bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 15:30
[5] Borneo FC
vs
Barito Putera [16]
-
HQW 17:00
[3] Hwacheon KSPO Nữ
vs
Boeun Sangmu Nữ [5]
-
- 17:00
[7] Seoul Amaz Nữ
vs
Red Angels Nữ [1]
-
- 17:00
[6] Daejeon Sportstoto Nữ
vs
Changnyeong Nữ [8]
-
- 17:00
[4] Gyeongju Nữ
vs
Suwon Nữ [2]
-
IDNA 18:30
[11] Persela Lamon
vs
Bali United Pusam [8]
-
SINA 19:45
[8] Young Lions
vs
Tampines Rovers [4]
-
- 19:45
[5] Home Utd
vs
Alb. Niigata (SIN) [2]
-
C2 20:00
[100] Tobol Kostanay
vs
Jeunesse Esch [49]
-
EU19 21:45
[B-4] Séc U19
vs
Na Uy U19 [B-2]
-
C2 22:30
[57] Makedonija
vs
Alashkert [5]
-
- 22:30
[73] Kairat Almaty
vs
Siroki Brijeg [93]
-
- 23:00
[99] Teuta Durres
vs
Ventspils [105]
-
- 23:30
[48] Inter Turku
vs
Brondby [26]
-
FINB 23:30
[5] AC Oulu
vs
MuSa Pori [4]
-
- 23:30
[9] TPV Tampere
vs
Jaro [3]
-
C2 00:00
[54] Levadia T.
vs
Stjarnan [97]
-
- 00:00
[17] Chikhura Sach.
vs
Fola Esch [40]
-
- 00:00
[89] Rigas Futbola Skola
vs
O.Ljubljana [61]
-
- 00:00
[60] Neftchi Baku
vs
Speranta [94]
-
- 00:00
[90] RoPS Rovaniemi
vs
Aberdeen [3]
-
EU19 00:00
[B-3] Ireland U19
vs
Pháp U19 [B-1]
-
C2 00:30
[30] Dinamo Minsk
vs
FK Liepaja [37]
-
- 00:30
[55] Levski Sofia
vs
Ruzomberok [91]
-
- 01:00
[101] Torpedo Kut.
vs
Ordabasy [82]
-
- 01:00
[108] Zalgiris
vs
Budapest Honved [13]
-
- 01:00
[6] Apollon Limassol
vs
Kauno Zalgiris [74]
-
- 01:00
[111] Zrinjski
vs
Academy Pandev [4]
-
- 01:00
[83] Petrocub
vs
AEK Larnaka [1]
-
- 01:00
[104] Vaduz
vs
Breidablik [12]
-
- 01:00
[19] Cracovia Krakow
vs
Dunajska Stred [33]
-
- 01:00
[45] Haugesund
vs
Cliftonville [23]
-
- 01:00
[36] FC Uni.Craiova
vs
Səbail FK [98]
-
- 01:00
[58] Milsami
vs
Steaua Bucuresti [96]
-
- 01:30
[44] Hap. Beer Sheva
vs
KF Laci [50]
-
- 01:30
[84] Progres Niedercorn
vs
Cork City [27]
-
- 01:30
[34] Engordany
vs
Dinamo Tbilisi [31]
-
- 02:00
[9] B36 Torshavn
vs
Crusaders Belfast [28]
-
- 02:00
[79] Mura
vs
Maccabi Haifa [56]
-
- 02:00
[106] Videoton
vs
Zeta [110]
-
- 02:00
[47] Hibernians
vs
Shakhter Soligo. [66]
-
- 02:00
[52] Kukesi
vs
Debreceni [29]
-
- 02:00
[43] Hajduk Split
vs
Gzira Utd [41]
-
- 02:00
[81] Norrkoping
vs
St. Patrick's [95]
-
- 02:30
[107] Vitebsk
vs
KuPS [76]
-
- 02:30
[68] Shkupi
vs
Pyunik [85]
-
- 02:45
[69] Spartak Trnava
vs
Radnik Bijeljina [87]
-
- 02:45
[86] Radnicki Nis
vs
Flora Tallinn [39]
-
- 02:45
[10] Ballymena Utd
vs
Malmo [77]
-
- 02:45
[14] Buducnost
vs
Trans Narva [102]
-
- 02:45
[32] Domzale
vs
Balzan [11]
-
- 02:45
[75] Kilmarnock
vs
Connah's QN [18]
-
- 02:45
[63] Rangers
vs
St Joseph's (GIB) [70]
-
- 03:00
[53] Legia Wars.
vs
Europa FC [35]
-
- 03:00
[72] KR Reykjavik
vs
Molde [78]
-
- 03:00
[67] Shamrock Rovers
vs
Brann [25]
-
USAA 07:00
[Dong-12] Cincinnati
vs
D.C. Utd [Dong-2]
-
SUD 08:30
Argentinos Jun.
vs
Colon
-
USAA 09:00
[Tay-10] Portland Timbers
vs
Orlando City [Dong-8]
-
 
« 18 tháng 07 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com