x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 17:00
[6] WS Wanderers
vs
Brisbane Roar [7]
-
UZBA 17:00
[9] Lok. Tashkent
vs
Bunyodkor [5]
-
- 17:00
[10] Navbahor
vs
Turon Yaypan [14]
-
- 17:00
[6] FK AGMK
vs
Qyzylqum [8]
-
AUSQSL 17:30
Redlands Utd
vs
Brisbane Strikers
-
AUSVPL 17:30
[5] Melb. Knights
vs
Altona City [13]
-
- 17:45
[8] Port Melbourne
vs
Avondale Heights [2]
-
UKRU21 18:00
[1] Shakhtar Donetsk U21
vs
Dinamo Kiev U21 [2]
-
- 18:00
[6] Vorskla U21
vs
Zorya U21 [8]
-
- 18:00
[9] Mariupol Youth
vs
Olimpik Donetsk U21 [14]
-
- 18:00
[10] FC Lviv U21
vs
Oleksandria U21 [4]
-
- 18:00
[7] Kolos Kovalivka U21
vs
Dnipro-1 U21 [5]
-
- 18:00
[11] FC Mynai U21
vs
Desna U21 [12]
-
- 18:00
[13] Inhulets Petrove U21
vs
Rukh Vynnyky U21 [3]
-
NHATA 18:00
[14] Consa. Sapporo
vs
Yokohama FM [7]
-
VNB 18:00
[9] Bình Phước
vs
Đăk Lăk [4]
-
- 18:00
[8] CA Nhân Dân
vs
An Giang [13]
-
AUSVPL 18:15
[10] Bentleigh Greens
vs
Oakleigh Cannons [3]
-
- 18:30
[14] Dandenong City
vs
Green Gully SC [7]
-
AUSSL 18:45
[6] Metro Stars
vs
Cumberland Utd [1]
-
HKGA 19:00
[2] Eastern AA
vs
Kitchee [1]
-
SINA 20:30
[4] Tampines Rovers
vs
Geylang Intl [7]
-
AZEA 21:00
[3] Sumqayit
vs
Gabala FC [5]
-
- 21:00
[7] Səbail FK
vs
Karabakh Agdam [1]
-
CROA 21:00
[9] NK Varazdin
vs
Sibenik [6]
-
ISRB 21:00
[15] H. Petah Tikva
vs
Hapoel Raanana [11]
-
- 21:00
[5] INR HaSharon
vs
Hapoel R. Gan [8]
-
- 21:00
[9] Hapoel Afula
vs
Ahi Nazareth [10]
-
- 21:00
[13] Hapoel Umm Al Fahm
vs
Hapoel Kfar Shalem [16]
-
BULA 21:15
[14] Etar
vs
Botev Vratsa [13]
-
BIB 22:00
[2] RFC Seraing
vs
Lierse [7]
-
- 22:00
[8] Club Brugge II
vs
Union Saint-Gilloise [1]
-
- 22:00
[6] RWD Molenbeek
vs
Lommel [3]
-
- 22:00
[5] Deinze
vs
Westerlo [4]
-
LATA 22:00
[8] METTA/LU Riga
vs
Riga FC [1]
-
- 22:00
[5] FK Liepaja
vs
Noah Jurmala [9]
-
- 22:00
[6] Spartaks Jurmala
vs
Ventspils [7]
-
LITA 22:00
[5] Dziugas FC
vs
FK Riteriai [9]
-
MDVA 22:00
[7] Speranta
vs
Milsami [3]
-
- 22:00
[2] Petrocub
vs
FC Floresti [8]
-
- 22:00
[4] Sfintul Gheorghe
vs
Zimbru [9]
-
- 22:00
[10] Codru Lozova FC
vs
Sheriff Tiraspol [1]
-
- 22:00
[6] CSCT Buiucani
vs
Dinamo-Auto [5]
-
MASL 22:00
[3] Terengganu
vs
Kuala Lumpur FA [5]
-
- 22:00
[11] Pahang
vs
Darul Takzim [1]
-
MAPL 22:00
[1] Sarawak
vs
PDRM FA [10]
-
LITA 23:00
[4] Zalgiris
vs
Suduva [2]
-
CROA 23:05
[3] HNK Gorica
vs
Slaven Belupo [7]
-
BULA 23:30
[6] CSKA 1948 Sofia
vs
Cherno More [7]
-
BIA 00:00
[12] Charleroi
vs
Eupen [13]
-
- 00:00
[2] Antwerpen
vs
Genk [3]
-
- 00:00
[14] Sint Truiden
vs
Anderlecht [4]
-
- 00:00
[9] Standard Liege
vs
Beerschot-Wilrijk [6]
-
- 00:00
[7] Zulte-Waregem
vs
Gent [8]
-
- 00:00
[5] Oostende
vs
Cercle Brugge [16]
-
- 00:00
[15] Kortrijk
vs
KV Mechelen [10]
-
- 00:00
[11] OH Leuven
vs
Waasland-Beveren [18]
-
- 00:00
[1] Club Brugge
vs
RE Mouscron Peruwelz [17]
-
ESTA 00:00
[3] Tammeka Tartu
vs
Tulevik Viljandi [6]
-
- 00:00
[7] TJK Legion
vs
Kuressaare [10]
-
DENB 00:00
[1] Viborg
vs
Esbjerg FB [3]
-
AUTB 00:30
[4] Austria Klagenfurt
vs
Grazer AK [6]
-
- 00:30
[16] Rapid Wien II
vs
Horn [15]
-
- 00:30
[9] SKU Amstetten
vs
Liefering [3]
-
- 00:30
[2] Blau Weiss Linz
vs
Vorwarts Steyr [12]
-
- 00:30
[1] SV Lafnitz
vs
Dornbirn [10]
-
- 00:30
[14] Austria Wien II
vs
Wacker Innsbruck [5]
-
- 00:30
[8] LASK Juniors
vs
Floridsdorfer AC [13]
-
- 00:30
[11] Aust Lustenau
vs
Kapfenberg [7]
-
IREA 00:45
[8] Waterford Utd
vs
Bohemians [6]
-
LITA 01:00
[7] Dainava Alytus
vs
Kauno Zalgiris [3]
-
DENA 01:00
[10] Vejle
vs
Aalborg BK [7]
-
DENB 01:00
[11] Skive IK
vs
Kolding IF [10]
-
CROA 01:30
[5] Hajduk Split
vs
NK Osijek [1]
-
PHA 02:00
[1] Lille
vs
Montpellier [7]
-
PH3 02:00
[9] Bourg Peronnas
vs
Orleans [3]
-
- 02:00
[11] Concarneau
vs
FC Bastia-Borgo [15]
-
- 02:00
[1] Quevilly
vs
Annecy FC [16]
-
- 02:00
[5] Villefranche
vs
Creteil [14]
-
- 02:00
[8] Red Star 93
vs
SO Cholet [7]
-
- 02:00
[2] SC Bastia
vs
Lyon Duchere [18]
-
- 02:00
[17] Boulogne
vs
Stade Briochin [4]
-
- 02:00
[12] Le Mans
vs
Avranches [6]
-
- 02:00
[13] Sete
vs
Stade Lavallois [10]
-
HLB 02:00
[19] Dordrecht 90
vs
Den Bosch [20]
-
- 02:00
[17] Utrecht U21
vs
Volendam [7]
-
- 02:00
[5] Go Ahead Eagles
vs
Almere City [4]
-
- 02:00
[12] Telstar
vs
SBV Excelsior [9]
-
- 02:00
[1] Cambuur
vs
Helmond Sport [11]
-
- 02:00
[10] TOP Oss
vs
MVV Maastricht [13]
-
- 02:00
[16] Eindhoven
vs
Ajax U21 [15]
-
- 02:00
[6] NEC Nijmegen
vs
AZ Alkmaar U21 [18]
-
- 02:00
[8] Roda JC
vs
NAC Breda [3]
-
IREB 02:30
[6] Bray Wanderers
vs
Athlone [1]
-
JORA 02:30
[4] Jalil Club
vs
Al Aqaba SC [2]
-
EGYA 02:30
[11] El Gouna
vs
ENPPI Cairo [8]
-
EGYC 02:30
Aswan FC
vs
El Gouna
-
KSAA 02:35
[8] Al Qadisiya
vs
Al Raed [10]
-
IREA 02:45
[10] Derry City
vs
Drogheda Utd [4]
-
IREB 02:45
[7] Cork City
vs
Shelbourne [4]
-
- 02:45
[3] UC Dublin
vs
Cabinteely [2]
-
- 02:45
[8] Galway
vs
Treaty United [5]
-
WALA 02:45
[8] Aberystwyth
vs
Flint Town Utd [11]
-
KSAA 02:45
[5] Al Nasr (KSA)
vs
Al Faisaly (KSA) [12]
-
IREB 03:00
[10] Wexford Youths
vs
Cobh Ramblers [9]
-
KSAA 03:10
[3] Al Ittihad (KSA)
vs
Al Baten [13]
-
MEXA 08:30
[18] Necaxa
vs
Queretaro [13]
-
- 10:30
[14] Mazatlan FC
vs
Atlas [8]
-
 
« 16 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo