Đang tải...
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 12:00
[5] Melb. Victory Nữ
vs
Canberra Utd Nữ [6]
-
AUSA 13:00
[5] Western United
vs
Adelaide Utd [6]
+0 -
TNKA 17:30
[12] Denizlispor
vs
Antalyaspor [16]
-1/4 -
TBNA 18:00
[3] Atletico Madrid
vs
Leganes [19]
-1 1/4 -
TBNB 18:00
[16] Malaga
vs
Mirandes [10]
-
TNKB 18:00
[1] Hatayspor
vs
Menemen Bld [7]
-
- 18:00
[3] Erzurum BB
vs
Balikesirspor [11]
-
HLA 18:15
[6] Vitesse Arnhem
vs
Emmen [12]
-1 1/4 -
ITA 18:30
[2] Inter Milan
vs
Cagliari [6]
-1 1/2 -
DUC3 19:00
[10] Munchen 1860
vs
Ein.Braunschweig [4]
-1/4 -
IRNA 19:00
[8] Naft M. Soleyman
vs
Sanat Naft [4]
-
ASI23 19:30
[B-1] Arập Xêut U23
vs
Hàn Quốc U23 [C-1]
-
Đang tải...
FA 20:00
Man City
vs
Fulham
-2 1/2 -
TBNA 20:00
[18] Celta Vigo
vs
Eibar [16]
-1/2 -
DUC3 20:00
[8] Uerdingen
vs
Bayern Munich II [15]
-1/4 -
ALBA 20:00
[2] KF Tirana
vs
Luftetari Gjiro. [9]
-
- 20:00
[8] Skenderbeu
vs
Flamurtari Vlore [10]
-
- 20:00
[1] Kukesi
vs
Partizani Tirana [5]
-
- 20:00
[6] Vllaznia Shkoder
vs
KF Laci [4]
-
- 20:00
[7] Teuta Durres
vs
Bylis Ballsh [3]
-
TNKA 20:00
[8] Goztepe
vs
Besiktas [7]
+1/4 -
IRNA 20:15
[1] Persepolis
vs
Teraktor Sazi [3]
-
Đang tải...
HLA 20:30
[10] Groningen
vs
Ajax [1]
+1 1/4 -
- 20:30
[3] Willem II
vs
Zwolle [15]
-3/4 -
HLB 20:30
[6] Go Ahead Eagles
vs
NAC Breda [5]
-
TNKB 20:30
[16] Eskisehirspor
vs
Adanaspor [17]
-
ITA 21:00
[7] Parma
vs
Udinese [14]
-1/4 -
- 21:00
[16] Sampdoria
vs
Sassuolo [15]
-1/4 -
- 21:00
[10] Verona
vs
Lecce [17]
-3/4 -
ITB 21:00
[15] Venezia
vs
Trapani [19]
-1/4 -
- 21:00
[3] Crotone
vs
Spezia [13]
-1/2 -
ITA3 21:00
Como
vs
AC Renate
-
- 21:00
Pro Vercelli
vs
Monza
-
- 21:00
Cavese
vs
Teramo
-
- 21:00
Novara
vs
Pontedera
-
- 21:00
Aurora Pro Patria
vs
Juventus U23
-
- 21:00
Rende
vs
Vibonese
-
- 21:00
Giana Erminio
vs
Gozzano
-
- 21:00
Pistoiese
vs
Carrarese
-
- 21:00
SS Monopoli
vs
Ternana
-
- 21:00
US Fermana
vs
Piacenza
-
- 21:00
Viterbese Calcio
vs
Catania
-
- 21:00
Virtus Francavilla
vs
Paganese
-
- 21:00
Sicula Leonzio
vs
Catanzaro
-
- 21:00
Potenza SC
vs
AS Bisceglie
-
- 21:00
FC Rieti
vs
Casertana
-
- 21:00
Pesaro
vs
Ravenna
-
- 21:00
Virtus Verona
vs
Feralpisalo
-
- 21:00
US Pianese
vs
Albinoleffe
-
- 21:00
ArzignanoChiampo
vs
Sambenedettese
-
- 21:00
Reggiana
vs
Alto Adige
-
- 21:00
Arezzo
vs
Pergolettese
-
- 21:00
Avellino
vs
AZ Picerno
-
- 21:00
Fano
vs
Gubbio
-
- 21:00
Carpi
vs
Padova
-
- 21:00
Modena
vs
Imolese Calcio
-
- 21:00
Reggina
vs
Bari
-
- 21:00
Rimini
vs
Vicenza
-
- 21:00
Siena
vs
Lecco
-
- 21:00
Alessandria
vs
US Olbia
-
- 21:00
Triestina
vs
Cesena
-
DUC4T 21:00
Bonner SC
vs
Fort.Dusseldorf II
-
PHA 21:00
[7] Lyon
vs
Toulouse [20]
-1 1/2 -
CYPA 21:00
[3] Apollon Limassol
vs
Ethnikos Achnas [9]
-
TSB 21:00
[5] Vaduz
vs
Wil 1900 [4]
-
NPA 21:00
[13] Baroka FC
vs
Maritzburg Utd [6]
-
DUA 21:30
[16] Wer.Bremen
vs
Hoffenheim [8]
-1/4 -
TBNA 22:00
[5] Getafe
vs
Real Betis [11]
-1/2 -
TBNB 22:00
[15] Albacete
vs
Deportivo [19]
-
- 22:00
[2] Almeria
vs
Elche [9]
-
BIB 22:00
[4] Union Saint-Gilloise
vs
Lommel [6]
-
CYPA 22:00
[2] Omonia Nicosia
vs
Anorthosis [1]
-
TSB 22:00
[10] Chiasso
vs
Grasshoppers [2]
-
CHIA 22:00
San. Wanderers
vs
Univ. Catolica [1]
-
HLA 22:45
[4] PSV Eindhoven
vs
Twente [13]
-1 3/4 -
TBN3 23:00
[B-16] Burgos CF
vs
Haro Deportivo [B-9]
-
- 23:00
[D-7] Atl. Sanluqueno
vs
Don Benito [D-13]
-
- 23:00
[B-7] Amorebieta
vs
Tudelano [B-20]
-
- 23:00
[A-3] Atl. Baleares
vs
Rayo Majada. [A-6]
-
- 23:00
[D-3] Yeclano Dep.
vs
Algeciras [D-17]
-
- 23:00
[C-9] UE Llagostera
vs
AE Prat [C-20]
-
- 23:00
[B-1] UD Logrones
vs
CD Calahorra [B-8]
-
- 23:00
[D-9] Linense
vs
Merida [D-18]
-
- 23:00
[C-7] Lleida Esportiu
vs
UE Olot [C-10]
-
- 23:00
[B-15] Salamanca
vs
Alaves B [B-13]
-
- 23:00
[A-9] Sporting Gijon B
vs
Pontevedra [A-8]
-
- 23:00
[B-18] Guijuelo
vs
Real Sociedad B [B-4]
-
- 23:00
[A-17] Getafe B
vs
Marino de Luanco [A-11]
-
- 23:00
[A-2] Atletico Madrid B
vs
Union Langreo [A-13]
-
- 23:00
[B-3] Athletic Bilbao B
vs
Cultural Leonesa [B-2]
-
- 23:00
[B-19] Izarra
vs
Barakaldo [B-17]
-
- 23:00
[C-14] Valencia B
vs
Sabadell [C-1]
-
- 23:00
[D-14] Villarrubia CF
vs
San Fernando [D-6]
-
- 23:00
[A-19] Celta Vigo II
vs
Las Rozas CF [A-18]
-
- 23:00
[D-20] Granada II
vs
Talavera [D-16]
-
- 23:00
[C-3] Cornella
vs
Espanyol B [C-5]
-
- 23:00
[C-18] Orihuela
vs
Villarreal B [C-4]
-
- 23:00
[B-11] Leioa
vs
Valladolid II [B-5]
-
- 23:00
[C-11] Ebro
vs
Badalona [C-15]
-
- 23:00
[C-2] Andorra FC
vs
Gimnastic [C-16]
-
- 23:00
[B-14] Arenas de Guecho
vs
Osasuna B [B-6]
-
- 23:00
[A-1] Ibiza-Eivissa
vs
S.S. Reyes [A-20]
-
- 23:00
[A-16] Real Oviedo B
vs
Las Palmas Atl. [A-14]
-
- 23:00
[D-15] Sevilla B
vs
Cartagena [D-1]
-
- 23:00
[D-2] Marbella
vs
UCAM Murcia [D-12]
-
- 23:00
[A-15] UD Melilla
vs
Inter de Madrid [A-7]
-
- 23:00
[C-8] Barcelona B
vs
Ejea [C-13]
-
- 23:00
[D-4] Badajoz
vs
Cadiz B [D-11]
-
- 23:00
[C-6] Castellon
vs
Alaves
-
- 23:00
[A-10] Racing Ferrol
vs
Coruxo [A-5]
-
- 23:00
[C-17] Hercules CF
vs
Levante B [C-12]
-
- 23:00
[A-12] Real Madrid B
vs
Pena Deportiva [A-4]
-
- 23:00
[D-10] Recreativo Huelva
vs
CP Villarrobledo [D-19]
-
- 23:00
[D-8] Murcia
vs
Cordoba [D-5]
-
- 23:00
[B-10] Real Union
vs
CF Salmantino [B-12]
-
PHA 23:00
[4] Nantes
vs
Bordeaux [13]
-1/2 -
BDNA 23:00
[10] Tondela
vs
Vitoria Setubal [9]
-1/4 -
- 23:00
[18] Aves
vs
Boavista [12]
+0 -
- 23:00
[3] Famalicao
vs
Santa Clara [14]
-3/4 -
- 23:00
[13] Moreirense
vs
Braga [5]
+3/4 -
- 23:00
[16] Belenenses
vs
Portimonense [17]
+0 -
- 23:00
[15] Pacos Ferreira
vs
Benfica [1]
+1 1/4 -
- 23:00
[2] Porto
vs
Gil Vicente [8]
-1 3/4 -
- 23:00
[4] Sporting Lisbon
vs
Maritimo [11]
-1 1/2 -
- 23:00
[6] Vitoria Guimaraes
vs
Rio Ave [7]
-3/4 -
BDNB 23:00
[16] Porto B
vs
SC Covilha [4]
-
- 23:00
[9] Academico Viseu
vs
Penafiel [10]
-
- 23:00
[17] Cova Piedade
vs
CD Mafra [3]
-
- 23:00
[7] Estoril
vs
Benfica B [12]
-
- 23:00
[14] UD Oliveirense
vs
Varzim [5]
-
- 23:00
[6] Chaves
vs
Nacional Madeira [1]
-
- 23:00
[11] Leixoes
vs
Academica Coim [8]
-
CYPA 23:00
[6] Nea Salamina
vs
EN Paralimni [11]
-
TNKA 23:00
[14] Konyaspor
vs
Galatasaray [6]
+1/4 -
TNKB 23:00
[8] Adana Demirspor
vs
Boluspor [18]
-
FA 00:00
Shrewsbury
vs
Liverpool
-
ITA 00:00
[4] Roma
vs
Lazio [3]
+0 -
DUA 00:00
[6] B.Leverkusen
vs
Fort.Dusseldorf [17]
-1 1/4 -
BIA 00:00
[12] Kortrijk
vs
Club Brugge [1]
+1 1/4 -
TBNB 00:15
[12] Rayo Vallecano
vs
Extremadura UD [21]
-
- 00:15
[13] Alcorcon
vs
SD Ponferradina [11]
-
TBNA 00:30
[6] Real Sociedad
vs
Mallorca [17]
-1 1/4 -
MEXA 01:00
[2] Pumas UNAM
vs
Monterrey [13]
-
BIA 02:00
[2] Antwerpen
vs
Zulte-Waregem [8]
-1 -
TBNB 02:30
[7] Girona
vs
Real Oviedo [20]
-
ITA 02:45
[11] Napoli
vs
Juventus [1]
+1/2 -
TBNA 03:00
[15] Valladolid
vs
Real Madrid [2]
+1 1/4 -
ITB 03:00
[9] Ascoli
vs
Frosinone [8]
+1/4 -
PHA 03:00
[5] Lille
vs
PSG [1]
+1 1/4 -
COLA 03:15
[15] Patriotas
vs
Cucuta [8]
-
ARGA 03:35
[14] Defensa YJ
vs
Talleres Cordoba [12]
-1/4 -
- 03:35
[16] Banfield
vs
Patronato Parana [22]
-3/4 -
MEXA 03:59
[19] Cruz Azul
vs
Santos Laguna [9]
-
CHIA 04:00
[6] Huachipato
vs
Univ. de Chile [14]
-
PARA 04:00
[12] Sol de America
vs
Sportivo Luqueno [9]
-
COLA 05:20
[1] Atl. Nacional
vs
Pereira
-
ARGA 05:40
[8] Racing Club
vs
Atletico Tucuman [11]
-3/4 -
PARA 06:15
[7] Guarani CA
vs
Cerro Porteno [4]
-
CHIA 06:30
[9] U. Espanola
vs
Iquique [15]
-
COLA 07:30
[11] Millonarios
vs
Deportivo Pasto [14]
-
ARGA 07:45
[3] Boca Juniors
vs
Independiente [15]
-3/4 -
MEXA 08:00
[17] Juarez
vs
Morelia [14]
-
 
« 19 tháng 10 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi: