bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNB 15:30 FT
[7] Đăk Lăk
0 - 2
HL Hà Tĩnh [1]
+1/4 0 - 0
AUSVPL 16:45 FT
[6] Melb. Knights
2 - 1
Pascoe Vale [13]
-3/4 1 - 0
- 16:45 FT
[7] Oakleigh Cannons
1 - 1
Port Melbourne [8]
-1/2 0 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Kawasaki Fro.
1 - 0
Chelsea  
+1 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[8] Kataller Toyama
2 - 0
Yokohama SCC [17]
-1 0 - 0
VNB 17:00 FT
[2] Phố Hiến
0 - 0
Thừa Thiên Huế [6]
-2 0 - 0
AUSVPL 17:15 FT
[3] Bentleigh Greens
0 - 3
Heidelberg Utd [2]
+0 0 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[8] Brisbane Knights
3 - 6
Toowong FC [2]
+1 1/2 0 - 3
SINA 18:45 FT
[3] Hougang Utd
3 - 1
DPMM FC [1]
2 - 1
- 18:45 FT
[7] Warriors FC
3 - 3
Balestier Kh. [9]
1 - 2
GHCLB 20:00 FT
  Freiburg
2 - 4
Stuttgart  
0 - 3
MASL 20:00 FT
[1] Darul Takzim
3 - 3
Terengganu [7]
-1 1/2 3 - 1
GHQG 21:30 FT
  Tajikistan (T)
0 - 1
Triều Tiên  
-1/4 0 - 0
EUW19 22:00 FT
[A-2] Hà Lan U19 Nữ (T)
1 - 3
Pháp U19 Nữ [A-1]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[B-3] Anh U19 Nữ (T) 1
0 - 1
T.B.Nha U19 Nữ [B-2]
+1 0 - 1
RMNA 22:00 FT
[12] Hermannstadt 2
0 - 2
Gaz Metan Medias [4]
+1/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[15] MFK Vitkovice
0 - 1
MFK Chrudim [3]
-1/4 0 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Nimes (T)
2 - 2
Ajaccio  
-1/2 2 - 1
- 22:30 FT
  Fenerbahce (T)
2 - 0
Bursaspor  
-1 3/4 1 - 0
BLRA 22:45 FT
[12] Energetik-BGU
0 - 1
FK Slutsk [10]
+1/4 0 - 1
BULA 22:45 FT
[11] Tsarsko Selo
0 - 0
Arda Kardzhali [7]
-1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Hannover II
2 - 3
Wacker Nordhausen  
- 22:59 FT
  Leipzig (T)
3 - 2
Galatasaray  
-1 0 - 1
- 22:59 FT
  Metz (T)
0 - 0
Sochaux  
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Monaco (T)
0 - 1
Everton  
+3/4 0 - 0
NGB 22:59 FT
[17] Nizhny Nov
1 - 3
Shinnik Yaroslavl [3]
-1/2 1 - 2
POLA 22:59 FT
[16] Arka Gdynia
0 - 3
Jagiellonia [1]
+0 0 - 2
SLOA 22:59 FT
[1] Aluminij
2 - 1
Triglav [3]
-3/4 0 - 1
CZEB 22:59 FT
[7] Sellier&Bellot Vlasim
2 - 2
Brno [5]
0 - 1
GHCLB 23:30 FT
  Auxerre
1 - 0
Cercle Brugge  
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
  Nantes
3 - 2
Niort  
-1/2 2 - 0
- 23:30 FT
  Schalke 04 (T)
1 - 2
Norwich  
-1/2 0 - 1
ESTA 23:30 FT
[4] Nomme Kalju
1 - 1
Paide Linname. [3]
-1/2 0 - 1
CZEA 23:30 FT
[6] Slovan Liberec
1 - 2
Vik.Plzen [1]
+1/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Charleroi
2 - 1
Troyes  
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
  Leioa
2 - 3
Alaves  
+1 1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Go Ahead Eagles (T)
1 - 1
Anorthosis  
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
  Lens
0 - 2
Dunkerque  
0 - 1
- 00:00 FT
  Valenciennes (T)
1 - 0
Amiens  
+1/4 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[8] Munchen 1860
1 - 1
Preussen Munster [9]
-1/4 0 - 1
CROA 00:00 FT
[2] NK Osijek
2 - 0
Slaven Belupo [9]
-3/4 1 - 0
DENA 00:00 FT
[1] Kobenhavn
2 - 1
Aarhus AGF [8]
-1 1/4 1 - 0
EUW19 00:15 FT
[A-4] Scotland U19 Nữ
0 - 4
Na Uy U19 Nữ [A-3]
+1 0 - 4
BLRA 00:45 FT
[7] Neman Grodno
1 - 1
Gomel [14]
-1/4 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Chambly
2 - 2
Quevilly  
-3/4 1 - 0
BULA 01:00 FT
[6] Lok. Plovdiv
3 - 2
Slavia Sofia [5]
-1/4 3 - 1
RMNA 01:00 FT
[10] Chindia Targoviste
0 - 1
Viitorul C. [1]
+1 0 - 0
SRBA 01:00 FT
[12] FK Vozdovac
1 - 2
Backa [3]
0 - 0
TSA 01:00 FT
[10] Sion
1 - 4
Basel [1]
+1 1 - 1
EUW19 01:30 FT
[B-4] Bỉ U19 Nữ (T)
0 - 5
Đức U19 Nữ [B-1]
+2 1/2 0 - 2
GHCLB 01:30 FT
  Salford City
1 - 3
Woking  
-3/4 1 - 1
- 01:30 FT
  Club Brugge
2 - 2
Sporting Lisbon  
-1/4 1 - 1
- 01:30 FT
  Colchester Utd
0 - 5
Ipswich  
+1/4 0 - 1
POLA 01:30 FT
[6] LKS Lodz
0 - 0
Lechia GD [7]
+0 0 - 0
GHCLB 01:45 FT
  Nottingham Forest
1 - 0
Crystal Palace  
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Crawley Town
0 - 1
Brighton  
0 - 0
SCOLC 01:45 FT
[D-1] Dundee Utd
3 - 0
Cowdenbeath [A-5]
1 - 0
- 01:45 FT
[E-2] Motherwell
4 - 0
Greenock Morton [E-3]
-1 1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[4] Derry City
3 - 0
Sligo Rovers [6]
-1 1 - 0
IREB 01:45 FT
[4] Cabinteely
2 - 0
Longford Town [3]
+1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[9] Athlone
1 - 2
Shelbourne [1]
+1 1/4 0 - 2
- 01:45 FT
[6] Limerick
1 - 4
Drogheda Utd [2]
+3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[8] Galway
2 - 2
Bray Wanderers [5]
+3/4 1 - 1
CAF 02:00 FT
[C-2] Senegal (T) 2
0 - 1
Algeria [C-1] 4
+0 0 - 1
GHCLB 02:00 FT
  Braga (T)
0 - 2
Lille  
+0 0 - 1
CROA 02:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 0
Lok. Zagreb [10]
-1 3/4 2 - 0
IREA 02:00 FT
[8] Waterford Utd
0 - 1
Finn Harps [10]
-1/2 0 - 0
ICEW 02:15 FT
[9] HK Kopavogur Nữ
1 - 1
Keflavik IF Nữ [5]
+1 1/4 0 - 0
GHCLB 02:30 FT
  Porto
1 - 1
Real Betis  
-1 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
BRB 05:15 FT
[5] Figueirense/SC
1 - 1
Londrina/PR [8]
-1/2 0 - 1
PARA 05:15 FT
[10] Nacional (T)
1 - 3
Olimpia Asuncion [1]
+1/2 0 - 0
GHCLB 07:00 FT
  Liverpool (T)
2 - 3
B.Dortmund  
+0 1 - 1
MEXA 07:00 FT
[12] Puebla
1 - 3
Club Tijuana [5]
+0 1 - 1
BRB 07:30 FT
[18] Vitoria/BA
2 - 0
Criciuma/SC [15]
-1/4 0 - 0
COLA 07:30 FT
[5] Envigado
1 - 1
Deportivo Pasto [10]
-1/4 0 - 0
ECUA 08:00 FT
[7] Emelec 1
0 - 1
Dep.Cuenca [9]
-1 0 - 1
PERA 08:00 FT
[1] Alianza Lima
2 - 1
Sporting Cristal [3]
+0 1 - 0
USW 09:00 FT
[5] Utah Royals Nữ
2 - 2
Portland Tho. Nữ [1]
1 - 1
USA 09:30 FT
[Tay-2] LA Galaxy 5
3 - 2
Los Angeles FC [Tay-1] 3
+1 1 - 1
USB 09:30 FT
[Nhóm 2-1] Phoenix FC
6 - 0
Austin Bold [Nhóm 2-5]
-1 1/4 1 - 0
MEXA 09:50 FT
[1] Atlas 3
1 - 0
Juarez [7] 3
-1/2 0 - 0
GHCLB 16:00 Hoãn
  Maritimo
-
Braga  
-
- 22:00 Hoãn
  Telstar
-
Dordrecht 90  
-
 
« 19 tháng 07 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com