsu Keizai
vs
Tokyo Musashino [4]
+1 1/2 -
HQ3 15:00
[3] Gyeongju KHNP
vs
Cheonan City [4]
-
CZEB 15:15
[9] Pardubice
vs
Vik.Zizkov [16]
-
- 15:15
[3] Dukla Praha
vs
Fotbal Trinec [4]
-
- 15:15
[1] Banik Sokolov
vs
Hradec Kralove [5]
-
IDNA 15:30
[8] Bali United Pusam
vs
PSS Sleman [7]
-
- 15:30
[3] Bhayangkara
vs
Persipura [9]
-
- 15:30
[11] Persija Jakarta
vs
Semen Padang [18]
-
VNB 15:30
[4] An Giang
vs
Đồng Tháp [5]
-
GHCLB 16:00
Reading
vs
Lincoln
-
AUSBPL 16:00
[11] North Pine
vs
The Gap [6]
-
AUSNSW 16:00
[6] Marconi Stallions
vs
Mt Druitt Town [9]
-1/2 -
AUSVPL 16:00
[13] Dandenong Th.
vs
Avondale Heights [1]
+1 1/4 -
NHATA 16:00
[9] Nagoya Grampus
vs
Gamba Osaka [11]
-1/2 -
- 16:00
[15] Vissel Kobe
vs
Yokohama FM [2]
+1/4 -
- 16:00
[17] Matsumoto Yama.
vs
Sanf Hiroshima [7]
+1/2 -
NHATB 16:00
[9] Yokohama FC
vs
Tochigi SC [21]
-3/4 -
- 16:00
[17] JEF United Chiba
vs
Avispa Fukuoka [19]
-1/4 -
- 16:00
[10] V-Varen Nagasaki
vs
Ventforet Kofu [6]
+1/4 -
NHAT3 16:00
[2] Giravanz Kita.
vs
Vanraure Hachinohe [11]
-1/2 -
- 16:00
[12] Blaublitz Akita
vs
Gainare Tottori [8]
+0 -
VNB 16:00
[11] Bình Định
vs
Phù Đổng [12]
-
- 16:00
[9] XM Fico Tây Ninh
vs
ĐT Long An [8]
-
NHATA 16:30
[4] Kashima Antlers
vs
Sagan Tosu [18]
-3/4 -
TQB 16:30
[12] Xinjiang Tianshan
vs
Qingdao Huanghai [2]
-
GHCLB 17:00
WS Wanderers
vs
Leeds Utd
-
- 17:00
Tondela
vs
Academico Viseu
-
- 17:00
Sandecja
vs
GKS Tychy
-
- 17:00
Chojniczanka
vs
Bytovia
-
- 17:00
Newcastle
vs
West Ham Utd
+1/4 -
NGAU21 17:00
[6] CSKA Mos. U21
vs
Orenburg U21 [10]
-
NHATA 17:00
[14] Shimizu S-Pulse
vs
FC Tokyo [1]
+1/4 -
- 17:00
[16] Jubilo Iwata
vs
Urawa Red [10]
+0 -
- 17:00
[6] Cerezo Osaka
vs
Vegalta Sendai [13]
-3/4 -
NHATB 17:00
[15] Renofa Yamaguchi
vs
Alb. Niigata (JPN) [12]
+0 -
- 17:00
[3] Kashiwa Reysol
vs
Zweigen Kan. [8]
-1/2 -
- 17:00
[1] Kyoto Sanga
vs
Omiya Ardija [4]
+0 -
- 17:00
[13] Tokyo Verdy
vs
Ehime FC [18]
-1/4 -
- 17:00
[20] Kagoshima
vs
FC Gifu [22]
-1/4 -
HQA 17:00
[7] Pohang Steelers
vs
Incheon Utd [12]
-3/4 -
- 17:00
[3] FC Seoul
vs
Jeonbuk H.Motor [1]
+1/2 -
- 17:00
[11] Gyeongnam
vs
Jeju Utd [10]
-1/4 -
HQB 17:00
[3] Anyang
vs
Gwangju [1]
-
HQ3 17:00
[7] Daejeon Korail
vs
Gangneung [1]
-
- 17:00
[6] Mokpo City
vs
Gimhae City [5]
-
VNB 17:00
[10] Cần Thơ
vs
Bình Phước [3]
-
THAA 17:45
[6] Rayong FC
vs
Port FC [5]
-
GHCLB 18:00
Gil Vicente
vs
Chaves
-
NGA 18:00
[11] Ufa
vs
Krasnodar [14]
+1/2 -
HQA 18:00
[2] Ulsan Hyundai
vs
Gangwon [4]
-1/2 -
HQB 18:00
[2] Busan I'Park
vs
Bucheon 1995 [7]
-
TQB 18:00
[11] Shaanxi Changan
vs
Liaoning Hunyong [14]
-
THAA 18:00
[14] Chainat
vs
Prachuap FC [10]
-
ICC 18:30
[8] Man Utd
vs
Inter Milan [10]
-1/4 -
TQB 18:30
[6] Shijiazhuang YJ
vs
Zhejiang Greentown [7]
-
- 18:30
[1] Nei Mongol
vs
Beijing BG [5]
-
- 18:30
[10] Heil. Lava Spring
vs
Shanghai Shenxin [16]
-
TQA 18:35
[7] Guangzhou Fuli
vs
Guangzhou Ever. [2]
+1 1/4 -
- 18:35
[10] Tianjin Teda
vs
Dalian Yifang [9]
+0 -
TQB 18:35
[13] Nantong Zhiyun
vs
Changchun Yatai [4]
-
GHCLB 18:59
Puszcza Nie.
vs
Nieciecza
-
- 19:00
Viborg
vs
Skive IK
-
- 19:00
Sparta Rotterdam
vs
NAC Breda
-
DUC3 19:00
[5] Wurzburger
vs
Bayern Munich II
-1/2 -
- 19:00
[13] Meppen
vs
Zwickau [7]
-1/4 -
- 19:00
Duisburg
vs
Sonnenhof [15]
-1/2 -
- 19:00
[9] Kaiserslautern
vs
Unterhaching [10]
-1/2 -
- 19:00
[6] Hansa Rostock
vs
Vik.Koln
-1/2 -
THAA 19:00
[11] Ratchaburi
vs
Chiangmai [15]
-
GHCLB 19:30
Hamburger
vs
Anderlecht
-
- 19:30
Wolves
vs
Man City
+1 1/4 -
IDNA 19:30
[5] Persebaya Surabaya
vs
TIRA-Persikabo [2]
-
NGB 20:00
[17] Tekstilshchik Ivanov
vs
Khimki [1]
-
POLA 20:00
Rakow Czestochowa
vs
Korona Kielce [10]
-1/4 -
ESTA 20:00
[6] Tammeka Tartu
vs
Tallinna Kalev [9]
-
KAZA 20:00
[7] Shakhter Kar.
vs
Okzhetpes [8]
-
MASL 20:00
[9] PKNS FC
vs
Selangor FA [4]
-
- 20:00
[2] Pahang
vs
Melaka FA [5]
-
MAPL 20:00
[9] Kelantan
vs
UKM FC [8]
-
- 20:00
[10] Sarawak
vs
Selangor United [11]
-
- 20:00
[3] PDRM FA
vs
Penang FA [6]
-
- 20:00
[5] UiTM FC
vs
Negeri Sembilan [4]
-
- 20:00
[7] Terengganu II
vs
Sabah FA [1]
-
THAA 20:00
[9] Chonburi
vs
Suphanburi [16]
-
GHCLB 20:30
Twente
vs
OH Leuven
-
NGA 20:30
[1] Krylya Sovetov
vs
Arsenal-Tula [7]
-1/4 -
NGB 21:00
[18] Mordovia
vs
Spartak Moscow B [7]
-1/4 -
- 21:00
[14] Fakel
vs
Chertanovo [5]
+0 -
NGAU21 21:00
[11] Din. Moscow U21
vs
Rubin Kazan U21 [13]
-
- 21:00
[1] Ural U21
vs
Akhmat Gr. U21 [2]
-
BLRA 21:00
[7] FK Gorodeya
vs
Isloch [6]
-
LATA 21:00
[7] BFC Daugava
vs
Riga FC [1]
-
FINA 21:00
[12] VPS Vaasa
vs
Lahti [8]
-1/4 -
- 21:00
[1] Ilves
vs
Helsinki [4]
+0 -
- 21:00
[11] KPV Kokkola
vs
SJK Seinajoki [6]
+1/4 -
FINB 21:00
[2] TPS Turku
vs
Haka [1]
+0 -
- 21:00
[7] EIF Ekenas
vs
AC Kajaani [8]
-1/4 -
TDB 21:00
[7] Dalkurd FF
vs
Varbergs BoIS [1]
+1/4 -
- 21:00
[16] Brommapojkarna
vs
Norrby [6]
-1/4 -
- 21:00
[12] Syrianska
vs
Brage [3]
-
- 21:00
[8] Degerfors IF
vs
Gais [13]
-3/4 -
BRAA 21:00
[17] Vasco DG/RJ
vs
Fluminense/RJ [15]
-1/4 -
BRB 21:00
[14] Oeste/SP
vs
Bragantino/SP [1]
+1/2 -
SCOLC 22:00
[H-3] East Kilbride
vs
St. Mirren [H-2]
+1 1/2 -
- 22:00
[G-5] Stranraer
vs
Berwick Rangers [G-3]
-1 1/2 -
- 22:00
[F-1] Hamilton
vs
Partick Thistle [F-2]
-1/2 -
- 22:00
[A-3] East Fife
vs
Stenhousemuir [A-4]
-1/2 -
- 22:00
[A-2] Dundee
vs
Peterhead [D-4]
-1 1/4 -
- 22:00
[E-5] Dumbarton
vs
Queen of South [E-3]
+1/2 -
- 22:00
[G-4] Ayr Utd
vs
Falkirk [G-2]
-1/2 -
- 22:00
[H-4] Edinburgh City
vs
Dunfermline [H-1]
+3/4 -
- 22:00
[B-2] Montrose
vs
Forfar Athletic [B-3]
+0 -
- 22:00
[C-3] Elgin City
vs
Stirling Albion [C-5]
+0 -
- 22:00
[C-4] Hibernian
vs
Alloa Athletic [C-2]
-1 1/2 -
- 22:00
[D-3] Inverness C.T.
vs
Raith Rovers [D-5]
-1 -
NGB 22:00
[20] Avangard Kursk
vs
Krasnodar B [16]
-1/2 -
KAZA 22:00
[5] Kaisar Kyzylorda
vs
Aktobe [12]
-
RMNA 22:00
[5] Botosani
vs
Voluntari [11]
-1/4 -
CZEA 22:00
[6] Opava
vs
Pribram [8]
-1/2 -
- 22:00
[3] Slovacko
vs
C. Budejovice [11]
-3/4 -
- 22:00
[14] Sigma Olomouc
vs
Zlin [13]
-1/2 -
CZEB 22:00
[11] SK Prostejov
vs
Slavoj Vysehrad [13]
-
- 22:00
[10] SK Lisen
vs
Varnsdorf [15]
-
TSB 22:00
[10] Winterthur
vs
Aarau [1]
-
POLA 22:30
[9] Wisla Krakow
vs
Slask Wroclaw [13]
-1/4 -
TSB 22:30
[3] Grasshoppers
vs
Stade L. Ouchy [7]
-
DUC3 22:45
Magdeburg
vs
Ein.Braunschweig [16]
-1/4 -
BLRA 22:45
[15] Dnepr Mogilev
vs
Bate Borisov [1]
-
BULA 22:45
[6] Cska Sofia
vs
Cherno More [3]
-
NGA 23:00
[16] Cska Moscow
vs
FK Orenburg [12]
-1 -
NGB 23:00
[19] Baltika
vs
Chayka FK Pesch [13]
-1/4 -
- 23:00
[10] Armavir
vs
Neftekhimik Nizh [8]
-3/4 -
SRBA 23:00
[9] Spartak Subotica
vs
FK Rad [14]
-
SLOA 23:00
[10] Tabor Sezana
vs
CM Celje [4]
-
TDB 23:00
[14] IK Frej
vs
Orgryte [4]
+1/2 -
GHCLB 23:30
Nurnberg
vs
PSG
-
TSB 23:30
[6] Schaffhausen
vs
Lausanne Sports [4]
-
CHIC 23:30
[4] U. San Felipe
vs
Audax Italiano [1]
-
EU19 00:00
[A-2] B.D.Nha U19
vs
Armenia U19 [A-4]
-
- 00:00
[A-1] T.B.Nha U19
vs
Italia U19 [A-3]
-
GHCLB 00:00
Numancia
vs
Atletico Madrid
-
CROA 00:00
[3] HNK Rijeka
vs
NK Varazdin [9]
-1 1/2 -
SVKA 00:00
[5] Zemplin Michalovce
vs
MSK Zilina [2]
-
TSA 00:00
[7] St. Gallen
vs
Luzern [3]
+0 -
- 00:00
[8] Thun
vs
Neuchatel Xamax [4]
-1/2 -
TSB 00:00
[2] Chiasso
vs
Wil 1900 [9]
-
CZEA 00:30
[16] Sparta Praha
vs
Jablonec [2]
-1/2 -
BLRA 00:45
[2] Dinamo Brest
vs
Torpedo Zhodino [5]
-
POLA 01:00
[3] Piast Gliwice
vs
Lech Poznan [7]
+0 -
BULA 01:00
[2] Beroe
vs
Ludogorets [4]
-
RMNA 01:00
[13] Aca. Clinceni
vs
CFR Cluj [8]
+3/4 -
SRBA 01:00
[4] Cukaricki
vs
Napredak [6]
-
- 01:00
[5] Mladost Lucani
vs
Radnik Surdulica [10]
-
- 01:00
[7] Vojvodina
vs
Macva Sabac [12]
-
- 01:00
[1] Crvena Zvezda
vs
Javor Ivanjica
-
SVKA 01:00
[11] Senica
vs
Trencin [9]
-
SLOA 01:15
[7] Rudar Velenje
vs
Maribor [8]
-
NGA 01:30
[3] Rostov
vs
Spartak Moscow [6]
-1/4 -
CROA 02:00
[2] HNK Gorica
vs
Inter Zapresic [5]
-1/4 -
IREB 02:00
[7] Cobh Ramblers
vs
Wexford Youths [10]
-3/4 -
SVKA 02:00
FK Pohronie
vs
Slo. Bratislava [1]
-
ECUA 02:00
[5] Delfin SC
vs
Nacional Quito [9]
-
URUA 02:00
[7] CA Progreso
vs
CA Penarol [1]
-
- 02:00
[6] Wanderers
vs
Cerro Largo [4]
-
- 02:00
[11] Defensor SC
vs
CA Juventud [16]
-
- 02:00
[12] Racing Club Mdeo
vs
Plaza Colonia [13]
-
BRB 02:30
[16] Vila Nova/GO
vs
America/MG [19]
-1/4 -
ICC 03:00
[5] Benfica
vs
Chivas Guad. [13]
-1 3/4 -
BRAA 03:00
[11] Bahia/BA
vs
Cruzeiro/MG [16]
-3/4 -
BLVA 03:00
[14] Aurora
vs
CD Guabira [13]
-
PARA 03:00
[3] Cerro Porteno
vs
Deportivo Capiata [6]
-
ICEA 03:15
[10] Vikingur Rey.
vs
Valur Rey. [6]
-
ICEB 03:15
[2] Grotta
vs
Vik. Olafsvik [4]
-
- 03:15
[10] UMF Njardvik
vs
Trottur Rey. [8]
-
- 03:15
[12] Magni Grenivik
vs
Leiknir Rey. [6]
-
- 03:15
[11] Afturelding
vs
Thor Akureyri [3]
-
- 03:15
[9] Haukar
vs
Fjolnir [1]
-
- 03:15
[5] Fram Rey.
vs
Keflavik [7]
-
COLA 03:15
[18] Union Magdalena
vs
Atletico Huila [3]
-1/2 -
PERA 03:30
[1] Binacional
vs
Academia Cantolao [7]
-
COLB 04:00
[12] Valledupar
vs
Leones FC [7]
-
- 04:00
[4] Barranquilla
vs
Llaneros FC [8]
-
- 04:00
[16] Orsomarso
vs
Real Cartagena [1]
-
ECUA 04:15
[11] Olmedo
vs
Fuerza Amarilla SC [15]
-
ICC 05:00
[1] Arsenal
vs
Fiorentina [2]
-1/2 -
BRAA 05:00
[19] CSA/AL
vs
Atletico/PR [12]
+0 -
- 05:00
[14] Ceara/CE
vs
Palmeiras/SP [1]
+1/2 -
- 05:00
[5] Internacional/RS
vs
Gremio/RS [10]
-1/4 -
BRB 05:00
[7] Botafogo/SP
vs
Guarani/SP [18]
-1/2 -
- 05:00
[15] Operario/PR
vs
CRB/AL [10]
-1/4 -
COLA 05:00
[2] Cucuta
vs
Santa Fe [11]
-1/4 -
MEXA 05:00
[11] Pachuca
vs
Club Leon [4]
+0 -
- 05:00
[15] San Luis
vs
Pumas UNAM [13]
+0 -
BLVA 05:15
[5] Sport Boys Warnes
vs
Club Destroyers [12]
-
COLA 05:30
[9] Deportivo Cali
vs
Jag de Cordoba [7]
-1 -
PARA 05:30
[5] Libertad
vs
Guarani CA [10]
-
PERA 05:45
[16] Carlos A. Mannucci
vs
UTC Cajamarca [13]
-
USW 06:00
[4] Wash. Spirit Nữ
vs
Houston Dash Nữ [7]
-
ECUA 06:30
[2] Catolica Quito
vs
SD Aucas [8]
-
USA 06:30
[Dong-11] Columbus Crew
vs
Montreal Impact [Dong-5]
-1/2 -
- 06:30
[Dong-7] Toronto
vs
Houston Dynamo [Tay-8]
-3/4 -
- 06:30
[Dong-1] Philadelphia Union
vs
Chicago Fire [Dong-10]
-3/4 -
USW 06:30
[8] Orlando Pride Nữ
vs
Sky Blue FC Nữ [9]
-
ICC 07:00
[12] Bayern Munich
vs
Real Madrid [3]
+1/4 -
MEXA 07:00
[3] Club America
vs
Monterrey [8]
-1/4 -
- 07:00
[17] Tigres UANL
vs
Morelia [9]
-1 1/4 -
USA 07:30
[Tay-9] Sporting Kansas
vs
Dallas [Tay-6]
-3/4 -
COLA 07:45
[17] Deportes Tolima
vs
America Cali [6]
-1/2 -
PERA 08:00
[11] Melgar
vs
Ayacucho FC [6]
-
USA 08:00
[Tay-11] Colorado Rapids
vs
New York City [Dong-6]
+1/4 -
- 08:00
[Tay-7] Real Salt Lake
vs
Minnesota Utd [Tay-4]
-1/2 -
- 08:00
[Tay-12] Vancouver WC
vs
San Jose EQ [Tay-5]
+1/4 -
MEXA 09:00
[10] Necaxa
vs
Cruz Azul [6]
+1/4 -
 
« 20 tháng 07 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com