x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HKGA 14:00
[4] Lee Man FC
vs
Guangzhou R&F U19 [1]
-
CAFVL 18:00
[F-3] Cape Verde
vs
Cameroon [F-2]
-
- 18:00
[D-2] Gabon
vs
CHDC Congo [D-3]
-
- 18:00
[H-3] Botswana
vs
Zimbabwe [H-2]
-
- 18:00
[B-1] Uganda
vs
Burkina Faso [B-2]
-
- 18:00
[D-1] Gambia
vs
Angola [D-4]
-
- 18:00
[A-4] Chad
vs
Namibia [A-3]
-
- 18:00
[F-4] Rwanda
vs
Mozambique [F-1]
-
- 18:00
[G-1] Comoros
vs
Togo [G-4]
-
- 18:00
[L-2] Benin
vs
Nigeria [L-1]
-
- 18:00
[I-4] Eswatini
vs
Guinea Bissau [I-3]
-
- 18:00
[K-4] Niger
vs
B.B.Ngà [K-3]
-
- 18:00
[E-2] Mauritania
vs
Ma Rốc [E-1]
-
- 18:00
[L-4] Lesotho
vs
Sierra Leone [L-3]
-
- 18:00
[G-2] Kenya
vs
Ai Cập [G-3]
-
- 18:00
[J-4] Equatorial Guinea
vs
Tanzania [J-2]
-
- 18:00
[K-2] Ethiopia
vs
Madagascar [K-1]
-
- 18:00
[E-4] Burundi
vs
CH Trung Phi [E-3]
-
- 18:00
[B-4] South Sudan
vs
Malawi [B-3]
-
- 18:00
[C-4] Sao Tome & Principe
vs
Sudan [C-2]
-
- 18:00
[I-2] Congo
vs
Senegal [I-1]
-
- 18:00
[A-1] Guinea
vs
Mali [A-2]
-
- 18:00
[J-3] Libya
vs
Tunisia [J-1]
-
- 18:00
[C-3] Nam Phi
vs
Ghana [C-1]
-
- 18:00
[H-4] Zambia
vs
Algeria [H-1]
-
EURWVL 18:59
[E-2] Scotland Nữ
vs
Albania Nữ [E-4]
-
- 18:59
[D-2] Séc Nữ
vs
Azerbaijan Nữ [D-5]
-
- 18:59
[H-5] Lithuania Nữ
vs
Romania Nữ [H-3]
-
- 18:59
[E-5] Síp Nữ
vs
B.D.Nha Nữ [E-3]
-
- 18:59
[I-3] Ukraina Nữ
vs
Ireland Nữ [I-2]
-
ANHU23 20:00
[2-4] Newcastle U23
vs
Sunderland U23 [2-13]
-
JORA 22:00
[12] Ahli Amman
vs
Al Salt [8]
-
FINA 22:30
[2] KuPS
vs
Ilves [5]
-3/4 -
PERA 22:30
[12] Cusco FC
vs
Carlos A. Mannucci [9]
-
HLB 23:45
[9] SBV Excelsior
vs
De Graafschap [6]
+1/4 -
DUC3 00:00
[6] Wehen
vs
Kaiserslautern [20]
-1/4 -
NORB 00:00
[7] Raufoss IL
vs
HamKam [14]
-1/2 -
- 00:00
[1] Tromso
vs
Asane Fotball [5]
-1 1/4 -
- 00:00
[13] FK Jerv
vs
Strommen [10]
-1/4 -
- 00:00
[6] Stjordals Blink
vs
Lillestrom [4]
+3/4 -
- 00:00
[15] Oygarden FK
vs
Ullensaker/Kisa [12]
+0 -
- 00:00
[16] Kongsvinger
vs
KFUM Oslo [11]
+1/4 -
- 00:00
[3] Ranheim IL
vs
Sogndal [2]
-1/4 -
- 00:00
[8] Sandnes Ulf
vs
Grorud IL [9]
-1/4 -
JORA 00:30
[11] Al Aqaba SC
vs
Sheikh Hussein [5]
-
HLB 00:45
[20] TOP Oss
vs
Dordrecht 90 [18]
-1/4 -
RMNA 01:00
[11] UTA Arad
vs
Aca. Clinceni [8]
-1/4 -
EGYC 01:00
Zamalek SC
vs
Semouha Club
-
DUB 01:30
[6] Nurnberg
vs
Darmstadt [14]
-1/4 -
PH3 01:45
[10] Orleans
vs
Annecy FC [18]
-
ANHU23 02:00
[2-9] Stoke City U23
vs
Burnley U23 [2-10]
-
MEXA 10:00
[1] Club Leon
vs
Mazatlan FC [16]
-1 1/4 -
 
« 17 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo