x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 15:30 FT
[9] Brisbane Roar
0 - 1
Melb. Victory [7]
-1/4 0 - 1
NGAU21 16:00 FT
[11] Rubin Kazan U21
3 - 2
Ural U21 [13]
-1/4 2 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Pribram U19
2 - 5
Sigma Olomouc U19  
1 - 4
UKRU21 16:00 FT
[5] Zorya U21
4 - 0
Vorskla U21 [2]
2 - 0
KAZA 17:00 FT
[6] Kaisar Kyzylorda
0 - 1
Atyrau [12]
-1/4 0 - 1
EU17VL 18:00 FT
  Croatia U17 (T)
4 - 0
Armenia U17  
2 - 0
NGAU21 18:00 FT
[12] Rostov U21
2 - 3
PFC Sochi U21 [14]
-1/2 1 - 2
- 18:00 FT
[5] FK Tambov U21
7 - 1
Ufa U21 [16]
3 - 1
ARMA 18:00 FT
[10] FC Yerevan
1 - 4
Shirak [2]
0 - 3
UKRU21 18:00 FT
[9] Mariupol Youth
2 - 1
Kolos Kovalivka U21 [10]
-1/4 1 - 0
TQA 18:35 FT
[7] Chongqing Lifan
1 - 0
Sh. Shenhua [12]
+0 1 - 0
EU17VL 19:00 FT
  Slovakia U17 (T)
9 - 1
Gibraltar U17  
4 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 19:00 FT
  Síp U17 1
0 - 2
Pháp U17  
0 - 1
ARMA 19:00 FT
[3] Ararat-Armenia
3 - 1
FC Noah [6]
-1/2 1 - 0
ISRB 19:00 FT
[9] H. Petah Tikva
1 - 2
HR Letzion [2]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[7] INR HaSharon
1 - 1
Kafr Qasim [6]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[14] Ahi Nazareth
1 - 1
Hapoel R. Gan [13]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Hapoel Bnei Lod
1 - 4
Hapoel Nof HaGalil [10]
+3/4 0 - 3
- 19:00 FT
[12] Beitar TA Ramla
1 - 1
Bnei Sakhnin [11]
1 - 1
- 19:00 FT
[5] Hapoel Ashkelon 1
0 - 3
Maccabi P.Tikva [1]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[16] Hapoel Afula
0 - 0
Hapoel Acre [8]
+1/4 0 - 0
MDVA 19:00 FT
[6] Speranta
1 - 1
Dinamo-Auto [4]
0 - 0
Đang tải...
BIHA 19:30 FT
[11] Mladost D. Kakanj
1 - 0
Zvijezda Bijeljina [12]
0 - 0
IRNA 19:30 FT
[10] Machine Sazi
0 - 0
Naft M. Soleyman [7]
0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-8] Fulham U23
4 - 0
Sunderland U23 [2-12]
2 - 0
IRNA 20:15 FT
[9] Peykan
2 - 1
Zobahan [14]
1 - 0
- 20:15 FT
[16] Shahin Bushehr 1
0 - 5
Persepolis [2]
+1 0 - 3
- 20:15 FT
[1] Sepahan
0 - 0
SaiPa Karadj [12]
-1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[8] Foolad Khozestan
1 - 0
Nassaji Mazandaran [11]
-1/2 0 - 0
EUW17VL 21:00 FT
[11-2] B.D.Nha U17 Nữ
4 - 0
Latvia U17 Nữ [11-4]
1 - 0
DUC4DB 21:00 FT
[18] Bischofswerdaer 1
0 - 3
Lok.Leipzig [3]
+1 0 - 1
UAEA 21:15 FT
[10] Baniyas
1 - 1
Khorfakkan [14]
0 - 0
- 21:15 FT
[13] Al Fujairah
1 - 7
Al Ain [3]
+3/4 1 - 1
QATA 21:20 FT
[12] Shahaniya SC (T)
0 - 0
Sailiya [6]
+1 0 - 0
IRNA 21:30 FT
[5] Sanat Naft
2 - 1
Teraktor Sazi [6]
+1/4 1 - 0
EUW17VL 22:00 FT
[11-1] Hà Lan U17 Nữ (T)
2 - 0
Israel U17 Nữ [11-3]
2 - 0
ARMA 22:00 FT
[8] Banants
2 - 4
Alashkert [4]
+1/4 1 - 1
GEOA 22:00 FT
[2] Dinamo Batumi
1 - 1
Wit Georgia [10]
-1 1/2 1 - 0
MDVA 22:00 FT
[3] Petrocub
1 - 0
Codru Lozova FC [8]
1 - 0
KSAA 22:00 FT
[12] Al Feiha
3 - 1
Al Fateh [15]
+1/4 0 - 1
- 22:20 FT
[16] Dhamak
0 - 1
Al Raed [10]
+1/4 0 - 0
IRNA 22:30 FT
[3] Esteghlal Tehran
2 - 0
Pars Jonoubi Jam [13]
-3/4 2 - 0
KUWA 22:55 FT
[2] Al Quadisiya
1 - 1
Al Kuwait [1]
+1/4 1 - 0
POLA 22:59 FT
[5] Cracovia Krakow
2 - 0
Pogon Szczecin [3]
-1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[11] Stomil Olsztyn
0 - 0
Puszcza Nie. [16]
-1/4 0 - 0
BLRA 22:59 FT
[8] Neman Grodno
1 - 0
FK Minsk [9]
+0 1 - 0
BIHA 22:59 FT
[9] Celik
0 - 2
Velez Mostar [8]
-3/4 0 - 0
CROA 22:59 FT
[10] NK Varazdin 1
0 - 1
Inter Zapresic [7]
+0 0 - 1
SRBA 22:59 FT
[11] Napredak
1 - 1
FK Vozdovac [6]
-1/4 0 - 0
CZEA 22:59 FT
[4] Jablonec
4 - 1
Teplice [11]
-1/2 2 - 0
CZEB 22:59 FT
[3] Jihlava
3 - 2
Pardubice [1]
-1/4 3 - 0
CYPA 22:59 FT
[3] Omonia Nicosia
1 - 1
Olympiakos Nic. [10]
-1 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[15] Boluspor 1
3 - 1
Keciorengucu [8]
-1/4 2 - 0
MLTA 23:00 FT
[1] Floriana
5 - 0
Senglea Athletic [9]
2 - 0
DUB 23:30 FT
[12] Holstein Kiel
2 - 1
Bochum [16]
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
[13] Darmstadt
1 - 0
Erzgebirge Aue [5]
-1/4 0 - 0
NGA 23:30 FT
[12] Rubin Kazan
0 - 0
Ural S.r. [9]
-1/4 0 - 0
QATA 23:30 FT
[5] Al Arabi (QAT)
1 - 2
Al Rayyan [2]
+1/4 1 - 1
EU17VL 00:00 FT
  Scotland U17
2 - 1
Iceland U17  
1 - 1
DUC3 00:00 FT
[8] Vik.Koln
1 - 1
Magdeburg [11]
+1/4 1 - 1
DUC4B 00:00 FT
[9] Havelse
3 - 4
Wolfsburg II [1]
+1/2 2 - 3
- 00:00 FT
[12] Hamburger II
3 - 0
Altona 93 [16]
-1 1/2 2 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[7] Buchbach 1
2 - 0
Rosenheim [17]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Augsburg II 1
3 - 0
Memmingen [12]
-1/2 2 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[4] Wacker Nordhausen
4 - 0
Optik Rathenow [17]
-1 1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[9] Viktoria Berlin
4 - 2
Berlin AK 07 [14]
+0 2 - 1
DUC4N 00:00 FT
[10] FSV Frankfurt
2 - 1
TSV Steinbach [3]
+1/2 1 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Verl 1
2 - 0
TuS Haltern  
-1 3/4 2 - 0
TDB 00:00 FT
[14] IK Frej
1 - 0
Norrby [9]
-1/2 0 - 0
DENA 00:00 FT
[13] Esbjerg FB
1 - 2
Midtjylland [1]
+1/2 0 - 0
DENB 00:00 FT
[9] Fremad Amager
0 - 2
Hvidovre IF [8]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Kolding IF
1 - 2
Vendsyssel FF [5]
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Skive IK
0 - 0
Vejle [2]
+3/4 0 - 0
UAEA 00:00 FT
[4] Al Nasr (UAE)
1 - 0
Al Shabab (UAE) [2]
+1/4 0 - 0
POLB 00:10 FT
[13] Sandecja
1 - 0
Wigry Suwalki [17]
-3/4 0 - 0
AUTB 00:10 FT
[11] Grazer AK
1 - 1
Liefering [15]
-1/4 1 - 0
- 00:10 FT
[8] SKU Amstetten
2 - 2
Blau Weiss Linz [10]
+1/4 2 - 0
- 00:10 FT
[5] SV Lafnitz
1 - 1
Vorwarts Steyr [3]
-1/2 0 - 0
- 00:10 FT
[7] Aust Lustenau
3 - 2
Kapfenberg [16]
-1 1/4 0 - 2
- 00:10 FT
[9] Wacker Innsbruck
2 - 3
SV Ried [1]
+3/4 2 - 2
RMNA 00:30 FT
[11] Sepsi OSK 1
0 - 0
Voluntari [14]
-3/4 0 - 0
TNKA 00:30 FT
[10] Rizespor
2 - 0
Ankaragucu [17]
-1 1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-11] Norwich City U23 1
1 - 4
West Ham U23 [2-1]
0 - 3
- 01:00 FT
[1-3] Leicester City U23
3 - 0
Southampton U23 [1-11]
1 - 0
- 01:00 FT
[2-2] Man Utd U23
3 - 1
Stoke City U23 [2-7]
1 - 1
PHB 01:00 FT
[20] Orleans
1 - 1
Chateauroux [16]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[19] Paris FC
2 - 4
Caen [14]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[12] Auxerre 1
0 - 1
Grenoble [8]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Guingamp
1 - 2
Clermont [6]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[17] Le Mans
1 - 0
Niort [15]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Nancy
0 - 0
Lens [1]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Sochaux
0 - 2
Ajaccio [3]
-1/4 0 - 1
HLA 01:00 FT
[11] Twente
4 - 1
Emmen [13]
-1/2 3 - 0
HLB 01:00 FT
[5] SBV Excelsior 1
1 - 3
Ajax U21 [3]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[10] Volendam
3 - 2
AZ Alkmaar U21 [15]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[11] Utrecht U21
1 - 1
Cambuur [1]
+1 0 - 0
- 01:00 FT
[2] De Graafschap 1
5 - 0
Dordrecht 90 [20]
-2 2 - 0
- 01:00 FT
[7] Go Ahead Eagles
0 - 0
Den Bosch [14]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[18] TOP Oss
1 - 0
PSV Eindhoven U21 [17]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[8] Almere City
3 - 1
Eindhoven [12]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[6] NEC Nijmegen
2 - 0
MVV Maastricht [19]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Helmond Sport
1 - 4
Telstar [9]
+1/4 0 - 3
- 01:00 FT
[13] Roda JC
4 - 2
NAC Breda [4]
+1/4 2 - 1
TSB 01:00 FT
[2] Grasshoppers
3 - 3
Vaduz [7]
-3/4 1 - 1
NPA 01:00 FT
[3] SuperSport Utd
2 - 2
Black Leopards [11]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[13] Cape Town City
0 - 1
Maritzburg Utd [8]
-3/4 0 - 1
SCOB 01:05 FT
[2] Ayr Utd
1 - 2
Dundee [3]
-1/4 1 - 2
MLTA 01:15 FT
[13] Sliema Wanderers
0 - 1
Mosta [8]
0 - 0
DUA 01:30 FT
[16] Mainz 2
3 - 1
FC Koln [17] 2
+0 1 - 1
POLA 01:30 FT
[9] Lech Poznan
1 - 2
Zaglebie Lubin [10]
-1/2 0 - 1
BIA 01:30 FT
[12] Eupen
0 - 0
Anderlecht [10]
+1/4 0 - 0
BIB 01:30 FT
[1] OH Leuven 1
2 - 1
Westerlo [3]
+0 2 - 1
ITA 01:45 FT
[10] Verona 5
0 - 1
Sassuolo [13] 5
-1/4 0 - 0
PHA 01:45 FT
[9] Nantes 2
0 - 1
Monaco [11] 2
+0 0 - 1
POLB 01:45 FT
[12] GKS Belchatow 1
1 - 1
Miedz Legnica [7]
+1/4 0 - 0
NIRA 01:45 FT
[5] Glentoran
3 - 1
Ballymena Utd [7]
-1/2 0 - 1
IREA 01:45 FT
[4] Derry City
4 - 0
Finn Harps [9]
-2 1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[3] Bohemians
2 - 1
Sligo Rovers [7]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[1] Dundalk
4 - 0
St. Patrick's [5]
-1 2 - 0
- 01:45 FT
[2] Shamrock Rovers
3 - 0
Cork City [8]
-1 1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[6] Waterford Utd
4 - 2
UC Dublin [10]
-1 1/2 2 - 1
IREB 01:45 FT
[2] Drogheda Utd
5 - 1
Cabinteely [4]
-3/4 1 - 0
WALA 01:45 FT
[4] The New Saints
1 - 0
Bala Town [3]
-1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Newtown AFC
1 - 0
Cardiff Metropolitan [6]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Aberystwyth
1 - 1
Connah's QN [1]
+1 1/4 0 - 1
ANHA 02:00 FT
[19] Southampton 1
0 - 9
Leicester City [2]
+1/4 0 - 5
TBNA 02:00 FT
[11] Villarreal 2
4 - 1
Alaves [14] 2
-1 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[10] Albacete
1 - 0
Cadiz [1]
+0 0 - 0
ITB 02:00 FT
[9] Ascoli 1
2 - 1
Virtus Entella [14]
-1/2 2 - 1
URUA 02:00 FT
[8] Boston River 1
1 - 4
Defensor SC [5]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[13] Danubio
0 - 2
CA Penarol [2]
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[11] Racing Club Mdeo
3 - 1
Rampla Juniors [16]
-1/2 1 - 0
PHB 02:30 FT
[11] Rodez (T)
2 - 0
Chambly [18]
-1/4 1 - 0
BDNA 02:30 FT
[17] Pacos Ferreira
0 - 0
Rio Ave [6]
+0 0 - 0
PERA 03:00 FT
[12] Real Garcilaso
1 - 0
Dep. Municipal [17]
1 - 0
ARGC 03:10 FT
  Independiente (T)
0 - 2
Lanus  
+0 0 - 1
PARA 04:00 FT
[5] Sol de America
2 - 2
Sportivo Luqueno [12]
-1/4 2 - 0
URUA 05:00 FT
[9] Wanderers
3 - 0
CA Juventud [14]
-1/4 1 - 0
BRB 05:15 FT
[17] Londrina/PR
0 - 2
Oeste/SP [14]
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[4] Atletico/GO
2 - 2
America/MG [3]
-1/4 2 - 0
URUA 05:30 FT
[6] Cerro Largo
1 - 1
Liverpool P. (URU) [7]
-1/4 0 - 1
PARA 06:00 FT
[8] Nacional
1 - 1
River Plate (PAR) [11]
-1/2 0 - 1
MEXA 07:00 FT
[7] Morelia
2 - 2
Santos Laguna [1]
+1/4 2 - 1
ECUA 07:15 FT
[7] SD Aucas
4 - 2
Guayaquil City [12]
-1 3 - 0
BRB 07:30 FT
[1] Bragantino/SP
3 - 1
Vila Nova/GO [18]
-1 2 - 1
COLA 07:30 FT
[8] Cucuta
3 - 1
America Cali [2]
+0 3 - 0
MEXB 08:00 FT
[1] Oaxaca
1 - 1
Mineros de Zac. [6]
-1/4 0 - 1
MEXA 09:00 FT
[13] Atlas
0 - 2
Necaxa [2]
+0 0 - 0
- 09:06 FT
[9] Club Tijuana
2 - 0
Veracruz [19]
0 - 0
IDNA 19:30 Hoãn
[1] Bali United Pusam
-
Barito Putera [16]
-
IRNA 19:40 Hoãn
[4] Shahr Khodrou
-
Gol Gohar [15]
-
CHIA 05:00 Hoãn
[10] Cobresal
-
U. Espanola [9]
-
 
« 17 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo